Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 19-10-2004, 12:30  
over_the_rainbow

KL$: 0.00

Mọi người ơi, khoá 02-05 sắp ra trường rùi, đây là khoá có hơi bị nhiều hoa khôi đó.... mọi người bình chọn lại đê... có một số đang lên sắc có một số so với hồi lớp 10 đã xuống giá. Bi giờ chưng cầu ý dân lần nữa nha'......... d'accord?????

Old 20-10-2004, 01:26  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Nguyễn Thu Hương A3 là xinh nhất
Đỗ Linh Phương A6 là xinh nhì
Hoài Phương A8 là xinh ba
Đặng Trang A7 là xinh tư
Tố Như A3 là xinh năm
Thu Phương A8 là xinh sáu
Mai A11 là xinh bảy
Hương A7 là xinh tám

Người bầu : Vũ Hoàng Việt 12A15
(Chạy vào đâu được mấy hoa khôi này )

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 20-10-2004, 12:47  
DIEPMYLOVE

Nguyễn Thu Hương A3 là xinh nhất chưa chắc lắm nhưng tạm được
Đỗ Linh Phương A6 là xinh nhì===> bt thôi nhưng cũng hơn kha khá
Hoài Phương A8 là xinh ba ===> tao là em này là được của nó đí
Đặng Trang A7 là xinh tư ===> cái con mắt cận trố lòi ra ý gì con này thì được nhưng mắt nó toàn nhìn vào xa xăm chả biết nó nhìn ai
Tố Như A3 là xinh năm ===> thằng ngu này mày bị hâm àh con này đi Anh rồi mà nó cũng bt thôi không xinh đâu mà còn bị hôi nách nữa chứ không đạt đâu
Thu Phương A8 là xinh sáu ====> em này được của nó đí nhưng hình như thằng Hiển yêu thì fải
Mai A11 là xinh bảy ====> mai thì bt lắm toàn mông má thôi những cũng ok cái này là fải xinh tự nhiên đó ( ngoại lệ ) vì hết người
Hương A7 là xinh tám ====> con naỳ fải nói là nó là đứa hâm nhất kim liên mới đúng chậc chậc chỉ có 5 em là top thôi
thế bình chọn nốt ai xinh nhất các khoá 02-05 03-06 04-07 luôn đi cho chúng nó xếp hàng một lượt
tao thấy em hà là number one :-ss

Old 23-10-2004, 16:16  

Unverified Member

KL$: 0

Hoa khôi khoá 02-05 thì làm jì có, tại vì bạn nào cũng xinh như nhau toàn các bạn gái xinh như mộng thôi ... A3 thì chắc là bạn Hương nhưng tớ chưa thấy mặt bao giờ A5 có bạn Nguyệt A6 chắc là Linh Phương ==> tớ dù ko có cảm tình nhưng fải nói khách quan A7 bạn Hương xinh A8 có mấy bạn nhưng ko biết tên A9 có Nguyễn Lan Hương, trông quá xinh luôn A10 có Hà Anh A11 có bạn Huyền Trang với bạn Mai A12 tớ ko quen ai A13 cũng ko rõ A14 thì nhiều bạn xinh lắm nên chả biết ai vào ai A16 có bạn Kiều Nữ Thảo Trà A18 có bạn Mai trông cá tính, hay hay
Thế sao ko ai chịu làm bản danh sách đẹp trai nhở? tớ cũng fải cần chứ
Miss_Independent is offline  

Old 23-10-2004, 17:00  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

hơ thế ông anh friend là cái anh 12a4 đấy hả ?
haha em cũng đi học hát đây anh , đứa 10a14 đấy là em HIỀN đấy anh ạ !!
theo em nghĩ thì em này chắc là hoa khôi khoá 04_07 , khối chiều thì em không biết nhưng mấy lần em đi học thêm chẳng gặp được ai chắc là cũng bình thường !!!
HIỀN A14 xinh anh nhỉ !!!

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 24-10-2004, 04:46  

Member

KL$: 207
Awarded 2 time(s)
Class: B (2000-2003)

Quote:
A9 có Nguyễn Lan Hương, trông quá xinh luôn A10 có Hà Anh
Em Lan Hương này trông hay hay thôi chứ có nổi bật đâu ? Hồng Ngọc A9 mới xinh !

Còn em Hà Anh lớp A10 thì ngưỡng mộ từ lâu ! Hôm trước vừa có người post ảnh em này lên thì đã bị xoá đi. Đứa nào mà ác đức thế không biết !

Hà Anh xinh em Miss nhỉ !

Không trầu mà cũng chẳng cau
Làm sao cho thắm môi nhau thì làm
pridon85 is offline  

Old 24-10-2004, 10:03  
scorpionkl

Trông cái thằng DML tí tởn quá nhỉ hôm nọ bị Nam Chính đấm có đau ko hehe ... Cho chú chừa cái tội nói linh tinh .
Trường KL này con gái xinh chỉ đếm được trên đầu ngón tay so với trường Trần Phú thế nhưng bạn nào xinh thì cực xinh . Em bầu bạn Tuệ Minh ( A5 ) xinh nhất hê hê

Old 24-10-2004, 19:34  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

he em đấy kiêu lắm , xinh thì xinh thật nhưng mà kiêu cũng không kém !
khiếp hôm trước mình hỏi chẳng thèm nói gì , anh DIEP ơi anh thích những người thía này lắm nhỉ !
hoa khôi gì mà toàn khối 12 thế anh dart không có khách quan gì cả

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 24-10-2004, 20:39  
DIEPMYLOVE

ờ thì thế mới được chứ anh thấy khối 12 còn nhiều chứ khối 10 năm này là chán nhất đấy
khối 11 cũng được em Đinh Hà hehe thế là được goài còn hơn là chẳng có em nào chán ngán lắm
em hiền anh thấy không hay cho lắm theo đánh giá khách wan

Old 25-10-2004, 13:38  
cugia87

A16 có bạn Kiều Nữ Thảo Trà cuối cùng cũng có được người cùng quan điểm với tôi cảm ơn bạn miss_... mà tại sao ở đây không aiowr đây bầu chọpn luôn cho cái bọpn đàn ông 02_05 nhỉ chả nhẽ bọn con trai 12 toàn thằng đáng thất vọng hết sao vô lí đơn cử như bạn thiện a9 hoầng15 tiệp a16 hoàng a17 nào có ai đến nỗi thất vọng kinh khủng đâu?

Old 25-10-2004, 19:22  
firedevil_89

HIỀN lúc đầu em cũng thấy bình thường anh ạ nhưng càng nhìn càng thấy xinh . khiếp , anh đã đi soi em í rồi cơ đấy nhanh thật !
đây đang con gái ông anh cugia lại cho cả đàn ông con trai vào làm gì !!
khối 10 năm nay đúng là chán thật , chẳng có ai , mà khối 12 lại chẳng biết người nào nên em cũng chẳng bầu được

Old 25-10-2004, 19:49  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

A1. Trần Lê Anh
A2. không coá hoặc có nhưng nhép không bít [-o<
A3. Nguyễn Thu Hương Hoàng Phương Nhi ( bạn Nhi này ko xinh but trông trắng trắng ==> duyên )
A4. cũng không biết nốt
A5. Tuệ Minh trắng trắng, nói chung là được
A6. Đỗ Linh Phương ngắm thì hay chứ tính thì...
A7. Đặng Trang xinh, hiền, tình hay but không phải là xinh lắm nói chung đáng iu :*
A8. Phạm Thu Phương tức Chép cực xinh + tính cực hay :* :* :* ---> nói chung là nhất trường :*
A9. Nguyễn Lan Hương + Dương Phương Linh + Hồng Ngọc ( đại ca pridon nhẩy )
A10. bạn gì tên là An, đeo kính cận không xinh lắm nhưng nhìn hay hay mà không biết bạn Hà Anh là bạn nào
A11. Ngọc Mai nhìn xinh + dịu dàng dã man
A12. Trần Hương Giang :* hiền + duyên = xinh
A13. keke A13 hơi nhìu Diệu Hương, Chu Linh và mới đây có thêm bạn Nguyễn Thuỳ Dương :* ai cần thông tin call nhép 1 tiếng
A14.Minh Hằng - bạn cũ của nhép dạo này nhìn hiền hiền yêu vật mỗi tội hơi gầy
A15. ... không bít là có không
A16... có phải bạn Trà là cái bạn béo béo nhìn tươi tươi trắng trắng hay đeo khuyên tai to cũng hay đấy :*
A17. Quỳnh Linh xinh + tây + hiền :* :* :* , Phan Diệu Linh nữa trắng kinh dị :*
A18. Mai ( cái zì Mai nhẩy chết thật chơi với nó bao nhiêu lâu mà ko bít [-o< ), Cù Phương Linh nét hơi đẹp
nhiều bạn xinh quá :* :* :* ví đây đổi phận làm trai được

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 25-10-2004, 19:53  

Unverified Member

anh pridon85 cũng biết Hà Anh à? chuyện! bạn em mà lị! ko xinh làm sao được thế nó được post ảnh hum nào cơ? sao mìn ko biết nhể? mà ai lại xoá ảnh của nó đi? láo thật!
Bạn Lan Hương A9 mà ko xinh thì còn ai xinh? uh` công nhận là bạn Hồng Ngọc A9 xinh thật, nhưng chắc ông anh tia bạn ý ko nhanh bằng em đâu, em thấy bạn ý xinh từ đầu năm lớp 10 cơ bạn Hồng Ngọc vừa xinh vừa học giỏi, đúng là mẫu người lí tưởng
ko hiểu scorpion nghĩ thế nào mà bầu Tuệ Minh A5 ==> bó tay

Old 26-10-2004, 12:27  
DIEPMYLOVE

chịu bọn A5 em ghét nhất nhất là em Vân ỉa đùn
chậc chậc không thể ngửi được với cái cách ăn nói của nó chậc chậc thằng Việt Lộc chia tay là đúng đắn còn em Dương A13 đã thuộc về tay Việt Lộc
em nhép đánh giá khá đúng đấy nhưng em Cù linh thì no no

Old 26-10-2004, 12:33  
over_the_rainbow

hichic nhiều ứng cử viên nhỉ? .... lớp thì có mấy em liền, lớp thì chẳng được em nào...:p hay là bây giờ mỗi lớp cho ra ít nhất 3 em đi rồi làm vòng loại.. bán kết, tứ kết, chung kết đi.... mà ko chỉ xinh đâu, tính phải được cơ..... :p các bác đồng ý ko ạh??????

Old 26-10-2004, 20:25  

Phá sản!

có những đứa nào nhể
- Lê Anh ( A1 )
- Thu Hương + Phương Thảo ( A3)
-Hương ( A5 nhìn cũng được )
-Linh Phương ( A6 )
-Thục Linh + Trang ( A7 )
-Thu Phương ( A8 )
-Lan Hương + Linh ( A9 )
-Thiên An + Hà Anh ( A10 )
- Mai ( A11 nhưng nhìn son phấn bựa khiếp )
- Linh ( A13 )
-Tạ Linh ( A14 )
- Cù Linh ( A18 nét đẹp )
đấy , chỉ biết từng đấy đứa thoai
Nhí Nhố is offline  

Old 26-10-2004, 21:42  
DIEPMYLOVE

SAU ĐÂY LÀ LỜI BÌNH LUẬN CỦA DML
- Lê Anh ( A1 ) ====> ệch ệch trông thế mà là xinh àh theo tôi là Tạ Thu Anh
- Thu Hương + Phương Thảo ( A3) ===> các em này được đí
-Hương ( A5 nhìn cũng được ) ====> hương lác àh không được đâu tôi thấy có bạn đấy nhưng hông bít tên
-Linh Phương ( A6 ) ===> được tạm tạm nhưng tính như shit
-Thục Linh + Trang ( A7 ) ====> Linh thì được nhưng Hương thì tính điên khủng khiếp
-Thu Phương ( A8 ) ====> quá được
-Lan Hương + Linh ( A9 ) ===không biết Lan hương nhưng Linh thì xấu kinh khủng nhìn cái mặt của nó như cái thớt ý
-Thiên An + Hà Anh ( A10 )===> em anh miss thì được nhưng hơi thin hà anh thì vớ vẩn thôi cho vào làm gì
- Mai ( A11 nhưng nhìn son phấn bựa khiếp ) ===> hơi bị được của em nó đấy nhưng fấn hơi nhiều
- Linh ( A13 ) ===> linh nhép edit
-Tạ Linh ( A14 ) ===> Linh nốt ruồi điêu to bằng cái bát ở mồm hả em này được đí
- Cù Linh ( A18 nét đẹp ) ===> nhưng vô duyên lắm được cái là bạn tốt của mình
hết

Old 26-10-2004, 21:54  

Unverified Member

nhep ơi! bạn An là Miss đấy buồn ko tả được
A10 xinh nhứt là bạn Hà Anh cơ! xinh lém
lớp tớ còn có bạn Nguyệt trông yêu lắm
nói chung là A10 vô cùng nhiều nhân tài, đặc biệt là tớ
A11 còn có bạn Huyền Trang xinh lắm
công nhận là bạn Phương A8 xinh thiệt nhưng còn 1 bạn nữa xinh nhưng em ko biết tên
Công nhận là Cù Linh A18 nhìn xinh thật, nói đúng hơn là đẹp Mai A18 thì nhìn hay với cá tính
Thục Linh A7 thì chỉ cao thôi chứ ko xinh, bình thường

Old 27-10-2004, 12:25  
over_the_rainbow

A8 có hai bạn Phương trông đều xinh xinh yêu yêu..nhưng mà bạn Thu Phuơng thì hay hơn....
Còn A3 thì có hai Thảo lận cơ, Thanh Thảo vơi cả Phuơng Thảo.... tui là TT, thế baby cat định chỉ Thảo nào ( trông thế nào??)
Mà đông các thí sinh phết rùi nhỉ... bắt đầu loại là vừa...:p

Old 27-10-2004, 13:02  
Gấu béo

Quote:
Em Lan Hương này trông hay hay thôi chứ có nổi bật đâu ?  Hồng Ngọc A9 mới xinh
Chú pridon nói thế ko sợ thằng mook nó buồn à ( nó buồn thì mặc xác nó hehe ). Theo anh thấy trong lớp A9 , thì bạn Lan Hương la xinh nhất rồi , mắt chú thế nào ấy mới nói thế kia . :-s
Còn trong lớp A10 thì có bạn Thiên An là xinh nhất , đúng ko nhờ Miss

To over_the_rainbow : uh , nhiều thí sinh quá rồi nhỉ , phải loại bớt đi nhỉ . Để bắt đầu tui xin đề cử....bạn TT lớp A3 ra khỏi danh sách đầu tiên .... :p

Old 27-10-2004, 14:15  

Unverified Member

hihihi! đúng là A9 thì Hồng Ngọc là xinh nhất còn Lan Hương là dễ thương nhất
A10 thì Hà Anh là xinh nhất rồi! con gái A10 cũng hẻo lắm mờ
A3 thì cái bạn Thảo trằng trằng là xinh nhất
A5 thì bạn Hương xinh chắc là Thuỳ Hương, nhất quyết ko thể là Thanh Hương được
Nói chung là quanh đi quẩn lại cũng chỉ có ngần ý nhânh vật thôi, đào đâu ra nữa
ah` theo ý kiến của con bạn em thì nhìn em Tạ Linh A14 trông "trơ trẽn" ==> nghe mà buồn

Old 27-10-2004, 18:45  

Unverified Member

hô hô! muốn biết gái đẹp mà lại ko chịu đi ngó nghiêng sao? thế thì cứ nằm đấy mà mơ đi! mà có fải ai cũng ăn ảnh đâu, như bạn Hà Anh lớp tớ này, ngoài thì xinh là thế mà lên ảnh thì ...
thôi! cứ cố đi! chẳng mấy chốc mà lại cưa được mấy em xinh xinh thì sao

Old 27-10-2004, 19:19  

Phá sản!

uầy bạn Thảo A3 là bạn Thảo dáng cao cao trắng trắng xinh xinh ý mờ
Mí đứa bên A5 với A9 do không quen nên chỉ biết thế thôi , mà nhìn đi nhìn lại chả thấy có con nào lọt vào mắt
Con gái A10 cũng ít đứa xinh , nhìn được thì có Hà Anh và con An thoai , mặc dù Hà Anh nhìn " cũng được" ( nhưng lúc nó cười thì... vãi khiếp ) mà để 1 mình con An thì hơi " trơ "
he he đúng rồi , Linh học A13 là bạn nhép đấy
Tạ Linh lớp tôi nhìn cũng ổn phết , chả trơ lắm , nhìn xinh xinh hiền hiền , " khéo " cực
Cù Linh A18 thì được cái nét với cái dáng , giống như Thục Linh nhưng mặt thì bình thường
mà tôi thấy Lê Anh A1 nhìn cũng dễ thương đấy chứ , dáng nhỏ nhắn , xinh thế còn gì
Nhí Nhố is offline  

Old 27-10-2004, 19:57  

Unverified Member

uh` Lê Anh trông yêu yêu nhưng mà ko xinh, baby_cat nói thế chứng tỏ là ko biết rồi, con gái A10 nhiều người xinh lém
con gái A14 nhìn mãi thì chắc cũng chỉ có mỗi Tạ Linh thui
Còn A13 thì tớ chưa dám nhìn vào lớp, với cả quen mỗi mấy đứa nên ko rõ lém
lớp A1 có bạn Thuỷ người yêu Đức Anh cũng xinh

Old 28-10-2004, 05:47  

God Member

Sorry ! Bài bị chèn mất rồi nên không xem ảnh được hehe đợi tí câu dài ra vậy
Hehe ! Loại Thanh Thảo , Tạ Linh là vừa !
Hoa khôi là Hương A3 rồi . Nguyễn Thu Hương , muốn xem ảnh nhìn sang bên trái
Bạn Lê Anh chỉ là dễ thương thôi chứ có xinh đâu , nhìn hay hay thôi . A5 làm gì có bạn nào được ! Cù Linh thì xinh cái nỗi gì ! Ah không , A5 có bạn Hương nhìn được . Bạn này còn nợ mình 2 nụ hôn hehe !
Mà đúng rồi , muốn có gái xinh thì

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 28-10-2004, 12:15  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ui giới lại cãi nhau rồi , mà mấy ứng cử viên này bầu mãi không chọn được ai à ! cho lớp 10 vào được không anh
khiếp lớp 12 em chưa nhìn thấy ai , chỉ thấy cái mụ gì cùng tầng với lớp em , trông xấu như ma mà lại còn điệu , kinh quá

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 28-10-2004, 13:47  

Unverified Member

gớm! lớp 10 mà gọi là mấy mụ à? em còn bé lắm, tham gia vào ba cái vụ này làm jì mà xinh trường mình thì ối, xinh nhất trường thì làm sao mà thống nhất được? mỗi người 1 ý, thấy ai xinh thì bảo thôi chứ ... bầu chọn thế này cũng chả để làm jì

Old 28-10-2004, 15:37  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thế đành thôi vậy , em cũng thấy ngại bởi vì chẳng có đứa lớp 10 nào ở đây , toàn lớp 12 , thôi anh chị cứ bàn , em không nói nữa , vì em cũng chẳng bít gì mà nói , he chẳng bít ai cả , chán quá , nghe nói lớp 12 trường mình xinh lắm . chứng tỏ trường mình càng ngày càng thụt lùi , chẳng có ai ra hồn trong những đứa lớp 10

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 28-10-2004, 19:53  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

đúng lớp A10 có Thiên An xinh :O thế Miss là Thiên An àh cho nhép YMID cái :">
:O Linh A13 :O không phải nhép roài nhép đẹp trai thế này cơ mà :.
Linh A13 có bạn Chu Linh răng khểnh = duyên ( nhép ko có răng khểnh :"> )
có bạn Mỹ Linh dịu dàng nữ tính ( nhép đầy nam tính )
OK loại bạn Thanh Thảo A3 , nhưng bạn Tạ Linh thì có sao đâu xinh + dịu dàng thế còn gì mà quên A11 còn bạn Huyền Trang trắng + xinh dễ sợ :*

MsSusu is offline  

Old 29-10-2004, 10:00  
Gấu béo

Quote:
Em Thiên An với em Hồng Ngọc A9 là xinh nhất, dẹp hết các em khác !
He he , lâu lâu anh mới thấy chú pridon nói đc câu chí lí . Công nhận bạn Thiên An A10 nhìn xa hay nhìn gần đều " sinh vật " . Đang ngắm ảnh hoa hậu Châu Phi mà thấy Thiên An thì cũng phải vứt cái ảnh đi để chiêm ngưỡng vẻ đẹp của TA thôi . Nghe thấy chú pridon nói vậy anh cũng hâm mộ bạn ấy roài đấy :">
Mà ko có ảnh thì làm sao mà bầu chọn đc , ít nhất cũng phải cho mọi người nhìn cái mặt thì mới có nhận xét chứ

Old 29-10-2004, 13:26  
cugia87

A16... có phải bạn Trà là cái bạn béo béo nhìn tươi tươi trắng trắng hay đeo khuyên tai to cũng hay đấy
này muốn phát biểu thì cũng phải biết đích xác mới nên phát biểu nhé cái con cao 1m63 nặng có 48 kg lại bảo là béo béo trắng àh làm ơn nhìn kĩ lại mặt hàng đi kẻo người ta cười vào lớp tôi đấy bạn nhopnhepmutkeo ạ

Old 29-10-2004, 14:19  
1_No_Fear_1

Đỗ Minh Phương - A18 ( nhỏ nhắn , xinh gái , đáng yêu ) hơn đứt mấy bạn gái ở trên chẳng qua Phương chuyển từ trường khác vào từ năm ngoái nên ít người để ý hê hê
Chú Q.Anh (A11 ) thích Phương như chó thích gặm xương ... Thằng đấy được cái cao to nhưng xấu trai nên loại ngay từ vòng gửi xe ...

Old 29-10-2004, 14:58  
1_No_Fear_1

Ai muốn làm quen với P thì nhan cái chân lên nhé ! Chậm là hết chân đấy ... Hehe bây giờ số người thích P đã lên tới 2 chữ số roài haha
Linh Phương , Thu Hương ... <<< Phương
Ah ? Còn bạn Mai cá tính chỉ nhìn đáng yêu khi để kiểu tóc Fantasy thôi , bây giờ cắt tóc rồi, xấu òm ah ? Vì thế yêu cầu loại Mai ra khỏi danh sách những bạn xinh !

Old 29-10-2004, 16:58  

Unverified Member

X-( DML ăn nói cho cẩn thận! Ai ngu? có mẹt ông ngu ý ông mới là đứa et đi mắc đao ý ==> DML
hihihi! nhep giống mình ghê, A11 có bạn Huyền Trang xinh vừa xinh vừa học giỏi
Tớ biết bạn Phương A18 rồi có fải cái bạn trắng trắng xinh xinh ko? công nhận là xinh thiệt nhưng ko xinh bằng Phương A8 đâu ấy ạ! Mà tớ thấy bạn Mai vẫn xinh đấy chứ
Trà A16 ko béo đâu ấy ạ, gầy là đằng khác nhưng mặt thì rất giống búp bê
Ông gauden sỉ nhau nó vừa thôi ko có thì đừng có trách nhau là ác

Old 29-10-2004, 18:47  

Phá sản!

hơ hơ bây giờ mọi người lại hội chứng " Thiên An " nhỉ , công nhận nó xinh nhưng tính khí nhiều lúc ...stupid thật
ơ thì tớ chả nói bạn Linh nhép thì tớ nói ai , nghe cái duck quảng cáo nhìu òi , nhìn dễ xương thật :">
bạn Phương A18 xinh lắm à , chẹp... hum nào phải đi ngó phát chứ không thì....
Nhí Nhố is offline  

Old 29-10-2004, 19:54  

Unverified Member

mày có biết mày đang động đến ai ko con kia? ai stupid? oánh chết giờ! Mày chưa nhìn thấy bạn Phương A18 đúng là hoài của quá hình như có thằng bé nào A6 hồi trước thích bạn ý hay sao mấy lần đi ăn gặp nhưng nghe nói bạn ý ghét thằng đó lém ==> xinh mà yêu thằng như thế là ko ổn rồi
bạn Thảo A3 nhìn xinh đấy chứ tiếc là Miss chưa bao giờ thấy bạn Hương cả, hum nào fải xuống ngó mới được

Old 29-10-2004, 21:36  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ui giời , chỗ này cãi nhau hay vãi , người thì bảo người này xinh , người thì lại bảo người khác xinh , cuối cùng là ai xinh ??? để còn đi tia chứ nhẩy ! chứ như cái ảnh avartar của anh dart , em nói thật , không phải em có ý gi , nhưng trông bình thường lắm , ở ngoài có xinh hơn không anh ??

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 29-10-2004, 21:55  

God Member

Hehe ! Chú cứ lên A3 , xong rồi nhìn chị Hương mà nếu mà trêu được cho chị ý cười nữa thì chú đừng nhảy vào cưa chị ý tranh chấp với anh là được !
Đùa thôi . Chị Hương xinh lắm , cố gắng lên nhìn mặt chứ không thì phí

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 30-10-2004, 12:43  
heygirl

Trời ơi, thành viên a 10 đây. Để cất lên tiếng nói công bằng nhe'. A 10 chỉ có mỗi bạn Nguyệt xinh thôi. Không những xinh, mà còn học giỏi nữa. Còn Hà Anh với Thiên An thì.... thường thôi, không xinh.
Thiên An thì được cái nhí nhảnh, nhiều khi nhí nhảnh quá, sợ lắm.
Hà Anh thì... không thể xếp vào hàng xinh được, chỉ xếp vào hàng chơi được thôi, tính nó hay lắm.
Không hiểu Miss nghĩ gì mà bầu Hà Anh xinh chứ, tao hiểu, dù mày là bạn thân của con Tiu, nhưng cũng đừng thiên vị thế chứ.

Old 30-10-2004, 14:07  

Unverified Member

ui ui! nào Miss có dám thiên vị ai đâu, Miss thấy nó xinh thì Miss khen thôi. Còn Miss thấy chị thiên vị cái Nguyệt đấy Miss cũng chỉ thấy Nguyệt dễ thương thôi. Như Miss đã nói rồi, xinh hay ko tuỳ thuộc vào cái nhìn của mỗi người, ko thể ép buộc ai nói là người khác xinh hay ko được
Miss nhí nhảnh thì đấy là chuyện của Miss, chỉ sợ đến lúc Miss ko nhí nhảnh nữa thì chị lại ngã bổ ra đằng sau vì fát sợ thôi
Thế nhé! miss chỉ nói đến thế thôi. chị tự mà hiểu, Miss ko có thời gian tranh luận về 3 cái chuyện vớ vẩn này
have fun!

Old 30-10-2004, 18:20  
DIEPMYLOVE

toàn bọn đánh rắm lại còn tự ngửi
Thiên An down lắm không xinh nữa nhưng được cái là dễ bắt nạt
mặt thì trông ngu ngu đáng yêu lắm
bà thông cảm tôi là tôi nói sự thật đừng cáu tôi
Bạn Hương thì thường thôi xem cũng được mà không xem cũng chẳng tiếc đâu ở ngoài cũng hệt trong ảnh

Old 30-10-2004, 18:50  

Phá sản!

Kết mỗi câu của ông DML " Thiên An xinh kiểu ngu ngu "
mà nó cũng có down lắm đâu , chẳng qua tỏ vẻ nhí nhanh nên nó thế Dễ thương phết đấy
Bạn Hương A3 thì phình phường , chả xinh lắm nhưng trông yêu yêu
Hum nay hỏi thằng bạn mình " Mày có biết con Phương A18 không ? Thấy bảo xinh mà tao chưa nhìn thấy mẹt " nó phang ngay cho 1 câu " Quắt dí , xấu bỏ miẹ " , mất cả hứng xem mẹt
Nhí Nhố is offline  

Old 30-10-2004, 19:08  

Phá sản!

Ùi, tớ thì tớ thấy bạn nhep xinh nhất ! mỗi tội nó hay bắt nạt mình X-( khi nào làm lành với chep (thu phương a8) thì sẽ bầu cho em ý nữa (chị tốt muh em . Mà Thanh Thảo A3 xinh đấy chứ, tính cách thì không bàn nhưng xét về nét mặt thế là xinh roài! Bạn Nguyễn Lan Hương a9 ở ngay gần nhà mình, hồi xưa hay đi siêu thị với nó thấy nó hồi đấy xinh và dễ thương hơn bây h Thục Linh thì dáng chuẩn rồi, Cù Linh cũng thía (kém 1 tẹo vì ko đc đào tạo chuyên nghiệp) Mà sao mỗi lần nhìn thấy Linh Phương A6 mình lại nghĩ đến Mai Thu Huyền nhờ? Và tớ thì thấy MTH xấu lém :-s
duck_duck is offline  

Old 30-10-2004, 20:40  

Unverified Member

DML này! Tôi hỏi khí không fải chứ hôm nay ông ăn nhầm fải bả cho nên mới to gan lớn mật thế fải ko? Nhìn cái mẹt ông mới gọi là down ngoại hạng X-( Ông bảo tôi dễ bắt nạt fải ko? được rồi! tôi sẽ cho ông biết thế nào là dễ bắt nạt ==> uất lắm rồi đấy!
"Thiên An down lắm ko xinh nữa nhưng được cái dễ bắt nạt " nghĩa là thế nào? sỉ nhau fỏng? cứ để đấy, tôi ghi sổ nợ rồi đấy!
con baby_cat, 1 người bảo tao nhí nhảnh chưa đủ ah` ma` còn thêm cả mày nữa? Bạn Phương A18 nhìn cũng được đấy mày ạ! Chưa biết mẹt bạn nhep thế nào

Old 30-10-2004, 21:20  
coolguy

he he đứa nào đủ trình thì cứ bắt nạt Thiên An đi, động vào thì gặp ngay "mèo con" dữ tợn đấy, tay chân không dưới 5 vết cào thì không lấy tiền ( tao vẫn còn 6 vết lận An ạ, liệu liệu mà tính)
ơ nhưng mà sao DML lại bảo hiền nhỉ không có lửa sao có khói. An ! Hay mày chỉ giỏi giết gà cùng nhà ra ngoài lại đóng vai thôn nữ hả ??

Old 31-10-2004, 07:13  

Phá sản!

ke ke bạn nhep công nhận nhìn cũng được thật , không hẳn là xinh nhưng có nét , dễ xương :">
được bầu cho hoa hậu ams thì tớ cũng bầu bạn duck đấy
uầy con này , mày chỉ đọc vế trước mà không đọc vế sau à , tao bảo mày dễ thương còn gì thoai các bác đừng nói xấu bạn em thế , bạn An hơi bị xinh + dễ xương + hiền ( giả nai ) đấy , iu cực
để hum nào tập thể dục với hội A18 tao sẽ soi
thấy thằng bạn còn bảo A3 ( hay A1 gì đấy ) có bạn Ly với Ngọc xinh , hum nèo soi cả thể :">
Nhí Nhố is offline  

Old 31-10-2004, 10:14  

Member

KL$: 228
Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A5 (2003-2006)

uầy,em chả biết mặt ai,chỉ biết chị mai a11+nhep'(tên linh a`")a13,năm ngoái học đối diện lớp chị này,nhìn thấy suốt,trông trắng trẻo,xinh xắn(tóc đẹp,ép thì phải????)=>ấn tượng lắm,phải cái hồi đấy ko biết chị ý chính là nhép.hồi đi họp klnet về mới biết.nhưng sao con gái mà lại tự nhận mình đẹp trai nhẩy????

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 31-10-2004, 13:37  
DIEPMYLOVE

chậc chậc em nhép là les không đẹp trai sao được
dáng đi thì khỏi bàn nhất Kim Liên
Thiên An àh Thiên An sao cô em cứ nói ra thế thì mọi người lại biết bản chất của mình chậc chậc
DML thấy Thiên An được nhưng hơi down down thôi chứ có xỉ lắm đâu
An hiền mà hôm nào cứ thích thay đổi không khí bị con trai cho ăn đòn thì xuống tầng 2 lớp A17 nhé bạn cho hưởng tí thành quả

Old 31-10-2004, 15:52  

Unverified Member

cool guy! mày lại thích cà bạn fỏng? tao có cào mày bao giờ đâu nhể? thực ra thì ... tao ... có đóng vai thôn nữ đâu nhưng mà DML cứ như mẹ ghẻ ý! nó còn khủng hơn cả mẹ ghẻ, tao cố gắng lắm mà vẫn bị nó đập như đập ruồi
uhm` mày bảo ai là đậu fụ cơ? cân cái đầu của mày lên chắc fải được tấn bã đậu ế! chứ ko còn được là đậu fụ đâu
yêu cầu các bac ko được chê em là ngu, nhìn em rất chi là thông minh sáng láng
DML! yêu cầu ko xỉ bạn nữa! 1 câu cũng ko, rõ chưa?
A3 em thấy có mỗi bạn Thảo là xinh, với cẩ3 em ko quen ai nên ko rõ lém Bạn Thảo trắng, cao trông bụ bẫm ==> thế là xinh ròi!!!
nhep hum nào cho bạn coi mẹt cái nghen nhep

Old 01-11-2004, 12:25  
over_the_rainbow

Em thấy có bạn An A10 xinh ne`....bạn Mai A11, trông dễ thương lém.... bạn nhep thi chưa thấy bao giờ, nhưng hình như bạn nhép ko thích em lắm thì phải???
bạn Thu Phương A8 cũng xinh nữa.. bạn phương A18 thì chưa thấy bao giờ....cả bạn Thuỵ Anh A2 nữa...bạn hát more than words ý... có vậy thui... còn em thì em ko dám có ý kiến

Old 01-11-2004, 17:43  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

:O thằng Đức Lác này nó láo lắm rồi Thiên An ạh, không cho nó một trận thì không được X-( nó đã sỉ ấy lại còn sỉ cả tớ nữa thì không tha cho nó được
nói thật là nhép tự thấy mình bình thường thôi, mọi người khỏi phải xem làm gì không lại thất vọng
còn bạn Thanh Thảo, nói thật là tớ không ưa ấy lắm, vì nhiều chuyện cơ thông cảm nhé [-o<
quên nhắn em camila : tóc chị không ép muh em làm gì có tiền đi ép tóc tự nhiên đấy

MsSusu is offline  

Old 01-11-2004, 18:36  

Unverified Member

chẹp! Miss ko xinh đâu, Miss ko dám nhận là mình xinh đâu ==> như thế là ko công bằng Thuỵ Anh A2 thì chỉ hát hay thôi chứ ko xinh, A2 có bạn Trà My nhìn hay hay, con bạn em cứ khen như được mùa nhưng em... chỉ thấy bình thường
Con baby cat khen nhep lắm, Miss fải xem thui ko có thì fí

Old 01-11-2004, 18:51  

Phá sản!

hơ thì bạn nhep xinh thật mừ :">
:O thế ra tóc nhep là tóc tự nhiên , mình lại cứ tưởng ép đẹp ghê cơ :"> càng ngày càng thấy bạn nhep dễ xương
he he sao thấy bảo A2 có bạn Minh Anh xinh lắm mà
các bác khen ít thôi không bạn Miss nhà ta lại nổ mũi bi h
Nhí Nhố is offline  

Old 01-11-2004, 19:53  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

vớ vẩn Nhép xinh bao giờ Ai bảo nhép xinh đấy xỉ nhục anh yêu của em quá Nhép là chồng em cơ mà
Đùa ăn nhiều vào nhé anh iu Cảm giác bi jờ anh còn gày hơn cả em nữa Anh toàn kêu em trông xanh xao cơ mừ bi jờ lại còn gày hơn cả em là thế nào Có người chê với em la anh gày hơn cả em rồi đấy Liệu liệ mà ăn uống tử tế vaò nghe chưa

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 02-11-2004, 12:40  
DIEPMYLOVE

chậc một xã hội bất ngờ em cheer nhỉ
àh nhép thì thôi khỏi nói rồi nhưng mà hôm nào bạn cũng fải cho cưng ăn đòn mới được
miss thì xinh cái gì mà cứ nhắc đi nhắc lại nhiều thế mà miss ơi sao cứ nhắc lại miss không xinh nhỉ tự đánh r... bản thân đây mà chieẹc chieẹc
em Mi A2 tính cách trông như đàn ông ý hãm lìn

Old 02-11-2004, 17:25  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

:O có đứa bảo anh gầy hơn cả em àh cheer yêu của anh em khen anh đẹp zai thích quá đúng là vợ yêu của anh có khác :*
liệu hồn cái mặt ông đấy Đ ạh, có ngày thì tôi với miss cho ông ăn cám, miss nhỉ
quay trở lại chủ đề bình chọn đê, mình lạc đề rùi :">
em bầu Thu Phương A8 xinh nhất 02 05

MsSusu is offline  

Old 02-11-2004, 17:42  
DIEPMYLOVE

chậc chậc siêu tởm lợm của 0205 là nhép
chậc chậc em Phương A8 xinh nhất là đúng goài
thế mới biết nhép nhể

Quote:
có đứa bảo anh gầy hơn cả em àh cheer yêu của anh em khen anh đẹp zai thích quá đúng là vợ yêu của anh có khác
very very tởm lợm
hôm nào cho tớ xem xem nhép còn con gái không đấy nhé
oài thêm em nào nữa đi chứ cứ mãi nói về miss down thế àh chậc chậc chán lắm đấy

Old 02-11-2004, 17:50  
vip

Phá sản!

Thu phương là cái ban. nhuộm tóc nâu nâu hả! nhìn cũng hay hay!
Nhưng sao mình thấy girls 12 chẳng ai xinh cả,chắc nhìn mòn mắt gần 3 năm rồi!
Mà các em 11 + 10 chẳng bít nhiều! chắc dịp hội trường mình phải đi bắt quả mới được!
vip is offline  

Old 02-11-2004, 18:20  

Unverified Member

lớp 10, 11 em chả biết ai vào với ai cả. ah` ma` em bầu em kani_hiphop ko xinh nhưng nhìn hay hay kani nhể?
chẹp! DML vừa fải thôi ko có thì đừng có trách nhau là ác, tôi cũng chả cần ông bàn tán jì về tôi đâu, cuối cùng cũng chỉ khổ tôi thôi các bác muốn bầu ai thì bầu
em bầu bạn Phương A8 ạ!

Old 03-11-2004, 17:08  
1_No_Fear_1

Bố caí thằng TM giả nai >> Chắc bây giờ cho ấy nó chắc mày lao vào vội ... Cũng thông cảm cho mày, xấu trai ko cưa được em nào nói thế là đúng rồi, tao cũng hiểu lắm ...
Lớp 12 nhiều bạn xinh, nhưng khó cưa lắm , tốt nhất là đi yêu gái trường khác đi ... Mà bạn Thu Phương A8 làm gì xinh lắm , Vẫn xấu hơn Minh Phương thôi !

Thu Phương << Minh Phương !!!!!!!

Old 03-11-2004, 19:06  

Unverified Member

chẹp! bạn no fear thích bạn Phương fải ko? cũng fải thôi, bạn ý xinh thế cơ mà nhưng ko bằng bạn phương A8 đâu có 1 điều Miss vẫn thắc mắc ko hiểu vì sao hồi trước bạn Phương ý lại thằng Minh A9 ==> ko thể hiểu nổi xinh như thế mà ... thật fí của giời
Mà hồi lớp 10 Miss ko thấy bạn ý xinh lắm nhưng bây giờ thì ép tóc ra nên thấy rồi mỗi cái vẫn chưa thể tiêu hoá được giọng của bạn ý

Old 06-11-2004, 20:29  

Unverified Member

tất cả các bạn gái trường KL đều xinh cả, ngoại trừ 1 số trường hợp xấu, còn lại là xinh tất Nói vậy chứ trong mắt mỗi người, mỗi bạn có 1 điểm xinh khác nhau, chả ai giống ai cả, bầu ra cũng chả để làm jì chỉ cần nguời mình đẹp trong mắt mình là được rồi :">

Old 07-11-2004, 18:52  

Phá sản!

Chả hiểu zề!!! Từ một cái tittle hay ho .. trở nên nhạt nhẽo vô cùng.Các bạn làm ơn vào đúng quỹ đạo cái!!
Còn Hoa hậu kl (02_05) , tôi thấy ..khó tìm thật. Tuy là xx nhưng công nhận cũng hay tò mò tìm kiếm những cô nàng xinh xắn của trường. Hồi lớp 10, học cạnh a6 thấy Linh Phương hay ơi là hay. Mắt nai ngây thơ.. Chu choa..
Rồi lớp 11, thấy Thiên An. Toàn nhìn bạn ý nên chẳng hiểu bạn ý có hiểu lầm không. hehhe nhưng Thiên An ngộ lắm!! Ấn tượng khó phai!!
Rồi bạn Lan Hương _a9, cá tính lắm. Nhìn cũng lạ nhưng yêu lẳm. Còn nhiều nhiều lắm nhưng nói ra lại bảo tớ biến thái thì teo!! Tớ học a7 này, có Đặng Trang xinh xắn, học giỏi, chăm chỉ lắm. Thu Huơng đáng yêu, vui vẻ. Thục Linh phong cách, dáng chuẩn, tự tin... Mỗi người một vẻ , nên khó chọn lắm!!
Nhưng hi vọng hoa hậu kl được cả " trong lẫn ngoài" nhỉ??
zaza is offline  

Old 08-11-2004, 02:14  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Cho em vào làm phát bầu chọn cái
Thu Phương A8 là nhất miễn bàn (Mặt mũi, tính cách, giọng nói, dáng người ) Nhất hết
Còn` lại trường mình, các bạn được bầu ở trên hi hi (nói ra thi` những ai vốn đang hí hửng oánh mình chết )

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 08-11-2004, 15:02  

Unverified Member

Alex ơi! nhìn cái bạn ở Avatar của Alex nhìn quen lắm ko biết trông thấy ở đâu rồi
tớ đồng ý với Alex về bạn Phương A8 mỗi cái giọng thì ... tớ nghe mà thấy xúc động dào dạt tính thì tớ chưa chơi nên ko biết nhưng thấy bọn bạn cũng khen chắc là hay lém

Old 09-11-2004, 14:18  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

uầy mấy hôm nay tự nhiên wen con miss ngày nào cũng ra vuốt má nó :"> công nhận con bé xinh thật yêu mày lắm miss ạh :* nhưng mà đừng tét tao như thế đau lắm
chủ đề của topic đã có giải quyết quá rõ ràng còn gì : Phương A8
chấm dứt tại đây

MsSusu is offline  

Old 09-11-2004, 16:20  
DIEPMYLOVE

đúng goài nhưng cho DML sửa lại là thơm má chứ không fải vuốt hehhe
còn avatar của AL là một anh đẹp zai lắm nhưng hơi đen
Phương A8 là nhất :* yeah mai hun Phương cái nào :*
có ai nữa thì bầu đi nói mãi mấy cái linh tinh

Old 09-11-2004, 16:25  
DIEPMYLOVE

đây là bằng chứng cho sự less cần được giải toả của Super less Nhóp nhép

nhopnhephv2612: nhung ma` thoai
nhopnhephv2612: toi la` les
nhopnhephv2612: can` wai' j` ng` iu
nhopnhephv2612: hix
putin53:
putin53: dung la` tởm lợm
nhopnhephv2612:
nhopnhephv2612:
nhopnhephv2612: ban. ong xinh xan de thuong the nay`
nhopnhephv2612: dam che ah
putin53:
putin53: biet dau day
nhopnhephv2612:
nhopnhephv2612: ong thay toi dep trai hon ong ---> ghen ti. chu zi`
putin53: chac chac
putin53: thế đấy

nhopnhephv2612: ---. con nguoi` nho? nhen xau tinh
putin53: ai the
nhopnhephv2612: ong chu ai
nhopnhephv2612:
putin53: dau m,a`
putin53: sao ma` nho nhen
nhopnhephv2612: ong thay toi dep trai hon ong ---> ghen ti.--> nho? nhen
putin53:
putin53: dung la` dien khung

Old 09-11-2004, 18:14  

Phá sản!

Chồng oai , vuốt má con Miss sướng lắm hử :-ss >:p
Hum nào mình cũng thử Bạn Miss xinh xắn , mặt " tròn " thế kia cơ mà
Thu Phương A8 nhìn cũng được , so với hội con gái trường mình thế là quá ổn roài , bầu bán cái giề nữa
Nhí Nhố is offline  

Old 09-11-2004, 18:17  

Unverified Member

con babay cat ghen kìa bọn này tệ thật! con gái con đứa mà les hết rồi, chẳng bù cho mình, vẫn ok lắm nhìn thấy giai là vẫn mà Miss tét nhep thế là còn nhẹ đấy, chẹp ... má người ta chứ có fải cái jì đâu mà vuốt
đồng ý kết thúc ở đây, Phương A8 là tuyển nhất

Old 09-11-2004, 22:02  

Phá sản!

Thu Phương! Iem gái chị! Sao em ko vào đây mà xem! Nhớ em quá! Từ ngày xưa chị đã nói là em xinh nhất hà nội mà mai mốt chị phải làm lành với em và anh thành mới được, nhưng tình hình bọn mình vẫn hơi bị băn căng 1 tí, nhẩy
Nhep ới ời mi bị cho ra de rồi Đồ nhân tạo
duck_duck is offline  

Old 10-11-2004, 16:38  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

thề không nhìn mặt Đức Lác nữa X-( nhưng mà card mobi của tôi đâu
vợ ba ơi, thông cảm tình hình là con miss nó chưa fải vợ anh nên anh cần cưa :"> phở bao giờ cũng ngon hơn cơm mà em nhỉ em vẫn là vợ yêu của anh như thường :*

MsSusu is offline  

Old 10-11-2004, 18:22  

Phá sản!

Nhep điên! Mi đừng có mà léng phéng với em babycat của ta em yêu mình anh thôi, nhờ Ơ thế tớ tưởng ngày xưa bạn linh phương phương linh jie đấy mới được coi là xinh nhất cơ mà? mà bạn nào post ảnh thiên an lên cho tớ coi được ko? hôm mình đi lấy vở của bạn ý chả đeo kính j cả nên có mắt mà ko thấy núi thái sơn đắc tội đắc tội!
duck_duck is offline  

Old 10-11-2004, 19:14  

Phá sản!

ke ke tình hình là càng ngày càng yêu chồng nhep :"> dễ xương quá đi :* . Mà thách chồng cưa được nó đấy , sàm sỡ nó ít thoai không nó téng chết
còn duck cũng iu :p nhưng ít hơn
oai` Linh Phương là 1 thời đã xa roai` , nó dám nói xấu chồng mình , cho out luôn X-(
Thiên An á , để hum nào em chỉ cho , xinh cực
Nhí Nhố is offline  

Old 10-11-2004, 19:26  

Unverified Member

LP dám nói xấu ai? chả nói nó thì thôi chứ nó thì nói xấu ai? thôi! ko gây hấn với LP nữa ko có thì rắc rối chết
nhep cứ cẩn thận người yêu tao còn ko được sờ tao thế mà máy cứ sàm sỡ là tao téng đấy
Con baby cat ko fải làm choè,ở ngoài thì chê tao như ... vào đây cứ làm bạn tốt ==> giả tạo ko fải lối >:p

Old 10-11-2004, 23:04  

God Member

Phương A8 làm hoa khôi rồi , em gái yêu của anh làm hoa khôi là đúng keke !
Nhép les quá , sợ thật , hôm trước cho nhép nick của chị mình , đừng có làm trò gì hay cho lung tung đấy nhá Ko là tôi đánh không thương tiếc đâu ác nhân ạ
Linh Phương thì cũng biết là một thời đã xa rồi thì còn nhắc làm gì nữa . Để cho bạn ý sống yên lành mà thi đại học

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 12-11-2004, 16:22  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

duck thấy chưa em baby cat chỉ yêu mình ta thôi :* em nhẩy :*
tình hình là miss cũng sắp sửa thành vợ 4 roài chỉ cần thêm 1 thời gian ngắn nữa thôi miss nhỉ :*
hờ, ông thử đánh tôi xem, ông dạo này bật tôi kinh lắm rồi đấy lúc người ta nói chuyện nghiêm túc thì ngồi cười cợt X-( thù ông suốt đời >:p mà có ai làm gì bạn Linh Phương nhà ông đâu, bạn ý vẫn sống yên lành chuẩn bị vào đại học đấy còn gì

MsSusu is offline  

Old 12-11-2004, 23:18  

God Member

Hả :O Bà nói gì nghiêm túc Linh Phương nào nhà tôi . Nghe xa lạ thế em Ashley mới là nhà tôi khi nào chat tôi kể chuyện cho Hay lắm kekekekke !
Chuyện nghiêm túc là bà có người yêu là con trai á :O Bà Les cơ ma Nhiều vợ nhỉ , cố tí nữa là bằng tôi rồi

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 13-11-2004, 10:46  

Unverified Member

thèm vào mà làm vợ của nhep, ta đây có chồng rồi mà ai les như nhep đâu, nhìn người ta thế này mà les sao? nữ tính đầy mình
mà nhep có cố gắng thế nào cũng chả bằng được thằng Dart đâu, nhep thêm 1 con vợ thì thằng này fải thêm chục con ==> bản tính lăng nhăng rồi!

Old 13-11-2004, 13:17  
DIEPMYLOVE

chậc nào nào nghe đây
đây không fải là hội những người les nói chiện zới nhau
đã bầu xong hoa hậu rồi thì lock nhé chậc chậc cái lũ này nói tầm xàm mệt wá
mà An ơi tình hình thế nào ý nhở bạn lên làm wen nhé

Old 13-11-2004, 14:26  

Unverified Member

uh` tớ với DML làm quen nhá! thế ấy tên jì? học đâu, điện thoại, nhà cửa thế nào? chẹp ... tớ có nhiều điều muốn nói với ấy lắm, nghe danh ấy từ lẩu rồi
tình hình là đã bậu được hoa hậu 02-05 bạn Thu Phương A8 buồn mỗi cái là bạn ý ko ở trong klnet, hôm nay nhìn thấy bạn ý ôm thằng cha nào mặc quần áo bộ đội, lùn ... nhìn mà thấy buồn tênh ==> giá trị đảo lộn hết cả

Old 13-11-2004, 17:35  
DIEPMYLOVE

chậc chông nó đấy buồn lắm cơ nếu không thì không thoát khỏi tớ đâu
thôi mình yêu nhau được rồi đấy miss ạh
tình hình là : tên Đức
học A17
học kim lien sờ ku nhà ở đây số điện thoại là 0912050067 thế nhé khi lào chúng mừn cùng đi chơi
biết Play cu không :O

Old 14-11-2004, 10:00  

Phá sản!

chồng ơi , tình hình là không lấy được vợ 4 rồi
hí hí mà hum chồng nhìn xinh thế :"> bọn bạn vợ khen nức nở :* ( sướng :p )
he he sau khi xong chuyện hội les thì đến chuyện tình yêu tình báo của DML và Miss chưa gì đã rủ nhau Play cu roài , chán các bác chưa
oai` có phải ông Thành lớp J không ?
Nhí Nhố is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan