Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 03-10-2004, 16:46  
giang_coi

KL$: 0.00

lop 10A15 vui that
con gai thi ko noi
chu con trai thi toan htang nghich , cao to dep trai
moi toi hoc ko duoc gioi
`hih`ih`i`h`i.Noi that ;lop 10Ạ noi nhat torung
the ma chang ai biet ca chan that di khen may cai thang lop A3 vo van
xau nhu cho the ma keu la dep trai nhat khoi 10. Nham to chac tai khoi sang thieu n han tai` qua
haah`ah`h

Old 03-10-2004, 17:18  
hunter

hư chấp làm gì cái thằng a15 toàn mèo khen mèo dài đuôi !!>>>>> mẹ chuối vãi !!!!
còn chuyện không bít con trai a15 là đương nhiên , có gặp đâu mà biết , ai bảo kém quá học lớp buổi chiều làm chi !!!!!!!!!!!!!!!!
còn dám bảo khối sáng thiếu nhân tài >>>>>>>>> điên nặng !!!!!!!!!!
uh khi nào post mấy bé a15 lên cho anh xem mặt nhé

Old 04-10-2004, 08:21  
heo_con_to_mo

Nàu cái thằng dân A15 kia ăn nói cho nó tử tế nhớ đừng có mà vạ đâu là phun đấy đê như mấy thằng thổ dân ấy .Cái bon A15 chứ j` nhìn là biết chẳng làm gì được cho đời roài lại còn kêu là nổi nhất trường .Đẹp trai đấy thế sao mấy hoạt động của trường đã thấy thằng nào đâu .Vô đây thì nên có tinh thần một tí đừng có chửi bới lung tung(bọn dân A3 nó tự lăng xê cho bọn nó thì kệ mình tự thấy nó xấu là được )

Old 04-10-2004, 15:15  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

đúng là cái đồ heo thật đúng chẳng sai , he nói ngu quá chừng àh !!!!!
thật ra cũng không có gì đáng chê trách khi cho lớp mình là nhất nhưng tất nhiên cũng nên tôn trọng các lớp khác 1 chút !!!!!
lập ra cái topic này nói chung là khá củ chuối !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 04-10-2004, 17:22  
heo_con_to_mo

Này mấy thằng A3 kia nhớ có thấy mấy thằng A15 nó chửi kiểu gì ko???? Nào là "chó" thế tôi có động gì đến chó mèo lơn heo mẹ bố chưa. Còn mấy ông mà thích nói tôi chửi bậy tôi chửi cho thì còn hơn thế nhiều hiểu ko?? Còn nếu ko biết chửi thì ra đây tôi dạy cho .Mấy thằng NQ A3 ngớ ngẩn

Old 04-10-2004, 18:57  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

xin lỗi nha , chó mèo lợn gà gì ơ đây , người ta nói cũng có văn hoá cả chứ nếu bà muốn chửi bậy gì thì thôi em không dám đâu , con người ta ai lại chửi bậy giữa đường giữa phố thế này , ngại chết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
đấy chỉ là góp ý thui mà

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 05-10-2004, 13:10  
white_pigeon

ê, ai kêu A3 ngớ ngấn đấy, soi lại gương đi, A8 hơn gì A3 mà to mồm chê ỏng chê eo A3 hả? Rõ là ếch ngồi đáy giếng, thùng rỗng thì kêu to. Nói mà ko biết xấu hổ, thấy A3 toàn nhân tài, ghen tị nên lên diễn đàn nói xấu hả? Có giỏi thì tự mà lăng xê cho lớp mình đi. Mà mấy cái lớp đấy có gì hay ho đâu mà lăng xê cơ chứ. Cso muốn lăng xê cho lớp mình chắc mấy bà cũng chả biết phải nói cái gì vì lớp mấy bà có gì đâu mà nói. Chưa biết lớp nào vui hơn lớp nào đâu nhé.

Old 05-10-2004, 17:42  
heo_con_to_mo

Này cái bạn rì A3 kia ăn nói cho nó tử tế tôi chẳng động gì đến tập thể A3 cả tôi nói là nói mấy thằng con trai lớp bạn trên 4rum .Còn nếu bạn mà chửi nhau ko thương tiếc thế thì tôi cũng ko thương gì lớp bạn đâu.Đừng tưởng rằng cả thế giới này có mỗi A3 là thiên tài nhớ. Tôi thì chẳng thấy thế đâu.Tốt nhất là nên cẩn thận đến những gì mà bạn vừa chửi lớp tôi

Old 05-10-2004, 22:00  

Phá sản!

KL$: 0

[quote]lop 10A15 vui that
con gai thi ko noi
moi toi hoc ko duoc gioi
xau nhu cho the ma keu la dep trai nhat khoi 10. Nham to chac tai khoi sang thieu n han tai` qua
haah`ah`h
[/QUORE]

cao to đẹp giai nhất trường :O sợ thế ko biết bạn nào mà kiêu thế ko biết ở đời phải biết mình là ai chớ cứ bạ đâu là ... đấy thế là ko đc roài hôm nay xuống thấy toàn một lũ đứng chặn đường con gái để trêu ghẹo người ta cao thì có cao to thì chẳng thấy đâu toàn một lũ xác khô dê già mặt cũng chả có gì gọi là đẹp giai cả chẹp chẹp thế này mà nhất trường thì khổ thân khoá 04 - 07 năm nay wá [-o< a di đà phật thiện tai thiện tai
newmember is offline  

Old 06-10-2004, 18:11  
lemontree_2610

[quote]lop 10A15 vui that
con gai thi ko noi
moi toi hoc ko duoc gioi
haah`ah`h [/QUORE]

cao to đẹp giai nhất trường sợ thế ko biết bạn nào mà kiêu thế ko biết ở đời phải biết mình là ai chớ cứ bạ đâu là ... đấy thế là ko đc roài hôm nay xuống thấy toàn một lũ đứng chặn đường con gái để trêu ghẹo người ta cao thì có cao to thì chẳng thấy đâu toàn một lũ xác khô dê già mặt cũng chả có gì gọi là đẹp giai cả chẹp chẹp thế này mà nhất trường thì khổ thân khoá 04 - 07 năm nay wá a di đà phật thiện tai thiện tai
>:p

Old 06-10-2004, 20:36  

Phá sản!

KL$: 0

thằng giang còi thật mất dạy
mày là chó hay là người mày là con gái hay con trai vậy ( đừng nói với tao lớp a15 có 1 thằng BD nhé
mày chửi ai thì nói thẳng mặt ra nhé >> mẹ kiếp nghe ngứa tai quá đây
như tao đây nè
tên nguyễn minh đức lớp 10a3 ngôi tô2 mày thich chửi thì vô đây mà lãnh sẹo đưng có như anh hùng núp thế chứ ở đòi phải biết mình là ai chứ kiêu quá là ko xong đâu nói vậy thôi lân sau nói người khác thì về nha soi gương lại mình đi

mà này ông giang còi ơi >> ông lập topic cho lớp 10a15 mà lại đem cả lớp 10a3 tôi ra chửi là ko xong đâu
yugo_ko_yeu is offline  

Old 06-10-2004, 21:51  
white_pigeon

thui thui được rôi, ko cãi nhau nữa, cho tui xin lỗi A8 và A15, lớp nào cũng vui, mỗi lớp vui một kiểu, ko lớp nào thua lớp nào, lớp nào cũng đều là nhân tài xuất sắc cả vì đã vào được KL thì đều là dạng siêu nhân rồi . Chấm dứt vụ cãi nhau ở đây

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan