Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 03-10-2004, 12:51  
haianhA1

KL$: 0.00

tình hình ở 12a5 có một hotest boy!!
anh tên là Hải
sau một lần anh cùng một người bạn nào đó đi ngang qua lớp 10a1(04-07)
thì bọn em mới phát hiện ra
Anh Hải đuợc hâm mộ lắm
chà nhưng mà o hiểu anh HẢI này thế nào
đẹp trai mà chưa có người yêu hay sao ý
mọi người giúp đỡ chút thông tin đươc o
thanks

Old 03-10-2004, 17:33  
quanghoa89

muốn làm quen thì dễ ợt à,cứ lên hẳn trên lớp mà hỏi thăm.Đặc biệt là phải hỏi số điện thoại hoặc nick trong yahoo(nếu anh ý thường xuyên lên mạng) và hỏi qua về địa chỉ.Nếu là tôi thì tôi sẽ làm như vậy.Còn nếu anh ý đã không thích nói thì tốt nhất lam quen với người khác đi,đỡ tốn thời gian.

Old 05-10-2004, 16:04  

Phá sản!

KL$: 0

anh hải hả em sao trường mình năm nào cũng có một thằng tên là hải nổi nổi là thế nào nhỉ ? thôi được kim liên là thế mà để kiếm được cảm tình của cái anh này thì cũng dễ thôi mà . chỉ vì lão này thích ăn dưa bở lắm nên em gái cứ viết một quả thư chuối nhất quả đât và gửi tới địa chỉ : NGUYỄN THANH HẢI 12A5 rồi hẹn gặp mặt là ok ! còn nếu ko thích thế thì cứ đến thẳng lớp mà hỏi hoặc còn như cách của chị thì cứ xuất hiện thật nhiều trước mặt hắn vào rồi cứ thế mà nhìn thẳng vào mắt hắn hắn hay ngượng lắm nên thảo nào em cũng sẽ được hắn ... nhìn lại hi`hi` rồi cứ thế mà tiếp tục em nhé ... chúc em thành công vì chị có mục đích khác rồi nhường lại anh hải cho em còn nếu em muốn thì chị sẽ đi cùng em
lovely_bunny is offline  

Old 05-10-2004, 17:26  
haianhA1

àh
we ngày ngày đi qua lớp 12a5
vì lớp anh ấy ngay cạnh cái WC( )
anh ấy o bít đã có người iu chưa
em đến trước mặt anh ấy xin chụp ảnh
tất nhiên anh ấy o cho
nhưng mà cũng chup đưọc
chưa biết gì nhìu về anh ấy
cũng muốn ra làm quen nhưng mà anh ấy lúc nào cũng đứng với một đống người!!!!!!!! chán!

Old 05-10-2004, 22:28  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

cưa đổ hotboy A15 thì sẽ cưa đổ được hotboy A5
Lớp mình năm nay có vẻ đuối . Đội mình còn mỗi thằng Đức Lác với thằng Dũng dớ trong trường mà thằng Dũng dớ thì người yêu nó quá xinh . Còn thằng Lác thì ! Đội mình đuối rồi
Trường Giang sóng sau xô sóng trước

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 06-10-2004, 19:12  

Unverified Member

Hải A15 là ai thế? Sao mình lại ko biết nhể? trùi ui! hum nào fải đi coi thôi nhưng mà ... nhìn xong đổ thì bỏ xừ, ko được fải kiềm chế bản thân thôi cọc nào lại đi tìm trâu ==> nghe mới điêu làm sao
Miss_Independent is offline  

Old 07-10-2004, 10:02  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Quá đơn giản, muốn cưa hotboy thì cho nó nguội bớt đi, nóng quá khó động vào lắm
Cho nó một gáo nước lạnh, còn muốn loại bỏ hàng phòng ngự dày đặc quanh nó thì bên mình cũng phải có một tiểu đội sát thủ để làm việc đó, cái chính là ai chịu hi sinh để loại bỏ hàng phong ngự thóiowj rằng cô nào cũng muốn hạ nhiệt cho anh chàng hotboy kia thôi
Chúc thành công

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 10-10-2004, 18:27  

Phá sản!

tui biết anh hải từ trước vụ đấy cơ nhưng mà anh ý đâu thể coi là đẹp trai được chỉ là trông cũng được ,hiền lanh` ( nên mãi ko có người yêu ) còn anh hải lớp T khoá 01 04 thì quá ok rồi khỏi nói nhưng chủ đề là anh hải A5 cơ mà mà chị miss đừng có đi cọi mà đổ đốn ra đấy thì khổ thân hi`hi` ( bà này nhìn anh nào mà chẳng đổ ) hum nào để em lên lớp bà chị dẫn đi coi vậy
lovely_bunny is offline  

Old 11-10-2004, 15:41  
haianhA1

hihi!
các tiền bối đi trước bít nhìu quá
tranh thủ nói luôn con hoa mày bạn bè mà thế àh
dẫu sao tao thấy anh đẹp trai tao khen
tao cũng chỉ hâm mộ thui
àh vụ siêu mẫu nam năm ngoái thế nào đấy ạh
mà anh HẢI sao bảo yêu chị lớp trưởng A5 .
cầu chúa anh vẫn 1 mình!
nghe bảo anh HẢI bế giảng lên hát LET IT BE hay sao ý
:O

Old 11-10-2004, 19:43  

Unverified Member

hehe biết rồi, biết thằng đấy rồi ... có fải cao cao, mắt 1 mí à?, tóc hơi chổng chổng, lớp mìn học thể dục cùng lớp nó mừ ... nó ko fải yêu lớp trưởng mà là yêu 1 đứa khác học A5, xinh vật vưỡng .. thôi đừng mơ nữa mấy em ạ! yêu đẹp trai làm jì cho đời nó khổ? yêu mấy thằng xấu xấu 1 tí nó còn biết điều nói vậy chứ ... nhìn đẹp trai vẫn sướng hơn

Old 12-10-2004, 10:07  

Phá sản!

uh nhìn ông anh cũng " bắt mắt " chứ ko gọi là đẹp trai nhé với lại hình như có yêu chị ý mà chị ý có yêu đâu đúng ko thấy lúc nào cũng thui thủi nhìn thế mà bà chị bảo có người yêu rồi à có người yêu thì lúc nào cũng phải cặp kè với nhau cơ còn như thế là yêu đơn phương thôi nhưng lúc nào cũng ... mang tiếng là có người yêu với lại em thấy lớp A10 của bà chị có mấy anh đẹp trai thế sao ko cưa đi ...phí của trời
lovely_bunny is offline  

Old 13-10-2004, 11:27  
haianhA1

chà
chắc ông anh yêu cái chị dẫn chương trình trên trường rùi
nhìn cả a5 mỗi chị ấy là xinh thôi
nhưng mà đúng la toàn đi một mình
có ai biết nick yahoo của anh HẢI o
hôm nay vừa thấy anh luợn qua lượn lại trên mấy tầng gác
chắc khoe đầu mới cắt

Old 13-10-2004, 19:27  

Unverified Member

hehe nhầm anh Hải đấy đúng là người yêu lớp trưởng A5, con bé tên là Tuệ Minh khổ, mình toàn nhầm lẫn ==> già rồi em thông cảm
lovely bunny đừng động đến nỗi đau của A10 đi làm jì còn được anh nào ra hồn đâu cơ chứ? Mấy anh ... hehe thì đi du học, thằng chuyển trường, A10 bây giờ tàn tạ lắm em ạ! Phí nhất là anh Cường lớp chị, đi du học rồi, anh ý mà ở nhà bây giờ thì hehe Hải A5 chạy dài
Nghĩ lại thấy buồn ... A10 boy hẻo mà đẹp trai thì ko có ...chỉ còn biết thở dài thôi

Old 13-10-2004, 20:08  

Phá sản!

từ năm ngoái đã nghe tiếng anh cường đẹp trai nhất A10 hôm nào có cái của lớp A10 chị mang đi em coi ảnh anh ý với hi`hi học ở cái trường này 1 năm rồi mà ko được chiêm ngưỡng dung nhan anh ý còn anh hải thấy có bao giờ đi với chị minh đâu bảo cả lớp đấy có mỗi chị hương xinh cũng đúng mà thấy chị ý với anh hải đẹp đôi thế cơ mà tên lại rất vần nguyễn thanh hải_ nguyễn thanh hương lại thấy hai anh chị cũng tâm đầu ý hợp nói chung là rất hợp với nhau
lovely_bunny is offline  

Old 17-10-2004, 16:56  

Unverified Member

nghe danh anh Cường A10 rồi hở? tiếc là anh ý đi du học rồi chứ ko có năm nay thì khối em sống dở chết dở
chị thấy anh Hải A5 trông ổn đấy chứ, hum nào mình fải đi tăm tia bạn ý mới được :"> mặt đâu có hãm trông hay đấy
Thanh Hương với Thanh Hải á? ko ổn đâu, chị nghe nói Hải yêu Tuệ Minh từ năm ngoái cơ, buồn thật :-\ giá mà bạn ý để ý đến mình

Old 18-10-2004, 19:05  

Unverified Member

cái con bé lovely này! ai bảo mày là chị nhìn ai cũng đổ? tuỳ từng người thôi à nha mà hoanganha1 bảo ai xinh cơ? người yêu anh Hải á? nhầm chuồng rồi, lớp A5 có mỗi chị Nguyệt là xinh thôi! Hải A5 vẫn chưa bằng 1 người ở trường mình đâu, trông anh ý hay hơn nhiều :">

Old 19-10-2004, 16:58  
haianhA1

hic
bà chị nói nửa úp nửa mở thế
anh nào thì chị nói đi cho bọn em biết mặt
với cả phát hiện xem mấy anh KL đẹp trai hiếm hoi
mà sao kêu là chi Hương xinh nhất cơ mà
mọc đâu chị nguyệt thế ah
lớp ông anh nhìu chị xinh quá

Old 19-10-2004, 21:35  

Unverified Member

hihihi chị nói ra để các em kưa mất sao? ngu ji`? anh ý hay lém chị đang kưa rồi, để nếu chị kưa đổ thì chị nói cho các em ko đổ thì cũng đành ngậm ngùi mà giới thiệu cho các em thôi
Ai bảo với các em là chị Hương xinh nhất lớp? nhầm to! chị Nguyệt mới là xinh nhất A5
ah` mà hôm nào lên A10 chị giới thiệu cho anh Trần Anh Tú đẹp giai nhất lớp chị, cứ yên tâm ==> đẹp trai lắm!( ấy là chị thấy thế còn các em thấy thế ko thì chị ko biết đâu ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> )
thế nhá! cứ thế mà tiến hành nhá

Old 20-10-2004, 00:59  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

năm ngoái em nhầm ông Tú với Cường loạn cả lên đến gần lúc anh Cương điẹp zai bay mứt thì em mới biết phân biệt
Nói thế nào thì nói anh Tú cũng không bằng...,không thể bằng được Nhưng với em thế cũng là quá tốt rồi :"> :"> Chỉ khổ thân kon bạn mình bây giờ vẫn tiếc hùi hụi Mr.C Nếu k vì nó hâm mộ anh C quá thì em cũng chả biết đến 2 Mr.a10 này ^^
Nhưng tóm lại là chị em mình đi lạc hết cả đường lối chính trị rồi Em nó bảo tư vấn cho em nó kưa đổ ông H. "Mr hoàn toàn bình thường không có gì đặc sắc lại còn đã có người yêu" cơ mà

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 20-10-2004, 12:00  
ba_gia_trong_xo_nha

tớ chả thấy Hải A5 đẹp rai gì cả ( xin lỗi mấy em hâm mộ nhé ! ), trông cũng thường thôi, đc cái hiền lành ra mẹt, hao hao giống Quang Trung A12, mà kể cả Hải bô 12T cũng thế, trông hay hay đc cái môi mọng mọng và khoẻ thì trâu bò cũng gọi = cụ ( ko fải tớ soi đâu tại Hải bô tạp thể hình cạnh chỗ tập võ bên trung tâm mình với lại là bạn thân bà chị mình nên thấy thế ! ) tiện thể giới thiệu luôn : có anh Hùng A12 ( 02-05 ) trông baby lém mỗi tội lùn, anh Trần anh Tú A10 ( trông đc fết nhưng gầy như tăm tre xuất khẩu ), anh Hiếu A18 ( 02-05 ) ( nghe nói đẹp kiểu trai tầu nhưng vì ko có nhu cầu nên chị ko đi xem thật giả thế nào, chỉ nghe nói thế rồi tuyên truyền lại thôi ^_^
tiếc cho mấy nhóc vào hơi muộn ko đc nghía anh Giao anh Quang mí lị mấy anh lớp Z vừa ra trường, trông cũng tạm nhưng ăn đứt anh Hải A5 đấy ( nói thế thôi chị cũng chả thấy đẹp đâu vì chị mù thẩm mĩ mà, ^_^ nghe mấy con đong trai có truyền đạt kinh nghiệm thì fát ngôn tí.....)

Old 22-10-2004, 17:17  

Unverified Member

hehehe đúng đấy! anh Cường đi là ... tan bao hi vọng của các em mà anh Cường có ở đây thì các em cũng chả có hị vọng jì đâu. Anh ý yêu 1 chị mà yêu chung thuỷ lắm ==> nghe mà buồn
anh Trần Anh tú thì công nhận là gầy thật! mặc dù anh ý ăn ko thua jì ...
còn lớp A18 thì có anh Tuấn Anh chị bỏ cuộc với anh ý rồi

Old 23-10-2004, 16:23  

Unverified Member

crazycow viết jì mà để bạn đọc chả hiểu jì cả Nhân vật Tuấn Anh A18 em mới fát hiện ra nhờ sự chỉ giáo của con bạn, tuy ko fải là đẹp đến nghiêng nước nghiêng thành nhưng mà trông cũng hay hay (fải cái là mắt bạn ý bé quá ==> ko duyệt)
về khoá năm trước mà nói thì chị ko biết nhiều lắm nhưng chỉ biết anh Hải 12T với anh Giao 12Z còn 1 ông nữa 12Z nhưng mà trông oặt ẹo lắm, nhìn mặt thì hay đấy nhưng người thì còn thua cả anh Tú lớp chị
Chả hiểu khoá mình có thêm ai khá khẩm ko nhi?

Old 24-10-2004, 08:44  
haianhA1

trời ơi mấy anh khoá trước liệu có còn gặp lại .Khônng biết anh tú thế nèo nhẩy
lớp 12a10 học tầng mấy chị ơi
àh con bạn em nó thích cái anh gì nhỉ
Hình như là dũng 12a6
nhìn ông này cũng BT
nhưng nó nhờ em hỏi hộ các chị có ai biết o
còn mấy anh A18 thì chán lém
nhân tiện nhắc luôn anh Hải dẫu sao đây cũng là topic về anh
đồng chí anh nhà ta tóc dài ra 1 chút nhìn cũng lên sắc rùi
hôm trước thấy vuốt keo thành cái đống xù xù trươc đầu
==> kinh lắm
chắc bị kêu nên thấy o vuôt nữa lại để ngôi như trước!!!!!!!!!!!!!

Old 25-10-2004, 08:24  

Phá sản!

Gớm cái anh Hải a5 này thế mà cũng nổi fết nhẩy . :-s Em trông cũng fình fường thoai . ( chả bằng người yêu em :"> ) Nhưng mà anh ý được cái là ý chí săt đá fết . Năm ngoái đứng làm người mẫu ngay trước lớp em ( toàn cac em xinh xắn đáng yêu ). Trêu thế nào cũng chả thấy anh ý cười cho 1 cái .
nguyetanh1612 is offline  

Old 25-10-2004, 19:19  

Unverified Member

anh Tú A10 mà ko biết à? hehe chắc tại A10 ở nơi hẻo lánh quá, trên tận tầng 4 mà còn cạnh nhà vệ sinh ==> nghe mà buồn, 2 năm lớp 10, 11 thì học tầng 3, lớp 11 có diễm fúc cạnh nhà vệ sinh rồi, lớp 12 vừa tầng 4 vừa được cái diễm fúc đấy
12A6 làm jì có anh nào trông ổn ổn đâu nhế? hay là cái thằng cao tớn chơi bóng rổ? cái thèng đấy chỉ được cái cao thôi chứ về nhan sắc mà nói thì ...
Mà khoá của chị thì làm jì có lớp Q đâu em? chắc lại tia lung tung nhầm chuồng rồi chứ jì?
mấy anh A18 thì làm sao? Anh Tuấn Anh trông hơi bị ổn đấy, mỗi cái là kiêu ==> sống ko bít mình là ai ==> ko tốt
Còn anh Hải A5 thì cũng kiêu lắm các em ạ, với cả anh ý iêu chị Tuệ Minh lắm, chia tay rồi mà vẫn cứ ... vương vấn ==> trình còi!

Old 25-10-2004, 23:10  
1_No_Fear_1

Thằng Phạm Tuấn Anh mà ổn ah ? Xấu thế mà bảo ổn... Chân thì hôi ,tất thì thối... Suôt ngày đi cái dép như thằng nhà wê ... Thích nó ah hê hê để tớ giới thiệu nhé ...
A18 đẹp trai m nhất trường rồi con gí hê hê chí sợ các em mơ ko được thôi !

Old 26-10-2004, 08:49  

Phá sản!

ặc ặc.........Từ đầu năm đến giờ, kon rapper toàn đi soi mấy anh đẹp trai........Thế mà lại không soi được mấy anh 12 hả?
Hum nào phải lên khối sáng xem có anh nào sáng sủa không cái đã
Chứ kòn trông mấy cái mẹt khối chiều wen lám roài=============> Chẳng được thằng nào tử tế cả............May ra thì có bọn A15 mới vào kòn được được tí ( Chả là hum trước đi khám sức khoẻ nên mới có thời gian soi mà :p )
Mà vít đến đây thì chẳng bít vít giề nữa cả, thôi câu thêm mí dòng, coi như là được một bài roài :p
I Bo and PTC :* :">
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 26-10-2004, 12:49  
over_the_rainbow

ều cho tui có ý kiến cái.... mấy anh tên Hải chắc là anh nào cũng như anh nào thui..... ông Hải 12P ( đính chính là 12P nhé, mọi nguời toàn nhầm) thì được cái mặt tạm ổn... còn tính thì... kinh dị miễn chê nhé... ai mún chiêm ngưỡng cứ đi nghe một buổi nói chuyện của tui với ông ý...
Em nào thích con trai trông duyên duyên thì xuống 12A18 xem anh Hiệp... chỉ tội anh ý hơi "Bao Chửng" một tí....:p
Kể ra thằng ku Cường A10 đi thì tiếc thật, nhưng cưa nó khó lém...nó hơi vô cảm, thích con gái cá tính mà..hehe

Old 26-10-2004, 18:20  

Unverified Member

khổ! sao lại chê bạn TA thế? bạn ý trông cũng hay đấy chứ, nhưng kiêu ko fải lúc thôi
bạn Cường lớp A10 thì xin lỗi, các bạn nhầm, Cường có thích con gái cá tính quái đâu, bạn mà nó thích hiền lắm, ít nói lắm, mới gặp chắc tưởng là vô cảm mất, nhưng mà xinh lắm
cái anh A1 được là thằng Tú trắng hở? xấu thì mồ! trông nó womanly lắm
còn anh Hải đẹp trai là anh Hải 12T chứ ko fải 12P cái ông Nguyễn Hải 12T thì ai chả biết, bình thường thôi

Old 27-10-2004, 12:58  
ba_gia_trong_xo_nha

Nguyễn Hải 12P là cái ông lùn tịt xấp xỉ mét 6 ý hả hãm bỏ bu , cười trông như đười ươi cầm ống ý hay j` , ông Hải 12T còn cao ráo duyên duyên 1 tí chứ Nguyễn hải chỉ đi chụp ảnh chân dung đc thôi Hải 12P là Hải Dớ, còn Hải 12T là Hải bô, fân biệt rõ ràng mà
còn " một anh nhin khá được " của em j` ở trên ý hả, thằng cha Tú trắng chứ ai, đúng là rất womenly đấy, mỗi tội cao quá nên mặc váy juýp thô lắm chứ ko thì anh ý mua cả tủ váy đầm đủ màu đủ kiểu rồi, bật mí nhé anh ý năm ngoái chuyên độ bóng đá với hội con trai lớp chị thua toé loe toàn chạy trốn nợ như tránh hủi đến cuối năm thì tuyên bố phá sản bùng nợ nhục cái mặt mãi năm nay mới thắng đc mấy trận thì tinh vi vênh vênh váo váo ghét như cún, em thấy đc chứ chị thấy mặt nó chỉ thấy buồn nôn thôi

Old 27-10-2004, 14:06  

Unverified Member

ui ui! sỉ nhục bạn Tú quá tội nghiệp bạn ý quá! thực ra thì bạn ý đẹp trai đấy chứ mà bạn ý cũng kiêu ra fết mặc dù chả có cái shit jì để kiêu cả (đang nói về Tú A1 chứ ko fải A10 nhá)
Công nhận là ông Hải dớ xấu thiệt! chả đẹp đẽ jì mà mọi người cứ khen, có mỗi anh Hải 12T thui

Old 27-10-2004, 18:35  

Unverified Member

soi trai thì làm sao? ý kiến à? có fải ko ai bầu ông đẹp trai nên ông uất fải ko? thôi! chấp nhận đi, giời sinh ra thế nào thì thế ấy, đừng cố làm jì hehe có fải ai sinh ra cũng đã đẹp đâu, fải có người như ông thì xã hội này mới đặc sắc được chứ

Old 27-10-2004, 19:57  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

chậc thì như con trai đi tia gái thôi khác jì đâu mà anh phải ức chế thế :-s
Mà anh Cường đi Sing roài nhà đi roài nhá :"> :"> em haianh1 không chịu đọc kĩ jì cả lại còn nhắc lại làm cho....bạn chị nó buồn :"> :">

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 28-10-2004, 10:05  

Phá sản!

thăng hải dơ xấu dã con bà man thế mà đứa nào cũng khen bảo là đẹp đến bó tay với bọn này còn anh hải 12T thì đẹp trai rồi khỏi nói khối 12 bây giờ thì có lão hải A5 cũng ổn ổn ( không thể coi là đẹp trai được ) mà sao nhiều người thích làm hải dớ thế thằng hải lớp tôi cũng hải dớ nè mà em nào lớp 10 có nhu cầu cưa anh hải lớp chị thì cứ liên lạc nha
lovely_bunny is offline  

Old 28-10-2004, 13:58  

Unverified Member

thì có mấy người khen Hải 12T đâu em, chỉ lăng xê anh ý thôi mà anh Cường ko fải đi Sing mà là đi Anh em yêu ạ! anh ý thì ... chẹp chẹp, đi mà buồn quá
khối 12 làm jì mà thảm hại đến thế đâu, làm jì đến mức có mỗi anh Hải A5, chị nhìn kĩ lại ông ý rồi, trông cũng bình thường thôi, được cái cáo ráo trông hay hay chứ chả đẹp trai lắm

Old 28-10-2004, 16:51  

Phá sản!

oài
Các anh chị phong độ nhỉ
Tăm tia nhau quá trời luôn
Cách đây 3 ngày(khi đó em chưa coi box này)thì đã "đau con mắt bên phải,ngứa con mắt bên trái" và nhìn thấy anh Hải A5 rồi
Vấn đề ở đây là đẹp trai không thiếu, cá tính có thừa nhưng mà sao ảnh trông giống angel wá đi. Mà angel thì không được (không với tới), nên không ấn tượng lắm.
Có đìu đọc được box nì thì thấy hoá ra là ảnh nổi tiếng ghê.
Thôi thì cứ lo học ,chơi và ....đá cầu thôi
danp is offline  

Old 29-10-2004, 00:11  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

chế à chế là kon bạn em nắm tin tức không chính xác òi do ông nào lớp chị tung tin ế Chết thông tin sai lệch quá
Hay là làm giống bên hoa hậu 02-05 đi nhể Mỗi lớp 1 cá nhân kiệt xuất (hoặc suất :"> )

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 29-10-2004, 09:38  

Phá sản!

kon này ăn nói kiểu gì khó hiểu vật hay đứa nào lại đề xuất sáng kiến mới bầu nam hậu 02-05 nói chung cho cả nhà cùng biết chớ sao chỉ có con cheer up phát biểu thế này đúng là làm khó cho mọi người quá với lại theo bunny thấy ý thì ngoài anh hải ( quả là giống angel thật ) thì chẳng còn ai tử tế một tí cả có lẽ trước kia có anh cường thì bây giờ cũng fly rồi chán ghê cơ thế có ai thấy anh M hùng lớp A14 đẹp trai ko anh ý trông cũng hay phết mỗi tội có người yêu rồi
lovely_bunny is offline  

Old 29-10-2004, 14:02  
1_No_Fear_1

Independent có vẻ bức xúc với thằng Phạm Tuấn Anh nhà mình đây ... Mà cái thằng Toán thì có vị gì cho Cam ? Đeo quả kính rõ trí thức nhưng thực sự nó đến trường thì chỉ để ngắm gái thôi hehe ....
Nhìn xa thì thấy nó hiền , còn nhìn kỹ thì chẳng khác gì thằng Sở Khanh , bảo kê cave he he tốt nhất là cứ tránh xa thằng này ra .... Chẳng có gì thú vị với nó đâu , còn nếu tha thiết quá để tớ bày cho 1 cách nhé :
Bố nó tên Toán ha ha ấy cứ đến lớp tớ ấy gọi : " Toán , anh có yêu em ko ? " "Nếu ko thì cả trường sẽ biết tên bố anh " >>> Cứ như thế mà thực thi , đảm bảo thành công 70 %

Còn nếu ko được thì cưa thằng khác đi, A18 đầy thằng đẹp trai, chẳng qua các anh chăm học suốt ngày ở trong lớp học bài nên chẳng ai để ý mà thôi ... Em nào bảo A18 là đú thế, sai toét ! A18 đâu có biết đú đởn là gì : 80% học sinh trong lớp bị cận vì học nhiều quá , 95 % đi xe đạp đi học , 5 % còn lại nhà ở xa quá nên bố mẹ tạo điều kiện .... hehe
Hãy đến và tìm hiểu A18 ^ - ^ Come on baby !!!

Old 29-10-2004, 16:40  

Unverified Member

nghe đúng là thư quảng cáo. tớ thì tớ ko fải thích bạn Phạm lớp ấy đâu tớ chỉ thấy bạn ý trông hay hay thôi, chứ tớ có người rồi :"> Mà bạn Phạm lớp ấy đeo kính à? sao mình chưa thấy bao giờ nhể?
Sao mọi người lại cứ thấy bạn Hải A5 đẹp trai nhể? mình có 2 con bạn cũng kết nổ đĩa :O thật ko thể hiểu được. Mà để ý, hình như trường mình bạn nào cứ đẹp trai là nhìn mặt ngu ko tả được

Old 29-10-2004, 18:11  
1_No_Fear_1

Thích nó thì cứ nói thật ra đi , hay cái gì mà hay ... Chuyện ấy kết nó cả lớp tớ biết rồi ... Thằng Toán trông thế mà cũng được để ý cơ ah ? Đúng là chuyện là VN roài haha ....
Nó bị cận mà ấy ko biết ah ? Nhưng trên lớp nó ko bao giờ đeo kính , chỉ khi nào đá gái thì nó mới đeo thôi hê hê mà đeo vào thì nhìn dâm dễ sợ luôn ... Con bạn ấy chắc là mắt bị toét rồi nên mới tia nó haha ... A18 có nhiều Pretty boy lắm, ấy đổi mục tiêu được đấy ............................
Xin lỗi chú nào A5 nhé, topic này là dành để nói về A18 roài keke

Old 29-10-2004, 20:00  

Unverified Member

xin lỗi bạn thân mến! thật sự là tớ ko thích bạn Phạm, chỉ thấy bạn ý trông hay hay thôi, nhưng bạn ý ko bằng được "honey" của tớ đâu. Còn viết thư làm quen ko có nghĩa là thích ấy ạ, còn nhiều lí do tế nhị khác nữa cơ, ấy cũng biết tớ là bạn của cái Quỳnh lớp ấy đấy, tớ ko bao giờ tranh người trong mộng của bạn mình đâu ==> tớ là người tốt mà

Old 30-10-2004, 16:53  
vip

Phá sản!

haha! V.N.Q củ chuối .org ! nhưng công nhận con trai lớp mình nhìn toàn diện nhất trường,cao ráo đẹp trai mỗi tội ăn mặc hơi ...........đẹp=> bị người ta bảo là đú!
@mis inde! tui đọc hết toàn bộ thư của bà viết cho thằng ku phạm rồi! lấy tên là khanh,khổ thiệt ........... Thằng Phạm bảo là đíu bít mặt nhưng xinh nó cung ko quan tâm.........!!!nghe phát phì cười(lời nói dối chân thật)
Còn thằng Hải thì phải xem lại,nó có khi còn xí trai hơn cả mình! chẳng có kí qué rì đặc biệt cả! =======>chán!!!
Thẩm mĩ Girls KL í ẹ wá!
vip is offline  

Old 30-10-2004, 20:45  

Unverified Member

đọc thì làm sao? có làm sao đâu? thích tớ làm cho 1 bộ tiểu thuyết (toàn là lời nói dối chân thành cả )
mà lớp A18 của ấy có ai đẹp trai được hơn bạn Hải A5 sao? khó tin lắm bạn Hải thì ko fải đẹp đến mức dã man nhưng so với mặt bằng trường mình thì bạn ý là được rồi
Còn bạn Phạm có quan tâm hay ko thì tớ cũng có quan tâm đến bạn ý đâu đừng lấy làm tưởng bở, tớ đã nói rồi tớ có honey rồi

Old 31-10-2004, 09:06  
1_No_Fear_1

Hoá ra bạn Independent này viết thư tình toàn copy trong tiểu thuyết ^ ^ ( Giả dối đến thế là cùng ! ) ... Thế mà từ trước đến giờ mình cứ nghĩ rằng : Con gái - họ yêu sự chân thật lắm hoá ra cũng chỉ là nói suông he he ...
Bây giờ mình mới biết lời hay ý đẹp toàn ở trong sách ra cả ... CHẳng bù cho mình, viết thư cho em mà phải nghĩ nát óc
@ VIP : Đồng ý đấy, A18 là đệ nhất đẹp trai của trường Kim Liên rồi , haha mà chú cũng đẹp trai đấy chứ ... mỗi tội chẳng con nào nó theo .... Ah, hay là yêu con Thuỷ Voi ngồi cạnh mày cũng được đấy !

Old 31-10-2004, 16:03  

Unverified Member

cái đấy mà cũng gọi là thư tình được à? tớ viết thư thì cần jì fải copy tớ đầy óc sáng tạo mà Thấy bảo A18 có bạn Minh đẹp trai hở? người yêu Tạ Linh A14 fải ko? tớ thấy bạn ý cũng bình thường mà cái Linh cứ khenn như được mùa :O Nói chung là lớp ấy có bạn Phạm là ok nhất thôi chứ làm jì còn ai?
Lớp A10 mới là thiên hạ đệ nhất đẹp trai

Old 31-10-2004, 17:17  
vip

Phá sản!

hic nhìn con trai thì phải nhìn kĩ mới thấy cái đẹp,nếu đứa con trai nào nhìn thấy cái đẹp trai nó đập vào mặt luôn thì ..........chán lắm.
Thằng Q.Minh nhìn kĩ thì........phình phường thôi,ko đẹp trai đâu.Hoá ra con nhóc dạo này thấy hay đi cùng nó là Tạ linh A14 à,bà này hiểu chuyện trường mình nhỉ!
@ thằng phạm nhìn cũng tạm được,cũng sáng sủa,nhưng............còn nhiều cái đáng bàn lắm!
vip is offline  

Old 31-10-2004, 17:30  
1_No_Fear_1

Trần Quang Minh cũng được nhưng dạo này nó giống thằng bụi đời quá , cứ như cái hồi lớp 11 mới vào trông cu cậu sáng sủa đảm bảo đầy đứa theo ... Mà con Tạ Linh là cái con có nốt ruồi trâu ở MỒM chứ gì ... Nhìn cũng được mỗi tội nốt ruồi thấy ghê Quá !!!!!!!!!!
Phạm Văn cũng chỉ bình thường thôi ... đẹp trai thế nào = thằng Tuấn Linh được ! Nói chung con trai 18 đều có đặc điểm chung là : Trắng trèo , đẹp trai , cười duyên ( trừ thằng VT )

Old 31-10-2004, 20:23  

Unverified Member

chep! dung` tu tin qua' the' chu', con trai A18 chi finh` fuong` thoi, so voi' cac' lop' khac' thi` cha co' ji` la` noi bat. Ban Quang Minh thi` ... to' mien~ binh` luan ko co' ji` dac sac' ca. The' ban Tuan' Linh la` ban nao`
Con trai nhin` mai~ moi' thay' dep thi` chan' om' di duoc ==> buon` lam', to' thich ban nao` fong do ngay` tu` cai' nhin` dau` tien co
Em ko viet' duoc tieng' Viet vi` li' do ki~ thuat, cac' bac' thong cam

Old 02-11-2004, 14:31  
haianhA1

cái topic thân yêu về HẢI giờ thành đề tài nói về mấy anh A18
em thì nhất thiết o ủng hộ cái gì mà bảo a18 đệ nhất đẹp trai
các anh a18 được cai cũng cao ráo song nhan sắc thì cũng BT thui( xét cho cùng cũng toàn nhuộm tóc đi lại thành nhóm mặt mũi cứ như ta đẹp trai lăm ý)
a5 đệ nhất đẹp trai ( trong đó HẢI đẹp trai nhất)
hi hi
quảng cáo luôn 10a1 cũng có hai em đẹp trai lắm!!!!!

Old 02-11-2004, 15:07  
firedevil_89

cũng không đến mức thế đâu !
HẢI a5 : em HẢI ANH trông ngoan hiền thế mà cũng đú đởn ra phết nhỉ !
thằng cha này anh không biết nhưng anh nói thật , mấy đứa lớp em trông xấu lắm , khoe thô thế
a18 đẹp trai á , ko bít , thấy a17 đẹp trai hơn

Old 02-11-2004, 18:29  

Unverified Member

oà khóc! A17 mà đẹp trai thì ... chắc ... con trai trường KL thuộc dạng jì ko biết? con trai A10 đẹp trai nhất!!! tiếc là đi du học hết cả rồi thôi
mà em Haianh này! chị thấy anh Hải bình thường thôi, làm jì mà em thần tượng khiếp thế?

Old 03-11-2004, 11:38  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

uh anh cũng thấy thế đấy em HẢI ANH ạ , thằng cha đấy , hôm nay anh đi xem mặt roài , bình thường vãi lúa , không hiểu sao em lại thích được !
chị MISS ơi , a17 thì không đẹp trai đâu , đấy là điều đương nhiên , trông mỗi ông anh DIEPMYLOVE trông còn được , quá ổn anh DIEP nhỉ

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 03-11-2004, 14:21  

Unverified Member

DML mà được? thôi rồi! giá trị đảo lộn hết cả chả biết đường nào mà lần rồi
Miss ko biết jì về anh hải đâu, ngoài cái tên, cái lớp với cá mẹt ra cả lớp A5 hồi trước có bạn Hồ Minh Tuấn đẹp trai giờ thì ... xuống sắc rồi
Con trai A10 là đẹp trai nhất

Old 03-11-2004, 16:59  
1_No_Fear_1

A18 xấu trai ? Nực cười .......... A5 & A10 mặc dù cũng có những phần tử nhìn được nhưng nói chung là xấu như nhau !
A17 thì ko xét !? Suốt đời làm đệ A18 thôi ! Đức Lác thì chỉ xinh gái thôi chứ ko đẹp trai .........
Trời em Hải Anh ơi, em nói thế làm anh xấu hổ quá !? Lớp anh quả thật có nhuộm tóc nhưng chỉ thằng M thôi, với lại điệu tí mà ! Ở đời ai chẳng thích điệu hả em !? Đi lại thành nhóm cho có bạn có bè , cho khỏi trống vắng thôi ... Em nói cứ như bọn anh là côn đồ ý !
Với lại em đã tia hết đâu mà biết ... Lớp anh có nhiều đứa đẹp trai lắm , mỗi tội là ở trong lớp nên em ko tia thấy thôi . Thằng xấu trai nhất lớp anh cũng hơn Tom Cruise một bậc em ạ .... Em thích thì cứ xuống gặp anh , anh giới thiệu cho, chỉ sợ em chẳng biết chọn ai thì chết !!!!!!!!!!!

Old 03-11-2004, 17:21  
haianhA1

trời ơi
thứ nhất mấy ông a3 tinh tướng vừa thui
bằng tuổi mà dám xưng anh em ngọt xớt
thứ hai tôi ngoan hiền mặc tui đi chẳng lẽ thích một anh lớp trên là đú àh!
còn về anh HẢI đã bảo anh cũng o nghiêng nuớc nghiêng thành nhưng mà nói chung so với số đông ở truờng thế là được rùi
mà anh còn tài năng nữa hát hay lắm!!!
cuối cùng là về mấy anh a18
sorry nha em o có ý gì đâu!!
chỉ tại em dị ứng với mấy kiểu đầu o phải màu tóc mẹ đẻ
àh anh a18 (1_NO_FEAR_1) tên gì
hôm nào em xuống gặp nào
hay anh lên lớp em đi
10a1 có một em xinh lắm em giới thiệu cho
àh quên
a17 xấu lắm đòng ý với chị MISS!!!!!!!!!!

Old 03-11-2004, 18:31  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

a17 thì xấu lắm , nói thế lấy lòng anh DIEP thôi , không hiểu àh !
to HAIANH : có mỗi một mình anh thôi em ạ chứ làm giè còn thằng a3 nào ở đây !
10a1 có em xinh lắm á : HOÀI ANH à ???
tóc xanh tóc vàng thì có làm sao , chỉ cần là đẹp !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 03-11-2004, 18:53  

Unverified Member

Ông bạn no fear thân mến! Tôi ko thấy ai trong lớp ông được xét duyệt vào dạng đẹp trai hết cả, chỉ liệt vào dạng tạm thôi còn con trai A10 thì no 1 mỗi cái bạn Cường đẹp trai nhất lớp thì đi du học rồi ==> tiếc hùi hụi tiếp theo là bạn Tú (hơi lùn tí nhưng mà đẹp trai ) còn bao nhiêu người nữa nhưng đi hết rồi
Nói chung thì xét 1 cách toàn diện con trai A10 nhiều người đẹp trai và được hâm mộ nhiều nhất khối

Old 03-11-2004, 19:54  

Phá sản!

ngày xưa tui cũng là một fan của anh hải A5 nhưng giờ thì thôi không thích nưa mà chuyển qua thần tượng khi nào có thằng nào giống anh ý nhưng hơn một tí thì mình sẽ iu nên là đặt chỉ tiêu cao cho hết với tới người như thế ít lắm nên con tim mình trở nên lạnh giá há há đùa tí cho vui vậy thôi chứ đúng là anh hải cũng chẳng có gì đặc biệt lắm chỉ là trông anh ý cứ giống angel kiểu gì ấy nên tốt nhất không thích anh ý làm gì . còn các anh lớp a18 không gọi là đẹp trai mà gọi là ưa nhìn các anh A17 cũng không gọi là đẹp trai mà gọi là có phong cách thế là vừa lòng cả 3 lớp nha
lovely_bunny is offline  

Old 03-11-2004, 21:07  

Phá sản!

ặc , Miss ơi , nghe mày post bài mà thấy ... lởm quá , đứa nào suốt ngày nói với tao con trai A10 xấu thế , được mỗi bạn Cường cơ mà bây giờ thì lại đẹp trai với chả No.1 , hâm mộ , lởm vật !
Ừa , thằng Tú hả , cũng được đấy , nhưng lùn , nó lại thuộc dạng những thằng " chân ngắn lưng dài " >>> nhìn hãm hãm
A18 cũng có bạn gì đẹp trai phết , con bạn tớ kết nổ đĩa , hình như tên là Hiệp thì phải ( chả nhớ lắm )
A17 thì tớ chưa thấy bạn nào đáng để liệt vào hạng đẹp trai cả
Nhí Nhố is offline  

Old 04-11-2004, 10:40  
vip

Phá sản!

ôi giời ơi ! Hiệp mà đẹp trai á! hehe lớp tui còn nhiều thành viên nữa còn đẹp trai hơn nó n lần cơ!
Đó mọi người thấy chưa 1 đứa con trai vào loại tầm tầm ở A18 cũng được khen là handsome rùi thì còn những thằng level cao hơn thì..........
P/S :Trong nhưng thằng level cao hơn đấy có No fear và VIP!
KO tin hum nào mời các cô nương xuống thăm A18 ,học ngay cạnh A1 và hàng xóm phòng hội đồng!
vip is offline  

Old 04-11-2004, 10:49  

Phá sản!

lên A18 hỏi bạn Vân Trung " lãng tử " , vừa đẹp tai vừa toả hương thơm ngào ngạt , chết chết , đẹp tai như tớ còn không dám so bì ...
-----
Hải A5 lần trước đi cạnh bạn Vân Trung bị bọn con gái VĐ nó chê là xấu trai kìa...
bazooka is offline  

Old 04-11-2004, 16:57  
1_No_Fear_1

Hình như Independent vẫn ko dám tin vào sự thật thì phải ? TM ơi mày có giữ cái ảnh nào hôm đi thăm quan ko, post lên cho các bạn lác mắt đi !
Thằng Hịp " bao công " này nhìn cũng được nhưng mỗi tội giống thằng Bê đê wá, đi cứ gật gà , gật gù chẳng giống thằng đàn ông tí nào cả ? Mịe , lúc nào cũng khoe vở em sạch cô cho em thêm 1 điểm ... CHuối vãi !
Thằng Minh này ngu thía mồ, mày rủ các em xuống , mai chúng nó "hội đồng tổng cốc " xuống lớp mình thì làm thế nào ? Haha lại thấy anh em mình đẹp trai wá ko chịu về lớp thì chêt
@ Bazooka : Trung "lãng tử " ah ? Nghe như lìn ý , mày có biết con MP gọi nó là gì ko : " Trung thơm thơm "

Old 04-11-2004, 18:45  
hajunevn

em cũng thấy anh Hải A5 được mấy lần j` đấy............ nhìn anh ý trông hay hay..................... còn đẹp trai kinh khủng thì em chưa được chiêm ngưỡng anh nèo cả................... thấy mọi người ca ngợi anh Cường A10 lắm......... đẹp zai lắm......... hix............... phí thế ......... anh ý đi du học mất roài.......

Old 04-11-2004, 19:44  

Phá sản!

không thể ngờ được ku hải 12A5 lại bằng tuổi mình thế mà mất công mình từ trước đến nay gọi ku ý bằng anh nhưng thôi đâm lao đành phải theo lao thôi gọi rồi thì gọi luôn dù gì thì cũng để phân biệt với thẳng nguyễn thanh hải lớp mình hic hic anh hải cũng dại ghê đã biết mình sinh sau đẻ muôn rồi còn dùng cái nick có đuôi 1988
lovely_bunny is offline  

Old 04-11-2004, 20:40  

Phá sản!

he he em hajune yên tâm , không có anh Cường thì còn anh Tú
Vân Trung A18 thì em biết roài , gặp bạn nì hum đi thi may khíp phát hoảng , nhìn bạn nì xong hết dám nhìn con trai A18 :"> . Bạn Hiệp nhìn đen đen nhưng con bạn em nó cứ bảo trông " duyên "
ủa thằng Hải A5 sinh năm 88 ah :O
Nhí Nhố is offline  

Old 05-11-2004, 11:25  
haianhA1

ơ
anh tú xấu trai bỏ xừ
anh HẢI đuôi nick của anh ấy la8_8 cơ mà
chắc giè anh sinh năm 88
mà có nhìu em lớp 10 thích anh HẢI lắm
bi giờ mình mới bít co nhìu người giống mình
ha ha
hơn chúng nó vì ít ra ta cũng nói chuyện với anh một lần
lại nói chuyên với cô chủ nhiệm anh nữa

Old 05-11-2004, 18:45  

Phá sản!

Trẻ con bây giờ sinh ra cái tính ích kỉ từ lúc nào thế nhẩy chưa nghe câu " cái gì là của mình cuối cùng cũng sẽ thuộc về mình " hả em
to hajune : yep , chính là anh Tú đẹp giai " nhất " lớp A10 ý em :">
Nhí Nhố is offline  

Old 05-11-2004, 20:46  

Phá sản!

hâhhha
----------------
" bửn bửn " <----- cái này có vẻ hơi bị ghen ăn tức ở đấy
chú bình luận thì công bằng 1 tí ,ngứa thì phải gãi ,người ta được mến mộ không phải là 1 cái tội , làm gì mà nặng lời thía ???
----------------
Vẫn là 1 phiếu cho bạn Vân Trung A 18 ,, yeahh !!!
bazooka is offline  

Old 06-11-2004, 12:25  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

em HẢI ANH ơi , hôm nay anh nhìn thấy em rồi nhá , trông mặt mũi em thì sáng sủa thông minh mà sao lại thần tượng thằng cha HẢI quá mức thế , cũng bình thường thôi mà !
ah mà hôm trước thấy ông anh nào đi xe spacy , dáng cao , quá chuẩn , đẹp giai vãi , có ai bít ko ???

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 06-11-2004, 17:06  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ơh sao em lại biết anh hả , chết chết , lạ thật , nguy hiểm nhẩy
uh anh nói thế để em suy nghĩ lại thôi mà
uh thì thằng cha HẢI đấy đẹp trai nhưng mà cũng đâu đến mức mà em thần tượng thế
anh DIEP ơi , có người thích HẢI kìa , em thấy anh còn đẹp trai hơn , anh nhỉ

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 06-11-2004, 20:27  

Unverified Member

mới được nghe danh mà chưa được thấy anh Cường sao? tội nghiệp! lãng fí cả 1 đời học KL rồi em ơi anh ý đi du học chị còn thấy tiếc nữa là em nhưng ko sao ... lớp chị vẫn còn anh Tú được hâm mộ nhiều lém các em nào thích chị giới thiệu cho nhưng .. fải nói là anh ý cũng hơi bị Yết Kiêu đấy
Chị thấy anh Hải A5 chỉ bình thường thôi, em ko thấy có mỗi em ngồi khen nó thôi à Haianh? chẹp ... mà fải công nhận bạn Hải nhìn nhiều lúc trông cũng bẩn thật
Bạn Vân Trung A18 là ai mà chưa nghe bao giờ thế nhể??? nhưng nói DML đẹp trai hơn Hải A5 là cả 1 sự vô lí to đùng rồi

Old 07-11-2004, 16:12  

Phá sản!

Trùi ,bạn Hải A5 đẹp trai lém ,ánh sáng tuần quân sự của tui đấy.Mà sao em ko chụp dc ảnh anh ý nhỉ?Chị đây bảo chụp cái là cho chụp luôn ,nhà chị đây có gần cả cuộn phim chụp ảnh anh Hải đây.Tất nhiên là chụp với chị rùi.he he.Nhưng đúng là anhý rất đẹp trai.Tuyệt vời.
happygolucky is offline  

Old 07-11-2004, 17:53  
vip

Phá sản!

Đến stress mất thôi! tại sao mình ko thấy tí hứng thú nào với mẹt thằng Hải đấy nhở,nói thật nhiều đứa ở trường này còn đẹp trai hơn Hải sao ko thấy nhẩy!....mà nhóc gì lại còn gọi là ánh sáng tuần quân sự nữa chứ(thía này thì wá cả Tom Cruise rùi còn gè!) rõ củ chuối!
Mà sao ko thấy nhắc tới các nhóc khối 10 với 11 là sao nhỉ! chúng nó ko đẹp trai a`>?????
vip is offline  

Old 07-11-2004, 18:31  
1_No_Fear_1

Xấu trai hơn nó thì ghen tị cũng đúng thôi , thôi về mà trách mẹ tại sao lại đẻ ra con xấu thế này .......... Mà theo tao thì việc gì phải ghen tị nhỉ , cứ tát điện đi là chẳng thấy gì roài, lúc đó thì đứa nào mà chẳng như nhau phải ko Minh ???
" Ánh sáng tuần QS " hay nhấy, bắt chước " em là ánh sáng của đời anh " chớ gì hi hi ......... Cứ câu này mà nói ,em nào mà chả đổ !
Chưa nhìn thấy mặt Vân Trung thì tiêc wá, V

Old 08-11-2004, 13:46  

Phá sản!

@ vip : nghe đây
các em khối 10 , khối 11 thì có cu đẹp trai đấy nhưng chả cu nào đủ đọ " cứng cáp " và " già kinh nghiệm " như các bậc tiền bối khối 12 nên chả được nhắc tới cũng là phải rồi .
--------------------------------------------
mà học Kim Liên mà chưa nghe tên Vân trung A18 , chưa thấy khuôn mặt "trăng rằm " của Vân trung A18 , chưa ngửi mùi hương " thơm thơm " bẩm sinh của Vân trung A18 thì coi như 3 năm Kim Liên là vô nghĩa ...
Chàng đã làm chết bao nhiêu em , lấy đi trái tim của bao nhiêu nàng ,bao nhiêu thiếu nữ vì chàng mà tự vẫn,chàng có hay chăng hỡi Vân Trung " lãng tử " ???
bazooka is offline  

Old 08-11-2004, 14:43  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

trùi nghe mà thấy ông anh VÂN TRUNG này hấp dẫn quá ta !
@happygolucky : ánh sáng tuần quận sự á , trời em nghe đến sợ , chẳng nhẽ một người con trai có thể thu hút đến thế cơ à !
woa hôm nay đã tìm hiểu và biết được tên của người mà em cho rằng đẹp trai nhất trường mình : PHẠM VIỆT DŨNG a15 !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 08-11-2004, 15:12  

Unverified Member

Vân Trung? nói thật chứ nghe tên đã thấy mất cảm tình rồi chả có hứng thú jì hết. Còn hải A5, ko hiểu mọi người thấy thế nào chứ ... thằng bé đấy chả có jì là đặc biệt cả, bình thường qua mức? sao mọi người cứ tán dương nó mãi thế?
ah` uh` duyệt! duyệt bạn Dũng A15, chỉ fải cái bạn ý chiều cao có hạn thôi chứ ... duyệt!!!

Old 08-11-2004, 15:23  
firedevil_89

đâu em thấy anh í cao lắm mà , lớp 12a15 , haha nhà giàu đi quả sapcy í !
VÂN TRUNG : nghe tên cứ như có cái giè giống con gái ấy nhẩy !
ơh mà em thấy nói anh dart sát gái nhất trường KIM LIÊN , em thấy anh í cũng đẹp trai , mọi người thấy thía nào

Old 08-11-2004, 15:29  

Unverified Member

dart mà đẹp trai? em có vấn đề ko đấy??? chưa nhìn thấy ah ý ở ngoài sao em? công nhận là nó sát gái thật chẹp ...
anh Dũng A15 mà cao thì còn anh nào lùn hả em??? mà xét cho cùng con trai KL chỉ có bạn Cường A10 thôi chỉ tiếc ...
Còn Hải A5 á? chỉ có mỗi năm nay có các em lớp 10 tung hô chứ năm ngoái thì ... chả ai biết đến cả

Old 08-11-2004, 16:45  
1_No_Fear_1

Vân Trung ko những đẹp trai mà còn có khả năng sát gái cơ , Trung mà nhíu mày với em nào thì đảm bảo em ý xiêu vẹo mấy ngày he he .........
Mà nạn nhân mới nhất là bạn Baby_ cat , mải mê ngắm bạn VT đến nỗi ko làm được bài .......... NGày mai các bạn cứ xuống lớp tớ, tớ chỉ mua VT cho mà xem ( nhưng phải mua vé đấy )

Old 08-11-2004, 18:43  

Unverified Member

báu lắm đấy! con trai A18 làm jì có bạn nào mà đáng để bỏ tiền ra mà mua vé? chẹp ... con baby cat dại trai xem trai đến nỗi ko làm được bài ... thật là ... xấu hổ khi làm bạn của mày quá chừng ...
Tớ thì tớ công nhận là so với trường mình thì bạn Hải A5 là ổn rồi nhưng ko đến mức toả sáng khủng khiếp thế ... đâu đến thế đâu

Old 08-11-2004, 18:59  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thoai chị ơi , người ta thần tượng kệ người ta , chắc chưa được thấy ai đẹp trai nên mới thế !
a18 học tầng mấy í nhỉ , nghe quảng cáo kinh quá nên chắc khi nào em cũng phải lên xem thử !
ah mọi người còn nhớ ông anh 12a1 hôm hát hò linh tinh không " a1 amotion " i' , trông cũng tạm ổn

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 08-11-2004, 19:09  

Unverified Member

thôi thôi em! thằng Tú trắng A1 đấy? chẹp ... lượn đi cho chóng, xấu thí mồ, hồi trước nó tưởng con bạn chị thích nó chẹp ... bị con bạn chị hù cho sợ ngã ngửa ra chẹp... từ đấy đố dám bén mảng đến A10 Tú A1 gọi Tú A10 bằng cụ
A18 ở ngay dưới tầng 1 đấy em, chẹp ... đến xem làm jì cho nản ra ....

Old 09-11-2004, 11:35  
haianhA1

hic
anh HẢI được lắm
tuởng hiền lành mà cũng kinh phết............
ôi trời ơii
vân trung a18 xấu xấu
mà bạn Mậu Linh thân mến
12a18 học tâng 1 nếu có nhu cầu xem cứ xuống
nhưng sao bạn o bỏ chút thời gian ngắm lại anh HẢI đi
đẹp trai lắm
khiếp khen anh TÚ a1 đẹp trai mà chê anh HẢI à!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :p

Old 09-11-2004, 11:43  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

này này tui đã nói là ông anh TÚ đấy đẹp trai chưa !
mà nói thật chẳng qua là có người hâm mộ anh í nên mới nhờ đưa vào xem ý kiến mọi người thế nào thui , mình đã bảo chẳng ra gì mà nó cứ bắt !
HẢI a5 hả , mình xem roài HẢI ANH ạ , không phải xấu nhưng cũng ...( tự hiểu )

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 09-11-2004, 11:58  
vip

Phá sản!

hố hố, cứ đến A18 đi rồi anh làm hướng dẫn viên cho các cô các chị ,ko mất tiền..........nhưng nếu phải lòng anh nào thì phải trả tiền mai mối đấy!
Nói chung thì thàng Tú A1 đấy ko đến nỗi nhưng lúc đầu hát lip hay thía,rồi khi nghe giọng thật(Mắt đen ,the wall) thì chán chẳng buồn ...........chết!
Hải A5 cũng dứa,chẳng có gì đặc biệt cả!
vip is offline  

Old 09-11-2004, 17:37  

Phá sản!

thằng V.I.P á , thằng này là chuyên gia biểu diễn 1 môn mà ..( thôi để khi nào a18 lên trường biểu diễn sẽ biết ) bật mí 1 phát : trò này có liên quan đặc biệt đến cái quần đùi trên avatar của nó đấy.
--------------------------------------------------
đề nghị bạn nào thấy bạn Vân Trung rồi thì giữ mồm cái đi, để các bạn gái xuống thăm lớp tớ thường xuyên cái Bận ấy là "của báu" lớp tớ đấy, đừng bạn nào quá lời bạn ấy dỗi lại cho con gái cả trường đỏ rào rào thì chết. :-s
bazooka is offline  

Old 09-11-2004, 18:13  

Unverified Member

chẹp! vân trung vân triếc jì, tớ cá là bạn này fải xấu lắm cho nên mấy ông này mới quảng cáo ghê thế, chẹp ... Hải A5 thì ko có jì đặc biệt, hát cũng bình thường, ko hay được mỗi cái cao ráo, học thể dục cùng lớp nó ... chả thấy có ân tượng jì cả trường mình chán lè

Old 09-11-2004, 20:50  

Phá sản!

ơ chết , cái lão nâu fia nâu fiếc kia ai cho ông đơm đặt chuyện vớ vẩn thế hả X-(
ngắm ai thì ngắm chứ ngắm VT bạn yêu của ông thì tôi vái cả nón !!! X-(
Chẳng qua ấn tượng ban đầu khó phai nên chứ VT thì phải sang hỏi cái Ngọc lớp tôi :"> kết nổ đĩa
hê hê bạn Tú A1 vừa xấu vừa hát chán , mặt thì trắng như bạch tạng... chẹp... hot hiếc gì cái loại đấy
bạn Tú A10 thì như tớ đã nói ...nó chỉ Hot với con Miss thoai
hình như hùi trước có thấy chú vip roài thì phải
Nhí Nhố is offline  

Old 09-11-2004, 21:23  

Unverified Member

con baby cat toàn nói xấu bạn ko à!
Mới hỏi qua bạn Quỳnh A18 thấy bạn ý quảng cáo bạn VT ghê lắm bạn ý bảo thà nhìn ... còn hơn nhìn bạn VT nghe mà buồn tênh
còn bạn Tú A1 thì ko duyệt được, bạn Đức Anh A1 còn đẹp trai gấp tỉ lần bạn Tú
Hải A5 cũng so so nhưng Dũng A15 thì duyệt
bạn Tú A10 thì dĩ nhiên là duyệt rồi, khỏi fải bàn nhưng con baby cat ko được nói thế, chẳng fải bạn Tú lớp tao cũng hot với bạn nào lớp mày đấy sao? Tú A10 thì hot với ối em, chả fải mỗi tao

Old 10-11-2004, 12:39  
vip

Phá sản!

Thấy chú Vip lúc nào mà thấy.........Học A14 mình bít mẹt thằng Bảo (đi anh rùi) thằng Hà đánh trống.Tạm thế đã!
Nói chung lại là con trai kl cũng cao ráo đẹp trai nhưng ko ai hoàn hảo cả! Stop thằng ku Hải đi-----------> chuyển thằng ku khác được ko?
vip is offline  

Old 10-11-2004, 15:27  
1_No_Fear_1

Gì cơ !? VT mà xấu á , đui ko thế ,mắt xanh , mặt tròn , môi cong , vãi đẹp trai ! hehe Independent đi hỏi cái Con Quỳnh dở hơi thì hỏi làm gì cho mệt . Chính nó chẳng kết VT bỏ xừ còn trả vờ
Nói chung con trai trường KL ai mà chẳng đẹp trai cơ chứ, chẳng wa mỗi người một vẻ nên nhiều khi cảm thấy thành xấu mà thôi hehe ... Mà đi đâu xa , ngay ở trong klnet cũng có hai bạn cực kỳ đẹp trai :
VIP - đẹp trai kiểu Tây Phi

Bazooka - đẹp trai kiểu Đông Phi

Vãi lúa ! ... À wên , ngoài bạn VT lớp mình còn có bạn T Sơn cũng đẹp trai lắm - tóc xoăn nhìn hao hao giống Kasim Hoàng Vũ nhưng nhìn kỹ thì đẹp hơn Kasim là cái chắc .

Còn nhiều điều bí ẩn với A18 , nhưng phải xuống lớp tớ mới biết được , Come on baby hehe

@ bazooka : Cùng một lớp sao chú lại nói xấu TM như thế , TM lắm tài lắm , ko xuể đâu nhưng đặc biệt có một tài "đặc kiểu VIP" : hay gãi **** ( Tế nhị )

Old 10-11-2004, 19:04  

Unverified Member

thôi thôi! cái lớp A18 của ông làm như tôi chưa nhìn thấy bao giờ ko bằng, chẹp ... lớp ông cũng chỉ đến thế thôi,làm sao sánh được với A10
Mà con Quỳnh kết jì bạn VT, nó kết bạn Phạm nổ đĩa ra ấy chứ
Thật! chẳng lẽ con trai KL chết hết rồi hay sao mà cứ đâm đầu vào bạn Hải A5 mãi thế? chán chết

Old 10-11-2004, 19:05  

Phá sản!

he he thì hùi trước con nhem nó chỉ nên mới thấy bạn Vip mờ
he he biết rồi , biết rồi các ông khỏi phải quảng cáo , tôi biết ban VT A18 đẹp trai roài
hoá ra A18 lắm nhân tài thế à , hum nào đi xem thử
Dũng A15 được nhưng ... lùn
ừa Tú A10 thì hót roài làm bạn Miss chết đứ đừ đừ , nhể
Nhí Nhố is offline  

Old 10-11-2004, 19:54  

Phá sản!

haha , con trai A18 bạn nào cũng đẹp , mỗi người 1 vẻ nhưng tất cả đều đậm nét Á Đông vốn có của người Việt Nam
----------------------------------
bạn Vân Trung mắt con lươn đầu con hà mã , lông mi con đỉa ,răng con lợn lòi ...tất cả đêu mang nét đẹp hoang dã của thiên nhiên mà sao các bạn không biết thưởng thức nhỉ ??? :O
---------------------------------------------
V.i.p à , tao có nên tả mày cho các em nghe không nhỉ , mày muốn được đậm nét phương Đông không ? hay là gợi cảm phương Tây ??hay là hoang dã vùng rừng rú?? cứ bảo tao , tao tả cho , các em cứ gọi là xếp hàng twác cả đường Phạm Ngọc Thạch.
bazooka is offline  

Old 11-11-2004, 10:00  

Phá sản!

nick ku hải có đuôi 1988 hẳm hoi chứ đâu phải chị bịa đâu hải anh ơi mà ko ngờ mình lại dễ dàng nhìn mặt em hải anh như thế mà em ý có vẻ thích ku hải đến diên cuồng quá không stop lại được rồi với lại giọng hát của anh hải thay đổi theo ngày em ạ trước đây đợt live show A5 anh ý hát chán òm với chị cũng hát chán òm nốt nhưng đến đợt bế giảng anh ý hát let it be hay thật làm chị cũng ko nghĩ là anh ý nưa cơ
lovely_bunny is offline  

Old 11-11-2004, 14:33  
1_No_Fear_1

Mịe thằng L sao mày tả bạn bè mày kinh thế hả , ăn nói vô duyên ko chịu được, cái gì mà lươn đỉa thế ghê chết đi được . Thôi từ bây tao từ mày, đừng gọi tao là bố nữa
Buồn cho bạn baby_cat wá, đổ VT lớp mình rồi,thế mà không dám nói thật , chắc là ngại mình nói với VT hay là muốn tình yêu cần sự thử thách đây ? ....
Hồi lớp 11 đá bóng với A10 roài, chẳng có thằng nào nhìn được cả ... Thế mà bạn Miss này cứ khen mãi, chẳng biết khen cái gì thế ? Đúng là mơ hão, A18 sao cùng đẳng cấp với A10 được ?

VIP đâu , hôm nào post ảnh lên cho các em ở đây lác mắt đi , đệ của anh mà cũng phải sợ ah ???

Bạn VIP gần giống với Alessandro Nesta ! hehe

Old 11-11-2004, 18:55  

Phá sản!

X-( tui đập chết ông bi h , ai yêu , yêu ai , yêu iếc giề cái thằng đấy X-(
đừng có đơm đặt tui chỉ iu chồng tui thôi đã bảo là chỉ có cái Ngọc lớp tớ là kết bạn VT lớp đằng ấy thôi
con trai A10 nhìn " zuyên " phết đấy
A18 làm sao dám so
Nhí Nhố is offline  

Old 12-11-2004, 08:20  

Phá sản!

Ôi zui` , mấy anh lớp a18 biết thừa . Năm ngoái mới lơ ngơ vao trường lớp em học ngay tầng 1 nhìn đối diện sang lớp bên ấy :"> Ngồi tia toét cả mắt mà chả thấy gì , ức chế quá giờ nghỉ tiết nào cả lũ cũng rủ nhau đi ......tập thể để lấy cớ săm soi . :p
Có cái anh Quang Minh trông cao cao , tóc hơi hoe hoe giông giống HQ được bon em gọi là Kôrêa Còn cái anh Nam rì rì đấy mặt giống "bãi chiến trường năm xưa" có cái nick mỹ miều là AIDS ....
nguyetanh1612 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan