Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 04-06-2004, 22:32  
Shephiroth

KL$: 0.00

Theo các bạn , con gái hay con trai ngoan hơn ? Câu trả lời theo tôi là con trai . Vì sau ư ? Để tôi dẫn chứng cho các bạn hiểu :
Đầu tiên : ông cha ta đã nói :"Dạy con từ thuở còn thơ" đúng ko ? Đúng wá rùi ! Gọi đó là (1)
Tiếp theo : các cụ còn có 1 câu nữa :"Thương cho roi cho vọt,ghét cho ngọt cho bùi đúng ko ? Câu đó có nghĩa là dạy con thì phải dùng đến vũ lực ( oẹ ) thì nó mới nên người . Con hư là phải tẩn . Gọi đó là (2)
Cuối cùng , có 1 câu nói nổi tiếng của 1 người nào đó tôi đã quên tên như sau :"Không nên đánh phụ nữ dù chỉ bằng 1 đoá hoa" . Gọi đó là (3)

Kết hợp (1),(2),(3) , ta suy ra 1 kết luận quan trọng : con gái do ko được dạy dỗ từ bé ( do bố mẹ nó ko thể đánh nó được ) nên đâm ra HƯ !
Còn con trai ? Có ai từng nghe đứa con trai nào ba hoa rằng :"Bố mẹ tớ chưa từng đánh tớ lần nào từ bé đến giờ" ko? Rõ ràng con trai được giáo dục kỹ lưỡng hơn từ khi còn nhỏ nên họ NGOAN hơn .

Ai có ý kiến gì ko ? Nói thử coi !

Old 04-06-2004, 22:49  
renzokuken

"con trai hay con gái ngoan hơn"?
câu trả lời ko phải là 1 định lí mà khẳng định được. Người ta chỉ nhìn phần nhìu thì bên nào ngaon hơn, và tui chắc chắn ít nhât 80% sẽ trả lời là " con gái"
nhưng ko có nghĩa là cứ là con gái thì sẽ ngoan, con trai thì sẽ hư

Old 05-06-2004, 00:10  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Con gái <-- Toàn lũ hư "ngầm"
Con trai <-- Ngoan

------------------------------
Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 05-06-2004, 01:51  

Member

KL$: 207
Awarded 2 time(s)
Class: B (2000-2003)

1 : chính xác

2 : chính xác

3 : chính xác

Nhưng chú gì mang cái điều 3 mà áp dụng cho 1 và 2 là sai lè lè . Có phải đứa con gái nào cũng được gọi là phụ nữ đâu . Phải đến một độ tuổi nhất định thì các bé gái mới trở thành thiếu nữ (phụ nữ) .

Tóm lai : lâu lâu mới có một bài viết chịu khó đào sâu suy nghĩ như thế , cho chú 1 điểm khuyến khích !

To mook : nghe nói con gái con trai lớp I về cái khoản xem .. :"> ... là ngang nhau à ? ( đấy là mấy đứa bạn rỉ tai thế ).

Không trầu mà cũng chẳng cau
Làm sao cho thắm môi nhau thì làm
pridon85 is offline  

Old 05-06-2004, 04:58  
Kabi

Quote:
Originally posted by mookkl@04-06-2004 @ 12:10
Con gái <-- Toàn lũ hư "ngầm"
Con trai <-- Ngoan

Nhầm to như quả đất!Vu khống là ko tôt đâu---->con trai xấu xa đáng ghét hơn con gái.

Old 05-06-2004, 05:23  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A13 (2002-2005)

con gái = xinh đẹp ngoan ngoãn giỏi giang đảm đang ..etc...
con trai = xấu xí hư hỏng bẩn thỉu kém cỏi vụng về ...etc...

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 05-06-2004, 06:22  

Welcome to KLnet

Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)

Quote:
Originally posted by pridon85@04-06-2004 @ 13:51

To mook : nghe nói con gái con trai lớp I về cái khoản xem .. :"> ... là ngang nhau à ? ( đấy là mấy đứa bạn rỉ tai thế ).

Nhầm to như quả đất!Vu khống là ko tôt đâu---->con trai xấu xa đáng ghét hơn con gái.

Ặc ặc ... đ/c pridon85 nghe tin đồn nhảm ở đâu thế hả <-- Cậu có biết nói thế là một sự xuc phạm nặng nề với chúng tớ không hả Bằng là bằng thế nào được , bọn con trai tớ hơn nhiều chứ lại , ai lại dám xếp ngang hàng chúng tớ với những đứa " hư ngầm " ấy được hehe

Còn con trai xấu xa và đáng ghét ở điểm nào hả bạn Kabi ???

mookkl is offline  

Old 06-06-2004, 02:26  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
Class: A1 (2002-2005)

Quote:
vu khống trắng trợn ,không biết tình hình thực tế gì cả ,ngố quá :p

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 06-06-2004, 03:31  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Quote:
Originally posted by nhopnhepmutkeo@04-06-2004 @ 17:23

con trai = đẹp trai thông minh năng động dũng cảm etc...
con gái = kô đẹp trai, chưa thông minh bằng con trai, chẳng năng động như con trai, etc...

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 06-06-2004, 04:04  
kukumalu

con gái=number 1----> đó vẫn là một chân lý mà không ai phủ nhận cả!
chỉ duy có một điều là ngày nay không phải bạn gái nào cũng thế thôi!!!

Old 06-06-2004, 04:09  

Senior Member

KL$: 170
Class: A3 (2002-2005)

Oài còn phải hỏi, con trai lăm bờ one, trụ cột của gia đình và xã hội đoá, cứ nói là "women liberation" nhưng mà trên thế giới có mấy bà nữ tổng thống đâu nhể. Con gái chỉ có nhiệm 2 nhiệm vụ chính thôi, đó mọi người biết là nhiệm vụ gì :p

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 06-06-2004, 04:23  

Welcome to KLnet

Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)

Chắc là lau nhà + rửa bát hả ???
Nếu không phải thì chắc lại là Rửa bát + lau nhà hehehehe .. tóm lai chắc cũng chỉ loanh quanh vậy thôi ^^ mook đoán thế catboy ạ

mookkl is offline  

Old 06-06-2004, 04:26  
kukumalu

ê này catboy! có biết trên klnet có bao nhiêu vị phụ nữ không mà ăn nói ngang tàn thế hả? chuyện phụ nữ chỉ có 2 cái chức năng như ông nói là chuyện của cái xã hội cách đây hàng ngàn năm rồi ông ạ! bây giở xã hội là của cả đàn ông và phụ nữ nghe. các ông không còn toàn quyền như xưa đâu.

Old 06-06-2004, 07:01  
DIEPMYLOVE

con gái là chúa làm trò khà khà con trai ngoan hơn

Old 06-06-2004, 08:24  

Member

KL$: 228
Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A5 (2003-2006)

còn tuỳ!ko thể khẳng định được!mỗi người mỗi khác,có phải con gái đứa nào cũng giống đứa nào đâu?mà con trai cũng thía=>ko thể kết luận vội vàng thế được.
tuy là con gái nhưng tui cũng phải công nhận rằng :con gái bây giờ nhiều đứa "cáo" lắm.

.....Để em mơ......
camila is offline  

Old 06-06-2004, 08:34  
hannah

Ơ, mấy ông này ăn nói kiểu gì thế nhỉ? Thế các ông có dám nói như vậy trước mặt người iu ko ? Chỉ được cái nhìn mặt đoán lòng X-( Đừng nói nữa mà bị

Old 06-06-2004, 08:59  
Gấu béo

Quote:
Originally posted by Illidan.A1[VN]+05-06-2004 @ 15:31--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Illidan.A1[VN] @ 05-06-2004 @ 15:31)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-nhopnhepmutkeo@04-06-2004 @ 17:23

con trai = đẹp trai thông minh năng động dũng cảm etc...
con gái = kô đẹp trai, chưa thông minh bằng con trai, chẳng năng động như con trai, etc...
[/b][/quote]

Bụt xuất hiện và gào lên : Thui , tui sin tui sin . Cả 2 con ( 2 bên nam và nữ ) đều đúng . Con trai có lúc ngoan lúc hư ,lúc đẹp lúc xấu . Con gái cũng vậy , có lúc xấu lúc xinh ,lúc hư lúc ngoan . Vì vậy ko thể kết luận là con trai hay cọn gái ngoan hơn được . Thui ko cãi nhau nữa , cho mỗi con 1 cái bánh Chocopie ne` ( Hàng Việt Nam chất lượng cao đấy )

Old 06-06-2004, 11:13  

Senior Member

Quote:

Chắc là lau nhà + rửa bát hả ???
Nếu không phải thì chắc lại là Rửa bát + lau nhà hehehehe .. tóm lai chắc cũng chỉ loanh quanh vậy thôi ^^ mook đoán thế catboy ạ
Uầy bác tồ quá, ko nói chuyện với bác
Mà kukumalu bình tĩnh, có biết anh mày nghĩ gì không mà ngang tàn, chỉ được cái suy luận lung tung
Quote:

tuy là con gái nhưng tui cũng phải công nhận rằng :con gái bây giờ nhiều đứa "cáo" lắm.
Ối giời, quá muộn rồi em ơi, nhưng ngoài ra cũng có nhiều đứa ngoan phết đó chứ, con gái ngoan là con trai quý lắm đó nghen, còn con gái ngược lại chắc là không khoái con trai ngoan quá đâu nhỉ

Catboy is offline  

Old 06-06-2004, 12:47  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Con gái ngoan là con gái trong nhà trẻ, con trai ngoan là con trai thiếu ...
Bác nào giỏi thì điền vào chỗ 3 chấm hộ em cái
Chuyện ngoan or hư thì cũng tuỳ , nếu mà ngoan bề ngoài or hư bề ngoài thì ai biết được. Thế nên là, cả con gái và con trai, cứ ai hay giả bộ ta ngoan ngoãn là nên xem xét lại .
Theo thiển ý của tớ thì
Ở level 1: Con trai ngoan hơn
Ở level 2: Con gái ngoan hơn
Level 1: khi con trai đang cưa con gái
Level 2: khi con gái đã đổ
Ko tin các bác cứ thử kiểm nghiệm mà coi

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 07-06-2004, 05:34  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by Alex Louise@06-06-2004 @ 00:47
Con gái ngoan là con gái trong nhà trẻ, con trai ngoan là con trai thiếu ...
Bác nào giỏi thì điền vào chỗ 3 chấm hộ em cái
Chuyện ngoan or hư thì cũng tuỳ , nếu mà ngoan bề ngoài or hư bề ngoài thì ai biết được. Thế nên là, cả con gái và con trai, cứ ai hay giả bộ ta ngoan ngoãn là nên xem xét lại .
Theo thiển ý của tớ thì
Ở level 1: Con trai ngoan hơn
Ở level 2: Con gái ngoan hơn
Level 1: khi con trai đang cưa con gái
Level 2: khi con gái đã đổ
Ko tin các bác cứ thử kiểm nghiệm mà coi
khà khà ALEX thân iu trải qua rùi hả khà khà cũng đúng đó nhưng nói thật bây h mấy đứa cáo lắm nó chỉ nói mấy câu mà đã châc chậc hỏng

Old 08-06-2004, 02:12  
Kabi

[quote]Originally posted by mookkl@04-06-2004 @ 18:22
Quote:
Originally Posted by pridon85,04-06-2004 @ 13:51

Còn con trai xấu xa và đáng ghét ở điểm nào hả bạn Kabi ???
Con trai ấy hả?cũng ko hẳn là toàn bộ đều xấu xa đáng ghét nhưng đấy là 1 phần ko nhỏ.Này nhé con trai hách dịch,trịnh thượng, tinh vi, kiêu căng, ra trưởng, lúc nào cũng nghĩ là mình đúng, ko coi ai ra cái gì cả, 1 số rất chi là "lưu manh", ăn nói thì"văn chương"1 cách quá đáng.ai cũng có tính xấu nhưng có giới hạn của nó,đã thế con trai lại còn ko chịu sửa khi người ta góp ý nữa chứ!

Old 08-06-2004, 02:20  
Kabi

Quote:
Originally posted by DIEPMYLOVE@05-06-2004 @ 19:01
con gái là chúa làm trò khà khà con trai ngoan hơn
con gai chúa lam trò gì?nói rõ coi, ko thì ko phục đâu.

Old 08-06-2004, 06:21  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Em ơi, ra trưởng là cái gì hả em , con trai ra trưởng, chị mới biết bọn nó gia trưởng thôi, ra trưởng thì chị nghĩ ko đến nỗi đâu em ạ
Em đừng tách thành 2 bài như thế nữa nhớ, nếu muốn quote thì dùng thẻ quote.
Nói chung là con gái hiền thì rất hiền mà đã ghê thì cực ghê

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 09-06-2004, 12:46  

Member

KL$: 2

đâu có , em nghĩ đầy đứa con gái vừa ghê vừa hiền , thê mới thâm nho chớ lúc cần hiền , lúc cần ghê
Còn áh , con trai X-( là chúa bốc fét , hứa nhăng hứa cuội , hứa rồi để đấy , ko chịu giữ lời hứa X-( , ko nên tin con trai , tui đã kiểm nghiệm và chứng minh qua rất nhiều trường hợp X-( xấu xa X-(X-(X-(X-(X-(
Tui nghĩ con gái sâu sắc hơn nhiều

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 09-06-2004, 21:16  
Kabi

Quote:
Originally posted by aceglin_wl@09-06-2004 @ 00:46
đâu có , em nghĩ đầy đứa con gái vừa ghê vừa hiền , thê mới thâm nho chớ lúc cần hiền , lúc cần ghê
Còn áh , con trai X-( là chúa bốc fét , hứa nhăng hứa cuội , hứa rồi để đấy , ko chịu giữ lời hứa X-( , ko nên tin con trai , tui đã kiểm nghiệm và chứng minh qua rất nhiều trường hợp X-( xấu xa X-(X-(X-(X-(X-(
Tui nghĩ con gái sâu sắc hơn nhiều
Đồng ý cả 2 tay 2 chân

Old 09-06-2004, 21:31  

Member

KL$: 165

Con trai hư ! Uh thi` công nhận đây' . Nhưng ma` con gai' thi` lại chơi với con trai -------------->con gia' cũng hư như con trai ! :"> Vi` Lũ con gai' hay bắt trước muh !----------> 2 bên băng` nhau !

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 09-06-2004, 22:36  

Welcome to KLnet

Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)

Quote:
Originally posted by anhnhoemnhieu@09-06-2004 @ 09:31
Con trai hư ! Uh thi` công nhận đây' . Nhưng ma` con gai' thi` lại chơi với con trai -------------->con gia' cũng hư như con trai ! :"> Vi` Lũ con gai' hay bắt trước muh !----------> 2 bên băng` nhau !

[quote]
em đồng ý với ý kiến của bác ... mà qua đây em chợt nhận ra môt điều rằng có khi lúc đầu con trai ngoan , nhưng vì chơi với lũ con gai nên đâm ra mới bị hư lây <-- có thể lắm chứ vì bản chất con trai ngoan + hiền mà hehe Con con gái vì thấy con trai ngoan quá , muốn " băt chiếc " nhưng không tài nao bắt chiếc được nên đâm ra " âm mưu " vẫn chơi cùng con trai để hòng " lây " cái hư của mình sang

mookkl is offline  

Old 10-06-2004, 04:37  
sweet_leo_208

Quote:
có thể lắm chứ vì bản chất con trai ngoan + hiền mà hehe Con con gái vì thấy con trai ngoan quá , muốn " băt chiếc " nhưng không tài nao bắt chiếc được nên đâm ra " âm mưu " vẫn chơi cùng con trai để hòng " lây " cái hư của mình sang
thôi ạ ko có chuyện đó đâu.Bây giờ thì thằng nào cũng knh hết.. ngay cả đến thằng học giỏi, học chăm, nhìn bề ngoài có vẻ ngoan hiền, thư sinh ko biết gì nhưng đừng bị mắc lừa nhá.. bọn nó khi đã " con trai với nhau" thì tởm lắm. Con gái cũng thế.. chả có đừa nào là thuần khiết nữa đâu. Còn con trai bị hư bởi con gái à.. còn lâu. Con gái chẳng qua " khơi dậy " con trai thôi. Con trai có như thế nào thì nó vẫn thế.
còn quan điểm của mình là đa fần thì con trai hư hơn.. còn so về mức đô hư ntn thì có lẽ con gai= con trai.

Old 10-06-2004, 07:58  

Phá sản!

KL$: 0

Quote:
bọn nó khi đã " con trai với nhau" thì tởm lắm
tởm đến mức nào vậy, sao biết là tởm, phải chăng chính cô em là người dạy những cái tởm ấy cho bọn nó???
Mới lớp 10 đừng quá mất tin tưởng vào các bạn trai như thế chứ!
bazooka is offline  

Old 10-06-2004, 08:08  

Senior Member

Từ đầu đến giờ thấy mỗi 2 công thức chính xác thui, ấy là:
Male <=> chê Female (1)
Female <=> chê Male (2)
Bây giờ có bác nào lưỡng tính nhận xét mới chính xác được Nhưng nói gì thì gì, CT (1) đúng với mọi nghiệm ít nhứt là thuộc TXD của em

Catboy is offline  

Old 10-06-2004, 10:04  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Từ khi đọc tên topic đã thấy rõ điều anh Catboy vừa nói rồi!
Cứ có cái gì tranh luận giữa con trai và con gái là y như rằng cuộc tranh luận đi theo chiều hướng: Con trai luôn cho rằng mình đúng. Còn con gái ngồi bênh nhau, nói rằng mình đúng hơn . Và cái topic này cũng ko phải là ngoại lệ! . Nhưng hay ở chỗ là các lý lẽ mọi người đưa ra để xem ai đúng nhiều hơn .

Đấy là em nói chung thế. Còn nói riêng về cái topic này thì đương nhiên... con gái ngoan hơn con trai rồi Đấy là điều ko thể phủ nhận.

Thời gian con gái ở ngoài đường ko nói ai cũng biết là ít hơn con trai. Nhiều lúc tự hỏi ko hiểu bọn con trai làm gì ở ngoài đường sau giờ học mà đến 7,8 giờ tối mới về nhà. Chơi điện tử mãi mà ko đau mắt, ko chán à??? Mà nhắc đến điện tử <--- cái trò cực kỳ vô bổ, tốn tiền và... hại mắt Ko hiểu sao chúng nó cứ đốt tiền vào đấy nữa, đề tiền đi mua quần áo hay cái gì để ăn uống có phải thiết thực hơn ko??? :->

Đấy, mà riêng chuyện chơi điện tủ nhiều là con trai đã hư hơn con gái rồi. Toàn trốn học đi chơi game, rồi lấy tiền học đi chơi ( rồi cuối tháng lại phải đi xoay, rõ khổ ) Lại còn bịa ra 1 đống lý do dối trá để xin tiền bố mẹ nữa. Chẹp chẹp, thế này thì hư thật, hư quá cơ

Con trai còn gì để nói ko?????????????

Tiềc là 10h tối rồi, phải về nhà ko bố mẹ mắng chết ( nghe lời bố mẹ quá ---> small_angel nói riêng và tất cả con gái nói chung cực ngoan ). Mai em sẽ viết tiếp, tội của bọn con trai em còn 1 đống này mai viết nốt!
small_angel is offline  

Old 10-06-2004, 10:19  

Phá sản!

no'i chuing con zai con ga'i em tha^'y ngoan nhu+u nhau he^'t.Nhie^`u lu'c con zai ngoan,nhie^`u lu'c con zai hu*,nhie^`u lu'c con ga'i ngoan,nhie^`u lu'c con ga'i hu+ =>tha^'t thuo`ng la(m'!!
NguyenThanhNam is offline  

Old 10-06-2004, 10:40  

Senior Member

Quote:

Con gái cũng thế.. chả có đừa nào là thuần khiết nữa đâu. Còn con trai bị hư bởi con gái à.. còn lâu. Con gái chẳng qua " khơi dậy " con trai thôi
Ơ em sweet toàn dùng từ "đặc chủng" ghê quá ta :p
Con gái á, trùi, quá nhiều thứ để nói. Xem nào cái đầu tiên là rất hay dỗi với cả ăn vạ nhé, thêm nữa cái khoản giờ giấc là hơi bị có vấn đề, hình như các vị không cao su được từ vài phút đến 1 tiếng thì ko được hay sao ý. Ăn quà vặt nè, hư chưa :p

Lại còn đốt tiền vào quần áo nữa chứ. Cái khoản ăn theo, đua đòi dứt khoát là hơn đứt con trai, mình thì chỉ dành dụm kiếm 1 em GameBoy về nghe mp3 là mãn nguyện lắm rùi, hay rủng rỉnh hơn tẹo có tiền mừng tuổi thì bem 1 em PS2 2nd là cùng thui, chứ quần áo á, đắt gần chết, dại gì. Em cứ sơ mi đồng phục mà chơi, ở nhà mùa hè áo ba lỗ quần đùi đá bóng, mùa đông áo len tất tủng rùi làm gì đó, chơi hay vui nhất là... ngủ trong chăn bông ^^

Con gái còn rất hay giận dai, có khi đến cả tháng trời, và đặc biệt là sẽ không bao giờ chịu đi làm lành nếu như lỗi phần lớn thuộc về thằng khác giới (chẳng biết cùng giới các bác có xử sự với nhau thía ko nữa ^^) Hờ hờ cái này thì không phải là tính xấu, ko ngoan của con gái nhưng nhiều lúc tức lòi mắt ko chịu được phải phun ra ehehe

Catboy is offline  

Old 10-06-2004, 21:50  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
Class: A1 (2004-2007)

Ớ! Các bác ạ! Riêng em thì em thấy... con gái con trai lại cãi nhau rùi. Giờ này các bác thử nghĩ xem, em với các bác toàn những đứa hư. Nếu không thì làm sao mà cái topic thú tội nó lại đầy ặp lên thế.
Mà đã là những đứa hư thì đứa nào chả biện minh cho phái mình đúng không ạ? :">
===> những ai đã từng "lên tiếng hộ" phái mình chính thị là những tên không ngoan. Những tên ngoan sẽ thấy được cái ngoan của phái kia và sẽ giảng hoà hai bên thui, chứ không nằng nặc đòi ngoan hơn thía nì đâu.
Iem nghĩ thía đấy, các bác ạ! :*

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan