Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 01-10-2004, 09:29  

Member

KL$: 228
Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A5 (2003-2006)

bạn đã bao giờ gặp phải hoàn cảnh này chưa?tui nghĩ là cũng nhiều!VD như,hồi trước,1 người nói thích bạn,bạn lại ko thích người ta nên rất thờ ơ(mặc dù người ấy rất tốt).Tuy nhiên,sau 1 năm(hay la` bao lâu đó),bạn lại thấy cảm mến người ta nhưng trớ trêu thay,bây giờ người ấy lại đã có người yêu khác rồi.nếu vậy,bạn sẽ làm thế nào????Bạn có định nói với người ta tình cảm của bạn ko????

------------------------------
.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 01-10-2004, 12:36  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Chẳng nên nói
Nói cũng được thôi ^^ nhưng muh cơ hội thành công là 1%... mới lại mang tiếng phá hoại tình cảm người khác.. Người ấy đã love người khác rồi thì tốt nhất là đành chịu... cơ hội chỉ đến một lần, tự trách mình bỏ lỡ cơ hội thôi T_T
Mà như thế thì liên quan rì đến "tình cũ không rủ mà đến" nhẻy

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 01-10-2004, 20:28  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

à,tình cũ ko rủ mà đến,tức là mình ko muốn nó đến nhưng mà nó lại đến ý mà(tình cũ ở đây là người cũ)
chả biết có nên nói ko nhỉ?nhưng vấn đề là người kia ko hẳn là ko còn chút tình cảm gì với mình(chính người đó nói thế,thậm chí là còn nhiều tình cảm cơ).hic,vấn đề,vấn đề.Kể ra thì bây giờ mà mình nói thì đúng là phá hoại hạnh phúc người ta thật nhỉ???nhưng con bạn tui lại bảo:sao lại phải nhường?phải đấu tranh!kẻo sau này sẽ hối hận.biết làm sao?

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 07-10-2004, 10:48  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Tình cũ nó đến thì đuổi nó đi nếu không thích, đón nó vào nếu thích, nói vậy thôi tình hình này là hơi khó xử đây.Bây giờ thấy thích thì hơi trễ roài, với lại người ta chắc gì còn thích mình, để người ta yên cũng là tình yêu mà, đâu phải cứ yêu người ta là phải có người ta.
Nếu yêu thật sự thì hạnh phúc của người ta cũng là hạnh phúc của mình.
Tuy nhiên nếu người kia chưa rõ ràng thì u cứ thử đấu tranh coi

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 12-10-2004, 20:04  
smallangel_no1

KL$: 0.00

Em thấy thì không nên nói làm gì, hãy để nó trở thành kỷ niệm tuy khộng phải là kỷ niệm đẹp. MÀ khi ta lớn rồi sẽ nhớ lại tuổi học trò và nhớ lại kỷ niệm vui lẫn buồn. Người ta đã thích người khác rồi thì thôi, coi như mình giúp ngưới ta vậy. Hơn nữa mình và người ta vẫn là bạn mà,

Old 13-10-2004, 11:42  

Phá sản!

KL$: 0

em thì khac!!! theo em thì chị cứ nói ra đi.. giữ làm gì cho mệt mặc dù bít là người ta không thích mình nữa!!! nhưng cách đó là cách hay nhất !!! mình nói ra không phải cô tình phá vỡ tình cảm hiện giờ mà chỉ để cho mình không phải vương vấn nữa!! 1 câu trả lời là xong!!!
caycon is offline  

Old 13-10-2004, 20:10  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

cảm ơn mọi người.hìhìoai dà!thế này nhá!tình hình này là 1 một tình huống mà em đặt ra chứ nó ko có thật đâu ạ.(xin mọi người thứ lỗi)nhưng có thể đã có người gặp phải rồi,nêu ra đây là để mọi người cho ý kiến và bàn luận thôi ạ.Đừng ai hiểu nhầm nha,VD mà.
@renzo:có thật đâu mà kể hả linh
@babyele:nếu có thật thì có lẽ sẽ ko bao giờ là anh(thành thật xin lỗi ^^,mà cái chuyện kai đó,em ko tin đâu anh à ~~)
@fanklnetozy,"trân trọng" nha bạn.mà tui (ko dính hoàn cảnh này)cũng luôn trân trọng tình cảm của người ta đấy chứ,và tất nhiên là cả tình cảm của chính tôi nữa=>chung thuỷ lắm,ko thích lăng nhăng ,linh tinh đâu.
@caycon:giống mình thế,mình đã thích là muốn nói với người ta ngay,hổng muốn giữ trong lòng lâu(để mà gặm nhấm đau khổ à??),nhưng trong hoàn cảnh này thì lại phải khác,bây giờ mà nói ra có khi hỏng bét cả tình bạn.^^

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 17-10-2004, 20:11  
minixiquy

..... Thực tế ra mà nói thì chẳng qua đó chỉ là cảm giác hối tiếc khi người ta không thích mình nữa mà thôi! ....Không phải là ngẫu nhiên lại có câu câu "tình yêu là một con chó, theo thì nó chạy, đuổi thì nó theo".... hơi bị thô thiển một tí nhưng dường như là rất đúng trong trường hợp này thì phải! ......Một số người, rất khoái cảm giác được theo đuổi, được làm kiêu,..... cho dù mình không thích hay thích thật ( đểu thế đấy) :-s .....thế nên tới khi không còn được theo đuổi nữa thì thấy hẫng hụt, thấy thiêu thiếu! ... dúng là chuói cả nai? nhưng mà không hiếm những người như thế... tốt nhất là hãy sống thực với chính mình để không bao giờ phải hối tiếc,.... luôn nói lời cần nói đúng lúc, không quá sớm , cũng không quá muộn! Và tất nhiên đôi khi cũng cần kiêu một tí!
.........to camila
Quote:
bạn đã bao giờ gặp phải hoàn cảnh này chưa?tui nghĩ là cũng nhiều!VD như,hồi trước,1 người nói thích bạn,bạn lại ko thích người ta nên rất thờ ơ(mặc dù người ấy rất tốt).Tuy nhiên,sau 1 năm(hay la` bao lâu đó),bạn lại thấy cảm mến người ta nhưng trớ trêu thay,bây giờ người ấy lại đã có người yêu khác rồi.nếu vậy,bạn sẽ làm thế nào????Bạn có định nói với người ta tình cảm của bạn ko????
------>>>>>> chưa chị ah! hehehehehehehe..... còn nghe chị nói thế thì cứ nhue là "đã rồig" ấy! hehe ( phỏng đoán thế thôi nhớ!) :p

Old 20-10-2004, 10:21  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

hì,phỏng đoán vẫn chỉ là phỏng đoán,chuyện đó hông có thật đối với tui,tui đang... 1người khác kìa,mà người này thì tui hông biết tí gì về tình cảm người ta dành cho tôi,có thể là dương vô cực,cũng có thể là con số 0 tròn trĩnh.hixxxx.đến bao giờ tui mới dám nói nhỉ???
@caycon:sao lại đểu???có gì đâu?đôi khi cũng nên nghĩ ra những tình huống như thế để trao đổi,bàn luận chứ?(cuộc sống tươi đẹp quá!)nếu ko thì cái board này sẽ thế nào?chiện zui zui zậy mà!cố gắng suy nghĩ chút!

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 22-10-2004, 17:07  

Phá sản!

hix hix!tai sao lai ko the la anh chu em camila?neu co nguoi nao yeu em duong vo cuc thi` chi co the la anh ma` thoi em ah`! .tai sao lai nghi ngo` tinh cam cua anh danh cho em nhu vay ?.anh that long` voi em vay ma.em da thay ai that long voi em nhu anh chua?anh chieu em het y' roi con` gi`! <-- dau long` wa' di.cho du` biet trc anh day van cam thay sao that bat ngo`!
babyelephant is offline  

Old 24-10-2004, 09:33  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
tai sao lai ko the la anh chu em camila?neu co nguoi nao yeu em duong vo cuc thi` chi co the la anh ma` thoi em ah`!
thật sao?thế có nghĩa là ngoài anh ra,ko ai có thể yêu em bằng anh?chít rùi!thế thfi có khi em ế mất
Quote:
anh that long` voi em vay ma.em da thay ai that long voi em nhu anh chua?
thật lòng àh?có khi phải xem xét lại .thấy rồi anh ạ.
Quote:
anh chieu em het y' roi con` gi`!
chiều chỗ nào?đến cái ảnh bảo gửi mấy lần cũng ko thấy,em còn chưa thấy mặt anh bao giờ,sao tin anh được????xông cảm nhá!

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 26-10-2004, 14:42  
rongcon_1412

ặc....ặc , iu cầu hai ông bà ra chỗ khác tán tỉnh nhau nhá.
tui thấy bà Camila khổ wá , sao lại trớ trêu vậy chứ, thui tui nghĩ là không nên phá hoại hạnh phúc của nguời khác bà ạh, bà cứ thử đặt mình vào trường hợp người iu người ấy đi , người ta đang iu nhau , mình không nên xen vào .Mà nếu bà thích người ấy thật lòng thỉ chỉ cần nguời ấy hạnh phúc là đuợc mu`, tất nhiên là mình sẽ phải chịu đau khổ , nhưng đã iu là phải chấp nhận đau khổ thui, rùi bà sẽ tìm được người khác mu` , còn nửa thế giới nữa chờ bà mù. Bà hãy vui vẻ nhá , bi giờ còn trẻ mà , với lại bi giờ chỉ là tình iu trẻ con thui mù!!!

Old 26-10-2004, 17:46  

Phá sản!

chu nay hay nhay`!anh lam gi`,noi gi ke anh chu'!ho`ho`!
con em camila oi!neu em ko tin anh thi` anh phai lam gi de cho em tin anh bay gio?co phai anh ko gui anh chua anh cho em dau,ma tai cai nick cua em no lam sao ay'!anh gui cho nhung nguoi khac co sao dau!
babyelephant is offline  

Old 27-10-2004, 15:37  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

gì?nick của em làm sao á?nick của anh làm sao thì có,em vẫn nhận được ảnh của bạn em mà.mà cũng tại anh lười cơ,sao ko thử lại lần nữa???
@rongcon:tui hỏi zậy thui.tui cũng nghĩ là ko nên nói,với lại nghĩ là 1 chuyện,còn có dám nói hay ko lại là chuyện khác(tui hông dám đâu).hix.

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 27-10-2004, 21:31  

Phá sản!

- Gõ tiếng Việt có dấu.

- Không làm loãng chủ đề, buôn chuyện linh tinh.

Pridon85
babyelephant is offline  

Old 29-10-2004, 17:15  

Unverified Member

thực ra thì khi có người xen vào mình mới biết được tình cảm của nguời ta dành cho mình như thế nào, nếu dễ dàng bị người khác lấy đi mất thì chằng việc jì fải suy nghĩ nữa, người ta ko fải dành cho mình ... dĩ nhiên là ko fải lúc nào cũng thử thách như vậy được nếu ko muốn sớm mất người mình yêu
Miss_Independent is offline  

Old 29-10-2004, 20:08  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

đúng,người ta mà có iu mình thật thì trong hoàn cảnh như thế sẽ ko đi thích người khác đâu nhỉ?nhưng xem ra lại có những người rất đa tình,yêu người này nhưng cũng yêu người khác,đấy có phải là 1 cái tội?chẳng biết nữa,nhưng trong hoàn cảnh đó thì rất khó xử,nếu 1 trong 2 người cũng yêu lại mình,hoặc là cả 2 thì sao?sẽ phải làm gì đây?khó quá!!!
Quay lại với chủ đề chính,nếu tui là người trong cuộc,tui sẽ ko nói ra với người kia đâu(1 phần vì ko đủ can đảm,1 phần nữa là ko muốn phá hoại hạnh phúc của người ta)với lại nếu mình nói ra thì người kia chắc cũng rất khó xử,thôi thì ko nói,1 mình mình chịu thôi,nói chung là cái gì rồi cũng sẽ qua,mình cũng sẽ có thể gặp được những người tốt khác nữa cơ mà...(tràn đầy hi vọng, yêu đời làm sao!!!!)

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 29-10-2004, 23:00  

Phá sản!

haha!chú pridon này vui tính thế nhẩy?haha!buồn cười wá!"thật tình cờ và thật bất ngờ" khi đọc ài bài của mình được chú pridon sửa lại!cám ơn chú pridon nhé!tôi thấy thế lại hay hơn bài mà tôi gửi lên đấy!
quay trở lại với chủ đề một tí nhẩy!
là tôi thì tôi lại nói ra!có gì ma không dám nói cơ chứ nhỉ?em camila nói nghe có vẻ cao thượng wá nhẩy?em nói thế là vì em ko phải là người trong cuộc thôi.còn nếu em là người trong cuộc thì chắc chắn là em sẽ làm giống anh thôi!
em camila ah`!anh yêu em mãi mãi!
chú pridon ah!cám ơn chú một lần nữa nhé!
babyelephant is offline  

Old 30-10-2004, 13:47  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Hí hí ... Camila là ai vậy ? Cho tớ làm quen với ban được chứ Thấy có vẻ nhiều người " nhiệt tình " với bạn nhỉ Đắt hàng quá !

To Pridon : Làm gì nóng thế ku hehe ... để mặc cho mọi người tâm sự đi chứ' , ai cũng " tâm trạng " thì còn để ý gì được đến phép tắc nữa hả ?

To Rongcon_1412 : chắc là em chưa được anh nào " chuối " như thế nên không quen hả Tập dần đi em ạ !

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 30-10-2004, 15:44  

Unverified Member

gặp được nhiều người tốt nhưng có gặp được người mình mong muốn ko lại là chuyện khác Miss cũng chẳng bao giờ muốn fá hoại hạnh fúc của người khác lại chẳng muốn làm kẻ thứ 3, nếu người ta vì Miss mà bỏ người mình đang yêu thì ko thể chắc chắn rằng người ta ko thể bỏ Miss vì 1 người khác ...

Old 31-10-2004, 09:45  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

chí lí!tại sao lại ko thể cơ chứ??hic.cang` nghe cang` mất long` tin(thế này chắc chả dám yêu ai nưa quá).thế cái bài kai,anh voi viết cái gì mà để bị sửa thế?em chưa kịp đọc,nói lại cho em biết với.
@voi:em cao thượng ư?ko dám đâu.(mà cũng chả biết nữa)
@mook:tui tên thu,học a5(03-06),Tui đắt hàng????hàng ở đâu ra mà đắt???với lại cũng chả nhiều thôi(tự dưng có con voi điên hâm hâm lên,trêu tui vậy thôi)

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 31-10-2004, 09:58  
Gấu béo

Hết ku babyelephant , lại đến thằng mook ( dân tộc thiểu số ) vào đây đong đưa em camila roài , thật là khổ thân em ý quá , bọn mày thật là.... Mà em camila oai , cho anh làm quen với . Thấy mấy đứa nó nhiệt tình quá đâm ra mình cũng nhiệt tình theo :p .

Quote:
Miss cũng chẳng bao giờ muốn fá hoại hạnh fúc của người khác lại chẳng muốn làm kẻ thứ 3, nếu người ta vì Miss mà bỏ người mình đang yêu thì ko thể chắc chắn rằng người ta ko thể bỏ Miss vì 1 người khác ...
Nghe Miss nói câu này tui thấy thần tượng Miss quá

To babyelephant : lâu lâu ko gặp chú , anh thấy " độ chuối " của chú có vẻ tăng lên nhiều rồi đấy

Old 01-11-2004, 21:51  
Gấu béo

Chú babyelephant mất vệ sinh quá , đi ... thì phải đi đúng chỗ chứ lị , ai lại đi...vào mặt anh . Mà bây giờ mính mới để ý , không biết ai tặng chuối mình thế nhỉ , kiểu này mang ra chợ bán cũng đc bộn tiền đây .

Quote:
(tự dưng có con voi điên hâm hâm lên,trêu tui vậy thôi)
Em camila thông cảm , con voi này vừa ăn nhầm bả chuột đâm ra nó hơi điên điên 1 chút ý mà

Thực ra nói hay không nói , mình đều cảm thấy đau khổ . Nếu nói ra mà người ta quay lại với mình thì có nghĩa mình vừa phá hoại hạnh phúc của người khác . Còn nếu không nói ra , thì mình sẽ cảm thây bứt rứt , và chấp nhận là 1 người thứ 3 , chỉ hờ hững đứng nhìn hạnh phúc của người ta mà thôi

Old 02-11-2004, 14:40  
kiss_kill_88

Tui thì chuyên trị vui là nhậu,bình thường cũng nhậu,mà buồn thì ại càng nhậu ác :-$ .Ăn vào xong rùi rủ vài đứa bạn ra ngoài xem đồ(ko mua đâu,xem thui )
lúc về thì cũng đã mệt,nhớ cũng hổng nổi nữa nè.
Mà thực ra ,nếu thật sự muốn quên,cứ khóc cho đã đê.Khóc nhẹ người xong xuôi,chuẩn bị tinh thần tìm 1 nửa mới,vì tội gì mà đau khổ suốt trong khi nó đang tí tởn đâu đó.

Old 03-11-2004, 10:35  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

sao lai đi chơi nhiều mệt người,đi chơi vui thế còn gì.nghĩ nhiều ko hẳn đã chán,mà càng nghĩ nhiều càng mệt=>nghĩ làm gì nhiều .mình cú đi chơi là sẽ quên hết ý mà.thế mọi người nghxi thế nào về cái 1 người mà yêu những 2 người??????????????
@gauden:anh quen em rồi còn đâu mà???cơ mà mook là con trai à?sao lại hiện hình con gái bên cạnh nick thế kia?(làm mình tưởng nhầm)

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 03-11-2004, 14:13  

Unverified Member

1 nguời yêu những 2 người? khó nghĩ gớm nhể? thực ra yêu nhiều người ko fải là tội nhưng ... ko nên như thế, như thế chỉ có thể gọi là thích thôi mà thích thì ko chỉ là 2 người, chục người 1 lúc cũng được nhưng yêu thì ... chỉ 1 mà thôi :">
Đứa nào kêu yêu 2 người 1 lúc thì téng bỏ xừ nó đi

Old 03-11-2004, 15:00  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

thật đấy nhỉ?ai lại có thể yêu 2 người 1 lúc,như thế sẽ bị người ta cho là bắt cá hai tay,ko tốt,ko tôt....nhưng nhỡ đâu đấy là do tâm lí thì trách người ta làm sao được?đấy có thể gọi là "đa tình" hay ko???
chết thôi,phận mình tới đây cũng chẳng biết sẽ thế nào.huhu.

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 03-11-2004, 15:32  
babyhocdoikl

anh gì gì đó ơi , hinh như nick là babyelephant thì phải . đúng rồi , khiếp đọc bài viết của anh em thấy " CHUỐI CẢ NẢI , CHUỐI CẢ BUỒNG , CHUỐI CẢ RỪNG " anh ạ . em nói chẳng quá lời tẹo nào . anh yêu camila bằng ngần nào mà không dám cho nó xem mặt . hay là cái mặt của anh cũng CHUỐI nốt nên không dám cho xem . ha ha . nếu thế thật thì hay nhỉ .
khiếp mà anh cũng tha thiết , da diết , dai dẳng ghê cơ . mà này , có gì muốn tam sự thì mail hoặc chat với camlila ý , tại sao lại cứ phải "phô trương" tình cảm một cách quá đáng đến thế nhỉ .
khổ thân camila.
chia buồn chia buồn.
người cần thì không thấy , toàn gặp phải người HÂM thôi .

Old 03-11-2004, 18:05  
kiss_kill_88

Cái loại yêu 2 người cùng 1 lúc ý à,hừm.Bây giờ cũng ko hiếm loại đó đâu.Chả bít tim voi hay tim lợn .Đúng đấy,cái loại đấy thì bít iu đương là giề.Nói chung là sẽ ko trụ được lâu đâu,sớm muộn roài thì sẽ phải trả giá thui.
Tui mà gặp loại đó,xin lỗi chứ,đập cho te tua luôn .Ko mạnh tay thì chẳng nhẽ để nó làm loạn à X-( X-( X-( .Đả đảo

Old 03-11-2004, 18:24  

Unverified Member

nói thì như vậy nhưng nhỡ mình yêu nguời ta thì ... mệt fết đấy lúc đấy có khi mình lại tự thấy giận mình mà lại ko bỏ được người ta thì ... chẹp chẹp! nói chung là chuyện tình cảm khó nói trước được điều jì lắm, lúc đâm đầu vào mới thấy là khó

Old 04-11-2004, 13:49  

Welcome to KLnet

Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)

Thế còn cái " loại " yêu trên 2 , hoặc n người một lúc thì em gặp em có lon ton chạy ra xông phi vào mặt nó không hả kiss_kill ??? Em có khổ công luyện võ từ hồi còn mặc tã thì cũng không đủ sức mà " lùa " hết được đâu em ạ ^^ vì con số đấy thì nhiều vô kể Còn cái " loại " mà chỉ dừng ở con số 2 <--- theo mook là vẫn còn tốt chán Nếu bây giờ , nếu như " lỡ " yêu thực sự " loại " đó rồi , thì quan trong là con gái phải tinh táo và khôn khéo làm sao để cho 2 - 1 = Minh` ! Đấy mới là điều đáng làm trong tình hình XH hiện nay , chứ mook nghĩ chỉ " đả đảo " thôi là chưa " hiệu quả " lắm đâu .

To Camila : Ơ Đằng ấy thích nhỉ , quen toàn động vật " quý hiếm " ... hết voi rồi đến gấu hehe .. tớ muốn nhìn chúng nó thôi mà phải nhịn 2 bữa xôi buổi sáng mới mò được qua cửa soát vé đấy ^^ Àh , tớ tên Múc ( tớ không học KL )... rất vui được làm quen với đằng ấy

mookkl is offline  

Old 04-11-2004, 14:49  
kiss_kill_88

To Mookkl: Bác Mook ạ,cái công thức 2-1=Mình theo kiss_kill thì ko ổn tẹo nào đâu.Bởi vì quái gì mà phải nhọc công cò cưa cái loại lăng nhăng đó.Mình loại được 1 đứa ra thì cũng đâu có nghĩa là sẽ loại được tất cả? Mà con gái bây giờ cứ...hây hây ra đấy :"> ,biết đằng nào mà lần.Đã thuộc về bản chất rùi thì...chẹp chẹp,tốt nhất là cho nó ăn mùi phù mỏ,lệch mõm 1 lần cho nhớ đời

Old 05-11-2004, 19:39  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

này!xì tốp chửi lung tung ,bậy bạ ở đây nhá.
Bây giờ mà mình iu phải người lăng nhăng như thế thì biết làm sao?phải cố mà bỏ thôi!
còn ý tui ko phải là loại cố tình lăng nhăng mà là do tâm lí(kiểu nhự là mình ko biết mình iu ai hơn ý)đấy thì làm sao?chuyện này khó nói lắm...
@múc:múc cái gì ko múc đòi múc KL?mà ko học KL thì học trường nào?sao nhảy vào đây?mà là con trai à?lạ nhẩy!cứ tưởng con gái!!!hân hạnh làm quen !!!(tui quen voi,gấu thật à?đâu????toàn "hàng giả" đấy!đừng nhầm nhá!!!)
@voi:anh nói năng lịch sự chút,babyhocdoi là bạn em đấy!mà anh đừng có gửi mấy bài nội dung vớ vẩn phá đám topic của em nữa đấy!

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 06-11-2004, 21:12  
renzokuken

người ta gọi là "cưa sừng làm nghé"
còn voi thì 'cưa vòi làm ngáo ộp" huh?
người lên nương hông lên nương, người về chuồng hông về chuồng, để chị 2 lo vụ "tình cũ" đã mệt còn phải quản cả mí ông vô kỉ luật nữa smile.gif). Yên tâm có em support chị 2 nè biggrin.gif
:-P just kidding, đang chàn wá, mún chọc giận ai wá, cho nó cáu cùng mình đỡ cô đơn sad.gif(

Old 07-11-2004, 11:44  

Welcome to KLnet

Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)

Ớ ... camila Tớ không học KL cấp 3 , nhưng học KL cấp 1 :"> Mà vì trường cũ chưa có official web hehe nên phải vào đây nương nhờ website các " anh chị " :"> Mà hoá ra toàn là hàng " giả " hả ??? Tiếc nhỉ àh , thế hôm nào tớ nhịn thêm mấy bữa mời ấy đi tham quan " hàng thật " nhé được chứ ??? Mà ấy không thích tên Múc hả Tại ngày xưa lúc tớ sinh ra được già làng ở bản tớ múc nước suối gội đầu theo phong tục <--- Mà chẳng nhẽ đặt tên là Múc Nước Suối Rửa Đầu ... nên chỉ lấy ngắn gọn là Múc <--- Nên ấy thông cảm cho tên tớ nhé , được chứ ?

To Renzozuken : Ơ , hehe sao lại giận thế ??? Hay mấy hôm không bắt được chú mouse nào , nên ko có bánh mỳ kẹp mice ăn hả

To babyelephant : Ơ hay cái con voi này ... tóm đuôi làm thịt giờ ! Sao mày cứ toang toác cái " vòi " như thế hả

mookkl is offline  

Old 07-11-2004, 12:45  

Phá sản!

haha!buon` cuoi wa!ma thang mook kia!may dinh tom' duoi ai the ha?tao lai be? co may` bay gio`!
hey ren!wen,phai goi la` "linh tinh tinh" moi dung chu'!hihi!tai sao lai lam` em camila phai cho` nhu the' ha?co tin la` toi cho mot tran cai toi lam` camila phai cho` the ko?lau ko gap ma` dao nay` "tinh tinh" lao wa nhay?he`he`!
babyelephant is offline  

Old 07-11-2004, 16:31  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

ủa?KL cấp1 hả,tui ko học Kl cấp 1đâu.uh,rất tiếc toàn hàng giả thật(đấy!có ai phản đối đâu????)này,xưa múc sinh ra ở bản nào thế?à thôi đúng rồi,cái người cứ xưng là người dân tộc đấy hở linh???(tày hay nùng nhỉ???)
linh tinh tinh a`?nó là "hói"(trán ...)híhí,còn ở lớp a3 nó có tên là meo(giống con mèo,ăn nhiều socôla +kem socola quá=>nhoe nhoét như mèo) xodi linh.
trở lại chủ đề nhá:tình của tui bây giờ hổng phải tình cũ mà tôi cũng hông dám nói.hic.

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 07-11-2004, 21:46  
Gấu béo

Linh tinh tinh à , hay thế , chú babyelephant chọn đc cái nick danh cho renzo độc thế . Mà tui cũng có mấy cái nick danh dành cho renzo đấy : Linh lưỡng tính , Linh thần kinh . Chú nghe có đc ko hả babyelephant he he
Mà em camila đừng tin thằng mook nói . Nó hiện đang học lớp Mầm của mẫu giáo Trung Tự đấy . Hôm trc anh đến đấy đón thằng em , thấy nó bị đứa nào tụt mất cái quần , đang chạy lung tung khăp sân để khoe hàng . Trông cứ ngu ngu thế nào ý

Old 08-11-2004, 13:18  

Phá sản!

o*,the' chu' gauden tot nghiep truong mau~ giao' luc nao the nhay?hom no toi con` thay' chu bi thang mook duoi khap cai san truong` day co ma`.hihih!sao hom nay lai ra truong roi` ah?nhanh the nhay?hay la` bi duoi hoc roi!hihi!
con` may cai nick ma chu dat cho renzo nghe kin wa' di mat!hihi!lam` gi` ma noi nghe cu nhu la` "gay" the'.hihi!nghe nick cua toi dat cho la` hay lam' roi!hihih!
babyelephant is offline  

Old 08-11-2004, 13:32  

Welcome to KLnet

Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)

Ơ ... ts cai con gấu này tao có săn bắn gì nhà mày đâu mà cứ nhè tao mà vu vạ thế ?
To babyele... : Ặc ... chú voi sao cứ nhận " đồng hương " loằng ngoằng thế hả Renzuko <---- tuy là Cat nhưng mà từ khi sinh ra đã ở ngoài thành thị chứ không xuất thân từ núi rừng , bản Đôn như các chú đâu !

mookkl is offline  

Old 08-11-2004, 15:58  
Gấu béo

Lại đến lượt con voi chết toi kia , anh có cắt cái gì của chú :"> đâu mà chú nói anh thế kia . Anh chẳng nhét cả đống chuối vào mũi chú bi h chứ lị he he

Mà thằng mook kia , mày đã bao h thấy ai vừa mặc quần lại vừa mặc khố chưa . Tau nghĩ chỉ có mấy thằng điên như mày mới mặc cùng lúc cả quần và khố thôi .
Mà mày có thấy con gấu nào nó mặc quần chưa , mà cho dù nó không mặc quần thì có ai thấy cái ... :"> của nó bao h đâu . Còn mày thì đã không mặc quần thì chớ lại còn để ".... chim ơi đừng bay nhé ..." chạy lung tung khắp nơi . Như thề là quá thô bỉ đấy mook ạ

Old 08-11-2004, 16:50  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

gấu đen ăn nói bắt đầu có vấn đề rồi, chú không biết trong diễn đàn có bao nhiêu chị em phụ nữ hả, có ăn nói thì cũng phải lịch sự một chút, để giữ thể diện cho cánh đàn ông chứ, ai lại có gì phun hết ra thế, chú thật là một VIp chính hiệu, very impolite

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 10-11-2004, 16:09  
babyhocdoikl

công nhận cái anh babyelephant này ăn nói vô duyên thật đấy . sao mà lúc "cưa" em camila thì nhẹ nhàng , thanh lịch , thế mà giờ thì ............ =>vỡ mộng .
mà này , kể ra anh với em cũng có điểm chung . tỉ dụ nhé : nick cùng có chữ "baby" ở đầu . mà em cũng hay nói cái câu "vãi lúa" phết . nhưng ít ra em ko chuối nài như anh .

Old 10-11-2004, 16:59  

Phá sản!

haha!em babyhocdoi la`m anh buon cuoi` wa di mat!haha!
anh luc nao ma cha nhe nhang`,thanh lich ha em!hihi!em noi cu nhu la` anh noi chuyen ghe gom lam ko bang`.hihi!
ma anh co' la`m gi` em dau ma em bao la` vo~ mong nhi?hihi!hay la` yeu anh mat roi`,thay anh thay doi nhanh wa nen vo~ mong the ha em!
con em camila va` "linh tinh" kia muon lap so? thu' ha?the thi` con dau`` tien phai dua vao la` "tinh tinh" roi!vi` tinh tinh con` quy hiem hon voi va` gau nhieu`.haha!
babyelephant is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan