Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 11-10-2004, 15:20  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2004-2007)

Đây là những người hoạt động khá năng nổ của 04-07. Danh sách này có thể thay đổi nếu có ai đó xứng đáng hơn. Mọi người có thể đưa thêm ứng cử viên nhưng tránh tình trạng như các poll khác là: người này đưa lên mà người khác lại nói lên nói xuống. Như vậy để tránh tình trạng cãi nhau.
Thực ra nếu bảo mọi người rằng: không đồng tình thì đưa người khác lên, như thế cũng khó Vì thế, nếu không đồng tình thì bạn có thể làm như sau:
Giả sử không ủng hộ cho bạn abcde thì hãy viết " abcde "

------------------------------
Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 11-10-2004, 17:49  

Senior Member

KL$: 0

Bỏ tên tao ra hen Tao lười ba cái trò quản lý lắm Lúc đầu còn hứng chứ sau rùi chán lém nen tốt nhất là cứ làm member thui Có làm sai thì người ta phạt mình Làm mod ko phạt người ta mình lại bị nói là thiên vị Mà mình làm sai lại bị soi mói ~~> ko thích

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 12-10-2004, 11:46  
white_pigeon

KL$: 0.00

hic hic, chả thấy ai xưng đáng cả. Định bầu cho con s2s9s0s8 nhưng mà nó vừa nói một câu... nghe rất bức xúc X-( nên nhất quyết tao ko bỏ quyết cho mày đâu Hoa ơi, để tao suy nghĩ về mày đã, còn những người còn lại thì tớ đều ko biết nên ko bầu

Old 12-10-2004, 17:49  
heo_con_to_mo

Ko phải là dân 0407 thì ko được làm mod 0407.Cái này ko cần phải biết đấy là ai chỉ cần thấy ai là người xứng đáng làm mod của broad khoá 0407 thôi.Mà muốn biết xứng đáng hay ko thì phải dựa vào hoạt động của người ấy trên klnet.

Old 12-10-2004, 18:06  
Tidus1610

Họ và tên: Deny Chen (Trần Đức)
Lớp: 10A8
Kinh nghiệm: Chưa có jì
Trước đây có nhiều tiền án tiền sự về câu bài nhưng gần đây thì không câu bài nữa vì thấy rằng câu bài chả được cái lợi ích jì cho mình, cho forum, và cho cả xã hội ngày càng phát triển, đi đôi với ngày càng có nhiều tệ nạn xã hội
chính vì thế những người biết ăn năn hối cải như mình là rất cần thiết cho forum, cho xã hội.
VÌ THẾ ,Cho em làm mod đi

(TRÊN ĐÂY LÀ ĐƠN XIN LÀM MOD CỦA EM, MOD ADMIN VÀ CÁC TV KHÁC XEM XÉT Ạ)

EM XIN HẾT

Old 13-10-2004, 11:22  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

to sapphire : đề nghị nghĩ kĩ trước khi nói à nghen !!
ai thèm làm trò đấy hả !!!!
baby_anhyeuem :
họ tên : NGUYỄN HOÀNG LINH
lớp : 10a3
thật sự đúng là chưa có kinh nghiệm gi nhưng nếu được làm cái chức mod này thì sẽ cố gắng hết sức !!!1

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 13-10-2004, 12:01  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thì phải làm rồi mới có kinh nghiệm chứ nói như bà lúc đầu ai cũng biết chắc !!! như cái bà gì trên kia kìa , 1 lúc làm nhiều quá thử hỏi chắc gì đã chất lượng , mà đây là do mọi người bình chọn chứ bà đừng có cậy mod mà tinh vi !!!!

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 13-10-2004, 16:00  
heo_con_to_mo

Ặc tình hình này thì đứt cước thật làm sao mà bon chen được với bạn VIP nhà mình được.Quà này lại tiếp tục làm thương dân roài.Nhưng thôi người ta xứng đáng hơn mình thì đành chấp nhận làm sao mà vượt wa được khi mình ko có kinh nghiệm như người khác ngoài mỗi việc muốn klnet phát triển hơn

Old 13-10-2004, 18:27  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

s2s9s0s8 lẽo đẽo theo sau là một điều bất ngờ à? Thế chứng tỏ cậu nghĩ lẽ ra tui phải hơn baby đúng không? Quả này chết thật Ông baby mà được làm mod thì mình lại bị đì mất.
Hay là mình cũng thử tranh làm mod xem sao OK! Bọn lớp mình đã vote đâu, cả bọn A3 bạn mình nữa

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 13-10-2004, 19:02  
blue_water_girl

nói chung em ssss làm mod là ổn wá rùi ,em ý được các anh các chị bít mặt hết cả rùi ,đến admin còn fải ấn tượng về tay lái đè bẹp mô tô của em ý
còn cái em linh béo đã xấu ng` lại xấu cả nết ,sao ko tu nhân tích đức đi em mà bon chen ở đêy làm dì
từ khi có em ,chị thếy khó thở lắm
ngột ngạt wá đi !!!

Old 13-10-2004, 22:00  

Senior Member

Bực mình nhà có chức mod ai làm chẳng được ? Cứ phải tranh nhau Cuối cùng mất hết cả tình cảm Lắm chuyện nhỉ mà bầu chọn kiểu này chưa chắc đã công bằng vì admin cũng ko quản lý được là những ai tham gia bầu chọn < theo tui biết là hình như vậy :p > nên là nhỡ có người ... đăng kí nhìu nick vô bầu thì sao :p Nên đề nghị ai bầu cho ai thì nên ghi rõ ra và làm lại bảng bầu chọn đi ko tui cũng reg được 10 cái nick vào bầu cho tui hết ~~> tui làm mod :"> Thế nhé Bà ssss lock lại làm cái khác đi chứ thế này rùi cũng sinh ra bất công thôi mà đừng có post ở đây bảo admin Pin lên thông báo cho tất cả các box đều đợc được á ^^

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 14-10-2004, 07:45  
Tidus1610

uàh
tui thấy ý kiến thằng dark là hợp lý đoá
bởi dzì không nên vì 1 chức mod nhỏ nhoi mà làm mất tình cảm anh em trong forum nên tui thấy cứ đề cử đại 1 người ra đi cho nó đỡ phải tranh nhau. chỉ vì 1 cái chức ảo mà lại mất tình cảm anh em thật ngoài đời thì không nên đâu
chính vì thế cho nên cứ để tui làm mod đi
còn mấy bà thíck làm SMOD hay ADMIN jì thì cứ bào admin nhé
thế nhé
còn dark nói đúng lắm
để tui với 1 người nữa làm mod nhé
mà xưa nay thì mod thường được thiên vị là con gái => admin là kẻ háo sắc => lật đổ truyền thống này => boy làm mod => gạch tên girl trong danh sách kia đi
thế nhé bà kon

Old 14-10-2004, 15:45  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

to blue_water_girl: chị biết em hả chị , mà em không hiểu sao chị lại nghĩ em xấu nết , chắc lại nghe ai nói xấu , chưa tìm hiểu mà đã nói thế là không hay đâu
he kiểu này mình được tin tưởng ghê !!!!!!!!!!!!
cám ơn các bạn đã ủng hộ mình , mình sẽ có gắng làm mod thật tốt !!!!!
:p
to sssss : bạn nghĩ mình xấu đến mức thế hả ????

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 14-10-2004, 18:11  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Ờ ông Dark nói đúng đếy! Đúng là có tình trạng lập nhiều nick vô bầu. Sự thật là ông Dus nhé. Chị Bnue kể cho tôi roài. Ông có 3 cái nick với lại 1 cái của chị Bnue nhảy vào bầu hết cho ông. Làm hôm qua chị í không vote cho tôi được. khốn nạn quá!
Bà kon! Vote cho ssss đê

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 14-10-2004, 18:50  

Phá sản!

các em làm mấy cái này ít chuyên nghiệp wá fải liệt kê đầy đủ đặc điểm và bài viết, or những gì mem đã làm được cho board, thì người ta mới biết mà bầu, chứ thế này cứ ù ù cạc cạc làm sao ý.. em nào làm cái poll thì edit lại đi.. mà theo như chị biết thì em sss được set làm mod 0407 từ đầu ngay khi lập board cơ mà :O Sao còn fải bầu biếc lằng nhằng thế này nữa
Witch
rock_your_world is offline  

Old 15-10-2004, 08:33  
Tidus_1610

ơ vợ
vợ không nhớ hôm ở hang bà Vân vợ chỉ cho chồng xong rồi chồng bào vợ vote cho chồng đi thì vợ vote còn jì
sao lại đi kể linh tinh thế hả vợ
còn con S kia
mày đừng xía vào chuyện nhà người ta đấy

(không biết có bị attach không nhỉ)

Old 15-10-2004, 08:48  
rapperkid_89

to rock_your_world:có phải chị là hanoiwitch ko ạ .Iu chị wá đi mất .
to ssss: tao biết ngay là sẽ có chuyện 1 đứa lập nhiều nick để tự vote cho mình mà :p :p .Thằng tidis xấu hổ wá đi mất bị vợ mày tố giác.
Mà hình như box 0407 có mod roài thì cứ để con ssss làm mod đê.Bầu thêm 1 đứa nữa thoai:d.Coi như bạn ssss đã trúng cử, loại tên ra khỏi danh sách bình chọn

Old 15-10-2004, 14:10  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ui giời khiếp không hiểu sao bà ssss này lại lên được nhiều phiếu thế !!!!
mà sao không hiểu có mấy người ở đâu ra mà lại biết mình thế nhỉ ???? :O
mình đồng ý với ý kiến của cái bạn gì gì đó , bạn sss cứ làm mó đi , làm cùng với mình >>> ổn không , thế là giải pháp tốt nhất đấy !!!!!!!!!! :p

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 15-10-2004, 16:47  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Ô. Khiếp quá. Muốn khóc quá TT_TT.
Hôm nay, chần chừ mãi mới vào cái poll này. Vào một fát té bật ngửa.
Ôi anh hahn oai, đến bi h iem mới hiểu đ.c tấm lòng của anh
(Nghe cứ như...... )
Hai người làm em cảm động đến rơi lệ :-s

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 15-10-2004, 22:48  

Phá sản!

Cái wé gì thía này, một ngày không quay lại mà s.s.s.s từ có mấy phiếu đã nhảy lên 17, khiếp quá. Còn chú baby hình như không ngoi lên được phiếu nào.
Thôi, tình hình thế này, ssss, zới cả baby làm mod luôn đi, thế cho tiện, đỡ phải tranh chấp nhau chi cho mệt. Hai phải hơn một chứ nhể.
lakerboy is offline  

Old 16-10-2004, 12:09  
sapphire

1 MOD LÀ ĐỦ ROÀI , 04-07 vừa mới làm xong,có cái gì rắc rối hay nhiều wá đâu mà fải đến 2,3 mod như của 03-06 ,để đến lúc nó "đầy" lên 1 tý roài lại...... vote tiếp để bầu thêm 1 mod nữa,theo tui thì giờ cứ để iem s4 làm 1 mình là ổn roài

Old 18-10-2004, 12:23  
sapphire

"Iem phản đối việc thằng baby_anhyeuem làm mod.Bởi vì có mấy lí do sau đây:
1.Không hề có một tí kinh nghiêm nào cả
2.Không hề có cảm tình bởi vì xấu người xấu cả nết
Chính vì bác bỏ thằng baby_anhyeuem và bầu một mod khác "

===>đây cũng thế
à mà thằng baby cố dặn ra dược 18 rùi đấy nhỉ,mà mọi việc cũng coi như xong roài còn rì iem ssss klose cái này lại đi là vừa,mà nếu muốn "chiến" tiếp thì để mai cho iem ssss lên 32

Old 18-10-2004, 12:45  
sapphire

sao iem vote cho anh hahn một cái pé cực ngoan hôm trước rồi, thế mà hôm nay lên lại thếy anh hahn có mỗi 7 fiếu nhở?
===>sorry nhưng mà anh thick chuối hơn là sao vì có bao nhiều đứa bầu chuối cho anh ===>có bấy nhiêu đứa thù mình ===>càng sướng

Old 18-10-2004, 14:03  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Quên mất là cũng fải đến hồi chấm dứt. Hôm qua vừa có người hỏi mình là bao giờ thì việc này mới xong. Vậy thì tui lock cái topic này đây. Thực ra là vì mọi người yêu cầu thì tui lập (tuy lập ra thì cũng vui đấy ). Nhưng để mãi thế này không được. Ông baby thông cảm nhé. Đừng nghĩ rằng tui lock lại là vì số fiếu của ông tăng, mà nói thật nếu không đủ khả năng thì thôi đừng máu quá. Tôi đã chat với một số người là bạn cậu, và đã nghe được những lời chẳng hay ho gì chỉ vì cậu cứ lằng nhằng xin họ vote cho.
Vậy nhé! Lock lại.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 19-10-2004, 11:58  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ok !!! tôi xin ra !! tôi không đủ khả năng và như bạn ssss đã nói tôi cũng không dám ganh đua với ai nữa đâu , không lại mang tiếng xấu !!!!!!!!
cám ơn mọi người đã ủng hộ tôi và cả những người đã vì tôi lằng nhằng xin mà giúp đỡ !!!!!!!
từ nay baby sẽ không bao giờ viết bài trên box này nữa !!! chúc các bạn càng ngày càng làm cho nó tốt hơn !!!

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 19-10-2004, 12:17  
sapphire

từ nay baby sẽ không bao giờ viết bài trên box này nữa !!! chúc các bạn càng ngày càng làm cho nó tốt hơn !!!

====>mọi ng` ko cho làm mod mà nhụt chí thía à , ko làm mod nữa ko có nghĩa là ko post bài nữa,hiểu chưa ? tự ái hay sao mà nói thía hả ku ???? kon zai kiểu rì đấy ?

Old 19-10-2004, 12:19  
i_love_you_oanh

baby àh , anh nói thật , chú mày đâu cần thiết phải bức xúc thế !!!! gì cũng phải từ từ chứ !!!!!!!
to sss : em nói rằng baby không đủ khả năng hả , vậy dựa vào đâu mà em cho rằng em có khả năng !!!!!!
tại sao em lại phải nói chuyện của baby ra , anh nghĩ là em cố tình nói xấu đối thủ thì phải !!! anh không có ý gì đâu , chỉ là nghĩ vậy thôi , đừng hiểu nhầm !!!

Old 19-10-2004, 12:29  
sapphire

nói xấu đối thủ ở đâu cơ ?? ??? WTF??????????? riêng tui đây chả có thù oán gì với nó mà cũng thấy khó chịu roài,đi đâu cũng ra vẻ ta đây ,hống hách ko chịu nổi ,bài ở trên chỉ là bảo nó vẫn tiếp tục bảo nó vào KLNET thôi chứ ko cần thiết fải đến nỗi ko post bài như thế,còn iem s4 có khả năng là chuyện tất nhiên

Old 19-10-2004, 12:32  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Hịch, ku kia cũng 04 07 thì anh với ai trong cái forum này ^^

Chuyện ku baby là gì anh chẳng biết, nhưng anh nhìn những người post phía trên l-) (sapphire, yan..., heocon...) cùng những bài baby đã post => cũng nghĩ là baby chưa đủ khả năng để làm mod

P/S: @baby: chú có biết làm mod là tin nhắn than phiền nó cứ vèo vèo bay đến ^^ bây h chú mới không được làm mod đã tự ái thế thì làm sao chịu nổi nhiệt ^^
@ss: anh nghĩ để cho hết ý kiến thì nhóc cho cái này thêm một tuần nữa thì lock vậy ^^

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 20-10-2004, 12:02  
i_love_you_oanh

to sapphire : he chú mày nói cứ như thể chú mày ngoan ngoãn lắm nhỉ !!!! đi đâu cũng ra vẻ hống hách >> nói mà không biết ngượng !!!
to ss : thích lok thì lok luôn đi , không phải nói nhiều đâu , đừng ra vẻ , có cái topic ở duới kia cũng đủ lắm rồi !!!
mà anh nói thật đằng nào thì em cũng vẫn làm mod , cứ cố gắng đi !!!
anh chúc cho topic mãi mãi chán như thế này !!!

Old 20-10-2004, 12:11  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

to ss : thích lok thì lok luôn đi , không phải nói nhiều đâu , đừng ra vẻ , có cái topic ở duới kia cũng đủ lắm rồi !!!
lock not lock. Mà cũng buồn cười, lock cũng bị nói, không lock cũng bị nói làm mod khổ thật, cứ phải chịu những đồng chí kiểu này ^^
Topic chán... không, box hay rộng hơn là forum chán cũng vì những phần tử như thế này, hịch

Vừa định nói thêm cho mấy câu, tự nhiên nhìn thấy A1 02 05 :O A1 02 05 ở KL cũng lên net cơ á :O thế thì A12 như mình kô đủ tư cách nói rồi T_T mà có phải thật không đấy

May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 20-10-2004, 12:18  
i_love_you_oanh

Quote:
Topic chán... không, box hay rộng hơn là forum chán cũng vì những phần tử như thế này, hịch
như thế này là như thế nào , hay là chúa câu bài như ILLIDAN thì mới làm tốt hơn chi KIMLIEN net , nực cười !!!!!!

nhưng tui muốn hỏi 1 câu , như thế nào được gọi là có khả năng làm mod ????
và anh muốn hỏi em sss 1 câu , em nghĩ em có kinh nghiệm và có khả năng làm mod không ??? và nếu có thì tại sao em lại cho mình có trong khi nghĩ người khác cũng giống như em lại không có !!!

Old 20-10-2004, 13:07  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

như thế này là như thế nào , hay là chúa câu bài như ILLIDAN thì mới làm tốt hơn chi KIMLIEN net , nực cười !!!!!!

nhưng tui muốn hỏi 1 câu , như thế nào được gọi là có khả năng làm mod ????
và anh muốn hỏi em sss 1 câu , em nghĩ em có kinh nghiệm và có khả năng làm mod không ??? và nếu có thì tại sao em lại cho mình có trong khi nghĩ người khác cũng giống như em lại không có !!!
Hịch, cậu nói làm tôi đến nực cười
Chúa câu bài ^^ LOL, mình đạt được đến vị trí đấy từ bao h nhểy ^^ hay là thằng ku nhìn số bài của anh mà phán Hỏi mọi người xem nhé ^^ Tôi có câu bài <cái này phải nhận, vì gần như chẳng ai không từng câu bài cả>, nhưng số bài chất lượng của tôi cao hơn số bài câu nhiều, hịch Tôi cũng đóng góp cho KLNet nhiều hơn chú và mấy ku khác cộng lại nhiều. Biết thì nói, không biết thì thôi ^^ Còn như thế này là thế nào á? Là như THẾ chứ còn như THẾ nào thành viên củ chuối, làm gì cũng than phiền, lock hay không lock cũng kêu => pó tay Mà cũng đừng suy bụng ta ra bụng người ^^ ai ra vẻ Lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử, hịch
Khả năng làm mod á? Đánh giá tạm dựa trên mấy cái này thôi
- Bài post đã có một số bài có chất lượng
- Được nhiều người ủng hộ <kô cần kêu gọi>
- Có khả năng quản lý + creat topic tốt
- Chăm chỉ dọn dẹp box
...
Tôi không thù oán gì ku baby cả, cũng chẳng phải là thành kiến với ku ấy, nhưng rõ ràng là chưa thấy ku ấy đáp ứng được một số trong mấy cái trên ^^

Mà quên mất, cậu có đúng là A1 02 05 không nhỉ? Vì tôi thấy A1 lên net ít lắm, toàn học thôi mà nghi ngờ

Illidan is offline  

Old 20-10-2004, 17:03  
i_love_you_oanh

thôi xin bố ILLIDAN , bố học a1 02-05 còn gì , cứ phải trêu chiếc vớ vẩn !!!
Quote:
Hịch, cậu nói làm tôi đến nực cười
Chúa câu bài ^^ LOL, mình đạt được đến vị trí đấy từ bao h nhểy ^^ hay là thằng ku nhìn số bài của anh mà phán Hỏi mọi người xem nhé ^^ Tôi có câu bài <cái này phải nhận, vì gần như chẳng ai không từng câu bài cả>, nhưng số bài chất lượng của tôi cao hơn số bài câu nhiều, hịch Tôi cũng đóng góp cho KLNet nhiều hơn chú và mấy ku khác cộng lại nhiều. Biết thì nói, không biết thì thôi ^^ Còn như thế này là thế nào á? Là như THẾ chứ còn như THẾ nào thành viên củ chuối, làm gì cũng than phiền, lock hay không lock cũng kêu => pó tay Mà cũng đừng suy bụng ta ra bụng người ^^ ai ra vẻ Lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử, hịch
vào box a1 02-05 thấy ILLIDAN có viết bài nào đâu , toàn quote còn gì !!!
tôi cũng đóng góp nhiều hơn , chắc là đóng góp nhiều hơn về số bài câu nhỉ , dựa vào đâu mà đánh giá là mình đóng góp nhiều hơn những người khác >>> đấy mới gọi là nực cười !!!
mình còn tưởng ILLIDAN đang kêu gọi cho ssss chứ nhỉ ???
mà nếu không thì sao chú biết là sss không kêu gọi và baby có kêu gọi , cả những người khác nữa >>>> đấy là cái nực cười thứ hai !!!
tôi chưa bao giờ than phiền về chuyện lok hay không lok , tôi chỉ nói ý kiến thôi !!! mà nó không lok thì tôi cũng có nói gì đâu >>> đó là nực cười thứ 3
hư , ILLIDAN biết gì về baby : không có khả năng quản lý , chú dựa vào đâu mà bảo không có khả năng >>> đấy là cái nực cười thứ tư !!
thôi thế cũng đủ rồi nhỉ không lại bảo mình nói nhiều !!!

Old 20-10-2004, 17:42  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

thôi xin bố ILLIDAN , bố học a1 02-05 còn gì , cứ phải trêu chiếc vớ vẩn !!!
Tốt chú này còn đủ IQ ^^ Mà sao lại suy bụng ta ra bụng người thế ai trêu đâu ^^ tôi hỏi nếu chú cùng lớp thì nhận mặt anh em cơ mà
Quote:

vào box a1 02-05 thấy ILLIDAN có viết bài nào đâu , toàn quote còn gì !!!
tôi cũng đóng góp nhiều hơn , chắc là đóng góp nhiều hơn về số bài câu nhỉ , dựa vào đâu mà đánh giá là mình đóng góp nhiều hơn những người khác >>> đấy mới gọi là nực cười !!!
:O không viết bài nào toàn quote :O mắt có vấn đề à
Hịch, mà chẳng lẽ cứ quote thì là bài câu Nực cười Quote để góp ý, chẳng liên quan gì đến câu kéo ở đây <vài trường hợp bài quote để bổ sung bài người khác, còn giá trị hơn bài không quote>
Chuyện đóng góp cậu cứ hỏi những người khác ở trong Klnet xem thế nào. Chưa biết gì mà đã nói, dùng con mắt thiển cận để suy xét sự việc mà không thông qua ý kiến người khác, đó mới gọi là nực cười
Quote:

mình còn tưởng ILLIDAN đang kêu gọi cho ssss chứ nhỉ ???
mà nếu không thì sao chú biết là sss không kêu gọi và baby có kêu gọi , cả những người khác nữa >>>> đấy là cái nực cười thứ hai !!!
Hịch, tôi bảo người khác có kêu gọi bao h? Kiểm tra lại mắt nhé ^^ Còn baby có kêu gọi thì chính baby đã nhận + ss nói ^^ Còn những người vote cho ss tôi biết, và đấy không phải do ss kêu gọi, ok? Nên nghiên cứu kĩ vấn đề trước khi nói ^^
Quote:

Đây là không than phiền? l-) thế mà bảo là không kêu gì à Hay là có vấn đề về năng lực hành vi rồi ?
Quote:

hư , ILLIDAN biết gì về baby : không có khả năng quản lý , chú dựa vào đâu mà bảo không có khả năng >>> đấy là cái nực cười thứ tư !!
Tôi nói không có khả năng quản lí bao h? Tiếng việt còn chưa rõ ah?
"Tôi không thù oán gì ku baby cả, cũng chẳng phải là thành kiến với ku ấy, nhưng rõ ràng là chưa thấy ku ấy đáp ứng được một số trong mấy cái trên ^^"
Đọc lại câu đấy, chú ý dòng chữ in đậm nhé... nếu IQ vẫn chưa đủ để hiểu thì đem cho người khác đọc rồi hỏi xem nghĩa là gì
Còn nói về năng lực làm mod thì anh dựa vào những gì mà mấy người ở trên nói + 4 cái của anh chứ còn dựa vào đâu Không biết đọc tiếng việt ah Còn nếu vẫn chầy cối mù quáng bảo em baby được hết thì để tôi search hết bài viết của em baby, post ra cho mọi người cùng đánh giá, ok?
Người ta nói nhiều mà nói đúng thì vẫn chấp nhận được. Đằng này càng đọc mấy cái đoạn của chú anh càng thấy nhận xét trên cùng của anh... sai LOL. Đừng thấy người ta bảo nực cười cũng đú theo bảo nực cười, thế là giống con khỉ đấy ku em ạ Hay chú chưa tiến hoá hết

Last: cậu nên trả về đúng khoá + lớp của cậu thì hơn ku ạ. Anh check IP rồi ^^ tuy là không nói lên gì lớn lắm nhưng mà cũng có ý nghĩa đấy ^^ giống hệt nhau... chẹp...Không dám nói cậu là baby, nhưng cũng chắc chắn cậu không phải 02 05

Illidan is offline  

Old 21-10-2004, 22:22  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

chẹp... ai lại động vào mista Illidan bao h :p Pé nào dại dột thế....
Àh! Hoá ra anh ku i_luv_you_oanh .... ui zời " oanh ơi anh yêu em " ^^ Impressive
Để xem nào... xem có gì mà anh Illi iu wý lại fải cho một bài dài ngoằng đọc xong toét mắt thế kia... Oai zoài, hoá ra là chiện bầu mod Có thế cũng cãi nhau Mà ông "ối oanh ơi anh yêu em" kia cũng thừa hơi àh Thằng ku nó được hay ko, có đủ trình hay ko thì kệ nó chứ liên quan gì đến ông , mà lại xông vào rồi chửi nhau loạn cả lên Mà em ssss có khả năng ai cũng phải công nhận, sao tự nhiên ông đi nguợc lại quỹ đạo làm gì cho nó mệt ngưòi nhẩy Hay là thích cãi nhau Thế thì cứ tiếp tục, cãi nhau với ai chứ mista Illi nhà mình thì tìm đúng người rồi Cứ gọi là "nói nhẹ nhàng, chửi thâm sâu" Anh nhỉ Đọc mấy bài của anh em cũng thấy thấm
Đùa mà sao lại có trò buồn cười nhỉ Lại còn đi mơi nguời ta đi bầu cho mình Báu gì đâu mà mơi.... có nghe thấy cheer nó nói ko Bản lĩnh và chịu nghe người ta chửi Mà cái gì đến sẽ đến, băn khoăn nhiều cho nó mệt óc, riêng chị chả thấy có cái gì hay về việc làm mod ngoài việc giải quyết khâu oai ( dĩ nhiên đứa nào có năng lực thì ko nói làm gì... ) Nếu thực sự có cảm tình của mọi ng` và thực sự có khả năng thì sẽ ko bị bỏ sót, thế thôi...
Đùa, vẫn thấy buồn cười
Witch_SM is offline  

Old 22-10-2004, 10:50  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

@G. Đang đọc bài mày tự nhiên thấy có tên tao giật hết cả mình

Nhìn qua thấy hình như ở đây có oánh nhau ^^ Sướng quá định nhảy vào xem bên nào đang thắng thế đánh hôi giúp
Nhưng đọc kỹ mới thấy 1 bên non choẹt te tua quá Chành choẹ với ai chứ với mista illi thì chưa đủ bản Anh cuả em top 10 đanh đá nhất Klnet cơ mà

Thôi câu kéo thế quá đủ rồi! Nhìn poll ngày đầu page là đủ thấy tất cả

You’re welcome,s2s9s0s8!

Be our best choice ^^

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 22-10-2004, 12:22  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

@ 2 nhóc: đang đọc bài tự nhiên thấy tên Illi => giật mình 2 lần
Quote:

Anh cuả em top 10 đanh đá nhất Klnet cơ mà
Phải là "Anh của [b]em Cheer - top 10 đanh đá nhất KLNet[b] :-x cơ mà" mới đúng chứ nhóc :p Thía nên anh mới phải tập để còn bật lại được nhóc
Quote:

Thằng ku nó được hay ko, có đủ trình hay ko thì kệ nó chứ liên quan gì đến ông , mà lại xông vào rồi chửi nhau loạn cả lên
Câu trả lời nằm trong 2 cái IP giống nhau ^^ nhiều thì kô nói lên nhiều, nhưng ít thì cũng chẳng ít
Quote:

Đọc mấy bài của anh em cũng thấy thấm
Còn anh đọc lại bài nào của anh mà "tranh luận" thế này thì cũng

Illidan is offline  

Old 22-10-2004, 12:41  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

to sapphire : he chú mày nói cứ như thể chú mày ngoan ngoãn lắm nhỉ !!!! đi đâu cũng ra vẻ hống hách >> nói mà không biết ngượng !!!

==>đúng roài ,còn thằng 4` này đang chưi nhau zới người "cùn" nhất KLNET mà *** biết,bố mày (sapphire) đây kon ạ ,tao thack mày chửi được mister illidan chứ đừng nói rì là thêm tao vào,*** hiểu trong này đứa nào là đứa ra vẻ hống hách post bài *** gì toàn (!!!!!!!!!!!!!!!! ) ra vẻ nghiêm trọng lắm ,sao dạo này KLNET "đẻ" ra lắm cái loại củ chuối như thế nhỉ ,mà cũng học A1 02-05 à chắc là làm profile rởm đây ít khi thấy dân A1 tự nhiên ra đây chửi bới loạn lên liém ,zới cả A1 tui chưa thấy đứa nào ăn nói kiểu này cả ,thằng này ko nhớ ở đâu nhưng hình như cũng chửi mình 1 lần roài ,thôi túm lại là: Anh ạ ,thôi ko biết cái *** gì thì tốt nhất là shut kon mẹ nó up đê ,ko chửi lại được đâu, "Anh ạ"

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 22-10-2004, 14:55  
hunter

[quote]Còn nói về năng lực làm mod thì anh dựa vào những gì mà mấy người ở trên nói + 4 cái của anh chứ còn dựa vào đâu Không biết đọc tiếng việt ah Còn nếu vẫn chầy cối mù quáng bảo em baby được hết thì để tôi search hết bài viết của em baby, post ra cho mọi người cùng đánh giá, ok? [quote]
anh muốn chửi nhau thì cứ chửi nhưng đừng lôi em vào đây !!!
tôi đã nói là rút ra rồi nên không muốn mọi người nói nhiều nữa !!!!

Old 22-10-2004, 18:07  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

Quote:
Còn nói về năng lực làm mod thì anh dựa vào những gì mà mấy người ở trên nói + 4 cái của anh chứ còn dựa vào đâu Không biết đọc tiếng việt ah Còn nếu vẫn chầy cối mù quáng bảo em baby được hết thì để tôi search hết bài viết của em baby, post ra cho mọi người cùng đánh giá, ok?
Oạch, đồng chí kia lôi chú vào trước thì anh mới phải đưa ra dẫn chứng đấy chứ ^^
Mà anh hỏi tí, Iloveyouoanh có phải clone của chú kô đếy Hay là đứa bạn nào?

Illidan is offline  

Old 22-10-2004, 18:43  
boy_love_fale

rapper học cùng lớp với Hiền hả?
Vậy thì vote cho pé rapper một phíu vậy
Dù sao thì đối với tui, ai làm mode không quan trọng bằng việc cái board đó sẽ hoạt động như thê nào
Mà mọi người cũng đừng có cái kiểu vào đây rồi tranh giành nhau cái chức vụ ấy. Tôi nghĩ Kimliennet co một cộng đồng học sinh trường Kim Liên, và tất cả họ đều đoàn kết.
Chúc cho cái board 04-07 hoạt động hịu quả nhé ^.^

Old 23-10-2004, 00:19  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Illi thôi nhá không móc ra nữa không vui vẻ gì đâu kệ nó đi Thế là đủ rồi anh ạ :* :* :*
Kết quả đã rất rõ ràng!
Đề nghị Mod board 04-07 ^^, s2s9s0s8 ,lock topic. để không xảy ra oanh tạc tại board của em ^^

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 23-10-2004, 12:41  

Senior Member

Received 4 thank(s)

eh, đọc lại 2 bài này nha :

Bài của "oanh tạc"
Quote:
mà anh nói thật đằng nào thì em cũng vẫn làm mod , cứ cố gắng đi !!!
anh chúc cho topic mãi mãi chán như thế này !!!!!
bài của baby....
Quote:
==>sao giống nhau thía nhỉ cả bài toàn "!!!!!!!!!" mọi ng` đọc thử mà xem , dùng clone đi chửi nhau thì trước khi post bài ở nick khác nhớ reconnect hoặc chuyển máy,iem ạ,đấy là còn chưa kể đến cách ăn nỏi rất dễ bị fát hiện

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 23-10-2004, 16:32  
i_love_you_oanh

bố mày mà em với mày ạ . xem lại đi con ạ ! bố mày chưa chửi nhau với mày lần nào đâu , chắc là mày nghe mấy con vật nhà mày chửi nhiều quá nên nhầm

mày muốn biết tao thì cứ đến 12a15 hỏi i_love_you_oanh nhá con !
to ILLIDAN : anh đã đổi profile rồi đấy chú không sợ bị nhầm nữa đâu

Old 23-10-2004, 18:00  

Senior Member

[quote]hay đấy nhỉ! Hai người này có họ hàng gì không mà tại sao lại có một lần 2 bài viết IP giống hệt không khác tí nào. Còn những lần khác bao giờ IP cũng giống nhau fần đầu là 222.252.37 [/qoute]

keke biết đâu 2 bạn ra hàng net , ngồi cùng 1 máy thì sao hoặc là ngồi chung 1 hàng net chẳng hạn

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 23-10-2004, 18:14  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

keke biết đâu 2 bạn ra hàng net , ngồi cùng 1 máy thì sao hoặc là ngồi chung 1 hàng net chẳng hạn
Tình hình là cùng 1 hàng net trong một thời gian rất ngắn ^^ còn có phải clone không thì chịu ^^
Quote:

haha bạn ssss này nói mình chẳng hiểu gì cả
Anh nghĩ chú phải hiểu quá chứ ku
Quote:

to boy_love_fale : Bạn là ai thế nhỉ?
Sao lập cái nick khinh khủng thía kia?
Tình hình này là

Illidan is offline  

Old 23-10-2004, 19:21  

Senior Member

Received 4 thank(s)

hay đấy nhỉ! Hai người này có họ hàng gì không mà tại sao lại có một lần 2 bài viết IP giống hệt không khác tí nào. Còn những lần khác bao giờ IP cũng giống nhau fần đầu là 222.252.37

===>thế này là đủ biết roài 2 thằng ngồi cùng 1 máy là trường hợp ít khi xảy ra,bài của baby... + oanh tạc rất chi là giống nhau ===>fải đến 90% là cũng 1 người .Anh bảo thật với chú,dùng clone chửi nhau thì cứ nói ra luôn đi,chả ai cười đâu,chứ cứ làm mấy câu như "haha bạn ssss này nói mình chẳng hiểu gì cả " cũng chả giải quyết được vấn đề gì đâu,vì ở đây mọi ng` đa số đều nghĩ baby + "oanh tạc" là 1 roài thế thà nói ra còn hơn cứ như câu ở trên thì chỉ bị ng` khác cười vào mặt thôi "em ạ"

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 24-10-2004, 09:52  

Phá sản!

thoai mí ng` ko fải khoá 04 - 07 thì đi ra chỗ # cho được việc
chứ đọc mấy bài này khó chịu bực mình
em bb em ý mún làm dì chả được
clone thì có làm sao
mà em ý ko thik nhận thì cũng chả liên wan dì đến ai
nói chung ở đêy cũng chả có ai ra dì đâu nên đừng cố bới móc vạch mặt nhau ra nữa nhá
eros_hab is offline  

Old 24-10-2004, 10:04  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

này sao mọi người lại nỡ nghi ngờ mình thế nhỉ ??
mình ngoan ngoãn hiền lành thế này mà mọi người lại không tin , thế mới đau , nhất là anh ILLIDAN nhá , chả có thành kiến thì là gì
he mà mọi người đúng là giỏi suy đoán vãi , mình mới có lớp 10 nai tơ mà đã cho mình lên lớp 12 rồi

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 24-10-2004, 11:03  

Phá sản!

mặc kệ mọi người em ạ ,wan tâm làm dì cho đau đầu
cái anh illi ,nếu em cảm thếy có thành kiến với em ý mà ,thì em cứ coi như anh ý là 1 ng` kém cỏi hơn ,ko đáng để em wan tâm ,vì thường ~ ng` hết việc để làm thì mới có thành kiến với ng` #
mà thiên hạ có quyền nghi ngờ , mình có quyền ko để ý mà em
nghi ngờ thì làm dì được nhau
thik thì em cũng cứ nghi ngờ em sờ sờ sờ sờ đê , có chết ai đâu
với lại cái tính hay suy diễn của mọi ng` trong topic này là cái tính chị rất gét , ko thèm chấp em ạ
eros_hab is offline  

Old 24-10-2004, 15:53  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Ô mọi người buôn chuyện đến là vui chứ lại nhỉ?
Quote:
thoai mí ng` ko fải khoá 04 - 07 thì đi ra chỗ # cho được việc
No no Mọi người cứ ở đây hộ em cái đi. Hiện dân 0407 lên chưa nhiều nên tình hình là....
Quote:
thế này là đủ biết roài 2 thằng ngồi cùng 1 máy là trường hợp ít khi xảy ra,bài của baby... + oanh tạc rất chi là giống nhau ===>fải đến 90% là cũng 1 người .Anh bảo thật với chú,dùng clone chửi nhau thì cứ nói ra luôn đi,chả ai cười đâu,chứ cứ làm mấy câu như "haha bạn ssss này nói mình chẳng hiểu gì cả " cũng chả giải quyết được vấn đề gì đâu,vì ở đây mọi ng` đa số đều nghĩ baby + "oanh tạc" là 1 roài thế thà nói ra còn hơn cứ như câu ở trên thì chỉ bị ng` khác cười vào mặt thôi "em ạ"
Cũng chẳng đến nỗi thế đâu anh ạ! Chắc chẳng phải một người đâu mà Có lẽ là 2 người thân nhau thôi, anh không tin cứ sang thử bên 0306 A1 xem (mà 0306 hay 0205 í nhở :p) Mà đại khái là, chỗ nào thếy bb sẽ thấy người thân của bb. Cóa mỗi thế thôi cứ fải bàn nhiều.
Tình hình này thì lock topic thoai.
Mà topic nào muốn lock thì cũng phải để đến tình trạng này (nếu là cãi nhau) rồi hẵng lock, nếu không thì kém sôi động lém

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan