Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác

Old 11-11-2004, 15:50  
1_No_Fear_1

KL$: 0.00

Thằng VIP kia bảo mày xúc tiến làm box A18 thế mà chẳng thấy wái gì cả, làm ăn như lìn ý ...............
@ HL : Thằng chó hôm wa lại ngủ dậy đi uống cafe, rồi ngồi chát ko thèm đi học chứ gì ........... Sáng này bị bà V gọi về sướng chưa con, nhưng mày thoát cái vụ đi chơi điện tử còn tao bị bà ý mắng đây này ....
Thằng chó TS nó tố anh em mình, hôm nào đấm chết cụ nó đi .

Các bác mod đừng xoá topic này nhé

Old 13-11-2004, 21:19  
vip

Phá sản!

KL$: 0

cho các chú chít..........hum đó anh đã linh cảm có chuyện chẳng lành cho các chú mà,y như rằng bị cô V thiến! mà sao thằng Sơn xoăn nó ko tố cáo bọn kia nhẩy! ..........khổ chưa các chú! cô Vân cho online nhưng ko cho playing com games đâu!!!!
Thui lần sau chơi hàng nào xa xa trương nha nhocs!
vip is offline  

Old 13-11-2004, 22:29  
1_No_Fear_1

Hehe mày nói gì lạ thế, Captain mà phải sợ bà Vân này ah , Captain lườm cái Bà Vân chạy mất dép ...... Mà hôm đấy cũng đen thật, mình cai HL được mấy tháng rồi, nghe thằng chó M rủ rê ra ngồi tí cho vui thôi ngồi kiểu gì lại đến 3h00 chiều ( Chăn gà vui wá mà ! ) . Hôm đấy tao nghe lời mày đi về có phải hay ko , đc thằng nam châm hichic
Sắp đến ngày "phong bì VN" rồi, chỉ sợ bà già tao đến nhà bà V chơi, bà V lại méc lẻo thì chết ... Thôi, từ nay đến ngày 20-11 mình phải giả vờ ngoan ngoãn mới được
Thằng chó HL kia, hôm nay Captain đi học thêm V, tao với cả thằng T lượn wa nhà mày cho mày đi ké lên Deawoo mà ** thấy mày đâu cả ! Thằng chó bỏ bom bố , thôi từ nay nghỉ nhé !!!!!!!!
D_girl yêu quý em cứ tự nhiên !

Old 18-11-2004, 19:35  

Phá sản!

con xin 2 bố , xấu mặt a18 quá đi thôi , mà bà CV gọi lúc nào nhỉ sao tao không biết .!?? mà bà ấy gọi có khi tao cũng đ''o biết , bà ấy có ra chat thì mới gặp được !
-------------------
Ôi , hôm nay được bữa đi học đúng giờ bây giờ tao cứ lâng lâng như trên mây ấy ,kiểu này phải bỏ thói quen " dậy ăn sáng -- uống cà fê -- dò kết quả "đi thôi , bây giờ tao mới cảm được cái vị của việc đi học sớm !!chậc chậc ! :*
------------------------------------
mà mày lập cái topic câu bài này ổn đấy , để anh em còn hàn huyên tâm sự chuyện " đàn ông " với nhau không ra lon ton ở mấy box kia nó chửi cho bỏ bu.
----------------------
sao , hôm qua bị bắt xe vui không con ??
Hahhaa chết cười mấy thằng ngu , có nmỗi con wave gẻ mà bắt lên bắt xuống khổ sở , thà cứ làm con xe 500 triệu như tao có phải hay không , lại làm quen được nhiều bạn gái nữa chứ , làm tao hôm nào cũng đợi hết giờ để lên xe làm quen với các bạn không học hành gì được cả , mất cái này được cái kia , đời là thế !!1
--------------------------------------
"Envelope day " này mày đi đấu đấy , miẹ , tao đi với toàn tuyển thôi , ngại quá thôi : H.Anh ,Hưng, Tháo ,T.Sơn... khổ , tao đã bảo không đi rồi mà chúng nó cứ quỳ xuống lạy lục van nài , mà bạn bè thấy thế sao cầm lòng được cơ chứ , chết cái là tính tao nó bi luỵ tình cảm , khổ thế đấy .
Ai bảo mình đẹp trai học giỏi làm gì kia chứ !!!
----------------------

cho phát ảnh mấy con nó cứ kéo cửa xe500triệu của tao không cho tao đi này chúng mày đừng ngất nhé , ngã vào hỏng máy chúng nó bắt đền đấy )

bazooka is offline  

Old 20-11-2004, 16:17  
1_No_Fear_1

Có muốn biết nick bà Vân ko ? . Bà V trông thế mà máu phết đấy , hôm nọ tao thấy bà ấy ngồi ngoài hàng net, tao định gọi điện cho chồng bà ý .... Nhưng thôi, nghĩ cũng thương vì dù sao cũng là GVCN của mình

Xe 500 triệu đúng là nhiều gái thật đấy , nhiều em xinh thật nhưng tao sợ tao lên các em lại sán gần vào tao làm xe bị nghiêng --- > Ko bảo đảm an toàn giao thông ... Tội lỗi !

Linh ơi cứu tao với , "I will end up to prison ! " .... Thằng Cảnh Sát hôm nọ tóm tao , ko tóm được , tức wá, lấy con 82 ghẻ đuổi tao , chả hiểu lái kiểu gì đâm vào xe tải ... CHết ngay tại chỗ . Hic hic , thương quá

Con nào tuyển thế, Phan Huy Chú đấy ah , sent nick cho tao đi ... Xinh wá. giống gái Hồng Kông ! Mà này, tao ko tin là mày quen được con này

----------------------------------------

Old 21-11-2004, 15:27  
vip

Phá sản!

Thôi con xin 2 bố ,mỗi 2 chúng mày ngồi nói chuyện với nhau mà ko thấy xấu hổ à...........Mk hum nay vừa đi họp lớp cũ chúng nó ép uống bia,cứ 5 m lại đi hái hoa 1 lần,kiểu này thì hái nhầm hoa nhà người khác mất thôi,mk!
Khà khà cái box này lập nên rùi cũng đến lúc down thôi! nhọc nhằn lắm!
vip is offline  

Old 22-11-2004, 21:22  

Phá sản!

hahah
down làm sao được ,
mày phải biết bazooka là ai chứ
-------------
mà này ,mày hái hoa gì thế ??? hoa cũng có năm bảy đường hoa , hoa nhà thì cuống nhỏ , không thơm nên hái nhanh lắm , chỉ vài giây , còn hoa rừng thơm , cuống to , hái có khi mười phút đấy. Mày hái hoa nào nhỉ , chắc là hoa rừng thôi , rừng rú là nơi của chàng mà ! .Mà mày có chắc là chỉ hái hoa thôi không /??Sao tao thấy cái avatar của mày có cấi gì vàng vàng ở đũng thế kia , chết chết ....
--------------
to T2 : nó đi 82 à , sao tao tưởng nó cưỡi con mazda 5.1 đuổi theo nhưng vượt đèn đỏ bị thằng công an khác bắt cơ mà nhỉ ???khó hiểu thật !!
mà này ,
Code:
i will end up prison
là cái gì thế ? hâhh mà đừng làm tao chết vì sặc nước bọt đi , tiếng việt ông còn đang bi bô đòi tiếng Anh mấy lị english , chậc , như mày thì vào tù mà ở cho sạch sẽ môi trường ,
( vào ở với Vân Trung ,hị hị )
-------------------
bazooka is offline  

Old 23-11-2004, 13:18  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Hôm nọ em tập thể dục với lớp mấy anh đấy! he he..hình như có mấy bác ko ....biết tập thể dục thì fải.. nhìn buồn cười ko chịu nổi..
...Mà sao lớp a18 con trai đi net thì nhiều thế mà chả có mấy ai vào đây thía.. uổng công lập ra cái board! thôi thì để em vào tán gẫu cho zui!

...Hic! tưởng vào đấy có anh nào đẹp trai thì cưa..nhưng mà sao ko có ai thế? Hic! chán! con trai a18 đến thế này thui à?

------------------------------
:X
dark_girl is offline  

Old 23-11-2004, 14:38  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by dark_girl@23-11-2004 @ 13:18
Hôm nọ em tập thể dục với lớp mấy anh đấy! he he..hình như có mấy bác ko ....biết tập thể dục thì fải.. nhìn buồn cười ko chịu nổi..
...Mà sao lớp a18 con trai đi net thì nhiều thế mà chả có mấy ai vào đây thía.. uổng công lập ra cái board! thôi thì để em vào tán gẫu cho zui!

...Hic! tưởng vào đấy có anh nào đẹp trai thì cưa..nhưng mà sao ko có ai thế? Hic! chán! con trai a18 đến thế này thui à?
ớ , em dark girl ui , sao không thấy cái chữ kí của em có cái gì mà đức long 11a6 ng` iu ...(hình như vậy thì phải ) nữa nhỉ , hay là chuyển form sang anh nào A18 rồi hử ??? anh 1_nofear_1 chăng ??? hay là cái "thằng quần đùi" VIP ???, nếu phải thì chia buồn với em nhé , A18 bao nhân tài mà lại có ý định với 2 thằng "quần đùi " ấy thì ... chậc chậc ...khó nói quá ....
------
Tập thể dục là môn học đòi hỏi óc thông minh + trí sáng tạo rất cao nên 1 vài bạn lớp anh ( 1 vài thôi nhé )có 1 chút vẫn đề ở cái nhiễm sắc thể số 21 nên hơi khù khờ 1 tí ,mong em thông cảm cho
-------------------
to 2 thằng " quần đùi " : chúng mày chết mấy con đấy thật rồi à ???Thôi , tí nữa ra mua kem cho anh anh cho nick nhé , nhưng con đầu tiên là " của " anh rồi ...ha hâhh hahhâh ....
----------------------------------------------------
a18 zô zô ...a18 zô zô ...a18 zô zô ...
bazooka is offline  

Old 23-11-2004, 16:21  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
ớ , em dark girl ui , sao không thấy cái chữ kí của em có cái gì mà đức long 11a6 ng` iu ...(hình như vậy thì phải ) nữa nhỉ , hay là chuyển form sang anh nào A18 rồi hử ??? anh 1_nofear_1 chăng ??? hay là cái "thằng quần đùi" VIP ???, nếu phải thì chia buồn với em nhé , A18 bao nhân tài mà lại có ý định với 2 thằng "quần đùi " ấy thì ... chậc chậc ...khó nói quá ....
:"> Em cũng đang định nói là em chuyển sang mấy anh lớp 12a18 mà! Chính thế nên em mới vào đây làm wen đây! Mà em đâu có thích 2 cái anh QUẦN ĐÙI đâu mù! Nhìn trên này là biết thô bỉ! ...Nói thế thui! Đừng giận em nhé! Em đùa thôi mà!

Anh có nick ko? cho em đi, em vào chat với anh cái nhỉ! mà này! post ảnh lên đi mấy anh ơi! cho em chiêm ngưỡng để còn chọn người yêu nữa chứ! :p

dark_girl is offline  

Old 24-11-2004, 18:08  
1_No_Fear_1

Cụ thằng TM chó má thế, board này lập ra để anh em " Chia sẻ - Tâm sự " .... thế mà chú cứ đòi dẹp , f *** u ... Hỏi chuyện về em Linh xù chưa , hay là lại bịp bố chứ làm chó gì có em nào ....

Thằng chó , mày thích chiến với bà Vân hay sao mà toàn nghỉ tiết 1 vậy ... Ngủ quên hay là xe 500 triệu trở mày đi lạc đường thế ... Còn về nick của cái con ở trên , đúng là cái thằng bốc phét chứ làm gì quen được nó ... Ngồi mà hát bài "Anh mơ về em " đi là vừa

Kinh đây, cái gì mà NST thứ 21 đấy, học sinh giởi ghê, liệu 1 tiết có được 5 ko mày . ...

Chà chà, TM cũng bia rượu cơ đấy , uống nó như thế nào ? Có phải nó ko mùi, ko màu , ko vị đúng ko ? Thế thì là nước lọc rồi TM ạ ...

D_ girl dám chê lớp mình TTD buồn cười, nhưng lớp em ý chắc còn bùn cười hơn ........ Chuyện , hôm nọ tia cô em lên tập trông nhắng wá, đúng là học sinh của bà Thuỷ dở hơi ... Mà em ơi, đừng làm wen với thằng Bazooka, thằng này SK , háo sắc số 1 lớp anh , em bị nó lừa thì tội nghiệp < Mày ơi, tha cho em đi >

Này quần đùi Captain là quần đùi xách tay ở " bển " đó , quần đùi thằng M là quần đùi công viên, hàng chợ làm sao so sánh với quần đùi tao được ... Mà cái avatar của mày bẩn thỉu ko chịu được , đổi cái khác đi .... Thằng chó , chê TA tao ah , xem thằng nào điểm cao hơn nhé , nên nhớ " Captain " ngồi cạnh D Anh đấy

Old 24-11-2004, 18:47  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
D_ girl dám chê lớp mình TTD buồn cười, nhưng lớp em ý chắc còn bùn cười hơn ........ Chuyện , hôm nọ tia cô em lên tập trông nhắng wá, đúng là học sinh của bà Thuỷ dở hơi ...
Oài! anh soi em lên tập thể dục à.. :"> ngượng chết mất! mà bà Thuỷ dậy TD kinh bỏ xừ! ghét lắm! em đang 0 fẩy TD này! kệ chứ!

Quote:
i will end up prison
cái gì thế anh! anh viết à! nhân tài a18 có khác!

mà anh ơi! lớp anh có anh nào tên là Thi ko? hình như bị đúp thì fải!? đúng ko ạ!

dark_girl is offline  

Old 25-11-2004, 12:38  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

thảo nào thấy anh Thi học lớp đấy! mà rõ khổ...lớp đấy cũng toàn đầu bò...chán cho bác ý quá..

..vào đấy chăn bò hay sao ý nhỉ? học chung với bọn nó chắc bác Thi lại được giữ lại thêm 1 năm nữa thì hay...cầm trịch khối 11 luôn..

dark_girl is offline  

Old 26-11-2004, 19:03  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by dark_girl@23-11-2004 @ 16:21

:"> Em cũng đang định nói là em chuyển sang mấy anh lớp 12a18 mà! Chính thế nên em mới vào đây làm wen đây! Mà em đâu có thích 2 cái anh QUẦN ĐÙI đâu mù! Nhìn trên này là biết thô bỉ! ...Nói thế thui! Đừng giận em nhé! Em đùa thôi mà!

Anh có nick ko? cho em đi, em vào chat với anh cái nhỉ! mà này! post ảnh lên đi mấy anh ơi! cho em chiêm ngưỡng để còn chọn người yêu nữa chứ! :p
Em quyết định phải đấy , ông cha ta đã nói rồi , người nào của nấy ,nhìn mặt bắt hình dong, mấy thằng đấy bỉ từ avatar bỉ ra mà , hâhhha ...
----------
anh không dám chat với em đâu , anh hiền lành nhút nhát , học giỏi ,lại đẹp trai ngời ngời thế này anh sợ em không kìm lòng được lại ... anh thì chết
----------------
mà thằng bệnh kia , mày lảm nhảm cái gì đấy , mày biết tao mấy phẩy Sinh không ??hâhh , sáng nay lại trả bàu anh , lại 9,75 ... hic .. ngaih chết đi được ...mày nhìn lại DuyA đê , có 7 điểm thôi con ạ ... Phải biết chọn bạn mà chơi chứ...Thôi , ra mua kem cho bố đi , mấy hôm nữa kiểm tra bố nhắc cho nhé Mà thôi , mấy hôm nay bão trong kia , phải biết đòng cảm với họ chứ , mày cứ đua tao tiền để tao ủng hộ là được ...
(chẹp , có khi lại vào hết túi ông Kiếm cũng nên , hic...)
---------
hôm trước đi an sáng-uống coffee-dò kết quả xong gặp thằng ôn Thi , nó năn nỉ mãi thế là đành cho nó 4k nó trả tiền MU , hic ,4 bữa sáng của tao đấy , hix hix
tốt bụng như mình hiếm có thậtđấy!!! Thế mà các em lại cứ thích những thằng lắm xu cơ , mình không có xu chỉ có tấm lòng thôi ...đànhkiếp sau lấy vợ vậy. ..hic hic
--------------------
ngại quá , hôm nay lại được 10 thể dục nữa , đời sinh ra mình chắc là để tiếp bước anhxtanh mấy lị Edison đây...
bazooka is offline  

Old 26-11-2004, 21:19  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
anh không dám chat với em đâu , anh hiền lành nhút nhát , học giỏi ,lại đẹp trai ngời ngời thế này anh sợ em không kìm lòng được lại ... anh thì chết
chết chết!...thế ạ! sao em ko biết lớp a18 lại có 1 nhân tài như anh nhỉ! thế thì càng fải làm wen thui...anh ơi cho em nick đi! kiểu này quyết tâm xem mặt! anh nói tên đi, mai em xuống lớp...

-----------
Quote:
hôm trước đi an sáng-uống coffee-dò kết quả xong gặp thằng ôn Thi , nó năn nỉ mãi thế là đành cho nó 4k nó trả tiền MU , hic ,4 bữa sáng của tao đấy , hix hix
tốt bụng như mình hiếm có thậtđấy!!! Thế mà các em lại cứ thích những thằng lắm xu cơ , mình không có xu chỉ có tấm lòng thôi ...đànhkiếp sau lấy vợ vậy. ..hic hic
sao lại kiếp sau lấy vợ... có cần em mai mối cho ko... mà đúng là bi giờ các em đâu có thích anh nào ít xu đâu.... thôi, chấp nhận số fận đi nhá! kêu nhiều... ...hay bác muốn lấy vợ thì lấy em đây này... chỉ sợ lấy về xong bị vợ đánh lại khóc...
-----------
Quote:
ngại quá , hôm nay lại được 10 thể dục nữa , đời sinh ra mình chắc là để tiếp bước anhxtanh mấy lị Edison đây...
....Trời....cái trò đá cầu ai chả đá được...Anh có biết tập TD như em ko?...Hôm nay tập như điên ý....xấu hổ vãi lìn... :"> Mà edison ko có đá cầu đâu nhá....

dark_girl is offline  

Old 27-11-2004, 12:13  

Phá sản!

Quote:
...hay bác muốn lấy vợ thì lấy em đây này... chỉ sợ lấy về xong bị vợ đánh lại khóc...
thôi thôi , cho anh xin , lấy em về vợ anh nó chửi chết ... hè hè ...
nhưng nếu em nhiệt tình thì anh ... cũng đành chấp nhận vậy thôi ...hè hè ..tính mình vốn thương người như thể thương ... cái gì nhỉ , thôi, không nói nữa ,mất lòng lắm ...tự hiểu đi hộc sinh Kim Liên mừ ...
-----------
Mà sao em biết lớp anh đá cầu nhỉ ?? Chắc hay tia anh nào nên không rời mắt được chứ gì ??? Huh , anh không biết là có thấy em không nhỉ, em trông thế nào nào , hôm nào thể dục thử trèo lên tầng 4 rồi nhẩy xuống anh xem nhá !
----------------
chậc , 2 thằng quần đùi kia lặn đau mất tăm rồi ???( thực ra 1 thằng quần đùi đang ngồi cạnh mình , nhưng nó mải " chiến " mấy em nên đêk để ý rằng mình đang chuẩn bị tặng nó 1 quả bom đây !!!Chia buồn nhé, bạn hiền ...
bazooka is offline  

Old 27-11-2004, 12:34  
vip

Phá sản!

nẫu cả ruột với các anh các chị thôi!
Hum trước bố mày tâng cầu được 10 điểm đấy........mk cái bà TD thâm *** chịu được 80 cái xong thì chân phải *** còn cảm giác nữa! chưa nói đến chân giữa........!
Các em A14 tập TD nhịp điệu nhìn cứ như trên TV lúc 5h30 sáng ý! nhất là em DG hahha nhìn em tập anh............bối rối lém!
Kiểu này phải đeo kính đen tập TD với các em A14 mất!
vip is offline  

Old 27-11-2004, 13:16  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

oái! sao bác bazooka này thô bỉ thế nhỉ...! lấy quần đùi che mặt thì còn xí hổ nữa...

mà sao anh VIP soi em kĩ thía.. :"> anh có muốn tập cùng lớp em ko? cho nó vui...

To bazooka: anh này em biết là ai rồi! Hôm nọ thấy ngồi chơi MU kinh thiệt! mà em thấy anh đâu có tập thể dục đâu..toàn ngồi trong căng tin..đọc chuyện..ăn cháo thoai! :p suốt ngày ăn uống.. em là con gái àm ăn cũng ko nhiều như anh..
...Hôm nào cho em ăn ké nhé! anh linh nhé! mà lớp a18 có 2 Linh cơ! ko biết co fải anh là anh Linh gầy gầy ko nhỉ? nhầm thì... :"> lắm!

dark_girl is offline  

Old 28-11-2004, 14:28  

Phá sản!

Quote:
nhầm thì... lắm
ke ke .... xin thông báo là em đã nhầm ....
-------
mà sao em biết mình tên là Linh nhỉ, chắc cái thằng quần đùi bển kia bảo chứ gì , cái thằng ... đêk biết giữ bí mật cho anh em gì cả ...chán .... :-s
Lớp có 2 L nhưng phải biết phân biệt Linh nào là Linh tuyển chứ....
--------------------
thôi , anh đùa đấy,em mà thấy anh thì thất vọng phải biết... kiểu này mình phải nghỉ học tuần nữa thôi ... tha cho anh..em nhé !
---------
Quote:
sao bác bazooka này thô bỉ thế nhỉ...!
chậc , em này còn thô bỉ hơn cả mình ... bái phục ...
-----------------------------------------------

Quote:
lấy quần đùi che mặt thì còn xí hổ nữa...
xí hổ giè chứ ... che trên hở dưới - chuyện đương nhiên mừ
bazooka is offline  

Old 28-11-2004, 16:58  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Lớp có 2 L nhưng phải biết phân biệt Linh nào là Linh tuyển chứ....
.....Linh nào nhỉ? để em hỏi lại cho...rồi em gặp anh cái chứ.. anh nhỉ.. thất vọng thế đếk nào được.....anh quảng cáo hay lắm mà...

...Mà anh ơi..che trên hở dưới còn bỉ hơn ...thà ko che cho xong...mà sao các bác tập thể dục buồn cười thế... lớp a18 có 1 con khỉ ko biết tập thể dục... nhìn buồn cười cực! ko fải các anh đâu nhé....

dark_girl is offline  

Old 28-11-2004, 17:40  
1_No_Fear_1

Linh nào chứ Linh Bazooka thì ngất xỉu mất thôi ... Chơi MU thì ko phải là thằng này rồi, nó có biết chơi đâu , chỉ biết bốc phét là giỏi thôi .... Ah , Linh ơi, mày mượn cho tao cái đĩa cài lại ổ cứng chưa, bây giờ nó vẫn đơ làm tao *** chơi được gì ...............

Ah, TM ơi, tao chát với con que kem rồi đấy, nó bảo thứ 2 nó đi học, nó rủ 2 anh em mình sang lớp nó đấy .... .... Hôm nọ mày tâng cầu như con gái ý , nhìn ghét ** chịu được ... Nhìn Captain chưa ? Má trong , má ngoài, đùi , mu cứ gọi là ------------ > 2 điểm ... Đùa thôi, tao chưa tập ~!

Hôm nọ bị Bà V mắng sướng chưa con ? Cà fé ah ? Xem KQ ah ? Chết cụ mày đi hạnh kiểm chung bình ? Oài, sướng ghê ! ... Như anh đây này, học sinh ngoan , xuất sắc, gương mẫu chẳng bao giờ để thầy cô phải buồn lòng ...

2 thằng Chó , Tiger CUp lần này có muốn đi xem với tao ko ??? Bà cô tao thuê một quầy bán hàng ở Mỹ Đình, người ta đưa cái thẻ cho 10 người vào, thằng nào thích thì bảo tao ... À wên, chúng mày toàn thằng ghét thể thao, ưa dâm dục thì xem gì ?

Uầy , D_girl , sao em lại xí xớn với nó ? Thế anh biết xí xớn với ai bây giờ ??

Old 28-11-2004, 19:11  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Uầy , D_girl , sao em lại xí xớn với nó ? Thế anh biết xí xớn với ai bây giờ ??
em xí xớn với ai? :O .... :"> mà thui! xí xớn với cả 2 ... thế là được chứ gì?
...em tưởng anh này hay chơi MU...nhầm thế này có chết ko cơ chứ! thôi! thế này thì chết rồi... anh có đẹp trai ko? hay lại như anh nói thì...em chít mất!

anh ơi! anh mà xí xớn với em, mấy chị lớp anh đánh em chết! em sợ lắm!

dark_girl is offline  

Old 29-11-2004, 14:21  

Phá sản!

Chúc mừng miniboard A18 đã sang trang 2 , xin cảm ơn 4 thành viên tích cực đã đóng góp cho board của chúng ta lớn mạnh hơn : BAZOOKA , 1_nofear_1,vip, và em " ngoại đạo " dark_girl . Để kỉ niệm, chúng ta sẽ ...làm gì nhỉ, thôi thì thưởng cho bazooka 1 tràng pháo tay nào ... clap clap clap.. .
-----------------
Quote:
lớp a18 có 1 con khỉ ko biết tập thể dục... nhìn buồn cười cực! ko fải các anh đâu nhé....
khỉ nào thế nhỉ , ... ??? :-s
---------------
Quote:
.....Linh nào nhỉ? để em hỏi lại cho...rồi em gặp anh cái chứ.. anh nhỉ.. thất vọng thế đếk nào được.....anh quảng cáo hay lắm mà...
trời sinh ra mất cái này phải được cái khác chứ , mồm miệng đỡ chân tay mà , xin em đấy , tha cho anh đi mừ. ...
---------------------
Quote:
2 thằng Chó , Tiger CUp lần này có muốn đi xem với tao ko ??? Bà cô tao thuê một quầy bán hàng ở Mỹ Đình, người ta đưa cái thẻ cho 10 người vào, thằng nào thích thì bảo tao ... À wên, chúng mày toàn thằng ghét thể thao, ưa dâm dục thì xem gì ?
bà cô mày á , sao mày bảo đang làm Net ngon cơ mà , xí xớn gì ở Mỹ Đình ?? mà bà ấy bán cái gì thía ? quần đùi hiệu hay là ...underwear hình cờ tổ quốc ??? :">
--------------------
Quote:
Linh nào chứ Linh Bazooka thì ngất xỉu mất thôi ... Chơi MU thì ko phải là thằng này rồi, nó có biết chơi đâu , chỉ biết bốc phét là giỏi thôi .... Ah , Linh ơi, mày mượn cho tao cái đĩa cài lại ổ cứng chưa, bây giờ nó vẫn đơ làm tao *** chơi được gì ...............
tía mày , chiến MU ăn xu không ??? Cái loại Diablo còn đíu biết chơi mà cứ to còi...
đã thế bố đíu cho mượn đĩa nữa , ra mà mua 8k/cd con ạ !
---------------
Quote:
Hôm nọ bị Bà V mắng sướng chưa con ? Cà fé ah ? Xem KQ ah ? Chết cụ mày đi hạnh kiểm chung bình ? Oài, sướng ghê ! ... Như anh đây này, học sinh ngoan , xuất sắc, gương mẫu chẳng bao giờ để thầy cô phải buồn lòng ...
thằng này đêk chịu cập nhật tin tức gì cả , mày không biết là cuối tiết 5 bà ấy phải ở lại xin lỗi tao à ???sau bị tao túm tóc treo lên quạt trần hôm nay đến lớp thành tóc xù mì luôn , đỡ tốn mấy lít , cuối giờ ở lại cảm ơn tao rối rít.
Công nhận mình tốt bụng thật ...may phước cho em nào "vớ " được mình ...chậc...
---------------
Quote:
anh có đẹp trai ko? hay lại như anh nói thì...em chít mất
chít đi nhé ...
bazooka is offline  

Old 29-11-2004, 17:30  
1_No_Fear_1

niceboy2002au: ???????
niceboy2002au: Hong bie^t ?
niceboy2002au: O* dau thia em ?
ill_go2_heavn_n_w84u : o ben canh em
ill_go2_heavn_n_w84u : noi' di xem nao`?
ill_go2_heavn_n_w84u : dem nao ngu voi vo
ill_go2_heavn_n_w84u : anh cung het' ten em
ill_go2_heavn_n_w84u : sao em ko thay anh het gi nhay?
ill_go2_heavn_n_w84u : ma em da bao gio ngu voi anh dau
ill_go2_heavn_n_w84u : anh ngu voi con nao ha?
niceboy2002au: Ngu voi em ma em ko nho* ah
niceboy2002au: Hay la em nam mo* thay thang kha'c
niceboy2002au: CHac chac
ill_go2_heavn_n_w84u : sao em ko nho duoc cai' gi`?
ill_go2_heavn_n_w84u : hay tai. anh cho em uong thuoc ngu?
niceboy2002au: Vi em bi anh cho uong thuoc ngu roi
niceboy2002au: Em bi lo^ he^t hang roai ?
ill_go2_heavn_n_w84u : chong noi' vo the ha????
ill_go2_heavn_n_w84u : li di
ill_go2_heavn_n_w84u : ko chong vo gi nua
ill_go2_heavn_n_w84u : vo ghet' chong lam

------------------ Học sinh Nhân CHính đấy , bệnh hoạn vãi

Old 29-11-2004, 17:50  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Chúc mừng miniboard A18 đã sang trang 2 , xin cảm ơn 4 thành viên tích cực đã đóng góp cho board của chúng ta lớn mạnh hơn : BAZOOKA , 1_nofear_1,vip, và em " ngoại đạo " dark_girl
he he....vào đây chỉ có câu bài thôi mà anh...! :p mà lại còn wen được bác bazooka nữa chứ.. anh ơi...anh cho em coi mẹt anh đi...hâm mộ anh wá...

mà sao lại có cái gì thế? chuệyn riêng tư mang ra làm giè..công khai cho anh em thấy...bác 1_fear_1 dê như thế nào à? xí hổ... :">

dark_girl is offline  

Old 29-11-2004, 17:50  

Phá sản!

Anh ơi cho em hỏi thằng Bazooka có phải là thằng Linh Tuyên không ạ, thăng Linh con bác Tuyên ý ạ .
Lớp em mấy thằng hay chat chit đi du học hết, không hiểu bây giờ còn sống hay chết roài , chán lắm, nên vào đây bốc phét với mấy anh cho vui :p .Dm nhà các anh,
Tommy_Lofilger is offline  

Old 29-11-2004, 18:02  
1_No_Fear_1

Thế mày là thằng nào A10 thế ? Bazoo ** phải Linh Tuyên đâu ? Thằng này cũng mới nổi thôi , hồi trước học Trần Phú thường thôi , về đây đú đởn mới nổi tí thôi ...

Cũng tại vì mình ham học wá ko có thời gian đi chơi nên mình ** nổi bằng nó , ko thì

Old 29-11-2004, 18:08  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Thế mày là thằng nào A10 thế ? Bazoo ** phải Linh Tuyên đâu ? Thằng này cũng mới nổi thôi , hồi trước học Trần Phú thường thôi , về đây đú đởn mới nổi tí thôi ...

Cũng tại vì mình ham học wá ko có thời gian đi chơi nên mình ** nổi bằng nó , ko thì

Hoá ra ko fải Linh đấy..chán ghê!..
.....mà anh ơi....sao dạo này ko chat chit nữa hả? em lên mạng chả thấy mẹt anh đâu!
.... nhớ anh wá......

dark_girl is offline  

Old 29-11-2004, 18:12  
1_No_Fear_1

Em chưa nhìn thấy mặt nó ah ? Cứ xuống Canteen ý, hỏi Tuấn Linh nó chỉ cho ... Hoặc là buổi chiều cứ ra cổng trường , hôm nào mà ổng chẳng ra đấy ngồi ...

Ah, A10 mày là thằng Huy ah ? mk , bà chủ nhiệm tao ghét mày lắm haha ... Cứ hỏi thằng Hùng thì biết ?

Old 29-11-2004, 19:03  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

@Tommy_Lofilger: anh là anh Huy á? :O :O :O :O oái thế mà ko biết nhỉ!
--------

Quote:
Ah, A10 mày là thằng Huy ah ? mk , bà chủ nhiệm tao ghét mày lắm haha ... Cứ hỏi thằng Hùng thì biết ?
....Hic! kinh nhỉ! bà chủ nhiệm lớp anh dậy môn gì thế? mà Hùng nào hả anh? Hùng cận ạ?

---------
Quote:
Em chưa nhìn thấy mặt nó ah ? Cứ xuống Canteen ý, hỏi Tuấn Linh nó chỉ cho ... Hoặc là buổi chiều cứ ra cổng trường , hôm nào mà ổng chẳng ra đấy ngồi ...
hic! lại còn thế nữa..ra cổng trường làm giè thía? làm wé có gái mà soi..hay soi mấy giáo viên ùa?

dark_girl is offline  

Old 29-11-2004, 19:56  

Phá sản!

Tao có phải là thăng huy đâu, hehe, thằng Huy có bao giờ lên net đâu, thế nó không phải là thằng Linh con bác Tuyên à .mà thằng Hùng nó có lên klnet không, với lại mày là thằng nào đấy, cả thằng VIP nữa???
Tao không học ở KL nữa rùi, té rùi, mày bít tao là ai không :p

Old 29-11-2004, 20:38  

Phá sản!

thôi để người trong cuộc phát biểu cái nào :
tớ đêk phải thằng Linh Tuyên nên đề nghị các ấy đừng nhầm , không vui đâu ...
----------
to Kt : cái con bệnh này là con mày bảo tao á , công nhận hợp với mày thật đấy , bệnh tập thể ,to d_g : em chat với nó không sợ bệnh à ???mà anh khuyên em 1 câu chân thành : em đừng dại mà xem mặt thằng Lt nnhé ,em mà xuống xem mặt thằng L Tuyên là thể nào hôm sau cũng chuyển trường vào viện đấy ,... cảnh báo cấp 1 :-s
---
thăng Hùng có lên net nhưng toàn chat vớ vẩn +xem XXX thôi , lần nào mình ra cũng thấy bố đang híp híp , bệnh ** chịu được ...
bazooka is offline  

Old 29-11-2004, 20:43  

Phá sản!

thôi để người trong cuộc phát biểu cái nào :
tớ đêk phải thằng Linh Tuyên nên đề nghị các ấy đừng nhầm , không vui đâu ...
----------
to Kt : cái con bệnh này là con mày bảo tao á , công nhận hợp với mày thật đấy , bệnh tập thể ,to d_g : em chat với nó không sợ bệnh à ???mà anh khuyên em 1 câu chân thành : em đừng dại mà xem mặt thằng Lt nnhé ,em mà xuống xem mặt thằng L Tuyên là thể nào hôm sau cũng chuyển trường vào viện đấy ,... cảnh báo cấp 1 :-s
---
thăng Hùng có lên net nhưng toàn chat vớ vẩn +xem XXX thôi , lần nào mình ra cũng thấy bố đang híp híp , bệnh ** chịu được ...
bazooka is offline  

Old 30-11-2004, 18:24  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hic!... Làm gì có mấy nhân a18 lên đâu mà lập board?
....Bác bazooka cứ làm choè thoai.... lập board đó ra..em vào đấy buôn với mấy anh suốt ngày mất
----------

Bây giờ em sợ vào căng tin lắm rồi....vào đấy toàn mấy anh a18 ngồi hút thuốc..lại còn chém gió nữa... :"> thảo nào vào đấy lạnh ơi là lạnh...

----------

dark_girl is offline  

Old 30-11-2004, 20:52  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Thật đấy anh Răng à.......
hè! Răng là chị nhá! ko fải anh đâu! ko hiểu sao bác này cứ chuyển giới tính người ta thế nhỉ.. chết mất!
-----------
Mà chị ơi! cho cái topic này sang khoá 02-05 đi! đây là lớp 12a18 mà chị! thì chỉ có cái lớp a18 độc nhất vô nhị trong cái trường KL này thoai mà...
-----------
mà sao em thấy chỉ có 3 nhân a18 lên net thôi à? chán thế?

dark_girl is offline  

Old 30-11-2004, 22:00  

Phá sản!

,hix hix, cho iem xin lỗi chị Răng, em thực sự không bít chị là girl, em chỉ nhìn cái nick mà em đoán giới tính, hì hì .

Cái bọn A18 này con zai thì đầy, nhưng mà chúng nó không thích lên mạng đâu, suót ngày chì thích chơi điện tử thôi, hở ra một cái là điện tử, thỉng thoảng lên mạng chat chit một tí là lại đi chơi điện tử

Old 01-12-2004, 12:18  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Cái bọn A18 này con zai thì đầy, nhưng mà chúng nó không thích lên mạng đâu, suót ngày chì thích chơi điện tử thôi, hở ra một cái là điện tử, thỉng thoảng lên mạng chat chit một tí là lại đi chơi điện tử
anh nói đúng thế! hôm nào em đi chơi cũng đi qua cái hàng điện tử gần trường mình...mà kinh lắm nhé..thấy toàn dân a18 ngồi trong đấy..ko chơi star thì lại chơi MU! sành điệu lém....toàn mấy nhân mắt cận nhưng đầu bé vào đấy chơi rồi lại ngồi chửi nhau..loạn cả sới lên...

dark_girl is offline  

Old 02-12-2004, 17:09  

Phá sản!

ức chế quá , anh em đang nói chuyện vui thì ông bà nào lại chuyển đi thế là bao công sức lên được trang 2 đổ xuống sông cả ...
-----------

to 1_nofear_1 : nó mà lock tao thì ngày mai bố cứ đầu mày bố tương đấy nhé .
Kia ... chặt phát đi luôn
--------
chán quá , bảo mở cái box a18 có phải hay hơn không , anh em có 1 khoảng trời riêng để ... và để ... ( đừng nghĩ bậy đấy ) :p .
--------------
bazooka is offline  

Old 09-12-2004, 17:56  

Phá sản!

Hừ , sao lại để box này thành dĩ vãng thế hả , bảo chuyển xong rồi cứ gửi bài là lại : " board này chỉ dành để đọc , không được post " , bực quá cơ .
-------
lâu ngày không nói chuyện chán quá làm lại cái mới cho mấu nhé .
Chúng mày đâu , xông vào "luộc " !!!
to 1_nofear_1 : hahaha , con Panasonic CTR của mày từ hôm nay đã đi vào lịch sử rồi , sướng nhé ! Mai bố mang con CASIO KT đi đừng có " ké " đấy , bố đ''o cho đâu . Ha ha ha
bazooka is offline  

Old 10-12-2004, 18:13  
1_No_Fear_1

Tao tưởng mày nói đùa hoá ra làm thật ah ?? Okie, chán wá, có cái board này vào đây nói chuyện có phải hay ko .........

Nhưng chắc là nó cũng chỉ tồn tại được mấy ngày nữa thôi ........

Con đồng nát dám thu máy của mình thôi bố thí cho nó luôn , tức thật ! Mà hôm nay nó gọi mày ra nó bảo gì đấy ?

Old 10-12-2004, 19:17  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

He he! cho em góp vui với cái nào... hum nay tập thể dục nhục wá.. con choé đấy bắt mình tập thể dục...38 động tác! bực cả mìn! 4 điểm nè! mà sao lớp anh con trai tập thể dục ngu thía?

Hum nay vào căng tin ăn! hic nhìn dân a18 tởm vãi... bẩn ơi là bẩn! đổ hết mì ra sàn nhà rồi hất vào nhau nữa...ặc ặc! đang ăn mất hứng! sợ vãi chấy!

dark_girl is offline  

Old 11-12-2004, 12:24  
vip

Phá sản!

hehe 2 thằng Linh tuyên và thằng Chí Trung ,mẹ con trai A18 mang tiếng sạch nhất trường mà chỉ vì cái vụ nhỏ nhặt đấy mà làm hỏng hết cả thanh danh!
Anh .......VIP nhân danh con trai A18 thành thật xin lỗi em DG rùi khi nào có dịp anh xin rủ em đi ăn phở cuốn nha!
Hee thằng No fear kiểu này chắc kỉ niệm cô Vân cái panasonic rùi! chẹp chẹp chắc cô quý mày lắm lắm đấy KH ạ!còn tao khi nào thi xong tao sẽ vác con phillip được mua tại Hà Lan chính hãng cho chúng mày ........chiêm ngưỡng........yên tâm đi tao sẽ cho chúng mày.......sờ!
vip is offline  

Old 11-12-2004, 13:18  

God Member

KL$: 532
Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: G (2001-2004)

Các em A18 chú ý nhé. Đã có topic của các em trong box của khoá 02-05 rồi mà. Chủ đề này để trong Chia sẻ Tâm sự không hợp. Chuyện riêng, buôn dưa lê nội bộ trong lớp với nhau, mời các em vào lập topic trong box của khoá mình ấy.

Topic này để 24 giờ nữa rồi chuyển vào 02-05.

Thân,
Răng

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan