Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 22-09-2004, 11:42  
viduka

KL$: 0.00

Co le cac ban trong chung ta con qua la rut re trong tinh iu(nhat la canh dan ong to con khoe manh nhung trai tim thi yeu nhu con kien)
hihi de cho nhung chang trai cua chung ta co the manh dan hon trong tinh iu thi nhan day tui xin mach cho cac ban vai cach nha.
c1 :noi thi noi luon khong noi thi thui(chi danh cho nhung chang trai manh me nhu Ly Duc thui)
c2:cho thoi co rui hen ban ay vao 1 cho vang nguoi rui noi :minh ...men ban (cach nay chi danh cho nhung anh chang co tri tue thui)
c3:neu ban khong phai la nguoi manh me ma cung khong phai la nguoi co tri tue thi minh mach cho ban cach don gian nhat :cam tay ban ay va noi........gio tan hoc cho minh nha
hihi
chuc thanh cong
nee neu ma ban lam theo cach cua minh ma khong thanh thi cu den tim minh tu van them cho nha

Old 24-09-2004, 14:41  
perfect_girl229

Ca 3 cach deu chua duoc hoan hao cho lam dau. Con gai thich su lang man co, con trai nen tim hieu ky xem ng ay cua minh roi hay quyet dinh noi nhe'. Neu khong thi lai soi hong bong khong cho ma xem. Em day cung duoc nguoi ta tinh to may lan rui nen hieu lam.Co gi de em lam tu van mien phi cho nhung trai tim dang sap iu zayyy

Old 24-09-2004, 16:32  
Virgo_In_Person

xem nào
con gái thì ai mà chả thích lãng mạng
đầu tiên khi muốn ngỏ lời với bạn gái thì phải xem lại những thứ sau đây:
1. Quần áo đã gọn gàng chưa, nếu chưa thì chỉnh lại
2. Xem mặt mũi mình có sạch sẽ chưa, nếu chưa thì đi rửa
3. Đầu tóc đã gọn gàng chưa, con gái chúa ghét con trai đầu tóc bù xù
4. Chuẩn bị những lời nói thông minh nhất (vì sợ lúc đó nói dài nói dai thành nói dại)
5. Thuốc trợ tim (dành cho những người yếu tim)
6. Tinh thần và câu nói gì đó tỏ ra mình dũng cảm nếu bạn ấy trả lời "không"
7. Nghĩ xem nếu mình không thành công thì có tấn công tiếp không
Nếu không thì không ngỏ lời nữa, nếu có thì tiếp tục
8. Uống một cốc nước hoặc ăn một quả táo sẽ giúp bạn bình tĩnh hơn và nói năng lưu loát hơn
9. Chọn thời điểm nói câu đó ấn tượng nhất, cẩn thận trường hợp hãn hữu rằng bạn ấy đang đi cùng bạn. Nên chuẩn bị kế hoạch thật hoàn hảo và kỹ lưỡng
10. Mỉm cười và ngỏ lời bằng cách chân thực nhất, không cần hoa mỹ nhưng nói lên tấm lòng của mình

CHÚC THÀNH CÔNG

Old 25-09-2004, 17:47  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2004-2007)

hay thật đó, vui nhỉ
mình chỉ cách cho bạn bạn lại áp dụng với mìnn
nhưng mình học buổi chiều lớp 10A8 cơ
rất vui được làm quen với bạn ( nhầm với anh chứ cho lễ phép)
thôi, dù sao cũng chúc bạn may mắn khi áp dụng nó cho người mà bạn yêu mến

à, tớ là Virgo_In_Person, bạn này chưa tắt nick

------------------------------
Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 01-10-2004, 13:04  
smallangel_no1

mà nếu tui có bạn trai thì sẽ không được vô tư như bâyg giờ. YÊu là gì cho đời nó khổ , ai đã hoặc đang yêu thì hãy xác định đó chỉ là tình yêu tuổi học trò, sẽ chẳng đi đến đâu cả. Các bác thông cảm, em chưa iu bao giờ nên quan niệm của em chắc khác mọi người.

Old 01-10-2004, 13:24  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

3 cách này là mấy cái rất cơ bản, hiệu quả có vẻ kô cao lắm ^^
c2: hẹn vào chỗ vắng người kô phải bạn gái nào cũng chịu đi theo, khéo kô thanh danh bao lâu gây dựng trước mẹt bạn bị trôi theo dòng nước cùng với 3 chữ "yêu râu xanh" bây h con gái nhiều khi nhạy cảm vớ vỉn lắm ^^
c3: 10 lần thì 9 lần ăn tát đấy chứ dễ mà con gái chưa là gì của nhau lại cho chú cầm tay ah?

@ virgo: vấn đề là thực tế, nhiều khi chuẩn bị kĩ mà vẫn chẳng làm gì được trước mặt con gái

Nói chung để mà nói được thì phải có một quá trình dài (làm quen, cưa cẩm, rủ đi chơi ... mỗi cái có một nghệ thuật ) ^^ nói yêu chỉ là bước cuối cùng để chấm dứt ^^

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 01-10-2004, 14:58  
viduka

cam on su gop y cua tat ca cac ban
neu nhu cac ban con che nhung cach cua minh la khong hay thi that la chan nhung khong sao minh se co nghi rea nhieu cach hon ma
vi the cac ban co cho minh nha
minh tin la minh se la than tinh yeu cua cac ban

Old 09-10-2004, 09:30  
sieu_quay_89

Mấy cách này chán quá à!!!!!!!!!
Nói thì dễ nhưng chưa chắc đã thực hiện nổi ,mà có thực hiện được thì chưa chắc đã hiệu quả , cách dễ nhất là tìm hiểu nic của bạn ý, rồi từ từ tâm sự xem bạn ý thích tỏ tình theo cách nào thì làm cách đấy, như thế sẽ hiệu quả hơn
Còn nếu ko thì cứ post 1 bức thư tình lên klnet, đảm bảo là bạn ý sẽ cảm động đến rơi nước mắt luôn

Old 09-10-2004, 16:22  

Phá sản!

KL$: 0

cách đấy mà hay ah'???? làm vậy để cả cái klnet này bít àh???nếu nghe lời bạn thì đảm bảo cái bạn đó sẽ uýnh cho bạn trai đó một đòn chứ chẳng chơi .. suy nghĩ nông cạn quá.. thà làm theo mấy cách trên còn hay hơn!!!
mà tui nghĩ cú làm theo cách tự nhiên còn hơn là sắp đặt trước mọi chuyện!!! tuổi học trò bi giờ là thía!!!
caycon is offline  

Old 10-10-2004, 18:58  
cugia87

Các bác ơi mấy cách này chỉ là trò trẻ con thôi nghich lúc khi 7,8 tuổi còn được chứ dùng bây giờ dễ bị vài cái tát và bị gán cho cái mặt mo vào mặt đấy cùng thêm với một câu nói đầy tình tứ nữa chứ:"đồ mặt dầy" theo tôi cách hay nhất là đầu tiên đánh vào cái bọn bạn của nàng để chúng nó tỉ tê với nàng .Sau đó thi chọn một dịp nào mà nhân loại trên thế giới goi là Valentin ý rồi xách bó hoa tươi thắm ,một hộp Socôla cung vaò đó là lời yêu thương như trong phim ý nếu không được thì chỉ còn một cách cuối cùng chứng tỏ cho nàng thấy tình yêu của mình là vì nàng mà bất chấp một vai thứ nếu không được nữa thì cứ gọi chúa xuống giúp là xong

Old 20-10-2004, 15:43  
starboy

Nói như mày thì để người yêu mọi người chạy hết à.Nghe theo nó thì chỉ để ăn tát thôi.Mà nghe theo CUGIA87 cũng có thể hơn đấy.Mà yêu cầu lần sau viết có dấu nhé.viết thế này ai mà nhìn được.Các ông cố gắng cưa mấy con gà mái đang bị H5N1 đó chắc là được đấy mà TIỆP cưa mấy em đi đến đâu rồi nhỉ

Old 31-10-2004, 21:16  

Phá sản!

KL$: 0

Theo tui nghĩ thì nếu áp dụng nh­ững cách trên chưa chắc đã thành công vì nếu chỉ cầm chân cầm tay nói vài câu, hay tặng một vài thứ gì đó mà kết nhau ngay thì khó lắm. Tui nghĩ nên tạo một quan hệ tốt từ trước với ng­ười ấy (tìm hiểu sở thích, thói quen, cố gắng tiếp cận trở nên thân thiết) rồi sau đó mới có thể áp dụng các cách trên đ­­­­ược!
The_worst_boy is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan