Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 05-10-2004, 17:43  
lemontree_2610

KL$: 0.00

Trường Việt Đức học vui lắm không tẻ nhạt và buồn tẻ như trường mình các hoạt động cực kì sôi nổi và và vui. Các môn học phụ thì dễ thở,ví dụ như môn thể dục thích học môn thể thao nào thì được học môn ấy chẳng hạn như môn bóng rổ ai thích học thì đó là môn thể dục của mình>MỌI NGƯỜI THẤY CÓ TUYỆT KHÔNG CƠ CHỨ.Đứng trên cương diện là một học sinh của trường mình đã có môt kết luận như vậy đó.Còn nữa ,ở trường đó học sinh có thể tư do đi xe máy vào trường mà không hề gặp bất cư trở ngại nào như trường này.Thầy cô thì dễ tính phải biết lại còn rất tâm lý với học sinh nữa chứ.

[size=14]QUẢ THẬT LÀ HẠNH PHÚC NÊU ĐƯỢC HỌC Ở ĐÓ
:

Old 05-10-2004, 18:00  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

nói thế là không phải đâu , tuỳ mỗi trường khác nhau chứ , trường mình đâu thể đem so sánh với trường VIỆT ĐỨC được , dù gì trường đấy cũng không phải kém nhưng làm sao bằng được trường mình , nói thật nếu bạn muốn học trường đấy thì chuyển đi , không ai giữ đâu

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 05-10-2004, 18:32  
lemontree_2610

Ấy có cach nao chuyển hông chỉ dùm đi ? tớ chán trương nay rồi . Chắc do lớp ấy khác lớp tớ lớp ca sáng nó khác chứ còn lớp ca chiều chán lắm
Nhưng thôi dù sao cung cảm ơn đã là người đầu tiên trả lời
P.S:Bài nay trả lời riêng cho"baby_anhyeuem"
--> --> ^-->

Old 06-10-2004, 15:53  

Phá sản!

KL$: 0

Quote:
QUẢ THẬT LÀ HẠNH PHÚC NÊU ĐƯỢC HỌC Ở ĐÓ
Nếu thích được hạnh phúc như thế thì đi luôn từ đầu đi. Vào đây ca cẩm, bực mình thế không biết !!!!!
Thầy cô tâm lý....KL chắc chắn là không thiếu, dù là bất cứ thầy cô nào, dạy ở đâu thì họ cũng luôn nghĩ đến học sinh của mình và hết lòng vì học sinh, đơn giản là cách thể hiện điều đó không giống nhau mà thôi.
Học sinh thì chưa được đi xe máy, mỗi người một hoàn cảnh
Intimate_Friend is offline  

Old 06-10-2004, 15:59  

Member

KL$: 103
Sent 2 thank(s)

thật. học ở đâu sướng là do mình. Fải tham gia nhiều thứ vào mới thấy zui chứ. Mỗi trường có ưu điểm riêng ko nên so sánh như bạn. Người như bạn người ta gọi là nhìn núi này trông núi nọ đây. Than thở chán thì ko có ích gì đâu. Phải tự tìm cái thú vị trong cái chán đó mới thấy vui được.

Welcome to KLNet 6!
Mascara is offline  

Old 07-10-2004, 16:05  
white_pigeon

này, ai tạo chủ đề này đầu tiên, nếu thích Việt Đức thế tfhi chuyển trường quách đi, ở KL làm gì, chuyển trường cho khuật mắt, cho nó rộng đất trường KL, KL ko cần những cái đứa, được voi đòi tiên, đứng núi này mà trông núi nọ. X-(, nhập gia phải tuỳ tục chứ.

Old 07-10-2004, 16:26  

Phá sản!

Hehe... Nhóc white_pigeon nói chí phải . MK ! Trường KL Không chứa cái loại như thế . Đi xe máy trong trường thì có giề hay hả ? Cái đó gọi là buông lỏng học sinh đấy , chỉ được cái đú ! Về hoạt động thể thao đúng là không bằng bằng Việt Đức thiệt . Nhưng đến trường là để học chứ không phải để chơi nên vấn đề này không thể đem ra để so bì : trường này hơn trường kia được .
Học ở KL thích nhất là không khí học thôi, bạn tốt (cái này thì 100% , tui thấy hầu như ai học KL cũng đều tốt cả ) , thầy cô tốt (?), còn đòi hỏi gì nữa .
TB : Cái dòng trên là em vô tình không phải cố ý, các bác mod đừng phạt em nghen. Tội nghiệp !
xthanh is offline  

Old 07-10-2004, 16:47  

Member

KL$: 207
Awarded 2 time(s)
Class: B (2000-2003)

Thân gửi chú lemontree_2610 !

Đọc topic này anh thấy chú có 2 cái ngu, cũng không định nói ra sợ chú xấu hổ với mọi người. Nhưng anh lại lo chú không biết được cái ngu của mình để sửa, tất sẽ không nên người được, đến lúc đấy bố mẹ chú buồn mà anh cũng lấy làm phiền lòng lắm.

- Việt Đức sướng thế (theo ý chú) sao chú không đăng ký vào Việt Đức mà lại đăng ký Kim Liên ? Đấy là một nhẽ ngu.

- Lỡ đăng ký ngu rồi thì thôi, thế mà chú lại đem khoe cho thiên hạ. Đấy là hai nhẽ ngu.

Chú đọc được bài này của anh thì không cần gửi tin nhắn cảm ơn, cứ gửi một bài xin lỗi toàn thể mọi người vào đây là được. Nhược bằng chú cãi chày cãi cối thì đấy là cái ngu thứ ba của chú và anh đây cũng tự thấy mình không đủ trình độ dãy dỗ chú thêm nữa. Trong trường hợp này chúc chú chuyển trường thành công !

Ps. Cương diện không có nghĩa gì cả chú ạ. Cố gằng trau dồi vốn tiếng Việt nhé !

Không trầu mà cũng chẳng cau
Làm sao cho thắm môi nhau thì làm
pridon85 is offline  

Old 07-10-2004, 18:04  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2003-2006)

bây giờ anh nghĩ chú nên chuyển sang Việt Đức đi thằng điên ạ,chắc ở KL bây giờ ko còn chỗ cho chú đâu,chú mày mà còn cứ cái kiểu này nữa chắc là cũng khó sống ở KL đấy,mà nghe chú mày nói nghe nhà quê bỏ xừ:đi xe máy vào trường à ??? ,khổ thân chú mày,chưa được đi xe máy bao giờ hay sao mà còn phải đi vào trong trường để oai ,con` muốn đi xe máy ko thì ở KL cũng voo tư rồi chú bé ạ.Chú mày muốn sang đấy thì dễ lắm,còn sợ ko sang được thì cứ đưa anh khoang 10 vé thì chú muốn học ở SG cũng được chứ đừng nói sang Việt Đức ,chả khó gì đâu em ạ.
Mà em à,nghe em kể thế nhưng VĐ cũng chả có gì hay cả đâu em ạ,bóng đá cúp DM thì ko bao giờ = KL rồi,bóng rổ thì chắc gì đẫ hay hơn Ams với cả PĐP,học sinh thì cũng có nhiều nhà quê + bôn lắm em ạ,còn muốn sang đấy đú đởn thì cũng có nhiều lắm,anh chỉ sợ chú chưa đủ sức thôi,vì nếu chú đủ sức đú đởn thì chú đã ko muốn vào KL rồi (bởi chú ghét KL,kết VĐ quá mà).
Mấy em a15 thhì cứ cố gắng giúp bạn ý nhé,cụ thể cứ đánh nó trong lớp nhiều vào ,hoặc cho nó biết thế nào là "cô đơn mình anh",thế là phải chuyển trường ngay thôi

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 07-10-2004, 20:02  
sweetmemory

ấy kìa , có hơi nặng lời với em nó quá ko, nó dại, nó ngu, đúng là như thế nhưng từ từ mà khuyên bảo em nó. Chắc bị phê bình thế này em nó cũng sợ lắm rồi. Mà em nó đã vào trường kim liên tức là đã gia nhập vào đại gia đình kim liên rồi, tức là đã chung 1 người mẹ thứ 2 là trường kl, mọi người nên giúp em nó hiểu dc trường kl của chúng ta ko chán như em nghĩ, để khi gặp bạn cũ của nó, nó có thể thực lòng mà tự hào rằng trường của mình rất hay.
To lemontree: em nên thay đổi dần đi, nói cho em biết, chị cũng là thần dân của a15 nhưng là khoá trước, lúc đầu chị cũng thấy trường mình thật chán , lớp mình cũng thật chán nhưng giờ thì khác rồi, chị rất yêu trường kl và yêu lớpa15 của chị. Mong em và lớp em có thể vui vẻ như lớp chị , vui hơn thì càng tốt

Old 08-10-2004, 15:15  

Member

KL$: 103
Sent 2 thank(s)

Mấy cái thông tin của Trường Việt Đức chỉ là bề ngoài thôi. Bên trong còn nhiều chuyện nữa lắm. Đừng nghe vào những lời dụ dỗ ngu xuẩn của những đứa ngu ngốc. Trường KLiên rất tuyệt đấy chứ. Còn chuyển trường thì thật là một hành động ngu xuẩn. Thêm nữa KLiên khác khu vực với VĐức, bạn ko thể đảo lộn đâu!!!

Welcome to KLNet 6!
Mascara is offline  

Old 08-10-2004, 17:32  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
Class: A1 (2002-2005)

Quote:
ko cần những cái đứa, được voi đòi tiên
anh pridon nói đúng nhưng câu này kô ổn ,trường VĐ mà là tiên thì chắc trường ta đã lên god rồi
thằng em a15 mới vào trường mà đã ti toe ,ở KL kô cần chứa những phần tử có nồng độ ngu cao như chú ....
nếu chú có nguyện vọng chuyển đi thì cứ gây vụ ùm sum gì đấy đi ,để anh em ở đây còn biết ai là lemontree mà còn tẩm quất
gửi lời chào tới cái xe ghẻ của chú
p/s : kô phải kô đi xe = kô có xe đâu
mà đi xe thì chắc là xe đi mượn đấy

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 08-10-2004, 17:40  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Lock topic đi... tương lai: có một chú VĐ vào đây, đọc thấy topic => chửi nhau lung tung trên for => mất đoàn kết ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>
Trước khi lock có vài lời với ku em lemontree cái...
Anh thông cảm cho chú mới lớp 10, chắc là học hành chưa được bao nhiêu <nói thẳng ra là thiếu sự hiểu biết và giáo dục> nên anh không chửi chú nặng tay, nói vài câu góp ý thôi
3 cái ngu của chú thì anh prid đã nói rồi, anh chẳng muốn nhắc lại làm gì tốn tiền net. Anh bổ sung mấy cái thôi:
- Chú nói thầy cô bên VĐ dễ tính + tốt với học sinh... anh đ hiểu chú nghĩ gì, chứ anh chưa thấy thầy cô nào tốt như các thầy cô KL (trừ The Pig). Chú cứ thích dễ tính đi rồi sau này chật vật, LOL
- Đi xe máy vào trường... vãi đú. Chú thích khoe xe thì cứ lượn vài vòng bên ngoài, hay là đợi đến chiều tối thì chú phóng 4 năm vòng trong trường cũng được, hịch. Nhưng nói thật, học sinh nhìn mấy đứa đú đú khoe xe là ngứa mắt lắm đấy. Buông thả rồi tự xưng là sành hịch ^^
- TD TT đã cóku luv story nói rồi, kô cần nói nữa ^^
- Chú muốn chuyển sang VĐ à? Có khó shit gì đâu, tiền cho BGH Việt Đức và làm một vụ gì đấy trường mình, đảm bảo trường mình "trải chiếu hoa" cho chú sang bên đấy học, ok? Lặn đi cho nước nó trong... Anh đọc qua bài chú cũng hiểu chú thuộc loại đú kô đủ sức đú, mà học cũng dek có lực học... biến bớt đi...

P/S @ pridon: sao bài vít của anh lại mang màu sắc của ... em

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 08-10-2004, 17:53  
DIEPMYLOVE

sao bài của mình lại bị xoá nhỉ tiên sư đứa nào xoá của tao đí
chậc chậc thằng illi chú mày chửi ác thật cả thằng lovestory nữa em nó thích thì kệ em nó chứ sao lại nói nhiều thế còn muốn đánh hay giáo dục thì hỏi lớp em nó ở đâu mà đánh chứ sao chửi nhiều thế kim liên không có loại học sinh mắng người như thế muốn như thế nào thì tìm lớp nó mà đánh

Old 08-10-2004, 18:37  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

đấy có phải chửi đâu đấy gọi là giáo dục ^^
Còn chuyện đánh nhau đã bảo là của kẻ vô học mà Illi chỉ oánh nhau nếu cần ^^
KL kô có học sinh mắng người thế thì có học sinh như thía nào ? ^^ Bỏ tiền ra lên net để dạy bảo mấy đứa bé... mình tốt thế còn gì

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 09-10-2004, 14:44  

Phá sản!

thằng này chắc định bán đứng Tổ quốc đây học KL mà dám tí tởn sang Việt Đúc trường mình cũng có nhiều cái hay lắm chẳng qua là chú em mwói vào trương nên không biết anh cũng có mấy thằng bạn bên Việt Đức muốn sang KL mà không được đây này
tobias is offline  

Old 09-10-2004, 15:03  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

định vào bồi cho đứa nào lập cái topic này mấy câu, nhưng đọc thấy nhiều bài chửi quá mà không thấy em nó dám có ý kiến gì --> /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> chắc nó hãi quá lượn luôn (sang VĐ) rồi em ạh , nếu em có còn ở Kim Liên thì liệu mà ngậm miệng lại, mở mang đầu óc ra 1 tí chứ cứ kiểu thiếu suy nghĩ + thừa calo như thế thì em không sống nổi ở "cái trường Kim Liên này" đâu
Việt Đức hơn Kim Liên

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 09-10-2004, 16:20  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
Class: A1 (2002-2005)

nói chung có chửi gì nó thì mọi người chửi từ từ chầm chậm thôi kẻo nó lại kô hiểu được ,cái cỡ ngồi trường này lại ngó sang xó nọ như nó chưa chắc hiểu được 10% những gì anh em mình nói đâu thế nên nói chầm chậm thôi để em nó tiếp thu

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 12-10-2004, 15:29  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

cũng muốn từ từ chứ có ai muốn nóng nảy đâu nhưng gặp phải thằng bé ngu quá nên không dừng được bác giant ạh nghe người ngoài chê Kim Liên em đã không chịu được rồi, nhưng còn có thể nói là nó học trường ngoài , làm sao bít Kim Liên hay ho thế nào, còn đây học sinh trường mình mà bảo Việt Đức hơn Kim Liên thì ... không dạy cho 1 bài học ko được
nhép nói có gì không phải mong mọi người bỏ qua ( còn tự nhép thì thấy chả có gì không phải

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 12-10-2004, 17:11  
sweet_leo_208

Bình thường mà.. có cái gì là ko fải đâu.. dân KL mà lại đi chê chính trường mình thì ra cái khỉ gì nữa..Đúng là đồ đứng núi này trông núi nọ.. cái kiểu đó dễ bị ghét lắm à nha.. Nếu KL tồi thì ko nói làm gì.. đằng này mới chập chững vào trường ko biết gì thì thôi lại dám bật..chê Kl trường mình hả cu??? cứ học đi rồi biết.. oài.. VĐ chứ có là Ams thì cũng có những cái ko thể bằng KL được..chắc cu lại bị bơm bởi mấy đứa bạn học VĐ chứ giè??

Old 12-10-2004, 18:42  
DIEPMYLOVE

nó không trả lời thôi chứ nó cũng đọc đấy
cái bọn ngu học thường hay chữ lắm mà chúng nó tò mò lắm đâu rồi hả cưng ơi mặt bệch ra rồi àh
anh mách nước cho bị đổi nhé được không nếu được thì Pm cho anh

Old 13-10-2004, 09:49  
Gấu béo

Ủa lạ ghê , mình đi ra ngoài nghe người khác bảo rằng : học ở trường Kim Liên là sướng nhật . Ở trường vừa có phong trào văn hoá thể thao , cũng như học tập rất sôi nổi , con gái trong trường thì ko biết nói từ nào khác ngoài chữ " tuyệt " ( quá xinh + hiền + ngoan :"> ) . Học sinh trong trường thì rât ngoan ( cả trai lẫn gái ). Và thật sự còn rất nhiều điều nữa.... Đây rõ ràng là một môi trường quá tốt để mà vươn lên , để có những kỉ niệm đẹp về cái tuổi học trò .Vậy chú lemontree hãy thử nghĩ xem , ở VĐ nó có đc những điều kiện như thế này ko . Hay chỉ vì đc học môn thể dục mà mình yêu thích , đc đi xe máy vào trong trường..... mà chú cảm thấy đó là những cái hay ở 1 trường PTTH , thì tốt nhất nên chuyển sang VĐ mà học . Có lẽ đó mới là môi trương thích hợp cho chú ...

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan