Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 23-06-2004, 10:53  

Member

KL$: 207
Awarded 2 time(s)
Class: B (2000-2003)

Mọi người chú ý về việc gõ tiếng Việt , cách xuống dòng , nội dung bài viết .. khi gửi bài trong Board Giờ ra chơi nhé !

Và khuyến cáo mọi người nên suy nghĩ 2 lần trước khi câu bài trong Board này , hậu quả sẽ thảm khốc đây !

Mọi chủ đề làm quen đề nghị gửi vào Board Quảng cáo - rao vặt .Nếu post trong Board này sẽ bị xoá !

Mọi bài viết , chủ đề không gõ dấu hoặc viết hoa toàn bộ sẽ bị xoá ! Nếu vi phạm 3 lần sẽ bị lock không cần nhắc nhở , cảnh cáo !

------------------------------
Không trầu mà cũng chẳng cau
Làm sao cho thắm môi nhau thì làm
pridon85 is offline  

Old 10-10-2004, 11:45  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Cấm câu bài dưới mọi hình thức.
+ Trường hợp cố tình bôi ra cho đủ số ký tự để tính thành 1 bài viết hoặc liên tục gửi các bài ngắn (có thể có hoặc không có nội dung trong cùng 1 topic mặc dù không được tính thành bài viết) đều bị tính là vi phạm
+ Trường hợp trích dẫn bài viết của người khác đều phải sử dụng thanh công cụ [quote] ,nếu cố tình trích dẫn bằng cách paste lại bài viết để nối dài bài mình ra sẽ bị tính là vi phạm
+ Lặp lại những topic còn đang tồn tại và chưa bị bắt buộc ngừng hoạt động trong board bị tính là vi phạm

Cấm chửi bậy,lưu truyền văn hoá phẩm đồi truỵ,xúc phạm nhân phẩm và danh dự của các thành viên khác,trong cũng như ngoài Kimliennet

Việc vi phạm sẽ bị cảnh cáo lần đầu, lần sau sẽ lock nick và ban nick

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 01-11-2004, 20:16  
shamanking_hao

KL$: 0.00

em công nhận diễn đànmình kỉ luật chặt chẽ wá há.
Thế này hết ...... linh tinh rùi .
Lần đầu tiên em thấy 1 diễn đàn kỉ luật chặt chẽ đến vậy àh hơn hẳn các diễn đàn khác áh
Thú thật em lúc đầu cũng hơi khó chịu với mấy cái luật lệ này nhưng bi giờ thấy nó hay hay áh lại có lợi
diễn đàn của trường mình trường Kim Liên có khác

Old 04-11-2004, 11:47  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Khi bị ban nick,sau khi log in,bạn sẽ nhận được 1 thông báo rằng bạn không được phép vào diễn đàn này!
Nó khác với lock nick ở chỗ:Khi bị lock nick,bạn vẫn có thể vào diễn đàn và PM sau khi đã log in;còn nếu bị ban nick,bạn sẽ không vào được.

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 03-12-2004, 21:35  

Phá sản!

KL$: 0

Khiếp, mấy em này tuổi còn trẻ, mà làm ăn dữ quá à , không để cho người ta thở nữa, đúng là con gái thời buổi này ghê thật đấy

(Em Cheer_Up ơi, đừng lock nick của anh nhé, tội ngiệp anh lắm )
Tommy_Lofilger is offline  

Old 10-12-2004, 18:34  

Unverified Member

KL$: 0

Mày đừng có vào đây trêu gái nhá Cường xinh! ở đây ko có bộ mặt của mày cho nên đừng hòng đong đưa jì
Câu bài lung tung là chịu số fận như tao đấy anh Xit ơi! cho em xin lại 300 bài đi Em biết lỗi rồi mà nhé nhé!

Pridon85: Post bài kiểu này là lên BPT đấy em ạ ! :p
Miss_Independent is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan