Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 26-08-2002, 18:40  
rossoneri

KL$: 0.00

ciao everybody ! (Anh Ý lẫn lộn)

Hì , đây là văn Phòng đại diện của IAT(TTVNonline) tại đĩễn đàn KL(tất nhiên là Vp được mở dưới sự cho fép và uỷ quyền của các bác ADmin rùi ).. VP được mở ra trưóc hết là để các thành viên của IAT bên TTVNonline có nơi trao đổi tin tức với nhau trong thời gian TTVNonline tạm thời đóng cửa, đồng thời cũng để "quảng bá" và thu hút thêm các Tifosi, Tifosa của diến đàn trường KL tham gia và IAT.

Hiện nay đã có 3 thành viên của IAT tham gia tại diễn đàn trường KL là: Bianconeri(Tổng thư kí IAT) Bambino_tho(thanhviền nhỏ tuổi tích cực kiêm giáo viên tiếng Ý ) và Rossoneri- em(PCT đương nhiệm IAT :lol: ), sắp tới mong sẽ có nhiều thành viên của IAT tham gia và cả các thanh viên của KLnet nữa...

Tạm thời là như vậy, à embào cho mọi người 1 tin nóng sốt là IAT chúng ta đã có Forum riêng , tuy nhiên mới chỉ là bản Tiếng Anh, trong 1 vài ngày tới sẽ hoà thành và chuyển sang Tiếng Việt để đưa vàp hoạt động, và em cũng đã xin tiếp nhận và mở lại box IAT bên TTVNonline. Ễm cập nhật những thông tin mới nhất liên quan, mọi người nhớ checkmail thường xuyên hoặc liên lạc qua địa chỉ IAT_Vn@yahoo.com .

Thanx all, Grazie !

Old 26-08-2002, 20:50  
Mummyre

IAT thì sao không làm forum tiếng Ý mà lại là tiếng Anh :roll:

Old 26-08-2002, 23:17  
Bambino_tho

trích từ : XODI HÉN < THÀNH VIÊN IAT ĐÂU CẢ RÙI
Xodi các thành viên KLC nhưng mừ em thấy thiệt thòi cho IAT của em quá . IAT mất liên lạc với nhau lâu rồi nên em nhớ mọi người quá . Cho em xin chút đất ở đây để cho IAT member liên lạc chút nhé .
IAT ơi ..... zô đây tí nào .

Old 26-08-2002, 23:19  
Bambino_tho

trích từ : XODI HÉN < THÀNH VIÊN IAT ĐÂU CẢ RÙI

IAT viết đầy đủ là thế nào vậy?

Old 26-08-2002, 23:36  
Bambino_tho

Em mới copy được từng này sang thôi anh Rosoneri copy tiếp nhé

Old 26-08-2002, 23:53  
bianconeri

"...
On 2002-08-26 20:50, Mummyre wrote:
IAT thì sao không làm forum tiếng Ý mà lại là tiếng Anh :roll:

..."
(Quote)

hihihi ông mummy thông cảm,bộn này tiếng Anh còn ngu huống hồ là tiếng Ý hả ông. Mà IAT chỉ có 3 nhân vào thôi á???

Old 27-08-2002, 03:52  
Mummyre

Trùi gọi mm là ông nghe già khủng bố. Đừng gọi thế nhé bianco thân mến
mm tưởng IAT>< TAI thì phải giỏi Ý hơn Anh chứ. Chưa ai chơi forum tiếng Ý thì mấy bạn chơi cho nổi. Nhỉ? :roll:

Old 27-08-2002, 18:01  
rossoneri

Chẹp thế này mọi người ạ... IAT la tên viết tắt của từ tiếng Ý mà em đã lấy làm tiêu đề của Topic này ý.. dó là Hiệp hội CĐV hâm mộ Italy(bao gồm Đội bóng Thiên Thanh, giải SA cũng như tất cả nhuẽg gì liên quan đến nước Ý...) Trưóc đây IAt là 1 box thuộc TTVNonline . nhưng hiện tại TTVN đang đóng cửa nên box IAT cũng fải đóng cửa theo bởi vậy mới fải qua klnet.tk mở tạm VP đại diện...(lí do thì em đã nói ở bài trên roài)..

Tuy nhiên , đến thời điểm này bõ IAT cũ tại TTVNonline đã được mở trở lại tại địa chỉ http://www.aseanhosting.com/forum/fo...p?FORUM_ID=184 , mời các thành viên IAT cũng như các thanhviền KLnet yêu thích Italy tham gia box của chúng tôi... Hơn nữa,để có thể mở rộng các hoạt động cũng như "lôi kéo" thêm các thanhviền tham gia, 1 số thanhviền tích cực của IAT đã làm 1 số Forum riêng, tạo ra sân chơi lý thú cho các thành viên mà không quá fụ thuộc vào TTVNonline... Đấy là tất cả những thông tin "HOt" nhất của IAT chúng ta....

Hì hì về chiện tại sao IAT không làm forum = tiếng Ý thì thưa ngài MM đáng"quái" thứ nhất trình độ tiếng Ý của bọn em nó ù cạc cạc, thứ 2 nếu làm = tiếng Ý thì bọn em sợ mấy bác người Ý như Pippo, Maldini. Del... lại nhảy vào ham chơi quên nhiệm vụ ở CLB ở Đội tuyển thì ...bọn em biết đâu đấy lại thành Escoba 2 thì bỏ...( hic hic ăn nguyên vào băng đạn vô người thì ....),hớ hớ nói thế thôi , mong các bác bỏ quá cho nhẩy..
À còn điều này nũa, muốn làm Mod tại đây thì có được không ạ? Các bác chỉ giáo hộ :lol:

Old 03-09-2002, 04:19  
Bambino_tho

Anh Rosso này , anh boycocon đã gia nhập rồi đấy nhưng vẫn chưa tham gia post bài

Old 21-03-2003, 00:43  

Member

KL$: 7
Sent 2 thank(s)

Dạ chào các anh chị ạ ? Em là một Bianconeri . Không hiểu các anh thích Squadra Azurra vì sao nhưng em thích lối chơi chắc chắn kiểu Catenacio CỰC VỮNG CHẮC . Tuy thua bọn Hàn Quốc rùa con . Hơi tức . Mong Ý vô địch EURO 2004 và Juvent vô địch CALCIO .

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Bianconeri1987 is offline  

Old 22-03-2003, 00:47  

Phá sản!

KL$: 5

Hơ cháu chẳng hỉu gì bà ạ .

Cháu bít mỗi tiếng lào và tiếng cam có được tham gia không ?
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 27-03-2003, 03:20  
Bambino_tho

Cháu ngoan thích thì xin bà là bà cho ngay . Nhưng bây giờ các lớp đàn anh , đàn chị như chị Bian , anh Ross đã đi cả rồi . Cháu ạ

Old 28-03-2003, 19:34  

Phá sản!

He

Thế coi như là cháu tham gia rùi nhé

Thế bây giờ thì làm gì hả bà ?

Mà làm xong rùi thì có được cái gì ko ?

Old 04-04-2003, 16:59  
Bambino_tho

Trùi ui , chẳng nhẽ cháu tham gia lại đòi bà ...vote PBN cho nữa sao ? sao bây giwò cháu hư thế hả ???????

Old 05-04-2003, 00:39  

Phá sản!

He nhưng cũng phải có 1 ít quyền lợi chứ bà

Bà tìm hiểu hộ cháu xem quyền lợi như thía nào nhá

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan