Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Khung trời nghệ thuật

Old 23-06-2004, 09:29  
heo_con_to_mo

KL$: 0.00

Ngày hôm này baó hht đã có bài viết về rock fan vn bây giờ .Công nhận là chẳng sai gì cả đúng thật nhưng cũng phải hiểu cho là cũng tại vì rock việt bây giờ chưa phát triển hết nên nghe vẫn còn thấy rất chán . Khủng hoàng nhất là lần có rock show mà co MTV và Trio666 trời đất thía mà cũng đòi là rock đừng nói là rock ko thì ai người ta am hiểu sâu sắc người ta cười cho thối mặt. ko nhưng thía HHT con nói về scorpionkl còn nói emiem la mặt trời của rock thì đúng là sốc nặng .Nhớ lúc đấy minh f cười như con điên ở trên giường tí nữa thì rơi xuống đất

Old 23-06-2004, 21:58  
litibibo

hix !rất xin lỗi anh em ! litibibo này đã ko đem đến 1 bài viết xác đáng nhất về Rock Fan hiện tại !mình thật có lỗi
bài viết đó litibibo này viết nhiều và sâu ( baby cat ơi , mày làm chứng cho tao , hix)nhg bọn HHT lại cắt đi đến 2 trang , làm bài viết trở thành 1 tổ hợp các thông tin nhoè nhoẹt , ko xác đáng !hix !litibibo nè bây giờ ko có mặt mũi nào nhìn ai cả !Xấu hổ quá !Anh em Rock fan đọc được xin lượng thứ

Old 24-06-2004, 06:50  
scorpionkl

Hoá ra là mày,đô chó.Oài,tao có thù oán gì với mày đâu hả kon.Trong lúc tức giận tao chỉ viết lầm 1 câu thôi.Mày làm bạn bè nó cười vào mặt tao...**** cụ mày,tao có bị lock nick cũng được nhưng tao phải cho mày biết tao là ai..Đồ chó X-( Làm cụ mày mất oan 6.000 mua tờ báo dở hơi...Tổ sư bố mày,tao mà biết mày là ai thì X-(

Old 24-06-2004, 21:15  

Phá sản!

KL$: 0

mấy kon như kiểu hồ ngọc hà bi giờ cũng đòi lên hát rock làm xấu mặt rock việt wá.mà iem còn nghe thằng bạn tuyên truyền hình như anh đan trường nhà mình cũng chuẩn bị lên hát rock nữa...........chết mất....khổ thân rock việt........
trum_mau_giao is offline  

Old 24-06-2004, 21:40  
chewingjaw

Thôi cũng là có một câu nói bất hủ: "Eminem là mặt trời của Rock!!"
Có câu này là đủ để bỏ Klnet đi biệt xứ đến Mù Cang Chải rùi....

Old 24-06-2004, 22:33  
litibibo

Quote:
Originally posted by scorpionkl@23-06-2004 @ 18:50
Hoá ra là mày,đô chó.Oài,tao có thù oán gì với mày đâu hả kon.Trong lúc tức giận tao chỉ viết lầm 1 câu thôi.Mày làm bạn bè nó cười vào mặt tao...**** cụ mày,tao có bị lock nick cũng được nhưng tao phải cho mày biết tao là ai..Đồ chó X-( Làm cụ mày mất oan 6.000 mua tờ báo dở hơi...Tổ sư bố mày,tao mà biết mày là ai thì X-(
nè ku ! nói có sách mách có chứng !cả cái klnet này ( đặc biệt là những người hay vào CLB rock KL ) ai mà chẳng thấy bài của ku nó sờ sờ ra đấy !khi viết ( chính xác là gõ bàn phím ) sao ko cân nhắc cho kĩ mà lại đổ thừa lỗi " vội vàng " ? Chán chú mày ! 17 tuổi mà làm rồi *** dám nhận !

Old 25-06-2004, 02:19  
chikabiddy0202

ko fải ở CLB rock kl ,mà là ở KTNT ,trong 1 bai` nói về Em
nói có sách mách có chứng mà ko chính xác như thía à

Old 25-06-2004, 06:31  
scorpionkl

Uh cứ cho là vậy đi.Nhưng sau câu nói này tôi cũng bị nhiều đứa nói chửi vào mặt rồi...Tôi đã nhẫn nhục cho wa,thôi thì là anh em nên dạy bảo nhau tí thì cũng được...Tất cả những gì thuộc về QK thì mặc kệ nó đi...Đến bây giờ bạn liti lại bới móc nó lên...Thưe hỏi ai mà ko tức cơ chứ...
Thử đặt các bạn vào địa vị của tôi xem các bạn có tức ko?Để cả thiên hạ nó cười vào mặt thì sướng lắm ah?Papa đẻ bạn ra để bị người khác làm nhục à???
Thôi,tôi ko nói nữa đâu...Cái gì có thể cho wa thì cho wa nhé,tôi ko phải là người nóng tính nhưng là người có liêm sỉ X-( ...
@lili:Coi như bạn thù tôi thì bạn trả được thù rồi...Từ bây giờ thì đừng có động chạm vào nhau nữa đấy...

Old 26-06-2004, 03:56  
chikabiddy0202

khổ thân anh scor ,chỉ lỡ nhầm 1 câu mà kéo dài đến tận bây h
thực ra có ~ lúc mình nói mà ko ý thức được mình nói jì nên hi vọng mọi người xí xóa cho anh ấy

Old 26-06-2004, 05:45  

Phá sản!

tao cũng vừa đọc xong tao không thích lắm ..... thôi thì cũng là do bọn nó cắt xén bài viết , chả sao đâu mày ạ
mà mày ơi , chết bỏ mẹ tao , bài tao viết cũng lấy mấy đứa trong KLnet ra làm dẫn
Nhí Nhố is offline  

Old 27-06-2004, 02:49  

Phá sản!

khổ thân bài của đứa nào bị bà chị mang ra làm dẫn chứng(không khéo có mình thì chít),mà sao mấy pác ở trong này cứ thích lấy dẫn chứng từ bà kon nhà mình thế cơ chứ,khác nào vạch áo cho người xem lưng...
trum_mau_giao is offline  

Old 27-06-2004, 05:51  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by chewingjaw@24-06-2004 @ 09:40
Thôi cũng là có một câu nói bất hủ: "Eminem là mặt trời của Rock!!"
Có câu này là đủ để bỏ Klnet đi biệt xứ đến Mù Cang Chải rùi....
He he gớm chửa sau số HHt này .Bọn bạn iem nó cứ hỏi thăm để làm quen với bác scor mãi .Chẹp !
nguyetanh1612 is offline  

Old 27-06-2004, 06:03  
Zanchetta

Hehe Scandal rock của klnet ah?Hay wá,hoá ra member ở đây suốt ngày đá đểu nhau,nội bộ lục đục ...Thế này chẳng mấy mà tan rã

Old 27-06-2004, 06:55  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2002-2005)

cũng may bên Sing hình như cũng cóc có gì hơn VN ,LP làm liveshow bên Sing bảo "như ăn tối ở nhà bà ngoại...kô được làm gì ngoài ngồi & hát "

------------------------------
In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 27-06-2004, 08:13  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by trum_mau_giao@26-06-2004 @ 14:49
khổ thân bài của đứa nào bị bà chị mang ra làm dẫn chứng(không khéo có mình thì chít),mà sao mấy pác ở trong này cứ thích lấy dẫn chứng từ bà kon nhà mình thế cơ chứ,khác nào vạch áo cho người xem lưng...
có gi` mà vạch áo cho người xem lưng ?nếu không muốn bị thế thì đừng có phát ngôn 1 cách ngu xuân và tinh vi ( đú ! ) nữa
Nhí Nhố is offline  

Old 27-06-2004, 08:57  

Phá sản!

hic..nói chung là đọc cái bài viết kinh hoàng của "chị" litibibo em ..cực kì nóng mặt..em cũng không ngờ liti lại viết được những thứ linh tinh hổ lốn như cái lần em luộc rau muống lần đầu tiên (!).. hoá ra là bị bọn hht cắt xén.. khổ thân..mà lúc đấy em nghĩ là anh scorp cũng nói đùa lăng nhăng thôi.. vì trước nay có ai lôi chuyện 4rum lên làm dẫn cho báo ,nếu không muốn người ta đọc xong vứt luôn.. với lại người ta bảo khôn ngoan đá đáp người ngoài,gà cùng 1 mẹ chớ hoài đá nhau..ai lại cùng dân kl mà lại bóc mẽ nhau ra thế cho hội khác nó cười vào mặt..nói chị liti đừng giận.. bao giờ em đọc báo cũng nhìn tên người viết bài trước.. nên em nghĩ liti mà viết thế nào cũng có .. 1 cái gì đó.. cho cái chữ.. rockepic vào ..hic hic.. tất nhiên người ta bảo ăn cây nào rào cây ấy nhưng mà thấy ngán quá.. 4rum đã thấy liti với epic dính với nhau như kẹo kéo..giờ lại trên báo nữa.. tiện thể hỏi xem bác sáu còi là bác nào..có phải dân kl ko hả chị liti?
huongmental is offline  

Old 27-06-2004, 10:10  
litibibo

vậy đó huongmetal , chị ko muốn thanh minh bất kì 1 lời nào nữa ! Nhg chị nhắc lại , bài viết của chị ko nhắc đến RE , mà trong bài viết chưa bị cắt thì tập thể RE chỉ là 1 trong những tập thể các Rock fan nhiệt huyết !bài của litibibo mang tên litibibo trên báo HHT thực sự làm tớ xấu hổ với bạn bè . Nó bị cắt xén quá nhiều ! Còn chuyện cho rằng litibibo này " dính " RE như kẹo kéo thì .........cũng đúng thôi ......vì tớ có 1 mối quan hệ khá sâu sắc cả về công việc và tình cảm với họ ...Họ như là tập thể của tôi nên nếu có thấy phật ý thì các bạn cũng thông cảm cho .
to scopionkl : nếu ko muốn bị người khác bới móc thì đừng bao giờ làm sao kể cả là lỗi nhỏ nhất !và tớ ko thù bạn , chưa bao giờ thù cả , vì tớ có biết bạn là ai đâu mà thù . Xét cho cùng litibibo ko phải con người như thế

Old 27-06-2004, 10:13  
litibibo

thêm 1 câu trả lời nữa , đó là Sáu còi ko phải là ở trường chúng ta ! và thực sự litibibo thậm chí còn ko biết bài đó của mình được đăng và đăng bao nhiêu phần trăm . Chỉ đến khi ra báo tớ mới biết ( thế mới nhục chứ ), tớ thậm chí còn ko được báo trước về chuyện bài viết của mình bị cắt xén . nếu biết tớ sẽ ko đồng ý cho đăng , vì như thế thì làm mất tiếng của tớ mà thôi !

Old 27-06-2004, 10:26  
chewingjaw

Thấy thương thằng Scor quá... Chắc cậu này khổ lắm, chỉ vì lỡ lời thôi, buồn cười quá, càng nghĩ càng buồn cười...
Nhưng cũng thông cảm mà... Chính tớ suốt bao lâu cũng có phân biệt được Rock với Rap đâu... Thế mà bây giờ nghe nhạc vẫn ngon lành. chậc, cho qua vụ lặt vặt này đi...

Old 27-06-2004, 10:31  

God Member

KL$: 532
Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: G (2001-2004)

Lâu nay mình ghét HHT chẳng sai..

Sáu Còi là thành viên tích cực bên HHT FC forum.. Đấy là hồi Răng còn vào đó ngó nghiêng. Bây giờ chắc đã lên mod hoặc admin gì rồi. HÌnh như không phải dân KL. Không hiểu có fải CTV không nữa.

Không dám bàn loạn về rock & rock fan. Dù sao cũng chưa đọc bài báo đó.

------------------------------
Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 28-06-2004, 00:38  

Phá sản!

công nhận đọc cái đoạn " eminem là mặt trời của rock " thì em cùng phá ra cười nhưng sau thì nóng mũi thật không thể nào chấp nhận được dân kim liên gì mà mù rock cũng định đợi ông scor lên thì giết luôn ( nhưng chưa có dịp ) nhưng thui cùng lắm thì là cho dân trường khác cười vào mũi cho một trận nhưng mà cũng tức thật để người ta nói dân rock kl ko ra gì
lovely_bunny is offline  

Old 28-06-2004, 03:02  

Phá sản!

khổ quá ông ý đã bảo là không muốn nhắc đến nữa cơ mà ....có gì bà kon tha cho ông anh đi...kết luận...tại hht
trum_mau_giao is offline  

Old 28-06-2004, 05:06  
*Rose7love*

con hâm - thì ra là mày - tờ báo đó tao đọc xong xé luôm . Viết như die ý . làm sai lệch hẳn ?? đúng hay sai đâu phải là rock việt ?? chẳng qua cí " trình " của chúng ta còn kém thui . Tại sao lại đổ lỗi lên thế . Bài viết đó như coi thường rock chứ ko phải kêu gọi hay " phân tích " gì gì đó về rock cả .... thực sự chả đúng cí qué gì ? mày nghe rock kinh lắm mà con ? sao mày lại có suy nghĩ thía nhỉ ? ôi nhắc đến lại akay ...

Old 28-06-2004, 08:46  
litibibo

Thắm ơi có lẽ mày hiểu lầm tao , tao ko liên quan đến bài Rock Việt trên HHT số trước đâu ! hì hfi !
Nhg dù sao tao cũng rất có lỗi với anh em .

Old 28-06-2004, 20:36  
*Rose7love*

bài viết đó litibibo này viết nhiều và sâu ( baby cat ơi , mày làm chứng cho tao , hix)nhg bọn HHT lại cắt đi đến 2 trang , làm bài viết trở thành 1 tổ hợp các thông tin nhoè nhoẹt , ko xác đáng !hix !litibibo nè bây giờ ko có mặt mũi nào nhìn ai cả !Xấu hổ quá !Anh em Rock fan đọc được xin lượng thứ "

--> thía tao hiểu sai à ? lằng nhằng chả hiểu qué gì nữa ! ài ài

Old 29-06-2004, 04:39  
flesh

Này, có ai xem liveshow của The Wall mà thấy hay ko?
Mịe, thúi ko chịu được, gọi là cái chương trình ca nhạc tạp kỹ thì còn đỡ muốn chửi, các bác nhểy?

Old 29-06-2004, 05:01  

Phá sản!

công nhận là không hay...hehe...nhưng mà hoa hoạc trò cũng chỉ khen ngợi được đến thế thôi mà
trum_mau_giao is offline  

Old 29-06-2004, 23:19  
vip

Phá sản!

Quote:
Originally posted by trum_mau_giao@24-06-2004 @ 09:15
mấy kon như kiểu hồ ngọc hà bi giờ cũng đòi lên hát rock làm xấu mặt rock việt wá.mà iem còn nghe thằng bạn tuyên truyền hình như anh đan trường nhà mình cũng chuẩn bị lên hát rock nữa...........chết mất....khổ thân rock việt........
chắc là họ hát ballad đấy nhóc ạ,nhưng họ hát rock thì cũng kệ họ thôi chẳng ảnh hưởng gì đến rock việt đâu,mọi người đều có thể hát rock mà!
vip is offline  

Old 09-07-2004, 03:23  
crazy_in_WC

đan trường có hát rock đâu ,chẳng wa do hum trước bỉu diễn chung với TW thoai

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan