Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Khung trời nghệ thuật

Old 10-07-2004, 02:52  

Phá sản!

KL$: 0

Trên thế gian này có cực nhiều sao
Nhưng có lẽ sao được lâu nhất và HOT nhất hiện nay là ĐAN TRƯỜNG
Đan Trường làm ALI PHEPHÊ biết bao nhân của tuổi teen
Và trong đó có cả DOI_MAT_PHA_LE_BUON nữa
Thế còn dân Kim Liên nhà mình, có ai thích Đan Trường thì mau vô đây tán gẫu nhi !!!
BO BO BO
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 10-07-2004, 03:00  

Phá sản!

anh Bo oi
Yeu ngan lan

Old 10-07-2004, 06:13  

Member

KL$: 660
Awarded 1 time(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: Q (1999-2002)

HAHHA ... sao mà h này vẫn còn người mê anh em nhà TÂN TRƯỜNG XANH thế này !
Bi h anh Đan rỏ đang chờ tiền "Bo" ko thấy mặt mũi đâu nữa cả ! hát thì dở tệ ... vừa lùn vừa xí ... bi h chuyển qua hát Tân cổ giao duyên hay là Cải luơng vọng cổ rùi thế !

Làm sao mà có thể thích đc nhỉ !

Cho 3 lý do để cái này tồn tại đi ...

------------------------------
hihoha_x is offline  

Old 11-09-2004, 12:40  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Backup something

Illidan:

Bình tĩnh nào ^^ đừng viết hoa hết lên thế, mọi người sẽ nghĩ là cô em hét lên. Một người có giáo dục, biết suy nghĩ thì luôn tự kiềm chế được mình, kô hét vào mặt người khác ^^ hay đấy là phong cách của ĐT fan?
Tiện tay, sửa cho cô em tí

Quote:

VÌ EM HỌC CÙNG TRƯỜNG VỚI 1 THẰNG NHƯ ANH ĐẤY

Đọc cái câu anh vừa quote đi, phần chữ đỏ đỏ í, đã hiểu chưa? Chưa hiểu thì đem về cho cô giáo dạy Văn hỏi "em thưa cô tại sao chỗ này bị gạch?". Về học lại tiếng việt cho tốt đi rồi hãng nghĩ đến chuyện lên net tranh luận <chửi nhau là chuyện của bọn vô học, kô làm chỉ tranh luận thôi >
Mà cái câu đấy của cô em đúng cãi bừa ^^ cùng trường với anh còn trên 1000 con người nữa, nếu ai cũng như cô em nhận <càng nói càng ngu> thì trường làm sao có thể như hôm nay được ^^
Mà cho anh đá thêm tí vào bài viết phía trên của cô em

Quote:

KHÔNG PHẢI EM KO COI AI RA KILÔ NÀO MÀ EM GHÉT NHẤT LÀ HẠNG NGƯỜI CHUYÊN ĐI SOI MÓI , CHÊ BAI NGƯỜI KHÁC

Tinh thần em thế này là không ổn ^^ thường thì khi bị chê phải nghĩ xem tại sao người ta chê trước đã ^^ lớp trẻ bây h cứ bảo thủ kô nhìn sai thì làm sao đất nước đi lên được... chẹp chẹp.. ^^

Còn cái QC kia, cô em cứ nói thế thì anh đúng la` chịu thật, em hỏi 10 thằng con trai xem mấy thằng nó không cười vụ này nhé. Em thử tưởng tượng một đứa con gái đi quảng cáo condom, chẳng phải buồn cười lắm sao ^^
QC không có gì sai, vấn đề là người đi quảng cáo phải biết mình hợp với cái gì < lắm lúc cần đầu óc đấy ^^>

Anh kô nhận là mình siêu đẹp trai, nhưng anh cũng bảo mình chưa đến nỗi xấu ^^ với anh thế là đủ. Còn kiểu đẹp trai babe thì thiếu manly bỏ mẹ <oa.ch, chửi bậy > ^^ những loại gái chết vì con trai đẹp thì vứt đi anh cũng chẳng nhặt, cho không cũng chẳng thèm ^^ (thật hay, từ trước đến nay, gái xinh thường prefer con trai có tài hơn con trai có sắc, từ xưa đã "trai tài gái sắc" rồi, chưa bao h nghe thấy "trai sắc gái tài cả" ) ^^
Câu cuối cùng của cô em đã giúp anh khẳng định thêm lời của tiền nhân: "gái muôn đời vẫn là gái, chẳng bao h biết nghĩ trước khi làm cả"

P/S: con gái <ít nhất ở Châu Á> phải hiểu thế nào là lễ nghĩa nữa em ạ ^^ anh chẳng biết ở nhà em được giáo dục thế nào mà nói năng thế ^^ em nghĩ một đứa con gái mở miệng ra là "chó nó cần" với "bà mày" thì loại con trai nào sẽ thích đây

Backup cái này lại cái ^^ lâu rồi kô viết được mấy bài dài dài đả kích sự mù quáng kiểu này

Kiểm tra lại tình hình việc quảng cáo của ĐT đến h ở topic này cho cô em xem nhé:
- Không ý kiến <đồng ý hoặc kô> : 3
- Cười nhạo: 5
- Đồng ý (mù quáng): 2
see it ^^
<ở trên chỉ là về việc quảng cáo, còn về chê khen thì thôi, nhìn đủ biết>

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 11-09-2004, 15:35  
Hi_my_friend

KL$: 0.00

Cho tớ ý kiến ý cọt với này :
+ Không biết mấy cái kia anh Illi lấy ở đâu ra nhưng em không thấy
Anh có vẻ hơi nặng lời rồi thích cái gì tuỳ mọi người ,ai xúc phạm thần tượng của anh chắc anh cũng chẳng thích=> phải thông cảm chứ

+
Quote:
gái muôn đời vẫn là gái, chẳng bao h biết nghĩ trước khi làm cả
và lời nhận xét của em với tác giả là NÊN SUY NGHĨ KĨ TRƯỚC KHI NÓI và NHÌN NHẬN LẠI BẢN THÂN (từ "gái" hơi quá đáng và xúc phạm,có thể nói là chẳng lịch sự gì lắm)
đọc xong thì tác giả nhớ này:
Quote:
^^ thường thì khi bị chê phải nghĩ xem tại sao người ta chê trước đã ^^ lớp trẻ bây h cứ bảo thủ kô nhìn sai thì làm sao đất nước đi lên được... chẹp chẹp.. ^^
(thay từ chê = đóng góp ý kiến )
Bài viết này hoàn toàn khách quan vì bản thân người viết không quen ai, không thích thú gì ĐT cả!

Old 14-09-2004, 23:19  
Hi_my_friend

THôi đê bài viết thiếu chất lượng thì bị như thế là đáng rồi Em ủng hộ kiểu này Không có gì phải phàn nàn cả !
Mà ĐT nó thôi quảng cảo cho KT rồi à ! Ặc ặc tiếc vật đang có cớ để nói xấu thì ... Mà lâu nay chả thấy ĐT trường có phi vụ gì hay ho nhể ! Bạn nào biết nhiều thì update đê! Có gì hay ho không ?Mà sao mấy chương trình dù là giải trí nhưng ĐT nó vẫn hát mấy bài cách mạng thế nhỉ ??? Khó hiểu, toàn hành động khó hiểu!

Old 15-09-2004, 12:35  

Senior Member

KL$: 170
Class: A3 (2002-2005)

Đơn giản vì khán giả ở dưới ko phải hầu hết là giới Teen nên nhiều bài có vẻ rất không phù hợp, sẽ bị chê là lố lăng và vớ vẩn, nhất là bây giờ hay có kiểu vừa hát vừa nhảy vũ đạo, chúng ta thì khoái nhưng mà người lớn thì hổng có thích. ĐT lấy mấy bài dân ca để bù đắp ý mà, có thế mà cũng không hiểu, dốt quá

Phi vụ mới nhât của ĐT là hôm trước ra Hà Nội và biểu diễn ở các trường cấp 3. Trường mình hình như không có trong danh sách thì phải

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 15-09-2004, 20:19  

Member

KL$: 228
Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A5 (2003-2006)

sao lâu lâu ko thấy em kissDT lên đây phản kháng nữa nhỉ?nghe nói em ý là lớp truởng 10a6,hôm khai giang có lên hát đúng ko?tiếc là hôm ấy mình ko ở lại xem.đúng rồi!vào lại klnetbb4 mà xem,xem xong ko thấy bức xúc ko phải người BT.mà bấy giờ bài mất rồi,ngại back up lại lắm.

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 19-09-2004, 09:03  
babyhocdoikl

tui cũng thấy mọi người nói nhiều về cái thành viên kissDT lắm . hôm nay vào đây định xem bài "đồng chí" đó viết ra sao mà không được . đen thật . thấy bạn tui cũng bất bình lắm , ai lại nói năng như vậy đúng không nào ?
tui tuy không thần tượng Đan Trường nhưng mà cũng thích nhất trong ca sĩ Việt Nam .công nhận anh Bo đẹp trai thật , mà cũng biết lấy lòng khán giả . mấy bài nhạc trẻ bây giờ là các cụ nhà ta không thích . vậy nên tân cổ một tẹo cho mấy bác phụ huynh khỏi kêu ca mà vẫn cho "xiền"mua đĩa anh Bo . thế thôi . kể ra anh ý cũng "khôn" phết .

Old 19-09-2004, 09:35  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

muốn xem bài viết của em kissDt thì cú vào địa chỉ www.kimlien.net/klnetbb4 rồi cũng khung trời nghệ thuật,vào đấy mà xem,công nhận choáng,ko hiểu iem ý học ở đâu ra cái cách ăn nói mạnh bạo vậy(phục sát đất,mấu ơi là mấu,iem ý lói cứ như iem ý là mẹ thiên hạ vậy).

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 29-09-2004, 13:28  
kissdantruong

Illidan:

Bình tĩnh nào ^^ đừng viết hoa hết lên thế, mọi người sẽ nghĩ là cô em hét lên. Một người có giáo dục, biết suy nghĩ thì luôn tự kiềm chế được mình, kô hét vào mặt người khác ^^ hay đấy là phong cách của ĐT fan?
Tiện tay, sửa cho cô em tí

VÌ EM LÀ HỌC CÙNG TRƯỜNG VỚI 1 THẰNG NHƯ ANH ĐẤY

Đọc cái câu anh vừa quote đi, phần chữ đỏ đỏ í, đã hiểu chưa? Chưa hiểu thì đem về cho cô giáo dạy Văn hỏi "em thưa cô tại sao chỗ này bị gạch?". Về học lại tiếng việt cho tốt đi rồi hãng nghĩ đến chuyện lên net tranh luận <chửi nhau là chuyện của bọn vô học, kô làm chỉ tranh luận thôi >
Mà cái câu đấy của cô em đúng cãi bừa ^^ cùng trường với anh còn trên 1000 con người nữa, nếu ai cũng như cô em nhận <càng nói càng ngu> thì trường làm sao có thể như hôm nay được ^^
Mà cho anh đá thêm tí vào bài viết phía trên của cô em

KHÔNG PHẢI EM KO COI AI RA KILÔ NÀO MÀ EM GHÉT NHẤT LÀ HẠNG NGƯỜI CHUYÊN ĐI SOI MÓI , CHÊ BAI NGƯỜI KHÁC

Tinh thần em thế này là không ổn ^^ thường thì khi bị chê phải nghĩ xem tại sao người ta chê trước đã ^^ lớp trẻ bây h cứ bảo thủ kô nhìn sai thì làm sao đất nước đi lên được... chẹp chẹp.. ^^

Còn cái QC kia, cô em cứ nói thế thì anh đúng la` chịu thật, em hỏi 10 thằng con trai xem mấy thằng nó không cười vụ này nhé. Em thử tưởng tượng một đứa con gái đi quảng cáo condom, chẳng phải buồn cười lắm sao ^^
QC không có gì sai, vấn đề là người đi quảng cáo phải biết mình hợp với cái gì < lắm lúc cần đầu óc đấy ^^>

Anh kô nhận là mình siêu đẹp trai, nhưng anh cũng bảo mình chưa đến nỗi xấu ^^ với anh thế là đủ. Còn kiểu đẹp trai babe thì thiếu manly bỏ mẹ <oa.ch, chửi bậy > ^^ những loại gái chết vì con trai đẹp thì vứt đi anh cũng chẳng nhặt, cho không cũng chẳng thèm ^^ (thật hay, từ trước đến nay, gái xinh thường prefer con trai có tài hơn con trai có sắc, từ xưa đã "trai tài gái sắc" rồi, chưa bao h nghe thấy "trai sắc gái tài cả" ) ^^
Câu cuối cùng của cô em đã giúp anh khẳng định thêm lời của tiền nhân: "gái muôn đời vẫn là gái, chẳng bao h biết nghĩ trước khi làm cả"

P/S: con gái <ít nhất ở Châu Á> phải hiểu thế nào là lễ nghĩa nữa em ạ ^^ anh chẳng biết ở nhà em được giáo dục thế nào mà nói năng thế ^^ em nghĩ một đứa con gái mở miệng ra là "chó nó cần" với "bà mày" thì loại con trai nào sẽ thích đây

Backup cái này lại cái ^^ lâu rồi kô viết được mấy bài dài dài đả kích sự mù quáng kiểu này

Kiểm tra lại tình hình việc quảng cáo của ĐT đến h ở topic này cho cô em xem nhé:
- Không ý kiến <đồng ý hoặc kô> : 3
- Cười nhạo: 5
- Đồng ý (mù quáng): 2
see it ^^
<ở trên chỉ là về việc quảng cáo, còn về chê khen thì thôi, nhìn đủ biết>
hikaru276 @ 11-09-2004, 05:44 (GMT)
Cho em 1 phiếu cười nhạo với===>cuời nhạo:6 phiếu..

--------------------

Lấy cô độc rèn nên sức mạnh

ANH NÓI ĐÚNG RỒI ĐẤY ANH TRAI Ạ ! EM LÀ 1 ĐỨA VÔ CÙNG THIẾU GIÁO DỤC ! CÓ SAO KO ? À ! THẾ NÀY NHÉ ! ANH ĐỪNG CÓ THIỂU NĂNG ĐẾN MỨC THẤY NGƯỜI TA VIẾT HOA THÌ BẢO LÀ HÉT VÀO MẶT NGƯỜI KHÁC ! HÔ HÔ ! HOANG TƯỞNG THẬT ! ĐIỀU ĐẤY CŨNG CHẲNG CHỨNG TỎ GÌ ĐÓ LÀ PHONG CÁCH CỦA FAN ĐT CẢ !!!
MÀ 1 THẰNG CON TRAI ĐI SOI LỖI CHÍNH TẢ CỦA 1 NGƯỜI KHÁC THÌ CÓ CÒN ĐƯỢC COI LÀ CON TRAI KO ANH ( CHỊ ) ! MÀ ANH CỨ CUỜI NHẠO ĐI , THOẢI MÁI ! CHẲNG AI CẤM CẢ ! NHƯNG ĐỂ XEM 1 THẰNG NỬA VÁY NỬA QUẦN NHƯ ANH CÓ ĐỦ ĐƯỢC MỜI ĐÓNG QUẢNG CÁO KO ĐÃ ! LÚC ĐẤY RỒI HÁY ĐI CHÊ BAI NGƯỜI KHÁC ! ANH TRAI Ạ !!!

Old 29-09-2004, 13:47  
kissdantruong

sao lâu lâu ko thấy em kissDT lên đây phản kháng nữa nhỉ?nghe nói em ý là lớp truởng 10a6,hôm khai giang có lên hát đúng ko?tiếc là hôm ấy mình ko ở lại xem.đúng rồi!vào lại klnetbb4 mà xem,xem xong ko thấy bức xúc ko phải người BT.mà bấy giờ bài mất rồi,ngại back up lại lắm.

CHẾT THẬT ĐẤY ! SAO LẠI CÓ NGƯỜI NHẦM LẪN KHỦNG KHIẾP ĐẾN MỨC NÀY ! ANH ƠI , LỚP TRƯỞNG A6 KO PHẢI EM ! ĐẤY LÀ CON HIỀN _ doi mat pha le buon ANH Ạ ! ĐỪNG NHẦM EM VỚI NÓ ! ĐIÊN THẬT ĐẤY !

Old 29-09-2004, 16:04  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Hịch, đến nước này thì anh cũng chịu. Anh chưa thấy đứa con gái nào tự nhận mình là thiếu giáo dục rồi lại hỏi "có sao không" riêng vụ nhận mình thiếu giáo dục là cô đã tát vào mặt bố, mẹ, thầy, cô giáo,v...v... những người nuôi lớn dạy dỗ cô cho đến bây h. Bao nhiêu công thế mà cuối cùng cô vẫn là "vô cùng thiếu giáo dục"... khổ thân họ...
Chuyện viết hoa, cô đi khắp các forum có văn hoá hỏi xem <VD:TTVN, Excite trước đây, hay chính KLNet...>, viết hoa trên mạng có như gào lên không nhé? Học lại về phong cách giao tiếp trên mạng trước khi post bài, kô có ngày mất mặt trường KL. Mà anh chỉ hỏi cô "hay đấy là phong cách Fan ĐT" chứ có bảo đấy là phong cách fan đt đâu Hay là có tật giật mình
Chuyện chính tả hay viết hoa đúng là chuyện nhỏ. Nhưng vấn đề cô là người VN, thấy người ta phê bình TV của mình phải thấy tự hổ thẹn. Ai đời lại quay lại cắn ... xấu lắm :p ^^. Tiếng Việt còn kém thì làm sao đủ sức tranh luận với anh Lại nhớ hồi trước có một ku tranh luận với mình, cũng bị phê chính tả thế này, buột miệng "Cãi nhau thì chỉ cần biết đánh TV là đủ", làm trò cười cho cả một forum LOL hi vọng cô em không như thế.
Mà ai bảo cô là anh soi cái đấy nó đập vào mắt, ngứa kô chịu nổi ^^ đành phải nói ^^ tại thấy buồn cho một thế hệ trẻ KL, TV quá chán...
Anh đã nói rồi, nếu mà QC Kotex thì có mời anh cũng chẳng vứt bỏ danh dự mà làm ^^ Lố
Còn nếu cô nghĩ anh chưa từng được lên TV <tất nhiên kô phải quảng cáo :p>, phỏng vấn các kiểu như ĐT thì cô nhầm nhé < khoe tí ^^ :"> >

Cái thời hồi đầu anh lên net, chỉ có những người có học mới được online... một thời đã xa... bây h ai cũng online được, từ lũ bệnh hoạn, râu xanh đến cả những người vô giáo dục... tự nhiên thấy buồn ^^

P/S: dù gì thì cũng đến phục ĐT, có cả một đội quân fan mặt dầy mù quáng sẵn sàng bỏ tất cả vì thần tượng... ^^

May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 29-09-2004, 17:31  
kissdantruong

HƠ ! ĐÚNG LÀ MÌNH NÓI KO SAI ! VỀ MUA CÁI VÁY MÀ MẶC VÀO ĐI ÔNG ANH Ạ ! ÔNG ANH KO THỂ THẤY NGƯỜI TA 1 LẦN VIẾT SAI CT MÀ BẢO RẰNG KÉM TIẾNG VIỆT CẢ ! THẾ THÌ HƠI NHẦM ĐẤY ! XEM LẠI ĐI !!! À ! MÀ EM BIẾT RỒI ! CHẮC ÔNG ANH LÊN TV PHỎNG VẤN CHƯƠNG TRÌNH : NHỮNG NGƯỜI BỆNH HOẠN CỦA NĂM CHỨ GÌ ! À À ! THẢO NÀO !
THẬT TỘI QUÁ ! TRANG KL.NET CÓ 1 MOD NHƯ ANH THÌ SỤP SỚM ! NHỈ ???

Old 29-09-2004, 18:59  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Vừa post vừa cười khẩy... hịch... trẻ con bây h... LOL

Một lần thì đã không nói, tự nhìn lại các bài mình đã post xem LOL ^^
Mà vẫn tiếp tục viết hoa => không đào tạo nổi... thương thay cho các đấng thân sinh của cô em, sau này trông đợi gì vào con gái họ nữa... tội nghiệp... Tương lai VN sẽ ra sao nếu ai cũng cứng đầu ít nghĩ như cô em
May cô còn post bài ở KLNet, đi các kiểu forum khác mà cứ chầy cối thế này, mất mặt trường chết...
Cô có học mà dek có hành, chẳng hiểu đầu óc nghĩ cái gì. Người có học nhìn thì thấy: post bài có ngắt đoạn, viết hoa, dấu chấm dấu phẩy cẩn thận. Xin hỏi ở lớp cô em học Văn để làm cái gì thế Chẳng hiểu cô em thuộc loại người nào nhỉ? <hay đúng là loại như cô em tự nhận >
KLNet có một mod như anh <và các mod khác>, thảo nào mà nó đã tồn tại được 3 năm, và sẽ tiếp tục tồn tại <ở VN hiện h, forum tồn tại từ 3 năm trở lên tỉ lệ rất nhỏ>

Còn cái ctrình "người bệnh hoạn của năm" mà cô em nói thì nó có tên gọi đúng là "Trí tuệ Việt Nam" cô em ạ ^^ những người lên đấy còn có học hơn ĐT của cô nhiều lắm :p ^^

Illidan is offline  

Old 29-09-2004, 19:16  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

uhm em gì đừng nói khống ông Illidan được giải Trí Tuệ Việt Nam với lại tin học ko chuyên thật đấy em ạ... Em đừng khinh Đấy đấy, lại còn chửi cả đài truyền hình nữa có chết ko :p Mà lão được zải như thế thì làm mod CLB tin học đúng quá rồi em kêu gì nữa :p
Mà ông Illi rỗi việc hay sao mà cứ lên chửi nhau với các em về anh ku ĐT thế nhẩy Nói thật em cũng ko thích ĐT nhưng mà có cần thiết fải chửi nhau thế ko nhảy ?
Quote:
ANH NÓI ĐÚNG RỒI ĐẤY ANH TRAI Ạ ! EM LÀ 1 ĐỨA VÔ CÙNG THIẾU GIÁO DỤC ! CÓ SAO KO ? À ! THẾ NÀY NHÉ ! ANH ĐỪNG CÓ THIỂU NĂNG ĐẾN MỨC THẤY NGƯỜI TA VIẾT HOA THÌ BẢO LÀ HÉT VÀO MẶT NGƯỜI KHÁC ! HÔ HÔ ! HOANG TƯỞNG THẬT ! ĐIỀU ĐẤY CŨNG CHẲNG CHỨNG TỎ GÌ ĐÓ LÀ PHONG CÁCH CỦA FAN ĐT CẢ
Uhm, sao lại tự nhận mình vô giáo dục hả em ? Vô giáo dục tức là ko được dạy dỗ đào tạo, mà chắc chắn em ko fải như thế rồi... Em đừng nhận bừa như thế Bao nhiêu công bố mẹ thầy cô dạy em vứt đâu Uhm với lại không nên chửi một ng` hơn em 2t là thiểu năng nha :p Viết hoa thì cũng là ko nên vì như thế giống như đang mắng té tát vào mặt người ta em à.. Một cách bộc lộ tình cảm trên net thôi... Cũng có thể là em lỡ tay ấn CAPS... ông Illi soi lắm thế

Không ngờ anh ĐT su pờ bây bi nhà mình cũng máu thế... để các em cuồng nhiệt thế này đây [-o<
PS : Ông illi làm thế nào thì làm, lôi tôi vào vụ này có gì ông chịu trách nhiệm
Witch_SM is offline  

Old 29-09-2004, 19:18  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
Class: A1 (2002-2005)

hay là em này bị kẹt nút caplock ....nếu thế thì em nên đi thay keyboard đi nhé
còn nếu kô thì em viết tay đi rồi scan lên còn viết chữ hoa toần bộ như thế này nhìn nhức cả mắt kô ai muốn đọc đâu mà viết văn cũng đừng có viết hoa nhé ,kô bị 0 điểm đấy

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 29-09-2004, 19:26  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

:O Ai lôi em witch vào vụ này cơ :O sao lại chịu trách nhiệm chứ ^^
Anh cũng chẳng thích tranh luận nhiều <em witch chú ý, "tranh luận" chứ không phải "chửi nhau > , căn bản thấy em ấy ăn nói ... <chẳng lẽ lại bảo thẳng là vô học>, với lại thấy vụ ĐT định QC chuối quá thì góp ý thôi

Illidan is offline  

Old 01-10-2004, 17:14  
kissdantruong

Vừa post vừa cười khẩy... hịch... trẻ con bây h... LOL

Một lần thì đã không nói, tự nhìn lại các bài mình đã post xem LOL ^^
Mà vẫn tiếp tục viết hoa => không đào tạo nổi... thương thay cho các đấng thân sinh của cô em, sau này trông đợi gì vào con gái họ nữa... tội nghiệp... Tương lai VN sẽ ra sao nếu ai cũng cứng đầu ít nghĩ như cô em
May cô còn post bài ở KLNet, đi các kiểu forum khác mà cứ chầy cối thế này, mất mặt trường chết...
Cô có học mà dek có hành, chẳng hiểu đầu óc nghĩ cái gì. Người có học nhìn thì thấy: post bài có ngắt đoạn, viết hoa, dấu chấm dấu phẩy cẩn thận. Xin hỏi ở lớp cô em học Văn để làm cái gì thế Chẳng hiểu cô em thuộc loại người nào nhỉ? <hay đúng là loại như cô em tự nhận >
KLNet có một mod như anh <và các mod khác>, thảo nào mà nó đã tồn tại được 3 năm, và sẽ tiếp tục tồn tại <ở VN hiện h, forum tồn tại từ 3 năm trở lên tỉ lệ rất nhỏ>

Còn cái ctrình "người bệnh hoạn của năm" mà cô em nói thì nó có tên gọi đúng là "Trí tuệ Việt Nam" cô em ạ ^^ những người lên đấy còn có học hơn ĐT của cô nhiều lắm ^^

HƠ ! CHẲNG VIỆC GÌ TÔI PHẢI THEO Ý CỦA ÔNG ANH CẢ ! TÔI VIẾT HOA CHẲNG PHẢI DO TÔI COI THƯỜNG AI HAY CỨNG ĐẦU CẢ ! ĐƠN GIẢN VÌ TÔI THÍCH THẾ ! MÀ ĐÃ LÀ TÔI THÍCH THÌ CHẲNG AI CÓ THỂ "ĐÀO TẠO " TÔI ĐƯỢC !!!
THÔI ĐƯỢC ! CỨ CHO ANH ĐẠT GIẢI TRÍ TUỆ VIỆT NAM ĐI ! NHƯNG LÔI CÁI TRÍ TUỆ ĐẤY RA ĐỂ KHOE KHOANG VÀ CHỬI NHAU VỚI 1 ĐỨA CON GÁI THÌ KO HAY HO GÌ ĐÂU ÔNG ANH Ạ !
VÀ CŨNG ĐỪNG CÓ TƯỞNG NHƯ THẾ LÀ OAI LẮM MÀ TỰ CHO RẰNG MÌNH HƠN ĐƯỢC NGƯỜI KHÁC ! HƠ ! THIỂU NĂNG THẬT !!!

Old 01-10-2004, 20:46  

Member

Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)

haha,hay thật,đúng là đã ngu cứ đòi cãi cố.(cãi làm sao được khi mà sai rành rành ra...mà sao ko post nốt cái bài em chửi:1LŨ ĐIÊN>BÀ MÀY NÓI CHO CHÚNG MÀY BIẾT NHÉ :...lên đi,hay ngượng?)
cô em ơi!chị biết rồi!chị nhầm,ko phải em lớp trưởng a6,em học a13 chứ gì?(trông vênh phết)///kinh thật,nó bôi tro trát trấu vào mặt ông bà,bố mẹ nó mà ko chút ngượng mồm?có sao ko a`?có đấy?ko những sao mà còn ???? nhiều nữa cơ?ko hiểu em nghĩ gì nhỉ?
(mà hình như nó tiếc tiền thay keyboard thật hay sao ý????)....chậc chậc,anh Bo mà biết mình có fan thế này chắc cũng đau khổ lắm!tội nghiệp!....mà ko hiểu sao người như em lại vào được KL nhỉ?????????

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 02-10-2004, 00:19  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Thế cô em có biết câu "Nhập gia tuỳ tục" không? Anh nghĩ rằng hầu hết các forum đều không khuyến khích việc viết chữ hoa. Không vào forum, đi chat chit thì cô em thích làm gì thì làm, một khi đã vào thì phải làm theo luật ^^ Cũng giống như ở ngoài trường cô thích mặc gì thì mặc, đã vào trong trường thì cấm ăn mặc lung tung.
Nói thật, anh lo cho cô lắm Cứ kiểu thích gì làm nấy, kô nghe người khác khuyên bảo, khéo có ngày cô em vứt cả tương lai mình chỉ vì "thích" <Hịch>

"Chửi nhau với một đứa con gái"? Anh nhớ là anh còn chưa hề chửi nhau trong topic này ^^ chửi nhau là hành vi của bọn vô học, kô làm. Nhìn toàn bộ phía trên xem ai mới là người "chửi nhau". Mà đã như thế thì còn hi vọng gì người ta coi mình là "con gái" Kể ra "con gái" bây h cũng hay thật, nhiều đứa mất hẳn vẻ thuỳ mị nết na của con gái VN, LOL

Chuyện TTVN, anh không định đem ra để nói mình hơn người khác. Lúc đầu chỉ để cm cho cô em thấy là anh cũng đủ tư cách để phê bình ĐT. Sau tại cô em nói lung nên mới phải đính chính ^^

À mà đọc đến hết anh mới thấy bài này của cô, có vẻ chịu ảnh hưởng từ người xung quanh hay sao, tiến bộ hẳn TV bắt đầu viết đúng<hi vọng không phải do ngắn quá nên kô có chỗ để viết sai> ^^ cứ biết tiếp thu sửa chữa thế có phải hay kô ^^ :p

Illidan is offline  

Old 02-10-2004, 19:50  
kissdantruong

Thế cô em có biết câu "Nhập gia tuỳ tục" không? Anh nghĩ rằng hầu hết các forum đều không khuyến khích việc viết chữ hoa. Không vào forum, đi chat chit thì cô em thích làm gì thì làm, một khi đã vào thì phải làm theo luật ^^ Cũng giống như ở ngoài trường cô thích mặc gì thì mặc, đã vào trong trường thì cấm ăn mặc lung tung.
Nói thật, anh lo cho cô lắm Cứ kiểu thích gì làm nấy, kô nghe người khác khuyên bảo, khéo có ngày cô em vứt cả tương lai mình chỉ vì "thích" <Hịch>

"Chửi nhau với một đứa con gái"? Anh nhớ là anh còn chưa hề chửi nhau trong topic này ^^ chửi nhau là hành vi của bọn vô học, kô làm. Nhìn toàn bộ phía trên xem ai mới là người "chửi nhau". Mà đã như thế thì còn hi vọng gì người ta coi mình là "con gái" Kể ra "con gái" bây h cũng hay thật, nhiều đứa mất hẳn vẻ thuỳ mị nết na của con gái VN, LOL

Chuyện TTVN, anh không định đem ra để nói mình hơn người khác. Lúc đầu chỉ để cm cho cô em thấy là anh cũng đủ tư cách để phê bình ĐT. Sau tại cô em nói lung nên mới phải đính chính ^^

À mà đọc đến hết anh mới thấy bài này của cô, có vẻ chịu ảnh hưởng từ người xung quanh hay sao, tiến bộ hẳn TV bắt đầu viết đúng<hi vọng không phải do ngắn quá nên kô có chỗ để viết sai> ^^ cứ biết tiếp thu sửa chữa thế có phải hay kô ^^

--------------------
HỪ ! ĐIÊN THẬT ĐẤY ! VIỆC NÀY VÀ VIỆC MẶC ĐỒNG PHỤC Ở TRƯỜNG CHẲNG LIÊN QUAN GÌ ĐẾN NHAU CẢ ! TÔI THÍCH NHƯ THẾ , VÀ CHỈ THẾ THÔI ! HIỂU CHƯA ! TRƯỚC KHI NÓI CON GÁI THỜI NAY NHƯ THẾ NÀO THÌ NGHĨ LẠI MÌNH ĐI ! HỪ ! NỬA VÁY NỬA QUẦN !!!

Old 02-10-2004, 20:27  
renzokuken

hơ có tật giật mình hay seo mà phải e hèm thế chị 2
khuyên nhóc kiss, nên stop thui, bi h nhóc post gì thì cũng chỉ làm người ta , mà nhất là tên gì gì đó cười vỡ bụng , chẳng xi nhê gì đâu
chịu khó về lôi ảnh đt ra ngó, còn hơn ở đây gân cổ cãi, mà vẫn phải nhận mình kém văn minh

Old 03-10-2004, 20:32  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Hịch hịch em nào post bài trên vãi đúng cứ vừa post vừa cười... chẳng hiểu sao có được đứa con gái như thế

Quote:

VIỆC NÀY VÀ VIỆC MẶC ĐỒNG PHỤC Ở TRƯỜNG CHẲNG LIÊN QUAN GÌ ĐẾN NHAU CẢ ! TÔI THÍCH NHƯ THẾ , VÀ CHỈ THẾ THÔI ! HIỂU CHƯA !
Chết, cô em học hành 10 năm rồi mà không biết thế nào là phép so sánh à Hay tại đầu óc có vấn đề quá không nhìn ra được? ^^ Thôi thì để anh nói cho cô em biết liên quan gì vậy 2 cái này giống nhau về bản chất, đại ý là không nên làm tất cả những gì mình thích, phải biết thế nào gọi là qui định chung, ok?
Công nhận, con gái KL nhiều em ngoan ngoãn mà sao lại có đứa như cô em. Ra đường nhớ bịt hộ anh cái mác lại nhé, không có ngày người ta lại bảo con gái KL thế này thế nọ thì phiền lắm ^^ mất danh dự ^^

P/S: càng ngày cô em càng chỉ còn biết cãi cùn thì phải ^^ đuối rồi huh chẳng còn thấy dám post dài lí luận <dù cũng cùn> như trước nữa

Illidan is offline  

Old 05-10-2004, 10:14  

Phá sản!

Đan Trường là một trong những gương mặt ca sĩ được yêu thích hiện nay, không chỉ nhờ vào ngoại hình dễ nhìn mà còn ở cả giọng hát trữ tình của mình. Liên tục ra album nhưng bất cứ album nào cũng có sự đầu tư lớn và có sự chuẩn bị kỹ từ khâu sản xuất đến phát hành nên album của Đan Trường luôn đạt được nhiều hiệu quả.

Mới đây, album vol.11 “Đến một lúc nào đó” của Đan Trường cũng được đông đảo khán giả ủng hộ. Thêm vào đó là một liveshow vào 16/10 tại nhà thi đấu Phan Đình Phùng - thành phố Hồ Chí Minh. Để tìm hiểu thêm về các dự định mới này, chúng tôi đã có một cuộc trao đổi với Đan Trường.

Nhận xét của Đan Trường về album vol.11 "Đến một lúc nào đó"?

Đây là album mà tôi và HT Productinon đã bỏ nhiều công sức nhất từ trước đến nay. Các ca khúc được chọn lọc từ hơn 300 ca khúc ngoại, và hơn 150 ca khúc Việt Nam để có thể chọn ra được 20 bài ăn ý nhất. Và từ đó, 11 ca khúc trong album vol.11 là một tập hợp các ca khúc với giai điệu đẹp, lạ và ca từ trong sáng. Ngoài ra, album này còn được sự giúp đỡ về phần mix của các chuyên gia Hoa Kỳ và Đan Mạch… Ý tưởng làm poster rất mới, và tất cả những điểm đó đã khiến tôi và êkip thực hiện hài lòng về album này. Hiện nay số lượng tiêu thụ của album này cũng đạt được những con số đáng mừng.

Sao Đan Trường lại hát rock dù rock có vẻ khó hợp với anh?

Đó chỉ là sự kết hợp giữa hip-hop và rock nhẹ thôi mà.

Ông bầu Hoàng Tuấn từng nhận xét chưa tìm được ai bằng 70% Đan Trường. Anh nghĩ gì về điều này, và để có thể đáp lại những hy vọng của Hoàng Tuấn thì anh phải làm việc với cường độ như thế nào ?

Anh Tuấn lên lịch làm việc cho tôi nhiều đến muốn chóng mặt luôn, từ chối nơi nào cũng rất khó, nhất là các show từ thiện. Rồi đài truyền hình, báo chí… Tôi đã không còn thời gian để dành cho gia đình và chính mình nữa. Nhưng tôi luôn đặt chất lượng nghệ thuật lên hàng đầu, nên sự đầu tư vào từng ca khúc rất nhiều.

Thời gian vừa rồi, có lần anh nói sẽ tham gia chương trình “Âm nhạc và những người bạn” nhưng đến nay không thấy, tại sao vậy?

Thời gian tháng 7 là do phía công ty Cát Tiên Sa mời, nhưng sau đó công ty Cát Tiên Sa thay đổi lịch và yêu cầu tôi phải tham gia một số chương trình khác. Trong khi lịch làm việc của tôi đã được lên từ trước nên tôi từ chối. Với lại, chương trình nào họ cũng mời tôi làm khách mời, trong khi ngay chính bản thân tôi còn chưa thực hiện liveshow của mình. Do đó có thể họ không vui, mặt khác tôi cũng đã có kế hoạch thực hiện liveshow vào tháng 10/2004.

Là một ca sĩ, theo anh, cái gì là khó khăn nhất ?

Đó là làm vừa lòng nhiều tầng lớp khán giả.

Anh có một video clip tốn đến 120 triệu đồng, anh có nghĩ số tiền đầu tư này quá lớn không ?

So với tình hình hiện nay thì theo tôi cũng là lớn, nhưng nếu so với những video clip mà HT Production đầu tư từ trước đến nay, thì tôi có thể khẳng định là chưa phải lớn. Tiền nào của đó mà, một video clip 120 triệu so với một video clip 10 triệu dĩ nhiên sẽ khác. Với lại, từ trước đến giờ, HT luôn luôn là một nhà sản xuất dám đầu tư lớn trong các chương trình video clip.

Có thể nói từ trước đến nay, anh là ca sĩ đầu tư vào các album của mình với số tiền khá lớn, chủ yếu được đưa vào phần nào?

Tôi muốn giới thiệu và đưa giọng hát của mình đến gần với khán giả, từ các tỉnh ở địa đầu tổ quốc cho đến các vùng sông nước xa xôi ở miền Tây. Và cũng nhờ vậy, tôi và một hai anh chị ca sĩ khác được khán giả đón nhận ở tất cả các tỉnh thành trong cả nước.

Có đợt thấy Đan Trường "tấn công" vào thị trường MTV, sao đến bây giờ vẫn không có thông tin gì?

Lịch làm việc của tôi và anh Hoàng Tuấn quá khít khao, không còn ngày trống, thì làm gì còn thời gian để có thể nghĩ đến thị trường khác được chứ? Năm nay tôi sẽ có kế hoạch biểu diễn ở Hoa Kỳ vào tháng 9 và Australia vào tháng 10.

Với fans, có vẻ anh hơi khó tính?

Vì fans của tôi rất đông, nên anh Hoàng Tuấn phải có kế hoạch rất sát để quản lý được hết số lượng lớn như thế. Còn riêng bản thân tôi, không muốn những fan của mình chỉ là những người bạn theo phong trào, mà phải thực sự ủng hộ tôi. Mặt khác, tôi cũng không muốn các fan của mình sẽ làm ảnh hưởng đến sự thưởng thức của các khán giả khác cũng như hoạt động của các đồng nghiệp nên tôi luôn yêu cầu các khán giả hâm mộ mình tiết kiệm, không nên tặng hoa, tặng gấu bông…cho tôi làm gì mà hãy để dành số tiền đó mua dụng cụ học tập, băng đĩa gốc thì hay hơn. Chắc do vậy nên mới có chuyện Đan Trường hơi khó tính.

Những dự định mới sắp tới của Đan Trường là gì ?

Tháng 10, tôi sẽ cho ra mắt khán giả album video vol. 6 “Mãi một tình yêu và liveshow Đan Trường”. Cùng với những dự định đó, tôi sẽ có những chuyến lưu diễn ở Hoa Kỳ, Úc, rồi tập trung chuẩn bị cho liveshow riêng tổ chức vào ngày 16/10. Đó là kế hoạch mới nhất của tôi trong năm nay.

Quan hệ của anh và anh Hoàng Tuấn từ trước đến nay ít có tai tiếng, vậy bí quyết gì để các anh có thể điều tiết tốt mối quan hệ này ?

Quan hệ giữa tôi và anh Tuấn có tai tiếng đấy chứ! Nhưng đó là chuyện đã lâu, sự thật luôn chiến thắng nên không còn ai đề cập đến nữa thôi. Còn chúng tôi luôn rõ ràng trong công việc, tất cả mọi chuyện đều công khai và tôn trọng lẫn nhau, tất cả vì sự nghiệp chung. Hoạt động nghệ thuật và phục vụ khán giả là những điều quan trọng nhất. Đầu tư nghiêm túc trong các chương trình chính là những phương cách để có thể hợp tác lâu dài.

Theo Giaidieuxanh

Đây là Bo của em đó mọi người ạ

Old 05-10-2004, 17:00  
kissdantruong

TÔI KHÔNG POST DÀI CHỈ VÌ TÔI CẢM THẤY NHÀM CHÁN KHI PHẢI CÃI NHAU VỚI 1 NGƯỜI NHƯ ANH ! CHÁN THẬT ĐẤY ! MÌNH ĐANG CÃI NHAU MÀ CỨ CÓ NGƯỜI XEN VÀO ! CHUỐI !
HƠ ! BUỒN CƯỜI THẬT ĐẤY ! VIỆC VIẾT HOA TRONG 4RUM VÀ MẶC ĐỒNG PHỤC KHÁC HẲN NHAU ÔNG ANH Ạ ! ĐỒNG PHỤC LÀ VIỆC BẮT BUỘC , CÒN VIẾT HOA THÌ KO . CHẲNG AI CÓ THỂ PHẠT TÔI CHỈ VÌ TÔI VIẾT HOA ĐƯỢC ! BUỒN CƯỜI THẬT !
MÀ TÔI CHẲNG VIỆC GÌ PHẢI CHE MÁC KL CẢ . TÔI TỰ HÀO LÀ HỌC SINH KL , KO AI CÓ THỂ BẮT TÔI LÀM CÁI VIỆC MÀ CHỈ CÓ 1 THẰNG NỬA VÁY NỬA QUẦN NHƯ ANH MỚI NGHĨ RA ĐƯỢC ! HƠ ! ĐẾN CHẾT VÌ CƯỜI MẤT !!!

Old 06-10-2004, 11:51  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> Nếu cô nghĩ đến trường thì che đi, kô có ngày mất mặt trường chết...

Mà chuyện viết hoa, với người có học thì nó là điều bắt buộc. Chẳng lẽ cô không nhận ra những bài viết có chất lượng, chẳng có bài nào viết hoa Bài của cô lạc giữa mấy bài trình bày cẩn thận, cũng giống một thằng quần đùi áo may ô giữa một rừng đồng phục, nhìn phát thấy ngay sự vô học ^^ anh khuyên cô viết thường cũng là nghĩ cho cô + cho trường thôi. Nếu cứ cố chấp thì chịu vậy. Không ai phạt nhưng người ta nhìn vào mà cười, LOL ^^ có học chẳng lẽ không hiểu một đoạn văn cần trình bày thế nào?

Người ta chia kẻ ngu ngốc làm 2 loại. Một loại là ngu có học, bị nói cho thì biết im lặng về nhà mà luyện rèn, tăng cường trình độ, mong có ngày được nói lại. Còn loại vô học, bị nói thì cố quay lại cắn cùn mấy phát, chỉ làm trò cười cho người khác mà chẳng được gì. Hịch, cô em đã thấy được cô em thuộc loại nào rồi chứ? Lúc đầu cố nói cho nhiều, bây h cùng đường, không còn gì để nói thì kêu "nhàm chán" :p Nực cười

P/S: tối qua tự nhiên con em bật cái VTV bài hát tôi yêu, liếc qua cái clip của DT chuối

Illidan is offline  

Old 06-10-2004, 14:09  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Oài , sao topic thì là " ai thích ĐT..... " mà lại có mặt cả các đ/c anti-fan thế này . Mà ĐT thực sự lúc đầu giọng hát không được tốt cho lắm , phong cách biểu diễn cũng hơi " cải lương " quá <-- ma` suy cho cùng nổi tiếng và thành danh đến vậy cũng chỉ vì lăng-xê chứ không phải là vì có tài năng gì nổi trội ( Phải chấp nhận sự thật này thôi ) Nhưng có điều đáng nói là dù vẫn ở trong giai đoạn thăng hoa của sự nghiệp và đã có chỗ đứng trên làng music Việt , ĐT vẫn không ngừng cố gắng luyện tập học hỏi như một chú ong cần mẫn và thực sự nghiêm túc .... để tự khẳng định mình trước vô vàn lời xì xào + tai tiếng về thực chất của danh hiệu " Sao " mà ĐT đang có . Và kết quả là " có công mài sắt có ngày nên kim " <--- Một thành tích thật sự cần được ghi nhận, và điều này cũng đáng để chúng ta có một cái nhìn khác tích cực hơn , toàn diện hơn về đ/c ĐT này chứ . Mà thôi , nói vậy thôi Tớ vẫn thích MT hơn hehe !

To KissĐT : Em gì ơi , mình thích ai thì thích ... lấy ai làm biểu tượng " spirit " thì cứ việc mình mình làm , không làm hại đến ai , không làm phiền đến ai thi việc gì phải cãi nhau nhiều hả em hehe ... đọc mấy bài " viết hoa " của em mà mook thấy hình ảnh girl KL bây giờ sao mà " long lanh " quá <--- keep calm nhé !

To Renzuko : Dạo này sao ko thấy Cat online thế Chắc lại bận " học " chứ gì ,hay là invi đấy ???

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 06-10-2004, 15:31  
renzokuken

*ngáp*
sao nói hoài chuyện về vụ đồng phục và cái nút caps lock của bé kiss , Đt bị cả fan - super crazy của nó bỏ rơi rồi
nói khich nói mỉa nói thật mãi cũng có hiểu đâu, chán
có khi cái đầu gối của nhóc còn hiểu ra sớm hơn nhóc, thử gõ xem nó có kiu coong coong hông

@: anh bạn tày, hông về làm nương làm rẫy cứ online hoài, người ta phải học chứ

Old 13-11-2004, 15:46  
anzel_729

oài oài seo mà mọi người lại căng thẳng wá thế???? :">
sợ wá xá!!!!!!!!

theo tối kiến của em thì trong vụ này(cãi nhau hay là tranh luận thì tuỳ mọi người hỉu) thì anh illidan đúng mười mươi roài

riêng cái việc lập ra cái topic này đã là cả 1 sự sai lầm rất chi to nhớn !!!!!!!!

nghe anh ý nói vãi hay,chí ní chí fở ,càng nghe càng thấy sướng

anh ui cho em làm wen fát nào!

Old 01-02-2005, 18:20  

Phá sản!

cùng sở thích với tui roài đó ,anh BO nhà ta đỉnh thật
boyngocnghech88 is offline  

Old 03-02-2005, 12:08  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

bo biếc cái gì
hát như thằng dở hơi
được mỗi cái mã đẹp

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 03-02-2005, 12:08  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

bo biếc cái gì
hát như thằng dở hơi
được mỗi cái mã đẹp

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 03-02-2005, 15:44  

Phá sản!

hà hà,thích đan trường hả em
nói chung là ko chê cũng ko khen nhưng bây giờ ghét thằng đấy vật
từ hồi năm lớp 10 hát cái bài Dòng sông băng làm cho đứa nào nhìn mình cũng ra fan của ĐT,tức thế cơ chứ
thằng đấy làm sao để mình phải làm fan của nó cơ chứ
đau đớn..............
kagee is offline  

Old 03-02-2005, 17:14  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Ò, ku đấy được mỗi cái bài Dòng Sông Băng ^^

Illidan is offline  

Old 03-02-2005, 18:11  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

tinh` khu'c va`ng nghe duoc ma
Witch_SM is offline  

Old 03-02-2005, 21:33  

Phá sản!

nhưng mọi người cứ nghĩ là tao là fan của thằng đấy
có con còn hỏi mình:anh có đĩa ĐT ko???cho em mượn
mình bảo :ko có,anh có nghe đâu mà sao anh có đĩa
thì con kia nói:em tưởng anh là fan của ĐT cơ mà............
đau quá
kagee is offline  

Old 04-02-2005, 20:09  

Phá sản!

Bo mới ra đĩa đấy mọi người ạ
Mà hum live show mọi người có nghe hông ? Em kết nhất cái bài mà Duy Mạnh sáng tác cho anh Bo hát =
==> vãi đỉnh

Old 04-02-2005, 20:54  

Phá sản!

mấy bài đấy nghe như nhạc tàu ý
nghe rất rẻ tiền!!!!!!!!!!!!nền âm nhạc VN làm sao tiến bộ được nếu vẫn còn những bài hát như thế
kagee is offline  

Old 05-02-2005, 17:39  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

công nhận là thế đi !!!!!!

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 05-02-2005, 17:56  

Phá sản!

thôi ông hiệp ạ
mấy thằng lớp ông suốt ngày rêu rao mấy bài hát rẻ tiền đấy
còn nói gì ai
kagee is offline  

Old 13-02-2005, 17:51  

Phá sản!

Anh kagee nói hay nhờ ... Thế nào thì gọi là bài hát rẻ tiền hả anh ?????

Old 14-02-2005, 07:22  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

bởi vì nó không đắt chứ làm sao hả em Opposite thôi mà
Witch_SM is offline  

Old 14-02-2005, 15:51  

Phá sản!

nói chung là những bài hát nghe nó cứ tàu tàu ko thể nào chấp nhận được,VD nh­ư người mãi xa rồi
đúng là nhạc rẻ tiền
kagee is offline  

Old 14-02-2005, 18:59  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

1 cai' đĩa BSb cũ ríck ,từ lâu lắm nó bán là khoảng 19-20$ ,trong khi của Đan Trường toàn 30-60K (cứ cho 100 cho oách) ,thế cái nào rẻ hơn

Đan Trường hát hò toàn quần áo giấy ,kiếm làm = bìa các tông ,cưỡi "chim" giả --->chuối đến khó còn gì chuối hơn

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 15-02-2005, 17:12  

Phá sản!

@ kagee : Ai bảo anh là Tàu Tàu hử??????????????
@ Hybrid : "1 cai' đĩa BSb cũ ríck ,từ lâu lắm nó bán là khoảng 19-20$ ,trong khi của Đan Trường toàn 30-60K (cứ cho 100 cho oách) ,thế cái nào rẻ hơn " =======> Thế em hỏi anh 1 $ đổi ra được bao xiền VND hả anh ? Thử thả anh Bo ở Mỹ xem, chắc chắn là nổi hơn BSB là kái chắc đấy anh ạ

" Đan Trường hát hò toàn quần áo giấy ,kiếm làm = bìa các tông ,cưỡi "chim" giả --->chuối đến khó còn gì chuối hơn " =======> ... Về khoản thừa chim để biểu diễn thì em nghĩ chắc anh Bo thua anh Hybrid rồi

Old 15-02-2005, 17:24  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Quote:
=======> ... Về khoản thừa chim để biểu diễn thì em nghĩ chắc anh Bo thua anh Hybrid rồi
o anh ko hiu iem phale noi ri` ,anh lam` sao ma` bang` duoc. "chu ' " Bo nha` iem duoc

Hybrid is offline  

Old 15-02-2005, 17:34  

Phá sản!

Ơ, thế nếu anh bít là không bằng được Bo thì sao cứ chê Bo mãi thế ????

Old 15-02-2005, 17:41  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

ay' anh co' che^ anh Bo dau :"> ,dang so sanh' la` nhac cua anh Bo "hoi bi." re? thoi chu doc tu dau den cuoi co doan nao a bao la` "Thang` Dan Truong no hat' chan' hon tao" dau

Hybrid is offline  

Old 18-02-2005, 11:18  

Phá sản!

@ Hybrid : Thui anh ạ , hai anh em mình chẳng kần gì phải xung đột cho nó mất đoàn kết nội bộ klnet
Em kết Bo, kòn anh không thích Bo, cũng chẳng sao cả Từ giờ bắt tay nhau làm anh em nhá ... Có chịu không anh ??? ( em nói trước là em thích có anh trai lắm đấy anh ạ

Old 18-02-2005, 11:25  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Em doi_mat_pha_le_buon thích Đan Trường lắm à, thế thì em ạ, đến lớp A3(06-06) ấy, gặp anh Hồng Thái, chị chả nhớ tên họ đầy đủ nữa, nhưng đến làm quen với anh ấy, rồi anh ấy hát cho mấy liên khúc của Đan Trường

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 18-02-2005, 11:46  

Phá sản!

@ chị Lisa: Ơ, thế chị ui, cái anh Hồng Thái ý liên quan gì đến Bo hả chị ???

Old 18-02-2005, 13:15  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Thì chị nghe em bảo là em muốn thích có anh trai, mà đã là anh trai thì nên cùng sở thích em ạ, anh HT đấy cũng cuồng nhiệt ĐT lắm, nhận anh ý làm anh trai tốt hơn em ạ. Nếu thích mỗi ngày em còn được nghe hát một bài của ĐT miễn phí nữa cơ

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 20-02-2005, 10:00  
pucca_tkdtlct

/bo biếc cái gì
hát như thằng dở hơi
được mỗi cái mã đẹp/

DT van la mot ca si. Nhung la mot casi giua long nhac Viet Nam do do uong uong khong ra cai gi nay. Ca si hay than tuong chang co ai hoan hao ca ke ca trong su nghiep ca hat. Moi nguoi binh luan cho khach quan chu' viec gi` phai noi' nang. nhu the. Pucca noi the khong phai vi pucca thich Dan Truong nhung luc pucca noi ca si ma minh ghet cung the thoi. Che gi thi che, dung` co' che' nhao. Du sao cung la y' thich moi nguoi ma`.

Old 20-02-2005, 11:10  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

iem phale bảo thía thì a cũng thôi chứ biết làm rì ,còn vụ a-e gì thì a chịu

Hybrid is offline  

Old 20-02-2005, 16:51  

Phá sản!

thôi cãi nhau làm gì cho nó mệt,nói chung là nhạc ĐT cũng chẳng có gì đặc sắc(mà ghét nhất là kiểu nhạc nhai nhái nhạc tàu!!!!!!!!!),giọng hát thì ko nổi trội nhưng thôi các em ý thích thì kệ các em chứ,cãi nhau làm gì...................
kagee is offline  

Old 21-02-2005, 17:52  

Phá sản!

Vâng, thật đấy, cãi nhau làm gì chứ, anh kagee nói chí phở

Old 23-05-2005, 14:48  

Senior Member
Em yêu Đan Trường khủng khiếp, và em cũng rất tôn trọng quyết định của anh,dù anh có yêu ai đi chăng nữa, em vẫn mong mọi người ủng hộ cho anh ý
P/S:Xem trang web ở chữ kí của em ý, đấy là những lời anh Trường viết cho người yêu anh ý đấy,chính anh Trường gửi, thật 100%.

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 23-05-2005, 15:14  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Tha^t. cai' no^i~ gi` , no' die^u da^y' .
Dan Tru*o*ng` , hat' chan' bo? m** , du*o*c cai' ma~ tho^i , cai~ nhie^u` cung~ ko phu? nha^n du*o*c. su*. tha^t. da^u

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 23-05-2005, 16:50  

Phá sản!

ehhehe,hâm mộ quá....anh chỉ thích anh chứ chẳng thích ai cả
kagee is offline  

Old 23-05-2005, 21:17  
cun_tit

ĐAn trường toàn hát nhạc sến chán bỏ xừ ai thèm nghe chứ

Old 24-05-2005, 10:00  

Senior Member
X-( Đ%
ch tin thì
ôi đừng có mở m%
m ra là chê,
C4ược như người ta chưa
1%A
st=0
phuonganh89 is offline  

Old 24-05-2005, 11:33  

Phá sản!

hehhe em PA có vẻ hâm mộ quá...mà sao bao nhiêu thằng tử tế thì ko mà lại hâm mộ ba cái thằng ca sĩ đầu đất nhỉ...các em vẫn còn trẻ con quá
kagee is offline  

Old 24-05-2005, 12:36  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Hâm mộ là phải hâm mộ anh long đây này .
Mà mình làm sao mà điêu được như thằng Đan trường

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 25-05-2005, 17:18  

Senior Member
X-( Này yêu cầu nói tử tế tí đi , đừng để tui tức đấy, ko nể rì đâu

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 26-05-2005, 18:04  

Phá sản!

Nói chung là cứ phải chung thuỷ với thần tượng của mình thoai

Old 27-05-2005, 18:14  

Senior Member
Rõ ràng topic ghi là ai thích Đan Trường thì vào, nếu ai ko thích thì lượn đi, ko bít đọc à, khó chịu quá X-(

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 12-07-2005, 20:57  

Phá sản!

bình tĩnh con, làm gì mà nóng thế, có phải chửi con đâu, bực làm gì cho mệt xuôi xuôi nào
Scotti is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan