Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 10-10-2004, 13:04  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2004-2007)

Hôm nay ! Chủ Nhật...Ngày 10-10-2004... Bây giờ là lúc 12h24'.....
<---Một ngày đầy cảm xúc ... =--> Quyết định viết một bài cảm xúc.....!

Đây có lẽ cũng là tâm tư của ko ít học sinh mới vào trường..."Tớ" mà thôi " Tao -mày" cho nó được việc...
Tao cũng có vài lời muốn nói với chúng mày...(những đứa nào là học sinh KL-lớp 10)...Mới vào trường...Có lẽ do còn nhiều bỡ ngỡ nên thực sự việc giao tiếp hay đối xử giữa những người bạn trong một lớp và cả giữa lớp này với lớp khác...có rất nhiều vấn đề cần nói tới...
Có thể khi tao viết bài này...nhiều thằng nhiều con chửi tao là viển vông nhưng tao mặc kệ...
Có lẽ trước hết...tao xin được nói về "thái độ"...
Ở lớp tao thì tao ko nói...Nhưng cũng ko phải là ko có chuyện...Ví dụ như có một số thằng thích đi theo chủ nghĩa cá nhân...Chẳng cần biết quan tâm đến những người khác...Hay như thờ ơ với phong trào của lớp...Ôi dào ..Nhiều lúc tao cứ nghĩ "Chúng nó muốn làm gì thì mặc chúng nó...Can hệ gì đến mình đâu..." Nhưng càng kệ lại càng ức chế...Bởi ko tham gia thì thôi...Chúng nó lại còn phản bác...và tỏ ra ko vừa lòng... Thế thì xin hỏi...Lớp sao có sự hoà đồng đây..... Chẳng hiểu chúng mày nghĩ thế nào chứ...Tao thì tao muốn là " Mới vào lớp...Càng nhiều người hiểu mình càng tốt...Càng vui vẻ chan hoà bao nhiêu càng tốt.." <--Nhưng thử hỏi...Một người muốn mọi người hiểu mình...mà người khác ko quan tâm...Thì nó ra cái gì... Nhiều lúc tao thấy tao dở hơi quá....Mình dễ quá thành ra làm trò cười...
Vượt ra cái khuôn khổ chật hẹp chỉ có chừng 30 mét vuông đấy... Là cái khối 10 với một mớ học sinh hỗn độn xa lạ... Chẳng biết ai với ai.....
Ừ thì cứ cho là...Mình biết phận mình đi...Quan tâm đến người khác làm gì..... Nhưng người ta có tha cho mình đâu... Ngay như ở lớp tao...KO biết có bao nhiêu đứa bị trường mặt lên cái forum này để mà được người ta bàn tán...Người ta khen...Người ta thích....Hết khen hết thích...người ta bắt đầu moi móc ra người...ta chê.....
Chẳng nói đâu xa... Thì đấy...Cái topic " Bình chọn..bạn nữ..." <---Cuối cùng ai xinh... <---Cái chủ đề này là muôn thủa...Ai mà biết được..... mà cũng nói thẳng...Mỗi người thích một kiểu...Mình có bầu cho người này...Người kia phản bác...Đâm ra cuối cùng hai bên chửi nhau...(Đến là vui mắt)
Vừa rồi ai trong cái forum này...Chẳng biết...A3 ầm ầm lên với các lớp khác...Cũng chỉ quanh quẩn ở cái chủ đề này..... ---> Chẳng hiểu cái topic hay ở chỗ nào.....
Với những cái topic như thế.... ==--> Cái topic " Vì sao forum ngày một thiếu hấp dẫn " ra đời...
ùh thì ra đời là thế nhưng để làm gì..... ai biết phận người ấy <~~ Đâu vẫn hoàn đấy cả thôi.....

Mà thôi nói dai nói dài...cũng chỉ thế là trí cùng lực kiệt..... Tóm lại thế này.....

Tao...Trần Chí Hiếu lớp 10a3.....Xin được thay mặt a3...Xin chúng mày bỏ qua cho những gì mà lớp tao đã làm (Những cài gì dở hơi ý) với cái forum này.....
Chúng mày đừng cãi nhau nữa.....

Có box mới rồi...Tao thực sự mong chúng mày...Hãy xây dựng cái box này cho nó tốt đẹp.....Để các anh các chị đã-đang và từng ở trong forum...Cũng như những thế hệ học sinh Kim Liên sau này....vào Kim Liên net...Nhìn chúng mày...Biết đến chúng mày....Bằng những gì thuộc về phần tốt đẹp mà chúng mày tạo dựng ở đây.....

Nhân tiện tao cũng nói luôn..... Ba năm học cấp ba...Cứ tưởng là dài nhưng thực ra ngắn lắm..... Tao muốn nói....Tao coi tất cả chúng mày(Những thằng khối 10 ).....Đều là bạn tao...Tao muốn chúng mày nhìn nhận về tao bình thường-thoải mái như những người bạn.....

Thực sự là tao rất vui nếu...Có ai đó hiểu những gì tao nói..... Có lẽ mỗi người hãy nên xem lại mình...Xem rằng...Mình đã làm được những gì...Mình đã dành cho bạn bè cái gì....Và liệu rằng...Nó có thể tốt hơn được nữa ko......

Nếu có thể...Tao rất mong có thể tổ chức các cuộc giao lưu-Vui chơi...Giữa các lớp trong khối...để có thể hiểu nhau hơn...Thoải mái với nhau hơn.....

Với tao....

Mọi chuyện đều có thể

------------------------------
...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 10-10-2004, 14:58  

Phá sản!

KL$: 0

e hèm!!!! đánh giá bài viết xem có sức thuyết phục không nào????
câu mở đầu nghe tưởng là một bức thư tâm sự gì đó nhưng kiểu mày tao thì không phải rùi-----------> như là một bài hịch!!!
đến phần 2 nghe hơi triết lí một chút nhưng cũng rất có lí-------------->mọi người nên rút kinh nghiệm!!!!
phần 3 hình như bạn Hiếu này hơi bức xúc chút ít... lần này xưng hẳn họ tên ra!!!---->kiểu này không cẩn thận uýnh nhau cũng nên!!!
mà thui!!! bạn Hiếu đã mất công sức viết cả 1 bài luận dài như thế thì các bạn A3 rút kinh nghiệm ha!!!!
tớ là nhân A3 trả lời đầu tiên nên sẽ kêu gọi mọi người ddồng tình!!!
caycon is offline  

Old 10-10-2004, 15:47  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

thật sự là tao nghĩ trong lớp có lẽ như 1 nhân lớp mình đã nói là tao không được mọi người yêu mến cho lắm !!! nhưng với tính cách của tao , tao chẳng bao giờ thèm quan tâm đến người khác nói gì , nghĩ gì về mình nhưng sau khi đọc cái này , tao nghĩ là tao phải xem xét lại mình !!!!

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 10-10-2004, 16:47  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
Class: A1 (2004-2007)

Tui đồng tình với ông baby đấy ông ạ! Ông biết xem lại mình thế thì tốt quá. Đừng nghĩ rằng tui đang xỏ xiên gì ông đấy. Ai cũng phải xem lại mình cả. Tui mấy hôm rồi cũng nghĩ (hix nói ra điều này thấy cũng hơi ngại :"> ) kể từ cái hôm ông Hiếu kêu là tui đã làm được gì cho Klnet. Về nghĩ nhưng rút cục tại mình ngu ---> chẳng có gì tiến triển.
Mọi người đừng tao - mày nữa. Ok? Kêu ông - bà cho nó văn minh chút. Vào forum đọc thấy tao - mày cũng hơi gai.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 10-10-2004, 18:04  

Phá sản!

Nước mắt vốn có vị mặn. Nhưng nếu nó chảy ngược vào tim thì nó biến thành vị đắng...
Máu cũng có vị mặn. Và nếu quả tim bị bóp nát, máu ứ đọng trong bụng, thì vị mặn của máu biến thành vị cay...
Khi máu và nước mắt hoà tan, tâm hồn con người dâng lên một niềm cay đắng chua xót...
ở đời phải biết mình là ai chứ
yugo_ko_yeu is offline  

Old 10-10-2004, 19:25  
smallangel_no1

KL$: 0.00

thì rốt cuộc A3 đã xin lỗi kimlien net rồi còn gì. Mà thôi, ông HIếu đã hịch như thế thì tất cả cũng nên xem lại mình. Kể ra đâu phải ai cũng toàn diện cả đâu nên có người quý người không là chuyện bình thường. Chính vì thế nên nhiều lớp mới có những vụ nói xấu sau lưng. Mới vào lớp ai cũng muốn hoà nhập với cộng đồng, trước hết là trong lớp sau đó là ngoài lớp vì dù gù hcọ sinh cấp 3 cũng có thể gọi là lớn rồi, cũng biết suy nghĩ. NHưng xét cho cùng thì mỗi người 1 tính cách nên cũng có thể nói không phải mình có thể chơi hợp với tất cả.
Ai chẳng muốn bản thân mình là 1 con người tốt, được mọi người yêu mến nhưng để thay đổi bản thân cũng là cả 1 quá trình, không phải 1 sớm 1 chiều. Thế nên tớ nghĩ nếu ai có không làm ban hài lòng thì cũng nên bỏ qua và góp ý chân thành, người ta mới biết mà sửa chứa.
Công nhận mất cái bình bầu hoa khôi nam khôi chỉ làm cho chiến tranh bùng nổ. Ai cũng muốn lớp mình là no1, mới đầu tớ cũng hay cãi nhau cới bọn trong diến đàn để ứng cử cái Ly, nhưng về sau tớ thấy kết quả chẳng thấy đâu mà chỉ làm cho các thành viên chửi nhau làm diễn đàn mất tính tập thể. THế nên cái bình chọn đấy ngày càng nhạt nhẽo
Đó cũng chỉ là quan điểm của riêng tớ thôi

Old 10-10-2004, 19:45  
heo_beo_beo_beo

ông Hiếu!
Cháu ko ngờ ông lại viết bài đầy cảm xúc như thế này.Ban đầu cháu tưởng ông lại muốn đùa một cái gì đó nhưng càng đọc cháu lại càng thấy sợ.Bởi vì hiếm khi thấy ông nghiem trọng trong 4 tuần học với ông vừa wa.Nhưng tóm lại cháu ủng hộ cho ông

Old 10-10-2004, 22:40  
white_pigeon

thật sự Hiếu nhà ta đã nói lên hết những cảm xúc của tớ trong vòng 1 tháng học tập, lớp mình thì ko có gì để chê trách nhưng thực sự xét một cách công bằng mọi ngưòi chơi có hoà đồng với nhau ko? Hay đã bị tách lẻ riêng ra rồi. Mọi người cứ thử đến lớp mà nhìn xem, 62 thành viên trong một lớp nhưng đã có ai dàm nói chắc là mình đã chơi được một nửa số đó chưa? Làm gì có ai chơi được, ngoài trừ một số người ra, đa phần lớp mình sống quá khép kín.
Còn nói về bản thân thì ai chả muốn mọi người hiểu rõ về mình, ai chả muốn mình được mọi người yêu quý có thê sống hoà mình nhưng đã có ai thực sự quyết tâm hết mình để đạt được điều đó chưa hay cũng chỉ là nói xuông.
tớ, thành viên của A3, một trong những người đã gây ra những vụ cãi cọ linh tinh trên các topic nam hậu và hoa hậu chính thức xin lỗi tất cả mọi người, vì sự xuất hiện theo phong trào của A3 mà đã làm rối loạn kimliennet và cũng làm cho klnet mất đi sự đoàn kết. (A3 đừng bực mình tớ nhé vì thật sự A3 lên theo phong trào thật ) và cũng vì sự hiếu thắng thích lăng xê lớp mình của tớ :"> Sorry sorry

Old 10-10-2004, 22:48  

Member

KL$: 359
Sent 2 thank(s)
Received 17 thank(s)

Tình hình đang rất chi là ban "kăng" thì xuất hiện topic nì như 1 lời thúc giục + kêu gọi chúng ta biết sống "vì cộng đồng" hơn
Quả thực bài viết rất , rất xúc động và chân thành (hề...chắc tại ng` viết bức xúc) và các bài reply cũng rất hưởng ứng

Ậy,,,,,chính vì vậy mà cũng nên nghĩ xem ,,,,,rồi hôm sau,,,tuần sau hay tháng sau .... liệu cái topic này có trở thành "di tích" hay ko ??? Liệu mọi ng` có thực hiện đúng những gì mình đã "nhỡ" hứa hay ko???? NÓi vậy mong đừng chửi iem vì iem thấy trên thực tế đã ko ít trường hợp như vầy !!!!!!!

Rốt lại,,, iem muốn nói,,,board ko thể ko có .. mod (mà thật sự đã có)-ng` đứng ra quản lí board . Cần phải làm 1 cái gì đó thiết thực để thật sự cải tổ 4r chứ nói xuông thì ko ăn thua đâu !!! Bản thân mỗi mem phải thật sự thay đổi thái độ của mình ,,, ko thể ỷ lại ,,ỷ đông mà làm bừa đ.c !!!! :-s

Welcome to KLNet 6!
hhqqvn is offline  

Old 11-10-2004, 14:55  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Ông hhqqvn viết bài này tỉnh táo sáng suốt thật đấy! Mà seo thấy cái topic này như chỗ mọi người vào xưng tội.
Bà kon hãy dùng calo của mình vào việc sáng tác ra những chủ đề hay và tham gia vào. Phải viết bài chất lượng như mấy ông này đây mới gọi là forum của Kim Liên chứ.
Vote cho 1 cái pé ngoan nào

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 11-10-2004, 18:08  

Phá sản!

####white_ pigeon:không phải lớp sống khép kín đâu mà là không có cơ hội nói chuyện ấy chứ!!!! ấy thử nghĩ xem lớp có tận 62 người để nhớ mặt đã khó nói chi đến thân thiết ( mí bạn tổ 4 tớ còn chưa nhớ hết mặt nè) cũng có thể 1 tháng là ít .. tớ nghĩ lớp mình sẽ hoà đồng ngay thôi...
caycon is offline  

Old 11-10-2004, 19:29  
smallangel_no1

bạn bè trong lớp thì tớ nhớ mặt hết rồi nhưng mà công nhận là tớ cũng không nói chuyện hết được dù tớ không phải là 1 đứa nói ít gì cả. Chẳng phải nói gì nhưng mà lớp mình cũng có nhiều bạn rất ít nói. Mới cả đâu phải mình có thể nói chuyện hợp gu với 61 thành viên còn lại, dù sao thì mình cũng phải cố gắng

Old 13-10-2004, 11:53  
baby_girl_a14

Tất nhiên là phải cố gắng rồi, mình cũng thế, lớp mình thì cũng chẳng đông lắm đâu nhưng mà chưa chơi hết với lớp được, nhưng ít ra thì cũng không phải để xảy ra vấn đề gì là được.Công nhận là đọc xong bài này mình cảm thấy xúc động wá, từ ngày mai đến lớp phải đi chào hỏi từng đứamới được. he he.... :p :*

Old 14-10-2004, 10:59  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Ờ năm ngoái cũng lớp 10 mình còn chả nghĩ đến được thế này Có khi phải đánh giá lại các em 04-07 mất roài

Qua nửa HK I tiếp xúc với các em 04-07,nhận định chung của nhiều người là Chưa thấy cái khoá nào của trường KL lởm như bọn khối 10 năm nay.

Đầu tiên là ở trường.
<==== Khối chiều.
Các bé zai vênh vãi sợ ,mk mở mồm ra gọi khối 11,12 toàn những thằng này,con kia.Đầu năm đã thík đi cà khối 11 rồi ngại ơi là ngại .

Nói thật năm ngoái lúc mới vào trường chị mày cũng k ngoan hiền gì cũng vênh :"> nhưng không được hoành tráng như chúng mày Gặp đàn anh đàn chị vẫn biết chào hỏi tử tế Biết ai nên gọi là anh ,chị còn ai đáng gọi là con với thằng.
Còn chúng mày nhiều đứa chả biết ai vào với ai mà chỉ thík gây sự,cà khịa,thík oai,thík nổi ,thể hiện bản lĩnh
Thất vọng Vì các em ế cũng chỉ thể hiện được = mồm còn cũng đêk có cái vị gì

Thôi,bây giờ đi học chiều về viết tiếp.
Trên đây là nhận định chung của phần lớn dân KL đã được nói giảm nói tránh bớt mấy câu nặng nề ^^ Tiếp thu hay bật lại là quyền của các em^^

Tuy nhiên đọc xong cái topic này thật sự có thêm chút cảm tình với 04-07 hơn

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 14-10-2004, 11:11  

Phá sản!

Uầy, ghê wé, mấy chú 0407 cũng bình thường chứ nhể. Hay là mấy thằng chơi bóng rổ nó hiền. Gặp mình vẫn "em chào anh ạ". Ngoan vãi... Có thấy thằng nào cà khịa gì đâu nhể.
Các bé giai còn hiền thía, không hỉu các bé gái đến cỡ nào.
lakerboy is offline  

Old 14-10-2004, 12:28  
baby_girl_a14

Thế thì chắc là chỉ có mấy bé zai khối chiều mới kô biết thân biết phận thôi. Chứ em thấy khối sáng cũng ngoan ngoãn lắm , chưa thấy vụ gì như kiểu cà khịa hay gì gì gì đâu. Như em đây đi đâu nhìn thấy các anh chị lớp trên cũng chào hỏi tử tế, 1 câu chị 1 câu em . Nhưng mà mọi người đừng vơ đũa cả nắm thế chứ, bọn em là ngoan lắm đấy, lởm là lởm thế nào dược..... :">

Old 14-10-2004, 18:20  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Quote:

m* kiếp , thằng chó dart này đúng là không thể chịu nổi !!!!!!!!!!!!!!!
tao nói thật với mày nhé , cái hạng như mày thì chắc toàn con mù loà nó mới thích chứ mẹ kiếp , ai thèm thích cái hạng đã xấu lại còn kiêu như chó !!!!!!!!!!!!!
đúng là cái đồ không biết ngượng >
Trích nguyên văn bài viết của ku mylove0702 bên topic của Dart... trong khi ngay phía trên: Dart: năm sinh 1987
mí lị cheer up là "chị" chứ ko phải anh em ạ er... mà cũng kô chắc nữa

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 14-10-2004, 18:56  

Phá sản!

@cheer :"> Sao mày nhận xét các em thành thật thế :p Tao cũng xin mạn phép được nói về các em...
Quen các em 0407 buổi chiều là nhiều... sáng quen mỗi pé SS ... nhưng tao học buổi sáng thấy các bé cũng bình thường mà... túm lại ko có gì đáng trách mà khen thì cũng chưa biết khen cái gì hết :p Uhm chỉ có onl thì thấy mí pé A3 cãi nhau hơi nhiều một chút... nhưng cuối cùng cũng xin lỗi tử tế rồi... Tao ko thành kiến lắm về các em buổi sáng, còn buổi chiều thì tao chịu, nhưng mà pé rpp thì dễ thương rồi :"> Nhưng tao nghĩ cũng ko đến mức em nào cũng như mày nói... cái gì cũng có cái xấu cái tốt thôi..
Mong các em luôn có ấn tượng tốt trong lòng mọi người
Witch
rock_your_world is offline  

Old 15-10-2004, 00:25  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Chậc đang ngủ nhớ ra là lúc sáng viết dở cái bài dành tặng các em 04-07 thế là phải bật dạy online viết tiếp T_T

@illi anh thík gây chiến hả
@ G,P,(04-07)
Quote:
Đầu tiên là ở trường.
<==== Khối chiều.
K biết khối sáng thế nào

Còn trên cái Klnet này thì thôi,khỏi bàn nữa đi Bài Illi quote ra chỉ là 1 trong số nhiều bài viết của các em 04-07 với lời lẽ nội dung cực kì khiếm nhã và vô văn hoá (Động từ mạnh )

Nhưng,
Quote:
Qua nửa HK I tiếp xúc với các em 04-07
====> là đánh giá thời gian đầu thôi Dạo này lại thấy ngoan roài :p

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 15-10-2004, 13:23  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

@ small: thật sự có vẻ em chưa thấy hết những bài post của 04 07 trên này chưa nói bình chọn vì anh chưa đọc kĩ, nhưng riêng lời em my love gì đấy trong topic của Dart...
Mọi thứ để thời gian sẽ thấy ^^
@ chia: đâu có em í bảo là "anh" cheer nên anh thấy lạ lạ kô biết có phải em cheer kô
Mí lị, chưa hết nửa HK I nhóc ạ

May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 15-10-2004, 19:59  
heo_con_to_mo

Một bài viết vô cùng xúc động.Đấy là lời nhận xét vô cùng chân thành mà tôi muốn nhận xét về bài viết của ông Hiếu.Tôi công nhận là từ lúc cấc thành viên khoá 0407 vào đây đông đã có sự bất hoà và ko có tinh thần trách nhiệm và hoà đồng của mọi người.bài viết của ông Hiếu coi như thức tỉnh mọi người và mọi người chắc cũng đồng ý với ý xin lỗi của ông Hiếu.Cong về phần cái topic "vì sao nhưng topic cang ngày càng chán " do tôi lập nên tôi biết là ông ko thích nó nhưng tôi ko hề thấy nó sai một tí nào mọi người ko tranh cãi mà chỉ có nhưng ý kiến giúp cho nhưng topic càng ngày càng hay và đương nhiên là có tranh luận mọi người có thể nêu ra ý kiến của mình và những người khác đương nhiên cũng được bác bnỏ hay có ý kiến mới hay hơn.Tôi ko hề thấy nó vô nghĩa và ko có tác dụng.Nó cũng có thể coi là nơi mà mọi người thắt lại tinh thần "đông đội" của mình cũng nhau giúp klnet tốt hơn chứ ko phải là phá huỷ nó như một thời gian trước nhưng nhân 0407 đã làm.Mong ông Hiếu hiểu cho tôi và cả cái topic của tôi đừng ghét nó đến thế.

Old 16-10-2004, 11:32  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

chị chưa nhắc đến 1 ai cụ thể em ạ
Chị không tranh cãi với em vì sự thực có thế nào chị nói thế đấy và cái Klnet này ai cũng biết
Theo em thì chị nên khuyên bảo nhẹ nhàng à^^ Chị thấy lúc post bài đứa nào cũng bảo Phen này thì bị lock nick tao cũng dek sợ ^^ Thế thì chị nhẹ nhàng khuyên bảo chúng nó sợ dek jì ^^
Tất nhiên,chị chưa hề nói là tất cả đều như vậy ^^ Nhưng hình như em S.A.N cho rằng chị ám chỉ 1 nhóm đối tượng nhất định nào đó thì phải ^^

Các anh chị chả có thù hằn thành kiến gì với các em nên tất nhiên chỉ đưa ra những ý kiến khách quan nhất.
Chị đã nói
Quote:
Tiếp thu hay bật lại là quyền của các em^^
mà ^^
Nếu muốn,thì các em cũng có nhiều điểm tốt chứ,chị có thể làm topic Khen ngợi 1 chút ^^ Thế nào cũng được thêm bao nhiêu là phiếu bé ngoan của các em

Thôi Illi anh em mình giải tán k lại ăn thêm mấy nhát chuối bi giờ ^^.Với cả,anh thík chọc ngoáy nhỉ /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 16-10-2004, 12:24  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

Các anh chị chả có thù hằn thành kiến gì với các em nên tất nhiên chỉ đưa ra những ý kiến khách quan nhất.
Yep
Quote:

Với cả,anh thík chọc ngoáy nhỉ
:O con bé này hư nhểy sao nói anh thế ^^ anh của em Chia nên thế roài

Nói chung chuyện có phàn nàn là thường xuyên rồi em SA1 ạ ^^ hồi trước 01-04 kêu 02-05, 02-05 kêu 03-06, bây h 03-06 lại kêu 04-07 tình hình là chúng ta luôn nhìn thấy thế hệ sau kém hơn mình thế nào nam sau cũng lại có "Phàn nàn về KL 05-08"

P/S: @SA1: anh chỉ nói sự thật thôi muh có gì quá đáng đâu thương cho roi cho vọt ^^

Illidan is offline  

Old 16-10-2004, 16:52  
i_love_you_oanh

THEO ANH THÌ MẤY EM LỚP 10 CŨNG BÌNH THƯỜNG THÔI , KHÔNG ĐẾN NỖI LÁO LẮM , BỞI VÌ ANH HỌC BUỔI SÁNG NÊN KHỐI CHIỀU CHẲNG BIẾT THẾ NÀO CHỨ ANH QUEN baby THẤY NÓ NGOAN GHÊ , CỨ GẶP LÀ CHÀO HỎI LỄ PHÉP !!!!!!!!!
ĐÚNG LÀ CỨ MỖI NĂM KHỐI TRƯỚC LẠI CHÊ KHỐI SAU , ĐẤY LÀ CHUYỆN BÌNH THƯỜNG THÔI

Old 16-10-2004, 17:13  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Quote:
Originally posted by Illidan@14-10-2004 @ 18:20
Quote:

m* kiếp , thằng chó dart này đúng là không thể chịu nổi !!!!!!!!!!!!!!!
tao nói thật với mày nhé , cái hạng như mày thì chắc toàn con mù loà nó mới thích chứ mẹ kiếp , ai thèm thích cái hạng đã xấu lại còn kiêu như chó !!!!!!!!!!!!!
đúng là cái đồ không biết ngượng >
Trích nguyên văn bài viết của ku mylove0702 bên topic của Dart... trong khi ngay phía trên: Dart: năm sinh 1987
mí lị cheer up là "chị" chứ ko phải anh em ạ er... mà cũng kô chắc nữa
anh ơi theo em nghĩ thì chắc là đứa nào mạo nhận a3 đấy thôi chứ lớp em làm gì có đứa nào láo thế !!!!!!!!!!!!
to a3 : có biết đấy là ai không ??? để còn xử lý vì tội dám mạo danh !!!!!
đúng là khoá 04_07 bọn em hơi bị ..... hỗn 1 tí nhưng bây giờ chắc là đang cố gắng để sửa đổi anh chi ạ !!!!!! còn theo em thấy thì khôi 10 năm nay khá ổn , rất hoà đồng và chăm chỉ online

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 17-10-2004, 07:53  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Anh học sáng hay chiều,có biết những vụ ấy thằng ranh con chúng nó lên tận lớp hỏi thăm mấy thằng lớp 11 để đánh nhau chưa
Ngại các em í lắm cơ

Nhóc nhiều "s" ^^ Cái đấy chị quote ở trang 1 của cái topic này ra ^^ Em cứ đọc lại ^^

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 18-10-2004, 19:09  
smallangel_no1

em cũng không có ý kiến để rồi tranh luận với chị cheer_up. Nhưng thôi, em nghĩ mình như thế nào thì mình là người hiểu nhất., Ai đọc được nếu biết tiếp thu thì tốt không thì thôi, cũng chẳng biết làm thế nào cả. CHị cheer và em không tranh luận nữa nhé. Peace!

Old 16-02-2005, 09:59  

Phá sản!

Tuy chưa đọc hết bài (vì nó dài quá) nhưng tui muốn nói 1 điều đây là một chàng trai cao thượng
emin3m_A16 is offline  

Old 16-02-2005, 10:05  

Phá sản!

thế này nhé tôi cũng chưa có thời gian để tìm hiểu nguồn cơn của việc sih ra cái topic này nhưng đọc vài bài vừa rồi tôi thấy mình khó đứng ngoài cuộc thôi thì những người lớn hơn hãy biết khoan dung với các em nhỏ hơn một tý còn các em lớp 10 mới vào trường cũng hãy biết coi trọng những người đi trước mỗi bên nếu biết nhường nhịn thì cũng sẽ chẳng có chuyện gì đáng tiếc sảy ra cả ( hi vọng sẽ ko ai cho mìh là người lắm chuyện )
lovely_bunny is offline  

Old 16-02-2005, 11:57  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thì còn chuyện gì nữa đâu , topic này vứt xó lâu rồi , tự nhiên bây giờ chị lại lôi ra

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 16-02-2005, 12:18  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Em nào viết được cái bài đầu tiên, biết nghĩ như vậy là tốt đấy em.
Nói chung thì tuổi nào cũng có người tốt, người ngoan. Kể cả lớp 11 bọn mình cũng thế thôi, năm mình mới vào thì chắc các anh chị lớp trên cũng có nói đôi chút.
Dù sao thì chị chỉ khuyên các em khối 10 năm nay là các em bé nhất trường cho nên cần có thái độ tôn trọng các anh chị lớn hơn, dù chỉ lớn hơn 1 tuổi thì cũng là lớn hơn mà.

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 16-02-2005, 13:53  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

chú này wả có chí khí,mai anh xuống lớp bắt tay chú 1 cái

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 16-02-2005, 16:24  

V.I.P

KL$: 160
Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A4 (2004-2007)

chồng viết hay wá hén...vợ cũng ko nghĩ chồng viết được những điều hay như thế đâu...topic này viết từ 10/10 mà đến bây h vợ mới biết...thế nên mọi chuyện mà mọi người nói bây giờ cũng ko còn "nóng" nữa gòi...

trước hết như chồng nói...mọi người nên suy nghĩ trước khi hành động...đừng có hành động rồi lại phải nói lời xin lỗi...có khác gì tát người khác rồi xin lỗi đâu...

thứ 2 là chỉ có 1 số cá nhân mà như chị Cheer nói là thík gây sự,cà khịa,thík oai,thík nổi ,thể hiện bản lĩnh... (mà iem cũng thấy như vậy)...còn lại thì rất ngoan và lễ phép ...thía nên mọi ngừi đừng nghĩ xấu quá về 04-07...tụi nghịp lém

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 29-05-2005, 15:26  

Phá sản!

công nhận ! tuỳ từng "nhân" thôi các bác ơi!!!!!!!Xin đừng có nghĩ ai cũng như vậy hén!!!!!!!!!!!!!!!
dramagirl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan