Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 30-11-2004, 02:06  

Phá sản!

KL$: 0

Hồi xưa thì đôi trai gái thích nhau là vì họ cảm thấy họ đã thuộc về nhau, họ thấy họ hợp nhau, nói chung là rất thật lòng.Thế nhưng bi giờ thì sao?Con gái thích con trai ở điểm gì nhất, có phải là chỉ vì đẹp trai thôi không?Hay la vừa đẹp trai, vừa nhà giàu???
Tommy_Lofilger is offline  

Old 30-11-2004, 02:48  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2003-2006)

Bác Tommy nói thế là sai roài, ai bảo bây giờ con gái chỉ thích con trai vì đẹp trai, nhà giàu. Đối với em cái quan trọng là hợp nhau và nhân cách.
Thằng nào hợp với mình, yêu mình thật lòng và không đến nỗi "sứt môi mẻ trán" là được roài
Nhưng dù gì, quan trọng nhất vẫn là nhân cách, con trai bây giờ đầy đứa ngoại hình có vẻ khá, trông rất tử tế nhưng thực chất lại chả ra cái gì cả. Loại đấy yêu chỉ có khổ thôi l-) chỉ được mỗi cái nước sơn còn gỗ bên trong thì mục nát l-)
Mà ngoài ra nên yêu đứa nào có trình độ ngang ngang với mình một chút, gặp phải bố nào đần đần về phải dạy có mà hết hơi

------------------------------
Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 30-11-2004, 18:27  

Unverified Member

Tommy nhầm rồi, những điều mày thấy chỉ là 1 fần của xã hội, có người này người khác nhưng ... người yêu thật lòng thì ko thiếu. Những đứa thấy đẹp trai, nhà giàu chạy theo mày chỉ là những đứa vớ vẩn, có những đứa thật lòng như tao thì sao? có những người thật lòng như mày thì sao? tất cả chỉ là tương đối, chỉ cần mình biết mình thế nào là được thôi
mày biết ko? hum nay tao bảo với chồng tao là tao yêu nó lém đấy
Con trai thắc mắc liệu con trai có yêu thật lòng, con gái cũng thắc mắc con trai liệu có yêu thật lòng? Đừng nghĩ lung tung mày ạ, với những người như mày, chắc chắn rồi mày sẽ hạnh fúc
yêu mày nhiều
Miss_Independent is offline  

Old 30-11-2004, 18:33  

Unverified Member

hix mãi ko post được cái bài mạng lởm quá X-(
Tommy này mày đừng có nghĩ lung tung, những đứa thấy đẹp trai nhà giảu chạy theo chỉ là mấy cái con vớ vẩn chạy theo mày thôi. Còn có những đứa thật lòng như tao chắng han như mày chẳng hạn
Nếu mày hỏi con gái có yêu thật lòngko, chắc chắn bọn con gái ko thiếu jì đứa thắc mắc liệu con trai có yêu thật lòng ko? cái jì cũng tương đối thôi, xã hội có người nọ người kia. Điều quan trọng mình biết mình là ai, sống thật với mình là được rồi
Tao tin là những đứa như mày rồi sẽ được hạnh fúc. Yêu mày nhiều nhưng tao yêu chồng tao hơn

Old 30-11-2004, 20:48  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

con gái ai cũng tự nhận là ko thích mấy đứa đẹp trai nhà giàu,ko ai lại đi chạy theo những đứa đó,nhưng xem xét lại trong chính bản thân con gái,họ luôn thực sự bị ấn tượng bởi những cái đó.
VD như bây giờ bói đâu ra ở KL 1 em xinh mà lại iu 1 đứa nhà nghèo,ko đẹp trai,lại chỉ cù lần vào học tập dù nó là người tốt bụng,thật thà.
Cái này là thuộc về cảm tính rồi,dù ai có phủ nhận nhưng thực tế là như vậy đấy

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 30-11-2004, 21:04  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Thực tế là vậy mà....
.. ngay cả em cũng bị mấy cái đấy hút hồn mà..nhưng mà cũng chỉ là ấn tượng thôi...thực tế là em thích con trai cá tính hơn! giả sử bây giờ bạn có 1 tên người yêu rất đẹp trai, nhưng tính cách lại chả ra gì,lúc nào cũng đơ đơ hâm hâm...hay lại lúc nào cũng cười như cái thằng điên ý...ai mà chịu được?
----------
nói chung là con trai cần cá tính...và biết quan tâm tới con gái!

:X
dark_girl is offline  

Old 30-11-2004, 21:55  

Phá sản!

Ông ẻm lovestory nói đúng đó, cái ấn tượng đầu tiên bao giờ cũng rất quan trọng, nhưng nó không phải là cái quyết định tất cả.Cái quyết định tất cả là nhân cách và tài năng của thăng con trai đó!!!
Đẹp trai con nhà giàu thì bi giờ cũng không phải là hiếm, mà những thằng đấy hầu hết là nhưngthằng sát gái, nói chung là đong em nào em đấy chết, nhưng tui cá là cũng sẽ chỉ được một thời gian thôi, nếu như con người nó không ra gì, thì kể cả trát vàng lên người cũng chả có ai cần đâu, phải không nào

Old 01-12-2004, 03:31  

Phá sản!

Trời!!!, chỉ thích có thế thôi à, như bạn thì chắc là hơi khó kiếm người yêu đó nhỉ.Với lại yêu cầu hơi cao, khó mà đáp ứng được, hixhix, con trai bây giờ cần phải cố gắng nhiều hơn nữa để lọt vào mắt xanh của mấy em VN bi giờ

Old 01-12-2004, 12:21  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Trời!!!, chỉ thích có thế thôi à, như bạn thì chắc là hơi khó kiếm người yêu đó nhỉ.Với lại yêu cầu hơi cao, khó mà đáp ứng được, hixhix, con trai bây giờ cần phải cố gắng nhiều hơn nữa để lọt vào mắt xanh của mấy em VN bi giờ
con trai VN bi gờ mất giá nghiêm trọng.. chính vì thế mà mụch tiêu của em al2 fải kiếm chồng tây.. hay người yêu Tây cũng oki.. nào là fải hip hop... cá tính..đẹp trai..vui tính.. chỉ có đi nước ngoài mới kiếm được 1 thằng như thế... ở Vn toàn mấy tên con trai dở hơi thôi....

dark_girl is offline  

Old 01-12-2004, 18:34  

Unverified Member

mày làm sao thế Tommy?
đẹp trai nhà giàu thì hầu hết là cưa em nào đổ em đấy? đấy là điều dĩ nhiên rồi, mà có khi chả cần cưa cũng đổ ví dụ như mày đấy thôi. Mày có cần cưa ai đâu mà chúng nó cứ đổ rầm rầm? Nhưng người mày thật sự cần thì lại chưa đến với mày? đẹp trai nhà giàu ko fải là tất cả ... tao nghĩ cái con gái khâm fục ở con trai là họ là fái mạnh và nên chứng mình cái mạnh mẽ của mình

Old 02-12-2004, 02:14  

Phá sản!

Ờ thì tao nói thế, với lại thằng đàn ông nào chả muốn chứng tỏ sức mạnh của mình cho đàn bà, họ muốn che trở cho người mà họ yêu, họ muốn trở nên yếu đưới trước sức mạnh của mình , thế thì thượng đế mới sinh ra đàn ông và đàn bà chứ, đàn ông để giúp đỡ đàn bà về mặt thể xác, còn đàn bà giúp đàn ông về mặt tinh thần , có đúng không nào các bé

Old 02-12-2004, 02:18  

Phá sản!

À mà còn em DG có cái tinh thần hướng ngoại thế là không được, bây giờ thì cứ thích lấy chồng Tây thế thôi, nhưng lúc lấy về rùi nó "hành hạ" cho lên bờ xuống ruộng, lúc đấy thì hối cũng không kịp

Mà anh thấy con trai VN đầy thằng tài năng, đẹp trai, bản lĩnh và nhất là tốt bụng nữa, việc gì phải kiếm mấy thằng nước ngoài, chả hay ho gì cả.Tốt nhất là nên lấy chồng VN, rồi có gì thì còn "bật" lại được nó, chứ còn lấy chồng Tây thì... thử bật xem, lại chả vỡ mồm lúc nào không bít :p

Old 02-12-2004, 16:36  
1_No_Fear_1

KL$: 0.00

Con gái thích các bạn giai đẹp trai !? Quá đúng , như tớ đi học chẳng hạn, các bạn gái chẳng nhìn cô mà toàn nhìn tớ ... Ngại quá hichic làm mình ko tài nào tập trung học được ...

Con gái thích các bạn gia lắm tiền !? Quá đúng , thời buổi này cứ thằng nào mà có xe ga đi lượn phố , thể nào cũng có vài em đòi ôm eo

Quote:
tao nghĩ cái con gái khâm fục ở con trai là họ là fái mạnh và nên chứng mình cái mạnh mẽ của mình
Thế thì cởi trần ra cho các bạn gái xem ngực mình đô ko ah ?

Quote:
con trai VN bi gờ mất giá nghiêm trọng..
Anh nghĩ là con gái mất giá thì đúng hơn ... Người ta chỉ đem một cô gái ra cân đo đong đếm chứ ko phải một thằng đàn ông he he

Nói chung những điều thằng Tommy nói là hợp lý , con gái chỉ cần đẹp trai và tiền & danh vọng ..... ^ - ^ ! Ah , mà mày ở Tây thì có lẽ ế vợ thôi , gái Tây nó cần chó gì tiền , nó cần khoẻ thôi .... Đủ sức ko ?

Old 02-12-2004, 18:50  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Con gái thích các bạn giai đẹp trai !? Quá đúng , như tớ đi học chẳng hạn, các bạn gái chẳng nhìn cô mà toàn nhìn tớ ... Ngại quá hichic làm mình ko tài nào tập trung học
Anh cho em xin 2 chữ bình yên .... anh mà được vậy..em đã iu anh roài...

----------

Quote:
Con gái thích các bạn gia lắm tiền !? Quá đúng , thời buổi này cứ thằng nào mà có xe ga đi lượn phố , thể nào cũng có vài em đòi ôm eo
ko fải em đâu anh ạ!

----------

Quote:
Ah , mà mày ở Tây thì có lẽ ế vợ thôi , gái Tây nó cần chó gì tiền , nó cần khoẻ thôi .... Đủ sức ko ?
thôi...ế thì lấy em nè..năm sau em cố gắng làm 1 chuyến sang UK! xem mẹt anh..

dark_girl is offline  

Old 02-12-2004, 19:48  

Phá sản!

Hix, tao vẫn chưa bít mày là thằng lào, No_Fear ạ, thế nên tao cũng chẳng bít mày đang bốc phét hay nói thật("Con gái thích các bạn giai đẹp trai !? Quá đúng , như tớ đi học chẳng hạn, các bạn gái chẳng nhìn cô mà toàn nhìn tớ ... Ngại quá hichic làm mình ko tài nào tập trung học")

@DG:Em bỏ tiền mua vé sang đây chỉ để xem mặt anh thôi à, tư bản quá

Old 02-12-2004, 21:47  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
@DG:Em bỏ tiền mua vé sang đây chỉ để xem mặt anh thôi à, tư bản quá
No no......! em đi học chứ..có fải gặp anh đâu mà anh ăn dưa thế... :">

--------------------

Còn no_fear là anh khánh a18 ạ! hình như là vậy! em nhầm anh VIP với anh no_fear này hoài...

---------------------

mà anh Cường oai...anh no_fear này bịa đấy..làm giè có gái nào nhìn anh ý đâu

dark_girl is offline  

Old 03-12-2004, 03:13  

Phá sản!

Quote:
No no......! em đi học chứ..có fải gặp anh đâu mà anh ăn dưa thế...
Thế à, anh tưởng em sang đây để xem mẹt anh thì... :">

@NO-Fear: Tớ hình như chả biết thằng nào tên là Khánh .Sao lại thế nhỉ, có thằng nào lớp A18 là tớ không bít đâu, trừ mấy thằng.... :p

Quote:
mà anh Cường oai...anh no_fear này bịa đấy..làm giè có gái nào nhìn anh ý đâu
Ờ thì có ai bảo là nó không bịa đâu
Quay lại chủ đề cái nhể, thế tóm lại là con gái bi giờ, vẫn bị thu hút bởi các anh chàng đẹp zai, nhà giàu, nhưng là chỉ để lăng nhăng thui phải không nào .Còn để yêu chắc là còn phải xét, nhể Miss nhể :p

Old 04-12-2004, 03:10  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Miss_Independent@30-11-2004 @ 18:33
hix mãi ko post được cái bài mạng lởm quá X-(
Tommy này mày đừng có nghĩ lung tung, những đứa thấy đẹp trai nhà giảu chạy theo chỉ là mấy cái con vớ vẩn chạy theo mày thôi. Còn có những đứa thật lòng như tao chắng han như mày chẳng hạn
Nếu mày hỏi con gái có yêu thật lòngko, chắc chắn bọn con gái ko thiếu jì đứa thắc mắc liệu con trai có yêu thật lòng ko? cái jì cũng tương đối thôi, xã hội có người nọ người kia. Điều quan trọng mình biết mình là ai, sống thật với mình là được rồi
Tao tin là những đứa như mày rồi sẽ được hạnh fúc. Yêu mày nhiều nhưng tao yêu chồng tao hơn
khiếp nhẩy,nghe Bléo bảo là chúng mày lại hạnh fúc rồi àh.Chẹp chẹp,cứ on-and off thế này khéo cháy bóng.Cẩn thận nhá .Tô mì đã đi xa rồi mà xem ra vẫn chưa dứt dc bụi trần.Chắc là sang đấy gái ko theo nên quay về đây fàn nàn với anh em à???
Nightcrawler is offline  

Old 05-12-2004, 11:39  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Tô mì đã đi xa rồi mà xem ra vẫn chưa dứt dc bụi trần.Chắc là sang đấy gái ko theo nên quay về đây fàn nàn với anh em à?

sao anh lại nói thế..làm anh Tommy anh ý ngượng wá kìa... he he...kiểu này anh Tommy cứ cố gắng lấy 1 cái bằng rồi về đây lấy vợ... ...chắc tại bên tây con trai nó đẹp trai wá..ăn hết fần của bác Tommy roài

...

dark_girl is offline  

Old 12-12-2004, 08:21  
heo_con_to_mo

Nói thằng ra một câu con trai mà muốn được để ý thì mặt mũi nhìn cũng phỉa được một tí chứ đừng có wá xí thì mới để ý (đấy là ấn tượng đầu tiên)còn đi xe máy hay xe dạp chẳng thành vấn đề.Nếu cái ấn tượng đầu tiên là vì nó đẹp trai nhưng phát hiện ra tính nó vứt thì vứt luôn ko thèm nhìn.Đối với em con trai thì :
1.Ko mặc những thứ quần áo bó hơn cả con gái
2.Tính tình thì phải tốt :năng động,biết lắng nghe và hiểu nhưng gì mọi người đang nói
3.Nó phải thật lòng với tình cảm của mình dành cho nó
4.Ko có tính ra trưởng

Old 12-12-2004, 09:41  
smallangel_no1

chà, bạn heo ghê nhỉ, đặt tiêu chuẩn cơ đấy. Tớ ngày trước cũng thé nhưng bâyg giờ thấy càng đặt ra tiêu chuẩn càng bị áp đặt, miễn là tính tình ôn hoà, nói chuyện hợp là có thể đế ý được roài. chỉ cần thế thôi mà tớ vẫn chưa có ai, chứ đặt ra tiêu chuẩn thì chắc ko biết thế nào nữa.

Old 12-12-2004, 11:08  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Con trai theo mình là fải vui tính...cao cao..1m80 nè...biết nhảy nhót này..:p he he...roài thì...chung thuỷ...

Nhưng mà sự thật là mình chả có mẫu con trai nào cả..thấy hợp cạ thì thích thoai... mà mình cũng chưa xác định là nên thích ai bây giờ cho nên kệ thôi chứ...

Mà con trai mà mặc quần áo bó thì ko fải là con trai..mà là bêđê.. mà các bác có biết ko? trường mình có 1 đôi gay nặng đấy..ai ko tin lên khối sáng..hỏi Huy sáng và dì Minh là biết? eo ôi! đi với nhau rồi lại còn ôm nhau.. sợ ghê....

dark_girl is offline  

Old 13-12-2004, 15:11  

Unverified Member

uh` dĩ nhiên rồi mày, đẹp trai hay nhà giàu thì cũng mới chỉ là thích thôi, yêu lại là 1 vấn đề khác. ah` ma` theo tao mày đi cưa các em thì nên bắt chước kiểu Hàn Quốc, giả vờ nghèo để xem em nào thật lòng cái mặt đẹp thì chắc là chẳng giấu đi đâu được, cứ tạm chấp nhận thế đã để tao tính tiếp
uh`m còn thằng mênh mông kia, chuyện của mày mày ko đi mà lo thắc mắc chuyện của tao làm chi
thế on với off thế có sao ko mày? tao cũng mong là lần này sẽ ko off nữa

Old 13-12-2004, 19:58  

Phá sản!

Quote:
ma` theo tao mày đi cưa các em thì nên bắt chước kiểu Hàn Quốc, giả vờ nghèo để xem em nào thật lòng
Tao bi giờ đi tu rồi, không chơi bời, gái mú, đú đởn nữa.Quyết tâm học hành chăm chỉ, sau này đõ đạt, kiếm được việc làm, rồi đi kưa gái cũng chưa muộn mà
Vì mục đích của tao sang đây là để học, chứ có fải là để đi kưa gái đâu.Theo tao thì kon gái thích những thằng nhà giàu, đep trai, tính được.Còn yêu thì chỉ yêu những anh có công ăn việc làm ổn định, tính zui zẻ, thật lòng, và cái mẹt cũng dễ nhìn một chút là được roài, phải không hả các cô nương thân mến???

Old 14-12-2004, 01:53  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by heo_con_to_mo@12-12-2004 @ 08:21

2.Tính tình thì phải tốt :năng động,biết lắng nghe và hiểu nhưng gì mọi người đang nói
4.Ko có tính ra trưởng
tiêu chuẩn 1:anh đáp ứng dc,toàn mặc quần tụt thoai
tiêu chuẩn 2:tốt nhất và dễ nhất là em tìm thằng câm .Tiiêu chuẩn này mình cũng đáp ứng dc:24/7 đánh bóng mặt đường==>active,còn lắng nghe và hỉu:dĩ nhiên-anh cũng là dân VN mờ ,trừ khi anh ngủ quên hoặc em nói tiếng Lào
tiêu chuẩn 3:anh chưa có bệnh tật gì,chưa fải thay gan phổi lần nàđồ thật cả
tiêu chuẩn 4: "ra trưởng" thì anh ko có,nhưng "gia trưởng" thì anh có(Geeez,nói TV còn ko sõi )
====>perfect!!!!!!!!!
Nightcrawler is offline  

Old 14-12-2004, 03:10  

Phá sản!

*Anh toàn mặc quần mà 1 ống có thể chui 2 chân vào cũng được. (Duyệt)
2.Tính tình thì phải tốt :năng động,biết lắng nghe và hiểu nhưng gì mọi người đang nói.
*Tính tình fải tốt thì hơi chung chung, nhưng mà nói chung là anh cũng tốt , và anh là một trong những fần tử fá hoại nhất của lớp, thế đã đủ năng động chưa em .Cuối cùng, anh không bị điếc, và anh là người Việt chính gốc :"> ...(Lại duyệt tiếp)
*Lòng dạ anh toàn đồ thật, chưa bao giờ fải đi fẫu thuật vì bất cứ căn bệnh gì, nên em yên tâm, không có hàng giả và hàng nhái đâu (Hehehe, duyệt tiếp)
4.Ko có tính ra trưởng
*Là gia trưởng, chứ không fải la "ra trưởng" em ạ, em nói thế nhiều thăng hiểu nhầm thành "bắn chưởng" giống trong điện tử đó .Anh không fải là con cả, mà bố anh cũng không fải là con cả, thế nên em yên tâm, dù anh có muốn cũng chẳng đến lượt đâu .( Duyệt nốt)

@NC: Minh ơi, kiểu này là huynh đệ tương tàn rồi ....

Old 14-12-2004, 17:03  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Còn yêu thì chỉ yêu những anh có công ăn việc làm ổn định, tính zui zẻ, thật lòng, và cái mẹt cũng dễ nhìn một chút là được roài, phải không hả các cô nương thân mến???
tất nhiên là thế roài anh à...chả ai mún yêu 1 thằng con trai fất fơ..vô công rồi nghề,hư hỏng mất dậy làm giè cả.....và tất nhiên là cũng fải đẹp trai..

kiểu này thì tìm bao giờ mới có đc 1 boy như ý mình đây... ko tìm thấy thì ở vậy đến già à.. he he...ai biết giới thiệu cho em kí nhở

dark_girl is offline  

Old 15-12-2004, 18:35  

Unverified Member

hẹ hẹ! Cường dạo này thay đổi gớm nhể?mà từ trước đến giờ mày cũng có cưa gái bao giờ đâu? chỉ toàn gái cưa mày thôi mà
to night: tao cũng mong là ko cháy bóng, mà tốt nhất là mày lo chuyện của mày đi, cháy hay ko là việc của tao :"> chả ai muốn cháy đâu ok?

Old 26-12-2004, 18:50  
pinky_piggy

con trai chi can chan that va yeu that long la dc roi . khi yeu that long thi tuc khac con trai se tro thanh hoan hao trong long con gai thui ma . dau can tieu chuan nao dau ....

Old 27-12-2004, 02:55  

Phá sản!

, nhầm rồi nhầm rồi , đâu fải cứ yêu thật lòng là được đáp lại cơ chứ, nói như vậy, thì TY đơn fương là cái gì đây???

Old 27-12-2004, 15:49  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

sự thật là toàn những đứa đểu giả thì lại đc nhiều ng` yêu thật lòng .. trong khi có những ng` vô cùng tốt thì lại ko đc như thế.. bất công xã hội..ngược đãi thiên tài wá..

dark_girl is offline  

Old 27-12-2004, 17:50  

Phá sản!

Công nhận là bây giờ cuộc đời thay đổi thật,những đứa cứ đểu đểu một tí ,hời hợt một tí lại kiếm được người yêu tốt.
Nhưng mà con trại ạh,con gái ko chỉ yêu con trai vì đẹp trai đâu.Như con bạn tớ này,yêu một bạn cùng lớp chỉ vì răng người đó trắng tinh.Còn bạn trai tớ thì cười như bé 3 tuổi ý.Yêu ko chịu dc .
happygolucky is offline  

Old 27-12-2004, 18:42  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

yêu nhiều khi vớ vẩn lắm !

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 27-12-2004, 22:47  

Phá sản!

Mà bi giờ nhiều đôi trai gái khặp khè với nhau, toàn chỉ vì $$$ của nhau thoai, hiếm đôi vì yêu nhau thật lòng lắm, buồn lắm cơ

Old 29-12-2004, 14:56  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

thì đấy.. em cũng vậy mà.. tại chưa kiếm đc ai thật lòng thoai

dark_girl is offline  

Old 29-12-2004, 23:30  

Phá sản!

Trời, có cần fải bô bô lên thế ko em, ko sợ người ta đánh giá cho à
(Đời có lắm thằng KOVILO )

Old 30-12-2004, 05:24  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by Tommy_Lofilger@27-12-2004 @ 22:47
Mà bi giờ nhiều đôi trai gái khặp khè với nhau, toàn chỉ vì $$$ của nhau thoai, hiếm đôi vì yêu nhau thật lòng lắm, buồn lắm cơ
Công nhận là giờ có nhiều người yêu nhau chỉ vì $ thật, có nhiều thằng lấy vợ hơn mình đến hàng chục tuổi chỉ vì muốn được thăng tiến, rồi đi ở rể, lép vế nhà vợ, thật là nhục nhã cho thằng con trai nào yêu con gái vì tiền và phải núp sau váy của nó

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 03-01-2005, 18:10  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

@Mr Cường: em đấu có thế đâu anh.. đấy là ý muốn thế thôi..chứ em học hành đầy mình thế này.. sao lại thế đc..
...mà nói chung là về sau có al61y chồng thì thằng chồng em n1o cứ fai hơn em nhiều..chứ nó mà núp váy em á..em đá cho gãy răng.. sau đấy đuồi nó về nhà nó..mà trc khi lấy nhau..bà kon nên làm HỢP ĐỒNG HÔN NHÂN ý.. he he..mình có tiền nó cũng ko lấy đc..

dark_girl is offline  

Old 04-01-2005, 09:42  

Member

KL$: 1
Sent 1 thank(s)

Quote:
Originally posted by dark_girl@12-12-2004 @ 11:08
Con trai theo mình là fải vui tính...cao cao..1m80 nè...biết nhảy nhót này..:p he he...roài thì...chung thuỷ...

Nhưng mà sự thật là mình chả có mẫu con trai nào cả..thấy hợp cạ thì thích thoai... mà mình cũng chưa xác định là nên thích ai bây giờ cho nên kệ thôi chứ...

Mà con trai mà mặc quần áo bó thì ko fải là con trai..mà là bêđê.. mà các bác có biết ko? trường mình có 1 đôi gay nặng đấy..ai ko tin lên khối sáng..hỏi Huy sáng và dì Minh là biết? eo ôi! đi với nhau rồi lại còn ôm nhau.. sợ ghê....
úi chị ơi, bây giờ kiếm được một anh như thía khó vãi! ừ thì cho là tìm được một anh đẹp trai đi nhưng còn vụ chung thuỷ hay chung tình gì gì đó thì khó lém, nhể?

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 04-01-2005, 10:37  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

oài đẹp trai bây giờ không có chung thuỷ đâu !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 04-01-2005, 11:54  
chim_hay_buon

Ơ ơ cậu Baby này nói kiểu gì thế , cứ toàn vơ đũa cả nắm hay thật. Anh mày đây tuy xấu trai nhưng vẫn không chung thuỷ nhá.

Old 04-01-2005, 15:09  

Phá sản!

ờ ờ công nhận cái này thì thằng bé chim_hay_buon nó nói đúng thật .... ngồi bên này mỗi ngày thấy nó cưa 1 em .... chết mệt

hix hix....còn thời buổi h nhiều thằng con trai tệ quá :-s có mấy thằng rủ đi đá bóng thì chúng nó sợ cháy da (đến thua .... ) ... suốt ngày quần là áo lượt ngồi ru rú ở trong nhà ...trang điểm (ặc ặc....) tối tối thì sữa rửa mặt xài cả tuýp ... chán lắm chán lắm

Nhân tiện chú chim_hay_buon cho hỏi cái nick của chú thấy quen quen....hehhe :p
minhname87 is offline  

Old 04-01-2005, 16:04  

Phá sản!

Này,đấy đàn ông còn nói xấu nhau như thế bảo sao con trai ko mất giá cơ chứ nhỉ.Cứ bảo con trai lấy vợ hơn tuổi để thăng tiến chứ con gái thì cũng sẵn sàng phá hoại gia đình người khác chỉ vì lão chồng nhà đó có một chút của.(Ko phải em đâu ạh,bố mẹ em đủ chu cấp cho em,nhưng em thấy thì nhiều rùi)
happygolucky is offline  

Old 04-01-2005, 17:41  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

con trai gì mà như đàn bà thế là cũng không được

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 04-01-2005, 18:37  
chim_hay_buon

Đấy đấy cái thằng này lại vào đây nói lung tung rồi để con gái người ta chê bai đàn ông con trai thế có chết không hic hic.. tớ giá rẻ lắm không hạ được nữa đâu đừng ép như thế chứ happygolucky ơi hic hic

Old 04-01-2005, 22:55  

Phá sản!

Ui ,a10 àh,tớ chơi nhiều với a10 lăm đấy.Đấy là tớ nói thế chứ có ép giá ai đâu.Nhưng đời lắm ch uyện nhiễu nhuơng,cả con trai lẫn con gái.Đừng cố làm xấu nhau làm gì.
happygolucky is offline  

Old 05-01-2005, 14:55  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hic...con trai mà mặc váy như đàn bà là ko có đc đâu...em ghét thế lắm..mà con trai Kl bi h toàn mây tên đú đỏn mất dậy lắm..còn đứa nào học giỏi..ngoan ngoãn..vui tính đâu.. chán thế đấy..

dark_girl is offline  

Old 05-01-2005, 15:01  
sweet_leo_208

ôi giời đàn bà thì làm sao.. con trai đàn bà một chút nhưng nó tốt là được chứ sao... kể ra thì cũng chán nhưng điều đấy chẳng ảnh hưởng lắm đâu.

Old 05-01-2005, 16:54  

Phá sản!

Mấy thằng kia vào đây nói linh tinh, làm A10 mất giá
Con trai đàn bà một tí cũng được, nhưng đừng có điệu wá, kẻo đàn ông ko ra đàn ông, đàn bà ko ra đàn bà, PD cũng ko fải nữa, hix hix
Như tui đây này, xấu trai nhà nghèo nhưng đa tình

Old 06-01-2005, 06:24  
chim_hay_buon

nói chung là thế nào cũng được miễn là kiếm được girlfriend thì khỏi phải bàn
to Tommy: thằng này giá của mày đã có nhà nước quản lí không phải lo he he
to các bạn nữ : tớ khởi giá Tommy_Lofilger 5 quả chuối, các bạn thêm giá đi tớ sale cho he he (năm mới 90%off)

Old 06-01-2005, 11:11  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

xấu trai với nhà nghèo ạ !
ai thích anh tommy thì đăng kí đi , kẻo về sau không có chỗ xếp hàng đâu !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 06-01-2005, 12:19  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hé hé..xếp hàng làm gì cu... anh ý xấu giai lắm.. thế nên chị fải tìm anh nào đẹp trai hơn anh ý cơ em ạ

dark_girl is offline  

Old 06-01-2005, 14:44  

Phá sản!

Ui ,tommy ơi,ai điệu nhất a10 ấy tommy nhỉ.Sao mà bị đem bán rẻ thế .Đúng là 3 hào một mớ đàn ông.Tội ngiệp
happygolucky is offline  

Old 06-01-2005, 17:23  

Phá sản!

Ặc ặc, ai điệu nhất A10 thế??? Mà thời buổi này, đàn ông bị mất giá trầm trọng

Old 06-01-2005, 18:05  
chim_hay_buon

Quote:
Originally posted by happygolucky@06-01-2005 @ 14:44
Ui ,tommy ơi,ai điệu nhất a10 ấy tommy nhỉ.Sao mà bị đem bán rẻ thế .Đúng là 3 hào một mớ đàn ông.Tội ngiệp
hê hê chả rẻ đâu Hepi go lucky ơi, mới giá 5 quả chuối mà đã không có ai dám ho he gì rồi mà
uh mà cho tớ hỏi luôn ai điệu nhất A10 thế ?

Old 10-01-2005, 13:11  

Unverified Member

thật là chim hay buon ko thuỷ chung ko ku? đứa nào ... chẹp... thôi ko nói ko có mất giá co trai A10 chết
nói cho các bạn ở đấy biết chứ c_h_b ko xấu trai đâu, chỉ tội hơi ngu thôi, nó đẹp giai thua mỗi Cường (ngẫm lại sao con trai lớp mình thằng nào đẹp trai cũng ngu thế nhở?)
ko sao! đẹp trai nhất khối là được rồi hê hê
ah` ma` bạn nào điệu nhất A10 cơ? con trai A10 vốn nổi tiếng là đơn giản mà, làm jì có ai điệu đâu

Old 10-01-2005, 15:53  
chim_hay_buon

hê hê bạn Miss này chỉ khen đểu là giỏi. Nói thế người ta đã thấy điêu he he thế còn bạn Tú thì sao chưa tính đến àh mà sao tớ đã từ cuối bảng xếp hạng đã ngoi lên vị trí thứ 2 thế he he he

addition: này này bây giờ mới để ý. Sao lại nói người ta ngu, đã chê khéo xấu trai rồi lại còn sỉ nhục bộ óc đen tối của mình chán thật híc híc

Old 10-01-2005, 16:48  

Phá sản!

Bị đá đểu đau thật.Hix hix, anh em mình chung số fận rồi Kiki ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Old 10-01-2005, 17:12  

Phá sản!

Đấy thấy chưa,dân trong lớp còn nói xấu nhau còn gì,thế thì còn nói ai nữa chứ.Mà Tommy có 5 quả chuối thôi àh,tớ cho cả nải ,theo ko?
happygolucky is offline  

Old 11-01-2005, 16:49  
1_No_Fear_1

Các bạn A10 làm gì có giá mà mất !

Old 11-01-2005, 17:05  

Phá sản!

Oài, uh mà cứ cho là thế đi, thế kòn các bạn A18, cao giá quá cơ ( Sợ wá cơ )

Old 11-01-2005, 17:20  
1_No_Fear_1

A18 là vô giá rồi

Old 11-01-2005, 17:26  

Phá sản!

Bạn gì ơi, Vô là không, vô zá có nghĩa là không có zá đấy .

Old 11-01-2005, 19:58  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

a18 mà.. hết chỗ nói.. mà anh Cường ơi.. kiki là anh Kiên ạ..

dark_girl is offline  

Old 11-01-2005, 20:59  

Phá sản!

Thoai, ko nói nữa, kẻo làm mất lòng giữa A18 và A10 .

@DG: kiki thực ra là viết tắt của KimKim em ạ .Mà mẹ thằng Kiên tên là Kim, nên bọn anh trêu nó thế thôi :">

Old 12-01-2005, 05:03  
chim_hay_buon

Cái thằng ôn này muốn gì đây, lại thích chửi nhau hả. Thôi nể mày có bộ mặt thư SINH nên tao không cãi nhau nữa nhá he he he he

@DG: chỉnh lại tí, đấy là tên papa của anh chứ không như thằng ngu kia nói đâu

Old 12-01-2005, 09:50  

Unverified Member

gớm! người trong nhà cả, tớ nói xấu ai làm jì? tommy với chim hay buon nhở? người ta thật thà thế còn jì còn các bạn A18 làm jì có giá mà đòi mất chẹp ... con trai A10 là no 1 rồi hehe, còn cái bạn mà chim hay buon bảo ý thì ... chả cần liệt kê ra đây làm jì ko có thiên hạ người ta cười cho ... vợ chồng ngồi tự khen nhau ... chẹp...

Old 12-01-2005, 11:43  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

aaaaaaaaaaa

thì ra anh Kiên là chim_hay_buon đấy.. haha..em Ngọc đấy mà anh.. thì ra bi h mới đc biết anh Kiên còn có nick là Kiki cơ đấy..

dark_girl is offline  

Old 12-01-2005, 11:53  
chim_hay_buon

Em DG nay vui tinh that nhỉ, à mà em là ai thế, Ngọc à, anh có biết Ngọc nào không nhỉ, mà em có biết anh là ai đâu mà tự dưng cười như đúng rồi thế he he

Old 12-01-2005, 15:39  

Phá sản!

hahaha, D_G oai, lớp anh có 2 thằng Ki .Một thằng đen và một thằng trắng, thằng mà em wen là thằng đen, còn thằng mà em đang chat là thằng trắng

@Kiki:Ko gây lục đục nội bộ, người ta cười cho .Tao cũng chỉ muốn nói thật thoai, có ý gì trêu mày đâu

Old 12-01-2005, 18:42  

Unverified Member

bác Kim nhà mày mà đọc thế này thì chết uất mất Kiên ạ, ai lại lôi tên của bố lên mạng thế bao giờ ==> buồn tênh
Ki này! mày thì biết được em nào vào em nào chẹp ... chỉ gái gú là giỏi
Ki đen hay Ki trắng lớp chị thì đều ... duyệt được hết em ạ
Cường với kiki! 2 thằng ko chọc nhau nhá! tao là người hoà giải hê hê

Old 12-01-2005, 19:02  
chim_hay_buon

Ơ thế hoá ra là nhầm à, em DG này vui thật lại nhầm mình vơi K đen mới sướng chứ hê hê hê. Thảo nào mà em cười nghe như bắt được người yêu thế hê hê hê
@Miss: mày thì hoà giải cái jè, chỉ đá đểu là giỏi thôi

Old 12-01-2005, 21:25  

Phá sản!

Heee, trong đời ai chả fải nhầm lẫn, mày cứ nói thế làm em ý ngượng :">
À mà mày ăn nói cẩn thận, kẻo lại đến lượt mày và Miss cãi nhau đấy

Old 13-01-2005, 11:18  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
mày cứ nói thế làm em ý ngượng
ngượng thật ý chứ.. mà Kiki nghe giống tên của cún thế ạ.. nick name này hay thật anh Cường nhỉ..

dark_girl is offline  

Old 13-01-2005, 16:39  

Phá sản!

Khổ wá, đã bảo là ko fải bọn anh gọi nó là cún, mà là vì tên bố nó (hehehe) là K..
nên trêu thế thoai.Mà thôi em đừng nói nữa ko nó giết anh mất :-s

Old 13-01-2005, 18:48  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Trời ạ, hay thiệt , bây giờ con trai KL tự lên đây hạ giá nhau xuống, bộ chúng bay ế cả roài hả, làm đàn ông thì phải có chút sĩ diện chứ, ai lại để các chị em coi thường vậy
Mà nhất là mấy chú A10, trong mục này toàn thấy dân A10 vậy mà ko nâng được giá thì thôi lại còn tự hạ của mình xuống vậy , tự coi thường bản thân thì ai tôn trọng mình nữa , thêm nữa cái topic này là " con gái thích con trai ntn" vậy phải để các bạn gái nói chứ, các chú A10 tranh hết mà lại còn làm lộ bao điểm xấu của bản thân.

Cho hỏi thiệt ko lẽ con trai KL xuống đến thế roài, ko đá bóng còn ở nhà trang điểm hả, nếu thế thật thì chán chít, mà con trai A10 phải phục hồi lại danh dự chứ đừng tồn tại ở dạng vô giá mãi thế

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 13-01-2005, 19:41  

Phá sản!

Oài, ông anh nói gì mà trầm trọng thế, bọn em A10 đâu có dám tự kiêu với ai đâu, trêu nhau là chính mà anh, vui vẻ là là mục đích chính của em ở trên này mà, hehehe....
Mà ông anh cứ yên tâm, con trai bọn em giờ đã ra đi tìm đường cứu nước hết cả roài, một thời oanh liệt vùng vẫy ở trương KL đã wa, giờ mún nâng zá lên cũng vô ích, chả để làm gì cả, với lại các girl KL bi giờ ngày càng xinh + ngoan, bọn em ko đến lượt :p :p :p

Old 14-01-2005, 04:49  
chim_hay_buon

Hê hê anh Hít Le nói thế thì tụi em ngượng quá, bọn em có buôn bán gì ở đây đâu mà giá với cả gì. Còn việc "ở nhà trang điểm" là bạn minhname87 muốn nói những người mà bạn ấy biết đến chứ không chắc là ở trong A10 đâu

À tí nữa thì quên. Thằng ôn S's son nhá muốn gì đây, đánh nhau hả grrrrrr...

Old 14-01-2005, 12:42  

Phá sản!

Hơ hơ thằng kiên hôm nay tốt bụng lại kêu mình bằng "bạn" :O thật tình cờ và thật bất ngờ

@Dg: lớp anh có 2 thằng kiên ... thằng nào cũng chấm được cả em ạ 1 thằng thì đủ tiêu chuẩn "to cao đen hôi" manly hết chỗ chê .... còn 1 thằng thì baby face, tính lại nhồn nhộn, biết tán gái nói chung là 2 thằng đều được ngoại trừ cái tính lăng nhăng ra :p thế mới đau :p

@bác Hít le: bác cứ nói quá.... A10 bọn em chúng nó chơi "bập bênh" đấy chứ ko hẳn là dìm đầu nhau xuống bùn đâu cứ thằng này đấm xong thằng khác lại xoa .... làm chị em KL rối tung rối mù hết cả lên ....cuối cùng lại được việc
minhname87 is offline  

Old 14-01-2005, 15:52  

Phá sản!

Hehehe, ông anh mất tích đâu rồi, đấy, đấy là mục đích của bọn em đó anh ạ, cứ thật thật giả giả, chả bít đường nào mà lần, hehehe

Old 14-01-2005, 18:37  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

đấy con trai KL đi tìm đường cứu nc cả roài.. nên năm sau em cũng fải quyết tâm ra đi tìm đng cứu nc thoai..chứ ở đây.. toàn mấy thằng chán chết...

dark_girl is offline  

Old 14-01-2005, 18:58  
kiss_kill_88

Chẳng qua là chưa biết hết thui dark girl ạ,ko thiếu những thằng họ Sở ,nhưng vẫn còn rất nhiều những chàng đẹp giai,tốt bụng đấy

Old 14-01-2005, 19:31  

Phá sản!

Trới,đây là chỗ để nêu hình mẫu con trai lý tưởng của các bạn gái chứ có phải chỗ cho con zai a10 khoe hàng đâu nhỉ,mà lại còn kẻ tung người hứng thế nhỉ.Hay là ko hỉu đầu đề topic,có cần tớ đọc lại cho ko?
happygolucky is offline  

Old 14-01-2005, 19:43  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hình như chuyển chủ đề thành Topic của các boys 12a10 đi là vừa..
ai bảo kiss_kill_love là chưa biết hết nào.. tớ đọc vị bọn nó wá ấy chứ..

dark_girl is offline  

Old 14-01-2005, 19:50  

Phá sản!

ừmh .. ko dám nhận là 12A10 đâu mình ra đi tìm đường sinh sống là lúc còn là 11A10 :p chưa lên 12

Mà dân A10 lên đưa ra toàn những tính tốt của con trai cho các bạn gái đánh giá roài còn rì ???? mà được đánh giá cao đấy chứ (về fần này liên hệ thằng Cường để biết thêm chi tiết )
minhname87 is offline  

Old 15-01-2005, 07:53  
chim_hay_buon

bổ sung cho minhname: ngoài ra còn các "đức" tính chưa tốt thì bọn tớ dấu kĩ lắm hê hê hê (về fần này cũng liên hệ thằng Tôm nốt)

Old 15-01-2005, 10:39  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Đức tính mà em khâm fục các bác a10 nhất đấy al2 đức ính BỈ ạ.. ở đâu cũng thấy..nhất là anh Chim_hay_buon..

dark_girl is offline  

Old 15-01-2005, 10:58  

Phá sản!

Ờ thì bọn lớp anh toàn những thằng thích đi BỈ cả nên fải học tiếng BỈ trước về sau cho nó đỡ bỡ ngỡ :p

Mấy thằng A10 xem thế nào mà để bà con bảo là nói tiếng Bỉ sõi kìa ... nhất là thằng ku chimhaybuon xem lại đi mất mẹt quá
minhname87 is offline  

Old 15-01-2005, 14:26  
conangtrecon

hâhhhahhahâ anh minhname sao lại nhận thế a10 của chúng ta như thế em là em bất bình thay cho những học sinh a10 đấy hihihihihi vì năm sau chúng em cũng lên lớp 12 a10 mà đâu để anh nói năng loạn xạ được

Old 15-01-2005, 15:17  

Unverified Member

cái anh ở Avatar của kiss kill you đẹp ko chịu được :"> nhầm! xinh ko chịu được
anh Hitle này! ở đây ko có ai người nhớn như anh đâu nên ... thông cảm, toàn bọn để anh fải dạy dỗ lại cả, theo em thì anh vào đây chỉ tổ chướng tai gai mắt thôi nên đừng vào làm jì, toàn bọn lit nhít mà anh
Con trai A10 thì ngoài đức tính bỉ ra còn vô khối các đức tính khác ...

Old 15-01-2005, 18:20  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

dân a10 ko những học giỏi tiếng Việt..tiếng anh mà còn học thêm tiếng BỈ cơ đấy.. 0 dân KL có khác..giỏi wá..

dark_girl is offline  

Old 15-01-2005, 18:32  
kiss_kill_88

Quote:
Originally posted by Miss_Independent@15-01-2005 @ 15:17
cái anh ở Avatar của kiss kill you đẹp ko chịu được :"> nhầm! xinh ko chịu được
anh Hitle này! ở đây ko có ai người nhớn như anh đâu nên ... thông cảm, toàn bọn để anh fải dạy dỗ lại cả, theo em thì anh vào đây chỉ tổ chướng tai gai mắt thôi nên đừng vào làm jì, toàn bọn lit nhít mà anh
Con trai A10 thì ngoài đức tính bỉ ra còn vô khối các đức tính khác ...
Kiss_kill biết ngay là nhiều người kết anh trong avatar của Kiss_kill mà.Anh này học Thăng Long hay sao ấy ạ,giờ thì đã lên đường sang nước ngoài .Trông như giai Hàn Quốc ý nhỉ.Buồn cười có lần iem vào trang yeuamnhac.com,iem lại bắt gặp ảnh này do 1 con bé post lên cùng với ảnh của nó.Nó còn kêu đấy là người yêu nó,lại còn bảo:"Em yêu anh lắm".Bỉ ơi là bỉ ,gì chứ ảnh này iem kiếm được cả năm nay roài.Nghe khó chịu lên được

Old 15-01-2005, 18:56  
chim_hay_buon

hic hic sao em Dark Girl lại nói thế, anh chỉ bỉ vừa vừa thôi hic hic em lại kêu anh bỉ nhất thế này thì buồn quá

À mà hôm qua rõ ràng mình vote cho em D G nải 5 chuối thế mà sao bây giờ chẳng có gì nhỉ ?? Quái thật. Để xem tình hình thế nào rồi phải vote bù

Old 16-01-2005, 09:44  
pinky_piggy

Quote:
Originally posted by Tommy_Lofilger@27-12-2004 @ 02:55
, nhầm rồi nhầm rồi , đâu fải cứ yêu thật lòng là được đáp lại cơ chứ, nói như vậy, thì TY đơn fương là cái gì đây???
ee,nhung day la chu de con gai thich con trai ntn co ma ...lac de ha . :p

Old 16-01-2005, 10:23  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

anh oai..anh có vote nhầm ko.. em thấy anh có thêm mấy quả kìa..

dark_girl is offline  

Old 16-01-2005, 14:20  
chim_hay_buon

tèn ten... em Dark girl cuối cùng đã xơi chuối he he he hoá ra lần trước là vote xong số chuối = số tim nên nó biến mất
còn anh mà biết đứa nào vote bé hư cho anh thì nó đừng có trách, chắc là có em rồi nhỉ hê hê cứ yên tâm anh sẽ vote đều đều

Old 16-01-2005, 17:41  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hehe.. anh yên tâm đi.. hehe.. em ko để chuối đâu..

dark_girl is offline  

Old 17-01-2005, 10:58  
vip

Phá sản!

con trai tốt và đẹp trai ở đây thiếu gè! nhưng nó như lá mùa thu ruồi!
vip is offline  

Old 01-02-2005, 09:20  
jennifer

Con trai á
Trời ơi toàn lũ đểu
Yêu làm gì
Trùm chăn ngủ sướng hơn!!!!!!!!

Khò Khò!!!!!!!!!!!

Old 01-02-2005, 11:16  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

đúng roài chị ạ.. yêu với đng rõ ghét..toàn lũ đàn ông mặc váy.. yêu nó để mình hết đc mặc váy à..

dark_girl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan