Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 20-10-2004, 14:26  

KL$: 2

Mùa thu sắp qua đi và một mùa đông lạnh giá nữa lại sắp tới.
Với nhiều người thì mùa đông đồng nghĩa với sự lạnh lẽo,với những khung cảnh hoang tàn ,xơ xác. Mùa đông cây lá khẳng khiu, không một chiếc lá.
Mùa đông thời tiết lạnh cắt da cắt thịt.
Mùa đông lòng người quạnh hiu.mùa đông vạn vật đều mang trạng thái buồn.
Nhưng với tôi ,tôi lại rất thích mùa đông.mùa đông mang lại cho tôi một sự thích thú kì lạ.Mùa đông được mặc nhiều quần áo đẹp.mùa đông lạnh giá được chui vao chăn ấm mỗi buổi sáng được nghỉ ở nhà.Một cảm giác thật tuyệt vời.Với tôi là như vậy còn với bạn thì như thế nào?(*)(*)(*)(*)(*)

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
lunglinhmuathu is offline  

Old 20-10-2004, 21:55  

Phá sản!

KL$: 0

Dạo này trái đất nóng lên, mùa đông chỉ mát thôi. Có gì mà lạnh giá...
Đùa chút, mùa đông sướng cái lúc ngủ đẫy rồi, không muốn chui ra khỏi chăn nữa. Mỗi thế thôi. Còn thì mùa đông khô lắm, môi lúc nào cũng như bôi son. Bị nẻ mà...
Còn nữa, mùa đông về, cái cây cóc mình trồng nó rụng hết lá, trông tội nghiệp lắm.
Nói chung, ko thích mùa đông lắm.
lakerboy is offline  

Old 20-10-2004, 22:16  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

mùa đông được cái trông bạn nào cũng ấm áp nhìn trông như gấu bông Mùa này thì ôm nhau thì sướng lắm <--- ko có ý gì :-s
Mùa đông đi ăn cũng sướng nữa chứ Ngồi sát sát nhau một chút Nhìn đĩa đồ ăn bốc khói nghi ngút... ôi zời ơi thèm wá Mùa đông cũng hay , nhưng em thích mùa thu hơn
Witch_SM is offline  

Old 21-10-2004, 22:35  

God Member

KL$: 145

ở nhà thì ko ghét mùa đông ...sang đây rồi sao mà ghét cái mùa này thế ...cả năm học hầu hết là mùa đông ...toàn tuyết là tuyết ....có bóng bánh gì dc đâu ...đầu thì lúc nào cũng cái bát úp lên ....giầy thì có đẹp gì ạ ...phải cái vừa cao cổ ,nặng nũa ( đông mà )...nói chung mùa xuân hay hơn cả

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 22-10-2004, 00:36  
smallangel_no1

KL$: 0.00

bâyg iwò em chỉ mong là mùa hè đi học sáng còn mùa đông đi học chiều. HỌc chiều thì còn có thể ngủ nuớng chứ học sáng mỗi lần dậy phải chui ra khỏi chiếc chăn ấm cũng thì thấy thèm quá. GIá như được học thế thì tốt quá nhunng em vẫn thích mùa đông

Old 22-10-2004, 09:59  

Phá sản!

em rất yêu mùa đông tại em ko thích mùa hè mùa đông sướng lém với lại em có rất nhiều kỉ niệm vui trong mùa đông (hehe ai cũng phải thèm đó ) cứ đến mùa đông là hạnh phúc rồi. Tết cũng là mùa đông đi mua quần áo mơí cũng là mùa đông Yêu mùa đông nhất
newmember is offline  

Old 22-10-2004, 10:17  

Phá sản!

ờ cứ mong đến mùa đông đê roài trường "lày" nó ko cho mặc wần bò , áo sặc sỡ lung tung đến lúc đấy "cóng" lên roài tha hồ mà sướng nhé wần đồng phục sơ mi trắng bên ngoài hay áo đồng phục mùa đông thì mặc nhồi nhét vô trông đẹp lém
sheva is offline  

Old 22-10-2004, 12:50  
Gấu béo

Với tình hình trái đất đang nóng dần lên như thế này , thì đến 1 lúc nào đó chúng ta chả còn biết mùa đông nó như thế nào , cũng sẽ chẳng còn cơ hội thưởng thức nhưng làn gió , hơi lạnh , cũng như ko còn có cơ hội biến mình thành " gấu bông " trong mùa đông nữa . Mà chắc lúc đó , ông già Noen phải ra bãi biển để tặng quà Nôen cho trẻ em thôi
Mà khoá của tui , đến mùa đông là nhà trường cho hs ăn mặc tự nhiên , muốn mặc gì cũng đc ( trừ quần đùi áo cộc )

Old 22-10-2004, 14:35  

ỐI trường mình mấy anh chị lớp 12 sướng thế.mùa đông được ăn mặc thoải mái ạh.sướng thế! nhưng mà khổ cho bọn em rùi .mùa đông rét như thế mà lúc nào cũng quần đồng phục thì chết rét ở trường àh.thía này thì chết rùi .có lẽ ngày mai chúng mình làm đơn kiến nghị lên nhà trương thôi!

Welcome to KLNet 6!

Old 22-10-2004, 16:12  

Sáng chớm lạnh trong lòng Hà Nội
Những phố dài xao xác hơi may...

Hôm nay. Một buổi sớm thật lạ lùng. Lạnh. Và mưa...

36 phố phường nằm ủ rũ
Nghe trời Hà Nội khóc trong mưa...

Đẹp. Và buồn đến nao lòng. Có 1 người đã ra đi. Và không hẹn ngày trở lại...

Chàng đi Hà Nội buồn như chết
Hà Nội buồn như một lỡ làng...
lunglinhmuathu

Welcome to KLNet 6!

Old 22-10-2004, 19:36  

Phá sản!

Tớ thích mùa đông vì có sinh nhật cũng thích được ngủ nướng, được ôm :"> nhưng muh vế thứ 2 chắc phải đợi khi nào có chồng đã
Kô thích mùa thu vì phải đi học, kô thích mùa hè vì đấy là mùa sinh sản của loài gián (mặc dù đó là thời gian mình đi làm thêm và kiếm được nhiều tiền nhất), hơi hơi thích mùa xuân, mỗi tội nhiều mưa phùn đi đâu cũng phải mặc áo mưa bực mình lắm!
Nhưng muh vẫn thích nhất mùa YÊU :"> :*
duck_duck is offline  

Old 23-10-2004, 10:56  

Phá sản!

twó cũng ....hwoi hwoi thích mùa đông thứ nhất vì ..... hi` hi` hi` mùa đông không ......... nóng thứ hai ì mùađông không pahỉ mặc đồng phục còn nhiều lắm mùa đồng ăn gi` cũng ngon
thử tưởng xem
mùa đông trời chuẩn bị tối gió hiu hiu thổi trời xe lạnh đưóng phố vắng tay trong tay với người ấy ra ........ hàng ....... bánh chuối . hay ngô nường thi` hay rồi " nãng mạn nắm đó "
crazycow is offline  

Old 29-10-2004, 00:17  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Quần áo mùa đông đẹp hơn mùa hè ^^ Nhìn máy đứa hơi bụ bẫm mặc quânf áo mùa đông,tóc lại xoã Cực yêu Mấy đưa hơi gày gày thì mặc quần áo mùa đông trông cũng....to ra Từ ngữ của mình thô thiển quá T_T

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 29-10-2004, 00:32  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

À,với cả Nếu không có thay đổi jì # so với năm ngoái thì hình như :-s khi nhiệt độ giảm xuống dưới 17 độ sẽ được mặc lung tung linh tinh
Nhưng,cái kiểu đưa ra mấy quy định mới kì quặc như năm nay thì không biết cái quy định đó còn được giữ không nữa T_T

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 11-11-2004, 12:51  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Èo oai!

mẹ ơi! Năm nay trời nóng dã man, tháng 11 rùi đấy chứ co fải tháng 5, tháng 6 đâu mà nóng thía ko biết được...

ko bít đến sinh nhật con thì nó còn lạnh ko nữa..kiểu này mà ko rét thì nguy lắm ...

mà hình như năm nay cô Quyến quy định là học sinh fải mặc áo khoác đồng fục đến trường vào mùa đông, còn trong thì mặc gì cũng okie! còn về quần thì...hix...xin 1 cái đi...quần bò đen nhé... lấy đâu ra?

:X
dark_girl is offline  

Old 11-11-2004, 16:06  

V.I.P

KL$: 160
Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A4 (2004-2007)

Mùa đông...cơn gió lạnh sắp tới...sướng wá...mùa đông tới tức là sắp tới Noel rùi,sau đó là 1 năm mới,Tết,valentine và 8/3...còn gì tuyệt vời hơn mùa đông nữa chứ...Mùa đông gợi cho con người cái cảm giác yên lặng,một khung cảnh đầy gió và tuyết...
Còn đối với riêng ranma...mùa đông còn có 1 điều đặc biệt riêng,đó là sinh nhật của "người ấy"...là kỉ niệm về lời tỏ tình đầu tiên,là kỉ niệm của những ngày đi chơi cùng nhau trong cơn gió lạnh mùa đông...

Thật đẹp và đáng nhớ...

Tôi yêu mùa đông,lắm lắm...

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 11-11-2004, 17:09  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hix! kiểu này thì mình càng mong mùa đông đến thật nhanh...

Bi giờ đang định đi mua quần áo mà thời tiết cứ dở dở hâm hâm, biêng biêng thế này thì cánh cảh bùn chết...

Mà mùa đông đến mình sẽ fải có người iu...hé hé..để mà còn ôm chứ...

dark_girl is offline  

Old 14-11-2004, 09:26  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

mình mong đến mùa đông quá !
không biết trường mình có cho mặc quần áo khác không nhỉ , mặc đồng phục có mà chết lạnh àh !
mùa đông , hay thật , những buổi đi chơi trong mùa đông sao thật lãng mạn và để lại rất nhiều kỉ niệm

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 14-11-2004, 20:08  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)
Class: A3 (2004-2007)

Thích mà lại ko thích...
Tự dưng lại phải mang một đống áo trên người...Vừa nặng vừa khó chịu...
Nhưng đổi lại rất thích quấn khăn quàng cổ...
Thích cái không khí...
Vì dù sao nó cũng gần tết mà...
Thích cái mùi biển ngày đông...Nhớ có một lần về quê mẹ... Biển ngày đó vừa xanh vừa trong...Không gian thoáng đãng...tĩnh lặng... Và cái vị đồ biển nóng ngày đông đó thì thật là tuyệt vời...Có lẽ ít người có cơ hội biết được...
Nhưng mà cũng rất khó chịu vì mình có cái tật chảy nước mũi :p ngày rét thì cứ coi như là " sụt sịt " suốt...
Những ngày như thế mà được ngồi bên đống lửa sưởi ấm...bên cạnh một ai đó... và một ly cà fê nho nhỏ thì còn gì thú vị bằng...(Chỉ mùa đông mới đốt lửa chứ ngày hè nóng nực..người ta tưởng điên !)

Tóm lại : " Thích mà ko thích " :-s

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 14-11-2004, 20:34  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

uh đúng là biển mùa đông ư , ít người có thể biết , người ta thường đi biển vào mùa hè mà !
mùa đông đến , một cảm giác rất lạ đến với mình , cuộc sống như trở nên nhẹ nhàng , đẹp đẽ hơn !
mình còn nhớ ngày mình đi chơi đầu tiên cùng người ấy , đó là một ngày mùa đông , cầm tay người ấy cảm thấy sao thật ấm áp !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 14-11-2004, 22:35  
hutu711

mặc dù mùa đông lạnh mặc nhiều quần áo ngã cũng ko đứng dậy đc... nhưng chả hiểu sao em vẫn thích mùa đông wá .mãi chưa thấy năm nay rét
rì cả chờ mãi mà chả thấy.................................................
ko có người yêu chắc mùa đông này lạnh lắm đây

Old 15-11-2004, 08:33  
firedevil_89

hôm nay trời bắt đầu se lạnh rồi đấy , mùa đông chắc sắp đến !
mùa đông đúng là gợi nhớ đến những kỉ niệm buồn nhưng .....mình vẫn cứ thích mùa đông !
ai muốn đi chơi không ? mùa đông mà cứ nắm với ngồi một chỗ là chán lắm !

Old 15-11-2004, 10:00  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

đúng rồi ^^ đêm qua như kiểu linh cảm :"> nửa đêm tự nhiên thức dậy...Dậy rồi cảh ngủ lại được nữa,bật comp lên ol được 1 lúc thì bắt đù thấy mưa.... Mưa được 1 lúc thì tạnh..... Tanh rồi bắt đầu thấy mát... :"> Mát xong thì thếy lanh lạnh >____________<
Thík ^.^
Trời này đi chơi chứ ai lại ở nhà ^^ Ngọc ơi chiều mẹ đóng hồ Tây ku nhá

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 16-11-2004, 16:59  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Chiều nay trời lạnh hay ơi là hay! em đi chơi cùng anh hàng xóm mãi bi giờ mới về! trời thì lạnh mà anh ý đi lượn hồ mới chết em chứ, lạnh ko chịu được.. He he...
mai mà lúc về anh ý thông minh, rủ em đi ăn hủ tíu.. vì thấy con em đang chết vì lạnh... Thế là em ăn 2 bát hủ tíu lun...Chắc hum nay anh ý tiếc lắm đây, vì đã rủ em đi chơi! he he he he!

trời cứ lạnh đi! Để mỗi khi anh hàng xóm ko đi đâu, em còn rủ anh ý đi ăn chứ nhẩy! Ăn ko mất tiền sướng lắm! Hạnh Trang có mún ăn ké ko?

dark_girl is offline  

Old 17-11-2004, 21:43  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

mà các bác có biết ko! mùa đông mà ăn nem chua rán thì ngon lắm đấy! he he... em toàn đi ăn với cái Yến thoai! HT đừng ghen tị nhé...

ah! hum nay anh hàng xóm nhà em dậy sớm ra ngoài tập thể dục.. he he.. trời thì lạnh mà mặc quần đùi mới máu... thế là lạnh wá..chạy vào nhà lun! he he..

hết cả tinh sờ vi anh nhé!

oai! mai trời lạnh! mặc quần bò đi anh em ơi! he he...

dark_girl is offline  

Old 18-11-2004, 19:08  

Phá sản!

Một ngày mùa đông, mưa ... gió ... lạnh ... Những giọt nước mắt em rơi không ngăn nổi ta nói lời chia tay... Cứ ngỡ sẽ quên mau... Cứ ngỡ sẽ chẳng sao đâu nếu một ngày gặp lại ... Dáng em liêu xiêu, run rẩy , co mình dọc con đường vắng...

Ta không chút bận lòng, quay đi. Em mong manh, em dễ vỡ, em yêu ta hơn yêu bản thân mình. Ta kiêu hãnh, ta nông nổi, ta tạm biệt em lớ ngớ chẳng hẹn gì...

Cứ ngỡ sẽ chẳng sao đâu... cho đến hôm nay gặp lại... Ta sẽ chẳng dối lòng mình để nói ta không chợt đau nhìn em tin tưởng đặt bàn tay nhỏ nhắn của em trong tay người ấy... Bừng lên trong mắt em ánh nhìn rất lạ, ta chưa từng được thấy bao giờ. Em bây giờ mới thật là em...

Ta bây giờ mới thật là ta... Nhìn sâu vào mắt em, bàng hoàng ta chạm nỗi sợ hãi lớn nhất của mình... Ta đã trôi xa khỏi em, xa quá rồi phải không em? Tại sao luôn phải muộn màng để nhận ra lầm lỗi???

Một ngày mùa đông, mưa ... gió ... lạnh... Những giọt nước mắt ta rơi không xóa được lời chia tay hôm ấy...

Ta trở về nhận mặt nỗi đau mất em...
DarkMind is offline  

Old 19-11-2004, 12:44  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Mùa đông là mùa mà ai cũng cần tìm cho mình 1 nửa kia, nhưng mình thì thấy ngược lại...mình muốn trốn tránh..
Thật sự th2i mình ko hiểu sao nữa, có tểh mùa đông là mùa mà mình đã có những kỉ niệm vô cùng đẹp, và ko bao giờ có thể quên....Những kỉ niệm đó ko bao giờ quay trở lại..và mình biết..mình ko thể tìm được 1 người thứ 2...Dù L và mình đã là người yêu, nhưng thật sự mình ko hiểu .... Mình ko nghĩ và tin rằng L có thể thích mình thật sư..có thể L quá vôi vàng! và mình chỉ mong màu đông trôi thật nhanh để mình có thể quên mọi thứ....

dark_girl is offline  

Old 20-11-2004, 12:18  
cloy_bong910

Quote:
Originally posted by dark_girl@19-11-2004 @ 12:44
có tểh mùa đông là mùa mà mình đã có những kỉ niệm vô cùng đẹp, và ko bao giờ có thể quên....Những kỉ niệm đó ko bao giờ quay trở lại..
Sao giống tớ thế, mùa đông gợi cho tớ bao nhiêu những kỉ niệm, vui thì ít mà buồn thì nhìu Có thể nó không vui nhưng nó vẫn là những kỉ niệm đẹp, là những giây fút cả đời không thể lặp lại, và dù bất kì điều rì xảy ra cũng không làm xấu đi những kỉ niệm đó

Old 21-11-2004, 14:01  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Những kỉ niệm đấy luôn trong kí ức của mình, và có lẽ chưa bao giờ mình muốn quên nó...
....Mùa đông đến lúc nào cũng mang theo những kỉ niệm thật đẹp...Và cả sự cô đơn nữa...Khi còn bé mình hay mong ước rằng mình sẽ được sống với ba mẹ(vì hồi đó mình fải ở với bác)...Nhưng bây giờ, khi đã lớn, mình chỉ muốn sống 1 mình mà thôi!

dark_girl is offline  

Old 23-11-2004, 19:57  

Phá sản!

Tui là tui nói thật, tui kết mùa đông nổ đĩa!Mùa đông được mua nhiều quần áo mới, mùa đông tuy lạnh, nhưng nếu ma có người iu để ôm thì...hĩ hĩ...chả sướng mấy.Còn nữa, mùa đông ít khi bị toát mồ hôi, đỡ phải tắm nhiều (Nói thế chứ không tắm các bạn lại chê la mình bẩn, ngượng lém :"> .
Mùa đông trời có tuyết nữa, hehe, rủ người yêu đi chơi dưới trời tuyết, rồi chơi ném tuyết, còn lãng mạn hơn đi chơi dưới mưa gấp tỉ lần :p .Nhưng chỉ có mỗi một diều la tui không thích khi mùa đông đến, thậm chí là còn ghét nữa, đó là chuông báo thức!!!
Hết!
Tommy_Lofilger is offline  

Old 24-11-2004, 12:33  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Mùa đông năm nay em fải chuyển lên học sáng! mệt ko chịu nổi! đến lớp học thì cứ gọi là bùn ngủ! hum nọ đang ngủ thiu thiu, thì tự dưng bà địa đi xuống hỏi thăm... con bé sợ quá nhưng vẫn còn lý do lý chấu... thế là thoát khỏi sổ ghi đầu bài! vẫn xuân chán!

Mà mùa này được ngủ mới gọi là đã nhỉ! chứ màu hè nằm trong điều hoà cũng ko sướng bằng!

dark_girl is offline  

Old 25-11-2004, 23:47  

Phá sản!

Công nhận là mùa đông học sáng khổ thật, ngay cả mùa hè dậy cũng đã khó, chứ đừng nói là mùa đông .Hix hix, đang nằm trong chăn ấm, đang mơ những giấc mơ đẹp thì phải tỉnh dậy, ra khỏi chăn, vào nhà tắm, động vào cái gì cũng thấy lạnh!Chỉ từng ấy công việc thôi cũng thấy ngại rùi, thế nhưng mà mùa đông vẫn có cái hay của nó, sau khi tỉnh hẳn rùi, quần áo ấm áp rùi, đi đến trường, mà không phải mặc đồng phục cũng thích, nhìn mọi người ai cũng như con gấu bông, trông yêu dữ .Rôi đặc biệt là tối thứ bảy, đi chơi với người yêu, ôm nhau bét nhè, khéo lại thấy nóng ý chứ !!!

Old 29-11-2004, 19:53  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Anh tui trong Sài Gòn cũng bảo là trong đó thời tiết nóng lắm.... :-s :-s
...Ông ý kiu là muốn ra ngoài này...chỉ bởi sống trong đấy suốt ngày mặc quần đùi...đi đong gái..ngượng chết đi được!
..Ông ý kêu là có ngày nóng wá,ko chịu nổi ngồi nhà suốt..khổ thân anh mình thật.. ai bảo cứ thích vào đó.... :"> ngoài này ko thích ...ngu thiệt! bi giờ lại tiếc!

dark_girl is offline  

Old 01-12-2004, 12:25  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Trong SG thì nóng không có đối, nhưng mà được cái rủ người yêu về nhà, bật điều hoà đắp chăn rồi...làm gì thì làm, thế cũng thích đấy chứ nhể, hehehe
chao ui...cái đầu của anh nó đen tối dễ sợ... ...kiểu này người iu anh fải cẩn thận thui...

----------

mà mùa đông năm nay như dở hơi.... trường ko cho mặc quần bò chứ...TS nhà nó..cay cú cay cú....

dark_girl is offline  

Old 01-12-2004, 23:17  

Phá sản!

Ơ thôi chết, em này buồn cười thật, anh nói thế chứ anh có bảo anh đã làm như thế đâu .Đầu óc anh hơi bị trong sáng đấy, chẳng qua bị mấy thằng bạn nó đầu độc, thành ra tờ giấy trắng đã bị vẩy một vết mực đen

Mà anh nghe nhiều người than vãn về mùa đông năm nay roài, sao lại thế nhỉ, 2 năm trước anh học, năm nào chả đến mùa đông là lại được mặc quần bò, không hiểu năm nay thế nào, đúng năm mình đi thì lại dở hơi như thế, may wa!!!

Old 02-12-2004, 13:46  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
Ơ thôi chết, em này buồn cười thật, anh nói thế chứ anh có bảo anh đã làm như thế đâu .Đầu óc anh hơi bị trong sáng đấy, chẳng qua bị mấy thằng bạn nó đầu độc, thành ra tờ giấy trắng đã bị vẩy một vết mực đen
thế thì anh cũng vậy mà... cùng 1 cạ..còn chối giè nữa anh...

----------

mà năm nay chán thật ...mùa đông mà ko cho mặc quần bò..chết rét mất...khổ thân tui wá...cái trường khốn nạn

dark_girl is offline  

Old 02-12-2004, 13:47  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:

----------

mà năm nay chán thật ...mùa đông mà ko cho mặc quần bò..chết rét mất...khổ thân tui wá...cái trường khốn nạn

dark_girl is offline  

Old 02-12-2004, 13:49  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:

----------

dark_girl is offline  

Old 03-04-2005, 16:15  
lkj

Phá sản!

Minh cung yeu mua dong lam.Mua dong tuyet roi that tuyet .Ngay 17-11 ngay dau tien tuye t roi o Ucraina nay .Tuyet roi thanh tung bong to nhu hoa y,mu het ca.Cu nhu o trong chuyen co tich .Tuyet roi tren mai toc ,dong tren moi.Ngay do la ngay to no chuyen voi Casa lan dau tien.Troi oi to yeu cau qua chung cau co biet khogn?
Toi phai lam gi day de co duoc ban.?
lkj is offline  

Old 04-05-2005, 23:14  
love_is_all_around

ặc...ước jè b h là mùa đông... nóng vãi linh hồn.. >_<"

Old 05-05-2005, 11:15  

Member

KL$: 1
Sent 1 thank(s)

công nhận !!! em thà thích mùa đông còn hơn !! thà chịu cái lạnh , còn có cách để sưởi ấm chứ còn mùa hè á.... nóng vật vã !!!!!!!!! khiếp !!

mà mùa đông cũng có cái hay !! em thích vừa ngồi cạnh lò sưởi vừa ăn khoai + ngô nướng + nghe nhạc , hì !! thú vị lém !!!

rồi mùa đông, em thích mở tung cửa sổ phòng -----> bật quạt số to nhất --------> quấn chăn khắp người !!!!!!!!! -------------> một cảm giác rất 10tin , nhầm ! 1 cảm giác rất yomost !!!!!!!!!! ù yeah !!!!!!!!!!!

mà mùa dông, em còn ăn lkem nữa, sướng lém !!!!!!!!!

winter is number 1 !!!!!!!!!!

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 05-05-2005, 14:34  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Ăn kem mùa đông để có mà........viêm họng chết à .
Mùa đông qua rồi , mình lại thấy nhớ, thích nhất là được mặc nhìu quần áo , hihì.
Mùa hè này chỉ nên ngồi nhờ máy lạnh ra ngoài đường chết mất , vậy mà em sắp phải đi học đây này ,huhu

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 05-05-2005, 14:35  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Ăn kem mùa đông để có mà........viêm họng chết à .
Mùa đông qua rồi , mình lại thấy nhớ, thích nhất là được mặc nhìu quần áo , hihì.
Mùa hè này chỉ nên ngồi nhà máy lạnh ra ngoài đường chết mất , vậy mà em sắp phải đi học đây này ,huhu

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 05-05-2005, 17:00  
salem_naughty

ôi!!!! mình vẫn thích mùa đông mùa ma mình sinh ra cái mùa mà có lẽ mình đã dánh mất tất cả minh nuối tiếc vô cùng ......... mình thật vô dụng có trong tay rồi lại để mất........

Old 05-05-2005, 17:45  

Member

KL$: 17
Awarded 1 time(s)

Xời mùa đông hơi bị lãng mạn luôn, nhưng mà đc cái ngại dậy sớm đi học lém

Welcome to KLNet 6!
bap_rang_bo is offline  

Old 05-05-2005, 17:54  

Phá sản!

Tớ cũng thích mùa đông lém, nhưng mà mùa đông bên này lạnh wé , lạnh đến nỗi chẳng dám ra ngoài đường nữa, thế thì còn làm ăn đc gì /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>

Old 05-05-2005, 20:42  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

hix,mùa đogn là mùa được mặc quần bò đến trường thoải mái

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 05-05-2005, 22:08  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

hehe na(m ngoa'i troi` la.nh du'ng de^m Noel ^^ So cool :"> such a sweet memory ^^ nho' ho^`i day' wa :-s
Witch_SM is offline  

Old 06-05-2005, 12:30  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Ôi zời ... nóng 34-35 độ đây này , đông mới thu cái gì

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 06-05-2005, 16:30  

Phá sản!

Sao em nghe nói HN vừa mới bão táp gì to lắm cơ mà

Old 06-05-2005, 19:29  
love_is_all_around

bão lụt ngập đầu người ^^ hihi... cứ tưởng chìm cả hà nội í chứ ^o^ .. thế mà ko chìm.. để b h lại ngồi đây chịu cái nóng gần 40 độ... ặc *________*

Old 06-05-2005, 19:45  

Member

KL$: 5

hix chả hiểu sao cứ đến hè em lại thích mùa đông, cứ đến đông em lại thích mùa hè

Welcome to KLNet 6!
Voldemort is offline  

Old 06-05-2005, 22:30  

Member

KL$: 17
Awarded 1 time(s)

Ủa thế thì thu thì thích mùa gì mà xuân thì thích mùa gì vậy ta?????????

Welcome to KLNet 6!
bap_rang_bo is offline  

Old 07-05-2005, 22:22  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Quote:
Originally posted by Tommy_Lofilger@06-05-2005 @ 16:30
Sao em nghe nói HN vừa mới bão táp gì to lắm cơ mà
Mưa đá bác ạ Như GB

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 08-05-2005, 12:39  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

hix,vào hè mới nhớ đén mùa đông,bây giờ chả thể nào mà tưởng tượng đến cái lúc mặc 3,4 cái áo,hix,em đang cởi trần

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 09-05-2005, 17:17  

Phá sản!

hehe bạn lovestory khoe đô à lại còn khoe đang cởi trần mới "hay" chứ

hehe hè rồi, kể cũng chán chán, mùa đông mình thích đc ôm & ôm mọi ng`, minh` thích cảm giác ấm áp đó, ôm... .
Nhg mùa hè ăn keo. lạc uống trà đá cũng ngon , hehe, lâu lắm ko ăn
take_the_time is offline  

Old 13-05-2005, 19:19  

Member

trời đang nóng thế này ai mà chả thích mùa đông mà ai không cởi trần thì đúng là bái phục. Chịu nóng tốt quá ha.

Welcome to KLNet 6!
ntk5star is offline  

Old 13-05-2005, 21:22  

Phá sản!

KL$: 130
Awarded 1 time(s)
Class: A2 (2004-2007)

mùa đông thì lạnh xun.... vào mà mùa hè thì nóng chay mỡ cuối cùng thì mùa thu là thích nhất
SirCold is offline  

Old 18-05-2005, 19:53  

Unverified Member

cả đởi mình, có 1 điều cứ thắc mắc mãi, sao sinh ra mình còn sinh ra cái xe ô tô và mùa hè ... trời ơi! cứ nghĩ đến 2 thứ đấy là ko còn jì để nói nữa! lên ô tô 1 cái thì get car sick rồi cứ thế mà vomit còn mùa hè ... thật là ... ko còn từ jì để tả, nóng nắng, đáng ghét, mùa thi cử, mùa chia tay, cứ nghĩ đến là thấy lộn cả ruột, mùa hè ăn bát cơm cũng ko thấy ngon vì nóng quá, đi chơi với người yêu ko ôm được vì quá nóng, nói tóm lại ... mùa hè thật đáng ghét!
đó là lí do vì sao em yêu mùa đông!
Miss_Independent is offline  

Old 19-05-2005, 15:44  

hic.............hic..............
chưa mùa hè mấy mà HN đã nóng như lửa thế này
tự dưng lại thấy yêu mùa đông quá

Welcome to KLNet 6!

Old 19-05-2005, 22:13  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Công nhận với chị Miss là ôm nhau thì vào mùa đông khoái nhất,mùa hè ôm thấy tởm ,lí do tái sao hay tổ chức đám cưới vào mùa đông chứ ko phải mùa hè

Rùa is offline  

Old 20-05-2005, 13:43  

Quote:
Originally posted by lovestoryA1@19-05-2005 @ 22:13
Công nhận với chị Miss là ôm nhau thì vào mùa đông khoái nhất,mùa hè ôm thấy tởm ,lí do tái sao hay tổ chức đám cưới vào mùa đông chứ ko phải mùa hè
anh LOVETORY chỉ nói đúng 1 nửa thôi
không phải mùa hè nóng mà người ta không tổ chức đám cưới để không ôm nhau được đâu

Welcome to KLNet 6!

Old 23-05-2005, 15:17  

Unverified Member

cưới nhau thì chỉ mỗi để ôm nhau thôi chắc? nhà nào có điều hoà là sướng rồi chỉ khổ mỗi lúc mặc áo cưới lượn ngoài đường thôi.
Mà nói chung là mùa đông là thích nhất
Miss_Independent is offline  

Old 26-05-2005, 19:23  

Phá sản!

mùa đông là tuyệt vời nhất ạ
bi giờ hè rồi mới nhớ lại mùa đông, thèm wá
ước gì..
cái cảm giác giữa tiết trời mùa đông lạnh giá được một bàn tay lặng lẽ cầm..ấm áp lắm
mirror1989 is offline  

Old 26-05-2005, 20:33  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Mùa đông...giờ đang cô đơn,nghĩ đến mùa đông ===> buồn wá

Rùa is offline  

Old 27-05-2005, 18:16  

Phá sản!

mùa đông là mùa lạnh nhất nhưng có lúc lại là muà ấm nhất!!!!!!!!!
bởi nó ẩn chứa tình yêu................
mit_xinh is offline  

Old 27-05-2005, 19:55  

Phá sản!

thôi đang mùa hè nóng bức thế này mà cứ nhắc đến mùa đông nghe viển vông quá
mirror1989 is offline  

Old 27-05-2005, 20:41  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

với tình yêu thì chả có lúc nào ko hạnh phúc,ko ấm áp cả,nhưng ngược lại là sự cô đơn trong 4 mùa

Rùa is offline  

Old 30-05-2005, 15:45  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by lovestoryA1@27-05-2005 @ 20:41
với tình yêu thì chả có lúc nào ko hạnh phúc,ko ấm áp cả,nhưng ngược lại là sự cô đơn trong 4 mùa
?????????????????????????
đọc mà hổng hỉu gì sất!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mit_xinh is offline  

Old 30-05-2005, 16:01  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

????hiểu hay hổng hiểu thì thôi,hỏi lại làm j` ????

Rùa is offline  

Old 30-05-2005, 16:18  

Phá sản!

ờ há!!!!
mit_xinh is offline  

Old 30-05-2005, 16:20  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

ừ,thông minh ra roài !!!

Rùa is offline  

Old 15-06-2005, 09:34  

Phá sản!

Mùa đông thật đáng yêu , tui thích mùa đông vì nó ko nắng nóng như mùa hè,ko gì gì đó như mùa thu và mùa xuân ,Thích đơn giản chỉ vì thích....
winter_a14 is offline  

Old 15-06-2005, 09:34  

Phá sản!

Mùa đông thật đáng yêu , tui thích mùa đông vì nó ko nắng nóng như mùa hè,ko gì gì đó như mùa thu và mùa xuân .Thích đơn giản chỉ vì thích....
winter_a14 is offline  

Old 17-06-2005, 01:09  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Mùa đông, ôi mùa đông, mày thật đáng yêu làm sao. Vào mùa đông khi kiểm tra các môn và với những chiếc áo đầy túi, tui có thể bỏ vào đó những cái phao cứu sinh, phòng khi chết đuối. Kekeke

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 17-06-2005, 09:42  

Phá sản!

Tớ cũng thích mùa đông vì mỗi lần bạn ý bảo tớ tìm 1 cái gì trong túi áo khoác thì ... :">
nguyetanh1612 is offline  

Old 17-06-2005, 11:45  

Phá sản!

mùa đông hả,tui cũng thích lém,mùa đông mà ăn nem rán thì.....chẹp chẹp!!!
haannzyu is offline  

Old 29-06-2005, 09:32  

Senior Member

KL$: 235

mùa đông trời lạnh=> mặt mình ko bị mụn nữa
đi chơi với người ta thì ngồi gần 1 chút cũng ko sợ nóng như mùa hè
mùa đông ăn gì cũng thấy ngon

Nếu anh bảo em chờ
Thì em sẽ đem cả cuộc đời đánh cược
Nhưng mà anh cứ bước
chẳng nói lại câu nào ...
ice_cream is offline  

Old 29-06-2005, 10:23  
salem_naughty

mùa đông tôi cất tiếng khóc chào đời...và cũng là mùa tôi yêu thích bởi mùa đông đẹp lắm nhẹ nhàng lằm bình dị lắm.............trời lạnh lẽo ko có mưa được đi bộ thì thật là hạnh phúc biết bao.........nếu có thêm người ấy nhỉ????????????????????

Old 29-06-2005, 10:48  

Phá sản!

tui cũng thik mùa đông bởi vì mùa đông kô fải mặc đồng fục, tha hồ mặc các thứ mình muốn. với cả tớ gày gò ốm yếu nên mùa đông mặc nhìu wần áo nhìn nó cũng đỡ xấu hơn... :">
babygirl_91 is offline  

Old 29-06-2005, 13:02  

Phá sản!

đúng luôn :"> mùa đông được mặc quần áo đẹp mà mùa đông cứ thấy ấm áp thế nào í :">
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 29-06-2005, 13:05  

Phá sản!

hí hí, tao mà. nói lại chẳng đúng
babygirl_91 is offline  

Old 08-07-2005, 09:54  

Phá sản!

đang có triển lãm băng đăng đấy,đi mà tận hưởng ko khí mùa đông!!
haannzyu is offline  

Old 08-07-2005, 15:17  

Phá sản!

nhớ lại lần gi` có băng đăng ở Hà nội, vì lần đầu đi xem nên không biết là mặc thế nào. Thế là lúc vào thì lại đi tông----> lúc ra thấy chân đóng băng ( ặc ặc ).
pisoga88 is offline  

Old 08-07-2005, 19:10  
kon_ga_dok_ak

tơ thik mùa đông ? vi` sao nhey ? tớ thấy lanh. tớ thik cái lạnh của mùa đông , cái lạnh cho ngươi` ta them` cái cảm giác ấm áp ...! mua` đông thường kéo theo sự cô đơn ... tớ thik cái cảm giác đó ..>!

Old 08-07-2005, 20:33  

Phá sản!

Mùa đông mà được ôm người yêu thì sướng phải biết \/
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 08-07-2005, 23:57  

Phá sản!

mùa đông thì lạnh thật nhưng mà nóng như mùa hè thì khó chịu lắm
mà mùa đông được ăn bánh chuối ngon dã man, mùa đông thường làm cho người ta có cảm giác lạnh lẽo cô đơn, nhưng chính lúc đó mới cảm nhận được rõ nhất hơi ấm tình cảm, mùa đông thì ôm ai cũng thấy sướng (vì ấm mà) tất nhiên sướng nhất vẫn là ôm người yêu ^^
hillary is offline  

Old 09-07-2005, 09:24  

Phá sản!

Đang hè lại nhớ đến đông
đông về hè lại...lông bông chốn nào
Sóng is offline  

Old 09-07-2005, 09:46  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by pisoga88@08-07-2005 @ 15:17
nhớ lại lần gi` có băng đăng ở Hà nội, vì lần đầu đi xem nên không biết là mặc thế nào. Thế là lúc vào thì lại đi tông----> lúc ra thấy chân đóng băng ( ặc ặc ).
ối,thế đi xem băng đăng thì phải mặc cái gì?!!
haannzyu is offline  

Old 09-07-2005, 19:35  

Phá sản!

Hình như người ta phát áo bông cho mặc hay sao i'
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 09-07-2005, 21:59  

Phá sản!

oaì,mặc chung cái áo ấy với bao nhiêu người,nhỡ.............
haannzyu is offline  

Old 10-07-2005, 08:10  

Phá sản!

ừa thì thế
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 10-07-2005, 17:24  
lihzhi

tớ cũng thik mùa đông lém có cái jì cứ lãng mạn thế nào ý mà nhất là mùa đông ko có nắng==> mình không đen chứ đã đen thế này roài...:-s

Old 10-07-2005, 19:09  

Phá sản!

ui.ko go~ duoc type tieng viet
thich bang dang cuc lun nhugn thay bao ve' tan 50k.cut ca hung.
uoc j....
keomut is offline  

Old 11-07-2005, 11:50  

Phá sản!

hôm nay đi xem băng đăng rùi ,chắc chỉ được nửa tiếng là hết chịu nổi,lạnh wa'!!
haannzyu is offline  

Old 11-07-2005, 16:04  
kitti

Còn với tôi mùa ĐÔNG là mùa mà tôi love love love..............................cái mùa lạnh giá mang chút cảm gíc buồn man mác ấy lại luôn khiến tôi vui và thật hạnh phúc. Đã có một mùa đông tôi đươcj thong dong cùng những người tôi "ghét" trên con đường đầy lá rụng .....

Old 11-07-2005, 18:09  

Phá sản!

Mùa đông được mặc quần áo đẹp \/
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 12-07-2005, 09:25  

Phá sản!

ko mặc gì như cái avartar của tít là đẹp nhất
kagee is offline  

Old 12-07-2005, 09:46  

Phá sản!

uhm,được thế thì đẹp nhất nhưng chắc lạnh wa' chịu sao thấu?!!
haannzyu is offline  

Old 12-07-2005, 10:39  

Manager

KL$: 556
Awarded 17 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 32 thank(s)

lâu không ngó qua đây thấy lắm người quen thế #o
đi xem BD để tận hưởng không khí -5 độ giữa trời HN 34 độ vui phết
chỉ cái