Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 03-10-2004, 16:14  
rapperkid_89

KL$: 0.00

Sao chả thấy admin lập 1 cái board cho 04_07 nhỉ??????.Bất công wá.Hôm gặp bác seamid iem có bảo dzới bác í là" Anh xem thía nào roài lập 1 cái board cho 0407 đi chứ" .Bác í bảo" anh làm sao mà biết được???".Kiểu này thì khéo năm nay chả có cái board nào của 0407 mất.Xin các pác nhà mình cho ý kiến

Old 03-10-2004, 16:18  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2004-2007)

Ơ con này! Hoá ra mày ngu thật à :p
Việc lập board thì mày xin ý kiến admin là đúng roài, nhưng còn fải xem tình hình các mem 04-07 sinh hoạt như thế nào rồi mới lập chứ.
Như bây giờ, toàn bọn A3 lên để chúng nó làm trùm à.
Thế thì tao fản đối

------------------------------
Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 03-10-2004, 19:14  

Senior Member

KL$: 0

[quote]A3 toàn những nhân tài mới làm trùm được chứ[quote]

ặc ặc vãi cáu X-( A3 toàn nhân tài Cười xong sặc máu ra chết luôn < Tui ko có ý khích đâu nhé > Chỉ là thấy u nío vậy nghe vênh quá Nếu A3 toàn nhân tài thì kể thử koi tài chỗ nào

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 04-10-2004, 08:15  
heo_con_to_mo

Đúng đó con ssss nói đúng X-( .Nếu như dân A3 lên đây có ý thức một tí đừng có chat chit lung tung thì may ra mới mau chóng lập được board 0407.Chứ chẳng nhẽ dân 0407 vào đây làm trẻ lang thang ko nhà ko cửa a`?trong khi các năm khcs vào đều có nhà thế nó có chim kú ko cơ chứ

Old 04-10-2004, 08:32  

Phá sản!

Đúng roài
Mình ủng hộ ý kiến của rapper
Anh admin phải lập một board 04-07 cho chúng em chứ
Nếu ko mà cứ phải vào board 03-06 của các anh các chị khóa trên thì......e rằng bất tiện wá nhẩy
Thế nhé, anh admin ( mà đặc bịt là anh seamid ) phải tạo board cho bọn em đó
Thank trước nhé !!!!
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 04-10-2004, 10:28  

Phá sản!

HEhe sao các ấy kô làm phát ra ngoài đê! XIn xỏ trong này thì mệt lắm. Như tớ đã làm 1 phát cho lớp tớ rồi á..Xôm tụ vật!!

Welcum' y'all ==> http://a5kimlien.cjb.net

Tham quan cho biết, ai rảnh thì làm phát forum cho khối 10 Kim liên là đưọc.. hehe
Kani_hiphop is offline  

Old 04-10-2004, 13:42  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Kinh nghiệm cho thấy là làm board lớp (thậm chí board khoá) sẽ rất sớm die ^^ rồi thì nội dung các thứ sẽ loạn xạ hết lên ^^ tốt nhất là đừng làm
@ Lilkani: anh góp ý em một tí về cái board lớp:
- A5's paradise, not paradie
- Nên giảm bớt mấy cái "animation factory" đi trông nó không đồng bộ ^^
- Dùng free host chuối lắm, sao không dùng host xịn
- Muh IPB em dùng cũ rồi thì phải ^^ lại chưa vịt hoá hết

@ 04 07: cứ thế này sắp có chiến tranh A3 với lớp khác ^^
khoá 02 05 cũng làm gì có board đâu

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 04-10-2004, 14:14  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

đấy là khoá các anh chứ bọn em thì mỗi lớp cũng phải có 1 cái chứ không thì làm sao mà chịu đuọc , cứ lên trên này mà cãi nhau , còn mấy bạn kia , a3 thì đương nhiên là toàn nhân tài rồi chứ lại không àh , lại còn cái lũ khối chiều đã kém không bít ngượng lại còn ăn nói linh tinh

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 04-10-2004, 17:26  
heo_con_to_mo

Này đã lớp nào chửi nhau chưa hay là từ lúc A3 lên thì cứ chửi nhau tùm lùn tiện thể kéo theo người khác. Yêu cầu nhưng nhân của A3 nên có tinh thần trách nhiệm hộ một cái nhớ đừng có làm lung tung xoè hết cả klnet lên .Cẩn thận là bị lock nick vì tội chat chit vớ vỉn đấy

Old 04-10-2004, 19:07  

Senior Member

Quote:
đấy là khoá các anh chứ bọn em thì mỗi lớp cũng phải có 1 cái chứ không thì làm sao mà chịu đuọc , cứ lên trên này mà cãi nhau , còn mấy bạn kia , a3 thì đương nhiên là toàn nhân tài rồi chứ lại không àh , lại còn cái lũ khối chiều đã kém không bít ngượng lại còn ăn nói linh tinh
CHẹp đã bảo ko muốn cãi nhau rùi nhưng mà để nó khinh mình vậy thì... chẹp ko được roài Cho iem hỏi bạn A3 cái là lớp bạn toàn nhân tài đúng ko ạ ?? Nhân tài mà sao ko làm 1 cái web cho ra người 1 tý Dùng forum free của invision còn nói lắm Mà cho hỏi nhân tài của bạn tui mới chỉ thấy toàn nói mồm thui chứ nói mồm kiểu đó tui cũng nói được tui là thiên tài nè

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 05-10-2004, 12:18  
mylove0702

uh đúng thế muốn lập lúc nào thì chẳng được chẳng qua là thấy trang web kim liên này kém sôi động quá nên mới vào giúp đỡ thôi !!!!!!!!!!!
còn dart là thằng cha nào mà dám xem thường a3 thế hả , he chắc là ghen tức đây mà , đây không thèm chấp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
đúng là đã ngu rồi mà cứ thích ba hoa

Old 05-10-2004, 12:45  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Ấy, em gì nhầm ku Dart với chú dark là phiền đấy
Vừa nói hôm trước, hôm nay đã xảy ra chiến tranh rồi
@ baby: câu cuối chỉ nói đùa, vì lớp nào khoá anh cũng có board lớp, chẳng qua kô lập board khoá. Nhưng muh ku nói thế thì anh hỏi ku: tại sao bọn anh kô có board được mà các chú thì kô ^^

May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 05-10-2004, 13:38  
white_pigeon

hehe, sao lại nói A3 như thế hả? X-(, lớp các ông các bà ko có ai thích tham gia diễn đàn nên ức chế ah. A3 lên nhiều thì đã sao nào, ai cấm các lớp khác lên đâu, các ông các bà ghen tị với A3 đấy hả, đúng là đồ.... (tự hiểu, còn thằng nào ko hiểu thì là do quá ngu, y học bó tay luôn )
"A3 toàn nhân tài">>> đây là câu nói hay nhất trong năm đấy , nói quá chính xác, các lớp khác bằng làm sao được

Old 05-10-2004, 16:00  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Bọn A3 này đi đến đâu là cãi nhau đến đấy. Đề nghị tất cả mọi người bình tĩnh nghe em nói có được không?
Bắt đầu cãi nhau là từ bài của mấy bạn A3: "A3 toàn nhân tài" . Mọi người góp ý rằng đừng có nói quá thế vì thực sự là chưa thếy A3 nổi trội hơn các A khác ở điểm nào ngoài việc to kòi. Mấy bạn A3 hãy bình tĩnh mà suy nghĩ kĩ lại đi. Kể cả các bạn giỏi hơn các A khác đi chăng nữa thì nếu kiêu căng như vậy cũng chẳng bằng ai đâu.
Việc các bạn nói rằng:
Quote:
uh đúng thế muốn lập lúc nào thì chẳng được chẳng qua là thấy trang web kim liên này kém sôi động quá nên mới vào giúp đỡ thôi !!!!!!!!!!!
Quote:
lại còn cái lũ khối chiều đã kém không bít ngượng lại còn ăn nói linh tinh
Quote:
đúng là đã ngu rồi mà cứ thích ba hoa
Như vậy là không được.
Thứ nhất: nói xấu KLnet là nói xấu cả một tập thể nhiều người đang sinh hoạt tại 4rum này, chưa nói rằng các bạn cũng đang nằm trong số đó.
Thứ hai: vì các bạn nhận là những người siêu việt nhất của khối 10 thì hẳn cũng fải nhận thức được việc chia lớp của nhà trường không fải chỉ căn cứ vào học lực thôi đâu.
Nói như mấy bạn là không tôn trọng người khác. Mà đã không tôn trọng người khác tức là không có lòng tự trọng.
Đừng viết bài phản đối lại ssss vội. Thử nghĩ lại mọi việc trong khoảng 1 ngày trước đã có được không? Vì xét cho cùng thì hôm nay post hay ngày mai post, bài của các bạn vẫn có giá trị cơ mà.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 05-10-2004, 21:33  

Senior Member

Chẹp Được cái bà ssss này viết bài hay thật Từ đầu đến cuối chỉ thấy mỗi các bạn A3 nhận là Thiên tài thui Mà có khi các bạn ý thiên tài thật nên mới nói vậy thui nên chúng ta ... cũng ko nên nói phản bác vội Chờ mấy hôm nữa xem mấy bạn "Thiên Tài" Này trổ tài nhé Hehe còn nếu mà chỉ là Thiên Tài .... Bốc phét thì ....
@SSS Bà còn nhớ thằng Bi chứ Lúc nào cũng có 1 câu bất hủ " Vì Tui Là Thiên Tài " Đó Kiểu Thiên Tài như Thằng Bi kiểu đó thì tui cũng nói được thui

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 06-10-2004, 11:43  
white_pigeon

đùa thế thôi, chứ mọi người phải công nhận là nhờ có dân A3 lên diễn đàn đông mà cái diễn đàn này sôi nổi hẳn lên ko? Chứ hồi trước có lèo tèo một vài người, chán chết đi được, may mà năm nay A3 nhiệt tình lên ủng hộ đấy chứ. Phải cảm ơn A3 mới đúng.

Old 06-10-2004, 11:46  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

anh IRDIAN ơi , anh học a1 hả , anh dạy em cách câu bài đi , em đánh mỏi hết cả tay mới được 1 bài nè trong khi anh thì nhiều thế .
to sssss :này sao bà cứ lấy mấy bài của tui ra mà bêu riếu thế còn bọn khác thì sao , không phải vô cớ mà a3 nói thế , uh nhưng bạn thử nhìn xem , a3 thật ra cũng chưa nói gì kiêu căng cho lắm đâu !!! chỉ là bảo vệ lớp mình thôi
còn dark : he không thèm chấp cái đồ ...

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 06-10-2004, 12:48  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

Quote:
anh IRDIAN ơi , anh học a1 hả , anh dạy em cách câu bài đi , em đánh mỏi hết cả tay mới được 1 bài nè trong khi anh thì nhiều thế
khổ wá :"> Sao lại ơ đi ừn thế này :"> Ối ông Illidan ơi Ai bảo nick dài dòng khó hiểu mà để các pé đọc sai thế này :p
Chết ! các em A3 Onl nhiều có ai bảo là ko tốt đâu :"> Người ta lại bảo là các em yêu klnet ý chứ :p
Quote:
Đấy thế em nghĩ mấy ông bà 0205 các ông bà ý ko chịu được àh Ớ thế mà 2 năm rồi đấy chứ có ít đâu.. quả là sức chịu đựng ghê gớm ^[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/73.gif' border='0'/> Nếu các em muốn làm board lớp ,, đâu có ai cấm, nhất là vào thời điểm hiện h admin đang khuyến khích việc này... Các em chỉ cần PM Cho anh admin hỏi han tình hình là đủ... MÀ sao lại kêu "cái lũ khối chiều đã kém còn ko biết ngượng " Chị cũng học sáng, nhưng chưa chắc khối chiều đã kém đâu... em nói câu bồng bột wá... * tuổi trẻ đầy bồng bột * Suy nghĩ kỹ kỹ một chút em ạ... Đừng quá tự kiêu như thế
Mong các em bớt cãi nhau để cuối cùng đi đến một quyết định cho một cái board khoá :p
Witch_SM is offline  

Old 06-10-2004, 17:11  
heo_con_to_mo

Đúng là thật sự bất lực với thần dân của A3 .Con ssss đã nói hết nước hết cái với những từ ngữ wá chi là thân thiên thế roài mà vẫn ko tự nhận ra cái sai của mình . Các bạn nghĩ rằng là các bạn lên đây làm cho 4rum vui vẻ hơn à nó chỉ làm cho mọi thứ rối tinh rối mù lên thôi đã có ai công nhận sự có mặt của cái bạn làm 4rum vui vẻ lên chưa???Hay là tự cái bạn đặt ra cái đấy cho mình (thật ko biết ngượng). Có thể khi các bạn đọc được cái này thì các bạn sẽ cười và lại phản bác nhưng mà đến đấy thì thông báo là trên klnet này chỉ có chính các thần dân A3 công nhận sự có mặt của mình trên nay thôi còn chúng tôi đành phải nói rằng "hình như ko có những đứa thô lỗ như thế trên 4rum trường mình đâu!"

Old 06-10-2004, 17:54  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

bạn nên nhìn lại 1 chút , a3 thô lỗ ha ????? >>>>làm gì có chứ , không phải là bênh nhưng cũng còn có nhiều người thô lỗ hơn nhưng tại trên klnet có nhiều a3 quá nên mọi người mới để ý quá như vậy thôi , còn thật sự là trên này nếu không có a3 thì có những lớp nào ???? được 1 ,2 bạn a1 , a9 và vài lớp khác >>>> sẽ không có gì để viết đâu nên mọi người đừng có quá khắt khe

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 07-10-2004, 10:25  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Tại sao baby_anhyeuem không chịu hiểu thế nhỉ? Chắc siêu quá nên không hiểu được phải không?
Tại sao không chịu nhìn vào thực tế? Tất cả mọi người đều đang nói lên sự thật rằng các bạn đang làm rối cái box Giờ ra chơi này lên. Có hiểu không thế?
Thử hỏi lại mọi người lần nữa nhé! Trước khi A3 lên làm gì có những topic như hiện nay, chỉ toàn cãi cọ những thứ vớ vẩn? Bài của các bạn thì toàn những lời kiêu căng ngạo mạn.
Mà ai bảo là trước khi A3 lên thì lèo tèo vài người ấy nhỉ?!?! Nhầm quá to rồi đấy. Một lần nữa nhắc lại rằng, không thấy mọi người đều đang phản đối các bạn à?
Sống trong tập thể thì phải biết hoà nhập chứ.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 07-10-2004, 18:21  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

chính xác , chẳng nhẽ a3 lại có thể cãi nhau 1 mình à !!!!!!!!!!!!
thôi mọi người không nên lên án nhiều quá , a3 sẽ rút kinh nghiệm mà chứ không cứ như thế này thì cãi nhau còn dài dài !!!
mà a3 cũng phải tiếp thu ý kiến của mọi người đi không thì không còn chỗ dung thân đâu

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 07-10-2004, 21:22  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

uh a3 sẽ hứa nhưng mọi người cũng không nên chỉ trích a3 gay gắt quá !!!!! >>>> sợ lém !!!!
còn dân a3 , hãy nhớ 1 điều là không nên nói nhiều , dù chỉ là 1 câu tranh luận nữa cũng không nên >>>> không thì lại bảo mình cãi nhau >>> nhớ chưa

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 08-10-2004, 07:52  
heo_con_to_mo

Có thể nói là bạn baby_anhyeuem vì bị mọi người nói nhìu wá ko thể gỡ gạch lại cái gì nên đành chấp nhận nhưng theo kiểu wá là gay cấn. Như thế thì cũng chẳng tốt hơn là mấy đâu các bạn vẫn tham gia vào các vấn đề của box giờ ra chơi nhưng theo một kiểu khác đê đừng cãi vã nữa giúp nó hay hơn chứ ko phải làm nó chán hơn

Old 24-10-2004, 16:24  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Ớ zời... attack còn gọi chi là kâu??? Mà thoai, không chơi thế đâu. Thik thì tui để luôn cái topic này cho bà kon tâm sự nhé ^^ (nghe tên topic cũng có vẻ quá mà ) Chứ lập nữa ra mà các ông bà có cãi nhau chẳng hạn, ruồi các anh chị vào đây thếy thế, lại cứ đầu tui mà gõ thì seo? hix ^^

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 27-02-2005, 12:05  
Andy_0207

dân a3 toàn linh tinh thui . Mình chả thấy đúng sự thật giề cả. Cứ toàn lên tự khen lớp mình thui. Minh kô bít nhìu lắm nhưng mình thấy kô đúng sư thật lém( theo nhận bít ban đầu là thía). Nếu các bạn giỏi hơn thì chứng minh đê.ok?

Old 27-02-2005, 17:09  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

này này nói chuyện của mấy nghìn năm trước à
tình hình là sắp có cơ hội chứng minh rồi đấy , sắp thi h/s giỏi 18/3
ok??

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 28-02-2005, 23:10  

Phá sản!

KL$: 35

tui là một thần dân A3 nên lẽ tất yếu cũng sẽ bảo vệ lớp mình
cũng đồng thời nhận sự góp ý của mọi người
A3 ko hoàn toàn là nhân tài và thật sự có nhân tài hay ko
thì tui cũng ko rõ
nhưng chắc chắn một điều là tập thể A3 rất đoàn kết, quan tâm tới nhau vì vậy mỗi cá nhân trong lớp tự hào một chút về lớp mình cũng ko sao mà phải ko
A3 tham gia đông ~~~> đóng góp cho kl.net nhìu hơn
thế là đc rồi mà
nói thật
ko bít các bạn lớp khác nghĩ sao chớ tui thấy ko cần bàn luận nhìu về vấn đề này
cá nhân nào tronglớp nói về vấn đề gì
mà tập thể lớp cảm thấy sẽ làm đc
thì chúng tôi sẽ cố gắng làm
các bạn lớp khác hãy tôn trọng A3 và đừng có xúc phạm chúng tôi
nếu chúng tôi sai
cảm ơn mọi người góp ý
còn nếu cứ đá điểu nhau
thì chẳng phải chính các bạn cũng là những kẻ thô lỗ cộc cằn mà phải ko
hãy để thời gian chứng minh
còn khẳng định lại lần nữa
A3 ko có nhân tài mà chỉ có những cá nhân cùng nhau góp sức xây dựng tập thể lớp lớn mạnh như thế cũng đáng đc khen ngợi rôi
các lớp khác cũng vậy
có lẽ nên lock topic này lại đc rồi

Artemix: anh van em, anh lạy em, em trình bày cho nó đúng kiểu trình bày văn bản anh nhờ, đừng làm xấu mặt Tiếng Việt!
Chipchip_gacon is offline  

Old 01-03-2005, 06:09  
smallangel_no1

công nhận Thương à, nhìn bài mày tao chẳng hiểu mày viết' cai' gì nữa

Old 01-03-2005, 19:11  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)

Đây có fải do môn Văn của A1 & A3 ko nhể

Ờ... nói chung là, nó đã thành chuyện cũ lâu roài chipchip và andy ạ
Hơn nữa là số bài hiện ở đây thực ra ko đầy đủ, trước đây còn rất nhiều bài attack nữa, nhưng sau lần tu bổ thì chúng nó biến mất hoàn toàn rồi.
Nếu bạn nào đọc topic này khi không thấy có 1 bài attack nào thì cũng đừng nóng vội, có thể trong số các bài mất còn có nhiều bài mà A3 nhận lỗi hơn là số bài có ở đây.

Vì thế, ko cần lock topic đâu, cứ để nó chìm xuống (mà ngoi lên sống tiếp thì tốt quá). Còn mọi người thì ... có đề tài nào mới mẻ ko vậy??

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 02-03-2005, 17:14  

Phá sản!

hi` hi` thế àh . Uh nhưng mờ tui ko bít trình bày như thế nào nữa tiện tay là gõ thui

Old 02-03-2005, 17:56  

Phá sản!

ấy cứ đánh thế thì chết mất ko còn văn phong tiếng việt tí gì cả
newmember is offline  

Old 03-03-2005, 11:59  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

tình hình là a3 có thủ khoa Toán nhá
có bạn nào có ý kiến gì không
ssss : topic này còn phao đâu mà sống được

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 03-03-2005, 12:11  

V.I.P

KL$: 160
Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A4 (2004-2007)

thủ khoa Toán á???thèng nào...tên gì á???

trùi ui...thần tượng wá

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 03-03-2005, 15:08  

Phá sản!

thủ khoa à? Sợ vãi mật cơ, nhưng thủ khoa bây giờ thì làm được cái mắm cho trời, đi thi mới quan trọng em Cẩm ạ.
thế tình hình là chú em đỗ Hoá rùi phải ko? được bao nhiu? liệu có bằng mấy nhân bên A1 ko? có bằng ssss ko hở? cầu chúc ....
Souryu is offline  

Old 04-03-2005, 14:47  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

cái đm nếu mày đã nói thế thì khi thi xong rồi nói nhé , đm lắm lời
a1 áh làm sao mà bằng được , đến thằng Huy nó cũng bảo là trong 3 đứa đầu lớp cơ mà
dù sao cũng cám ơn chú đã có lời , chiều chủ nhật gặp chú ở lớp học hoá ( đi cưa em Hoài Anh )

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 04-03-2005, 14:48  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

a1 áh làm sao mà bằng được , đến thằng Huy nó cũng bảo là trong 3 đứa đầu lớp cơ mà
dù sao cũng cám ơn chú đã có lời , chiều chủ nhật gặp chú ở lớp học hoá ( đi cưa em Hoài Anh )

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 04-03-2005, 14:48  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 05-03-2005, 13:38  
jacaranda

chiến tranh lại chuẩn bị nổ ra rùi!
đến hôm nay mới vào cái topic này nên mới bit! Để jacaranda góp ý1 chút nhé:
Thứ nhất, ýkiến của ssss đối với A3 chỉ mang tính chất góp ýthôi, sao A3 đã vội vàng mất bình tĩnh như thế? với lại, ssss có nói j` động chạm đến lòng tự trọng của các bạn đâu? A1 và A3 ko nên như thế!
M` rất đồng ýlà chuyện nhân tài muốn so đo thì để đến 18/3 nhé, b h đừng nói vội!

Old 05-03-2005, 13:48  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Sắp 18 rồi, cãi nhau làm gì ^^
Để khi có kết quả biết ngay lớp nào hơn ấy mà ^^

Illidan is offline  

Old 12-03-2005, 19:40  

Phá sản!

hi`
bao h cho đến 18/3

Old 13-05-2005, 17:40  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Năm nay là 1 năm thất bát của 10a3 , thua kém rồi ( mình cũng thế , chán quá ) , tự nhận nhá .
Nhưng năm sau chắc chắn sẽ ko như thế này đâu

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 13-05-2005, 21:23  

Phá sản!

KL$: 130
Awarded 1 time(s)
Class: A2 (2004-2007)

thua kém gì vậy kể chi tiết đi bạn ^^
SirCold is offline  

Old 13-05-2005, 21:36  

Phá sản!

thất bát là sao?
chuyện gì vậy???
mirror1989 is offline  

Old 15-05-2005, 09:17  

Phá sản!

lam gi ma that bat ha ban
newmember is offline  

Old 15-05-2005, 23:59  

Phá sản!

èm là cả A3 có mỗi 9 giải Tp thui

Old 16-05-2005, 12:27  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

ặc,muốn thế nào nữa ????

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 18-05-2005, 15:57  

V.I.P

KL$: 390
Awarded 4 time(s)

đụng chạm gì đến a1 thế
a1 toàn cao thủ, chẳng qua chưa thể hiện thôi

♥ 00h 49' 50s : " Gió đã cuốn lá đi " ....♥
saitan is offline  

Old 18-05-2005, 15:59  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Quote:
Originally posted by saitan@18-05-2005 @ 15:57
đụng chạm gì đến a1 thế
a1 toàn cao thủ, chẳng qua chưa thể hiện thôi
Uh biết rồi , thể hiện rồi , còn ai chưa thể hiện thì thể hiện nốt đi ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> .
Bao h cho đến 30/5 .
LS : tuỳ anh ạ , ước muốn là vô tận

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 18-05-2005, 21:00  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

Ặc!A1 mười mấy giải lận!Còn chê bai gì nữa!Còn ông A3 nữa 9 giải liền!Nhìn lớp tui đc bao nhiu?
SirCold is offline  

Old 18-05-2005, 21:42  
snake_pisces89

Quote:
Originally posted by Chipchip_gacon@15-05-2005 @ 23:59
èm là cả A3 có mỗi 9 giải Tp thui
"có mỗi" Đừng chửi những lớp ko có giải hay ít giải chứ lớp a6 học cực kì tuyệt vời có tận 2 giải cơ

Old 18-05-2005, 21:58  
quanghoa89

thế mà ko bít chia sẻ cho lớp khác với gì cả,ki bo gớm

Old 18-05-2005, 23:37  
snake_pisces89

Quote:
Originally posted by quanghoa89@18-05-2005 @ 21:58
muốn đc. chia sẻ cũng ok a6 có tận 2 giải cơ mà

Old 18-05-2005, 23:54  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

Quote:
Originally posted by quanghoa89@18-05-2005 @ 21:58
anh quang tuyết thích chia giải hả?Sang lớp A1 với A9 mà xin,nhiều giải lắm ^^

Mà cứ tưởng năm nay huy giải chứ làm tui sợ hết hồn

Năm nay thi Anh kô đc giải,nhất định năm sau phải cố gắng
SirCold is offline  

Old 19-05-2005, 11:54  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Hic thôi nhắc đến làm gì , cay bỏ miẹ .
9 giải , ặc , toàn kk .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 19-05-2005, 11:59  

Member

KL$: 17
Awarded 1 time(s)

Thôi 9 giải là đc roài, chẳng qua anh Mậu nói thế vì cay ko đc giải nào chứ gì, đồ xấu tính

Welcome to KLNet 6!
bap_rang_bo is offline  

Old 20-05-2005, 15:46  
let_me_love_you

@baby_anhyeuem:lớp ông được 9 giải là ổn rùi còn gì.
thế ông với cả bạn Thương có được giải không??
nếu ko thì xin chia buồn.

Old 20-05-2005, 17:08  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

BRB : quên đê ; uh mà đúng thế
@Let....: chia làm gì nữa mà chia , đừng nhắc đến nữa là chia rồi đấy

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 20-05-2005, 18:05  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

nhìn lại lớp mình cũng đc mấy giải gọi là an ủi
SirCold is offline  

Old 20-05-2005, 18:11  

Member

Tui tưởng là năm sau không thi thành phố nữa thì làm gì có giải mà cố.
Mà lớp mình có những đứa nào bị chuyển lớp thế sao mà cô Hoà ác thế.

Welcome to KLNet 6!
ntk5star is offline  

Old 20-05-2005, 21:39  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

Năm sau kô tổ chức thì hsg nữa roài!Ai có ý định năm sau thi hsg thì quên đi nhé
SirCold is offline  

Old 21-05-2005, 15:48  

Phá sản!

uhm thế năm sau phục thù kỉu j nhờ
tại mình chủ quan chẳng học hành j cả
thi hai môn hoành tráng thế mà lại tai trắng
mà năm sau ko thi thì năm sau nữa mình có đuợc thi nữa đâu

Old 22-05-2005, 00:05  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

hình như chỉ lớp 12 thi hsg thì phải,kiểu này phải học cố gắng từ lớp 11 để lớp 12 thi là vừa
SirCold is offline  

Old 22-05-2005, 09:53  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thế thì chết mất

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 28-05-2005, 17:31  
chubi_chocobo

Oài!!!!!!!!!!!! Ôn từ lớp 11 đến lớp 12 để thi HSG? Hoành tráng! Con bao nhiêu kì thi phía trước nữa chứ. Híc

Old 02-06-2005, 14:46  

Phá sản!

oai`
Từ khi bước chân lên cấp 3
Còn chẳng biêt hsg la gì nữa là đi thi hsg
Chậc
mikieusa is offline  

Old 22-06-2005, 22:06  
tungthuy241289

hsg ah!!
Sao cao wa' zậy!!
mình tí nữa bị đúp!!

Old 22-06-2005, 22:10  
D_C_rAppA_4ever

ai bảo 11 ko thi hsg vậy, tiếc wá ta, thế là không còn những buổi bọn nó khổ sở ở lại ôn thi mà mình được về sớm đi chới òi, hixhix.thế có thi hsd ko nhểy

Old 22-06-2005, 22:12  

Phá sản!

KL$: -5
Class: A9 (2004-2007)

hs dốt thì ai thi,điên à,người ta chỉ đi thi hs ngu và hs đần thui,ke ke
thaitunhi1606 is offline  

Old 22-06-2005, 22:16  
D_C_rAppA_4ever

hehhehe cái con khỉ, ai bảo mày hsd là học sinh dốt,

Old 24-06-2005, 20:30  
tungthuy241289

Im,Thảo chó à chít,Thảo gấu ah!!
Sao chửi lắm thế

Old 25-06-2005, 23:39  
D_C_rAppA_4ever

ông nội thằng Tùng, sao mày cứ bắt nạt tao thía hả, tao àh tớ có chửi bậy đâu, hixhix

Old 26-06-2005, 16:48  

Senior Manager

KL$: 797
Awarded 111 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 321 thank(s)
Class: A7 (2004-2007)

Ơ đầu trang đang nói chuyện thi HSG, mình tưởng toàn con ngoan trò giỏi ở đây, sao đến cuối lại chửi nhau như điên thế???
Uh mà mình cũng đang tiếc vì Sở bỏ thi HSG, thôi thì chờ lớp 12 làm cái olympic luôn vậy!

rockbaby is offline  

Old 27-06-2005, 11:19  

Phá sản!

KL$: 1.694

hehe, cứ tưởng trong này có gì,hoá ra toàn chat chit, chán thế?
10a10 is offline  

Old 27-06-2005, 11:52  
Pandoras_box

thì chỉ chat chit mà

Old 28-06-2005, 15:43  
D_C_rAppA_4ever

chẳng bít khối 10 mới thía nào nhểy

Old 28-06-2005, 17:56  

KL$: 15

Sao 11 lại ko đc thi hsg hả mọi người, hay là lại tin vịt...
Khối 10 mới có khi hoành tráng hơn năm nay ấy nhỉ
Anh Tùng "T": con Thảo nó là Thảo cún... gọi là chó là cùng, sao lại chuyển sang gấu thế anh

Welcome to KLNet 6!
Jane is offline  

Old 28-06-2005, 17:57  

Anh Tùng "T": con Thảo nó là Thảo cún... gọi là chó là cùng, sao lại chuyển sang gấu thế anh

Welcome to KLNet 6!
Jane is offline  

Old 28-06-2005, 17:57  

Welcome to KLNet 6!
Jane is offline  

Old 28-06-2005, 17:58  

oạch sao lại tận 3 bài thế này, em thề với mọi người là em ko cố tình đâu nha, chả bít làm sao nữa :-s

Welcome to KLNet 6!
Jane is offline  

Old 28-06-2005, 21:25  
D_C_rAppA_4ever

con ó kia, chị ko đá đểu, đụng chạm giề đến em, mà em lại thik giề hả

Old 29-06-2005, 21:51  

Hehe, sozy, sozy, em ko cố tình cũng ko cố ý đâu, chị thông cảm, hehe

Welcome to KLNet 6!