Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 31-10-2004, 11:38  

Phá sản!

KL$: 0

lớp A1 đâu roài!!!!!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
lớp A1 đâu roài!!!!!!
hehhehhehdehhehhe
chang biet gi` cả
lap ra de a! vao thoi
ai la A1 thi vao đay nha
juan is offline  

Old 02-11-2004, 11:24  
anzel_729

KL$: 0.00

đúng roài fải vân động bọn nó lên klnet thường xuyên một tí đi chứ
chứ để thế này thì nhục mặt a1 bọn mìn wá xá X-( .ko ổn chút nào cả
mà ai bảo lớp a1 chỉ bít có học nào?????(đứa nào nói ra đây cho tớ xem mặt 1 tí ,nghĩ j` thế????)
lớp a1 hơi bị vui đấy nhá!!!!(ko bít chỗ bọn mày thế nào chứ chỗ tao thì vui lém )
a1 đâu hết roài thế này nhỉ,cai topic này thằng chậu nó đã bỏ công lập ra mà ko có ai vào ngó wa một tí à,khổ thân anh mìn wá xá

Old 02-11-2004, 12:08  
paraselene

Nhìn thấy topic lớp mình lâu rồi mà chẳng biết viết gì cả. :p
Thôi hôm nay đành góp vài lời vậy.
Lớp mình dạo này cũng bắt đầu chơi với nhau vui vui rồi.Nhưng hình như vẫn ngại nhau hay sao í.Ngoài những buổi tập thể dục còn thấy nói chuyện với nhau, chứ còn những giờ nghỉ 15' toàn thấy chơi tại chỗ, nói chuyện những đứa xung quanh chỗ mình ngồi thôi. Nhiều lúc thấy nó cứ xa cách thế nào í. Mình nghĩ rằng trong lớp nên chơi với nhau nhiều hơn.
Ý kiến của mình tạm thời là thế.Nhưng nói chung lớp mình chơi rất vui.

Old 02-11-2004, 12:24  
blue_water_girl

lớp của anh illi thì máu roài, tính làm ji`, khỏi fải wảng cáo
tình trạng các em lớpa1 jống tình trạng chung lớp chị roài, lên mạng thì nhìu nhưng chả ai thèm vô klnet vì đúng như iem ss nói là bị cái ấn tượng klnet chán fèo fèo. Lớp chị xin mãi mới unlock được cái board mà chả ma nào thèm vào
anh illi mà coá bí wuyết ji`thì bật mí cho mọi người cùng bít

Old 02-11-2004, 15:37  

God Member

KL$: 146
Awarded 2 time(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2004-2007)

Hix tao đây, tao là ACE LINGHTNING đây,đứa nào đọc nhật kí lớp sẽ biết tao là ai(bật mí là "tao" gồm 2người nhé).hum nay cô Trang úm hix buồn quá hix thương cô quá. Nhưng mà lớp mình lại được nghỉ học mới khoái chứ hehe .
OÉ dạo này lớp mình kinh khủng quá, toàn phải chịu những cực hình Đại Hình hix,tao khuyến cáo cả lũ nên làm thế nào để đá đít mấy cái kinh khủng đó đi chứ tao thì tao ớn lắm rùi, hix .
Nè chậu sư đệ, đại ca mi ở đây nè khi nào anh em mìn rủ nhau đi tu ở nơi nào xa xa một tí chứ tao+mè+... suốt ngày bị GVCN bắn => tao sợ lắm rùi.
OẢI hum nay là một ngày đẹp trời cảm hứng của mình thật.... không có chút cảm hứng nào cả.Chán wá

------------------------------
. . .
hipcuoi is offline  

Old 02-11-2004, 16:04  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Hix, thằng Hipcuoi nó kể với tao, à đâu, nhầm, con Anh Ngọc chứ, nó kể là nó hỏi chị gì con cô Trang ế, là cô bị làm sao. Chị ế bảo cô bị bệnh nghĩ nhiều đâm ra mới thành như thế. Chắc là cô lại bị ảnh hưởng cái vụ oánh nhau vừa rồi đấy mà. Làm gì mà cô quan trọng quá thế nhỉ?

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 02-11-2004, 17:33  

Phá sản!

Đúng roài !!!!!!Chang hieu sao cu den gio cô Trang va Mrs Hoè tao dau tim như đúng rôi luôn,kho wa ,chang hieu sao???Cu sịp ! đi tu ở đâu??trường ams nhe' hehehe,đi cái bố cháu ý,lớp đang zui,mai ba cây tiếp đi mày :p tai mày búng sứơng lắm!!!!!!!!!hehehehe
juan is offline  

Old 02-11-2004, 18:21  

Phá sản!

[quote]A1 ha?
Nghe nói hum trước mới đánh thằng Tú lớp mình xong..........Bi giờ thì mình căm thù A1 lun..........
Kinh đây ! Căm thù à , chẹp chẹp ,noi như U thì cả A1 đánh thằng tên là Tú ah,hix, thế thi tôi nghiep nhỉ , còn gì là người ,đừng vơ đua cả rổ như the chứ. Mà cho mình hỏi mot tý, "bị đánh" ah,hinh như theo "me" thì thằng tú kia nó cung muon danh nhau đây chứ ,thai độ lém cơ mà,mà tiện day cung noi luôn,lúc đấy con trai A6 đứng đấy đông lắm co mà , sao ko can đi ,hay la lúc đấy muon thang Tú đánh thang Thành lop "me" ,hon chuc thằng A6 mà ko can noi một thang A1 hay sao???<đặt dấu hoi cham to đùng ah????????????>
juan is offline  

Old 02-11-2004, 21:29  
paraselene

Mình nghĩ cả 2 lớp đều có lỗi nên không nên cãi nhau nữa. Nếu bạn mắt buồn gì gì đó ghét lớp tui thì cũng tùy bạn thôi. Lớp chúng tớ nếu bị 1 lớp ghét thì vẫn còn những lớp khác hiểu và vẫn thân thiết với chúng tớ. Tớ biết rằng ko hẳn là cả lớp A6 ghét lớp bọn tớ. Tớ tin rằng nhiều thành viên trong lớp vẫn hiểu được chuyện đó đã xảy ra thực sự là thế nào. Bạn Thành lớp tớ đã phải chịu trách nhiệm cho chuyện thiếu kiềm chế của mình rồi nên tớ nghĩ 2 lớp ko nên có xung đột với nhau nữa là hơn. Hơn nữa lớp tớ cũng đã bị thiệt thòi khi cô Cn đã vì lo nghĩ quá nhiều nên bị ốm. Trong chuyện đánh nhau thì cả 2 bên luôn sai, ko có ai gọi là đúng cả. Bọn tớ đã ko ghét bọn ấy thì việc gì bọn ấy phải ghét bọn tớ. Đó chỉ là chuyện hiểu lầm. Vì vậy tớ mong 2 lớp ko nên có thái độ với nhau. Mới lớp 10 thôi mà đã thế, lên cao nữa thì sao? Với lại 1 số bạn trong lớp A6 cũng có bạn trong lớp A1, vậy thì sao lại phải thù hằn nhau chỉ vì chuyện này nhỉ?
Tóm lại đề nghị 2 lớp giảng hòa.
Xin lỗi may nhà tớ chẳng hiểu sao ko viết được phông TV nên đọc tạm nhé!
Đáng lẽ ra hàng thì dễ hơn nhưng bức xúc quá nên đành viết luôn vậy!

Old 02-11-2004, 22:43  

Senior Member

Quote:
Mình nghĩ cả 2 lớp đều có lỗi nên không nên cãi nhau nữa. Nếu bạn mắt buồn gì gì đó ghét lớp tui thì cũng tùy bạn thôi. Lớp chúng tớ nếu bị 1 lớp ghét thì vẫn còn những lớp khác hiểu và vẫn thân thiết với chúng tớ. Tớ biết rằng ko hẳn là cả lớp A6 ghét lớp bọn tớ. Tớ tin rằng nhiều thành viên trong lớp vẫn hiểu được chuyện đó đã xảy ra thực sự là thế nào. Bạn Thành lớp tớ đã phải chịu trách nhiệm cho chuyện thiếu kiềm chế của mình rồi nên tớ nghĩ 2 lớp ko nên có xung đột với nhau nữa là hơn. Hơn nữa lớp tớ cũng đã bị thiệt thòi khi cô Cn đã vì lo nghĩ quá nhiều nên bị ốm. Trong chuyện đánh nhau thì cả 2 bên luôn sai, ko có ai gọi là đúng cả. Bọn tớ đã ko ghét bọn ấy thì việc gì bọn ấy phải ghét bọn tớ. Đó chỉ là chuyện hiểu lầm. Vì vậy tớ mong 2 lớp ko nên có thái độ với nhau. Mới lớp 10 thôi mà đã thế, lên cao nữa thì sao? Với lại 1 số bạn trong lớp A6 cũng có bạn trong lớp A1, vậy thì sao lại phải thù hằn nhau chỉ vì chuyện này nhỉ?
Tóm lại đề nghị 2 lớp giảng hòa.
Xin lỗi may nhà tớ chẳng hiểu sao ko viết được phông TV nên đọc tạm nhé!
Đáng lẽ ra hàng thì dễ hơn nhưng bức xúc quá nên đành viết luôn vậy!
Chẹp hoá ra lớp các bạn lại có người đánh nhau cơ à ??? Mình nghĩ đánh nhau là hông tốt đâu Các bạn đã học cấp 3 rùi Ko nên lo oánh nhau và chơi nữa Phải tập trung zô học chứ nhỉ

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 03-11-2004, 17:52  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Quote:

Hơn nữa lớp tớ cũng đã bị thiệt thòi khi cô Cn đã vì lo nghĩ quá nhiều nên bị ốm.
:O Cô chủ nhiệm lo nghĩ nhiều quá nên bị ốm cơ á
:-s các nhóc này... :-s

@ Negun: mày có đọc cái này kô hay tao với mày oánh nhau phát cho con nó bị ốm mấy ngày, sướng cho cả lớp nhỉ

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 03-11-2004, 18:23  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

uh đúng là cô TRANG trông mấy hôm nay mệt mỏi thật nhưng đâu có đến mức ốm đâu !
ông anh ILLIDAN ơi , nói cô giáo thía là không hay đâu , với lại em thấy cô giáo lớp anh không vì chuyện đấy mà ôm đâu , đánh làm gì cho nó sứt đầu mẻ trán ra

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 03-11-2004, 23:05  
paraselene

Na`y ba` Hoa, sao cu*' toa`n goi tui la` paracetamol thi'a? paraselene -tra)ng a?o cua to^i hay nhu the ma` cu*' goi vo*' va^n la` sao?Tu*` cua ngu*o*i` ta nghe lang man the ma lai lay ten thuoc ma goi.ko chap nhan duoc
Co`n ca^u hoi cua ong chau ne! Tui la Kim Chi duoc chua? Tuong add nick tui vao rui.Ban be` trong lop ma thieu quan tam qua.

Old 05-11-2004, 11:21  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Bà paracetamol đền $ cho tôi đê! Hỏng hết cả mắt roài. Đưa $ đây còn đi làm phát về đeo cho máu. Cô Trang nhìn thấy cứ là sợ nhé
Còn ông hhqqvn xưng anh với ai đấy Chắc chắn với tôi thì không phải rồi :"> ---> ông muốn xưng anh với paracetamol hể?
Bà con ơi xem tình hình thế nèo chứ ông hhqqvn nhà mình là muốn đặt vấn đề với paracetamol thì fải nhể
Come on đi 2 bạn Lớp mình đang buồn wé

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 05-11-2004, 18:08  
anzel_729

ha ha ha ý kiến của kon dâm bụt nghe có viẻ hay đấy
hải anh à mặc dù tao nghĩ là chuyện mày với thằng huy ko có hi vọng đâu(vì thằng huy nó iu kon mi roài mà !)
Mà cái thằng hhqqvn là ai thế?????(mình xưng thằng có làm seo ko nhỉ :p )sao lại thích bạn mì kim chi lớp mình hả
Ờ mà bạn ế đi bán mì nên ko sợ chít đói đâu,iu bạn ế cũng được đấy,hohoho!!!!!!!
còn cái bạn mắt fa lê bùn zì zì ế bảo là bạn ế ghét a1 cực kì lun(đúng ko nhỉ????mình nhớ kĩ lém mà chắc ko sai đâu :* )chỉ vì cái lí do ngớ ngẩn đấy thì thật là........... :-s :-s

Old 05-11-2004, 18:15  
anzel_729

ờ mà cũng fải công nhận bi zờ lớp mìn bùn thật
chả có đôi nào cả
đề nghị các bạn fải mạnh dạn hơn nữa nhá
vd:tao thấy dbn với ha được đấy(ặc ặc bùn nôn wá)
hehehe mà hình như thằng xô cũng có ý định zì đấy với kon trinh cháu mình mà
chậu ơi anh fải zúp bọn nó đê chứ để thế sao được :p

Old 05-11-2004, 20:01  
paraselene

[color=blue]Đầu tiên là gửi lời xin lỗi đến bạn sss khi đã làm bạn bị đau mắt.Nhưng mắt bạn tốt lắm mà,cần gì phải đeo kính,tao muốn bỏ mà ko đc nè.
Thứ 2,đề nghị bạn sss ko đầu độc tâm hồn trong sáng của mình nhé :p !Bạn thích thì cứ nói là thích, việc gì phải đổi sang cho mình ->ngượng lắm :"> ! Nhận đi cho nó tiến bộ.
Thứ 3, ĐỪNG GỌI TUI LÀ PARCETAMOL.
PARASELENE-> trăng ảo đó.
Hết bán mì rồi lại đến thuốc chữa cảm cúm.Chẳng biết đằng nào mà lần. Đề nghị gọi một nick thôi nha! :p
Bạn hhqqvn nha! Cùng tuổi thì đừng xưng là anh -> lởm lắm!
Đề nghị mọi người không gán ghép linh tinh tớ với một someone nào đó nha!Xấu hổ chít đi đc.

Old 06-11-2004, 16:22  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Nài tôi có gọi là PARCETAMOL đâu .
Mà việc gì mày phải từ chối thằng Quân thế hả PARACETAMOL. Mày làm nó buồn đấy :p
Thôi đừng thế nữa nhé, kẻo bạn Quân bạn ế mà bùn là hết cả "hoa cỏ thơm tho" đấy
Mà Linh đầu shit ơi em cũng thấy hình như thằng SÔ nó có vẻ với con Trinh é chị ạ Chị em mình xem tình hình thế lào cũng fải giúp anh CHẬU một chân chứ nhỉ

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 06-11-2004, 16:25  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Ô kìa cái gì đấy? :O con bán mỳ nó có vấn đề về giới tính từ khi nào đấy? Mà sao thằng híp lại biết nó có vấn đề đó - 1 vấn đề tế nhị thế được nhỉ?
Mà thoai thoai, đề nghị bà con không tiếp tục cái chủ đề mất dạy về giới tính do thằng hip sáng lập và do tôi ủng hộ nhá! Không bác Xit bác ế ghé thăm lớp mình ngay đấy.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 06-11-2004, 17:22  

Phá sản!

Quote:
Chị em mình xem tình hình thế lào cũng fải giúp anh CHẬU một chân chứ nhỉ
xin nguoi ,co ai iu minh dau , hix hết viec ru`i ah, yeu duong gi gio nay :p <nhung den mot luc nao do ai ma bit duoc >
ca tuan roài co Trang van bi uc che , ko biet bao gio tai qua nan khoi , kieu nay thi chúa oi , cho con ve voi chua lem<ma minh the dao phat co ma,dinh dang gi den ong y dau nhẩy?> :p
juan is offline  

Old 06-11-2004, 18:35  
paraselene

Yêu cầu bọn mày ko gán ghép linh tinh nhé!Yêu đương gì tuổi này.Bọn mày thích thì đi mà làm,còn để yên cho tao trong sáng.
Mà nè!Chị Hiếu, yêu cầu chị đừng nói linh tinh nhé.Chị bị ái thì đừng lôi em vào nha! Vợ chồng chị bị ái thì đừng có lôi em vào nhé!Ái thì ái một mình thôi.Đừng tuyên truyền linh tinh trên mạng thế này nhé!
Riên tao nhé! Tao mà thích thằng Quân thi thà tao ế suốt đời còn hơn.MÀ tại sao lại tự nhiên gán ghép nó với tao thế? Cách nhau mấy tổ liền, chết mất thôi!Tự nhiên bị dính dáng!

Old 06-11-2004, 20:52  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Khặc khặc! Con Chi mỳ nó sợ rồi anh em họ hàng ạ! Thế thì thoai không bắt nạt nó nữa vậy, tội nghiệp nó lém cơ nhể Chi nhể
Mà con này mày rõ hâm :">. Bọn tao đang bắt đầu chuyển sang Trinh Sô thì tự nhiên lại nhảy vào. Tình hình là thằng Sô khả nghi lắm cơ. Đứa nào đồng ý thì vote cho tau một cái bé chuối nhá

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 07-11-2004, 08:07  
anzel_729

ô kìa anh nói thế tức là thằng xô nó.... kon trinh nhà iem roài đấy hả????
được đấy nhể thế thì còn đợi chờ zì nữa(bao zờ mới được ăn bánh kẹo đây? :p :-s )
kon trinh vừa hiền lành vừa xinh xắn nữa ,cháu mìn có khác!!!chẹp chẹp...
đúng là trinh trắng có khác hohoho :"> (ấy chết bà ko có ý zì đâu dừng hỉu lầm đấy nhá!!!!^_^)
à mà cả nhà ơi hum wa có ai lên chu ko thế ,hehhe hum wa iem mới ca kon bán mì vừa lên đấy xong zui ra fít pà kon ạ bọn nó hát hò ầm ĩ xong roài lại còn bắn fáo ....bông nữa chớ
mà đến bi zờ mìn cũng chưa hỉu vì sao ông bô lại cho mìn đi tối wa ????
thật bất ngờ và thật là tình cờ!!!!!!!!!!!!!
cái thằng đăng nguyên trông cũng được đấy nhưng vẫn kiém thằng anh của nó 1 bậc mí lị nó khệnh lém cơ nhìn mà ngứa cả mắt!!!! X-(
thoai fải đi chơi với bọn nó đây chào cả nhà nhá :* :* :*

Old 07-11-2004, 09:15  
paraselene

Hôm qua vui thật đấy.Mà dạo này bố mẹ tao dễ tính ra phết!Xin đi là cho đi luôn.
Lớp mình cũng bắt đầu sôi nổi lên rồi đấy nhể!
Ai cho tui biết chuyện Sô thích Trinh từ khi nào vậy?Tò mò quá! Để tao về viết thiên tình sử của bọn nó bắt đầu từ hôm nay.Để về sau đọc lại còn học hỏi kinh nghiệm đi làm mối cho đứa khác. :p
Ông mai bà mối cố lên nhá! [-o<

Old 07-11-2004, 17:35  

Phá sản!

chuyen la nhu the nay:
Thu 7 tuan sau nghi
Thu7 Cn thu2 tuan sau nua cung nghi
De nghi ai thiet ke cho mot buoi di choi ca lop xem nao
de tang tinh doan ket ,
Di choi deeeeeeeeeeee!!!!!
minh thich nhung ngay nghi trong nam hoc :p
ma biet dau duoc day trong buoi di choi day nhung thien tinh su bat dau ne` ,oẹ
juan is offline  

Old 07-11-2004, 17:45  

Phá sản!

A` xô oi neu may doc , tao bao may chuyen nho nay, chi co 2 anh em minh biet thoi . Noi nho nhớ,ko bon no lai biet ,ai doc den doan nay thi nham mat vao , con neu ko nhắm duoc thi......doc tiep.co le nen xuc tien cong viec di nhỉ ,tan cong don dap presing toan san di may ,cho ko kip tro tay
juan is offline  

Old 07-11-2004, 17:51  

Phá sản!

Con sau day la ly lich chich cheo cua nan nhan dau tien cua chung ta mang ra mo xe : Xô
ten that :nguyen minh duc <ko viet hoa dau>
Sn: 19/7/1989
Cao 1m66 ,nang 55kg than hinh hoi gay mot ty , toc xoan cuc dai, kieu cuoi kha ố
khong biet la ko co toi , nhung hinh nhu minh co toi roai`
juan is offline  

Old 08-11-2004, 13:26  
paraselene

Hoan hô ý kiến của "chậu"! Cả ngày Chủ nhật với lại thứ2 mà ở nhà thì chán lắm. Theo tui thì phải đi đâu mà vừa đỡ phải đạp xe nhiều <nghiêm cấm đi xe máy nhá>,mà phải là nơi có thể chứa được nhìu người nữa.Và đương nhiên phải có nhìu trò chơi để chơi nữa. Hay là đi công viên nhỉ?
Nhưng tui nghĩ là bọn mày đi chán rồi,đúng ko? Thôi chẳng biết đi đâu nữa nên tạm thời ý kiến của tui là chơi công viên!Nếu nghĩ ra cái gì hơn tui sẽ nêu ra sau.
Mà nè, sao chẳng ai chịu kể cho tui thiên tình sử của ông Sô vậy?Hồi hộp quá !Anh chàng Đam San đi bắt Nữ Thần Mặt Trời thế nào đấy? Không hỉu kết quả có giống trong chuyện không nhi?
To sss: bà có ý định gì khi hỏi tui việc làm mối đó? Hay bà đang cần tui làm mối cho bà với ai ? Bà cứ nói để tui "thử xem",Xem tay nghề của tui thế nào ! Tôi làm mối ko mất tiền đâu! Bạn bè với nhau cả mà, ai lại lấy tiền đúng ko? :p

Old 08-11-2004, 15:01  
anzel_729

hohoho thoai anh ơi đừng nói chuyện của thằng xô nữa nó ko thích đâu
cả lớp mà bít thì cũng khổ thân nó lém lém!!!!!!!!!(cháu rể iem đấy anh đừng có mà đụng vào ko thì bít tay iem!!!! )
ơ mà này cháu chắt anh iem zề zề thì sn cũng fải có tí wà gọi là chứ để thế iem thấy ko được đâu :p (anh ơi em nói khách sáo thế thoai nhưng mà nếu anh tặng wà to thì iem cũng ko nỡ lòng nào từ chối đâu :p :* công anh mua mà)
kòn cả cái thằng xô kia nữa mày mà ko hối lộ tao thì đừng hòng được việc đấy!!!!!!!!!!^_^
dạo này là hơi bị thái độ đấy nhá liệu cái thần hồn đấy!!!
tao nhất trí với kế hoạch đi chơi của bọn mày nhưng mà hông đi cv đâu(tao 16 tuổi roài còn bié bỏng zề đâu!!! :* )

Old 08-11-2004, 16:54  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Linh ới sao hôm trước bắt em lói là 15 tuổi, bây giờ lại tự xưng 16 thế?
Mà đấy cảnh cáo juan nốt lần này nhá.
Mà bà kon oai, hôm nay bạn Sô là bạn ế nhìn lên chỗ tớ mấy fát nhá. Cả hôm qua nữa. Cứ quay xuống là thấy nó đang nhìn chỗ mình
À mà hum nay tui mới hỏi cái Trinh chứ: "Trinh oai thằng Sô nó muốn đặt vấn đề với cháu thì fải "
Con Trinh cười toét kêu: "Biết roài "
Tao hỏi sao biết nó chẳng trả nhời gì cả bọn mày ạ! :">

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 08-11-2004, 18:27  

Phá sản!

Hồ hồ , tốt roai`, mọi công việc đã đâu vào đấy, chương một thiên tình sử bắt đầu, các nhân vật chuẩn bị nào, cố hoàn thành tốt nhớ , mình ko thích kết quả như thằng cha Đam San ngu si kia đâu,mà Xô ơi lông chân mày mượt như chuôi dao ah, khiếp ,cho tao xin chữ ký!!!!!
juan is offline  

Old 09-11-2004, 11:34  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Xin thông báo với pà kon là bà danp A3 lày rất khoái bạn T. Thành nhà mình nhá Ý bạn í là "sao tao vào đây mà không thấy gì về nó thế?" đấy bà con ạ
Nhưng thoai kệ nó chứ, đang vụ Sô Trinh cơ mà, nhểy?
Mà anh "chậu" nhá! Tại sao bài viết đầy đủ thì có dấu, còn bài attack thì không chịu viết dấu vào thế Cho một fát vi fạm cho nó zui
Mà bọn mày ơi, tao chả thích đi chơi đâu. Lại còn công viên nữa chứ. Tìm chỗ khác đê.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 09-11-2004, 11:51  
anzel_729

ô hô hô thế hoá ra kon danp thik thằng tè thật đấy hả??? :O :p
vui đây sao tự nhiên lại chui ở đâu ra lém đôi ...nhau thế lày ???
kó mỗi mìn là kô đơn thoai hic hic hic!!!!!!
à chuyện kon trinh nhà mìn đến đâu roài hả iem dâm bụt iu wý của chị?
mà kó cái zề thì nội bộ zải wyết với nhau thoai đừng kó mà lôi hết lên đây bàn tán thế lày bọn nó ko thik đâu(ngượng bỏ xừ đê được xô nhể? )
kòn chị lói nà 16t cho ló người nhớn 1 tế ế mà(cho nó oai! :p )chứ mày là iem chị thì 15t nà đúng roài kòn bàn cãi zề nữa tát cho fát zờ!!!1 :">

Old 09-11-2004, 12:05  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Con kia thích tát không!!! Láo nó quen đê! Bố mẹ nuôi mày chỉ tốn ph.
Mà kệ nó chứ, mang lên đây cho mọi người cùng bít, ngượng gì mà ngượng Sô nhờ?
Mà kon Linh kô đơn á :O Vãi sợ!!!!
Đề nghị bạn Linh không nói sai sự thật nhá. Bạn có xứng đáng là học sinh trường Kim Liên không hả? Hãy tự kiểm điểm bản thân mình đi!!!!

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 10-11-2004, 20:47  
paraselene

Hôm nay trêu ông Xô vui quá! Nhìn cảnh ông í đỏ mặt trông đến là ngộ.Lớp mình hôm nay có vẻ vui lên, xôn xao hơn vì chuyện của Đ-T.
Hôm nay hình như hơi bị nhìu phát hiện mới. Hết truyện tình củm rùi lại đến chuyện bạn lớp trưởng tưởng như rất ngây thơ của chúng ta, lại chẳng ngây thơ chút nào, khi đã hát liên khúc những bài hát nghe phát sợ! Ai thắc mắc thì trực tiếp ra hỏi tui! Không con sss lại bảo minh tuyên truyền văn hoá ko lành mạnh thì chết!
Sắp đc nghỉ rùi mà ko ai ý kiến ý cò gì về việc đi chơi à? Nghĩ đi,thấy đến lớp cái Hà bảo đi chơi, thì tui nói là bọn mày đang rủ đi, nó hỏi đi đâu mà chẳng bít trả lời thế nào đây! Nghĩ đê!
Mai kiểm tra Toán rùi mà chưa có cái gì vào đầu đây, thui tui đi học đây!

Chúc mọi người làm bài tốt!

Old 13-11-2004, 10:28  
anzel_729

ê pà kon oai sao dạo này chả có ai thèm vào đây thía này!!!!!!!!
dâm bụt ơi chị nói thật mà seo em ko chịu tin nhể???? X-(
chị đang bùn lăm' đếy!
còn chuyện thằng xô với kon trinh đang tiến triển 1 cách tút đẹp!!!jê!
thế đợt này nghỉ lớp mìn ko định đi đâu chơi thật đấy à???chán thế! :-s
này, iem mún hỏi ý kiến pà kon 1 tế :có người oai roài thì có được đong zai nữa ko nhể???
pà kon đừng hỉu lầm đấy nhá iem hỏi cho kon bạn ko fải cho iem đâu!!!!! :p
tại nó bảo zới iem là có chồng roài còn đi đong zai được chứ đừng nói là người oai
mong mọi người góp ý kiến cho iem 1 tế
thanx nhìu nhìu :* :* :*

Old 13-11-2004, 10:45  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

này, iem mún hỏi ý kiến pà kon 1 tế :có người oai roài thì có được đong zai nữa ko nhể???
pà kon đừng hỉu lầm đấy nhá iem hỏi cho kon bạn ko fải cho iem đâu!!!!! tại nó bảo zới iem là có chồng roài còn đi đong zai được chứ đừng nói là người oai

Úi zời nói ngu như con Linh. Nếu mà nó đã bảo mày là có chồng rồi còn đi được, tức là nó biết thừa có người yêu cũng chẳng ảnh hưởng gì, thì việc gì nó phải nhờ mày hỏi nữa
Khà khà.....

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 13-11-2004, 11:09  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

cái giè mà danp a3 thích thằng T.THÀNH , cái con ssss này lấy thông tin ở đâu ra thế , danp là gái đã có chồng nhá ( cấm sờ mó linh tinh )
oài to #hipcuoi : mày là QUANG HIẾU hả , tao biết mày ghét tao và tao cũng không thích mày cho lắm nhưng dù gì cũng học chung với nhau 4 năm , chẳng lẽ không chào hỏi nhau được 1 câu hay sao , tao nghĩ nên bỏ qua mọi chuyện đi

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 13-11-2004, 11:23  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Úi zời mày to mồm lắm thằng ÔN CON (baby nghĩa là ôn con mờ ). Mày biết cái giề mà dám nói tao. Đã không biết lại còn không chịu ôm cột mà nghe à!!! Về lớp mày mà hỏi lại tình hình đi nhá.
Tầm hiểu biết kém quá :">
Lần sau biết rõ thì hắng sang hàng xóm thưa chuyện nghe chưa, kẻo người ta đuổi ra thì chết nhục :">

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 13-11-2004, 11:27  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

lớp tao mà tao lại không biết bằng mày ạ , xem lại đi nhá !
mà tao không phải klà ôn con

ah hôm qua lớp mày được cô TRANG cho nghỉ để tập luyện giúp đỡ 10a3 hả , cám ơn nha ( nếu tao không nhầm )

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 13-11-2004, 19:18  

Phá sản!

cô nụ vô duyên ko chiu được >trời ơi , cái quyển nhật ký lợp rồi đây sẽ ra sao đây sợ wé thế thì chít rồi .đứa nào sẽ là nạn nhân đầu tiên đây ,hix,oài , chán thật bọn mày ui, bây giờ chẳng bít viết nhật ký như thế nàođây
juan is offline  

Old 15-11-2004, 07:41  
anzel_729

mà cô xem xong roài thì fải zả lai cho khổ chủ chớ sao lại jữ làm của riêng thế ??? ko tốt đâu
nhỡ cô lại đưa cho cô trang ==>cô ế lại đọc được fần mìn viết thì chít má em roài!!!!!!!!!!!!! hức hức hức!
đúng là đời fồn hoa cũng là đời bỏ đi!!!!!
ơ mà tội nghiệp kon lan chi thật 1 mìn vít nhật kí thì bít vít cái zì bê zờ mà lại kòn ko được ví theo ý của mìn nữa chớ!!!!!!!! :-s zỏi thì bà ế tự vít đê ko làm được mà cứ to còi :p :">
@baby:cho hỏi fát chồng kon danp là ai thế???? (đứng nói là mày nhá tao ko mang theo thuốc trợ tim đâu đếy!! )

Old 16-11-2004, 15:21  

God Member

Awarded 2 time(s)

Oài em là nạn nhân trực tiếp đây nè, khựa trùi ui kiểu này tao die rùi. Die không toàn thây cơ, die với cô Trang thương yêu, cô Nụ thương mến Hix khéo lại thêm một cái BKĐ nữa thì vinh hạnh quá
Trời ơi là trời, làm người tốt sao khó quá .........khó quá ..........khó quá....... khó quá........ khó quá . À ơrêka tao sẽ noi gương năm cam hehhehhe
Cho hỏi sáng nay kiểm tra Hình có đứa nào die không???? tao suýt die đấy.HEHHEHHÊHHHE.
to #baby_anhyeuem : đọc kĩ lại mấy trang trước đi con ạ rồi mày sẽ hiểu thôi thằng ngu. Ở trang 1 ấy, mắt mù hả thằng bò. "Tao là hai người" HEHHEHHE Ăn nói nhớ cẩn thận nhé con không thì bị nhiều đứa ghét lắm ,thằng bẩn tính ạ.

. . .
hipcuoi is offline  

Old 16-11-2004, 18:23  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

tao muốn nói năng tử tế mà mày không thích , okie thôi , tao cũng không cần , cũng đành chịu , đcm cái hạng như mày cụ mày *** thèm chấp , ghét thì kệ bố mày , *** cần cái hạng chó như mày phải quan tâm ! xin lỗi vì đã nói năng không đúng mực , cộng một lần vi phạm !
HIẾU : tao lúc nào cũng không muốn xảy ra chuyện gì , sắp đến 20-11 rồi , mày có về trường không ?

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 17-11-2004, 11:56  

Senior Member

KL$: 335
Awarded 4 time(s)

Tìm Trẻ Lạc
Vào ngày...(quên rồi)thứ tư,sau khi kiểm tra HÓA 1 tiết,Đức để mũ của mình trên bàn,quay đi ngoảnh lại cái mũ biến mất.Bạn nào tìm thấy hoặc nhìn thấy ở đâu xin liên lac với ĐỨC qua số điện thoại:
Cố định:8237118 Di động:0989081817
Đức xin cảm ơn và hậu tạ!

Welcome to KLNet 6!
KIN_dct is offline  

Old 18-11-2004, 14:41  

God Member

Awarded 2 time(s)

Xô con, hum nọ bố thấy một con gì í quen quen nó vào lớp mình, nó nhìn nhìn ngó ngó một lúc rùi nó đi ra, rùi lúc sau nó lại đi vào, rùi nó lại đi ra với một cái gì đó đen đen bưởn bưởn giống mũ của mày. Chắc là con ĐAN đánh ghen đây, tội nghiệp tội nghiệp

NOTE : yêu cầu dân lớp khác vào đất A1 thì ngoại trừ những đứa bẩn tính, vô học, hay nói bượi như thằng "ôncon" làm mất vẻ đẹp của đất. hèm lớp A1 có n đứa lên mạng Klnet thì phải n đứa biết thằng ôncon và n(n+1) đứa ghét thằng ôncon. Yêu cầu thằng ôncon đừng bao giờ vào đây nữa. A1 xin hoan nghênh. GOODBYE FOREVER TO "Ôncon"..

. . .
hipcuoi is offline  

Old 18-11-2004, 19:41  
anzel_729

ai vào đêy thì cũng ko thành vấn sờ đề nhưng mừ ko được ăn nói cái kỉu chợ búa như zậy đâu baby ạ :O
à mà hum nay kon hương nó đã chỉ mặt tôi cho ông chưa hả?
tôi là cái kon mà đứng cạnh nó lúc ông hỏi kon anzel là kon nèo ế
nhìn ông từ xa thì tưởng là xấu :p thế nhưng nhìn gần hoá ra xấu thật :p

Old 19-11-2004, 18:17  

Phá sản!

oài khiếp đây!!!!vào đây nhiều hơn một tý,nha , he he he,nay hinh nhu may ci minh de nghi ra ,chi noi thoi ma ko lam ah , chan lam,nghi máy ngay ma chang thay noi gi ca , ko di choi ko hoi hop , ca lop nay nghe loi co trang het roi hay sao ynhi ,húc húc
juan is offline  

Old 20-11-2004, 14:43  
anzel_729

lài lài ai cho anh nói tè nhà em như thế hả hả hả????? X-( X-( X-( bực mình roài đếy!!!!!!!!!
cái mũ bửn của thằng xô kó ma nó thèm lếy lài xô oai hay mày thử xuông hỏi mếy bà lao công xem mếy bà ế kó nhặt được cái zẻ lau nèo ko thì cho cháu xin lại !!!!!!!!!!!!!!!!
em cũng chả hỉu seo mà bọn nó(tè+xô)lại thik đội cái mũ ế thế nhể???trông như mếy thèng đạp xích lô ế nhưng mà thoai thế cũng được đội thế cho gái nó đỡ soi :p
@dâm bụt :câu đéy thèng chậu anh chị sáng tác ra thật đếy nhưng mừ chưa đăng kí bản quyền========>ai xài chả được hả em???(ông bà ta đã kó câu:ngu thì chết chứ bệnh tật rì!!!!!!!!!!!!!!hehehe )
@chậu:anh à chấp nhận số fận đê vào cái lớp lài thì fải thế thoai anh ạ
em cũng chán lém roài hix hix hix đi tự tử đêy kó ai mún đi cùng ko???

Old 23-11-2004, 14:37  

Phá sản!

Xời rặt một lũ ăn cắp cả, con dân A1 phải ngoan ngoan tí chớ. Để tao xem nào, mai kiểm tra Lý 1tiết ==>Mặc kệ à thứ bảy này lớp mình tổ chức sinh nhật cô Trang à. Định đóng bao nhiêu ế nhể, hình như mỗi đứa 7000-10000 đúng ko? Đắt vãi lúa. Định tặng gì mà tận 600000 cơ, tặng cái gì rẻ rẻ thôi dắt quá cô....... ko dám nhận thì bỏ xừ HEHHEHHEH. Chúc cu Xô tìm được cái của nợ đó( tức cái mũ)
Souryu is offline  

Old 24-11-2004, 11:29  
paraselene

Thông báo chouryu nè, sinh nhật cô Trang không ai phải đóng gì hết. Tất cả đều trong quỹ lớp hết cả rùi.
Thứ hai,quà gì mà tận 600000=>dở hơi ko bít bơi.Chỉ có =1/2 số đấy thôi (300000)
Thằng Xô kia, có mõi cái mũ mà cũng tiếc.Cứ cho là đồ độc đi, chẳng lẽ mày ko tìm được cái khác cũng là đồ độc sao? Khiếp, giàu mà ki. Mà mày giải thích cái nick của mày đê, cho bà con cùng được bít chớ.
Có đứa nào nghĩ ra kế hoạch giề làm Sn cho cô Trang đê, cho vui cửa vui nhà,làm hết tiết luôn có gì để tránh việc lại moi ra đứa nào phải chép phạt.

Old 24-11-2004, 11:44  

Phá sản!

sn cô Trang đê ! Làm gi? ăn gi ? bắt cô làm liveshow đê hát hết cả buổi luôn,thăng mất dạy nào ten la bí mật đấy , khai ra đê để còn biết , nhỡ đâu mày là dua khác lớp tao thì sao , gian lắm em ah!!!!!!!
juan is offline  

Old 25-11-2004, 14:36  

Phá sản!

Tao thề với chúa rằng nếu tao ko là dân A1 thì chúa sẽ chết nhăn răng ko kịp ngáp. HEHEHHEHHE
hém bà con này sn cô tau nghĩ nên rủ bảo cô hát hết hơi thì thui. Chứ để cô mò ra lũ chép phạt thì ..... phải ko "Cường sư đệ")
Souryu is offline  

Old 25-11-2004, 18:24  

Phá sản!

náo , đứa nào đấy, dam gọi thế ah, cho một phát bệnh viện trả về luôn bây giờ, " Nhung con " "Nhung sư muội " ah? Lâu lắm mới gặp ,dễ cũng gần mấy giờ roài ấy nhỉ? Nếu kô phải thì tao xin lỗi thằng Hiếu sịp trước, khà khà
juan is offline  

Old 29-11-2004, 17:15  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Tổ sư chúng mày ăn lói kiểu gì cứ cái đoạn thằng juan lói là tao chả hỉu gì sất. Đến khổ cơ chứ lại. Thằng juan đi học thêm văn cô Nụ đi nhá (nếu đi học rồi thì xin cô cho đến nhà học thêm đi )
À này cái con newmember gì đấy là bạn tao, học A8 cơ mà seo lại là người iu thằng Thành được. Mấy lại con đấy thik một thằng bựa lắm () bây giờ chả bít học trường nào roài.
Chúng mày ới, cái nick thằng Xô nhất định chữ dct nghĩa là đức cao thủ. Nhìn phát là biết liền. Bựa quá Xô ạ!
À khoe phát! Hôm nay tao ghi được chữ Đức Xô vào vở con Trinh chúng mày ạ !!!

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 05-12-2004, 13:10  

Phá sản!

Ủa, sao mình đào hoa vậy cà??? Chà chà hết Ngân rồi lại đến HA B rồi lại đến LCHI rồi lại đến ........ chà chà.
@ girl_A1: ủa "ấy" là ai zậy ??? mà mình nhớ là mình có nói cái quái gì linh tinh đâu nhẩy mà cả lũ này........
Souryu is offline  

Old 05-12-2004, 17:23  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Này chúng mày, tao đề nghị mình tự bỏ tiền ra mua một quyển vở làm quyển sổ chat chit cho lớp đê. Cô tịch thu mất nhật ký lớp ruồi, bi h mình mua quyển mới, cả lớp viết, nhưng ko đc ghi tên thật nhá, chỉ ghi nick thoai ---> nhỡ đâu lại bị bắt được :">
Seo chúng mày thấy thế nèo??
Cảnh cáo thằng Xô, hát chíc hát chít cái gì? :">

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 07-12-2004, 11:54  

Senior Member

Awarded 4 time(s)

Hiếu ơi,chú có gì trong lòng thì cứ nói ra để bọn này giúp cho.Phải nói ra như tao đây này:''Girl_a1 à,từ lúc em viết những dòng đầu tiên trên KL đã khiến anh vương vấn suốt mấy ngày,không hiểu em là con chó hay con lợn.Em ốm có nặng lắm không?Chắc chủ của em không cho ăn uống điều độ.Để hôm nào anh mang cho mấy bao thức ăn tăng trọng nhé cưng!
Mày thấy thế nào hả Hiếu.Văn chương tao cũng khá chứ

Welcome to KLNet 6!
KIN_dct is offline  

Old 19-12-2004, 16:57  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Khá lắm Đức ạ! Hôm qua con Trinh vừa đọc xong, nó khen mày "bựa" quá

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 28-12-2004, 12:13  
paraselene

Trời ơi!CHán quá! Thi như dở hơi í! Chết mất thôi!
Bọn mày thế nào?Sao mấy hôm nay xui thế nhỉ? Hết Hoá rồi lại Lý điên hết cả tiết

Old 29-12-2004, 16:59  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Bực mình ra phết đấy! Thi môn nào xong ra khỏi phòng cũng thếy nẩy sinh vấn đề. Lắm vấn đề quá

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 04-01-2005, 13:05  
haroo

Đề thi của trư­ờng KL có khó ko vậy? Chứ đề thi trường tớ khó lắm

Old 04-01-2005, 16:39  

Phá sản!

ah , binh thuong lam ban ah,but ai rứa???Cho mình lam wen đê:-P
juan is offline  

Old 05-01-2005, 10:35  
paraselene

Minh ơi!Mày làm bài tốt lắm hay sao mà bảo bài bình thường hở mày.Giỏi nhể!!! Chẳng bù cho tao,huhuhuhu .Như dở hơi í!
ĐIÊN MẤT THÔI!
Hôm nay chúng tao được thưởng thức bài chửi "tố sư" rất dẻo cùng với "điệu" lườm rất điệu nghệ của lớp trưởng. "Phê" cực luôn!!! Đến mức con Giang, tao sợ là sau 1 thời gian nữa là cột sống nó cứng đơ cóc cử động được nữa thì chết.
Ai muốn thưởng thức thì đến giờ văn hãy chú ý theo dõi.

Old 05-01-2005, 15:55  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Nó c..ửi cô Nụ hay sao mà lại phải chờ đến giờ văn mày?
Tao thì chờ kiểu rì?? tao ngồi tít trên

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 06-01-2005, 15:20  

Phá sản!

Khèm, lâu lắm mới lên
Sướng wá số mình sướng wá, thi môn nào ăn môn đó. Sung sướng, sung sướng
Souryu is offline  

Old 07-01-2005, 20:06  
paraselene

Cũng có thể nói là nó ... bà Nụ.Nhưng hôm đấy nó ...bà Hoá. Câu chuyện là thế này:
Hôm đấy bà Hoá nói là ai nộp bài muộn bị trừ 1điểm. Và nó đã suy ra là vì bài 1 tiết tức là trừ 2 điểm.Và sau một hồi tính toán, lớp trưởng kết luận là sẽ bị trừ 0.33333 trong điểm TB môn. Và rồi rất điệu nghệ và thật dẻo mồm nó đã phát ngôn câu "tổ sư" thật "ngọt ngào" làm sao! Kèm theo đó là cái lườm chết người.
Đấy câu chuyện là như thế. Kể thì ko hay đâu, phải chứng kiến tận mắt cơ. Xem thì thôi phê luôn.Tao đây phải gọi nó lá sư phụ.Bắt chước mãi mà ko được.

Old 07-01-2005, 21:24  
haroo

Bạn nào muốn làm quen với tớ thế???
Nhưng mà nói thật tớ ko phải học sinh KL đâu.

Old 09-01-2005, 18:19  

Phá sản!

tớ nè tớ nè, giới thiệu thế nào nhi?Quên roài ,thê bạn muốn bít rì nào?
juan is offline  

Old 09-01-2005, 19:16  
paraselene

To juan: có vẻ xông xáo, thích làm quen nhể!Haroo là con gái đó, thảo nào nhanh chân làm quen trước , chết chết! ko tốt, ko tốt!
Đùa tí, Cho mình làm quen với.Bạn học trường nào vậy?

Old 10-01-2005, 10:22  

Phá sản!

OMG!!!that 's a girl the ma pấelen van lam wen ngộ nhẩy ,thảo nào ,chẹp chẹp,ko bít giong gì nua .
chuyện bít la con gái moi lam wen chứ>juan đoán là hoc trường TL ,chắc là thía,siêu ko?
juan is offline  

Old 10-01-2005, 10:28  

Phá sản!

thế cái ban Harô sn ngay 20/12 ah
chẹp, thế thì khổ cho thằng nao "iu" ,20 roi den 24/12 , chỉ 4 ngay thoai, xoay thế nào đủ quà nhitrừ khi nhà noá giàu nứt đố đổ vách
Mấy hom nay nghi chat suớng wá cơ ý , híhíhí
juan is offline  

Old 10-01-2005, 10:33  

Phá sản!

ỐI chết nhâm nhọt sang trồng trọt roài , sorry baby nha , mat dao này hơi hoa:">ban ý sn ngay 10/9 ạ, ngượng wá cơ ý,hix...
juan is offline  

Old 10-01-2005, 10:35  

Phá sản!

mất điểm rùi
juan is offline  

Old 10-01-2005, 15:49  
mieooo_khitkhit

[color=yellow]
CHao ca nha, cuoi cung qua bao nhieu song gio ta cung vao dang ki thanh cong, hanh phuc qua Amadang dinh bao moi nguoi cai nay, de nghi moi nguoi khi doc dc cai nay thi hay vao cho binh chon ban nu xinh nhat khoa 04-07 de bau chon cho con gai lop minh , chu chang nhe lai de chung no noi la con gai buoi sang co moi lop A14 xinh trong khi con gai A1 day nhung con nguoi xinh nhu hoa nhu ngoc, doc xong ma uc het ca che

Old 10-01-2005, 21:47  
haroo

Tớ ko phải dân TL đâu. Thế ấy muốn biết j`?

Old 11-01-2005, 11:14  

Phá sản!

ah nhieu lam , nhieu lam duong nhu vo han:-P,quen !Tên tớ nà Minh,hoc o A1 but tên bạn là rì rứa???
juan is offline  

Old 11-01-2005, 11:14  

Phá sản!

thoai ai lai tim hieu nhau truoc ban dan thien ha the nay ...kho chiu lém, chung noá lai soi mói,chep chep,chat đê
juan is offline  

Old 12-01-2005, 12:55  
haroo

Cũng được. Thế nick của ấy là gì?

Old 12-01-2005, 12:59  
haroo

Cũng được. Thế nick của ấy là gì?

Old 12-01-2005, 15:47  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Hèm, thưa bà con thiên hạ Em xin giới thiệu zới bà con zằng thì nà: Mieoo là con Cù Vân nhá
Và thưa con Cù Vân zằng thì nà: cái bầu chọn đấy hình như nó đóng cửa lâu roài hay sao í mà
Thằng Minh câu bài khiếp quá! Mất điểm roài nhá

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 13-01-2005, 12:52  
haroo

Trời ơi! Tức quá đi mất. Chỉ tại cái máy dở hơi mà một bài gửi những hai lần. Như thế chắc là ko bị gọi là câu bài đâu nhỉ. Em vô tội mà

Old 14-01-2005, 16:22  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Thôi ko sao, tha cho em. Mà hình như có ai xoá roài à? hay mình xoá? hay mình ko phát hiện ra nhểy?
Chết thật, dạo này lẫn wá :">

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 14-01-2005, 20:16  
paraselene

Này thằng Minh kia.Mày quá đáng thế! Con gái làm quen với nhau thì sao? Mày thích làm quen là việc của mày còn tao thích làm quen là việc của tao.Bọn con trai chúng mày làm quen với nhau thì sao?Chửi trên mạng thì con Hoa giết chết, để đấy đến lớp tao chửi bù vậy.TỨC QUÁ X-(
MAI ĐÁ BÓNG RỒI.OH MY GOD!!! CHÚA ƠI [-o<

Old 15-01-2005, 08:20  

Phá sản!

Omg vô tội, có câu ciêc gì đâu!!!!!Vớ vẩn , ah , ban haroo nay , nick ban la gi rứa????
juan is offline  

Old 15-01-2005, 08:44  

Senior Member

Awarded 4 time(s)

Ê!Dâm bụt cho tao chửi nhớ.Đang bức xúc đây.
đit mẹ nó chứ,cả lò nó chứ,chỉ muốn chốt vào mặt nó thôi.mả tổ nó chứ.
Sao mà mình bực mình thế nhỉ.Đéo hiểu bực mình với đứa nảo chứ,thế mới chết.sáng ra đã cảm thấy điên điên rồi.

Welcome to KLNet 6!
KIN_dct is offline  

Old 15-01-2005, 08:47  

Senior Member

Awarded 4 time(s)

chó chết.điên wá.
chán wá,chán wà.có ai cùng tâm trang không?

Welcome to KLNet 6!
KIN_dct is offline  

Old 15-01-2005, 08:59  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Thôi nín đi thằng ku! Tội nghiệp thằng bé Thôi để chị cộng cho ku 1 fát vi fạm để ku có đứa mà chửi nhá!

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 15-01-2005, 14:00  
haroo

Nick của tớ á?
Tớ nhiều nick lắm. Ấy cứ cho tớ nick của ấy đi rồi tớ add.

Old 15-01-2005, 16:30  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Nick của Hoàng Quang Minh là aquarius_hqm
Quá đơn giản, các bạn khỏi fải tranh cãi xem ai là người nói trước. Bạn haroo cám ơn tớ đi, thằng Minh là hot boy lớp tớ đấy. Nick nó bình thường là đem bán chứ không dễ kiếm rứa ni đâu.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 15-01-2005, 18:58  
paraselene

Này bà Dâm bụt kia! Bà bán nick nó cho ai đấy? Đứa nào ngu thía.Mua làm gì tổ tốn tiền mà chẳng đc lợi lộc gì.Lại còn add vào cho dài dòng trong hộp nick rồi lại phải trải qua một quá trình chờ đợi để add vào nữa chứ.Lắm chuyện!
Còn thằng Xô kia! chửi ít thôi!Bức xúc gì thì chửi trên giấy thôi.Ông viết thế thì bằng ông chửi chúng tôi à?Đừng làm chúng tôi bức xúc theo nhớ! Đấy tôi bầy cho nhé! vào www.dangquang.kiss.to rồi vào phần game í.Tiếp theo vào cái trò có hình con chuột chũi và cứ thế mà đập đến khi hết tức thi thôi.OK?

Old 16-01-2005, 14:30  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Chi ơi hôm nào mày trở về trại để tao mang vòng hoa ra tao tiễn
Nó con trai ai chơi cái trò điên đấy mà bày với chả đặt

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 16-01-2005, 19:46  
paraselene

con kia mày quá đáng vừa thôi.Nếu nó ko thích thì thôi.Tao chỉ góp ý thôi.Còn chuyện tao về trại hay ko thì tao còn phải đợi mày vì mày với tao cùng một trại mà.Bạn bè cùng nơi cùng bệnh thì đợi nhau cùng đi thì tốt hơn đấy

Old 17-01-2005, 10:23  

Phá sản!

Chào cáo bạn, xin tự giới thiệu mình là Trần Việt Anh, học lớp 10A17 trường Việt Đức. Mình có người bạn học lớp A1 KL (Mạnh Thắng).
Mình nghe nói các bạn vừa thi đấu giải trường (bóng đá) và biết sơ qua về thành tích của lớp A1, vì vậy mình mạn phép thay mặt lớp 10A17 Việt Đức mời các bạn A1 thi đấu bóng đá giao hữu. Các bạn hãy yên tâm vì đội bóng lớp mình cũng không phải là đội mạnh của trường Việt Đức, vì vậy cần tìm nhiều đôi thủ để giao hữu khởi động cho giải trường VĐ sắp tổ chức.
Mong các bạn nhận lời, vì đây cũng là cơ hội giao lưu giữa 2 lớp.
Nếu được thơi gian có thể là chủ nhật này, sáng hoặc chiều...
a_swanheart is offline  

Old 17-01-2005, 10:38  

Phá sản!

hix hix, A1 ui ....
juan is offline  

Old 17-01-2005, 10:39  

Phá sản!

the lop A1 thanh ga con rui ban ah, ko da duoc dau
juan is offline  

Old 17-01-2005, 15:41  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Còn chuyện tao về trại hay ko thì tao còn phải đợi mày vì mày với tao cùng một trại mà.Bạn bè cùng nơi cùng bệnh thì đợi nhau cùng đi thì tốt hơn đấy
Mày vẫn có ý chờ tao cùng về <<<< tức là mày vẫn đang mong ngày trở về hử?
Buồn quá Tao phải nói sớm cho mày biết không lại fí công mong chờ: đến thằng chủ trại còn fải uống thuốc liều cao chống lây tao chứ chả nói đến y tá trông nom đâu nhá
(câu này vừa học của con Anh Ngọc )
Thôi không đùa, sự thật là trại có gửi giấy cho tao, bảo tao đừng đến gần chỗ cái trại đấy nữa
Thế mày biết tình hình rồi thì về lại trại đi nhé, không công nhân viên rồi cả mấy bệnh nhân trong đó họ nhớ mày lắm đấy

Lớp mình chuyển mấy đứa đi, buồn nhỉ bọn mày nhỉ?

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 17-01-2005, 17:48  

Phá sản!

hề hề, chúng mình rất tha thiết muốn thi đấu giao hữu với các bạn mà. Cứ thi đấu đi ,đừng ngại ngùng gì cả, đá vui mà, không ăn tiền gì hết, yên tâm là lớp tớ toàn con ngoan trò giỏi (đứng đầu về học hành trong khối 10 VĐ) nên không có chuyện xô xát xích mích gì đâu. Còn về trình độ thì tớ tin là lớp tớ ngang bằng lớp các bạn.
Một lần nữa tha thiết gửi lời mời đến đội bóng A1 KL...
a_swanheart is offline  

Old 17-01-2005, 18:50  
paraselene

Bon may oi buon nhi! Mấy đứa vui vui bi chuyen di mat roi.
Du dinh cua minh bi pha hong het roi. Dua ti thoi nhung phai noi la moi hoc voi nhau 1HK thoi nhung cung da gan bo voi nhau 4thang roi, bon no di buon that day.

Old 17-01-2005, 21:31  
haroo

Ủa sao lớp các ấy lại phải chuyển học sinh? Chuyển đi đâu thế?
Trường tớ thì lớp nào có hệ mở rộng thì xuống mở rộng học. VD Toán1 xuống Toán2 ý. Thế còn KL?

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan