Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 26-09-2004, 22:22  
quanghoa89

KL$: 0.00

Phải làm gì đây khi tôi hay 1 trong ai đó bị cắm sừng.Phải cư sử như thế nào cho đúng đây.Ai có kinh nghiệm trong việc này chỉ giúp nha.

Old 27-09-2004, 17:31  
sweetmemory

TRÙI UI! khổ thân em trai wá, em bị cắm sừng à, đau chưa. Nhưng thôi, ko sao cả. Chị thì chẳng biết cắm sừng là gì nhưng nếu bị cắm sừng chị sẽ cố wên và tự nhủ với mình rằng"Đời còn dài , giai con nhìu", kiếm người khác nếu người ta ko xứng đáng với tình cảm của mình dành cho. em thực hiện ngược lại với chị nhé

Old 27-09-2004, 22:25  
quanghoa89

Nhưng chị ơi!!!Nếu em nghĩ như được như vậy thì đã tốt.Tiếc rằng em chỉ yêu một người,chỉ một mà thôi(như lời thề em đã hứa).Vậy làm sao có thể trái với lời thề được.Nhưng em cũng không chắc em bị cắm sừng thật hay không nữa.Bởi vì em mới nghe thằng bạn em bảo thế.Bảo người yêu em đi với thằng khác...Vì chúng em có còn học cùng trường nữa đâu.Nhưng nếu là thật thì cũng chỉ biết trách chính mình mà thôi.

Old 27-09-2004, 23:20  
quanghoa89

:O :O :O :O :O Nhưng giantlove(con trai hay con gái vậy để em còn bít xưng hô) ơi,chị không thấy dấu ba chấm của em ở đấy à,tức là vẫn còn nhiều chuyện nữa.Nhưng em không thể nói ra.Tất nhiên là ko làm những chuyện bậy bạ zùi...Vì thế nên em mới nghĩ là mình bị cắm chứ.Đâu phải chỉ có lý do đi với thằng khác đâu.Đi với thằng khác thì có sao đâu à.

Old 01-10-2004, 13:03  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Một khi mà cắm sừng xảy ra <nếu xảy ra thật> thì tình cảm cũng chẳng còn nữa. Cắt đứt cho xong.
Sao lại nghe thằng bạn bảo :O Đi kiểm tra đi chứ... nhìn tận mắt mới tin. Biết đâu ku bạn chú chẳng đang tăm tia em í Không gặp được thì nhờ thằng kia tìm cách lấy cho kiểu ảnh <mà sao kô gặp được nếu cùng ở VN => đến nhà gặp, nếu ở xa quá => điện thoại >
Nếu đúng thật mà bực quá, nghe lời xui dại của ku Night với ku Mas cũng được ^^ làm cục gạch cho nó tiết kiệm

P/S: Mà cái lời thề chỉ yêu một người của chú. Anh nói thật, vớ vẩn vô cùng. Trên đời, chẳng có gì là mãi mãi... tình yêu cũng thế... sâu đậm mấy rồi cũng sẽ hết. Bây h thì chú nói là chỉ một người, nhưng sau thời gian đủ lâu... mọi thứ sẽ qua => người mới...

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 02-10-2004, 00:31  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Cái đấy cứ đợi xem ^^ thời gian sẽ thay đổi tất cả... giữ lời không hề liên quan gì...
Anh đã và đang đợi... đã hơn 4 năm rồi... chờ đợi trong vô vọng...
Nhưng dù chờ đợi, chung thuỷ thế nào thì đời cũng chẳng như mộng, chẳng gì là mãi mãi... rồi tình yêu sẽ có lúc kết thúc... chuyện tình yêu vĩnh cửu chỉ có trong truyện + suy nghĩ của những người chưa từng yêu và đau khổ thôi..

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 02-10-2004, 10:04  

Phá sản!

KL$: 0

Con trai mà phải để cắm sừng à cho nó 1 phát axit zô mặt rồi chia tay .Hoặc cho nó có thằng cu rồi nó thành độc quyền của mình .Đơn giản thế mà không nghĩ ra \/ \/ \/ \/ .Đàn ông con trai mà để cắm sừng thì nhục lắm không có gì nhục hơn đâu l-) l-) l-).Chú em nên nghĩ lại đê.HÌ HÌ
genius_a7 is offline  

Old 02-10-2004, 11:21  

Phá sản!

ờ ờ mẹ đầu tiên chửi cả họ những đứa đi "cắm sừng"con trai kiểu này đã . thằng em bị nó cắm sừng á , phá wấy nó đê còn đợi chờ gì nữa ,bỏ mẹ nó đi và ko để cho có THẰNG nào "muốn" yêu nó cả (ko bạo lực nha ) , cho nó đau và cho cái thói đó đê nhể
a16 he he ... là nhất
a16 he he ... là nhất
sheva is offline  

Old 02-10-2004, 21:28  

Phá sản!

thằng em này nói cho mà nghe thì lại bảo khuyên vớ vẩn , nếu là anh thì anh THỀ sẽ làm như thế cho bít thế nào là đau thật là đau đấy , mà như thế mà gọi là nó yêu mình à :O hay thiệt đó , còn chú mày nghe hay ko tuỳ ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>
giết chết con nào lừa mình
giết chết con nào lừa mình
sheva is offline  

Old 08-10-2004, 08:11  
heo_con_to_mo

Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa .Thằng Quang A9 bị cắm sừng ngoạn mục thế.Thôi bị cắm rồi thì nhổ cái sừng ấy đi hoặc cắm cái sừng ấy lại cho con người iu ông nếu nó vẫn chưa kịp nói là "quang ơi bọn mình chia tay đi minh ko còn iu bạn nữa mình có người iu mới rồi".Đơn giản thế mà cũng lên đây kêu khóc bùn cười wá

Old 08-10-2004, 16:06  
minixiquy

Bai bai luôn chứ còn khuyên nhủ cái cóc gì nữa! Nhưng hãy tìm hiểu xem mình bị cắm sừng thật không đã nhá! Còn nếu cắm bị cắm thật thì níu kéo làem quái gì!... cầu xin tình yêu là thất bại sớm! ... nhưng như bạn nói thì buồn cười nhỉ, bạn tin người minh yêu hay tin thằng bạn? hix... hix.... nhưng dù sao đi nữa, cũng chỉ là tình cảm bồng bột thôi! chứ mà yêu thật, lại còn thề thốt thế kia... thì đảm bảo tương lai bạn cạo đầu vào chùa đi là vừa!

Old 09-10-2004, 09:18  
sieu_quay_89

Ơ, cái bạn này lập ra cái topic này hay thật đấy, người yêu bạn đi chơi với người khác thì sao chứ, sao đã gọi là cắm sừng được
Như thế thì bạn đi chơi với mấy người bạn gái khác thì người yêu bạn cũng bị cắm sừng à?????????????
Nghĩ kĩ lại đi nào , 2 bạn đã là gì đâu?, sao cấm bạn ý đi chơi với người khác chứ
Với lại bạn thề là chỉ yêu mỗi mình bạn ý thôi, bạn có làm nổi thế không ?Cứ chờ thử xem nhớ

Old 09-10-2004, 14:38  

Unverified Member

tệ gớm! nếu như chưa là jì thì chưa gọi cắm sừng được đâu ... mà cắm sừng thì làm sao? ai cũng bị thế thôi việc jì mà fải thắc mắc kệ đi hehe
chả fải ai yêu cũng thành công cả đâu, kể cả có kinh nghiệm thì chắc chắn cũng đã tựng bị cắm sừng rồi ...
Miss_Independent is offline  

Old 10-10-2004, 19:09  
cugia87

theo tôi thì trước hết thì phải tìm hiểu xem mình kém cái thằng cắm sưng mình ở cai điểm gì rồi sau đó quyét tâm phải hơn cái thằng ấy bằng được. Không phải là để kéo nàng về mà để cho nàng yêu mình hết lòng nhưng mình thì không yêu nàng để cho nàng hiểu được nỗi đau của kẻ yêu hết lòng mà bị phụ bạc hơn nữa cách nay cũng giúp mình luôn trong tình trạng vươn lên không bị nỗi buồn vay kín lại làm minh tốt hơn một mũi tên nấu cháo ba con chim

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan