Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN MỞ RỘNG > Phòng truyền thống KLNet

Old 01-03-2003, 05:04  
tacke_mit

KL$: 0.00

Kính thưa tất cả những ai đang ngồi trước MVT, đang đọc bài này của Mit. Điều đầu tiên Mit muốn nói là: Mít "pốt" bài này ko phải để câu PBN của admin (vì lần trước đã câu được rồi, hì hì). Chỉ vì muốn tường thuật lại cho những ai ko đi vì lí do đặc biệt, hoặc ko muốn đi được biết mà thôi. Xong phần mào đầu!
Chiều 1/3/2003, cuộc họp thân mật, đoàn kết đá được diên ra 1 cách thân mật và đoàn kết tại quán chị Lan trước cổng trường- cái nơi mà ai cũng biết là nơi nào đấy! Sau cuộc họp này, xét 1 cách toàn diện thì có 1 số điểm cần chú ý sau:
1, Các chú 02-05, trên "nét" thì hùng hồn và to tiến lắm, thực ra rất nhát cáy và kín miệng. Điển hình, chú Tô mì cả buổi thì thầm với anh Xit mấy câu, chú Beckham a3 thì trốn, ko dám ra ngồi cùng anh chị em cho vui vẻ, được động viên mãi mới chịu vào, chú hehehe và catboy (có đúng ko nhỉ) thì im như thóc,...
2, Các thành viên KLnet có mặt ngày hôm nay đều chưa có ...người iu ( Họp vào thứ 7 mà đi thì chăc chắn chưa có người iu rồi)
3, Ét min Xit "ngố' cực. Đúng như ai nói nhỉ,Ét min chỉ hùng hổ trước cai MVT thôi ( Mít nói phải ko?hì hì) Mít thấy ét min hiền lắm, và ngố nữa. Rứa mà trên oép, anh ấy ăn nói mới khiếp chứ! mọi người nhớ cái câu anh ấy trả lời Mit ko?( Xem phần Đường dây nóng lạnh gì đó!). Hé hé hé, cái điệu cười duyên( Như anh Xit nói) chẳng hợp tí nào với anh ấy! Nhưng ét min tốt lắm bà con ạ. Đến nỗi Mít bỏ ý định đảo chính, và ko tấn công ét min nữa. Ờ, tạm thời tại thời điểm này là thế! Ét min đi gọi từng người 1 vào ăn uống, vf đương nhiên lĩnh trọng trách, gọi là vinh dự cũng được TRẢ TIỀN! Bravo ét min! Bravo anh Xit! Nếu phải bỏ phiếu bầu ét min thì anh Xit nhận được 1 phiếu rồi này!
4, Mit nói thế thôi, ko mọi người lại chẳng còn gì mà nói. Vả lại đấy cũng là cái nhìn tổng quan thôi. Ai thấy gì thì nói lên một tiếng cho mọi người lần sau đi đông hơn nhé! :grazy: :grazy: :roll:

Old 01-03-2003, 05:51  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

Tại các chị bảo là đàn bà thời nay thích đàn ông lạnh lùng trầm tính nên các bạn ý mới giả vờ thế ấy mà chứ bọn ấy là vua lắm mồm ở lớp đấy!

------------------------------
Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 01-03-2003, 06:08  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

"...
Ét min đi gọi từng người 1 vào ăn uống, vf đương nhiên lĩnh trọng trách, gọi là vinh dự cũng được TRẢ TIỀN!
..."
(Quote)

hix.. hix.. bữa sáng tuần tới lại là mỳ gói và nước lọc rồi :ycry: :baodong: :wah: :baodong:

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 01-03-2003, 06:39  
dan nha que

thấy chưa k0 đi vẫn hay hơn he he

Old 01-03-2003, 09:03  
B_Cool

thằng NQ láo toét trốn ko đi lại còn lắm mồm . Dù sao thì "buổi họp" hôm nay cũng ngoài sức tưởng tượng là tại sao lại ngồi lâu thế rồi ,từ 6h kém thì phải cho đến 7h kém 10 ,mà nếu ko phải về sớm ( người con ngoan trò giỏi ) thì chắc còn phải ngồi thêm nữa ,nhỉ ?
Họp hôm nay có 9 người : anh Xit, BCool ,kawaii , tacke_mit , catboy , hehehe , fantomas , tommy , napoleon ,về sau becka3 mới dám ló mặt ra là 10 người . Trong đấy thì chỉ có 4 cái mồm là hoạt động hiệu quả ,có công suất ( là ai thì mọi người cũng bít ) .còn lại con trai 02-05 thì ngồi trầm ngâm "lạnh lùng" ...thỉnh thoảng phán được 1 câu ,con gái 02-05 thì ko thấy đứa nào cả. Lúc đầu anh Xit phải giữ vai trò đi "chăn " ,đi "lùa" thì mấy đứa a3 mới chịu vào ,làm trong lúc chờ đợi 3 members 11G phải ngồi xơi bánh tạm nhưng rất đáng tiếc là sau đó đã bị anh Xit tịch thu do..sợ mình nói ko ai nghe ,chỉ ăn . Nước uống thì boys : chanh muối và chanh muối , girls : nestea và Dilmah bạc hà . Còn nội dung nói cái gì trong suốt 1h đấy thì chịu ..ko nhớ được ,chỉ nhớ lúc anh Xit hỏi " có đóng góp gì cho sự pt của KLnet thì giơ tay ? " tất cả im lặng ,mình tacke_mit giơ tay và " ...lật đổ admin ạ" , có sự đồng tình của kawaii , B rất ngoan ,phản đối ( mặc dù cũng... ) để cố gắng câu PBN của anh Xit . kết thúc , đi về . Hết .
Bao lâu nữa thì họp lần 2 ạ ?

Old 01-03-2003, 09:20  
kawaii_sb

công nhận là các em trai 02-05 nói ít quá, lại còn nhát nữa. Catboy thì biện luận rằng đấy là lần đầu, với cả tại con gái thích con trai lạnh lùng nên mới thế. Thế mà có LP ở đấy cũng có dám "lạnh lùng" đâu? Còn NQ thì đừng lên tiếng gì nhé. Đã ko đi rồi lại còn...
Công nhận các em a2, a3,a14 và cả anh Xit khác hẳn với n~ gì mà kw tưởng tượng. Còn chẳng thấy có em gái 02-05 nào cả nhỉ.
Thế lần 2 là bao giờ? Hi vọng mọi người đến n` hơn nữa, và n~ ai đến thì cũng nói n` , cười n` hơn nữa.

Old 01-03-2003, 09:34  
beck

Chà không ngờ mọi người đi đông thế, biết thế mình cũng đi thôi hẹn lần khác vậy!

Old 01-03-2003, 19:16  
tacke_mit

Này, hữa là phải đi đấy nhé. còn chú DNQ ơi, chú đã "đào ngũ" thì cấm lên tiếng nhé! Chống phá CM là không xong với chị đâu!
"...hix.. hix.. bữa sáng tuần tới lại là mỳ gói và nước lọc rồi ..." (Quote)

Anh Xit nói thế lần sau bọn em không dám để anh trả tiền nữa đâu. Mà việc ấy đồng nghĩa với việc bọn em ko đi nữa đâu đấy! hé hé!

[ Bài viết được tacke_mit sửa lúc 02/03/2003 10:27 (theo giờ GMT+7) ]

Old 02-03-2003, 00:04  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Tường thuật buổi họp Forum fát nhỉ?

Xem nào, như đã hẹn 17h30, đúng 17h20 anh có mặt tại cổng trường. Giờ này tuy đã tan học lâu rồi nhưng vẫn còn rất nhiều học sinh tụ tập trước cổng trường, có người mặc đồng phục mùa đông, có người mặc đồng phục mùa hè. Và trong số họ có các thành viên của KLNet (hư nhỉ??? tan học rồi còn la cà không chịu về nhà ngay).

Anh thấy có 4 em gái trông rất "dễ thương" đang đứng lơ nga lơ ngơ trước cổng trường. Định tiến vào hỏi nhưng sợ các em lại cho rằng có một thằng cha nào "lớ xớ" đến rồi bị đạp cho 1 fát. Anh cứ fải đứng quan sát mãi sau mới nhận ra BCún.. Thía là anh Xit tiến đến nhỏ nhẹ: "xin lỗi, em làm ơn cho anh hỏi đây có fải là Kim Liên Net không?" (giả vờ tý, đã nhận ra người nhà rồi mà ) Tay bắt mặt mừng, đấy là 3 em gái lớp 11G: BCún, tacke_mit và kawaii_sb.. Ngoài ra còn có em Linh Phương (10A6) cũng tham dự với tư cách "quan sát viên".

Còn mấy đứa con trai 02-05 thì lại đứng túm tụm lại một góc, ngượng ngượng ngùng ngùng mà chả dám ra ngồi với "các chị" 01-04 gì cả. Anh fải động viên mãi mới dám ra (hay là thấy em Linh Phương ngồi đấy nên "sợ".. hì..)==> dát quá.. Được 1 tẹo thì em Linh Phương xin phép về trước (chắc là 02-05 này.. không ngồi được với nhau..hihi.. Anh để ý thấy Catboy thì nhìn về 1 hướng, Linh Phương thì nhìn về hướng ngược lại.. chắc sợ..)

Tham dự cuộc họp có anh- Xit, kawaii_sb, B_Cool, tacke_mit, catboy, fantomas, hehehe, napoleon, tommy. Sau đấy thì Beckham10a3 cứ lẩn lẩn trốn trốn fải gọi mãi mới vào (cho 5 quả chuối).

Buổi họp diễn ra trong không khí vô cùng trang nghiêm (phịa tý). Đầu tiên là màn giới thiệu tên nick, tên thật, tình trạng hôn nhân ( ) Thật may mắn cho KLNet là tất cả member đều chưa ai có người iu cả. Đáng chú ý là nick name của kawaii_sb theo sự lý giải của thân chủ thì kawaii có nghĩa là dễ thương, tốt bụng (theo tiếng Nhật)--> "dễ thương" thì còn chấp nhận chứ "tốt bụng" thì fải xem lại đã

Trước khi "nâng cốc", mọi người đều dành 1 fút để "tiếc" cho mấy thành viên "hải ngoại" không được tham dự (cái này hình như ko có trong chương trình.. ) Sau đấy thì nói chuyện xoay quanh việc phát triển KLNet và tạp chí "Bé ngoan". Cuộc họp đã đi đến 1 số thống nhất như: ban hành thêm "điều luật" mới là cấm nói xấu Admin, không ai được vote chuối cho Admin, Admin có quyền vote chuối bao nhiêu tùy thích. Tất cả các điều luật này đều nhận được 100% phiếu tán thành. Các thành viên nữ của 01-04 như mit, Bcún, Kawaii.. khá sôi nổi trong khi mấy em trai của 02-05 có vẻ như sợ mấy bà chị nên nói năng rất chi là nhỏ nhẹ.

Cuộc họp đã đi đến kết luận bình chọn Admin là "man of the board" với những bài viết không những cả về số lượng lẫn chất lượng. Cuộc họp kết thúc lúc 7h kém để các đại biểu về nhà trình diện phụ huynh (kẻo về muộn tối thứ 7 là các phụ huynh rất nghi ngờ )

Không có tấm ảnh nào được chụp do ban tổ chức đã "cấm" các phóng viên chụp ảnh để giữ bí mật chân dung của các đại biểu Xin hẹn các bạn trong đợt họp KLNet lần thứ 2 dự kiến được tổ chức tại lễ sinh nhật KLNet tròn 1 tuổi (tháng 8/2003).

Buổi tường thuật Forum lần thứ 1 do Pond, Omo, Clear tài trợ xin chấm dứt tại đây. Đưa tin từ Hà Nội: Xit.

Xin chúc các bạn một đêm ngon giấc..

"...
Công nhận các em a2, a3,a14 và cả anh Xit khác hẳn với n~ gì mà kw tưởng tượng
..."
(Quote)

Nhóc con tưởng tượng thế nào thế hả

"...
B rất ngoan ,phản đối ( mặc dù cũng... )
..."
(Quote)

Cũng làm sao hả Cún

"...
Mà việc ấy đồng nghĩa với việc bọn em ko đi nữa đâu đấy! hé hé!
..."
(Quote)

hé.. hé.. bây giờ em mit cũng bắt chước anh Xit rồi kìa Anh Xit cười "hé hé" thì duyên chứ em mit cười "hé hé" nghe cứ.. thế nào í

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 02-03-2003, 00:56  

Senior Member

[quote]
Anh Xit viết:
Anh để ý thấy Catboy thì nhìn về 1 hướng, Linh Phương thì nhìn về hướng ngược lại.. chắc sợ..)

Hơ anh nói cứ như là em với LP mắc nợ nhau hay sao ý, thật ra em nhìn sang bên anh để đợi.. nước đấy chứ còn LP quay sang bên kia để nói truyện với chị kawaii mà, anh chỉ được cái thậm xưng thôi Dù sao lần họp đầu tiên của forum chúng ta đã hoàn thành tốt đẹp (em còn cho là khá vui nữa) chứ không như anh Xit dặn là sẽ rất chán . Chúc KLNet ngày càng mạnh hơn!

Catboy is offline  

Old 02-03-2003, 02:29  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

thôi đi chú catboy xấu hỏ thì nói hẳn ra cú ngại mãi.Cu phải nhu anh mày đây này:nói thật ,nói hết,nói chính xác(đấy là phuong châm khi nói chuyện đó,học tập đi)

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 02-03-2003, 02:37  

Senior Member

Bốc phet, được rồi anh hỏi chú thế người yêu chú tên là chi zdậy? Trả lời coi nào

Catboy is offline  

Old 02-03-2003, 02:46  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

Đấy chỉ là phuong châm nói chuyện xã giao chú trong chuyện tình cảm phải là 3 ko:ko biết, ko thấy, và cuói cùng là ko nói

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 02-03-2003, 09:07  
kawaii_sb

ẹ hèm, F bảo là phải nói thật mà có thấy nòi gì đâu? Phát biểu cái xem nào. Mà chú phát đạt gớm nhỉ, "bé cực chuối (5 người bầu) " rồi còn gì.
Mà mấy cái chính sách anh Xit đưa ra đã được mọi người nhất loạt phản đối vì nó ko công bằng (Admin mà cụ thể là anh Xit luôn có sự ưu đãi) ---> đáng được nhận thêm chuối. Với lại mọi người ơi, anh Xit đúng ra được bầu là "bad man of KLNet" chứ ko phải là "man of KLNet" như anh ý nói đâu.
Anh Xit ạ, lúc đầu em tưởng tượng là anh bệ vệ lắm cơ, phải ngồi lên công nông mới oai, chứ ngồi mấy cái ghế nhựa ở quán chị Lan là gẫy rầm rầm. Ai nhờ anh trông "ngoan" thía, lại còn hơi Bôn nữa. À, lúc anh rút ví ra ra nghĩa vụ của 1 admin ý mà, em cũng thấy hơi áy náy (nói thế chứ thực ra trong bụng có nghĩ thế đâu). Còn mấy em a3 thì nhát và ít nói quá. Mà hầu như em nào cũng mặc đồng phục thì phải, trừ catboy và hehehe đúng ko? Lần sau có em nào muốn nhìn bạn nữ hay bắt chuyện thì cứ mạnh dạn lên nhé.

Old 20-03-2003, 02:53  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

lần sau mà họp forum lần thư hai thì chúng ta lại bắt anh xít chủ chi tiếp,còn chủ trì thì phải giao cho người khác

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan