Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 10-10-2004, 12:42  
Tidus_1610

KL$: 0.00

Theo tui thì nên lập ra 1 bảng bầu chọn xem ai làm mod box này để còn biết chứ không nên giao ngay cho ai
tui lập ra cáu này không phải vì muốn làm mod mà là để công bằng cho tất cả mọi người ở đây, đặc biệt là các bạn ở khoá 04-07 học buổi chiều vì ở đây thấy toàn khối sáng
nhân tiện nhắn luôn
lớp A4 học sáng đi đá bóng không
có jì liên lạc với lớp A8 nhé

Old 10-10-2004, 18:16  

Phá sản!

KL$: 0

theo bà chị đây thì có mấy em cũng được nhưng chị thấy có em rapper kid là chị ưng nhất (chắc tại ngoài đời nó ngoan ngoãn nên chiếm được cảm tình hi`hi` đi đâu cũng chị chị em em chứ ko như mấy con vừa mới vào trường mà chửi bới bọn mình như kiểu ngang hàng phải lứa ý ) ngoài ra các em heo con , ss cũng được tại thấy mấy em đi họp klnet đã thấy ngoan hơn những đứa khác rồi hi`hi`nhưng nói chung là các em còn bé mới vào nên bầu một đàn chị nào đó làm mod cho một thời gian rồi chuyển nhượng lại quyền lực sau hi`hi`
lovely_bunny is offline  

Old 10-10-2004, 18:41  
sapphire

chúc mừng em s4 làm mod box 04-07 , hôm nay lên tự nhiên thấy box 04-07 ,lại còn s4 làm mod nữa chứ ,sướng ko

Old 18-10-2004, 16:01  
autumn_rain

Mình thấy bạn ssss chưa đủ xứng đáng để làm mod.Theo chị nói thì bạn ấy ngoan nhưng làm sao biết được đằng sau thì có hay nói xấu người khác ko.Hơn nữa bạn ấy cũng chưa có đóng góp đáng kể gì cho klnet cả,cũng toàn cãi nhau và chat chit thôi.Tuy hơi vô duyên nhưng mình đề nghị gạch tên sss

Old 18-10-2004, 19:09  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

thật ra thì để bạn ssss làm mod cũng được , mình cũng chẳng có ý kiến gì đâu , đáng nhẽ ra mình định viết ở trên topic kia nhưng thấy bị lok rồi nên viết ở đây cũng được !!! bạn nói mình không hay , chính mình cũng nghĩ vậy đấy sss ạ , sau vụ này mình mới hiểu là mình chẳng là gì cả và mình cũng không muốn ganh đua nữa !!!
mình nói rất thật lòng , anh XIT không thể làm mod cái này được nữa đâu , anh í còn nhiều việc lắm , bạn ss không thích mình cũng chẳng sao đâu , cứ làm mod tiếp nha!! chúc thành công !!

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 19-10-2004, 10:33  

Phá sản!

Mình thấy bạn ssss chưa đủ xứng đáng để làm mod.Theo chị nói thì bạn ấy ngoan nhưng làm sao biết được đằng sau thì có hay nói xấu người khác ko.Hơn nữa bạn ấy cũng chưa có đóng góp đáng kể gì cho klnet cả,cũng toàn cãi nhau và chat chit thôi.Tuy hơi vô duyên nhưng mình đề nghị gạch tên sss

nó mà nói xấu sau lưng người khác thì trời sụp bạn ạ nó hơi tốt đấy gạch tên nó đi thì phí lắm (rất phí là đằng khác) tinh thần trách nhiệm của nó hơi bị cao đấy làm gì mà không đủ xứng đáng chứ (wá là xứng đáng luôn )
newmember is offline  

Old 19-10-2004, 11:31  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2004-2007)

Oai Đêm qua về sss ngủ rất ngon (Chính ra bị phê bình như thế thì phải không ngủ được mới phải :">)
Sáng dậy đưa ra một quyết định vô cùng sáng giá. sss sẽ mở lại cái topic poll kia, số phiếu của ông baby sắp đủ rồi, cố lên.
Ngẫm ra thì autumn rain nói đúng chứ. Chả làm được cái trò zì thì làm sao mà làm mod được? Mọi người đừng gay gắt quá kẻo autumn rain nó lại ra đi thì hỏng.
newmember mày nói hộ tao làm rì??? Tao nói xấu người khác nhiều lắm đấy

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 19-10-2004, 11:35  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

hôm qua chưa nói hết , hôm nay viết tiếp , mình thấy ở bài viết của bạn sss ở trên box kia có khá nhiều vấn đề đấy !!!
thứ nhất bạn nói chuyện với bạn mình hả , mình cũng không cần biết là ai nhưng mình và bạn có quen nhau không >>>> bạn biết gì về mình >> tại sao lại có thể nói là mình nhờ vả quá đáng !!!!
điều thứ hai là bạn chưa thông qua ý kiến của mọi người mà đã tự ý lok topic >> vậy bạn lập ta để làm gì !!!
nói ra mình không có ý tranh đua nhưng bạn nên nghĩ lại đi !!!

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 19-10-2004, 23:04  

Phá sản!

Làm mod ko ngu đâu. Mod có cái oai của mod.
Không phải mod ngày nào cũng cần onl. Nếu thế được thì rất tốt. Chỉ cần thỉnh thoảng ghé qua xem tình hình board mình thế nào. Mà còn có các SMod đỡ đần mà, lo gì.
Có mỗi cái mod mà cũng lắm chiện để bàn fết nhể. Sao ko hỏi chị Cheẻ, mod 0306 xem hồi chị xin làm mod thế nào.
lakerboy is offline  

Old 20-10-2004, 00:30  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Tao đâu có xin mà là tự anh Trần Đức Cương anh í mời tao

Còn chia sẻ kinh nghiệm thì C_U đã chia sẻ với em s2s9s0s8 rồi Cũng đồng nghĩa với việc hoàn toàn ủng hộ em s2s9s0s8 lên làm Mod
Còn người thứ 2 chị nghĩ có khả năng tranh cử cùng với s2s9s0s8 là the_ sword_of_spirit
1 trong 2 em đấy Còn lại không có ý kiến gì khác
Chỉ nói với các em là muốn làm Mod,thì cái quan trọng nhất không hẳn là gương mẫu(chị chửi bậy suốt ) mà là Bản Lĩnh (sao tự nhiên thấy ngượng mồm :"> ) vì 1 khi mình đã được chọn đồng nghĩa......Thôi,cái này nói với em nhiều s rồi,k nhắc lại nữa :"> Mình mắc bệnh nói nhiều thật rồi :">

Nói thêm 1 câu thôi Làm Mod k ngu đâu ^^ cũng hơi oai 1 tí ^^ nhưng cũng hay bị nói xấu nhiều hơn,bị chửi nhiều hơn^^ bị ghét nhiều hơn ^^ bị chú ý(hay còn gọi là soi mói ) nhiều hơn ^^ Đôi khi bất kỳ cái gì mình nói ra cũng có thể trở thành "cái nĩa" (nói con dao nghe hơi to ) đâm lại chính mình ^^

Tóm lại,chị vừa câu thêm được 1 bài

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 20-10-2004, 09:07  

Member

KL$: 103
Sent 2 thank(s)

Mod à. Đối với một thằng vô trách nhiệm như tôi thì chắc chắn là ko làm được rồi. Tôi chỉ khoái mấy cái diễn đàn bóng đá còn mấy cái diễn đàn này tôi vô....quá nhiều rồi. Từ KimLiên đến Giảng Võ, Lương Thế Vinh, Phạm Hồng Thái....cho đến Hoàng Văn Thụ(Hoà Bình)......rồi Lê Hồng Phong(HCM). Vì thế mà chẳng cần làm mod cho mệt.

Welcome to KLNet 6!
Mascara is offline  

Old 20-10-2004, 15:43  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Ừ thế là đủ cho mày nhìn thấy tài năng của tao đúng không Tao được chiêu hàng thật đấy ^^ Mày không tin để tao send cho mày cái PM của anh í gửi Tao vẫn còn giữ đấy
Thế tao tưởng toàn là thế chứ hoá ra bọn maỳ toàn là xin à Hoá ra mình tài thật được anh Xit tự động để mắt tới cơ đấy Mày xem hồi 03-06 làm gì có trò bầu bán này đâu ^^

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 24-10-2004, 16:21  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ui giời ssss ơi lok đi cho chỗ này nó rộng rãi một tí , cái này cũng không cần nữa đâu mọi người cũng không nói gì nữa rồi ! bà cứ làm mod ( nói ra cái này đau lòng quá ấy chứ nhẩy ) mọi người không có ý kiến đâu ( nói dối lòng mình à nghen ) chứ không cái topic này để làm chỗ chat chit và câu bài ( như mình bây giờ ) hả ? chán !

.Juno.

ngua_van is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan