Old 18-06-2004, 19:51  
loveyou

KL$: 0.00

Các pác ở đây chắc hay họp chợ ban đêm lắm nhể (đoá là iem đoán thế ) Thế mấy bác buôn từ mấy giờ đến mấy giờ? Nói chuyện ban đêm chắc cứ fải "thì thầm mùa xuân" Mà nhất mấy bác buôn với người yêu, thôi rồi là lâu, nhưng mà nếu fòng mình ngay cạnh fòng các cụ thì nói chuyện thế nhỡ cụ biết cụ mắng chết Có bác nào có gì hay ho hay kỉ niệm gì không thể quên được vào một lần họp chợ đêm thì chia sẻ chút nhờ

Old 18-06-2004, 20:49  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Buôn đêm thì lần nào chẳng kỷ niệm
Lần đầu tiên buôn đếm là với thằng bạn thân, như vụng trộm ấy, thỉnh thoảng mò ra ngó xuống xem bố mẹ có lên check ko.
Sau buôn nhiều thì thành pro, nhưng có lần mẹ tóm được, hỏi con nói chuyện với ai thì phải nhận con lẩm bẩm 1 mình
Buồn cười nhất chắc là lần buôn đếm, 1-2h sáng gì đấy, thằng Dart gọi "Bà ơi, bà đang làm gì đấy?" "Tôi đang ngủ, có chuyện gì ?" "Không, tôi gọi chúc bà ngủ ngon" rồi nó dập máy. lộn hết cả mề
Nói chung là buôn đêm vui, có lần buồn 4-5 tiếng đồng hồ, buôn xong đi ngủ, có cảm giác tai mình ù ù có tiếng người nói
Hè này có bác nào muốn buôn đêm, PM em cái tel no nhé . 12h giờ em gọi điện chúc ngủ ngon

------------------------------
... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 18-06-2004, 22:11  
co_nuong_sieu_quay

Hix, nghe kể hay thật. Em thì ko buôn đêm như mấy bác, chỉ dám nằm nhắn SMS cho mấy đứa. Có 1 lần quên ko tắt chuông, lúc có tin nhắn, cái máy nó ré lên 1 cách khủng khiếp , ặc ặc, bố em nghe thấy, chạy sang mở cửa ầm 1 phát (của đáng tội, cái cửa phòng em nó bị kẹt, 1 lần mở ra là cả nhà nghe thấy) ==>giật mình những 2 lần, sợ quá. Lúc đấy bố hỏi cái gì thế, đành nói là con thử đặt báo thức (lúc đấy là gần 1h sáng các bác ạ)
Để khi nào bắt chước các bác, thử buôn đêm xem sao

Old 19-06-2004, 01:26  
love_is_all_around

Buôn đêm à? đúng sở trường rùi! Ở gần nhà em có chị hàng xóm gian cực kì luôn, đêm đêm rút dây điện thoại fòng bố mẹ anh chị ra nhá, để mỗi fòng mình thui, tha hồ buôn với người yêu!

Old 19-06-2004, 01:29  
love_is_all_around

lai do ton tien dien thoai ( nguoi yeu goi den ma) hihi

Old 20-06-2004, 00:48  
loveyou

Đấy là mấy pác còn có fòng riêng cách xa fòng bố mẹ....chứ có người fòng sát vách với fụ huynh, cửa fòng lại thông, đêm nằm trùm chăn buôn ngạt thở chết thôi Mà cũng có khi nhắn tin, đang lơ mơ thì nó rung cho rung cả giường chuông thì to

Ở VN mà buôn thì sướng, đỡ tốn xiền...buôn bằng mobile chắc chết quá

Old 20-06-2004, 01:34  

Phá sản!

KL$: 0

tự nhiên lại gặp cái topic này, đúng vào ngày hôm nay.bây giờ em mới có được cái khái niệm buôn đếm.đêm qua chứ đâu, buôn suốt từ 11h đến 5rưỡi sáng.phá vỡ mọi kỉ lục của bản thân.giờ nghĩ lại thấy phục mình lăn lóc.ko chỉ vì thời gian mà con vì đối tượng mà mình buôn nữa.hồi trước đọc trên H2t cũng có 1 lần thấy kể về 1 vụ 2 ông bà trường mình yêu nhau toàn buôn thâu đếm, ko dám tin, giờ thì.....
congchuabebong is offline  

Old 20-06-2004, 01:37  
honestly_Okie

:O oài
Em thì suốt ngày buôn đêm :"> ([img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>
Buôn trên trời dưới biển , mà không hiểu sao buôn đêm sướng hơn buôn ngày
Nhất là mùa EURO thì có mà buôn thâu từ trận này sang trận kia , --------> tận 3-4 h sáng mới thôi ([img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>
Vui lém

Old 20-06-2004, 04:22  

Phá sản!

buôn đêm công nhận rất là thú vị nhưng mà riêng với thằng bạn của iem thì...mỗi lần nó xem bóng đá xong,tầm 1,2h sáng là nó lại gọi,rồi nó mất ngủ,nó cũng gọi để có đứa mất ngủ cùng....nhưng nếu mà buôn tử tế thì cũng không phải là vấn đề,chán nhất ở chỗ là nó chỉ để vài tiếng chuông rồi dập máy làm cả nhà iem cùng thức với nó+phụ huynh lại có dịp luyện giọng...........
trum_mau_giao is offline  

Old 25-06-2004, 04:24  
tao_la_so_1

Hehe.Hồi trước thấy đứa nào buôn buổi đêm thì điên cứ phải gọi là.
Thía mà bây giờ đến lượt mình điên.Buôn đêm rất là thí vị nhá.Thỉnh thoảng papa hay mama xuống uống nước,qua chỗ mình nằm cứ gọi là hú hồn,giật tung cả mình,hé hé!Lại còn nữa,buôn đêm đến 3h,4h;ngủ đến 5h thì con bạn gọi điện rủ ra sân bóng rổ.Hix hix!Nhưng mà em cũng chẳng "lơ ma,lơ mơ" như mấy con ma thiếu ngủ.Quái ko chịu được!À mà đấy ko phải gọi là quái mà là thiên tài mới đúng,há há!

Old 25-06-2004, 04:37  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by tao_la_so_1@24-06-2004 @ 16:24
Thía mà bây giờ đến lượt mình điên.Buôn đêm rất là thí vị nhá.Thỉnh thoảng papa hay mama xuống uống nước,qua chỗ mình nằm cứ gọi là hú hồn,giật tung cả mình,hé hé!Lại còn nữa,buôn đêm đến 3h,4h;ngủ đến 5h thì con bạn gọi điện rủ ra sân bóng rổ.Hix hix!Nhưng mà em cũng chẳng "lơ ma,lơ mơ" như mấy con ma thiếu ngủ.Quái ko chịu được!À mà đấy ko phải gọi là quái mà là thiên tài mới đúng,há há!
hơ hơ ,buôn đêm thấy thú vị vì có bạn Mốc chứ gì...đấy,khi yêu có khác.....chẹp chẹp...
trum_mau_giao is offline  

Old 25-06-2004, 04:41  
tao_la_so_1

Quote:
Originally posted by trum_mau_giao+24-06-2004 @ 16:37--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trum_mau_giao @ 24-06-2004 @ 16:37)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin-tao_la_so_1@24-06-2004 @ 16:24
hơ hơ ,buôn đêm thấy thú vị vì có bạn Mốc chứ gì...đấy,khi yêu có khác.....chẹp chẹp...[/b][/quote]
Con mụ này bị điên à?
Yêu iếc giề?Vớ vẩn!

Old 25-06-2004, 04:46  

Phá sản!

ai mà biết được đấy,những kẻ khi yêu thường điên nhất mà.....với lại bây giờ buôn đêm với mấy kon bạn ,nghe chúng nó kể về cái nửa kia rất thú vị.
trum_mau_giao is offline  

Old 25-06-2004, 04:58  
tao_la_so_1

Biết được ai điên?Pi!
Mà làm gí có con nào mà buôn?Con nào cũng đi ngủ từ 8h thì lấy đâu ra mà buôn?
Mà ngủ nhiều,ngủ sớm thì sớm thành con ỉn mẹ trẻ ạ!Cẩn thận cẩn thận!Há há!

Old 27-06-2004, 02:32  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by tao_la_so_1@24-06-2004 @ 16:58

Mà làm gí có con nào mà buôn?Con nào cũng đi ngủ từ 8h thì lấy đâu ra mà buôn?
đúng là đồ điên,người ta buôn với ai làm sao mà biết được,thế mà cứ thích to kèn...đang nói về buôn đêm tự nhiên lại nói linh tinh cái gì không bít,dở hơi...ko chấp
trum_mau_giao is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan