Old 15-09-2004, 10:10  

Phá sản!

KL$: 0

chào các ấy.. chỉ vài ngày nữa thui là tớ 17 rồi.. cám ơn mọi người mấy hôm nay đã gửi offline cho tớ nhé. Nhanh thế,mới hôm nào tớ gào tướng lên ở nhà năm nay con 16 tuổi rồi thì bây giờ đã 17,chỉ năm sau thui là 18---> người lớn thật sự !! Thế mà hôm nọ tớ đi mua xôi, cô bán xôi còn bảo tớ học cấp II mới chết chứ,cả hôm khai giảng trường mình nữa,mấy bạn lớp 10 cứ nhè tớ mà hỏi ấy ơi phòng abc,xyz ở đâu.chán đời,mặc dù tớ ăn uống 1 cách kinh khủng nhưng mà vì cái tội long nhong suốt ngày ngoài đường nên vẫn hơi còi. ..có ai có bí quyết tăng cân không? năm nay sinh nhật chảng mời ai cả.. chỉ gọi cho mấy đứa thân thân sang nhà chơi,nói chuyện (có cớ để mời bạn ý rùi ) cậu ấy chẳng bao giờ nhớ sinh nhật của tớ cả..hơi buồn 1 tẹo.. năm ngoái bạn ý tặng cho tớ 1 cái đĩa spaghetti incident của GNR,tiếc là tớ đã làm mất đâu rồi ấy. 17? ko biết có khác 16 lắm ko nhỉ? Chia sẻ 1 chút nhé.
PS : ai bầu cho tớ phiếu bé chuối đấy nhờ?
huongmental is offline  

Old 15-09-2004, 16:20  

Phá sản!

hớ hớ thế hoá ra sắp sinh nhật ấy hả chúc mừng nhe
còn tớ thi` sắp kỉ niệm 16 năm ngày tớ đầy tháng của tớ đấy
mà năm nay tưởng lên 11 rồi lại học khối sáng -> nhờn nhất trường thế
----> oai đỡ bị gọi là iem
thế mà hôm nay vưa tí tởn vào trường lúc lên caúa thang` mới chiều ra mà nó đã chơi cho một câu iem ơi cho anh đi nhờ -> cú vãi lú
lớp 11 rrồi mà đi đâu ai cũng tưởng lớp 9
crazycow is offline  

Old 16-09-2004, 08:46  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Tớ chả thếy có jề # cả
Vì tớ chưa sinh nhựt :">
Đùa bêy giờ mới nhớ ra 1 chiện ^^ Là ở lớp học thêm có 1 thằng nhóc kém tớ 1 tuổi Nhưng tình hình là nó đx Sinh nhựt roài,nên nó khai là nó 16 tuổi Còn tớ thì tớ chưa SN nên tớ khai là tớ .. cũng 16 tuổi
Rốt cục hôm trước tớ nhìn thếy nó trong sân trường mình_ Trong hàng ngũ các pé lớp 10 :O :O
Và thật tình cờ và thật bất ngờ T_T,pé ế biết mình hơn 1 tuổi T_T,biết mình là con cheer_up trên Klnet T_T ...hưk ...từ khi mới vào cái lớp học thêm đếy T_T Nó đã chơi mình 1 vố đau T_T
Nó dám xoa đầu mình bắt mình gọi nó là anh T_T vì nó sinh trước mình mấy tháng T_T (tất nhiên là còn lâu )
Sao thằng pé cao thié chứ nếu nó lùn thì mình đã cảnh giác T_T

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 16-09-2004, 16:47  

Phá sản!

cách đây 16 năm 4 ngày tui đã ra đời.nhanh thât ngày nào còn khóc thét lên khi đến nhà trẻ vậy mà đã 16 rùi cơ đây.Ước gì mình mới có 3 tuổi thì hay biết mấy.tha hồ nghịch ngợm chẳng phải lo lắng chuyện gì cả.nhưng làm trẻ con mãi cũng chán lại thích làm người lớn.nhưng người lớn cũng có nhiều thứ rắc rối lắm.lo học hành,lo về cuộc sống sau này....
nói túmlai cái gì đến rồi nó cũng sẽ đến.ko nên nghĩ ngơilạmchi cho mệt cái đầu
boyngocnghech88 is offline  

Old 16-09-2004, 18:34  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

chậc, em wa 16t được gần 5 tháng rồi... vẫn thấy rất tự hào ( và xao xuyến hé hé) khi khoe là mình 16t mặc dù ra đường vẫn bị các em kém mìn 2t gọi là iem :"> nhưng mà theo giấy khai sinh thì dù gì cũng hơn các em 2t Gớm, 17t bẻ gẫy sừng trâu, khỏe fải biết <-- hix, nhà wê wá #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/>
Witch_SM is offline  

Old 17-09-2004, 09:21  

Member

KL$: 2

Tao chẳng hỉu gì cả , các bác có tính tuổi mụ ko đấy :O:O Nếu ko tinh tuổi mu thì tao chưa 16 tuổi :"> Còn gần 2 tháng nữa cơ , nhấn mạnh cho các bác nagỳ 4/11 em 16 tuổi , nhấn mạnh thếm lần nữa là ngày 4/11 đoá :">
16 là tuổi đẹp nhất của đời người --> đấy là tao nghĩ thế , vừ tao cũng rất thik tuổi này , vừa mơ mộng , vừa có lúc ... lên cơn , thỉnh thoảng ngồi suy nghĩ vu vơ rồi thở dài ( như bà già ) lúc lại tự dưng buồn , ko thì cáu lên ko vì lý do rì , lúc thì cười toe toét khiến ai cũng tưởng .... " có vấn đề " , lại còn first love rất trong snág và lãng mạn

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 18-09-2004, 17:08  

Phá sản!

uh công nhận với con x xxu u đấy tuổi 16 thật đẹp có lúc hâm có lúc điên có lúc thật nguwòi lớn nói chung là tuổi nổi loạn nhưng giá như tuổi 16 bọn mình không phải. học nhiều làm bài tập nhiều thì có pahỉ vui không chứ tuổi đẹp nhất trong đời mà lại toàn học vwói học thì hết thời gian rồi còn đâu thời gian thì không bao giwò quay lại thế mà sáng học thêm chiều học chính tối học phụ ----------------> còn đâu thì giwò mà chơi chứ ma` người ta nói học mà không chwoi đánh rơi tuổi trẻ
he hechủa kể những lúc kiểm tra 1 tiết pahỉ học đêm mà khoa học đã chứng minh học đêm rất dễ bị ung thu -> eo ơi sợ chưa hết những lúc kiểm tra bài cũ kể cả học rồi vẫn thấy đau tim lớp im pahng phác -> rất nguy hiểm dễ dẫn đến bệnh yếu tim
crazycow is offline  

Old 19-09-2004, 15:22  
gorilla

KL$: 0.00

Ko biết mọi người thấy thế nào. Nhưng mà bố tớ bảo, với con gái thì sinh nhật tuổi 16 cũng là 1 trong những sinh nhật quan trọng lắm đấy, từ trẻ con thành người nhớn mà! Còn với con trai thì 18 tuổi mới gọi là trưởng thành. Chính vì thế mà sinh nhật 16 tuổi của con gái thường hay được các chị em tổ chức to ra phết.

Old 19-09-2004, 15:28  

Phá sản!

ờ con trai 17 tuổi là đủ tuổi "lớn roài nhỉ
trai a16 vừa mạnh mẽ vừa số 1 trai a16 vừa mạnh mẽ vừa số 1

Yêu cầu không tái phạm hiện tượng này
sheva is offline  

Old 22-09-2004, 08:29  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

đêy là topic 17 tuổi mà đứa nào cũng tranh nhau 16 tuổi là thế nào Chúng mày thík giả nai k Cáo già đội lốt thỏ non ạ
mà :"> Tao cũng chưa 16 tuổi :">
2 tùân nữa tao 16 tuổi,nhấn mạnh là 2 tuần nữa :">,nhấn mạnh tập 2 là ngày 5 tháng 10,nhấn mạnh tập 3 là thứ 3 mùng 5 tháng 10 năm 2004 :p

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 22-09-2004, 10:30  

Phá sản!

ặc ặc hôm trước tớ vừa post 1 bài dài ơi là dài ở đây mà vừa định bấm trả lời thì mất điện mới đau chứ.Tớ đồng ý với cheer up đấy,năm nay lớp 11 thì phải tính là 17 tuổi chứ,định cưa sừng làm nghé à? hihi,chỉ còn 2 ngày nữa thôi là tớ 17 rồi...hic,2 con bạn thân của tớ ,1 con quai bị cả tuần nay rùi còn 1 con thì lăn đùng ra ốm,mà sinh nhật năm nay bọn bạn tớ cũng đi học hết,lại chẳng biết đi đâu,đi với ai chẳng nhẽ lại cứ nhà sách- hàng net- quán cà phê - nhà- kim liên à? à nói thật là tớ chưa đến C&C bao giờ ? thứ 6 24/9 có bạn nào rỗi đi lên đấy với tớ ko? tớ có xe đấy! xong rồi lượn luôn lên 62 cà phê? okie? hik..chẳng thấy ai ủng hộ cả. Tuổi 17 của mình..chẳng có ai cả.. :"> Tớ nhớ mẹ tớ kể tớ sinh ngày 14/8 âm tức là còn 1 hôm nữa là rằm trung thu ( suýt thì thành gái hôm rằm) , nặng hơn chị tớ tận 1 kg,trong khi chị tớ có 2,8 kg thì tớ 3,8 kg khóc vô cùng to và khóc suốt ngày,nhưng mà cai sữa + ăn uống thì dễ lắm,chỉ cần cho tớ uống nước đường khoảng 1 tuần là okie.hihi,thử đọ xem ai là người cân nặng nhất klnet đi. Lúc vừa mới chui ra ấy nhé. Happy birthday to me... to me...
huongmental is offline  

Old 22-09-2004, 10:52  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Có tớ Gì chứ cái nềy đơn giản mà :">
Eý nặng bằng tớ à :O Tớ cũng 3,8 kg đếy Hehe,xem lại pix hồi đếy vần buồn cười ông anh trai bé tí ngồi trong cái cũi,phía....bên trên là con em (Chính Tớ :"> ) to ụych đang ra sức gào thét Mồm thằng anh méo xệch ( hay sệch nhể )
Thế mà bêy giờ mình bé tí ăn rõ lắm mà vẫn bé
Thoai,có jì thứ 6 Hương rủ tớ đi chơi đê

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 04-10-2004, 17:17  
sweetmemory

KL$: 0.00

tuổi 17 nghe có vẻ oai nhỉ, dù sao thì cũng thêm 1 tuổi, cũng lớn hơn rồi, mình thì chưa bước đến tuổi 17, phải đến tận 25- 1 mới đến sinh nhật mình, năm trước nhục ơi là nhục, sinh nhật vào mồng 4 tết, mời bao nhiêu bạn bè đến, nhưng nhà có việc đột xuất, ko báo cho chúng nó dc, đâm ra bọn nó phải đứng ngoài cửa hoài mà ko thấy mặt mũi mình đâu, thế là hôm đi hoc bị chúng no chửi cho 1 trận. Mẹ ơi, mong là năm nay ko có chuyện gì xảy ko thì con chết mất

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan