Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 18-09-2004, 23:49  

Senior Member

KL$: 0

Số là thế này , tự dưng năm nay em mới biết tới cái khái niệm gọi là thanh niên xung kích mà chẳng hỉu là để làm gì :p Em bị ông chủ nhiệm kiu vào đội TNXK mà em chẳng hỉu vào đó để làm gì Có anh chị nào bảo hộ em cái TNXK là làm cái gì ko

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 19-09-2004, 00:09  

God Member

KL$: 145

TNXK : nhiệm vụ : phải đứng trước cổng trường để soi xem có cô bé ,cậu bé nào mặc ko đúng đồng phục ,kêu lại và ghi tên ....Thường thì TNXK đứng đối diện với bác bảo vệ ...hehhe tha hồ mà trách nhiệm .....Ơ mà sao mình chỉ biết mỗi NV đấy nhỉ ...chắc tại ngày xưa đi học soi TNXK nhiều quá ....

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 19-09-2004, 00:15  

Senior Member

hehe ra vậy TNXK cũng chỉ có vây thui ạ Vậy thì lập ra TNXK làm gì nhảy ?? Soi mấy đứa ko mặc đp thì để ông bảo vệ soi cho rùi Mất công quá à mà vậy thì TNXK mặc ko đúng đp chắc ko sao nhảy

Welcome to KLNet 6!
dark is offline  

Old 19-09-2004, 10:02  

Phá sản!

tức là giúp các Mr bảo vệ soi đồng phục ý mà em :"> tiện thể (con trai) ngắm các iem xinh, ( con gái) tia các bé xinh zai :"> <-- thô wá cơ ^^ Hum nọ con bạn em trốn được lão bảo vệ về cái vụ quần đen, đang sợ wá nên đi rất từ từ, thế là bị mấy thằng TNXK nói cho " Chạy luôn lên đê còn đi từ từ làm gì nữa " Đến chết cười :">
rock_your_world is offline  

Old 20-09-2004, 08:35  
Tidus1610

KL$: 0.00

Dark viết

Số là thế này , tự dưng năm nay em mới biết tới cái khái niệm gọi là thanh niên xung kích mà chẳng hỉu là để làm gì Em bị ông chủ nhiệm kiu vào đội TNXK mà em chẳng hỉu vào đó để làm gì Có anh chị nào bảo hộ em cái TNXK là làm cái gì ko

Ti ơi là Ti
Anh em mình giống nhau rồi. Tao cũng bị bà CN bắt vào cái đội hâm hâm đơ đơ này

Old 21-09-2004, 20:15  
Gấu béo

Nhiệm vụ của TNXK là kiểm tra việc thực hiện đồng phục ( chủ yếu la soi các bạn nữ ) và giúp đỡ các bác bảo vệ . Mà không chỉ đứng ở cổng trường đâu , mà thỉnh thoảng còn phải đi lên các lớp vào giờ ra chơi để xem có đồng chí nào bỏ áo ra khỏi quần ko , nếu có thì bắt sơ vin lại , nếu ko thì bỏ qua và tranh thủ ngắm các bạn nữ đang ngồi trong lớp hoặc đứng ở hành lang ( kinh nghiệm bản thân ) :"> . Làm XK có cái sướng là cứ bạn gái nào đi qua cổng thì tha hồ đc ngắm mà ko bị người ta hiểu lầm , cái khổ là dù trời nắng hay trời mưa vẫn phải đứng ở cỗng để kiểm tra . Tuy làm việc quần quật cả năm , vậy mà chỉ đc thưởng có 10 k

Old 22-09-2004, 07:36  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Ti á Em nào tên hay thíe Thằng Đ giới thiệu cho chị nhanh

Tao thếy mấy chú XK mấy năm nay toàn kiểu Cao To Đen HÔi (Chuẩn mực cái đẹp của 1 người đàn ông chân chính ) Còn năm nay thì tao chưa thếy jì Từ đầu năm chưa thếy bóng dáng xung kích đâu cả Hay là tại hôm nào tao cũng đi học muộn Toàn hân hạnh được các bác BV ghi thoai có thếy em XK nào đâu
Mà cái thằng BV mới trường mình hãm vãi X-(

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 24-10-2004, 17:22  

Phá sản!

làm xung kíck là dễ bị ăn "đấm" lém nếu thèng nào nó đi wa cổng mà bảo vệ ko bắt roài mà còn réo nó lại để nó bị ghi tên thì ... chẹp chẹp ~~> nó ko cay mới là lạ , mà nó cay xung kích roài thì ....~~> chả bít đường nèo mà lần cả , tút nhất là làm xung kích cứ đứng như bù nhìn trước cổng trường thoai là đc roài ( mấy ai thèm làm cái "trò" này đâu cơ chứ )
sheva is offline  

Old 24-10-2004, 17:57  
Tidus1610

Quote:
làm xung kíck là dễ bị ăn "đấm" lém nếu thèng nào nó đi wa cổng mà bảo vệ ko bắt roài mà còn réo nó lại để nó bị ghi tên thì ... chẹp chẹp ~~> nó ko cay mới là lạ , mà nó cay xung kích roài thì ....~~> chả bít đường nèo mà lần cả ,
tút nhất là làm xung kích cứ đứng như bù nhìn trước cổng trường thoai là đc roài ( mấy ai thèm làm cái "trò" này đâu cơ chứ )

mình dzới thằng ti bị bắt làm TNXK nhưng thấy chả bao giờ phải làm cả
đi qua cổng trường thì cứ khép nép vì sợ bị mấy ông giám thị gọi lại bắt đứng làm xung kích cho nên cứ lấy mũ che mặt
cứ làm như là tội phạm không bằng

à
ai học khối chiều cho em hỏi
có 2 ông giám thị
ông già tên là Tuệ
còn ông trẻ hơn tên là gì thế

Pridon85: Lock vô thời hạn.

Old 24-10-2004, 18:20  

Phá sản!

tên là lộc em ơi nhưng em bị lock nick vô thời hạn rùi khổ thân cậu em quá mà chị đã nhắc trước rồi có bao giờ thèm nghe đâu câu bài kiểu em dễ bị "người ta " ghét lắm . còn chuyện thanh niên xúc cứt ( hi`hi` chị vẫn hay gọi thế quen rồi ) dễ bị người ta ghét lắm em ơi vì hay soi mà nếu soi mà để người ta bị bắt thì người ta căm nếu ko bị bắt thì cũng
_ con trai : mày soi đểu anh à
_con gái ( càn tệ ơi ) : mặt non choẹt mà ... dê
lovely_bunny is offline  

Old 25-10-2004, 06:06  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2003-2006)

Tui thấy thanh niên xung kích trường mình đụt bỏ xừ, có ra cái quái rì đâu, cứ đừng ì ra đấy gọi là thủ tục thôi, chứ việc bắt bớ toàn là mấy ông bảo vệ đấy chứ /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>
Mà nhiều đứa trông cứ dặt dạ dặt dẹo, trông ốm yếu bỏ xừ thì làm THXK trong khi đó rất nhiều thằng cao to thì chơi, liệu hồn bắt nó, nó đánh lại cho chứ chẳng đùa

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 14-11-2004, 10:30  

Phá sản!

tui đây cũng làm xung kích này nhưng làm gì được đến 40000 chỉ được 20000/năm. mà 20000 thĩ bõ gì đâu.2 triệu thì có vẻ thoải mái hơn đó.làm XK cũng chán đời lắm.tui bị ông đội trưởng nhóm học lớp 12 sai đi làm mấy thứ bực vật.tui và ổng tức nhau lắm .thế là tui đổi cho thằng bạn tui nó làm.mình được nghỉ xả hơi suớng vật
boyngocnghech88 is offline  

Old 15-11-2004, 00:22  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Nhớ năm ngoái mình đi học! có thằng nào làm TNXC ở ngoài cổng trường giữ mình lại, ko cho vào trường vì mình mặc sai đồng fục! Lúc đầu mình còn tử tế nói chuyện ấy tớ, lúc sau rút dép giơ lên...:" Này! có đi ra ko? hay là thích cái này vào mặt!.." Thế là bác Tuệ fải ra can ngăn và răn đe doạ nạt mình! :"> xấu hổ vãi! mà lúc đấy có bao nhiu anh lớp 11 đi wa! ui ui! nhớ lại thấy ghét bon TNXK kinh khủng!

:X
dark_girl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan