Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 24-11-2004, 12:06  
nhocchandai_a14

KL$: 0.00

LESSON 1
1.Định nghĩa:A14 là một tổng thể lổn nhổn bao gồm nhiều phần tử mang những đặc điểm không giống nhau và có phần mang gien trội .
2.Ví dụ :
_Mặt đểu , đùa dai và béo ục ịch như thằng tiệp buffalo.
_Gầy như con Chi bọ ngựa
_Cao như thằng vượn
_Chửi bậy ngu như Hiền trố
_Khong rõ giới tính như thằng Hưng girl( con zai mặc wần ống vẩy chân đi xoắn quẩy ) và vv................v.................
3.Đoạn đối thoại bất hủ nhất a14(giũa chân dài và con Lương ngố)
*CD:"Lương ơi , mày ăn "cháo lưỡi " bao giờ chưa ??"
*LNhá hốc mồm ):"Hả ?cái ji` ? cháo lưỡi a'?Không , chưa , tao mới chỉ ăn cháo trai thôi"!!!!!! :O
Vì cái đống đặc điểm nhận dạng nổi bật và đặc biệt như trên , kính mời bà kon xúm vô và tìm hiểu .

Old 24-11-2004, 22:32  
hikaru276

Hehe,anh thấy lớp A14 của các em vui đấy chứ...Đc cô Oanh chủ nhiệm thì sướng rồi,cô hiền wá còn gì..
Còn con gái thì phải nói là xinh nhất khối rồi còn gì...Có em Hiền với em My( ) xinh thế còn gì...Con trai lớp này sướng thật...

Old 25-11-2004, 14:47  
baby_girl_a14

ok đấy , bạn Hưng girl lớp tớ là xinh lém các ấy ạ!!!! .Ai có ý định muốn đến thăm chuồng khỉ a14 1 lần thì đừng wên chiêm ngưỡng dung nhan của bạn Hung nhé, không được chứng kiến tận mắt chắc các ấy chưa thể biết được bạn í xinh như thế nào đâu, nhất là cái dáng đi khôn g ai đụng hàng....... Xong rồi được xem 1 lũ khỉ đực ném bóng rổ vào đầu nhau, xem phim ... do các cặp lớp tớ đóng vai chính,.... chỉ cần ngồi trong đấy 1 ngày thôi thì sẽ hiểu được vườn thú là nơi hỗn loạn như thế nào!!!!! :p :p :p :p :p

Old 25-11-2004, 15:08  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

" chuồng khỉ a14 " á , nghe cái tên hay nhỉ , mà bây giờ tớ mới biết a14 có thằng HƯNG hay thế đấy , mai đến xem luôn
mà bạn MY thấy tớ " mất dạy " quá nên không muốn làm bạn nữa phải không , thôi thế cũng đành chịu , biết thân phận mình kém cỏi
tớ thấy a14 chơi bóng rổ hay thế mà các bạn gái lại chê à

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 26-11-2004, 19:03  
goodboy_a14

Đúng là hai nàng "vịt" là có thể họp thành một cái chợ !
Mà không hiểu tại sao hai nàng lại nói lớp mình là một "chuồng khỉ A14 " nhỉ !
Có vẻ như nàng baby_girl_a14 nay hoi chán lớp a14 hay sao ý nhỉ! X-(
Chúng tôi , những người trong lớp a14 trong đó có cả bạn là những "con khỉ" thì bạn là gì hả bạn ? Tôi khuyên bạn đừng nên nói thế về lớp a14 như thế nữa !

Old 26-11-2004, 19:57  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2003-2006)

Ơ , thằng Hikaru276 kia lên chức ''anh'' từ lúc nào thế ? Nó sinh năm 89 cơ mà , nó chỉ bằng tuổi các em thui à .
mà anh thấy cái thằng Hikaru276 này suốt ngày khen em Mi A14 thôi , chắc có ý gì đây .... :"> . ừa mà công nhận lớp A14 của các em cũng được đấy à , điển hình là có em Mi , em Hiền với cả em Linh nữa .... nói chung là con trai lớp này sướng thật đấy
DucloveNgoc is offline  

Old 27-11-2004, 11:38  
nhocchandai_a14

hì !! lớp em thì ai chả có cái để mà trở thành điển hình , tình hình thế này thì Trố nên lập cái fan club thôi, lực lượng fan của mày đông đảo wa' đi mất !!Béo sex ơi , tao với con mi đùa một tí thui mừ làm gì mà chú tức thế , làm người ở đời phải biết kiềm chế chứ

Old 27-11-2004, 11:56  
nhocchandai_a14

hix vì lí do bọn cn trai lớp em chúng nó đòng loạt nổi loạn nên iem đành phải lên bào chữa với các bác là cn trai lớp em rất manly , rất văn minh lịch sự , rất đẹp zai .Hix , iem cầm dép chạy đây , chúng nó đang hội đồng vào chửi em .

Old 27-11-2004, 12:01  
autumn_rain

Đúng roài,con trai lớp em hơi bị được .Mặc dù hơi trẻ con nhưng mà được cái ga lăng xăng lém.Còn con gái thì được khen la hiền nhất khối Ma` 2 con nì ko cần phải đưa thằng H lên trên này làm gì đâu,chẳng hay ho gì cái việc lôi bọn nó ra làm trò cười trên mạng cả,nha'

Old 30-11-2004, 11:12  

Senior Member
Ôi dời dễ tính ah',kinh khủng khiếp lun.Bà ấy tuy ko quát hs nhưng ma bày ra nhiều trò lắm.Lại còn vụ bắt gọi điện về nhà mối khi điểm kém nữa chứ------->sợ we'.Mà công nhận cô TRang lớp ấy cũng nghiêm thật,học cô ấy mà tớ chỉ sợ rụng tim thôi
Nhân tiện đây mời mọi người vào đây chơi và làm wen với lớp A14 nha,muốn bít thông tin về ai thì come here

Hãy cùng nhau ủng hộ*Giờrachơi*nhé !!!
unruly is offline  

Old 30-11-2004, 12:01  
Tidus_Tu

nhưng mà học tiết cô trang cứ giật gân thía nào ý ah` mà unruly là đứa nào thế??mabà oanh gọi điện đến nhà ai hả chúng mày, hôm trước tự nhiên có người gọi đến nhà tao bảo là tại sao cháu linh nghỉ học 2 buổi liền may mà bômé tao hông có nhà

Old 30-11-2004, 14:36  
Kevin_A14

[color=red] toi thay ban tra my nay hoi kieu day
dc nguoi ta khen la xinh nen di che bai nguoi khac a'
thuc ra ban tra my co phai xinh lam dau chi dc cai' da trang con lai la vua beo vua lun the ma suot ngay che bai hung la xinh nhat lop
kieu nay la ban tra my dep trai nhat lop 10a14 nay rui`

Old 30-11-2004, 15:15  
baby_girl_a14

Bạn Mạnh Linh làm gì mà nói tớ kinh thế. Tớ thấy quý bạn Hưng nên mới trêu bạn ý một tí cho vui thôi. Bạn í là người bị trêu mà cũng có phản ứng mạnh như ấy đâu, mà tớ thấy mình cũng
không đẹp trai = bạn Mạnh Linh đâu <ấy đẹp trai thứ 3 lớp cơ mà!!!!>
Mà ấy không biết phân biệt được đâu là khen đâu là chê à? rõ ràng là tớ khen bạn í chứ có chê đâu. Còn tớ không nghĩ là mình xinh nên thích chê người khác đâu , các bạn thông cảm nhé bọn tớ sẽ giải quyết nôj bộ để không ảnh hưởng đến hoạt động của topic lớp mình. Thế nhé. ok???

Old 30-11-2004, 17:46  
Kevin_A14

thoi co gi` bo qua cho nhau di chuyen nay coi nhu xong .Da ~xin loi ban hung roi thi thoi
khong noi chuyen nay nua ,du sao thi cung ~ noi voi nhau cho vui thoi chu noi nhieu la khong hay dau
Nay` lop minh ` con hien` chua co nguoi iu dau
No' voi' Long sex lớp mình chỉ là bạn thôi > Lũ ngu bị con hiền lừa rùi zuiuziuziu ứa

Old 30-11-2004, 19:02  
DIEPMYLOVE

toàn những đứa ghê gớm
em hiền trố chửi bậy ghê lắm mà còn chửi ngu nữa chẳng có học gì cả
àh em Nở cứt em anh hải có vào đây không nhỉ em Nhung Lỗ Mũi to ý
em đó chậc chậc có xinh không nhở khà khà
àh cho anh hỏi em chân nhocchandai_a14 là em đeo cặp adidas đó hả cao cao đen đen ( hôi hôi ) đó fải không :O

Old 01-12-2004, 12:02  
baby_girl_a14

Ừ công nhận lớp mình toàn những "trai tài gái sắc " cả Nhưng mà sao mày lại toàn lăng xê những thành phần đã có chủ rồi thía... Thằng Vũ với con Hiền kô được đâu , tao thấy thằng Khánh lớp mình, tuy hơi ít nói nhưng cũng thuộc loại khá khẩm , đem đi triển lãm là ok đấy. quyết định lăng xê bạn Khánh nhé
Còn con gái thì fải nói đến Nhung"man " roài, có được không Mạnh Linh ơi!!!!!

Old 01-12-2004, 12:06  
baby_girl_a14

Ừ công nhận lớp mình toàn những "trai tài gái sắc " cả Nhưng mà sao mày lại toàn lăng xê những thành phần đã có chủ rồi thía... Thằng Vũ với con Hiền kô được đâu , tao thấy thằng Khánh lớp mình, tuy hơi ít nói nhưng cũng thuộc loại khá khẩm , đem đi triển lãm là ok đấy. quyết định lăng xê bạn Khánh nhé
Còn con gái thì fải nói đến Nhung"man " roài, có được không Mạnh Linh ơi!!!!!

Old 01-12-2004, 12:38  
Kevin_A14

Thoi ! thang khanh lop minh cha lam nen tro chong gi dau
NO cung co chut nhan sac nhung cai nhan sac cua no thi lam dc gi
Bay gio ma lang xe no thi chi co xau mat lop minh ma thoi
Hay la lop minh lang xe tiep chau di
Trong no hoi beo nhung dc cai cung dep rai
Noi the cho vui thoi chu lang xe thang nao cha dc mien la khong phai la thang vu la dc
Tao co y kien nay
Lop minh lang xe Hoang tungg lop minh di
HoT boy ma

Old 01-12-2004, 15:20  
Kevin_A14

Nay tai sao cu phai lop khac thich co gai lop minh moi dc nhi
Tao thay con trai lop minh con hon oi dua con trai lop khac
THoi tot nhat la nen dung cay nha la vuon lop minh thi co phai hay hon khong
cua ta ta dung
cua ho ho dung
Toi gi` phai dung hang` ngoai.

Old 01-12-2004, 17:17  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
Class: A1 (2004-2007)

Bạn kevin làm ơn type dấu hộ cái nhá. Cũng định sửa dấu lại cho bạn nhưng thấy hầu như là bạn chat alone trong topic này nên ngại quá
Nhắc nhở lần thứ nhất ---> type dấu hộ nhá.
Quote:
Hay la lop minh lang xe tiep chau di
Ý bạn là gì? Vì ko dấu nên tui ko hiểu được

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 02-12-2004, 16:40  
baby_girl_a14

Ối zời ơi, anh Đức lác "đẹp trai quá cơ", tóc thì xoăn như đĩa mì xào, con trai mà lại đi là tóc. KHIẾP!!! Đã thế lại còn suốt ngày trêu trẻ con, không biết ngượng mặt à????Gặp con nào cũng chửi là Nở, chăc anh là Chí Phèo nên mơ ứơc được yêu Thị Nở chứ gì....tính thì đần bà suốt ngày đi soi mói người khác, không sợ người yêu chửi à.Anh đừng có mà lấy topic lớp em để nói xấu người khác nhớ, nếu anh có ý tốt muốn đóng góp bài viết cho topic lớp em thì xin mời vào nếu không thì cái nick Diepmylove của anh sẽ không bao giờ xuất hiện trên cái topic này đâu. Em góp ý chân thành đấy, anh cố mà tiếp thu .....Đừng có thô bỉ như thế nữa nhé!!!

Old 02-12-2004, 19:20  

Member
Anh thấy DIEPMYLOVE nói vậy không phải, người ngoài vào đây đọc thì không nên nói thế, nếu thấy có gì không phải chỉ nên góp ý thôi nhé, chứ đừng nói các em như vậy mà đâm ra mình lai mang tiếng xấu, các em ý bật lại thì lai bảo các em ý ko coi trọng đàn anh.
Thôi không chọc ngoáy nhỉ

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 03-12-2004, 17:10  
minixiquy

:-s :-s .... Ôi trời... vãi ngất , mấy bác làm thía này thì xấu mặt a14 qua' đi thôi! ... Nếu không thích học a14, coi đây như cái "chuồng khỉ" mà còn mở ra cái topic này thì đúng là chịu thật! :-s ...... Nhưng thiết nghĩ bạn CD nói lớp ta là cái chuồng khỉ thì chắc hẳn bạn là con khỉ to nhất nhỉ , bởi vì thực sự chả hiểu rì lớp cả và bạn động chạm khá nhiều người đấy ... Với lị mặc dù đây là topic của lớp, tôi là một thành viên của lớp nhưng cũng phải phũ phàng mà công nhận, cái topic này ngu ngu thế nào ấy! X-( ..... Mọi người sẽ nghĩ rì về a14 đây ? Một tập thể không đoàn kết, thích móc ngoáy lẫn nhau.... :O :O :O .... Ôi trời...!!!! xí hổ! ... Lăng xê ư ??? lăng xê cái kiểu chửi đểu thì không nên đâu!!!!... Và càng không nên khi chửi xong vuốt đuôi xin lỗi.....
Tớ nghĩ chắc CD mở topic này không có ác ý ( và tớ cũng hy vọng thế ) Nhưng cách topic phát triển thì theo một chiều hướng thật tồi tệ! ..... a14 không hẳn quá hoàn hảo... nhưng chắc chắn bất kì một thành viên nào của a14 khi xa nó cũng sẽ có những "kỉ niệm bất hủ", đáng nhớ với những người bạn a14!!! .... và tớ biết không ít bạn trong tập thể này yêu lớp lắm!!! ..... Và không phải là ngẫu nhiên mà những người bạn ấy lại yêu lớp đến thế! hehhee.... Long "sex"... chửi bậy ác, nhiều câu đỏ cả mặt nhưng liệu tìm đâu ra một thằng bạn vui tính đến thế, hài hước đến thế... sợ "gửi giấy" về nhà đến thế! ... và béo "sex".... thích đi cưa các em đấy nhưng mà là một thằng bạn chơi rất vì bạn vì bè!!! Minh "malo"... ăn hướng dương trong giờ rất "hồn nhiên" đấy nhưng ai có biết đấy là thằng bạn chơi thể thao bóng rổ, bóng đá rất khá... khiến lớp thơm lây!... Và con gái,....uầy không phải tập thể a14 rất nhiều bạn xinh xắn đấy sao! :"> ..... con trai lớp khác lạc phải lớp a14 chắc cóc muốn ra! hi' hi'.... lại nhiệt tình .... cổ vũ hết mình khi coi bóng đá... " galăng" không kém rì lũ con trai!... Và còn nhiều những nhân khác nữa!!!!.....Có thể họ không tham gia KL net mọi người không biết tới... nhưng chơi với họ thì... " hơi bị được" nhe'..vv...v....!!! ( họ không tham gia chứ biết được bị coi là khỉ thì cũng akay lắm! ) hix hix..... A14....không phải number one nhưng very wonderful..... Khi không hiểu nhiều về lớp thì đừng phát ngôn bừa bãi, ngại lắm các bạn ah! hix hix! Đừng tự sỉ nhục chính mình!

Old 04-12-2004, 11:51  

Senior Member
Cái mini nói đúng đấy chúng mày ah.Lớp mình tuy ko thật là hoàn thiện nhưng đối xử rất tốt với nhau.Dù cho mọi thành viên trong lớp chưa thật sư hiểu nhau,dù chúng nó hay chửi bậy linh tinh nhưng nếu thiếu những thành viên đó thì chúng mày còn thấy lớp mình vui nữa ko.Tuy nhiên cũng phải nói rằng chúng nó có nhiều câu nói hơi quá nhưng ko cần thiết để bọn mày đưa lên đâu.Hơn nữa chuyện tình cảm của thành viên trong lớp ko nên bàn tán ở trên này
Thôi,coi như là giảng hoà rồi nhá.Bây h đừng cãi nhau nữa.
Yêu lớp mình lém

unruly is offline  

Old 04-12-2004, 17:26  
Kevin_A14

thoi moi chuyen coi nhu si xoa nha
bay gio topic nay mo ra chi de noi ve nhung uu diem cua a14 nay` thoi
ban nao` ma` cu hay soi moi linh tinh va nhat la hay noi xau ban be trong a14 thi khong tot dau .Toi noi the co le~ se dung cham vao vai ca nhan trong a14 nay nhung do chi la nhug~ ca nhan khong dang de noi
Mong rang sau nay` moi viec se~ ko lap lai nhu cu~ nua~
Thuc ra a14 la ` mot tap the rat doan ket .Cac ban cu thu so sanh voi cac lop khac thi` xem luc do moi thay a14 nay` tuyet voi` nhu the nao`
Vay thi ` hay~ tran trong nhug~ gi` ma` chung ta co
Kevin_cupper

Old 04-12-2004, 18:47  
goodboy_a14

---->Tao nhảy trước cơ ....
ô...la...la
tất cả mọi việc coi như từ đây chấm dứt nhe !
Bây giờ nói chuyện gì khác đi nha !
Mình có ý này hay lắm !
ca lớp hãy sưu tầm anh vui nhộn đi !
tui bắt đầu trước nhé !!

Old 04-12-2004, 19:02  
goodboy_a14

-->cười lên để còn chuọ ảnh nào!
các bạn thẫy chúng có xinh hông và đáng yêu không ???

Old 04-12-2004, 19:40  
minixiquy

Đóng góp với bạn goodboy cái nhờ!.... Dễ thương qué....dễ thương như minixiquy ấy! :"> :"> :"> hi' hi'..... đúng là "mĩ nhân"... hi' hi'!My Webpage

Proud of you <<<------ và không chỉ anh? vui!

Old 04-12-2004, 19:52  
minixiquy

....đây ảnh đây! hi' hi'
Nothing else matter
Amazing

Old 05-12-2004, 10:48  
cupid_412

hơ !! bùn cừi nhẩy pà gon !!đi nói xấu người khác rùi đi xin lỗi à !! tưởng mình xinh đẹp, hòa hoa, nhìu anh theo lắm đấy mà .... !!nhìn lại mình đi nhá !!
me ko viết ra đây vì mọi người sẽ ko còn nghĩ 10A14 có con gái xinh nữa mà chỉ nói dzậy thuôi !! !!!bị kể ra là thế này thế nọ thì !! vứt !! ! nhớ đấy !!

Old 06-12-2004, 16:21  

Senior Member
Bọn mày bọn mày.Lớp mình định tổ chức văn nghệ giống như các anh chị ở lớp 12 đấy.Bọn mày nghĩ thế nào,có muốn làm hay ko.Nếu như chúng mày đồng ý thì chúng ta sẽ tổ chức khoảng sau Tết nhá.Tao cũng muốn lớp mình tham gia hoạt động của trường mày ah.
Bọn mày cho ý kiến nhá

unruly is offline  

Old 06-12-2004, 17:12  
hikaru276

oa,các em này máu nhỉ..Mới lớp 10 vào đã định làm văn nghệ rồi..Giống lớp mình năm ngoái wá... Nhưng ko đc đâu em ạ..khó lắm,mới lớp 10 vào mà xin làm thì chắc chẳng ai cho đâu..
Với lại muốn làm vào sau tết thì lại càng ko đc..Bởi vì lớp anh làm vào dịp tết mà..Chờ sau nhé

Old 06-12-2004, 17:55  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Đúng rứa không được đâu mấy bạn ạ Làm mấy cái này công phu lắm ấy chứ. Từ giờ đến sau Tết làm không kịp được đâu. Lại còn thi học kỳ I nữa mà. Nói chung là cứ ngồi xem các anh chị đi trước làm đã để học tập, roài vừa xem vừa nghĩ nội dung cho cái show của lớp mình là vừa đấy :"> :p

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 07-12-2004, 11:07  

Senior Member
Uh có lẽ như vậy cũng đúng,việc xin làm thì ko khó,chúng tớ có thể xin được.Nhưng có điều chúng mình ko đủ sức để làm thôi.Làm 1 chương trình như vậy rất kì công,lại tốn nhiều tiền nữa.Nhưng nếu vài lớp khác làm cùng thì liệu có làm được ko

unruly is offline  

Old 07-12-2004, 11:53  
baby_girl_a14

Không được nếu làm thì để sang năm chỉ lớp mình làm thôi, làm chung thì không hay cho lắm đâu mày ạ, mỗi lớp có cách làm của lớp đấy chứ chung với nhau lại rách việc.Thôi cứ để chờ xem lớp chị tao làm thế nào đã rồi bọn mình làm. Đã làm thì phải làm cho thật hoành tráng chứ không vớ vẩn được đâu. A14 mà!!!! Đúng không bọn mày...

Old 07-12-2004, 18:39  
goodboy_a14

-->ảnhnày hay hơn cơ minixiquy
trông giống "Bích phỉ" lớp minh hông. Nhất là câu:''muốn giề !"

Old 07-12-2004, 18:43  
goodboy_a14

Hãy cẩn thận khi :* người yêu đấy ! không thì .... :O :O

Old 20-12-2004, 12:45  
nhocchandai_a14

Nhóc chân dai` gửi toàn thể bà kon a14!!
Ba` kon thân mến ! Đầu tiên iem có nhời xin lỗi bà kon vì là kẻ vào lớp sau cùng mà em lại dứt áo ra đi trước tiên , cũng là để cứu nước và cứu chính bản thân em .Tuy gắn bó với lớp trong một thời gian chưa lâu nhưng hôm nay , khi học xong tiết cuối cùng của em ở trường kim liên này thì iem mới nhận ra cái lớp a14 cũng đã trở thành một phần tất yếu của cuộc sống không bít từ bao giờ .Iem xin gửi tới toàn thể bà kon những lời chúc tốt đẹp nhất , thi học kì tốt , mạnh khoẻ , hạnh phúc .Có jì vui vẻ bà kon mail cho em vào hòm thư dadieuchauphi89@yahô.com /ai chua add em thì add vào nè :nhoc_chan_dai89.Chào thân ái và quyêt thắng .Hẹn ngày gặp lại !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Old 26-12-2004, 16:52  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Lại một nhân nữa đi. Kim Liên đi nhiều thật.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 19-02-2005, 22:49  
quanghoa89

topic này sao lai bi lãng quên vậy.Các bạn ở lớp 10a14 đâu hết gòi!!!Tiện thể cho Quang hỏi thăm thằng Tuấn nha!!!

Old 20-02-2005, 16:54  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

í mà bạn chân dài chuyển đi đâu thế , có cần tớ " phúng viếng và tiễn đưa " không ?

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 22-02-2005, 17:42  
nhocchandai_a14

A14 đâu hết cả oài sao chẳng thấy ma nào hết cả thế này???Ngoài con cờ him với con my mở thì chẳng đứa nào mail cho tao cả , chán chúng mày quá ....Tình hình ở nhà thế nào rồi , có gì mới mẻ hay ho thi vị không???Tao ở bên này học hành khốn khổ lắm hu huh iu chúng mày nhìu ...moaaaaaa! !!!!

Old 22-02-2005, 18:48  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thế bạn học bên nào thế , để tớ sang cùng với cho đỡ buồn nhé
a14 dạo này chán lắm , chẳng thấy có gì mới mẻ hay ho cả ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 05-03-2005, 08:45  
quydo_liv77

:">
to muon lam` wen voi ban dao` lan o lop a14, ai co YM va` so phone (hay anh cua ban ay) thi` cho minh biet nha

Old 05-03-2005, 11:54  

Phá sản!

chao` mày Linh a` công nhận dạo này lớp mình chán thật,buồn lắm mày ạ.Tao cũng chả biết tả tình hình lớp cho mày ntn nữa nhưng mà 13/3 này có hội thi nấu ăn mày ạ,và 26/3 thì đi thăm quan ở đầm long hay sao ý.Đa phần mọi người đều muốn đi 2 ngày 1 đêm nhưng mà ban phụ huynh thì lại chỉ cho đi 1 ngày thui mày a.Tao về dây chào mày nhé.À bạn quydo_liv77 ơi bạn la bạn của QA hay la QA vậy.Bạn cao tay phết đấy
winter_1711 is offline  

Old 06-03-2005, 18:27  

Phá sản!

À ko rõ thông tin này có chính xác ko nhưng hình như lớp mình sắp có newcomer hay sao ý hum` cần xác nhận ngay thông tin này mới được.Có ai biết thì cấp báo nhé!
winter_1711 is offline  

Old 07-03-2005, 16:32  

Phá sản!

Hix bực cả mình sáng nay tao vừa định post bài lên thì con Lan nó lỡ tay tắt mất.Mất bao nhiêu công tao ngồi viết,sáng nay có chuyên hay lắm.Thằng Minh đang say sưa ăn hạt hướng dương và kể chuyện cho thằng Trung ngất nghe thì bà KTCN đứng ngay đằng sau nó, bà ý để nguyên cho nó say sưa 1 lúc thì mới lên tiếng cho nó vào sổ đầu bài.Khổ thân thằng bé.Mai lớp mình mới tổ chức 8/3 ko biết sẽ ntn đây?
winter_1711 is offline  

Old 07-03-2005, 17:59  
quydo_liv77

e, chao` winter_1711 hoá ra bạn là bạn thân của lan thoai a`, nhưng mà mình muốn làm wen với lan cơ, vậy, chúng mình cùng đoàn kết, hợp tác cùng phát triển nhé??

Old 07-03-2005, 18:00  
quydo_liv77

tý wên, bạn tên gì nhỉ???

Old 08-03-2005, 12:06  

Phá sản!

Oai,tôi chỉ muốn biết bạn là ai đã.Còn tôi tên là gì thì có quan trọng đâu.Mà ai đồng ý với bạn là cùng hợp tác phát triển vậy zô duyên.À wên lần sau tôi sẽ dùng nick winter_a14 cho nó đồng bộ với lớp.Thế bạn học lớp nào vậy?đi tìm hiểu bạn tui mà ko giới thiệu tên tuỏi địa chỉ thì sao làm wen được phải ko?
winter_1711 is offline  

Old 08-03-2005, 16:14  
quydo_liv77

tớ chả phải là QA của ấy đâu, tớ học phan dình phùng mà, dzậy cho tớ YM của L dii,ok winter_a14???

Old 08-03-2005, 16:59  

Phá sản!

Oái, nói gì vậy QA nào là của tớ vậy.Nghe kỳ wá,thế đằng ấy học Phan Đình Phùng à? Lạ thật đấy , sao ấy lại biết bạn tớ vậy thế ấy ko nói ấy tên gì và học lớp nào à? Phải nói thì tớ mới biết và xem xét khả năng có nên cho ấy YM của Lan ko chứ phải ko nào?
Tớ thấy đằng ấy hỏi cứ như đùa ý chả tử tế tẹo nào cả,mỗi lần trả lời cứ ngắn cụt lủn hhihihihì.Có gì liên lạc sau bye
winter_a14 is offline  

Old 08-03-2005, 17:14  

Phá sản!

À Linh ui để tao kể lại cho mày nghe tụi con trai lớp mình tổ chức 8/3 ra sao nhé.Tiết 3 là tiết thể dục bọn nó xin cô cho nghỉ để lên trang trí lớp p.Hix chúng nó bắt toàn bộ bọn con gái xuống sân.Chúng nó bắ bọn tao đợi dài cả cổ ra mới cho lên,lại còn bắt bọn tao xếp hàng đi vào lớp nữa chứ, cửa lớp là 3 ,4 thằng đứng 2 bên cầm hoa để mỗi đứa con gái đi vào đều nhận được 1 bông hoa hồng hihihi`````` lãng mãn phết đấy.Chúng nó chuẩn bị cho bọn tao mỗi đứa 1 cây hoa và 1 bôgựơng lược.Kiểu này lớp mình chắc sẽ biến thành nơi trang điểm mất sau này ai cũng có gương lược ko phải tranh nhau nhi?Tính toán được lắm mày nhỉ .Và trong mỗi cái thiếp là 1 lời chúc của các b hihi.Tóm lại thế là vui rùi dù sao cũng cảm ơn chúng nó rất nhiều mày nhỉ ?.
winter_a14 is offline  

Old 09-03-2005, 15:15  
quydo_liv77

bạn winter_a14 à, tớ có học lớp a5 đâu mà ấy lặn lội sang cả lớp a5 để dò hỏi tớ thế, rõ là tội nghiệp, tớ đã bảo tớ học pdp mà, mà bạn trum_mau_giao là girl chứ ko phải là boy đâu mà định...,mà tớ nói roài mà đằng ấy chẳng chịu chú ý theo dõi gì cả, tớ bảo tớ tên nam mà, thế đằng ấy tên chi??? mà YM của đằng ấy là gì, có gì thì nhắn tin nhé?pai

Old 10-03-2005, 15:09  

Phá sản!

YM của mình là winter_1711 cứ vào mà chat.
Để xem ấy là người ntn, nếu đc thì tui sẽ cho YM của Lan
winter_1711 is offline  

Old 10-03-2005, 15:14  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

cho YM bạn Lan đê , thằng Hiếu lớp mình là chết đứ đừ bạn này
còn mình thì...chỉ có....thoai , mãi mãi như vậy

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 11-03-2005, 11:29  

Phá sản!

Thế ấy học Phan Đình Phùng thật ko? Lớp nào vậy tớ cũng có bạn học PĐP đấy.Ai bảo ấy là tớ định làm gì với bạn trummaugiao? tớ thấy nick hay thì chơi thôi chứ sao?Ấy ghê gớm thật đấy,biết tớ vào a5 hỏi ấy à?Ùh hỏi thì sao có ai đánh thuế tớ chuyện đi hỏi người nhỉ.Tò mò tí chút ko được sao,ai chả có tính tò mò phải ko thế nên thắc mắc ít thôi.Bạn baby_anhyeuem ơi,bạn tên gì thế ,hoá ra bạn Hiếu lớp ấy thích bạn Lan lớp tớ à.Oái bi giờ tớ mới biết đấy,hôm nào chỉ mặt tớ xem bạn Hiếu nhé bạn gì ơi
winter_a14 is offline  

Old 15-03-2005, 14:53  

Phá sản!

Hix cuối cùng thì lớp mình chỉ được đi có 1 ngày,thôi thế có còn hơn ko nhỉ chán ghê chả có ma nào lớp mình vào đây cả
winter_a14 is offline  

Old 17-03-2005, 03:05  
nhocchandai_a14

hay ho vật vã , chán thía bu mày không ở nàh để thưởng thức sự ga lăng của con trai a14 , lớp mình thi nấu ăn thế nào hả chúng mày ??Bọn chúng nó có tình hình gì mới mẻ không ???Ah` ma` 2 7 bu may` về nhé chúng mày nhé

Old 17-03-2005, 06:08  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

he^`1 về đâu thế em ....
Witch_SM is offline  

Old 17-03-2005, 11:36  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

đi tham quan có 1 ngày , đúng là chán thật
#winter : hehe bạn Hiếu là hot boy a3 đấy , ấy có quen đứa nào a3 ko , bảo nó chỉ cho
mà sao giờ nào cũng thấy bạn Lan đứng ngoài cửa lớp thế nhỉ , soi trai à

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 17-03-2005, 14:40  

Phá sản!

Thế à, tớ là bạn của Trần Thanh Hương và Phương Hoà lớp ấy đấy,lớp ấy tớ cũng wen nhiều.Sao ấy lại nói bạn tớ như thế,chả nhé đứng ngoài cửa lớp là bị cấm à, sau 1 h học bọn tớ ra ngoài cho thoáng có sao đâu.Mà tớ thấy a3 bọn ấy cũng thế còn gì,đừng nói nặng lời thế ấy ạ, dễ gây hiểu lầm lắm ,bạn bè ai lại nói nhau như thế phải ko?.Thôi bỏ qua câu nói của ấy đi nhé ok?
winter_a14 is offline  

Old 17-03-2005, 14:41  

Phá sản!

Thế à, tớ là bạn của Trần Thanh Hương và Phương Hoà lớp ấy đấy,lớp ấy tớ cũng wen nhiều.Sao ấy lại nói bạn tớ như thế,chả nhé đứng ngoài cửa lớp là bị cấm à, sau 1 h học bọn tớ ra ngoài cho thoáng có sao đâu.Mà tớ thấy a3 bọn ấy cũng thế còn gì,đừng nói nặng lời thế ấy ạ, dễ gây hiểu lầm lắm ,bạn bè ai lại nói nhau như thế phải ko?.Thôi bỏ qua câu nói của ấy đi nhé ok?
winter_a14 is offline  

Old 17-03-2005, 14:53  

Phá sản!

Oai Linh ơi , mày về VN à? Vui wa bao giờ vậy, sao ko nói cho bạn bè 1 câu ,này mày lập ra cái topic này, mà chẳng chụi viết rì cả hix.Lớp mình thi nấu ăn được có giải khuyến khích thui .Cho em hỏi hanowitch là ai thế ạ?Còn tin vui nè ,khả năng là lớp mình sẽ đi thăm quan 2 ngày 1 đêm bọn tao đang về vận động các bậc phụ huynh đáng kính đây.Mày chúc bọn tao may mắn đi Linh à.Bọn tao sẽ chup thật nhiều ảnh để gửi cho mày.
winter_a14 is offline  

Old 17-03-2005, 15:36  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

@winter : đùa thui chứ có ý gì đâu , tất nhiên , bạn Lan dể thương mừ
oh thế cấp 2 ấy học Bế Văn Đàn hả ??

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 17-03-2005, 17:53  

Phá sản!

Oái sao biết tui học cấp2 BVĐ? À chắc là suy từ Hương,Hoà ra à cũng khá đấy
winter_a14 is offline  

Old 17-03-2005, 17:57  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

à cũng khá đấy tui ko thích được khen là khá , chỉ có giỏi ở đây thôi trùi ui sao càng lúc mình càng thấy bạn Lan dễ thương nhỉ

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 18-03-2005, 13:55  

Phá sản!

Thật là ghê gớm quá cơ! Sao ấy kiêu thế ,tớ khen ấy là khá đã là tốt lắm rùi đấy hay ấy thích tớ chê là kém tắm quá à.Này đổ bạn Lan nhanh thế mới chê cơ mà ,sao bi giờ khen nhanh vậy,ấy thay đổi nhanh quá đấy.Linh ui bây giờ thì tao mới hiểu hoá ra là 2-7 mày về à.Hay thật đấy,khi nào về báo 1 câu đẻ bọn tao ra đón mày nhé.Nhớ mày quá .
winter_a14 is offline  

Old 18-03-2005, 16:04  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ơh tớ đã khi nào chê bạn Lan đâu ,chỗ nào nào , ấy nhầm roài
ơh mà tớ khen bạn ấy đâu có nghĩa là tớ đổ , chậc ...

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 19-03-2005, 11:22  

Phá sản!

Biết đâu đấy,bạn Nguyễn Mậu Hoàng Linh nhỉ.Hôm nay thấy cô CN cười trông xinh quá bọn mày nhỉ ,tao khen cô thật đấy thề là ko bốc phét đâu.
winter_a14 is offline  

Old 19-03-2005, 15:20  

Phá sản!

Ê winter mày bảo con Khánh Linh về.Nó đâu
enigmatic_girl is offline  

Old 20-03-2005, 18:24  

Phá sản!

Hì tớ có nói oan ấy ko tự ấy hiểu nhỉ,ùh đúng là bọn lớp ấy phải ti toe thì tớ mới biết chứ nhỉ.Tao là Hà chứ còn ai nữa , tên tao mà mày ko nhớ hả?chán mày quá.Thông tin chính xác là ngày 2-7-2005 con Khánh Linh nó về (đấy là tin tính đến giờ phút này mà tao biết rõ chưa?)Ước gì cho đến ngày 26-3 nhỉ ,tao nóng ruột quá,chỉ muốn được đi thăm quan ngay thui chúng mày ui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
winter_a14 is offline  

Old 21-03-2005, 17:48  

Phá sản!

Thật là xui xẻo quá, đến lúc được đi 2 ngày rùi lại ko có chỗ để mà nghỉ ức chế quá .Oái sao chả có đứa nào lớp mình thế naynói thế này ngang bằng tao là người điên hả tự dưng lẩm bẩm 1 mình trong topic này
winter_a14 is offline  

Old 22-03-2005, 14:55  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ờh cũng ko điên lắm đâu chỉ hơi....thôi
ui thui , đi 2 ngày làm giè , chịu chung cảnh ngộ với a3 đi , có bạn có bè

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 22-03-2005, 18:13  
quydo_liv77

e, cai ha` nay` mau' di 2 ngay` nhi??

Old 22-03-2005, 18:14  
quydo_liv77

ko biet co y do j` ko, chac..chac

Old 23-03-2005, 11:15  

Phá sản!

Trời ui ức chế quá,này Nam ông nói đểu tui ít thui ,con trai con đứa mà vô duyên quá chừng ghét thế .
winter_a14 is offline  

Old 24-03-2005, 17:37  
quydo_liv77

Old 25-03-2005, 11:33  

Phá sản!

Vậy là ngày mai đi rùi đó ,ko biết sẽ ntn nhỉ?
winter_a14 is offline  

Old 26-03-2005, 20:12  

Phá sản!

Hello !!!!! . Hôm nay chơi cũng vui quá,lớp mình có đăng ký tham gia kéo co,nhưng tiếc là kết quả ko được mỹ mãn cho lắm,ko sao miễn vui là được rồi . Lại còn đi chèo thuyền, đụng ô tô nữa chứ.Khi về , lên xe ô tô bọn con trai còn vuốt gel cho nhau nữa chứ hay lắm. Bây giờ mới biết Hoàng Mạnh Linh lớp mình vuốt gel lên trông đẹp trai cục kỳ luôn, xứng làm hotboy A14 lắm đấy , nghĩ lại bi giờ vẫn còn thấy đẹp trai.hihihihi.
winter_a14 is offline  

Old 29-03-2005, 15:58  

Phá sản!

Oạch! Trong topic lớp mình tao chỉ thấy mỗi con Hà nói là thế nào.Mà Hà ơi ! Mày cẩn thận không thì hâm đến nơi đấy

Old 30-03-2005, 11:56  

Senior Member
Hoan nghênh con H có những phút giây hâm như thế nên cái topic này mới kéo dài đưọc 5 trang.Cái con chồng kia đã ko đóng góp thì thôi lại còn nói nó thế nữa
Công nhận lớp mình đi thăm quan vui thật đấy nhưng tao cóc chơi được cái gì cả vì lạc lớp.Nhưng trong cái rủi lại có cái may,tự dưng tao wen được 2 anh học kiến trúc,hihí(khoe khoang ti')Giá lớp mình đi đông nữa thì vui hơn nhỉ.
Cái con chồng kia hôm đấy tí tởn ở nhà đi chơi với zai cơ,vè phải giáo huấn lại mới được

unruly is offline  

Old 01-04-2005, 11:26  

Phá sản!

Thanhks kiu vi na milk mày,bao nhiêu hôm lên mà chẳng thấy ma nào cả buồn thía .Hôm nay 1/4 mà tao chưa bị ăn thịt lừa và cũng chưa mời ai ăn món đó cả chán thật.
winter_a14 is offline  

Old 12-04-2005, 16:27  

Phá sản!

ối dời ơi! Nhân lớp mình gunbound hết nên topic vắng vẻ tiêu điều quá ! Mà HÀ ơi! Tao khâm phục mày thật đến bây giờ mày vẫn chưa điên hả bé

Old 12-04-2005, 16:27  

Phá sản!

ối dời ơi! Nhân lớp mình gunbound hết nên topic vắng vẻ tiêu điều quá ! Mà HÀ ơi! Tao khâm phục mày thật đến bây giờ mày vẫn chưa điên hả bé

Old 21-04-2005, 16:51  

Phá sản!

Lớp trưởng sẽ tổ chức sinh nhật vào thứ 7 này đấy nên mong mọi người đến đủ nhé , cho vui vẻ.
winter_a14 is offline  

Old 23-04-2005, 12:12  

Phá sản!

nhầm rồi thứ 2 cơ. mà mày thông báo ở đây ai xem trừ tao

Old 24-04-2005, 21:51  
nhocchandai_a14

Quote:
Originally posted by enigmatic_girl@23-04-2005 @ 12:12
nhầm rồi thứ 2 cơ. mà mày thông báo ở đây ai xem trừ tao
Chao` ca? nha` tao khanh' linh da^y , ca nha `co khoe khong ??ah` ma` co nho' tao la` ai hong?sozy vi` lau lam' moi hoi tham moi nguoi` , tai hoc tap ban wa' .Chuc moi nguoi luon tre khoe va vui ve , ranh thi mail hoac mess off cho tao nho' .Iu moi nguoi !!!xx

Old 25-04-2005, 15:52  
rockfanA3_11

Thế này nhá,tớ chưa nhìn thấy bạn Hoàng Linh Mạnh,nhưng tớ thấy con gái a14 xinh xắn dễ thương..(dấy là bên ngoài,bên trong Idon't know),con trai thì tớ thấy bạn Vũ thì phải,trông ổn nhất(hình như thế)

Old 29-04-2005, 11:23  

Phá sản!

Hi, cảm ơn bạn rockfA3_11 rất nhiều,hôm nào mời đằng ấy xuống lớp tớ chơi,rùi xem mặt bạn Hoàng Mạnh Linh luôn thể nhé.
winter_a14 is offline  

Old 29-04-2005, 18:07  

God Member

KL$: 52

các em giới thiệu members lớp em đi...mà giới thiệu phải có ảnh minh họa cho phong phu chứ ^ ^...
chả nhìn thấy mặt mũi ai cả...nghe đồn lớp A14 có mấy girl xinh lắm nhé ^ ^

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 07-05-2005, 14:52  

Phá sản!

Hì cảm ơn bậc tiền bối rất nhiều vì lời góp ý đó, lớp 10A14 chúng em sẽ ghi nhận và sớm có ảnh trong tgian nhanh nhất để mọi người được biết mặt thần dân A14.
winter_a14 is offline  

Old 08-05-2005, 16:01  

Phá sản!

vậy hả nghe giống quảng cáo nhỉ
dear_monster is offline  

Old 09-05-2005, 14:39  

Phá sản!

Hì, đâu có cũng thuờng thôi_chỉ là vì có người hỏi về lớp em nên em mới phải giới thiệu như thế .Ko nói thì mọi người lại bảo là hư người lớn hỏi ko thèm trả lời thì ngượng chết.
winter_a14 is offline  

Old 09-05-2005, 14:53  

Phá sản!

Hà ơi! Mày gửi cái ảnh lớp mình hôm đi thăm quan lên đê. Tao thấy lớp mình hôm ý trông mặt mũi đứa nào cũng sáng sửa. ok chứ

Old 09-05-2005, 17:08  

Phá sản!

co ai o day khong the
quay_a14 is offline  

Old 09-05-2005, 17:08  

Phá sản!

chac khong co ai roi
con be Van Ha kia bay ta vao day ha
quay_a14 is offline  

Old 09-05-2005, 17:09  

Phá sản!

thoi khong co ai thi ta ra day
chan qua
quay_a14 is offline  

Old 10-05-2005, 11:05  

Phá sản!

Hihihi tớ có bẫy ấy đâu.À mà này, lớp mình đinh làm gì vào ngày 28/5 này nhi_mọi người cho ý kiến nhé để lớp mình có 1 ngày vui.
winter_a14 is offline  

Old 10-05-2005, 14:42  

Phá sản!

Linh ơi ! mày phải nói email của mày thì bọn tao mới gửi được chứ. tao là phương anh đây mày.

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan