Old 01-10-2004, 15:25  
cugia87

KL$: 0.00

Co le den khi em doc duoc buc thu nay thi chung ta da mai mai da xa nhau o hai noi phuong troi cach biet.Nguoi yeu dau oi em co biet rang anh yeu em ngay tu lan dau duoc nghe thay ten em:KNTT mot cai ten oi sao that nhe nag ma kieu xa ,roi anh cang cam thay yeu em nhieu hon khi gap em mot nag tien nhe nhang manh mai nhi nhanh lam say dam anh ngay tu giay phut ban dau .The nhung tinh yeu dau nhu minh mong muon la duoc phai khong em co le anh se mat em ,se mat em ma khong bao gio anh se co duoc.Loi co le o anh vi anh la mot ke hen nhat khong dam noi that voi em khong dam noi rang trong doi nay anh chi co em trong doi .De roi day anh ngoi day om ap noi hoi han muon doi .NHung T oi co le da qua muon roi anh se khong bao gio co the co duoc em trong cuoc doi minh nua .Anh da mat em mai mai roi.Anh cau mong mai kia se co nguoi yeu em nhu anh va dam noi voi em rang "Anh yeu em suot doi"
nho em that nhieu

Old 01-10-2004, 21:23  
smallangel_no1

Ông anh này làm gì mà tình cảm dữ vậy. Thư gửi người iu sao lại post lên diễn đàn làm gì? Hay ông anh định khoe rằng mình có người iu vậy? thế thì ông hơi bị chảng đó, dân cấp III ai chẳng có bạn trai bạn gái?

Old 03-10-2004, 17:14  

God Member

KL$: 52

"Bức thư tình đầu tiên"

Khi anh đưa mắt nhìn em,qua tấm gương
Ta đã gặp nhau,bối rối thật lâu
Đêm nay,dường như những ánh mắt
Muốn đi kiếm tìm nhau
Anh muốn nói với em,những điều thật lớn lao
Sẽ luôn ở đây,nơi tim anh,tình yêu bất tận
Phút giây anh nghẹn lời,vì biết "em yêu anh"
Và anh,sẽ là người đàn ông của đời em
Anh đã mơ về,ngôi nhà và những đứa trẻ
Vì yêu em,ngày mai anh thêm vững bước trên con đường dài
Em có nghe
Mùa đông những ngọn đèn vàng
Anh nhớ em...anh nhớ em...
Miên man bên trang thư tình gởi đến em
Người tình ơi...
Anh mơ mỗi sớm tỉnh giấc
Mắt anh kiếm tìm
Tai anh lắng nghe
Môi anh cất tiếng gọi
Và vòng tay anh rộng mở...đón em vào lòng....

Đến khi nào tôi mới đc gửi bài hát này đến người tôi sẽ tìm thấy???
Đơn độc lắm...biết kô...

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 04-10-2004, 17:29  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Trời ạ, nghe lời lẽ trong bức thư của cugia87 thấy không tin được chút nào, bộ nghe tên là có thể yêu được hả? cái đó kể cũng hay nhỉ, vậy ra cậu yêu cái tên người ta hả?
Thêm nữa nghe là không tin được, cậu đâu chỉ có người ta trong đời , cậu chắc chắn còn có gia đình mình, người thân, và sau này có khi còn có vợ cậu ấy chứ
Còn việc mai kia có ai nói yêu với người ta thì chắc chắn có, cậu không cần phải cầu mong ,nghe sao mà sáo rỗng thế.

Cậu đang buồn nên tui không nói, nhưng nếu muốn người ta hiểu thì hãy thể hiện bằng hành động, lời nói xuông làm được gì,sáo rỗng thôi, dù đã không còn nhưng hành động vẫn là biểu hiện tốt nhất để người ta hiểu.
Thêm nữa, không có gì là muộn hết, mọi thứ đều có thể bắt đầu từ đầu, đừng ngồi đó buồn bực mà phí thời gian, hãy đứng dậy và làm một cái gì đó, con trai không thể yếu đuối như vậy được
To smallangel:bạn trai bạn gái thì có, nhưng nếu là theo nghĩa người iu thì cấp 3 anh đâu có, và anh bít nhiều người nữa cũng đâu có, đâu phải ai cũng có như em nói vậy

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 18-10-2004, 18:58  

Unverified Member

KL$: 0

kekeke biết KNTT là ai rồi! Kiều Nữ Thảo Trà fải ko? được đấy! bạn ý xinh quá đi còn jì? mỗi cái là ông bạn có đủ đẹp trai để sánh đôi cùng bạn ý ko? bạn ý xinh thế mà đi với tên xấu là ko ổn đâu tớ mà là con trai tớ cũng chỉ để ý đến bạn ý thôi, người đâu mà xinh thế ko biết, mặt như búp bê ý ạ! yêu quá
Miss_Independent is offline  

Old 20-10-2004, 15:31  
starboy

này thằng cụ già này thích khoe của đây mà.Nếu mà nghe tên đã yêu thì có ngày nó sẽ nghe tên 1 bà cụ mà cảm thấy yêu thì có ngày thằnG HUY ANH này sẽ được yêu 1 bà già.Còn TRÀ ư không bao giờ thích 1 thằng ĂN BẨN Ở BẨN CHƠI BẨN như thằng này đâu........ bật mí 1 chút nhé TRÀ đã có người yêu rồi ngay trong lớp cơ đẹp trai lằm mà lại GALĂNG nữa

Old 22-10-2004, 13:24  
cugia87

êu cái tin tức này cũ rích rồi con trai nơi mày để ý lại đi bài này tao viết từ khi mới lọt long cơ mày ơi trà ư chuyện đã xa rồi ai còn vương vấn làm chi để lòng thêm tủi để hồn thêm đau (hic hic lãng xẹt quá) mày ơiiiiii

Old 22-10-2004, 15:16  
cugia87

vẫn biết yêu em là tội lỗi nhưng làm sao khi trái tim mình chỉ có mỗi bóng hình em .hãy tha thứ cho anh vì anmh đã không thể không yêu em cho dù tình yêu của anh khoong được như mong đợi nhưng anh mong rằng cho dù không được yêu em nhưng chúng ta sẽ có thể là nhũng người bạn của nhau .......................

Old 22-10-2004, 16:52  

Unverified Member

tình hình là ở đây có 1 người bị điên tình ==> bạn ạ! tớ nói thật! con trai đừng nói những câu chuối nhiều như thế, con gái tuy thích được nghe những lời ngọt ngào nhưng ko fải là chuối cả nải thế đâu. Con trai thì đừng nên bi luỵ nhiều như thế, cái con gái cần là chỗ dựa chứ ko fải là cái đài chuyên fun ra những câu nói uỷ mị, nghe mà nẫu cả ruột

Old 22-10-2004, 17:21  
cugia87

mỗi cái là ông bạn có đủ đẹp trai để sánh đôi cùng bạn ý ko?
ê cái bạn miss_inder... ơi bạn sao bạn lại nói xấu mình thế ? vậy theo bạn trong lớp 12a16 bạn trai nào có đủ trình độ đẹp trai để mà yêu bạn trà .Mà ấy ơi thế xấu thì không có quyền yêu người xấu àh?

Old 24-10-2004, 17:56  

Member

KL$: 1
Sent 1 thank(s)

xời, nói chung nếu chuyện đã qua rồi thì cho nó qua đi, việc gì phải níu kéo thế chứ hả ông anh?
hãy cứ vui vẻ lên đi bởi con gái chẳng thích cậu nhóc nào chứ suốt ngày mặt mày ủ rũ đâu, nhé!!!!!!!!!hãy đi tìm một lối đi khác cho riêng mình bởi trên đời này con nhiều nhóc yêuông anh hơn và ông anh sẽ gặp nhiều bà chị xứng với ông anh nữa, thế giới này đâu thiếu đàn bà
ok?

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 25-10-2004, 13:07  
cugia87

hiii cậu góp ý rất đúng với ý tôi thật ra thì trên thế giới này một nửa là phụ nữ cơ mà sao lại cứ buồn khổ mãi vì một người kh9ong có chút tình cảm gì với mình mà mình đâu phải dạng có cơ hội ế vợ cơ chứ cảm ơn em thank

Old 25-10-2004, 15:25  

Member

KL$: 1
Sent 1 thank(s)

hì hì, không có chi, tôi tốt bụng thế đấy, ông anh lạc quan vui vẻ là tui vui rồi
vui lên nhé, nhưng mà tui muốn nói một điều này cũng khá quan trọng đấy, không biết ông anh và các bác thấy thế nào chứ cháu là cháu thấy tình yêu đã qua cũng là một kỉ niệm đẹp( bởi đối với cháu, tình iu truớc không hề có khổ đau gì cả, nó đẹp vô cùng, chà chà, nhắc tới lại thấy nhớ cái tên ngốc đã bỏ cháu mà đi, hix hix)
cháu nghĩ là cháu không có ý định quên đi mối tình đầu, dù bây giờ nó vẫn chưa đi đến đâu cả nhưng quả thức là không thể quên được, các bác nghĩ thế nào?

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 25-10-2004, 19:32  

Unverified Member

thực sự là tôi ko nói xấu ông, chỉ nói sự thật thôi, con trai thì chuối vừa thôi, chuối quá thì tôi nói thật, đến người yêu ông cũng ko chịu được chứ đừng nói là người ông yêu ... mấy câu đó chỉ làm cho ông mất đi người mình yêu thôi
ah` hum 20/10 ông tặng quà Trà à? hay ai thế? hộp quà to uỵch!

Old 29-10-2004, 13:10  
cugia87

Đã nói là tôi thui không yêu nó nữa rồi cơ mà vì thế cái hộp quà đấy tất lẽ dĩ ngẫu không phải là của tôi rồi mà đồ to chưa chắc đã có giá trị đâu đơn cử như b1 cái gối cũng cỡ đấy đấy mà quan trọng là tấm lòng nếu không có tấm laòng thì đò dù đắt đến đâu cũng chỉ là vật dụng mà thôi

Old 29-10-2004, 16:42  

Unverified Member

ko yêu NÓ nữa? ko được gọi người mình yêu thế chứ! Mà ko yêu nữa á? có nên tin ko nhỉ? uh`! cũng có thể đúng, mấy cái này chẳng qua chỉ là viết lúc thích cao độ thôi Yêu nguời ta để trong lòng là nhiều chứ cần jì cứ fải fơi ra ngoài làm jì

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan