Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác

Old 23-05-2004, 13:19  

Phá sản!

KL$: 0

Thế là chúng mình thành cựu học sinh rồi

Dũng ơi, khi con bảo mẹ rằng 5 năm nữa gặp lại, con sẽ nói người con thích, con sợ bây giờ nói sẽ làm tổn thương 1 người, mẹ thật sự rất yêu con, và muốn hiểu suy nghĩ của con. Dù điều con nói sau này có là gì thì mẹ biết là mẹ và cả lớp mình vẫn yêu quí con như thế.

CAT ơi, nhiều lúc chị giống em lắm. Chị hay không tự tin khi nói chuyện với mọi người, chị cũng cảm thấy tiếc thời gian chị đã để lãng phí. Nhưng không sao đâu Lan ạ. Bây giờ tớ nhận ra điểu này : mình không nên tiếc nữa, vì lớp mình quá tuyệt vời rồi và mình đã cố hết sức rồi, đúng không ? Em có nhớ câu cô PHương nói không : Dù sau này các em có gặp khó khăn gì trong cuộc sống thì tình cảm bạn bè bây giờ, kỉ niệm về thời học trò sẽ nâng đỡ các em rất nhiều. Chị tin là cô nói đúng. Chị tin là những điều tuyệt vời mình đã có với lớp B sẽ giúp mình tự tin hơn.

Ngân ơi, cụ cảm ơn cháu. Cám ơn vì cháu đã lo cho cụ. Khi cháu nói " Cụ đừng bị ai lợi dụng nhé", cụ xúc động lắm không. Một lần nữa, cụ cám ơn, nhiều , nhiều lắm. Bây giờ thì cụ hiểu ý cháu rồi. Nếu trước đây cụ có làm gì không phải với cháu, cụ xin lỗi, được không ?

Đ Giang ơi, ấy thấy tớ ( à quên, bây giờ tớ là vợ ấy ) khó hiểu lắm sao. Tớ đã cố gắng lắm rồi mà.

Pierce ơi, em sẽ làm được điểu em muốn, thực sự muốn ấy. Em là người sống nội tâm, điều đó đúng, nhưng em cũng có lí tưởng lắm mà, lí tưởng hơn chị nhiều. Ai cũng có lúc nghi hoặc về bản thân mình, nghĩ mình là người thế nào và không biết mình có đang sống đúng với bản thân mình không. Nhưng chị biết là một ngày nào đó chị sẽ được tự hào vì em, chắn chắn thế.

TVân ơi. Lớp mình ai cũng hiểu những cố gắng của cháu, hiểu từ lâu rồi. Cố lên cháu nhé. Bà yêu cháu. Bà biết là mọi người trong lớp cũng yêu cháu.

Ngọc Anh ơi, tôi cám ơn bà vì bà đã ở bên tôi những lúc tôi khó khăn nhất, chẳng hiểu sao tôi thấy bà như người chị của tôi vậy. Dung hoà mọi thứ. Những tình cảm của tôi tôi đã nói hết trong lưu bút của bà rồi, đúng không...

Thảo ơi, bà là 1 trong 2 người bạn thân nhất của tôi, bà và NAnh cho tôi hiểu thật rõ thế nào là người bạn thân thật sự của mình.

Chúng mày ơi, từ lúc chúng mày về, tao chẳng ngủ được, cứ ngồi nghĩ về lớp mình, về những điều đã nói, đã tâm sự cùng nhau. Tao đã lãng phí nhiều thời gian, nhưng tao hứa với chúng mày là từ bây giờ tao sẽ cố gắng sống tốt.

Lúc tối tao khai là tao thích lung tung, thích nhiều thế thôi. Nhưng toàn tình cảm trẻ con thôi chúng mày ạ. Thực sự từ trước đến giờ tao có tình cảm sâu đậm nhất với 2 người, 1 người từ lớp 9, cũng trẻ con lắm, nhưng là người đầu tiên. Còn 1 người nữa đang học đại học. Tao sẽ cố thi đỗ, để không thấy "thấp" hơn anh ấy, chứ trưọt thì tao xấu hổ với anh ý lắm.

Tao chúc chúng mày thành công.
Tao yêu chúng mày, yêu lớp B .

yêu yêu yêu yêu yêu
je_taime is offline  

Old 24-05-2004, 06:11  
Britgirl

KL$: 0.00

je_taime là ai của lớp B đấy, uh đúng rồi, bây giờ chúng ta đã là những cựu học sinh rồi. Hôm qua nghe cô Bích nói len điều này mà buồn quá " tất cả giờ chỉ còn là kỉ niệm". Ko hiểu lớp B hôm qua thế nào chứ lớp C chúng tớ đi chơi kinh lắm. Lớp tớ đi đến tận 9h tối mới về, ai ai cũng muốn níu kéo lại thời gian để có thể ở cạnh bên nhau.. Buồn quá, hôm nay ngủ dậy không muốn học, chỉ ngồi ngắm ảnh của lớp rồi khóc..
Tớ sẽ luôn nhớ hàng xóm là lớp B, con gái thì hiền , con trai cũng hiền chứ không như con gái và con trai lớp C bọn tớ.. Tớ sẽ luôn nhớ cô Hoà chủ nhiệm lớp B (nhưng dạy lý bọn tớ). Sẽ nhớ những ngày sang hỏi đề Sử, đề Lý.....

Old 25-05-2004, 02:52  

Phá sản!

à, chắc nói tên tớ ra bạn cũng không biết đâu, chẳng mấy khi tớ ra hành lang cả . Lớp tớ hôm đấy đi chơi 11h mới tan, 11 rưỡi có đứa còn chưa về đến nhà, đúng là chơi "khoẻ" nhất từ trước đến giờ.

Con gái lớp B hiền , đúng quá . Nhưng mà con trai lớp B không hiền lắm , nói thế chúng nó lại nổ mất cả mũi, lại tưởng mình là bầu trời nhân cách mất. Nhưng mà con trai lớp B tốt lắm ạ. Đáng yêu cực luôn.

JT thấy con trai lớp C hiền lắm đấy chứ, hay là tại không nói chuyện nên ko biết nhỉ . Hì
je_taime is offline  

Old 25-05-2004, 04:39  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Hì hì,chắc mình với lớp B cũng chả lạ gì nhau nhỉ?! Mình quen được khá nhìu bạn lớp B đấy chứ,như bạn C kia này,bạn D này,thằng Thành,Quân,Tùng....Nói chung là bạn nào cũng thấy đáng mến và tốt bụng cả
We r FRIENDS FOREVER. Right?

------------------------------
Far away
babyboy is offline  

Old 26-05-2004, 03:31  
Britgirl

Tớ chẳng hiểu sao cái forum trường mình chán thế, ấn f9 mà không ra tiếng việt gì cả.. Forum trường mình "lởm" quá... chán đời... Đợi mãi mới có
hehhe bạn gì ơi, có thể ấy không biết tớ, nhưng tớ lại biết rõ ấy nhờ xem qua profile của ấy đó.. hehheh con trai lớp C nghịch lắm, con trai lớp B sao sánh nổi.. Nói chung lớp B không bằng lớp C vì lớp C nghịch hơn. Nhưng đúng là cô Hoà thì wonderful.. Còn tớ thì không biết gì về lớp H của bạn babyboy

Old 26-05-2004, 05:17  

Phá sản!

profil của Britgirl không có cái gì hết á. U giới thiệu đi nhé.

Lớp Babyboy ở tân dưới tầng dưới nên cũng ít giao lưu, hì, nhưng nghe nói cô chủ nhiệm lớp H tuyệt vời lắm.Đúng không BB ??
Quote:

Mình quen được khá nhìu bạn lớp B đấy chứ,như bạn C kia này,bạn D này,thằng Thành,Quân,Tùng....Nói chung là bạn nào cũng thấy đáng mến và tốt bụng cả
We r FRIENDS FOREVER. Right?
Tất nhiên, tất nhiên. hì

à, muốn nhanh có bộ gõ tiếng Việt thì tốt nhất là mở luôn vietkey ra, chọn Unicode 1, chứ đợi bộ gõ của diễn đàn thì lâu lắm.
je_taime is offline  

Old 26-05-2004, 05:43  
*Rose7love*

tớ đến nhà cô Hoà chủ nhiệm lớp B nhiều rùi thấy cô tốt tính lắm . Hồi năm lớp 10 có học hè cô dạy cũng giỏi nữa ! Hèy ... còn cô chủ nhiệm lớp H thì ai xa lạ ngoài cô AN BÌNH -KĨ CÔNG - cô đấy thì tớ bái làm sư phụ .. chắc trong 3 cô Bình thì Cô AN BÌNH ghê nhứt - xong đến cô Thanh Bình dạy SInh --> cãi linh hồn khi bị cô trông thi .

babyboy có pải là cí bạn tớ gặp 2 lần ở trường và học viên NH cí hôm cậu nói chuyện với ManU ko ?

Old 27-05-2004, 03:25  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Hơ hơ,có người nhận ra mình hử?đúng là tui có nói chuyện với thằng T đấy nhưng chả bít Rose là ai cả Mà sao cái avatar của Rose.... -->chết ku T roài!

Lớp H thì khỏi nói,có 1 cô CN nổi tiếng cả trường,ko ai là ko biết(cái môn KT này cả trường chỉ có 3 người dạy mà).Lâu nay cô nổi tiếng với danh hiệu "Dũng sĩ diệt học sinh" :p

Có 1 mẹo nhỏ để gõ nhanh: khi chưa load hết mà muốn post bài ngay thì lên đầu trang,bên trái,chỗ "VN Key" ấy,rồi chọn "Off",chọn "VNI" rồi lại chọn "Telex"-->Ok ngay(hơi khó hiểu )

Far away
babyboy is offline  

Old 27-05-2004, 05:51  
*Rose7love*

hì tớ cũng mới gặp cậu có 2 lần . Mà trước hay post bài ở bên Khung trời nghệ thuật ko vô CLB thể thao lắm .XTrung nói nick của ấy cho tớ nên tớ mới nhận ra thui . Khè . thì nhòm avatar của XTrung mừ xem có ảnh tớ mà .. có gì đâu mà chít chóc ở đây . Tụi tớ công khai rùi xì !

Ờ lớp ấy có thằng Phúc với 1 con bé cặp kè - hồi hè tớ hay quá chơi với tụi nó nên cũng bít rõ cô CN lớp cậu khè !

Old 27-05-2004, 12:33  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by *Rose7love*@25-05-2004 @ 17:43
tớ đến nhà cô Hoà chủ nhiệm lớp B nhiều rùi thấy cô tốt tính lắm . Hồi năm lớp 10 có học hè cô dạy cũng giỏi nữa ! Hèy ... còn cô chủ nhiệm lớp H thì ai xa lạ ngoài cô AN BÌNH -KĨ CÔNG - cô đấy thì tớ bái làm sư phụ .. chắc trong 3 cô Bình thì Cô AN BÌNH ghê nhứt - xong đến cô Thanh Bình dạy SInh --> cãi linh hồn khi bị cô trông thi .

Hờ, Cô Hoà thỉ tâm lý với lớp B khỏi nói rồi, member nào lớp B cũng yêu quí hết á.

Còn cô An Bình thì JT chưa được " thưởng thức" tài nghệ cô lần nào. Hồi trước thấy BB ca ngợi nhiều lắm cơ mà. Mà nhìn mặt cô cũng hiền hiền á :-s .
TRong 3 người dạy KT trường mình. JT mới chỉ ghét thầy Phú thôi, tính ông ý hơi đàn bà ( xin lỗi lớp Q nhé, nhưng mà sự thật nó là như thế ). Thế mà Mr này lại là bạn thân cô Hoà mới hay chứ. Hồi trước diệt lớp B như điên, đứa nào cũng ghét, không tin hỏi lớp E và lớp G mà xem. Nhiều chuyện nhắng cực.

À , mà chàng T gì gì đó mà 2 U nói đến học lớp G phải không nhỉ, trông wen wen, nhưng hình như chưa gặp bao giờ
je_taime is offline  

Old 27-05-2004, 22:51  
dandelion_ozv

lớp B ơi nhớ lớp B wá
vậy là bây giờ tất cả mọi người đều đã trở thành cựu học sinh kim liên rồi nhỉ
mình ước gì một ngày nào đó lại có thể cùng ngồi với mọi người một lần nữa thôi
được đi hoc một lần nữa thôi nhỉ
eo ui sao mà chán thía
nhưng thôi cái gì đến sẽ fải đến thôi
dù whatever happend we'll still be friends mà
a` thế cái buổi xưng tội cua lớp mình diễn ra có thú vị ko? :p
có gì làm mọi người bất ngờ ko zậy
mọi người ơi còn một thành viên chưa "xưng tội" nè :*

Old 28-05-2004, 06:07  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Wow,mình ko nhầm đấy chứ,đây là Ngọc Linh hử?mất tích lâu nhỉ?dạo Tết tao có thấy mày qua trường nhưng...ngại ko thèm gặp .Mày thay đổi hơi nhìu.

To Rose:thì ra là 2 đứa đang đong đưa nhau,thảo nào mà dạo này bỏ bê board của mình,tệ thật.Mà tui chưa biết Rose là ai đâu
To C: trước đây tớ có ca ngợi cô B hử?đâu có,chưa bao giờ,hờ hờ.Đừng có để vẻ ngoài đánh lừa,chết toi đấy.Sát thủ đầu chảy mủ đoá .
Thằng T mà bọn tui nói đến ko fải học lớp G đâu,lớp M mà.há há.Rose ơi,take care!bạn JT lâu nay nổi tiếng về cái khoản....

Far away
babyboy is offline  

Old 28-05-2004, 06:24  

Phá sản!

Ơ, C nổi tiếng về khoản gì, T định vu oan cho người vô tội thế là không được đâu nhé.

To Linh : buổi xưng tội hôm đấy thú vị cực, lớp mình bi giờ ai đã từng tia ai là cả lớp biết hết á. Hôm nào vào nick C replay cho.
Nick của C này : hchi_01
nick cua Linh bi giờ là gì nhỉ.
Mà hôm nào mày về đây, tao chỉ điểm cho cả lớp cung khai mày, nhớ đấy, ai bảo mi gợi ý :p
je_taime is offline  

Old 28-05-2004, 06:27  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Thế cho tớ hỏi nhé:thằng Thành thích ai?thằng Quân thích ai?D thích ai?LTGiang thích ai?C,àh,C thì biết roài .
Bật mí nhé,trong buổi xưng tội của lớp H thì có 1 thành viên cuả lớp B được nhắc đến Chuyện này thú vị ta trò.

Far away
babyboy is offline  

Old 28-05-2004, 06:34  

Phá sản!

Ơ, C thì chắc T chưa biết đâu, chắc chắn đấy, nếu có biết thì chỉ biết thông tin cũ rích thui. Mấy tên mà T nói ý, chúng nó cung khai hết rùi. Mà thành viên lớp B cũng được nhắc đến ở lớp H cơ à, thú vị ghê ha.

Ai nhắc đến thế, chắc thằng Nam hả
je_taime is offline  

Old 28-05-2004, 21:39  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Hừm,thế chúng nó thích ai C kể ra xem nào?dạo này có gặp C đâu mà biết tin tức-->đừng trách nhau đấy.
Thành viên lớp B ,à tớ nói đương nhiên ko fải là thằng Nam,thằng Nam là thành viên lớp H mà,ko fải là lớp B đâu,1 thành viên khác của lớp B cơ.Tiết lộ 1 chút nhé:nhân đó tớ xem qua tổng kết thì có vẻ học giỏi nhất lớp đấy .Đoán đi!

Far away
babyboy is offline  

Old 07-06-2004, 11:58  
dark_maulanh

Quote:
Originally posted by je_taime@23-05-2004 @ 01:19
Dũng ơi, khi con bảo mẹ rằng 5 năm nữa gặp lại, con sẽ nói người con thích, con sợ bây giờ nói sẽ làm tổn thương 1 người, mẹ thật sự rất yêu con, và muốn hiểu suy nghĩ của con. Dù điều con nói sau này có là gì thì mẹ biết là mẹ và cả lớp mình vẫn yêu quí con như thế.

Cho em hỏi cái chị ơi !! Dũng ở đây chị nói có phải là anh Vũ Thái Dũng ko ạ ??? vì anh Dũng cũng học lớp B nên em hỏi đó má
Và cái anh D mà anh chị nhắc tơi cũng là anh Dũng ạ ??

Old 07-06-2004, 21:56  

Phá sản!

Không, ý tớ nói là đứa nào nhắc cơ mà. Cứ tưởng thằng N nhớ " tình xưa nghĩa cũ "nên nhắc đến lớp, hoá ra không phải hả. Còn đứa điểm tổng kết cao nhất lớp thì chắc là cái LPhương rùi, hay là Yến nhờ, chẳng nhớ là đứa náo nữa.

To dark_ml :
- Đúng là anh Dũng ấy đấy. A mà sao tự nhiên lại có người quan tâm đến con rể mình thế :p
- D mà chị với bb nói tới không phải là Dũng đâu, mà là người khác, hì. Tại tên gần giống nhau nên nó mới nhầm thế đấy
je_taime is offline  

Old 07-06-2004, 22:12  
dark_maulanh

Hoá ra anh Dũng còn là con rể chị cơ àh hay nhảy , hoá ra anh ý có vợ gùi ạh ?? :p

Old 08-06-2004, 05:57  
Britgirl

ui doi bon lop B hay vao day nhi> Thay bao lop B co ca forum rieng a?a gi he

Old 16-10-2004, 21:38  
tex Male

Member

KL$: 208
Awarded 1 time(s)
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: B (2001-2004)

Không, ý tớ nói là đứa nào nhắc cơ mà. Cứ tưởng thằng N nhớ " tình xưa nghĩa cũ "nên nhắc đến lớp, hoá ra không phải hả. Còn đứa điểm tổng kết cao nhất lớp thì chắc là cái LPhương rùi, hay là Yến nhờ, chẳng nhớ là đứa náo nữa.

To dark_ml :
- Đúng là anh Dũng ấy đấy. A mà sao tự nhiên lại có người quan tâm đến con rể mình thế
- D mà chị với bb nói tới không phải là Dũng đâu, mà là người khác, hì. Tại tên gần giống nhau nên nó mới nhầm thế đấy

Hế lô, vào Forum lớp mình (12B 01-04) ở đây nhé

12B's Forum

Welcome to KLNet 6!
tex is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan