Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 10-10-2004, 19:02  
cugia87

KL$: 0.00

các bác ơi có ai hảo tâm chỉ tôi cái chiến dịch nào tầm cỡ để tui cưa đổ một gỉl cực kì đáng yêu không .giúp too với nhá nếu được tôi xin thành thật cãm ơn và hậu tạ. còn cái gì thì tôi cũng không biết nũa
THANK YOU VERY MUCH............

Old 10-10-2004, 19:11  
sapphire

fụ thuộc vào mình là chính thui, 99% là nếu như đứa mình định kưa càng xinh thì chính mình lại càng fải đẹp zai,nhiều xiền,học rỏi ,cứ yên tâm đi,chỉ cần mặt mũi sáng sủa 1 tý roài pác zin kon dylan hay SH roài lượn trước mặt iem ý thía nào chả đổ ,đai khái là cứ cố đi chắc là được thui,trên đời này có rất nhiều thứ ko fải của mình ,nhưng càng ko fải của mình thì càng fải ...chiếm đoạt cố lên !!!!!!!!!!!

Old 11-10-2004, 10:12  
hooc

10 cách biểu lộ tình yêu

--------------------------------------------------------------------------------

1. Hãy liên lạc với cô ấy hằng ngày, không có vấn đề gì đối với những lần liêm lạc nhỏ này. Nếu được, hãy gởi E-mail hàng ngày, không nhất thiết phải nói gì nhiều thậm chí chỉ là "Anh đang nghĩ đến em".

2. Khi yêu cũng giống như chơi Tennics, bất cứ khi nào bạn nhận được E-mail, thư, điện thoại,...Hãy liên lạc lại với cô ấy ngay. Nếu không cô ấy sẽ rơi vào cảm giác hoang mang, trống rỗng, tưởng rằng đã bị bỏ rơi.

3. Một tấm hình hơn ngàn lời nói. Vì thế, hãy chắc chắn là cô ấy đã có hình của bạn trong tay.

4. Hãy đón chào cô ấy bằng tình yêu nồng thắm, trao tặng cô ấy những nụ hôn ngọt ngào và vòng tay yêu thương ấm áp.

5. Hãy nắm tây cô ấy. Ðúng vậy, nắm tay là một mỹ tục

6. Hãy biểu lộ tình yêu bằng sóng mắt, thể hiện cho cô ấy thấy rằng bạn đã hoàn toàn dành tình cảm cho cô ấy mà không hề chia sẻ cho ai khác. Hãy cho cô ấy sống trong cảm giác cô ấy là người quan trọng nhất trần đời.

7. Hãy dành thời giờ cho cô ấy. Không nên để gián đoạn quá lâu kể từ lần gặp cuối cùng.

8. Hãy giúp cô ấy vui bằng những món quà dễ thương: những tấm thiệp điện tử, những bông hồng đỏ thắm, những bức E-mail. Tất cả những món quà này rất nhanh lại chẳng tốn kém, nhưng giá trị mà nó mang lại thì vô cùng...

9. Hãy chủ động mở cửa xe cho cô ấy, những cử chỉ lịch sự cơ bản này có ý nghĩa rất lớn.

10. Luôn có kế hoạch cho các ngày nghỉ, nhất là các ngày lễ cuối tuần, đừng bao giờ bỏ mặc cô ấy trong mong đợi, nếu không bạn có thể sẽ để mất cô ấy. hãy hỏi ý kiến của cô ấy vào đầu tuần để cả hai cùng bàn bạc.

Old 11-10-2004, 13:23  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Chính tả...

Quote:

2. Khi yêu cũng giống như chơi Tennics, bất cứ khi nào bạn nhận được E-mail, thư, điện thoại,...Hãy liên lạc lại với cô ấy ngay. Nếu không cô ấy sẽ rơi vào cảm giác hoang mang, trống rỗng, tưởng rằng đã bị bỏ rơi.
Chắc chứ Quan tâm quá nhiều dễ dẫn đến phản cảm ^^
Quote:

3. Một tấm hình hơn ngàn lời nói. Vì thế, hãy chắc chắn là cô ấy đã có hình của bạn trong tay.
Thế nếu cô ấy kô có hình chẳng lẽ lại đem dúi vào tay cô ấy à
Quote:

4. Hãy đón chào cô ấy bằng tình yêu nồng thắm, trao tặng cô ấy những nụ hôn ngọt ngào và vòng tay yêu thương ấm áp.
Ậy, chú thử làm thế này xem ^^ nếu cả 2 đang yêu rồi thì còn được, chứ để biểu lộ thì... bốp bốp chát chát, đồ
Quote:

Hãy biểu lộ tình yêu bằng sóng mắt
Không hiểu
Quote:

9. Hãy chủ động mở cửa xe cho cô ấy, những cử chỉ lịch sự cơ bản này có ý nghĩa rất lớn.
Nếu cô ấy không có xe

P/S: cho biết cái nguồn cái... copy mà không ghi nguồn thế này, giống đạo văn quá ^^
Với lại, mấy cái này, chỉ để đọc thôi chứ chẳng áp dụng được ^^ nhất là học sinh thì càng kô ^^

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 14-10-2004, 15:31  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Chiến thuật đơn giản nhất là đừng có vội hi vọng gì cả để mà thất vọng,chú đã nghe kể câu chuyện gà trống đuổi gà mái chạy chưa nhỉ, trong đầu gà mái nghĩ " mình chạy có quá nhanh không nhỉ?" Nhưng trong đầu gà trống còn nghĩ được cái hay hơn " được thì tốt mà không thì coi như thể thao"
Nói vậy thôi, cái chính là cần sự chân thành, và phải xem chú với cô nàng có duyên không đã, cái cuối cùng và quan trọng nhất là chú phải đủ dũng cảm, chai lì, để theo đuổi người ta và quan trọng nhất là nói ra tình cảm của mình, nếu ko dám nói thì vứt đi. Còn cái khác thì chú tự nghĩ ra cũng được, anh tin là thế, của mình nghĩ ra mới hay chứ.
Nói chung nếu không được thì kệ , đời còn dài, cứ coi như luyện tập

------------------------------
“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 14-10-2004, 17:31  
cugia87

ê mọi người dạy cho tôi mấy cái chiến thuật gì lạ vậy chiến thuật gì mà kẻ khen người chê vậy làm ơn nhất chí về một quan điểm hộ cái chứ chiến thuật lúc thế này lúc thế khác thì đúng như đẽo cày giữa đường chẳng được điều gì tốt đâu làm ơn giúp nhiệt tình chút đi nhé xin chân thành cảm ơn

Old 20-10-2004, 15:36  
starboy

mày cứ ăn ở sạch sẽ đừng có mà bỏ cúc áo ra ,1 tuần cố gắng tắm khoảng 2 lần là phúc cho cái bầu không khí của lớp lắm rồi.Đừng bao giờ hát<theo tôi là nó hét trong lớp>Đừng thể hiện trước mặt tụi con gái nữa.Mày càng làm thì càng giống trò cười thôi.Nhìn ngu như bò ý...................Đúng là trâu nước bẩn lắm

Old 22-10-2004, 13:32  
cugia87

này cái thằng chuột cống kia tao có 6thù hằn gì với mày mà cái nào mày cũng bôi xấu tao thế .hãy nhớ lại đi ông cuntgx chẳng hơn tui đâu cái gì mà tặng quà cái gì mà nó yêu tao thooi bé ơi đó chỉ là một giấc mơ quá xa vời thôi con ạ

Old 23-10-2004, 11:04  

Phá sản!

KL$: 0

em cho bác một lời khuyên nhé có phải ccoo bé chuẩn bj cưa rất đáng yêu không thế thì tốt nhất đừng đi khoe nhất là trên klnet này nguy hiểm dễ mất như chwoi đấy chú iem ạ cẩn thận mấy anh trong klnet này là chẹp chẹp nói ra thì lại bảo nói xấu cán bộ
crazycow is offline  

Old 23-10-2004, 12:25  
ba_gia_trong_xo_nha

ngưòi yêu xinh thì cũng thích thật nhưng chỉ sợ chú ko giữ đc em thôi mà có của đem khoe cũng hay mất lắm
theo kinh nghiệm của thằng bạn tôi thì để cưa 1 em thì trước tiên phải tìm hiểu xem em có người yêu chưa, sau rồi là nhà em có em hay chị gái ko, sau rồi là bố mẹ em là người như thế nào? hai bác thích bạn bè của con thế nào? nhà em ra sao? có nuôi con vật cưng j ko 9 ví dụ cún cưng thì ko sao chứ chó xồm mà ko biết thì đến chơi lại chả bi nó cắn cho hỏng người hết hâm thì bơ xừ ) ===> túm lạ là tìm hiểu mọi thứ có thể gây hại cho bản thân và cho em trong wá trình cưa cẩm rồi tìm hiểu em sau cùng chúc thành công

Old 25-11-2004, 23:42  

Phá sản!

KL$: 0

Cái thứ nhất, là phải xem xét lai mình trước, xem có đủ điều kiện không, VD như có đẹp zai hông , có hợp với tuýp người mà em thích không.Sau đó tìm hiểu xem em thích gì, thích làm gì và thích được làm gì.Công đoạn này hơi khó khăn một tí cố gắng mà làm .
Đôi khi nếu biết được những nhược điểm của em, mà thỉnh thoảng trêu chọc em về nhưng thứ đó (Nhưng đừng làm quá lên, nếu không thi sôi hỏng bỏng không đấy ông bạn ạ), cách này cũng khá hiệu quả, và sau đó, tiếp chuyện nhiều hơn với em, cố gắng nói mọi chuyện trên trời dưới biển, nếu không có chuyên gì để nói thì bịa ra , rồi mời em đi xem ca nhạc chẳng hạn, hoặc đi uống nước, nếu sắp đến ngày sinh nhật của em thì không fải nói cũng biết fải làm gì rồi chứ?Rồi vào một ngày đẹp trời, rủ em đi chơi đâu đó, hoặc chỗ vắng người, hoặc một chỗ nào đấy càng thơ mộng càng tốt, TỎ TÌNH :p .Nhưng nhớ lựa cách mà tỏ, đừng tỏ kiểu "Baby I L U" , là loại ngay từ vòng gửi xe đấy :p
Good luck!
Tommy_Lofilger is offline  

Old 28-11-2004, 20:50  
conangtrecon

trời ạ mọi người o bít 1 bí quyết vô cùng hay a` : dây nhá "theo tình tình trốn.trốn tình tình theo" hihihiihihihihih thử mà xem hiệu nghiêm cực kì luôn đó nha không tin thử khắc bít ( nhưng mà nếu có vấn đề gì đấy đừng trách mình nghen(hi`hi`hi` )

Old 29-11-2004, 01:06  
lexi

basically, just :

Be yourself
Be confident
Be cool
Show her you like her and you really care about her
Don't hide anything ( you can run but u cant hide ) she'll find out later and you're screwed.
Don't be shy, do what you want to get what you want
Dont try to play games if your feelings for her are REAL

If she isnt interested, move on, at least you tried, nothing to regret.

Good luck

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan