Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 09-06-2004, 20:21  

Phá sản!

KL$: 0

em có một vấn đề thía này, ai tư vấn giúp em với, tại em chẳng hiểu gì với gì cả huhu.

Cách đây 2,5 tháng, em học 1 ông gia sư 2 môn Toán + Lý. có 3 người học với nhau. Sau 1,5 tháng, lớp đấy cho ông ý nghỉ vì dạy chán quá, nhưng em vẫn liên lạc qua YIM, thỉnh thoảng em ngồi nghe ông ý kể chuyện người yêu, lại còn làm cố vấn cho nữa. Tóm lại là toàn nghe ông ý nói về 1 người nào đấy mà em ko biết là ai ( bi giờ nghĩ lại thấy ghê ghê, hay đấy là mình ).Rồi còn thẩm định cả thơ tình cho ông ý. Hồi đấy em lại còn khuyến khích ông ý tỏ tình đi nữa chứ . Nhưng ông ý bảo sẽ không nói gì vì có nhiều lí do.

Nói chung là thỉnh thoảng ông ý cũng hỏi thăm xem tình hình học hành của em thế nào, etc.

Hôm trước, tự nhiên ông ý bảo gặp em lần cuối cùng có được ko, vì ông ý phải đi thực tập ở xa, còn em thì sắp đi du học rùi.

Em chỉ không hiểu thế ,là " có ý" gì không :"> . 1 Tên con trai bình thường, nếu đối với 1 đứa con gái không quan trọng lắm thì có tự nhiên đề nghị gặp thế không nhỉ. Hôm ông ý hẹn em cũng thấy hơi ngạc nhiên, vì mọi khi em với ông ý nói chuyện toàn như học trò cũ với gia sư cũ thôi ạ. Ngày xưa, hồi còn học ông ý có quan tâm gì đến em đâu. Mà tính ông ý cũng rất cải lương và rất hâm, nên em không biết đằng nào mà lần cả.

Mấy đứa bạn em bảo thế là "chít" em rùi
Help me , plz !!
je_taime is offline  

Old 09-06-2004, 21:23  

Phá sản!

Quote:
Ngày xưa, hồi còn học ông ý có quan tâm gì đến em đâu. Mà tính ông ý cũng rất cải lương và rất hâm, nên em không biết đằng nào mà lần cả.
Trời !!! , tiểu xảo đấy em ơi ... , em phải check kĩ ông ý vào , thía còn iem thì sao, có tình ý gì với ông ý không .
P/s : Mà iieem có phải tên là Hà không ? Nếu thế thì là người quen roài
SiMit is offline  

Old 09-06-2004, 22:25  
chazy_chaz

KL$: 0.00

nah,chắc chả có rì đâu,ng` quen biết,lại hay liên lạc qua YM thì thỉnh thoảng ông ý hỏi thăm thế thôi chứ có rì đâu mà sợ,như em đây này,er......... đại khái nà em thick 1 kon,mà theo 1 số ng` kể thì kon đấy hỏi thăm về em khá nhiều(chả biết nữa ) thía nhưng mà nó cũng có thick em đâu :p bạn bè thì hỏi thăm mấy việc kiểu đấy là bình thường mà .còn trong trường hợp của chị thì hồi trước ông ý làm gia sư thành ra hay hỏi về mấy chuyện hoc hành là fải roài chắc ko có rì đâu

Old 10-06-2004, 23:55  

Phá sản!

Quote:
tiểu xảo đấy em ơi ...  , em phải check kĩ ông ý vào  , thía còn iem thì sao, có tình ý gì với ông ý không .
tiểu xảo thế nào cơ ạ :O , check là check kiểu gì bi giờ.
Em thì không có tình ý gì hết rùi, nhưng nghe bạn em nói thế, nên em thấy tò mò quá .

À mà em không phải tên là Hà đâu, chắc anh cũng không biết em. Nhưng em nghe nói đến anh mấy lần rùi ( mấy lần thôi à ) . Hồi trước còn có lần em còn phải đi tia anh hộ 1 đứa bạn, rồi về miêu tả lại nhé. Mỗi tội hôm đấy em nhìn nhầm người. thế mới khổ :"> .

To chazy_chaz : cái khó hiểu nhất là tại sao ông ý lại hẹn gặp làm gì cơ. Sao không hẹn người khác, mà lại hẹn mỗi mình. Cuối cùng lại cho 1 câu rất đáng xem xét " nếu 6 năm nữa có duyên thì anh em mình sẽ gặp lại nhau ". Hix. Người ta bảo con gái khó hiểu. Jt thấy con trai còn khó hiểu gấp mấy lần ý.

Không hiểu gì cả
je_taime is offline  

Old 12-06-2004, 03:06  
*Rose7love*

GIỜI Ạ BÀ NÀY VỚ VỈN THÍA - GẶP THÌ GẶP CHỨ SAO ... ÙI CÒN TÌNH CẢM HAY KO THÌ BÀ TỰ BÍT . KO THÍCH THÌ THUI .. QUAN TÂM LÀM GÌ ? HAY LÀ BÀ CŨNG ... CHẨM 3 CHẤM RÙI ?

Old 12-06-2004, 20:47  
bf_w4041

cũng còn tuỳ nhỡ gặp xong nó làm gì bậy bạ thì ai mà biết được . bạn bảo ông ý tính cải lương lắm mà .ôngý có già không nếu mà già rùi thì chắc chắn là bị lừa

Old 12-06-2004, 21:24  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Quote:
Originally posted by je_taime@09-06-2004 @ 08:21
em có một vấn đề thía này, ai tư vấn giúp em với, tại em chẳng hiểu gì với gì cả huhu.

Cách đây 2,5 tháng, em học 1 ông gia sư 2 môn Toán + Lý. có 3 người học với nhau. Sau 1,5 tháng, lớp đấy cho ông ý nghỉ vì dạy chán quá, nhưng em vẫn liên lạc qua YIM, thỉnh thoảng em ngồi nghe ông ý kể chuyện người yêu, lại còn làm cố vấn cho nữa. Tóm lại là toàn nghe ông ý nói về 1 người nào đấy mà em ko biết là ai ( bi giờ nghĩ lại thấy ghê ghê, hay đấy là mình ).Rồi còn thẩm định cả thơ tình cho ông ý. Hồi đấy em lại còn khuyến khích ông ý tỏ tình đi nữa chứ . Nhưng ông ý bảo sẽ không nói gì vì có nhiều lí do.

Nói chung là thỉnh thoảng ông ý cũng hỏi thăm xem tình hình học hành của em thế nào, etc.

Hôm trước, tự nhiên ông ý bảo gặp em lần cuối cùng có được ko, vì ông ý phải đi thực tập ở xa, còn em thì sắp đi du học rùi.

Em chỉ không hiểu thế ,là " có ý" gì không :"> . 1 Tên con trai bình thường, nếu đối với 1 đứa con gái không quan trọng lắm thì có tự nhiên đề nghị gặp thế không nhỉ. Hôm ông ý hẹn em cũng thấy hơi ngạc nhiên, vì mọi khi em với ông ý nói chuyện toàn như học trò cũ với gia sư cũ thôi ạ. Ngày xưa, hồi còn học ông ý có quan tâm gì đến em đâu. Mà tính ông ý cũng rất cải lương và rất hâm, nên em không biết đằng nào mà lần cả.

Help me , plz !!

Em gì gì ơi ... thế , thế em có cần " gia sư " thêm môn nào nữa không cho mook đăng ký với hehe

------------------------------
Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 14-06-2004, 08:00  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by bf_w4041@12-06-2004 @ 08:47
cũng còn tuỳ nhỡ gặp xong nó làm gì bậy bạ thì ai mà biết được . bạn bảo ông ý tính cải lương lắm mà .ôngý có già không nếu mà già rùi thì chắc chắn là bị lừa
Ơ, hơi già, hình như là học năm thứ tư thì phải ( không nhớ nữa ). JT có thích gì đâu, nhưng mà hơi tò mò, hì. Với lại gặp ở ngoài đường thì " bậy bạ " gì được :p

Nghĩ lại thấy ông gia sư này kì cục quá à :-s , cứ kiểu gì ý, không biết nữa. Chẳng lẽ ông ý lại cải lương đến nỗi nhớ học sinh quá, " gặp lần cuối cùng có được không " . JT thậm chí còn không thấy chút xíu cần thiết nào, cũng chẳng hiểu gặp làm gì. JT học bao nhiêu gia sư rồi, học xong có bao giờ " ngoái lại " đâu, thế mà ông này ....
je_taime is offline  

Old 14-06-2004, 08:56  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Hơ hơ,C đi học cả gia sư Lý nữa hả?chậc,quyết tâm thế mà vẫn đi Pháp hả?

Vấn đề này chả có gì mà C fải ầm lên thế,tớ có ý kiến là C cứ gặp,sợ gì chứ,vì mình ko đi thì thế nào lão ấy lại chả đến nhà(GS cũ mà).Có 3 khả năng:
1.C thích hắn(nhưng mà thế thì C bỏ anh L rồi hử? ) thì cứ đi gặp,càng tốt chứ sao,cứ ngúng nguẩy rồi sau lại ân hận đấy.
2.C ko thích hắn(ko bít còn thích lão L ko :p )thì cứ bảo thẳng với hắn,con trai thích thắng thắn lắm,iu là iu,ko thì thôi.
3.C chỉ "hơi hơi" thích hắn(đang giận nhau với lão L )thì cũng nên cho hắn 1 tia hi vọng,đại loại như là "nếu có duyên số thì mình sẽ iu nhau"(gần gần giống với câu của lão ấy).

Đấy,tớ còn non kinh nghiệm lắm,chỉ bít đến thế thôi .mà C lo học đê,dù có đi P thì cũng fải "dể lại tiếng thơm" ở nhà,để khi về còn có cái cớ để mà...vênh(!?)

Far away
babyboy is offline  

Old 14-06-2004, 09:39  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Ôi rời ơi, chị ơi, em nghĩ là hơi dưa bở rồi .
Trong trường hợp này đơn giản là vì chị còn giữ liên lạc, với cả năm 4 thì vẫn là thanh niên, vẫn bt như mọi thanh niên khác, chứ làm sao hiểu hết chữ thầy.
Chắc sắp đi đâu đấy bảo gặp lần cuối or trước khi thi đh để chúc mừng. Ko gọi những người khác vì ko giữ liên lạc, thế thôi.
Con gái thường hay tưởng bở về mình

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 14-06-2004, 12:33  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Quote:

Ặc...đọc xong giựt cả mình Em J_T nhà ở đâu ý nhở?

Quote:

1 Tên con trai bình thường, nếu đối với 1 đứa con gái không quan trọng lắm thì có tự nhiên đề nghị gặp thế không nhỉ
Đề nghị gặp thì có chứ còn "đề nghị gặp lần cuối cùng" thì...hiếm chỉ thường xảy ra trong trường hợp bị người yêu phụ bạc, đề nghị gặp lần cuối để doạ tự tử hoặc 1 cái gì tương tự như thế để gây sức ép thôi!

Quote:

Nâng cốc chúc mừng em J_T cái nhở Em ạ, ở đời cái gì nó tự đến với mình thì mình không nên tránh, phúc đến thì cứ hưởng thôi , mất mát gì của bọ. Chán rồi "đá đít" nó đi, anh là anh thấy con gái thời nay giỏi trò đấy lắm

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 14-06-2004, 14:55  

God Member

KL$: 145

Oái ...Thế mình cũng phải đi gia sư nhà em J_T thôi nhẩy..phải học cấp tốc tiếng pháp của con bạn mới dc. đơi anh về nhé :
Chuyện của em thì chắc là ông anh kia "chết" em rồi ..nhưng mà mình là vẫn phải cảnh giác ...đề phòng địch nhé ...Hôm sau gặp kiểu nào ông gia sư cũng làm một tràng mị dân cho mà xem :

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 15-06-2004, 07:34  

Phá sản!

Ơ, gặp thì em gặp luôn hôm đấy rùi mà, đâu cần mọi người khuyến khích ( gặp thì gặp, sợ gì ).

Quote:
Chắc sắp đi đâu đấy bảo gặp lần cuối or trước khi thi đh để chúc mừng. Ko gọi những người khác vì ko giữ liên lạc, thế thôi.
Thì ông ý bảo gặp là vì JT sắp đi du học rùi ( nói là sắp nhưng mà cũng tháng 9 mới đi cơ ) & ông ý sợ " sau này không bao giờ gặp lại nữa". Nói chung là mọi thứ cũng bình thường thui, nhưng JT thử đưa ra "tình hình" này để mọi người " phân tích tâm lí" 1 tí.

Anh Xit sao xui dại em thế, em hiền lành thế này, không làm trò đấy đâu nhé. Mà sao anh lại giật mình ý nhờ, chết chết. Mấy đứa bạn em người ta "chít" em rùi, chứ em có thấy thế đâu, nói chung là em chẳng thấy gì cả, mù tịt á.
À, nhà em ở Định Công & chắc chắn là chưa học gia sư với anh bao giờ :p.
je_taime is offline  

Old 15-06-2004, 12:07  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Quote:

À, nhà em ở Định Công & chắc chắn là chưa học gia sư với anh bao giờ
Ớ, có phải Định Công đi từ cây xăng chỗ Lê Trọng Tấn vào phải không em? Thôi, chết, bỏ xừ rồi, Quả Đất tròn rồi

Bây giờ, anh đặt cương vị anh vào ông gia sư ấy, em vào cương vị bạn gái anh , okie, bắt đầu nghe giải đoán này:

Anh thích em nhưng anh không biết em có thích anh không. Anh sợ phải nói trực tiếp điều đó ra. Vì vậy, anh phải tìm cơ hội để gặp em, rồi dựa vào phản ứng của em để đoán biết tình cảm của em đối với anh thế nào. Khi gặp em rồi (vì ở ngoài đường nên anh không thể tiến xa hơn mà như cách của em nói đó là "trò bậy bạ" ), anh đành nói bâng quơ, đành hỏi thăm những câu vớ vẩn. Cuộc hẹn sắp hết mà mục đích vẫn chẳng đạt được, anh đành thả cần câu bằng câu nói: "nếu 6 năm nữa...etc.." với ngầm ý để cho em biết tình cảm của anh, và nếu em cũng thích anh, chắc em sẽ cười bẽn lẽn, sẽ nhìn xa xăm or similar like that Nhưng rồi em chả có phản ứng gì, anh biết thế là mất toi mấy giờ vàng ngọc, tiền nước nôi nhưng có cái được là vẫn ngẩng cao đầu khi đi ra (vẫn oai hơn mấy thằng ngỏ lời mà bị từ chối...khì :p)

Thí chủ cho xin tiền gieo quẻ cái ạ! :p À, mà em ơi, em đi Pháp 4 năm cơ à, lâu quá nhỉ, năm nay anh...22 rồi

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 15-06-2004, 12:10  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Anh Xit ơi , anh làm mất mặt BQT quá , hic hic, em chẳng hiểu anh là con trai kiểu chi mà cứ nghĩ rằng ông gia sư đấy có vấn đề nhỉ? Em nghĩ là nên nghĩ đơn giản hơn , chẳng có chuyện gì cả đâu, con trai khó hiểu

Alex Louise is offline  

Old 16-06-2004, 02:48  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Chắc có khi chỉ là cảm xúc nhất thời thôi.mới có hơn 2 tháng,llão ta chắc làm gì đến nỗi "quên ăn quên ngủ,ngày đêm thao thức" nhớ C chứ,cẩn thận ăn dưa bở có ngày Ngộ nhỡ lão ý bảo "anh rất mến...bạn em.." thì sao?

Far away
babyboy is offline  

Old 16-06-2004, 21:37  

Phá sản!

chẳng c ó gì cả, dưa bở 10000 rùi!
là học trò ,là bạn, lại là quân sư, có lẽ anh ấy cho bạn là 1 người bạn thân, 1 người em gái chẳng hạn!-->sắp chia tay phải nhớ nhau chứ!
bazooka is offline  

Old 17-06-2004, 04:20  
renzokuken

hí hí bạn wan tâm đến mấy chuyện ý làm gì, makeno
ổng thích bạn thì kệ ổng (vì bạn biểu bạn hông thấy thế mừ)
ổng mà ko thích thì cũng..kệ ổng nốt
nói chung là tui thấy hông cần thiết phải wan tâm mí chuyện như vậy, nhất là khi nó sẽ chẳng giải quyết vấn đề gì
nghĩ nhìu mau già lém

Old 17-06-2004, 10:24  

Phá sản!

Quote:
anh đành nói bâng quơ, đành hỏi thăm những câu vớ vẩn. Cuộc hẹn sắp hết mà mục đích vẫn chẳng đạt được, anh đành thả cần câu bằng câu nói: "nếu 6 năm nữa...etc.." với ngầm ý để cho em biết tình cảm của anh, và nếu em cũng thích anh, chắc em sẽ cười bẽn lẽn, sẽ nhìn xa xăm or similar like that
Ờ, thì ông ý cũng nói là " 10 năm nữa nếu có duyên thì sẽ gặp lại nhau", lúc đấy em cũng quay lại , cười, nhưng chẳng biết ông ý có cho thế là bẽn lẽn không nữa, nhưng em cho là cười bình thường khi nghe thấy 1 câu rất ngố, nghĩ trong đầu là " 10 năm nữa gặp lại anh thi` em đã 1 chồng , 2 con, có khi còn li dị chồng rồi cũng nên". Nói chung là tuỳ, ông ý thích hiểu thế nào cũng được. Nhưng mà em cố vô tư, vô tình hết sức rùi.

Bây giờ thì em thấy bình thường thui, không có gì đâu, nhưng mà nghĩ lại chẳng hiểu thế là do ông ý có ẩn ý, hay là tại ông ý lẩm cẩm nữa, nói chung là không biết được.

Xem ý kiến của mọi người sao em thấy con gái thì bảo là " không " mà con trai lại toàn bảo là "có", nghe ai bây giờ.

Anh Xit ơi, anh 22 tuổi thì sao cơ ạ , em đi ít nhất là 5 năm cơ .

Quote:
Ớ, có phải Định Công đi từ cây xăng chỗ Lê Trọng Tấn vào phải không em? Thôi, chết, bỏ xừ rồi, Quả Đất tròn rồi
:-s Anh đừng có bảo là nhà cô giáo anh ở trong đấy đấy nhé. Mẹ em dạy Kinh Tế anh ạ :-s
je_taime is offline  

Old 21-06-2004, 06:44  

Phá sản!

hic hic các anh chị sử lí song việc rùi thì nhường chỗ cho người khác với chuyện của em thế này nè em hơi thích thích nó ( chỉ là ngày trước thui bây giờ thì hết rùi ) thế nên em viết thư cho nó lời lẽ kinh khủng lắm các anh chị ạ rthế là cả lớp nó đợc được và trêu em giữ lắm các anh chị ạ bây giờ vẫn còn trêu mà sự việc còn kinh khủng hơn nũa khi em công nhậ em thích thằng đấy với thằng bạn thân của nó (mà cũng là bạn của em ) em thề lúc đó chỉ vì tứ thằng người yêu cú thui còn bây giờ em sắp chuyển vào lớp nó rùi làm thế nào để không bị trêu nữa bây giờ mà nói trước là em hết tình cảm với nó từ lâu rùi
lovely_bunny is offline  

Old 21-06-2004, 07:35  
kawaii_sb

Quote:
Ờ, thì ông ý cũng nói là " 10 năm nữa nếu có duyên thì sẽ gặp lại nhau", lúc đấy em cũng quay lại , cười, nhưng chẳng biết ông ý có cho thế là bẽn lẽn không nữa, nhưng em cho là cười bình thường khi nghe thấy 1 câu rất ngố, nghĩ trong đầu là " 10 năm nữa gặp lại anh thi` em đã 1 chồng , 2 con, có khi còn li dị chồng rồi cũng nên".
May quá, mới nghĩ trong đầu thôi. Nhỡ mà nói ra rồi, anh gia sư đấy (giả sử có thích bạn) lại có thêm 1 tia hi vọng .

Đọc xong, kw thấy như kiểu anh gia sư này đang thăm dò JT. Đc thì đc, ko đc thi` thôi, có chết ai đâu. "Em ở lại thì anh vui, em có đi thì anh cũng ko buồn." Chắc anh ý ko hẹn gặp lần nữa đâu nhỉ .

Anh Xit ơi, bạn ý đi có 4, 5 năm thôi mà. Khi bạn ý về, anh mới 26, 27t. Khi đấy, công ăn việc làm ổn định thì cũng nên tính chuyện vợ con. Thế là vừa rồi mà, lo gi` anh :p. Bạn JT nói mẹ dạy KT, khéo anh Xit đến thăm nhà cô giáo thg` xuyên mất. \/

Old 21-06-2004, 07:46  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Chị kw lộn xộn quá, làm em bé ở trên hỏi mà ko được ai quan tâm trả lời gì cả :p
Theo chị thì, uhm`, có 2 cách
1. Em quay lại thích nó đi, thì ko thành trêu nữa, 2 đứa mà thành couple thì bọn nó hết cả trêu ngay
2. Em thích thằng khác đi, hay nói đơn giản hơn là kiếm thằng người yêu. Xong
Mà em nếu ko muốn chọn 2 cách trên thì makeno cũng là 1 cách hay, bọn nó nói gì cũng kệ , coi như ko nghe, ko thấy, bt. Trêu chán là thôi mà. Chúc em sớm thoát nợ

Alex Louise is offline  

Old 21-06-2004, 16:34  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Quote:

làm thế nào để không bị trêu nữa bây giờ mà nói trước là em hết tình cảm với nó từ lâu rùi
Người ta chỉ trêu khi có sự phản ứng lại của đối tượng, em chẳng tỏ ra phản đối hay tán thành, người ta sẽ chán trêu em thôi.

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 22-06-2004, 05:02  
renzokuken

đúng thế đã trêu thì người bị trêu phải ..cáu mới vui
nếu bạn hông có vấn đề gì với ai ai đó nữa thì makeno là xong
cùng lắm quay lại cười thật tươi " Ừ tui thích nó đấy, thì seo" thì thế giới vẫn hoà bình thui mừ

Old 22-06-2004, 05:59  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by je_taime@10-06-2004 @ 11:55
À mà em không phải tên là Hà đâu, chắc anh cũng không biết em. Nhưng em nghe nói đến anh mấy lần rùi ( mấy lần thôi à ) . Hồi trước còn có lần em còn phải đi tia anh hộ 1 đứa bạn, rồi về miêu tả lại nhé. Mỗi tội hôm đấy em nhìn nhầm người. thế mới khổ :"> .
Khà khà, anh biết cái vụ nhìn nhầm người của em roài, hahhaa . Ai ngờ lại nhìn nhầm cái thằng ngồi cạnh anh mới chết chứ :"> , mà hồi đó cái Dung nó nhờ em sang tia hả , nó hư thật :p
SiMit is offline  

Old 22-06-2004, 07:51  

Phá sản!

Quote:
Khà khà, anh biết cái vụ nhìn nhầm người của em roài, hahhaa  . Ai ngờ lại nhìn nhầm cái thằng ngồi cạnh anh mới chết chứ  , mà hồi đó cái Dung nó nhờ em sang tia hả  , nó hư thật
Ui', sao anh cũng biết vụ đó của em à ? Xấu hổ quá đi mất. Thế hôm đó anh ở đâu để làm em đến mức nhìn nhầm thảm hại thế . Thương mình quá, hix hix. Làm em về miêu tả : anh ý mặc áo đen, mặt thế này, tóc thế kia. phải chỉ lung tung cả lên làm dẫn chứng.

To em gì hỏi câu gì ở bên trên nhé : Em ơi, cứ kệ nó, chúng nó chỉ trêu bi giờ thui, mấy tháng nữa lớn hơn 1 tí chẳng ai trêu nữa đâu mà. hì, quên đi nhé
je_taime is offline  

Old 23-06-2004, 10:19  
DuA_CoN_CuA_QuY

Quote:
Originally posted by Chikorita_1367@22-06-2004 @ 22:11
Em thấy sự việc chẳng có gì thế mà các bác kéo ra đến 2 trang được thì cũng giỏi thật
Em thấy thằng cha gia sư đó có vẻ hâm hâm thế nào ý
Có lẽ hắn mới bị thất tình hay sao đó nên mới đi cưa HS của mình
Cái tên này đầu hỏng rùi . Các cụ pảo tình yêu không piên giới mà..... Yêu cũng có vấn đề gì đâu.... nhưng nói thật nếu là tui thì tui không yêu đâu.... thầy trò yêu nhau tui sợ vi phạm nhân cách đạo đức quá.....

Old 26-06-2004, 04:10  

Phá sản!

Quote:
Cái tên này đầu hỏng rùi . Các cụ pảo tình yêu không piên giới mà..... Yêu cũng có vấn đề gì đâu.... nhưng nói thật nếu là tui thì tui không yêu đâu.... thầy trò yêu nhau tui sợ vi phạm nhân cách đạo đức quá.....
Trong 2 người, tôi và gia sư của tôi làm gì có ai yêu ai đâu , mà chẳng may có yêu thật thì cũng có gì là xấu đâu, hừm hừm /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> >:p
je_taime is offline  

Old 27-06-2004, 14:34  

Unverified Member

sao lại yêu gia sư nhể?? Gia sư nhà Miss toàn là nữ có 1 ông mì chính cánh thì xấu tệ hại, nói thì thỏ thẻ như woman ý fát sốt cả rụt, chắc mình ko có duyên với gia sư rùi, mà Miss cũng ko thích các ông bà gia sư lắm, toàn người khó tính khó nết, rồi cũng đến ế cả thôi
Miss_Independent is offline  

Old 27-06-2004, 23:55  
*Rose7love*

vụ này chả hay ho tí nào ? người ta chưa nói rõ quý mến bạn hay ko ? sao bạn suy nghĩ hoài vậy bởi bạn cũng nói là bạn ko thích người ta mà .
Thật kì lạ khi lôi hình ảnh một người khác ra nói . Dù thắc mắc nhiều hay ít nhưng tớ đã thấy rằng anh chàng gia sư của bạn đang bị lên " thớt " và được nhiều người " mổ " quá . Anh ta có đáng để bị " thía " ko nhỉ? ài ài !

Old 28-06-2004, 08:56  

Phá sản!

Mổ xẻ kiếu gì thì mọi người cũng không biết đó là ai. Mà có khi anh bạn đó đọc cũng chẳng hiểu là đang nói về mình nữa kia. Vì hoàn cảnh và nhận dạng bị JT thay bằng những cái gần tương đương cả rồi.

Xin lỗi bà con vì thông tin đúng chỉ khoảng 70% thui ạ
je_taime is offline  

Old 11-09-2004, 18:36  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by je_taime@09-06-2004 @ 20:21

Help me , plz !!
hehe bạn ơi cẩn thận nhé gia sư cũ với học trò cũ ai lại thế bao giờ thầy trò với nhau cần gì phải gặp lần cuối cơ chứ chắc ông này có vấn đề rồi :-s (bề ngoài tỏ ra ngu ngu nhưng bên trg thì ) cẩn thận vẫn hơn :p
newmember is offline  

Old 11-09-2004, 21:11  
sweet_leo_208

với loại đó thì cứ khất lần là xong ấy mà.. chẳng nhẽ ông ấy là gia sư của bạn mà lại ko để bạn học sao?? cứ nói về điểm đó là ông ta xịt ngay. Còn nếu ko thì cứ nói thẳng cánh cho ông ta thôi đi.. con trai gì mà măth trơ như thớt

Old 27-09-2004, 17:20  

Phá sản!

KL$: 5

Các bác tư vấn giùm iem với. Lớp iem và lớp hắn cạnh nhau. Ngày nào đi học về iem cũng đi cùng hắn xuống cầu thang. Hắn đi bên cạnh iem, hoặc đi sau một chút. Kể cả khi lớp hắn tan sớm hơn lớp iem, hắn vẫn đi cùng iem cho đến khi xuống cầu thang. Iem chẳng bít gì về hắn ngoài cái tên ra. Iem và hắn chưa nói chuyện với nhau lần nào. Liệu như thế có phải là hắn cũng để ý iem không? Hay chỉ là một sự "tình cờ " đến khó tin. Các bác giúp em với......................
nhocbaby8_11_1987 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan