Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN MỞ RỘNG > Phòng truyền thống KLNet

Old 15-01-2005, 07:55  

Member

KL$: 660
Awarded 1 time(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: Q (1999-2002)

Tìm kiếm <span style='color:blue'> MISS KIMLIEN.Net cho Năm Mới !!! </span>

Để chào đón năm mới và tìm kiếm những bạn gái xinh tươi của trường mình nên tui lập topic này .Mong mọi người tham gia ủng hộ nhiệt tình nhé .

+ Thể lệ Tham gia dự thi:

- Thí sinh được đề cử phải là member của KLnet

- Mỗi member được tự đề cử, đề cử 1 hoặc nhiều thí sinh bằng cách gửi ảnh kèm theo nickname trên Klnet của thí sinh. <span style='color:red'>Việc gửi ảnh phải được sự chấp nhận của thí sinh!

- Cần gửi ít nhất 2 ảnh của thí sinh.

- Ảnh đề cử kích cỡ vừa phải, KHÔNG lấy ảnh chụp studio.

- Hạn nộp ảnh là 31/1/2005!

+ Cách bình bầu:

- Thời gian bình bầu bắt đầu từ ngày 1/2/2005 đến hết ngày 14/2/2005.

- Mỗi thành viên của KLnet được bình bầu 1 người và được tính là 1 phiếu.

+ Thành phần ban tổ chức

- hihoha_x - Mod Trang ảnh Klnet
- Xit - Admin Klnet
- artemix - Manager Klnet

+ Trao giải

- Thí sinh được nhiều người bình bầu nhất sẽ được trao giải Miss Klnet.

- Sẽ có cả những bất ngờ dành cho bất cứ ai tham dự giải!

Tất cả sẽ được giữ bí mật cho đến khi chúng ta tìm đc những mem xứng đáng nhất để đưa vào danh sách MISS KLnet!

Nào bây giờ hãy đưa ra cô bạn gái mà bạn lựa chọn nhé ... và nếu có thể hãy gửi ảnh của cô ấy cho tôi ^^

</span>

------------------------------
hihoha_x is offline  

Old 15-01-2005, 17:57  
LinkButler

KL$: 0.00

Đối với tôi thì bạn này luôn luôn là "mít" của KL ("mít" mọi thời đại luôn )
<div align=center></div>
Một người chị của tui nói, người con gái nào mặc áo dài vào cũng trở thành đẹp, nhất là trong trường hợp này
<div align=center> </div>
Còn về vấn đề tán tỉnh lăng xê nó thì để mí bạn khác làm . Giờ em phải quét virus cho cái comp khốn khổ của em đã, đang có mấy trăm loại virus, trojan, spyware ... dạo chơi trong máy của tui :O

Cảnh cáo cái bạn gì mà "sờ" mà "mốt" đã sửa bài của tôi

Răng: "Sờ" mà "mốt" bổ sung ảnh <span style='color:red'>Alex Louise này!</span>
<div align=center></div>

Old 15-01-2005, 18:13  

Member

KL$: 660
Awarded 1 time(s)
Class: Q (1999-2002)

Được được .. cuối cùng cũng có người mở màn rùi nhé .. thế này mình cũng ko ngồi yên đc rùi ...

Hô hô bé Alex lên đầu rùi này ... Bi giờ đến anh nhá !

Anh gửi ảnh Người đẹp nhá !
Nick là Kid_hn_85 ( suỵt bí mật nhé đừng có nói là anh up ảnh người đẹp vào đây mà người đẹp ko cho anh ảnh nữa đâu đấy á ,thế là khổ lắm á ) Lâu lắm mới xin đc mí cái ảnh thui á !
<div align=center>

Tạm mí cái chụp Webcam nhé ... rùi up tiếp ảnh mới nữa hén hehe

Nhìn thấy Sắc đẹp nghiêng nước nghiêng Thành chưa ... ^^ người đẹp này

----***---***---***---

Èn en ... Miss này đèo nhẫn nà èn en ... ( Tại Ruby cho ảnh này đấy nhá èn en ) Có người iu roài à èn en ... Ruby_leaves
</div>

hihoha_x is offline  

Old 16-01-2005, 17:47  

Phá sản!

KL$: 0
Class: I (2001-2004)

hhìhìii, sori . Tại lừi wá hà, nên ko upload tử tế. Cái ảnh đó để public tưởng view đc chứ, ai dè ^^... Lần này để upload tử tế nha

<div align=center>

kawaii_sb (tên thật: Trang)
Lớp G - khoá 2001-2004

</div>
Ot_ngot is offline  

Old 17-01-2005, 07:57  

Senior Member

KL$: 532
Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Cho em ti toe với , xin đề cử " sờ-mót-đờ " của chúng ta : Răng ...
Ảnh 1 : < chụp gần > cái mặt sis cười tươi thía, chắc vừa chén xong
<div align=center> </div>
Ảnh 2 : dress up vào trông càng xinh nữa .... ....

( nói nhỏ nà vote cho " sờ-mót-đờ " sẽ có " nợi " về sau nà á ...*cough*)
Anyway vote cho sis Răng nhá .....

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 17-01-2005, 17:40  
kawaii_sb

Ấy ơi, sao đem ảnh tớ lên đây làm gì? :-ss

Đến lượt ấy này .
<div align=center>
</div>

Định up cái ảnh in formal dress lên, nhưng chưa hỏi ấy nên ko dám . Thay bằng cái ảnh ôm bông hoa cho nó hoành tráng .
Mà cái khăn Minnie của ấy cute thía hả zời .

Răng: Kw ơi quên để lại nick của bạn í rồi: <span style='color:red'>Ot_ngot</span>

Old 20-01-2005, 11:57  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Thêm một ứng cử viên nặng kí, rất có thể sẽ đá bay chị Kw ( [-o< sry bác ) ra khỏi vị trí thứ 1 của cuộc thi Mít Klnet chúng ta, vâng , xin giới thiệu sis Mai Ly xinh xắn đáng yêu ... ...

Nickname : Kokonor - Phạm Mai Ly .... ( Miss Klnet in the Future ... )
<div align=center>
</div>

Vote cho bạn nì á mọi người ......

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 23-01-2005, 16:11  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Em chẳng có ai đề bầu cả ! Bầu Ex vậy

Đinh Thu Hà (honestly_Okie)

<div align=center></div>

Răng: Sửa ảnh. Ảnh gốc:

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 28-01-2005, 09:22  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Tiếp theo nà ,...đề cử Mod Toxic_girl xinh xắn đáng iu của Board A7 03-06 nà....Vote nào ...

<div align=center></div>

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 28-01-2005, 09:27  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Tiếp theo ku nữa, " Á hậu " A8 nhá , ( đừng giết bác cháu ơi [-o< < Alex kíu kíu > ) ,...nick la chepchep , xinh thía, năm nay thi Mít là hơi bị quyết liệt đoá...
<div align=center>

</div>

@ Bác Hihoha : Mí cả , hic, em hi sinh nhiều như thế để post ảnh cho mọi người, hic, có đc xơ múi cái rì ko ạ

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 01-02-2005, 06:37  

God Member

Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

+ Bầu chọn Miss Klnet

- Thời gian bầu chọn từ ngày <span style='color:red'>1/2/2005
đến hết ngày 14/2/2005.

- Danh sách thí sinh:
1. Alex Louise
2. kid_hn_85
3. kawaii_sb
4. Răng
5. Ot_ngot
6. Kokonor
7. honestly_Okie
8. Toxic_girl
9. chepchep
10.Ruby_leaves

- Bầu chọn bằng cách gửi bài Trả lời cho topic. Trong bài gửi cần ghi tên thí sinh bạn chọn, viết màu đỏ. Có thể thêm vài lời nhận xét, chúc mừng thí sinh, vv nếu có nhu cầu.
Để viết chữ màu đỏ cần dùng cặp thẻ color như sau:
Code:
[color=red][B]Tên thí sinh[/color][/B]
- Mỗi thành viên chỉ được dùng 1 nickname, chỉ bầu chọn 1 lần, và chỉ gửi 1 bài trong topic.

</span>

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 15-02-2005, 08:37  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Vâng, sau hơn nhiều ngày diễn ra (lúc sôi động, lúc tẻ nhạt T_T) cuộc thi Miss Klnet 2004 của forum chúng ta cũng đã tương đối thành công. Sau đây là bảng tổng kết và công bố các số liệu cũng như những ngôi vị cao nhất của cuộc thi.
  • Sau hơn 2 tuần từ 15 đến 31/1/2005, đã có tổng cộng 10 đề cử hợp lệ cho giải Miss Klnet. Nhiều thành viên rất tiếc đã ko tham gia đc do thiếu một vài điều kiện như : thiếu ảnh chụp, đăng kí muộn .v.v... hi vọng các bạn sẽ tham gia vào những cuộc thi Miss lần sau như : Miss học đường, Miss mùa hè ....
  • Xin cám ơn sự tham gia của 10 thí sinh:
    Alex Louise
    Chepchep
    Honestly_Okie
    Kawaii_sb
    Kid_hn_85
    Kokonor
    Ot_ngot
    Răng
    Ruby_leaves
    Toxic_girl

• Sau 2 tuần từ 1 đến 14/2/2005, đã có 124 lượt phiếu bầu được chấp nhận. Rất cám ơn các bạn đã bỏ công tham gia.

Danh sách 124 thành viên đã bầu chọn: 123 ~ 4_anti ~ a_caicotden ~ aceglin_wl ~ Alex Louise ~ aloso ~ Andy1988 ~ anhduc87vn ~ anhnhoemnhieu ~ archiboy ~ baby_anhyeuem ~ baby_cat ~ babyboy ~ babygirl_91 ~ bbc_higarizawa ~ beckham10a3 ~ bf_w4041 ~ bop_by3000 ~ boy_a15 ~ boycodon_never ~ boyngocnghech88 ~ catchlove ~ Cheer_Up ~ chim_hay_buon ~ chippo ~ Chloe ~ cong_chua_bui ~ congchuabebong ~ cuccuthoithoi ~ daibangtrang ~ Dana ~ dark_girl ~ Deathvn ~ detector ~ DIEPMYLOVE ~ Dodgers ~ doi_mat_pha_le_buon ~ domino555 ~ doviet ~ ducanh129 ~ duck_duck ~ DucloveNgoc ~ funpool ~ gauden ~ GeneiRyodan ~ genius_a7 ~ giang_coi ~ giantlove ~ hanoiwitch ~ happygolucky ~ Heo1986 ~ Hi_my_friend ~ hoang_thieugia ~ Hybrid ~ ice_cream ~ Illidan ~ j35 ~ Jane ~ juan ~ kagee ~ kawaii_sb ~ keep_smiling ~ kiddo ~ lihzhi ~ lilliputan ~ LinkButler ~ LisaWilson ~ litibibo ~ love_is_all_around ~ lovely_bunny ~ lovestoryA1 ~ loveyou1210 ~ lucchoang ~ minhname87 ~ Miss_Independent ~ mookkl ~ muoiphaytheduc ~ mynameis_762003 ~ nami_karuto ~ Napster ~ Negunsd ~ newmember ~ ngocquynh85 ~ nguyetanh1612 ~ nhopnhepmutkeo ~ nowicansee ~ osprey_vic ~ Ot_ngot ~ pridon85 ~ pucca_yeu_garu ~ Răng ~ ranma ~ red_eye ~ ronandinho ~ ruby_leaves ~ sad_love ~ saolaingunhuTHE ~ scorpionkl ~ secondyugi ~ sieu_quay_89 ~ small_angel ~ smiley_sun ~ snow_angel ~ sweet_leo_208 ~ TamMao_A16 ~ temi ~ thanhtrungb ~ theesvux ~ Tidus1610 ~ tommy_girl ~ Tommy_Lofilger ~ tulopchon ~ tuthankl ~ ukprince ~ umbro2389 ~ van_roma ~ victory2_ufo ~ vip ~ vtson ~ wildboy ~ X_girl ~ xthanh ~ zaza ~ zigzag

Để xem chi tiết về những phiếu bầu chọn, xin mời vào Những phiếu bầu trong cuộc thi Miss KLnet
Sau khi căng mắt ra kiểm phiếu (hơi khổ tí mờ đảm bảo hơn bỏ phiếu tự động), BTC xin trân trọng công bố kết quả cuộc thi Miss Klnet 2004:

- Danh hiệu Người Đẹp KLnet xin đc trao cho 7 thí sinh : Ot_ngot (3), kid_hn_85 (5), honestly_Okie (5), chepchep (5), Kokonor (6), Toxic_girl (10) và Alex Louise (16).

- Cùng đc 24 phíu, 2 thí sinh kawaii_sb và ruby_leaves đoạt giải Á Hậu Klnet 2004.

- Và cuối cùng, giành chiến thắng với 26 phiếu, Răng của chúng ta đã bước lên bục cao nhất để trở thành Miss KLnet 2004.

Các danh hiệu sẽ đc anh Xit - Admin Klnet trao tặng, và đi kèm với mỗi bài viết của thí sinh đó. Một lần nữa xin cảm ơn sự đóng góp của các thí sinh, chúc các chị / bạn / và các em một năm mới an khang hạnh phúc và thành công hơn nữa trong mọi lĩnh vực. Đồng thời cũng gửi lời cảm ơn đến các thành viên đã tham gia bỏ phiếu bầu chọn trong hai tuần qua. Cảm ơn các Smod đã tạo điều kiện để cuộc thi thành công tốt đẹp. Happy New Year to y'all !!!

( Topic sẽ đc để mở trong vòng 1 tuần, ai có chúc chiếc gì hoặc thắc mắc góp ý thì cứ post, yêu cầu phải trên tình thần hợp tác song phương, chú nào có ý định spam bài hay vào phá đám đừng trách bài bị del, nick bị ban hoặc lock ! )

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 15-02-2005, 12:10  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

chúc mừng Răng lên chức missklnet ,đè bẹp gí kawaii chỉ với 2 fiếu

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 15-02-2005, 16:25  
Gấu béo

Chúc mừng Răng

To Reddevil : chú về nhà soi lại gương xem mình có tư cách nói người khác xấu hoắc không nhé ! Mà sợ người ta " xấu hoắc " như thế , chú cũng chẳng với tới đc

To dark_girl : Nếu em mà đăng kí dự thi , thì chắc chắn em sẽ đoạt danh hiệu " sinh vật Klnet " đấy

Old 15-02-2005, 18:34  

Phá sản!

sao không thấy các thí sinh có ý kiến gì nhỉ? đầu tiên xin đc chúc mừng chị Răng....hihi....em nói thiệt nha...chị trông rất duyên, giống với nick của chị là Răng....mọi người ko thấy chị Răng có nụ cười rất tươi àh?trông rất thông minh,xứng đáng làm hình tượng của con gái Kim liên... Không xinh nhưng duyên dáng đáng yêu,gương mặt sáng,nụ cười tươi,có phải giống chị Răng quá rồi kô?
em cũng thấy vinh dự khi đc chọn làm Á hậu klnet. Cám ơn death_vn,
tam_mao_kl....thanks mọi người
đây là 1 cuộc thi về vẻ đẹp,đề nghị các mem vào topic này lựa chọn từ ngữ để sử dụng ok?
chúc mừng chị Kawaii,chị làm sis của em nha hehe....
sis kokonor đâu ôiiiiiiiiiiiiiiiìi?????????
ruby_leaves is offline  

Old 15-02-2005, 18:50  

Member

KL$: 2

chị Răng thì nhất ,điểm quyến rũ của chị ấy là ở bộ răng .
Mà bêy h trao giải rùi thì á hậu Diệp fải khao đi chứ nhỉ

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 16-02-2005, 03:55  

God Member

KL$: 145

Vote cho bác hihoha bé ngoan vì có sáng kiến tổ chức cuộc thì Miss đúng dịp đầu xuân như thế này ..hứa hẹn 1 năm mới thành công đẹp mĩ mãn ...

Năm mới bắt đầu bằng giải Miss KLNET , chúc mừng em Răng nhé , gặp may mắn và thuận lợi trong mọi việc cả năm !!!!

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 16-02-2005, 08:26  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Em nghĩ là đã là thi hoa hậu thì nên có cả phần "ứng xử" nữa chứ,đây mới chỉ có sắc đẹp,ấy là còn chưa kể đến phần thi... :">
Mà em xem ra thì hình như bầu chọn ko dân chủ lắm,mọi người toàn bầu cho người mình quen biết thôi chứ chẳng có tiêu chí gì cả.Nên đổi là Hoa hâu friendly nhất thì hơn,ko fải là hoa hậu klnet!

Far away
babyboy is offline  

Old 16-02-2005, 11:11  

Phá sản!

Chúc mừng Diệp làm Á hậu hehe, đáng lẽ phải Hoa Hậu mới đúng /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>
Deathvn is offline  

Old 16-02-2005, 11:13  

Phá sản!

giải lần này đã thành công tốt đẹp xin chúc mừng em cũng đồng ý với ý kiến của anh babyboy chúng ta nên thêm vài cuộc thì nữa về những mặt khác và có nhưng tiêu chí nhất định gì đó như vậy sẽ công bằng dân chủ hơn thế nhá
lovely_bunny is offline  

Old 16-02-2005, 11:22  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by babyboy@16-02-2005 @ 08:26
Mà em xem ra thì hình như bầu chọn ko dân chủ lắm,mọi người toàn bầu cho người mình quen biết thôi chứ chẳng có tiêu chí gì cả.Nên đổi là Hoa hâu friendly nhất thì hơn,ko fải là hoa hậu klnet!
Yesssssssssssssssssssss!

Em thấy anh babyboy phát biểu câu chí lí wá

Sự thật thì mất lòng nhưng em thấy nếu mà xét Miss KLnet theo đúng tiêu chí của 1 người có khuôn mặt xinh tươi nhất thì hình như chức Hoa hậu này chưa đc xứng đáng cho lắm ạ! :">

Đấy là ý kiến riêng em thoai :"> có gì ko phải mong các tiền bối bỏ wa ạ :">
small_angel is offline  

Old 16-02-2005, 11:50  

Member

KL$: 2

Chị răng đẹp cả người lẫn nết còn giè lại còn đóng góp nhìu cho klnet , thế là ok rồi

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 16-02-2005, 13:01  

V.I.P

KL$: 160
Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A4 (2004-2007)

ranma cũng thấy chị Răng cười rất có duyên và cũng tốt nữa...nhưng xét về mặt đẹp ở vẻ bề ngoài thì đúng là ko thể nhất được...

iem nói thật chị đừng bùn nhá

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 16-02-2005, 13:08  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

sự thật mất lòng nhưng ở Kim Liên chắc chắn còn nhiều người xinh tươi hơn những người có tên trên đây,còn nếu nói về các khoá trước như bà chị Răng thì chắc chắn còn nhiều hơn nữa

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 16-02-2005, 13:31  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Thứ nhất đây là cuộc thi không chuyên nghiệp, vui là chính nên ko đưa ra tiêu chí mắt lá liễu, mũi dọc dừa gì ạ, mà là tự do thành viên bầu, còn nếu ai tự cho mình là có mắt thưởng thức cái đẹp thì xin giơ tay ạ, rồi cố gắng lập ra một cuộc thi chuyên nghiệp, có tiêu chí bầu đàng hoàng nhé. Sợ toàn chú to còi, chỉ đc cái mồm thôi.
Còn nếu muốn nói còn có những người xinh hơn, ok, ko đọc điều lệ àh, thứ 1 phải là thành viên tham gia KLnet, thứ 2 là cần đăng kí ảnh đúng hạn. Sao cái lúc đấy thì dự thi ko đưa ảnh lên mà bây h bắt đầu ngồi chê bai . Nực cười !

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 16-02-2005, 14:01  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

thì cũng bảo đây chỉ là Miss Klnet,ko phải miss KL,nói thế vì các bác ở trên bảo thế này xấu mặt Kim Liên,rồi để người ta chê bai này nọ, chứ em chả hề có ý chê bác nào ở đây cả,ai xinh mà chả phải có người xinh hơn cơ chứ,hơn nữa xinh xấu tuỳ vào mắt mỗi người mà

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 16-02-2005, 14:11  

God Member

Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Đây đây tớ lên tiếng đây không có người lại kêu !

Đầu tiên là Răng gửi lời cảm ơn đến những người cần được cảm ơn, you know who you are! Cho nó đúng bài bản.

Sau đó là chúc mừng cuộc thi Miss Klnet lần đầu tiên đã diễn ra tương đối suôn sẻ. Tớ không nằm trong ban tổ chức nhưng theo dõi cuộc thi rất sát từ những ngày đầu tiên đến bước tổng kết. Ấy chết không phải máu ăn thua đâu nhé mà là thói quen của smod thôi. Ai mà để ý thì sẽ thấy loạt bài đề cử bị Răng edit toe toét cả :">. Cuộc thi này không phải của riêng học sinh Kim Liên - không phải của chung toàn Kim Liên. Đây là cuộc thi vui vẻ cho các thành viên của diễn đàn Kim Liên network. Tiếc là chưa có ai trường ngoài được đề cử hợp lệ. Nhưng thí sinh đã gồm mọi người suốt từ những khoá đã ra trường lẫn chưa ra trường, từ smod đến mod đến thường dân, từ những người gửi bài đứng trong top đến người khi được đề cử chưa có bài viết nào, tớ cho thế cũng là đa dạng lắm rồi. Công tác tổ chức cứ tưởng chẳng có gì, mà cũng làm đau đầu ban tổ chức ra phết đấy! Cho nên, một lần nữa, chúc mừng cuộc thi đã kết thúc trót lọt !

Tiếp đấy tớ xin chúc mừng 9 thí "xinh" còn lại. Tớ lôi kéo nhiều người vào xem Miss Klnet nhà mình lắm. Họ đều có ấn tượng rất tốt đẹp. Công rất nhớn nhờ nhan sắc của 9 bạn này. (Mở ngoặc, chứ cái mặt thí sinh tớ thì bạn bè tớ quen quá rồi, lấy đâu ra mà ấn mới chả tượng hì hì). Có champagne ở đây thì tớ xin phép nâng cốc cho sự xinh tươi của các nữ thành viên Klnet.

Cuối cùng, tớ không thể không chúc mừng cho chính cái bản thân mình. Quá bất ngờ và quá may mắn. Có bạn gì hỏi tiêu chí của cuộc thi này - có lẽ may mắn đóng phần nhớn lắm đấy ạ. Lại có nhiều bạn bảo "Sự thật thì mất lòng nhưng em thấy nếu mà xét Miss KLnet theo đúng tiêu chí của 1 người có khuôn mặt xinh tươi nhất thì hình như chức Hoa hậu này chưa đc xứng đáng cho lắm ạ!" Ờ thì ít nhất cho tớ xin trọn cái phần tươi vậy !

Thế nhỉ! Chúc mọi người lúc nào cũng tươi được như tớ !

Cảm ơn nhiều,
Răng

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 16-02-2005, 14:35  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

khổ quá chưa kịp reply lại phải type lại từ đầu
đầu tiên phải thank artemix và hihoha_x đã tổ chức cuộc thi Miss Klnet quá hay + zui nó cho thấy klnet là một diễn đàn có quy mô rộng rãi và thân thiện (cái này chắc ai cũng biết :"> ) và nhứt là chúc mừng Klnet đã tìm được người xứng đáng nhất để đại diện cho hàng ngàn thành viên female chúc mừng sis Răng :* người ko chỉ xinh mà còn hiểu biết + thông minh +đáng iu + cá tính và có nhiều đóng góp cho klnet ^^ nói thật là kết quả cuộc thi Miss này khiến em rất vui :*
chúc mừng tất cả các miss còn lại của klnet toàn ngừi xinh đẹp duyên dáng :* ai cũng xứng đáng là miss nhưng anyway, chị Răng đã thắng chúc mừng chị lần nữa :* và cảm ơn mọi ngừi đã tham za bình chọn
~Nhép~

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 16-02-2005, 18:07  
kiss_kill_88

Công nhận chị Răng cũng okie của nó đê mặc dù nói thật thì XINH là ko thiếu nhưng đây là kết quả bầu cử của rất nhìu người mà tại sao lại phủ nhận chính kết quả của chúng ta nhỉ .
Chúc mừng sis Răng nha Răng TƯƠI ạ

Old 16-02-2005, 18:28  

Phá sản!

Chúc mừng Răng, kw, Ruby :*
Ot_ngot is offline  

Old 16-02-2005, 18:49  

Phá sản!

Í quên Chúc mừng toàn bộ các bạn tham gia cuộc thi Miss chứ :*.
Ot_ngot is offline  

Old 16-02-2005, 19:35  
hatxihoi_maybayroi

ban diep a9 xinh the nhi nhin trong duyen nhat

Old 16-02-2005, 23:14  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Trước khi cái topiz này bị khoá, phải đề lại vài lời mới được he he.
Đầu tiên là chúc mừng Miss KLnet đã thành công tốt đẹp.
Thứ 2 là xin cảm ơn anh Hihoha_x đã nghĩ ra cuộc thi này, 1 dịp vui hiếm có nhân dịp đầu năm mới (và vào ngày tình yêu nữa chứ, nhỉ?)
Sau đấy cảm ơn Artemix, người rất có công với cuộc thi này.
Tiếp đó là chúc mừng và cảm ơn sis Răng và các sis khác. Miss KLnet ko thể thành công nếu thiếu các sis, phải ko ạ?
Tiện đây, em xin thông báo là em có quà cho miss KLnet :">, sis Răng send address cho em (qua YM or PM) để em gửi quà cho sis nhá!
Trả lời mọi người có ý kiến về cuộc thi Miss Klnet: Đây là cuộc thi của KLnet, miss chỉ có nghĩa là người con gái chưa có chồng thôi (đúng ko nhỉ) đâu có nghĩa là xinh nhất, đẹp nhất, hay duyên nhất, nhiều bạn nhất, nó đơn giản là 1 cái gì đấy mang tính giao lưu, tìm hiểu, 1 cuộc vui cho tất cả thành viên (câu bài nữa chứ nhỉ :p) nên mọi người đừng quá quan trọng việc kết quả, cái quan trọng là chúng ta biết các mem nữ của KLnet xinh như thế nào (:p) cái quan trọng là chúng ta đã nói lên được tc với những người mà chúng ta yêu quí, phải chưa ạ
Nhân đây, xin hé hé 1 chút với mọi người là, trong tháng 3 tới, sẽ có thêm 1 bất ngờ cho mọi người, và hy vọng nó sẽ thành công như Miss KLnet
Cheerio

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 17-02-2005, 11:53  
Dodgers

khiếp wé ba răng xấu mù tang tít thế kia ma dc hoa hậu

Old 17-02-2005, 13:14  

Phá sản!

Đành chấp nhận thôi,đằng nào thì những ý kiến kiểu của anh em mình đều bị xoá đi mà
Sóng is offline  

Old 17-02-2005, 13:33  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

dạ thế các anh thử post ảnh người yêu các anh lên xem thế nào ạ, hay xấu quá ko dám ,.... .....

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 17-02-2005, 15:06  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Đã bảo về vấn đề này ở trên rồi, 2 chú có đui ko? Nếu có thắc mắc thì vào topiz ở GRC mà nói nhé!
Nhỏ tuổi như các chú ăn nói mà ko biết nghĩ, vào HĐT sớm là phải . Quả muốn chửi các chú ngu thật, nhưng ko dám, thôi nhường Illi dạy dỗ.
@ Smod: những bài như vậy 1 là nên xoá 2 là nên chuyển sang topiz ở trong GRC của anh Xit.

Alex Louise is offline  

Old 17-02-2005, 15:08  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

@ sporty boy: ne'u chu' la cai thang trong avatar thi cho chi dat mot dau' "!" voi' nhan sac' cua chu' nha'.
Mod oi, gop ho cai, gio` phai te' di hoc, ko sua duoc. sry vi spam nha'

Alex Louise is offline  

Old 17-02-2005, 16:29  

Phá sản!

Trước hết em xin lỗi các anh chị vì có thể là em đã xúc phạm đến bạn của anh chị,em hoàn toàn hiểu được cảm giác của anh chị.
Sau đó em xin nhận ! của chị alex,thậm chí chị có cho 3 cái ! nữa thì em cũng nhận,đơn giản là em ko hề khen hay có ý nói là mình đẹp,nói chung là em ko khoái cái cuộc thi này,và ko khoái tất cả các cuộc thi kiểu này thì nói thế thôi,bởi nó ko hề có một tiêu chuẩn nào được đưa ra để bầu chọn cả.
Vì sao em viết bài kiểu này ?hôm trước thằng em họ em,(lớp 12 HBT)vào trang web của trường mình xem,và nó chê học sinh KL,nhất là hoa hậu...Em chỉ viết nốt bài này thôi,anh chị thông cảm nhé,
Xin lỗi một lần nữa
Sóng is offline  

Old 17-02-2005, 17:04  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs

Chúc mừng Răng nhé Mà nhân tiện đây mook xin đại diện HĐT chính thức ngỏ lời mời hoa hậu Răng làm " Người mẫu độc quyền " cho HĐT Nhằm mục tiêu nâng cao uy tín và quảng bá hình ảnh của HĐT trong KLNet - Mong hoa hậu xem xét lời để nghị này và sớm trả lời cho anh em khỏi mong mỏi nhé

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 17-02-2005, 18:46  
Anhchangdeptrai

Mấy nàng ở đây cũng bình thường thôi!Để hôm nào tôi post ảnh người yêu tôi lên thì tha hồ mà bình chọn nhé!

Old 17-02-2005, 19:03  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Quote:
Vì sao em viết bài kiểu này ?hôm trước thằng em họ em,(lớp 12 HBT)vào trang web của trường mình xem,và nó chê học sinh KL,nhất là hoa hậu...Em chỉ viết nốt bài này thôi,anh chị thông cảm nhé,
Xin lỗi một lần nữa
Thưa ông là đây ko fải là thi chuyên nghiệp ,chỉ làm ra cho zui thôi ,và thứ 2 nữa, hoa hậu ko nhất thiết fải là xinh nhất ,sau cái xinh ng` ta còn fải xét đến tính tình + nề nết + trí thức nữa ông ạ :">

@tất cả mấy ng` chê Răng:Ko thick thì thôi ,nói chung đừng có vào đây chê ,ko thấy thế là vô duyên à ,còn nữa ,ko hỉu mấy ng` mù hay sao é ,nhìn lại đê Răng của ng` ta hơi bị duyên đấy ,ko những thế Răng còn có 1 cái đầu rất chi là nhanh nhẹn + thông minh + học giỏi ,tính tình kể có hơi quái đản nhưng vẫn .......chấp nhận được .

Nói chung mặc dù bảo đây là thì miss ,có cả hoa hậu ,á hậu các kiểu,fân thế ra coi như là cho nó "có" thôi ,chứ những ng` tham gia dự thi cũng đã là miss của KLNET ruì còn rì

Nhìn đây này,miss nhà ng` ta hơi bị xinh đấy

Hybrid is offline  

Old 18-02-2005, 06:33  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Quote:
Vì sao em viết bài kiểu này ?hôm trước thằng em họ em,(lớp 12 HBT)vào trang web của trường mình xem,và nó chê học sinh KL,nhất là hoa hậu
Nó chê thì kệ nó chứ, HBT đã là cái gì mà chê KL, ối đứa mơ vào KL mà cũng chẳng vào được đấy ạ,
Còn về hoa hậu ngay cái đầu đề của topic đã ghi to đùng và rõ rãng là Miss KLnet, KLnet khác với trường Kim Liên, vì KLnet ko chỉ là có mỗi hs KL mà còn có cả hs trường khác tham gia nữa, còn trường Kim Liên là trường Kim Liên, chỉ có học sinh Kim Liên thôi, hiểu chưa hả ku?

Quote:
Mấy nàng ở đây cũng bình thường thôi!Để hôm nào tôi post ảnh người yêu tôi lên thì tha hồ mà bình chọn nhé!
Quá hạn rồi ông anh ạ

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 18-02-2005, 17:57  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

ai mún chê chị Răng sao k tự đề cử hoặc đưa ra người nào xứng đáng hơn đi :-s sao lại để đến lúc Miss nhà người ta đăng quang rồi ( ) thì ra chê ỏng chê eo nhỉ :-s

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 19-02-2005, 23:45  
LinkButler

Tức hộc máu vì aléc ko được hoa hậu... X-(
Nhưng căn bản người cuỗm được cái vương miện ấy công bằng ra thì đã đáp ứng đủ tiêu chí của BTC :-ss . Đành ngậm bồ hòn làm ngọt vậy. /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>

Old 20-02-2005, 00:43  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

iem cũng muốn alex làm hoa hâu nhưng lỡ bầu cho Răng mất rùi :"> :"> :"> ,sorry alex pt3 :">

Hybrid is offline  

Old 22-02-2005, 08:43  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Xin chúc mừng các Miss đã tham dự cuộc thi, chúc mừng các Miss đã đạt giải và các Miss sẽ đạt giải trong lần sau, tất cả mọi người là những bông hoa đẹp nhất của KLNet, hy vọng những bông hoa này dù lúc nào, dù ở đâu cũng đều là những bông hoa thơm ngát

Kỷ niệm chương lần này đối với tất cả các Miss đã tham gia cuộc thi là một danh hiệu tuỳ chọn (được hiển thị thay cho các chức danh như New Member, Senior Member..). Các Miss muốn nhận kỷ niệm chương xin gửi mật thư cho admin (các Miss ở VN có thể hẹn gặp riêng admin tại Trung Nguyên Cafe để nhận giải, dù mưa gió bão bùng anh cũng sẽ đội trời đạp đất đến với các Miss)

Trân trọng cảm ơn và nhiệt liệt chúc mừng.

For and on behalf of KLNet
Xit.

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan