Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 22-05-2004, 21:57  

Phá sản!

KL$: 0

Ta dau khi y굠1 nguoi mࠫo duoc dᰠlai.Vଠlai c஧ dau hon khi y굠1 nguoi mࠫo du can dam de n󩠣ho nguoi ay biet ban d㠹굠nhieu nhu the n௬de roi...m㩠m㩠nguoi ay se chang hieu c󠱠ai d󠶡n thuong mo mong v࠮ho nhung nguoi,nguoi ay se chang hay t쮨 cam cua ta dந cho nguoi ra sao,chang the n௠biiet duoc...T쮨 y굠l࠭ot thu t쮨 cam ky dieu. Ban oi,ban c󠣡m nhan duoc mꮠthuong tந cho ban? D񠤳 chi l࠮u cuoi,lࠡnh mat ,l᩠ࠣ"ko n󩠲a"...
ta đau khi yêu một người mà không được đáp lại.và lại càng đau hơn khi yêu một người mà không đủ can đảm để nói cho người ấy biết bạn đau nhiều như thế nào để rồi..........mãi mãi người ấy sẽ chàng hiểu có ai đang thường mơ mộng và nhớ nhung người,người ấy sẽ chẳng hay tình cảm của ta dành cho người ra sao,chẳng thể nào biết được..............tình yêu là một thứ tình cảm kì diệu.bạn ơi,bạn có cảm nhận được mến thương tôi dành cho bạn? dù chỉ là nụ cười,là ánh mắt,là một điều "khó nói ra............."
lovely_bunny is offline  

Old 23-05-2004, 04:48  

Phá sản!

Ô hay! Thế bọn này vào đây là để cãi nhau hay là để nói về tình đơn phương dấy?????
Thế này nha:''Tình đơn phương,đôi khi thấy em cười vui,lòng nghe đói đói".Đấy,tình đơn phương là thế
lonely_prince is offline  

Old 23-05-2004, 05:00  
rongden

KL$: 0.00

Thực sự là mình cứ iu người ta, đừng nói ra và hai người vẫn là bạn còn hơn là người ta biết t/c của bạn và cố tình cười cợt cái t/c đoá. Mình thực sự thất vọng về người ta , mà người ta tỏ ra ghét mình mà mình chả bít lí do. Hôm nay đọc lại mấy cái tin nhắn người ta gửi cho mình hồi mới wen nhau, ước gì mình có thể quay lại lúc đoá, chỉ đơn thuần là bạn .

Old 23-05-2004, 21:44  

Phá sản!

uh tình bạn luôn là giải pháp tốt nhất bạn à đừng đánh mất tình bạn

nhưng bạn ơi tại sao lại có người có thể cười cợt tình cảm của người khác dành cho mình cơ chứ mình không thể tưởng tượng được lại có loại người như vậy người như thế có đán để yêu và có đán để coi là một người bạn ko cơ chứ
lovely_bunny is offline  

Old 23-05-2004, 23:07  

Phá sản!

lớp tôi cũng có một anh chàng tuy không nổi gì cho lắm nhưng mà lại có một cô bạn dành hết tình cảm cho từ đầu năm đến giờ rồi cơ vậy mà cậu ta cứ làm như ko hề biết đến luôn luôn chốn tránh ngươig bạn gái đó theo cấc bạn như thế có đáng để người bạn gái đó tiếp tục hi vọng và theo đuổi không
lovely_bunny is offline  

Old 24-05-2004, 05:54  

Phá sản!

trời ơi chuyện thật của người ta đấy có phải chuyện đùa đâu mà nói thế với lại cuộc đời này nó cứ ngang trái thế nào ấy :con A yêu thằng B thằng B không yêu con A lại đi yểu con C con C lại không yêu thăng B mà đi yêu thằng D thằng D không yêu con C lại yêu con E con E ko yêu thằng D mà đi yêu thằng F không may thằng F lại yêu lại con E ==> con A,thằng B,con C, thằng D đều tình đơn phương ==>mệt quá
lovely_bunny is offline  

Old 25-05-2004, 04:26  

Phá sản!

uh thì đúng thế mà mà này tui hỏi mọi người có ai đưa ra được giải pháp gì cho cái mớ bòng bong này không :con A yêu thằng B thằng B không yêu con A lại đi yểu con C con C lại không yêu thăng B mà đi yêu thằng D thằng D không yêu con C lại yêu con E con E ko yêu thằng D mà đi yêu thằng F không may thằng F lại yêu lại con E ==> con A,thằng B,con C, thằng D đều tình đơn phương ==>mệt quá
lovely_bunny is offline  

Old 25-05-2004, 06:36  

Member

KL$: 2

Ừa , cái chiện đấy gióng fim hàn quốc ghê . Muh bunny ui , ato cũng đang thía đây , nhưng muh tao chẳng biết bi giờ mình fải làm sao nữa

Sao cả nàh ko nói về chiện khi yêu đơn fương , mình nên làm thế nào , fải làm thế nào . Có người quyết đinh vác cái kưa đi , có người lại nghxi cáo quá với tới . có người cũng quyết định theo đuổi , nhưng rùi nhát --> từ bỏ . Cũng có những người cưa được " cây " đổ , có người mòn cưa đến mẻ rùi ý chứ , muh chẳng thấm vào đâu --> hơiiiiiiiiiiii , đau đầu

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 26-05-2004, 02:52  
rongden

Quote:
Originally posted by lovely_bunny@23-05-2004 @ 10:40
nhưng bạn ơi tại sao lại có người có thể cười cợt tình cảm của người khác dành cho mình cơ chứ mình không thể tưởng tượng được lại có loại người như vậy người như thế có đán để yêu và có đán để coi là một người bạn ko cơ chứ
Thế đấy, lòng người khó lường mà , nó chung là tớ đã iêu người ta roai`, bây giờ không thể nói quên là quên luôn được, thế mới là vấn đề.Hix, còn chuyện bạn bè thì...Nói chung là thất vọng ghê gớm

Old 26-05-2004, 21:13  

Phá sản!

Anh tu nhu minh la nguoi den sau Lam khong du suc lam tim em thay doi Anh chi co mot tinh yeu khong gi sanh noi Nguyen danh em khong chut ngay ngung Nhg em mai coi anh la ban Thi lam sao anh dam noi ra Noi ra so tinh yeu khong co Ma tinh ban khong duoc nhu xua
<== cai nay tui doc duoc ne
lovely_bunny is offline  

Old 28-05-2004, 08:11  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2003-2006)

Tui nghĩ thế này: yêu một người dù là đơn phương đi nữa thì cũng ko phải là xấu, chả có rì phải ngại cả cho nên tui nghĩ ko nên mang nhưng câu chuyện về TY đơn phương ra bàn luận, nghe có vẻ ko hay lém
Còn nếu bà con thích thì cứ việc, tui ko có quyền rì mừ.
Đó chỉ là lời khuyên thoai

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 28-05-2004, 08:14  
chazy_chaz

iu đơn fương : ===>cực sướng chả biết nữa nhưng mà chaz rất khoái cái cảm rác đây

Old 29-05-2004, 05:37  

Phá sản!

Class: A2 (2003-2006)

Mày quái dị thật Chaz ạ ,tao chưa thấy ai bảo iu đơn fương là suớng đâu,Thía tìn hìn dạo này thía nào rùi?Chuyển đối tượng sang em NA rồi hả?
jogbull is offline  

Old 29-05-2004, 06:07  
chazy_chaz

ko,chờ bao giờ tao thay hết sạch cả profile của tao thì mày biết ngay N/A về Hải Phòng roài

Old 30-05-2004, 02:21  
rongden

Nói chung là iu song phương đương nhiên là tốt roai`, nhưng mà với tao , iu đơn phương cũng chả seo , chả có gì phải buồn cả.Còn cái đứa bảo là thích cảm giác yêu đơn phương là nói dối . Chả ai thế đâu

Old 30-05-2004, 03:16  

Phá sản!

nói đúng ghê ha nhưng có một thời tui chuyện gia đi cưa xong khi người ta đổ rồi thì bỏ cứ thế cho đến khi gặp được người mình thích hoặc là iu thực sự thig thôi dừng việc chơi bời lại thế thôi
lovely_bunny is offline  

Old 30-05-2004, 03:24  
chazy_chaz

Quote:
Originally posted by rongden@29-05-2004 @ 14:21
Nói chung là iu song phương đương nhiên là tốt roai`, nhưng mà với tao , iu đơn phương cũng chả seo , chả có gì phải buồn cả.Còn cái đứa bảo là thích cảm giác yêu đơn phương là nói dối . Chả ai thế đâu
khốn nạn vật !!! X-( nói thế ngang đá đểu tao X-(

Old 30-05-2004, 04:10  
ti_phu_tien_le

Ai bảo là yêu đơn phương hay thế!!
Cứ hay đê!!! đến lúc chính mình rơi vào hoàn cảnh đấy thì sẽ biết sướng thế nào!!!Chắc là sướng lắm nhể

Old 30-05-2004, 04:41  

Phá sản!

tui bị dính rùi không phải thách nhau như thế hồi đầu cũng thấy khổ lắm nhưng về sau nghĩ lại thì chẳng đáng để mình khổ đến lúc đấy thì lại muốn làm bạn thế đấy
lovely_bunny is offline  

Old 30-05-2004, 22:33  
anh_truong_kia

nếu như bạn yêu 1 người, ma` người đó đã có người yêu rùi thì bạn sẽ làm gì
tui thì sẽ tự mình rút lui vì ko muốn bị đau khổ

Old 31-05-2004, 02:16  

Phá sản!

thế ah
hay nhỉ! có lẽ với các bạn thì làm thế nhưng tại sao các bạn ko nghĩ là khi mà họ đã có đôi có lứa , họ cảm thấy hạnh phúc vậy mà mình lại chen ngang vào khiến cho người mình yêu gặp nhiều rắc rối thậm chí còn là đau khổ ==> bạn sẽ buồn chứ hay la`bạn sung sướng đây
gacon_tim_me is offline  

Old 31-05-2004, 09:38  

Member

ờ , ấy ui , nhiều lúc thấy bùn , nhưng nhìu lúc thấy zui , tớ chẳng biết mọi người có thế ko nữa , muh bạn gacon_tim_me có fải con gà kều ko đấy ?

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 01-06-2004, 23:17  
rongden

Quote:
Originally posted by khanh_mau_lanh@31-05-2004 @ 20:38
làm những gì mình thích ko cần biết người ta có thích hay ko
Tuỳ từng trường hợp thui , chứ nói như thía là vô trách nhiệm.

Old 02-06-2004, 00:13  

Manager

KL$: 556
Awarded 17 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 32 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

trời............t.......rờ......i .............là trời
sao các bạn yêu nhau lại phải khổ sở thế nhỉ. yêu thì yêu mà không yêu thì thôi, tại sao phải đơn phương làm gì cho khổ nhỉ, như tui đây nè, chẳng yêu đương gì hết, thế mà hoá hay, vô lo vô nghĩ, chẳng phải quan tâm đến thằng nào cả, thân mình lo chưa xong,một mình là sưóng nhất

........../''' ) Chi?
.........,/¯../ Tay
........./..../ Lên
......../..../ Tro*`i
.../´¯/'...'/´¯¯`·¸ Hâ.n
./'/.../..../...../¨¯\ Ðo*`i
('(...´...´.. ¯~/'...') Vô
.\...................../ Ðô'i
..'\'...\........ _.·´

Giang Hồ Quy Ẩn
TrangAnh is offline  

Old 02-06-2004, 01:25  

Member

Quote:
sao các bạn yêu nhau lại phải khổ sở thế nhỉ. yêu thì yêu mà không yêu thì thôi
Đấy là bạn chỉ có thể nói thế được thôi , nói thì dễ nhưng làm thì khó , bạn có biết cái chữ " thôi " đó , để thực hiện được nó khó thế nào ko ???? Nếu tình yêu theo như ý mún của mình thì đã chẳng fải ai đau khổ , chẳng fải ai thất tình , và cũng chẳng gọi gì là tình yêu . Nhiều lúc mình cũng mún "thôi" , nhưng ko thể bạn ạh

Quote:
như tui đây nè, chẳng yêu đương gì hết, thế mà hoá hay, vô lo vô nghĩ, chẳng phải quan tâm đến thằng nào cả, thân mình lo chưa xong,một mình là sưóng nhất
Đấy lag chỉ bi giờ bạn nghĩ thế thui , khi anò bạn biết iu thì bạn sẽ fải tahy đổi lại cách suy , cũng như lời nói

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 02-06-2004, 04:06  

Phá sản!

ai chả biết là yêu là đau khổ , là dại khờ , nhưng người ta vẫn yêu đầy đấy thì sao
gacon_tim_me is offline  

Old 02-06-2004, 20:01  
rongden

Quote:
Originally posted by ronandinho@01-06-2004 @ 12:13
trời............t.......rờ......i .............là trời
sao các bạn yêu nhau lại phải khổ sở thế nhỉ. yêu thì yêu mà không yêu thì thôi, tại sao phải đơn phương làm gì cho khổ nhỉ, như tui đây nè, chẳng yêu đương gì hết, thế mà hoá hay, vô lo vô nghĩ, chẳng phải quan tâm đến thằng nào cả, thân mình lo chưa xong,một mình là sưóng nhất
Sao mày cứ nhai đi nhai lại mãi thía nhẩy, có phải không muốn iu là sẽ không iu nữa đâu , có phải ai cũng điều khiển được t/c của mình đâu. Với lại mày không thấy có đứa bảo thích cảm giác iu đơn phương hả?

Old 03-06-2004, 00:31  

Phá sản!

tui có đọc được trên báo một mẩu như thế này :
nếu một người cố sức theo đuổi một người mà người ta ko đáp lại thì sau khi chết hai người đó sẽ được đưa xuỗng địa ngục và mọi chuyện sẽ được đảo ngược chàng trai bị cô gái bỏ rơi sẽ dùng cung tên và chó sói truy đuổi cô gái ,chỉ cần một mũi tên cắm phập vào da thịt cô thì lũ chó sẽ sông vào và xé xác cô gái sau đó cô ta sống lại và bắt đầu cuộc rượt đuổi
lovely_bunny is offline  

Old 03-06-2004, 03:24  

Phá sản!

nói thế thì chẳng ai còn muốn yêu nữa đâu !
sợ lắm , tui chả muốn xuống địa ngục ==> ko nên yêu nữa
gacon_tim_me is offline  

Old 03-06-2004, 05:30  

Phá sản!

hêh bít ngay sẽ có người sợ đến mất mật mà nhưng thời bủi này sao lại dễ dàng tin vào mấy chuyện đó vậy với lại điều đó chỉ chứng minh rằng những người từ chối lòng chân thành của người khác thì sẽ bị chừng trị thôi mà
lovely_bunny is offline  

Old 05-06-2004, 03:29  

Phá sản!

ai bảo sợ .tui đây chẳng sợ gì chuyện đó đâu nha .Sống trên đời quang minh chính đại ko sợ những việc trẻ con đấy đâu.cái đấy chỉ doạ được con nít thui
gacon_tim_me is offline  

Old 06-06-2004, 03:53  

Phá sản!

mà này tui hỏi cả nhà nhá nếu bít người mình thích thích một người khác thì cái nhìn mà các bạn dành cho người khác đấy như thế nào tôi tưởng là phải ánh lủa hay gì gì đó chứ
lovely_bunny is offline  

Old 06-06-2004, 04:40  

Phá sản!

bạn vị tha ghê bây giờ hiếm người được như thế ==>những tấm lòng cao cả mà hình như tôi cũng là một người như thế nhìn người mà đáng ra phải coi là tình địch tui chẳnge có chút cảm xúc ghét người ta gì cả thậm chí lại thấy mến mến
lovely_bunny is offline  

Old 06-06-2004, 10:05  

Member

nếu quả thật như zậy .... để tao nghĩ xem ... . Hik , nếu quả thật như zậy thì tao thấy rất buồn , sốc ( đấy chỉ là trường hợp của tao với thèng đấy thui ) chấm hết

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 07-06-2004, 02:18  

Phá sản!

buồn thì có buồn nhưng mà sốc thì cũng chẳng đến nỗi ít ra thì có người thấy hạnh phúc là được rồi còn bản thân có hạnh phúc không thì để sau đi
lovely_bunny is offline  

Old 07-06-2004, 04:04  
ltdeathmetal

cưng của đại ca ơi
mày lắm chuyện qua đấy
đơn phương à hay đấy(tao thế một lần rồi)
nhưng dù đơn phương tao nghĩ mày vẫn nên nói hẳn ra với nó.
thế cho nhanh

Old 10-06-2004, 21:26  
phanpy_mui_dai

nói ra không được gì mà lại mất đi nhìu thứ nữa đấy mất đi tình bạn sự vô tư mà có thể từ lúc nói ra đấy sẽ ko còn có thể nói chuện với nhau như hai người bạn được nữa chừ phi cho cái tình cảm đấy vào thùng rác thì may ra cứu vãn cái được gọi là tình bạn bọn ấy ạ

Old 10-06-2004, 21:45  
kukiheobi

Tớ thấy mình cứ thích người ta ,đợi đến khi người ta cũng có cảm giác đối với mình như mình đối người ta thì hãy thổ lộ , chứ biết đâu mình nói ra làm mình và người ta đều khó xử.

Old 11-06-2004, 07:42  
phanpy_mui_dai

bạn à không phải ai cũng có thể có lònh kiên nhẫn để mà hoài đợi trông bởi nếu như người đó chưa mang hình bóng ai trong lòng thì bạn hoàn toàn có cơ hội nhưng nếu người đó đã có nhân ngãi rùi thì thui rùi bạn ơi bạn đã hết cơ hội

Old 11-06-2004, 21:53  

Phá sản!

sao bọn mày nghĩ nhiều thế nhỉ
tao cứ quan niệm,thẳng thắn là nhanh nhất
nói ra để nó biết,nếu nó thích mình thì tốt
mà không thích thì thôi,cũng để mình còn đi tìm đứa khác
chẳng có gì khó xử cả,tất cả tuyd thuộc vào thái độ của mình
ltmetal_uras is offline  

Old 13-06-2004, 13:00  

Member

Nhưng muh mình cứ mạnh mồm thế , đứng trước nó mới gọi là camơrun , nói linh tinh còn chẳng được nghĩa là nói thẳng ra luôn

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 15-06-2004, 04:35  
phanpy_mui_dai

chuyện nói hay không nói thì khó mà phân giải lắm vì tình cảm là điều khó nói mà nói ra đã khó rùi nhưng nói ra xong thì càng khó hơn vì tình bạn cũng chẳng giữ được mà tình yêu cũng không biết có thể nảy nở được không vì tình cảm của người ta chắc gì đã dành cho mình đã thế không nói cũng không được vì biết đâu đấy chờ đợi cũng không phải là cách hay

Old 15-06-2004, 05:59  

Phá sản!

Cách nào cũng ko ổn tốt nhất là quên người ấy đi có tốt hơn ko ?? Có khi quên được người ấy bạn sẽ thấy vui vẻ trẻ khoẻ hơn thì sao :p
nguyetanh1612 is offline  

Old 15-06-2004, 13:13  

Member

Thế nếu ai cũng nghĩ như ấy , quên người ấy đi , thì liệu trên thế giới này có còn đôi nữa ko nhờ :O
Theo tớ thì hay tìm hiểu thật kĩ ( hehe , sê-lốc-hôm ) rồi mới quyết định nói hay ko nói --> cả 1 vấn đề đấy

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 15-06-2004, 22:17  
phanpy_mui_dai

TÌM HIỂU KÍ NHƯNG CỐT YẾU LÀ TÌM HIỂU CÁI GÌ TÌM HIỂU NGUYÊN NHÂN NGƯỜI TA THỜ Ơ VỚI MÌNH OR TÌM HIỂU NGƯỜI ẤY DÀNH TÌNH CẢM CHO AI MÀ TÌM HIỂU ĐƯỢC RỒI THÌ ĐỨNG TRƯỚC SỰ THẬT NGƯỜI ĐAU KHỔ NHẤT KHÔNG AI KHÁC CHÍNH LÀ TA ĐÓ CÁC BẠN ƠI NÊN THÀ CỨ ĐỂ MỌI CHUYỆN TỰ NÓ DIỄN BIẾN LÀ TỐT HƠN CẢ HÃY ĐỢI MỘT NGƯỜI YÊU MÌNH THỰC SỰ ĐẾN ĐÓ MỚI LÀ NGƯỜI MÌNH NÊN CHỌN DÙ MÌNH CÓ YÊU NGƯỜI ĐÓ HAY KHÔNG.

From small_angel: Ấy ơi, lần sau viết chữ nhỏ thôi nhá! Đừng viết to thế này, đọc mỏi mắt lắm! Với lại, viết toàn bộ chữ in trên mạng là đang quát vào mặt người đọc đấy ấy ạ! Lần sau chú ý nhá!

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan