Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 29-09-2004, 16:58  

V.I.P

KL$: 160
Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A4 (2004-2007)

con trai có gì hay ko mà nhiều bạn nữ phải theo đuổi...rồi năn nỉ...rồi khóc lóc nhỉ???cứ mỗi khi nhìn thấy cảnh đấy là tức mún chết...sao mà mí ngừi đó yếu đuối thế ko biết... em kòn bé ko hiểu biết gì về chuyện yêu đương...mong mọi ngừi chỉ giùm...

------------------------------

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 29-09-2004, 17:14  
copperheadndt

KL$: 0.00

em ơi nếu em còn bé thì hãy đợi mình lớn thêm một chút nửa rùi tìm hiểu cũng hông có muộn đâu em a`.Dân tuổi ten chúng mình nhìu lúc có những cảm xúc rất đặc biệt khi mà đã có một đối tượng khác giới để theo đuổi.
1 khi đã yêu một số người không còn đủ tự tin để giải quyết mọi chuyện xuất phát từ tình iu đó ,chính vì thế nên sẽ có những trường hợp như em nói ở trên .
còn con trai có gì hay không thì anh xin nhường lời nhân xét cho các bạn nữ .
vì anh cũng là một boy mù

Old 29-09-2004, 17:14  
copperheadndt

em ơi nếu em còn bé thì hãy đợi mình lớn thêm một chút nửa rùi tìm hiểu cũng hông có muộn đâu em a`.Dân tuổi ten chúng mình nhìu lúc có những cảm xúc rất đặc biệt khi mà đã có một đối tượng khác giới để theo đuổi.
1 khi đã yêu một số người không còn đủ tự tin để giải quyết mọi chuyện xuất phát từ tình iu đó ,chính vì thế nên sẽ có những trường hợp như em nói ở trên .
còn con trai có gì hay không thì anh xin nhường lời nhân xét cho các bạn nữ .
vì anh cũng là một boy mù
:p :p :p :p

Old 29-09-2004, 17:21  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Thế này nhé, con trai cũng là con người như bình thương thôi, chẳng khác gì con gái cả, còn cái vụ khóc lóc , năn nỉ theo đuổi kia là có thật hả, nếu thế thì ngược đời quá, đáng ra việc theo đuổi là của con trai thôi chứ, chắc em nhìn nhầm vào lúc họ đang van xin đừng có chia tay thôi, mà chắc cũng làm gì đến vậy, hay em xem nhiều phim Hàn quốc quá.
Có một số con gái yếu đuối thật nhưng chắc chẳng có ai khóc lóc , năn nỉ con trai cả.

Tuy nhiên con trai vẫn có cái hay đó, con trai chính là chỗ dựa cho con gái những lúc buồn nè, con trai giúp con gái làm những việc cần đến sức vóc,.. còn nhiều cái nữa.Con gái vẫn cần con trai mà, và có những cái mà khi iu thì u sẽ tự cảm nhận được

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 03-10-2004, 19:25  
sweetmemory

con trai ko có gì hay mà sao con gái vẫn thường nhắc đến con trai luôn, có lẽ đó là do tạo hoá ,con người luôn luôn phải tìm hiểu nhau, con gái hay con trai sẽ đều ko có gì hay ho khi người khác giới cho rằng họ quá bình thường , chẳng có gì đặc biệt, còn trong mắt người yều thì họ quả là những thiên thần

Old 03-10-2004, 19:25  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

to copperheadndt: trùi trùi...em nghe anh viét hít cả bài gòi cuối cùng chốt hạ 1 câu hay cực kì hen: vì anh cũng là một boy mù...nhưng mà nghe anh nói thì hình như anh cũng đã từng "iu" gòi nhỉ???
à nhân tiện cho em cái nick làm wen kí coi...

to AldolfHitle:có thiệt đoá U...em nhìn thí tận mét nè...thía mới tức thay cho ngừi đoá chứ...chắc anh chưa từng biết hay chứng kiến thui chứ cái vụ con gái khóc lóc năn nỉ em thấy 2-3 lần gòi...con trai bây giờ có nhìu ngừi kiêu lém...
ủa...mà từ đầu đến giờ em vẫn hung bít U là g hay b hén...cho ranma nick lun đi...

thank 2 U nhá :* :* :*

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 03-10-2004, 22:57  
smallangel_no1

theo em nghĩ thì con gái và con trai phải có tình iu chứ, nếu không làm sao thế giới có thể tồn tại đến ngày hôm naY? Nhưng các bác có thấy là cọn gái đi khóc lóc van xin con trai thì thật là quá mức cần thiết không? Tình iu có được là do sự thương tình, nể nang thì làm sao có được hạnh phúc? TÌnh iu là phải có sự thông cảm se chia, hiểu biết, tin tưởng lẫn nhau, cảm thấy vui khi có người kia ở bên canh. CHứ theo kiểu chỉ có được cái xác mà không có hồn thì thôi, em xin đầu hàng vô điều kiện

Old 04-10-2004, 16:29  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Sợ thiệt, thế ra có người con gái khóc lóc năn nỉ con trai thiệt hả? Chắc là tại iu người con trai đó quá mà, những người con gái anh quen và đặc biệt những người anh có cảm tình thì chưa bào giờ anh thấy họ phụ thuộc con trai cả, họ hết sức cá tính, mạnh mẽ và con trai phải giữ họ chứ không phải họ giữ con trai.
Có bài viết trong diễn đàn đó, con trai thích con gái độc lập và có bạn bè, để con gái luôn vui vẻ ngay cả khi không có con trai bên cạnh, những người con gái quá yếu đuối và phụ thuộc thường là người chịu khổ một mình, anh cũng không thích con gái như vậy.
To ranma: bộ chữ kí của anh không đủ nhận ra là con trai hay con gái hả, có con gái nào thích rượu không.
nick của anh là AldolfHitle
giới thiệu luôn nghen: Lớp trưởng lớp M (2000-2003), năm 2 DHXD, nếu cần bít thêm có thể hỏi trực tiếp hoặc hỏi thầy Trần Hùng, thầy bít rõ anh lắm

AldolfHitle is offline  

Old 06-10-2004, 16:42  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

ranma cũng không thích những người con gái yếu đuối...nó cứ...thế nào ý...nói chung là con gái có cá tính một chút thì sẽ hay hơn...nhưng những lúc nào cần yếu đuối thì cũng phải biết mà thể hiện chứ ko cứ mạnh mẽ quá con trai họ lại sợ...hiiiii...mà nói chung là tình yêu phiền phức rắc rối lắm...tốt nhất là ko nên dính vào...stop!!!

to AldolfHitle:tròi...hoá ra anh học đại học gòi hả...lớn thía...anh học khoá 2000-2003 là cùng khoá với anh em đấy...nhưng anh em học lớp J cơ
nick của em nè: ranma_love_akane1988

ranma is offline  

Old 07-10-2004, 12:19  
copperheadndt

rama a`,em nói đúng rùi đấy ,anh cũng đã từng yêu 1 lần ,hic nhưng kết cục cũng hông hay lắm , cũng chỉ là chia tay ,cũng chỉ là khóc lóc ma`thui ,nhứt là khi mình cảm thấy chưa đủ tự tin ,chưa đủ chín chắn ,suy nghĩ còn bồng bột thì không nên vướng vào chuyện yêu đươg làm gì ,vì như thế sẽ dẫn đến một kết cục không tốt cho cả hai em a`.
còn anh thì rất hân hanh được làm wen với em.
nick anh la :copperheadndt@......

Old 08-10-2004, 12:48  
cugia87

tớ thấy răng con trai hay con trai hay con gai đều có những ưu nhươc diểm khác nhau .nếu con trai cung cẩn trọng như con gái ,yểu điêu như con gái hoặc ngược lai con gái lại quá mạnh bạo thương cẳng chân hạ căng tay như con trai thì cũng không hay phải không.Vả lại vì con trai con gái khac nhau nên họ mơi có thể đến bên nhau san sẻ bù đắp nhũng khuyết điêm cho nhau.Vì vậy các ban dưng bới móc nên làm gì bạn nhé

Old 08-10-2004, 14:58  
smallangel_no1

nếu ai cũng toàn diện cả thì thế giới có lẽ sẽ không tồn tại. Nếu con trai con gái chỉ biết chê bai nhau thế giwó cũng không tồn tại. Con người sinh ra là để động viên bù đắp cho nhau. Có thể người kia không tốt nhưng mình vẫn thông cảm cho họ.

Old 09-10-2004, 19:11  

God Member

KL$: 52

từ thuở cha sinh mẹ đẻ đến giờ chưa ai theo đuổi mình thì phải.Á,có hồi lớp 5,cơ mà bây giờ quên tiệt chả nhớ mặt mũi đứa kia nó ntn nữa.hix,còn mình thì theo đuổi chết thôi,bất thành công,hix,tủi thân.
Còn con trai với con gái có j hay thì cứ theo đuổi nhau đi thì biết,hay ho lắm.

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 10-10-2004, 19:55  
conangtrecon

ai ma biet co le viec tren doi co ca con trai lan con gai de cho cuoc song do buon te y ma.thinh thoanh thay cai nhau,co luc lai nan ni y oi.luc lai cuoi day hanh phuc.....chep chep.....boi the ma thieu con trai thi chac con gai se buon lam do

Old 29-10-2004, 10:15  
Gấu béo

Con trai hay ở nhiều điểm , không thể kể hêt ra đc . Đầu tiên , con trai hay ở chỗ là : con trai khác con gái , có nhiều điều , những bí mật ở con trai mà con gái ko thể hiểu , đã là con người ai cũng có tính tò mò , đâm ra con gái luôn muốn tìm hiểu con trai . Điều đó cũng khiến con trai " hay " trong mắt con gái . Con trai có thể làm con gái vui sướng hay buồn tủi , hạnh phúc hay bất hạnh.... theo cách của mình :"> . Chỉ những điểm trên cũng đã đủ nói : con trai " hay " rồi
Mà thằng AldolfHitle lại đi quảng cáo tiếp thị lung tung roài . Chậc chậc
Thông báo : nếu ai bắt gặp thằng ku AldolfHitle , thì xin hãy thông báo cho sở thú HN . Chúng tôi xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

Old 30-10-2004, 10:45  

Phá sản!

KL$: 0

ờ mà cứ cho con trai ko có gì hay đê ~~> con gái vẫn phải iu phải lấy con trai làm chồng như thường nếu ko mún "ở nhà mụt mìn" mà con trai thì nhìu hơn con gái cho nên con trai ko bao giờ phải "nhà ko giường trống " như con gái đâu he he
sheva is offline  

Old 30-10-2004, 11:44  
Chong_cua_phale

đơn giản ai bảo con trai là con trai, mà con gái chỉ được làm con gái
vì con gái không thế làm con trai nên "nhiều bạn nữ phải theo đuổi...rồi năn nỉ...rồi khóc lóc".^^
Nhưng có cái tính có lẽ hơn con gái là ko tò mò như con gái, không buôn chuyện 1 cách phi pháp và tràn lan như con gái, ko suốt ngày sụt sùi như con gái,......^^Rất nhìu điều để các bạn gái thấy con trai có nhìu điều hay
Ví dụ như mỗ đây chẳng hạn, mỗ là một điển hình của các B đó.
^^
Nếu các G còn nghi ngờ thì thử tìm hỉu xem

Old 30-10-2004, 13:21  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

nghe mọi người nói thì con trai "hình như" có nhiều điều hay đó nhỉ??? chưa bao giờ tìm hiểu rõ tính cách 1 chàng trai...đã từng phải chứng kiến thật nhiều cuộc tình tan vỡ toàn của mấy kon bạn thân bị mí thằng con trai bỏ rơi...thấy mà tội nghiệp...con trai bây giờ có những người tốt đẹp như các bạn nói thì có vẻ "hiếm" lắm...kiếm trong 100 người chắc chỉ được 1...con trai bây giờ có quan điểm về tình yêu thật là lạ..."cứ yêu đi...yêu ko được người này thì được người khác...gọi là YÊU THỬ " ranma còn sửng sốt khi nghe con trai nói điều này ra mà ko có chút suy nghĩ gì thật buồn cười...chẳng lẽ tình yêu và con gái chỉ như một món hàng để "thử"...chỉ đáng giá có thế thôi sao???

ranma is offline  

Old 30-10-2004, 15:53  

Unverified Member

chắng có ai là vô cảm trước bọn con trai đâu em bây giờ thì em thấy thế thôi, hồi truớc chị cũng thấy vậy nhưng đến khi dính vào rồi thì em mới hiểu được vì sao người ta lại như thế
Như con bạn chị bây giờ, hồi trước thì lúc nào cũng thấy nó fớ lớ, toe toét, đến khi dính vào thằng ôn lớp bên cạnh thì ... chẹp chẹp hay cáu giận (mà toàn giận hờn vu vơ), cứ ko nhận được thư của thằng ôn đấy thì chỉ có chị với 1 con bạn nữa khổ thôi ==> mệt lắm nhưng chẳng ai là ko dính vào bọn con trai cũng như chằng thằng con trai nào mà ko dính vào bọn con gái
Miss_Independent is offline  

Old 30-10-2004, 17:03  
vip

Phá sản!

Yêu là 1 cách sống đấy các bà ạ! mà thật khó hiểu người ta toàn làm phim kiểu thế giới ko đàn bà mà ko bao giờ làm phim thế giới ko đàn ông nhỉ! có lẽ họ sợ cái viễn cảnh đấy quá thì phải!
mỗi người đều có 1 a half cho riêng mình======> con gái đừng bao giờ nói ko cần con trai......nghe như cá biết đi ý!
vip is offline  

Old 30-10-2004, 17:46  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

to ranma: em bi quan quá, đâu có phải chỉ có mình con trai bỏ con gái đâu, con gái bỏ con trai đầy ra mà con trai có kêu được gì đâu ( ví con trai khác con gái ở cái tôi to đùng, ai dại mà cho người khác biết mình bị đá chứ con trai chắc chẳng muốn đâu), còn cái iu thử đó là thằng nào nó nói phét đó, những đứa như vậy đến lúc yêu thật chả chạy mất dép
To gấuđen: thằng đen sì kia, mà không đi ngủ đông mà lại còn ở đây làm gì,nói lung tung, em ý hỏi thì anh trả lời, đấy là phép lịch sự, tao chẳng cần quảng cáo gì cả, vì tao vốn đào hoa rồi, kẻ cần vô sở thú là chú đó, vô đó ngủ đông đi

AldolfHitle is offline  

Old 30-10-2004, 20:49  

Unverified Member

con gái cần con trai và con trai cũng cần con gái, chẳng ai sống mà thiếu được nhau còn chuyện con trai đá con gái hay con gái đá con trai nhiều hơn thì ... khó nói lắm Ko fải chỉ con trai mới đá con gái mà fần nhiều cũng là con gái đá con trai mà chẳng qua là con gái sống tình cảm nhiều hơn nên khổ nhiều hơn thôi
Miss_Independent is offline  

Old 31-10-2004, 18:31  

Phá sản!

Con trai nhiều thứ hay mà cũng có nhiều thứ chưa hẳn là tốt, nhiều ưu điểm hay nhiều khuyết điểm là do tính cách của từng người, phần khác là do cách nhìn nhận của người đưa ra ý kiến nhận xét... Nhưng một khi đã kết người nào đó thì phải biết chấp nhận khuyết điểm của người ta chứ ( không ai là hoàn hảo cả).
The_worst_boy is offline  

Old 31-10-2004, 19:21  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

mọi người nói đều có lý cả...đúng là trên đời này ai cũng có cái hay và cái dở...bởi nếu ko như vậy thì có lẽ ko còn là người thật nữa rùi...cái chính là chúng ta biết phát hut cái hay và làm giảm đi cái dở...con trai thích con gái vì vẻ đáng yêu,dễ thương,1 chút cá tính,nghịch ngợm...còn con gái họ thích con trai bởi sự khoẻ mạnh,sự ga lăng...và vô vàn những điều khác nữa...tình yêu chỉ thực sự hạnh phúc khi 2 người biết yêu thương,thông cảm và chia sẻ cho nhau...are you okie???

ranma is offline  

Old 31-10-2004, 19:29  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

người ta thích nhau vì nhiều lí do lắm ranma ạ , đôi khi chỉ là vì 1 lí do thật lãng xẹt , tình cảm con người là thứ khó hiểu nhất trên đời này !!
mình thích người đấy bởi nụ cười , chiếc răng khểnh rất duyên và ánh mắt rất thu hút ! anh yêu em lắm em ơi

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 31-10-2004, 19:55  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

nếu vì 1 lý do lãng xẹt mà thích nhau...thì có lẽ chỉ là 1 giây phút vu vơ nào đó mà thôi...rồi tình cảm đó sẽ qua nhanh...1 tình yêu muốn kéo dài...ko chỉ là thích nhau thông thường mà còn phải hiểu nhau...biết tôn trọng nhau...phải biết thông cảm cho nhau nữa...

ranma thích "người ấy" ko phải vì dáng vẻ bên ngoài đẹp trai...cao ráo hay đại loại là như thế..."người ấy" ít cười...ít nói...nhưng ranma biết trong con người của "người ấy"...tình cảm của "người ấy" dành cho ranma thật nồng nhiệt và ấm áp... :">

ranma is offline  

Old 31-10-2004, 21:21  

Phá sản!

Con trai nhiều thứ hay mà cũng có nhiều thứ chưa hẳn là tốt, nhiều ưu điểm hay nhiều khuyết điểm là do tính cách của từng người, phần khác là do cách nhìn nhận của người đưa ra ý kiến nhận xét... Nhưng một khi đã kết người nào đó thì phải biết chấp nhận khuyết điểm của người ta chứ ( không ai là hoàn hảo cả).
The_worst_boy is offline  

Old 01-11-2004, 17:04  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Thích ai thì khuyết điểm biến hết thành ưu điểm cả, con trai vốn đã nhiều khuyết điểm rồi, nếu cứ ngồi mà bới móc, đếm đo, không giúp người ta thì có mà lôi cả đống, phải thông cảm, đặt mình ở vị trí người khác mới thấy rõ, ngay bản thân con gái cũng có gì hay đâu nhỉ mà con trai cứ lao vào( đấy ,đặt vấn đề ngược lại và trả lời coi, nếu như ranma nêu lên được n cái hay ở con gái mà con trai thích thì anh cũng nêu được n+1 cái hay ở con trai ngay
Thế giới hết sức công bằng, không ai có tất cả, vậy mới phải đi tìm nửa kia của mình chứ không thì sống một mình cho sướng, phải không?

AldolfHitle is offline  

Old 02-11-2004, 11:27  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

tìm n cái hay của con gái thì dễ như en kẹo à...ví dụ nhá

...con gái hiền lành,dễ xương
...con gái thích làm nũng
...con gái thích được chiều chuồng và yêu thương
...nụ cười,cái răng khểnh của con gái thì ko thể chê vào đâu được
...má lúm đồng tiền của con gái duyên ơi là duyên
...con gái năng động,sôi nổi
...con gái nghịch ngợm,nhí nhảnh
con gái tuyệt vời wá đúng ko???
...uhm...để hum nào nghĩ tiếp!!!

đúng là cuộc đời này ko có ai hoàn thiện cả...việc ai cũng tự đi tìm 1 nửa của chính mình đã chứng minh cho điều đó

ranma is offline  

Old 02-11-2004, 12:05  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

người ta thích nhau đôi khi chẳng vì gì cả , chỉ là thích thế thôi !!
mình thích nhất là khi con gái làm nũng , trông thật đáng yêu , nhưng vừa vừa thôi , chứ quá thì cũng chẳng hay
uh người con gái tuyệt vời nhất là người con gái mình yêu và cũng là người con gái yêu mình !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 02-11-2004, 12:15  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

thích nhau ko vì cái gì cả??? có lẽ ko phải như vậy đâu...kết luận như vậy có nghĩa là bạn ko thể cảm nhận được vì sao bạn thích "người ấy" hoặc ko thể giải thích được...chứ nếu ko vì cái gì cả thì sao "thích" được...đúng ko???

con gái làm nũng cũng hay đó...nhưng mà đúng là nếu nhiều quá thì thật là phiền phức...đi giải quyết cái vụ làm nũng đó mà ối boy toát hết cả mồ hôi...tội nghiệp! Amen!

ranma is offline  

Old 02-11-2004, 12:36  
firedevil_89

uh ranma ơi , trông thế mà già quá đấy , nhưng vẫn đáng yêu !
nói thật đùa thì đùa thôi chứ mình chưa bao giờ thích một ai chỉ vì vẻ bề ngoài !
mình thích vì sao ,mình cũng chẳng hiểu , mình chỉ cảm nhận được tình cảm của mình ,thật sự !

Old 03-11-2004, 11:41  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thế mà không hiểu à , thế có nghĩa là trông mặt mũi như thế mà cách nghĩ lại già quá đấy nhưng mình vẫn thích , hiểu chưa ??
nhưng mà topic này nói con trai cơ mà , sao lại chuyển chủ đề sang con gái à !
thế nào thì được gọi là tình cảm thật sự ??

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 03-11-2004, 12:07  
Chong_cua_phale

ah .
mỗ nghĩ 1 tình yêu thực sự là:
_ko thiếu tiền=> vấn đề quan trọng thế này mà ko ai đề cập đến là seo nhỉ)
_mình yêu her và her yêu mình
có đi có lại vẫn hơn bà con nhẩy.
xem xem còn yếu tố gì ko nhẩy...ah...
_Bố mẹ đồng ý, ko thì chết với các cụ,tương lai của mình là trông chờ vào các cụ chứ ai
mọi người có góp ý gì cho mỗ nữa không?

Old 03-11-2004, 12:08  

V.I.P

Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)

uhm...hỉu gòi...hehe...thì con ngừi tui zậy mà...chơi ở lớp thì như trẻ con ý...đứa nào chúng nó cũng bảo tui "bà chằn"...nhưng mà thiệt ra hìn cực kỳ luôn...

topic nói con trai chuyển wa con gái càng hay chứ sao...hehe...zậy cho nó công bằng...

tình cảm thật sự à??? câu hỏi này khó như là "tình yêu là gì?" ý...ranma chưa yêu bao giờ...nhưng có thể giải thích 1 chút (ko biết có đúng ko đâu)

tình cảm thật sự khi con người dành tình cảm thật sự của mình cho 1 người khác...ko phải là giả tạo...là khi người kia buồn mình cũng thấy buồn...khi người ta vui mình cũng vui...khi ko gặp thì nhớ...khi ở cạnh nhau thì cảm thấy hạnh phúc... (cười tươi như thế này nè)...luôn mong điều tốt đẹp đến với người ấy...và còn nhiều cái khác nữa...chuyện này khi yêu chắc mỗi co người sẽ có những cảm nhận khác nhau thôi...

ranma is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan