Old 26-05-2004, 07:16  
sunflower

KL$: 0.00

Lớp mình ơi!Tao làm cái room này để lớp mình có kế hoạch hay dự định gì thì vào đây bàn bạc nhá,lâu lắm rùi không gặp chúng mày đấy

Old 26-05-2004, 07:17  
sunflower

À,mà Pucca là đứa nào thế?Con Dung hả?Hay là Lê Hương?

Old 05-06-2004, 21:22  
Pucca

Sao lập nên cái room này mà chẳng thấy đứa nào bén mảng vào gì cả? Thành viên lớp G đâu hết rồi không biết? Mày lập room này thì lo đi vận động chúng nó post bài đi nhé Sunflower!
Nhớ lớp mình quá rùi!

Old 07-06-2004, 04:26  
u_la_na

Ne, lon roi con khoc nhe la sao?cuoi len di nao? co nguoi vao hoi tham roi nha?hhehehe...
Xin chao , to la NA day, rat vui duoc gap cac ban!hhhihi. Moi nguoi van vui ve chu ? dao nay dang vao luc thi hoc ki nhi? chuc tat ca thi tot nha !the moi nguoi van dong nhung ai ma to cha biet j ca ?

Old 07-06-2004, 06:07  
sunflower

Thì tớ bảo là vận động nhưng đang thi nên chưa làm được,đợi thi xong rồi kêu gọi một thể cho nó đông đủ.
NA chú ý gõ tiếng Việt có dấu nhé,để thế này khó đọc lắm.
À,còn nữa,chúc cả nhà mình thi tốt nhá,đứa nào điểm cao có thưởng!!!!!!

Old 07-06-2004, 06:34  
tula

Chào bà con!
Tui vao roi nè. Vắng vẻ quá nhỉ.
Có cần viết dấu không? Viet ko dau nhanh hon nhieu

Old 07-06-2004, 11:39  
Pucca

Hehehe...
Cuối cùng cũng vào được rồi hả Hậu? Welcome!
Cố gắng mà gõ cả dấu đi nhé, để cho khỏi quên tiếng Việt.

Old 07-06-2004, 11:50  
Pucca

Chúc cả lớp mình thi tốt nha! Cố gắng lấy được phần thưởng của cái Dương đấy!
Mà mày cứ chuẩn bị sẵn mấy phần quà cho tao đi Dương nhé!

Old 08-06-2004, 06:02  
hmh

Này sao lại chỉ có 2, 3 đứa gửi bài lên thế ?
Đúng là lâu ngày đánh không dấu bây giờ đánh lại thấy hơi bị hẫng
Tên của Hậu cứ như tên một giáo phái ý.
Mọi người chắc thi muộn . Thi xong rồi sướng quá, giờ nghỉ hè thôi
Chúc mọi người thi tốt.
Gưi riêng cái Dung : HH ca H khong tra no may đau

Old 10-06-2004, 01:41  
Pucca

Quote:
Này sao lại chỉ có 2, 3 đứa gửi bài lên thế ?
Thế mày rỗi rãi rồi thì đi vận động chúng nó post bài lên đi. Bọn lớp mình có mấy đứa biết đến cái forum này đâu. Lớp mình lâu không gặp mặt thì cũng phải gặp nhau qua cái forum này chứ. Buồn thật!
Mà có ai biết tin tức gì của Monitor không đấy. Lặn mất tăm đâu mất rồi???

Old 10-06-2004, 01:57  
Pucca

Quote:
Tên của Hậu cứ như tên một giáo phái ý.
Đấy là tên thành phố Hậu đang học đấy nhé! Nhớ đấy không lại bảo không biết Hậu ở thành phố nào. Nó là thành phố gần Moscow nhất đấy (nghe Hậu bảo thế).

Old 06-07-2004, 05:05  

Phá sản!

KL$: 0

Quá hay ko ngờ lớp mình lại có thể gặp nhau theo cái kiểu này!
Tớ có 3 lời nhắn:
T1: Dung à, yên tâm món tiền của ấy tớ vẫn còn nhớ rất rõ. Thế nên đừng có "sai" cái Minh hiền làm "tuỳ tùng" đòi nợ hộ nữa nhé!cứ mỗi lần nó ở nhà ấy về là y như rằng tớ có "chuyện vuỉ trong ngày" ngay ! công nhận ấy nhờ nó là đuợc việc ra phết đấy ! :p Hỏi thật nhé ,ấy có tin là tớ sẽ trả ko? :-s Hê!hê!
T2: Cảm ơn bạn HOÀI rất nhiều ! Có lời chúc của ấy tớ đã làm bài ko đến nỗi nào !
T3: Có một lời nhắn đến bạn Dương : X-(
Bye!
tuthankl is offline  

Old 06-07-2004, 09:08  
sunflower

Hôm nay các bạn lớp mình năm nay thi lại làm bài tốt cả chứ?Tớ thấy có người thì bảo là đề dễ hơn năm ngoái,có người lại kêu là khó hơn--->cũng chả hiểu là thế nào?Chắc là tất cả đều ổn,chúc cả nhà cùng đỗ nhá!

Old 06-07-2004, 09:15  
sunflower

À mà chờ mấy bạn lớp mình thi đợt 2 xong lớp mình đi chơi đâu đi.Mọi người nghĩ sao?cho ý kiến nhá.

Old 08-07-2004, 12:56  
Pucca

Quote:
Dung à, yên tâm món tiền của ấy tớ vẫn còn nhớ rất rõ. Thế nên đừng có "sai" cái Minh hiền làm "tuỳ tùng" đòi nợ hộ nữa nhé!cứ mỗi lần nó ở nhà ấy về là y như rằng tớ có "chuyện vuỉ trong ngày" ngay ! công nhận ấy nhờ nó là đuợc việc ra phết đấy ! Hỏi thật nhé ,ấy có tin là tớ sẽ trả ko? Hê!hê!
hehe, tuthankl à, ko phải tớ "sai" cái MH đòi nợ hộ đâu, chẳng qua mỗi lần "viêm màng túi" là tớ lại nhớ đến mấy bạn, nhưng chẳng biết liên lạc kiểu gì nên chỉ biết thông qua cái Hiền thôi, thông cảm nhé! Nói thật, đến giờ tớ đã coi như chưa có món nợ đó, còn các bạn có ý định trả hay không thì tuỳ. Nếu không coi như là quà mừng đám cưới trước vậy.
À mà hôm trước thi tốt chứ ? Nghe Hiền bảo chắc chắn sẽ điểm cao hả? Chúc mừng nhé!

Old 09-07-2004, 01:31  
Pucca

Quote:
À mà chờ mấy bạn lớp mình thi đợt 2 xong lớp mình đi chơi đâu đi.Mọi người nghĩ sao?cho ý kiến nhá.
Cứ có người đứng lên chủ trì đi (nếu chủ chi nữa thì càng tốt), tao ủng hộ cả 2 chân 2 tay luôn!

Old 09-07-2004, 05:40  
sunflower

Con Dung này gian thật,mày tìm chủ trì thì còn có chứ còn chủ chi thì cứ mơ đi em ạ,có mà đến tết Cônggô nhá <)<!--emo&--><!--endemo-->.À,hay mày có ý là:thôi ai chủ trì thì cứ chù trỉ đi,còn vụ tiền nong thì không phải lo,Dung đây chi tất? (nhà giàu tiếc gì con lợn con,mày nhờ).
Chít chít,sorry mày nhá,ý tốt của mày mãi tao mới nhận ra.Lớp mình đâu,nhào zô đi chớ,còn chờ đợi gì nữa?

Old 09-07-2004, 05:50  
sunflower

To HH:sao lại hỏi câu này nhở:'Sao bạn không yêu những người tên Trang nhỉ?".Câu này nghe ngộ(ngố) quá.đơn giản thế mà HH cũng phải hỏi à?Để tớ trả lời cho:tại vì những người tên Trang thì HH đã thích rùi còn đâu,thế nên mọi người biết đường mà tránh xa ra chứ còn gì nữa!!Thế nào HH,thoả mãn chưa,còn gì cần thắc mắc không?

Old 09-07-2004, 06:25  
Pucca

Tao mới nghe tin lớp mình 15/7 này họp lớp hả? Được đấy chứ! Có gì thông báo lai sau nha! Rồi bàn bạc xem đi chơi đâu đi. Ở nhà mãi chán wá rùi!

Old 10-07-2004, 13:11  
Pucca

Quên mất, lớp mình cố gắng tập họp nhanh lên nhé! Con Dương nó chờ mãi để có dịp chiêu đãi cả lớp mình đặc sản "thịt dê"!

Old 10-07-2004, 21:54  
sunflower

To Dung:tao có hai tin nhắn cho mày:
M1:Khá khen cho mày vì mày tăng tốc nhanh thật(30 rồi cơ đấy ),cố mà viết nhiều nhiều vào nhá!
M2:Tao làm gì có thịt dê mà chiêu đãi chúng mày chứ?Mày nói thế hay là mày có?(Giấu làm gì,tham lam là không tốt đâu nhá)

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan