Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 25-09-2004, 19:28  

Phá sản!

KL$: 0

cứ với đà này thì chỉ mấy năm nữa thôi ai đi xe máy thì chỉ là dân nhà quê thôi thành phố thì phải đi oto đúng không các bác . Các bác có biết ở Hà Nội giờ chỉ có đúng 2 cái xe Hummer2 mà cái giá của nó thì đúng là cắt cổ những 250.000$ :O các bác còn biết xe nào xịn hơn thì nói mọi người biết với
tobias is offline  

Old 25-09-2004, 21:52  

Member

KL$: 660
Awarded 1 time(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: Q (1999-2002)

mẹ vớ vẩn ... sao ko nói mấy con Tên lửa ý ... lên đến tiền tỉ cơ có muốn coi ko ?

VN mình đú ...Hammer mà cũng đi trong thành phố đúng là ... sao mà lắm thằng đú thế nhỉ ... bi h chỉ đi bộ thôi , thật là .

------------------------------
hihoha_x is offline  

Old 27-09-2004, 13:47  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Anh hihoha_x nói cứ như là chửi bạn tobias đú ý

Em đồng ý với anh là đi xe máy là đú vì em làm gì có xe máy mà đi

Bây h đi bộ là hợp thời trang nhất
có anh nào hỏi:"em đi gì đấy anh chở về cho?" mình vênh mặt lên bảo: "ko cần đâu anh ạ! ng` iu em đang chờ em roài, con Mẹc đen kia kìa, anh thấy ko?" thằng nào nghe mình nói thế chắc chạy mất dép luôn
small_angel is offline  

Old 27-09-2004, 19:57  

God Member

KL$: 145

THằng nào nghe em small nói chắc nó cho em xuống Hồ Đắc Di luôn mất
Mà bài mở đầu của em tobias thì ko là đú thì là gì ??? " xe máy cho nhà quê đi " ôi nhiều ngưòi còn nhà quê quá ....kiểu này phai đi sắm cái xe lam ,đổi nó thành 4 bánh cho đỡ nhà quê thôi

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 27-09-2004, 22:13  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Hehe Hammer nào 250.000$ thế
Không biết gì cũng tham gia nói chuyện
Hammer ở VN á em ?? Cái đấy chỉ khoảng hơn 30-40.000 thôi
Ở Vn á ? ở Hà Nội có Merc S500 với BMW 745Li . không hoành tráng như Hammer nhưng giá thì đập Hammer như con muỗi luôn . ( chỉ con hammer lởm ở VN thôi )
Em small khoe nhà em có merc đen :"> . Anh em mình làm quen có được không ! Anh thích nhà ai có merc đen lắm

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 29-09-2004, 22:15  
coolguy

KL$: 0.00

Anh thì anh chả biết cái xe nào tên là hammer cả, chú tobias type có nhầm không, chắc là xe Hummer đó he he. Nếu đúng là hummer thì dart nói đúng rồi đấy bạn. Chú tobias xứng đáng ăn chuối quá nhưng anh đọc xem có thằng nào chuối hơn không rồi anh mới vote. Goodluck

Chuối sẽ có nếu cái tên xe đúng là Hummer.

Có phải là cái xe chú nói là truck không ?

Old 29-09-2004, 22:34  
coolguy

Ấy bậy em, em có mỗi quả chuối, đưng có cho linh tinh không sau này vợ nó đòi hỏi lại không có, thiẹt thòi cho cô ấy, giữ cho bản thân đi, có thiệu thì tẹo anh cho.
Em muốn mấy quả anh có đủ hết, chuối ngoài chợ đang ế kia kìa, em có thích thì dùng tạm nghe em.

Old 29-09-2004, 23:02  
coolguy

Hờ hờ, chú này phải cho ăn cả cây chuối, ăn nói không có tí căn cứ nào cả. Chú nói gì nó cũng phải có dẫn chứng, không thì chẳng có tiến bộ được đâu. Nói năng kiểu đấy cẩn thận bà con vote bé vua chuối cho chú đó nhá.( Ơ, vớ vỉn mình lại làm vua trước thì chết )

Old 03-10-2004, 05:07  
burself

công nhận là xe máy bây giờ cũng hơi xưa rồi. Suốt từ hồi lên cấp 3 đến giờ thấy mấy em quanh mình toàn cặp với anh nhà có ít thì cũng 2 ô tô 1 Benz và 1 gì đấy, chuyện anh có xe máy là đương nhiên rồi. Nhưng mà xe ga như kiểu Nis, còng hoặc Dylan thì bọn nó cũng vẫn thích như thường. Cái động cơ bây h quan trọng thật, không có là dễ ế lắm đấy.

Old 06-10-2004, 17:11  

God Member

KL$: 52

được voi là đòi mua tiên ngay...
mấy năm trước còn lóc cóc xe đạp,năm nay có cái xe máy đi là đỡ được nhiều lắm lắm rồi.hix,còn cái 4 bánh thì phải đợi ít là vài chục năm nữa các kưng ạ .Giờ phải hướng vào thực tế thôi

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 06-10-2004, 18:09  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

anh XỊT ơi anh phải xứ lý thế nào cứ chứ để cái bạn lemontree này đi cóp bài của người khac rồi lại post lên đây làm mình xem bao nhiêu lần chẳng được gì khó chịu lắm >>> câu bài cũng phải văn minh một tí chứ ai lại cứ đi ăn cắp bài của người khác thế này

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 06-10-2004, 22:03  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Haha ! S500 giờ cổ rồi em ạ ! Bây giờ phải S600 , S55 AMG
745Li ở nhà bây giờ cũng cổ rồi , 760Li kia kìa
ASEM ở nhà đúng là linh đình thật , tiếc là mình không ở nhà để được nghỉ
Thế nào gọi là xe bãi hả ??? Chẳng qua là nhập về mà đóng thuế thì không có biển NN hay NG thôi !

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 07-10-2004, 09:26  
DIEPMYLOVE

đâu ra chậc chậc hà nội đang có mấy con S500 đời mới mà ông già đang định đi mua đấu giá để bán mày ạh
chậc chậc nhưng cái này không cần fải biển NN NG đâu
được nhập chính thức biển 29V đấy oh shit mong được đi wá có tân 87 cái MẸC cơ mà ghê wá còn lại là 200 các loại
quá kinh thế là được roài việt nam mà

Old 08-10-2004, 09:40  
sapphire

toàn xe 4` hết hummer làm rì đến mức 250.000$ ???? may ra thì vào VN thì nó bị như thía thui còn lâu mới = iem Lamborghini Murcielago GTR của anh được , 700.000$ đoá ,ông nào ko bít thì nhìn lại nhá "GTR" đấy 100% vỏ làm = carbon

còn Mẹc á ? ko hiểu bao giờ ở VN mới nhìn thấy nổi 1 kon CLK-GTR nhể (2 triệu $ 1 kon ) ha ha ha ha ,đấy là còn chưa nói đến Maybach , Enzo.....etc

nói đùa thế chứ có 1 số xe dưới 100.000$ mà lại rất đẹp ví dụ như nissan 350Z , Toyota Celica (2003) hoặc mới nhất như cái Acura RS2005) mà sao ở VN ko thấy có ai mua,có thể nói là mấy cái đấy rất chi là đẹp,kể cả chưa độ hay đã độ roài ,toàn dòng xe thể thao cả nhưng ít ra nó cũng hơn khối cái ở VN ,còn pác nào có xiền mua kon Infinity G35 cho oách

***thực sự mà nói thì đi Hummer lợi hơn các xe # (kể cả xe xịn +đắt hơn) ,vì sao ? đấy là vì nếu có thằng nào "bật" lại xe mình 1 cái là tiện thể cán nát xe nhà nó cho hết vênh ngay ha ha ha,àh mà có ai nhìn thấy Hummer độ chưa hôm nọ onl thấy nó độ 1 kon Hummer zới cả 1 dàn Audio ở sau,fê vãi

Old 08-10-2004, 10:48  
sweet_leo_208

vâng.. các ông các bà miệng thì nói xe máy xưa rồi trong khi bản thân còn đang dùng thậm chí còn chưa được dùng... bây giờ có gì mới hơn xe máy nào.. ô tô??? uh ô tô mới hơn xe máy nhưng có bác học sinh nào đủ để mua cái xe con chưa?? hay lại fải nhờ vào kinh tế của bố mẹ?? toàn một lũ sĩ rởm rỗi hơi đem kiến thức ra ngồi gặm .. Có giỏi thì làm việc đi mà mua.. rồi khoe cho nó sướng chứ cái loại công tử bột ngồi hét xưa roài...

Old 08-10-2004, 11:14  
sapphire

ờ,đầu đề của chủ để thì # , nhưng NỘI DUNG ở trong thì lại # thử hỏi bố baby xem trong này có ai nói tử tế ko bố cái thằng dở hơi, đọc lại từ đầu đến cuối xem,thậm chí cả bài của ng lập chủ đề cũng thế

Old 12-10-2004, 17:56  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

Đọc lướt qua thôi mà thấy tụi này trả lời hăng thế. Tưởng người tai to mặt lớn, tự kiếm xiền mua xe đc roài, ai dè.... nhìn vào profile toàn 8 với 9 ... tự hào ghớm . Giọng điệu thì cứ như ông nào to lắm :">.

Ghớm, xe mới chả xiếc. Ko nghe lời Bác Hồ gì cả : " Đất nước Việt Nam ta còn nghèo..." mà đất trật người đông, giờ chẳng còn thấy đứa nào lôi xe đạp ra mà doạ nhau nữa nhể ? Sao cứ vác ô tô ra mà đập nhau bôm bốp thế? Nhỡ bể đầu nhau, rồi bể luôn cả mấy cái xe quí của các em thì sao? Mà... :O nghe mấy đứa nói thế này có khi mấy đứa ko biết đi xe đạp đâu nhỉ? Đến xe máy còn toàn xe gaz thì chắc cũng ko biết cài số xe máy luôn ý chứ?
Tranh cãi nhau làm cái gì về mấy cái xe chứ . Thử hỏi có đc cái gì ko? Chị đây chẳng dám "góp vui" trong chuyện này :">. Có biết gì đâu.Ô tô thì mù tịt rồi, xe máy thì cũng chịu nốt, may ra chỉ biết xe nào là Ba-bét-nhè, xe nào là xe Cha-li... :">, nào có biết cái nào là Sờ-pây-ci, cía nào là Đai-lần... Đấy, đến viết tên nó theo tiếng Anh thôi mà còn ko biết. Quê quá :">. Nói ra lại như "vạch áo cho người xem lưng".
Ot_ngot is offline  

Old 02-11-2004, 17:39  

Senior Member

KL$: 235
Class: A2 (2003-2006)

topic gì mà vớ va vớ vẩn,theo thui bi giờ đi xe bus là hay nhất,vừa đỡ bụi lại mát mẻ an toàn,nói thật chứ xe buýt đâm thì xe máy với xe đạp chết chứ ngồi trên xe buýt tuổi thọ cao lắm,còn oto thì em chịu,say xe mừ

Nếu anh bảo em chờ
Thì em sẽ đem cả cuộc đời đánh cược
Nhưng mà anh cứ bước
chẳng nói lại câu nào ...
ice_cream is offline  

Old 08-11-2004, 02:23  
masta_wu

đánh chết ai nói con hummer là 100.000 đấy,con đấy tổng giá Ship về có hơn 90k thôi,thấy bảo là của thằng chủ New century
hôm trước vừa ngồi thử Z4,chật đếch chịu được cái xe này mà để mui trần còn ngon lành chứ thời tiết Vn toàn phải để mui,ngồi chật kô chịu được
hehe mang ra bàn cho vui chứ chắc em làm hết đời mới được con Enzo

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan