Old 21-05-2004, 07:58  
cloy_bong910

KL$: 0.00

Đã là dân KL thì chắc mọi người cũng để ý đến phong cách các boy trường mình , mấy hôm gần đến ngày chia tay lớp 12 tui mới để ý đến một phong cách của một người, một thoáng buồn, mắt nhìn vào một cái rì đó không xác định được là cái rì, có cái rì đó rất lạ, hay đứng ở hành lang tầng 3 chắc phong cách ấy bắt nguồn từ cái tên của mỗi người, một thoáng buồn của nước Pháp :p. Mai là ngày cuối cùng của năm học rùi các bạn nhớ để ý len hành lang tầng 3 nhà B nhé chác chắn sẽ bắt gặp phong cách của nước Pháp giữa VN trong những ngày hè hơi lạnh man mác buồn :p

Old 21-05-2004, 08:04  
honestly_Okie

à có fải B muốn nói đến anh tên Pháp lớp 12P ko??
con trai gì mà lúc nào cũng "nhìn xa xăm .......buồn xa xăm" hihi
điệu

Old 21-05-2004, 08:13  
cloy_bong910

:O sao lại nói toẹt ra thế :"> quá đáng thế, có thể đối với mọi người phong cách ấn tượng phải là một phong cách cầu kì kiểu cách mặc đồ hiệu thật vô vị, ấn tượng đẹp phải là một ấn tượng khác biệt để có thể phân biệt được một người giữa đám đông chứ không phải cố tình tỏ ra mình nổi bật bằng cách ăn to nói lớn ->vô duyên lắm; sâu lắng nhẹ nhàng tuy không phải ấn tượng mạnh nhưng sẽ là một ấn tượng sâu trong lòng mỗi người. Em hi vọng anh sẽ không bao giờ thay đổi phong cách của mình để trở thành những người bình thường :">

Old 21-05-2004, 08:23  
honestly_Okie

à có 1 số phong cách của boy trường mình .........
ko biết có nên lấy làm hãnh diện ko đây
có một số người bùng tiết chạy về nhà để thay quần áo hihi ko biết lại chạy đến trường để làm cái giề.......điệu 1 cách khủng khiếp
còn có 1 số người học 5 tiết thì ngủ 4 tiết , tiết cuối bùng nốt để đi chơi-------> tối mịt rùi kêu ầm lên mệt quá!
------->chán

Old 21-05-2004, 08:35  
cloy_bong910

biết ai rùi nhưng mà cũng hay đấy chứ, lão T con rất hay có cái trò bùng tiết về nhà thay quần áo rùi đến trường tán mấy em không thể chấp nhận được , hehe mà B cũng hay ngủ trong lớp lắm nên cũng phải thông cảm cho LIONKIÊN thui mai rình trộm nó chụp ảnh tống tiền

Old 21-05-2004, 23:15  

Phá sản!

KL$: 0

lạ nhỉ,vào đây chỉ toàn thấy hai bà này buôn với nhau về những thành phần hởi dơ ở đâu chẳng biết...=>đề nghị nói rõ tên để cho bàn dân thiên hạ được biết rõ....
Sweetest_sin is offline  

Old 22-05-2004, 00:34  
cloy_bong910

Quote:
Originally posted by Sweetest_sin@21-05-2004 @ 11:15
lạ nhỉ,vào đây chỉ toàn thấy hai bà này buôn với nhau về những thành phần hởi dơ ở đâu chẳng biết...=>đề nghị nói rõ tên để cho bàn dân thiên hạ được biết rõ....
em này nói thế là không được rùi, dù sao cũng phải có cái gì để chị giữ cho riêng mình chứ, nếu nói rõ tên tuổi người ta ra thì có mà cả trường trêu chị mày chết, mà lại còn mang anh ý ra mổ xẻ -> no way

Hôm nay lớp 12P lớp phong cách nhất trường mình lại thêm một phong cách ấn tượng nữa đó là mang bột mì trộn nước đến mang ném nhau ( bao gồm cả giám thị ) và anh cũng vậy, anh cũng rất ấn tượng nhưng dường như nó không phải là phong cách Pháp mà nó là phong cách VN anh không phải là người hoà đồng với tập thể nhưng chính sự khác biệt đó của anh làm em chú ý đến anh rất khác biệt với bọn bạn anh em thấy như tìm lại được một chút gì đó mà em chưa làm được, lúc nào em cũng cười cả khi em buồn cả khi em không còn một chút nhựa sống nào hêttại sao em phải làm thế ? em sẽ làm đúng như những gì em cho là đúng không cầu kì kiểu cách nữa em muốn được là chính mình tạo được một phong cách của riêng mình okie?

Old 22-05-2004, 05:08  
conangghetchuoi

Chả bít mấy bà chị thé nào, chứ em thấy con trai trường mình (nói ra khí không phải!!!)... dê dê thế nào ấy, cả đú nữa. Trời ơi ! Thiện tai! Thiện tai!!!!

Old 22-05-2004, 05:35  
bf_w4041

hehe con trai trường mình dê áh , lần đầu mình nghe thấy đó hí hí được thế đã tốt mà cũng tuỳ từng thằng thui em ạh mà nói chung con trai trường mình ngoài những thằng không biết vô duyên là gì thì còn lại là những thằng nhát gái , nói chuyện còn không dám nhìn thẳng mặt người ta , đến là buồn cười

Old 22-05-2004, 06:35  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A13 (2002-2005)

phong cách boy kl là thía hả? ngạc nhiên ngạc nhiên!! nếu nói về phong cách thì phải nói thật là kon trai trường mình chúng nó đú kinh khủng khiếp, toàn là thèng này bày trò thèng kia bắt chước --> làm wái gì có bản sắc riêng--> đào đâu ra phong cách? nhép không học khối sáng nên không biết cái anh tên Pháp lớp P gì gì đó mà B nói, nhưng khối chiều thì chẳng thấy bạn nào phong cách cả

------------------------------
careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 22-05-2004, 10:22  
cloy_bong910

Chỉ còn 9h nữa thôi là em sẽ lại được nhìn thấy anh, có lẽ đây là lần cuối cùng em được nhìn thấy anh. Tối nay em đến trường em đứng ở chỗ em hay đứng để ngắm anh, em nhớ lại hồi em mới vào lớp 10 em trông thấy anh lớp em và lớp anh ở cạnh nhau (cách nhau một cái nhà vệ sinh) hồi đó vui lắm mặc dù lớp anh luôn bắt trói em lôi em vào trong nhà vệ sinh nam (mất dạy khủng khiếp) hồi đó anh để đầu kangta cách điệu đi cái xe wave xanh nát kinh khủng :p rùi anh lên lớp 12, từ lớp anh nhìn thẳng xuống là chỗ em :"> thỉnh thoảng em nhìn lên thấy anh đang đứng nhìn đăm chiêu nhìn xuống A15 tìm V, tóc anh bay bay mặc dù cái đầu kangta đã được thay đổi trở nên bình thường hơn nhưng vẫn có cái rất hay mà chỉ một mình anh có thôi !!! Em biết làm thế này là lố bịch nhưng em không biết làm thế nào nữa, anh hứa là hôm chia tay sẽ viết lưu bút cho em một cách nghiêm chỉnh (nếu em còn cần) nhưng bây h em không cần nữa đâu anh à Anh hãy để em quên anh đi anh nhé !!! Em không cần biết mọi người nghĩ gì về hành động này của em vì em cũng chả cần quái gì hết em chỉ cần biết là có anh là boy KL có một phong cách đáng để mọi người biết đến !!!

Old 22-05-2004, 23:06  
honestly_Okie

hihi
đúng là cần phải biết anh H (T con) 12P rồi .1 phong cách thật sự khả ố ..hiehie
nhưng đúng con trai lớp P phong cách thật :">
1 phong cách thô bỉ khủng khiếp , ai chưa tiếp xúc với 1 vài anh nổi bật 12P thì nên thử -----------> sẽ biết thế nào là thô bỉ

Old 22-05-2004, 23:23  
cloy_bong910

sao bít lớp P ra trường sẽ để lại nhiều tiếng vang đấy, nhưng mà nói đến đây lại thấy buồn năm sau không còn vui như năm nay nữa, sẽ không còn được nghe thấy mấy tiếng thét kinh khủng của mấy bà chị xấu số bị boy lớp P hành hạ, sẽ không còn trông thấy cảnh một đoàn tàu bé tí xíu dắt nhau chạy đi khắp trường, sẽ không còn trông thấy cảnh một người trắng xoá từ đầu đến chân bước đi lũng thũng vì vừa bị ném bột mì em nhớ mọi người nhữn người luôn ở bên em những lúc em buồn, sẽ không còn ai nghe em khóc lóc kể lể những chuyện linh tinh, sẽ không còn cái thùng rác nào để em xả những bức xúc em yêu mọi người những con người tạo nên phong cách KL rất khác biệt, có thể mọi người nhìn bề ngoài sẽ đánh giá những phong cách đây là vớ vẩn, đú không phải thế đâu, mọi người đừng bao h đnáh giá một con người chỉ qua bề ngoài

Old 22-05-2004, 23:25  
cobedigiaydo

Trùi ui, các chị sao lại nói boys Kim Liên thế...hic. Dù sao cũng là mì chính cánh. Tất nhiên là cũng có những người "không còn từ gì để miêu tả" nhưng thui, kệ mấy ông điên ý. Em chỉ công nhận con trai Kim Liên nhát gái thật đấy, chán cả đời :-s , nhưng bên cạnh đó lại có những người tán gái như chuyên gia, oh, không cảnh giác là "chết" như chơi đấy...hehe. Các chị lớp trên kinh nghiệm đầy mình thì phải nhắc nhở các em trước, sắp có một năm học mới rùi, lại ối em lớ ngớ vào trường thấy mấy anh ý dễ thương chết người thì... lại lắm vụ án đau đầu rùi lại kêu sao board lớp 10 lắm yêu với đương thế. hehehe.

Old 23-05-2004, 08:46  

Phá sản!

những kỉ niệm đó giờ chỉ còn là dĩ vãng...
Hehekltt is offline  

Old 23-05-2004, 08:59  
cloy_bong910

Ngày mai em sẽ đốt hết ảnh, thư em viết cho anh để xoá hết những kỉ niệm về anh về 2 năm vừa qua. Nó chỉ làm em thêm bối rối, đau khổ nếu để lại em sẽ còn phải đua khổ nhiều sẽ lại pjải nhớ đến anh. Em sẽ cố quên hết những ấn tượng về anh, nụ cười, ánh mắt em sẽ quên hết quên hết. Hãy cho em thời gian anh nhé

Old 23-05-2004, 23:53  
vip

Phá sản!

Phong cách con trai thì có nhiều lắm ,tư cách ăn mặc ,nói năng ,điệu bộ,cử chỉ,........cả phong cách tán gái nữa! có kể thì cũng ko hết đâu! nói chung bó tay!
vip is offline  

Old 24-05-2004, 00:18  
honestly_Okie

hihi

th­ật ra thì khả ố và thô bỉ nhiều hơn đấy
chỉ có ai đang yêu :"> thì mới thấy tốt đẹp thôi !

Old 24-05-2004, 02:13  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Hiehie ! Phong cách Boy Kim Liên ah ? Nghe hay nhỉ
Hức ! uh ! Các em lớp 10 cảnh giác làm rì
Làm rì có anh nào tán gái như chuyên gia đâu !
Không nên cảnh giác để anh em còn làm việc

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 26-05-2004, 03:29  
honestly_Okie

Quote:
Originally posted by Dart@23-05-2004 @ 14:13

Hức ! uh ! Các em lớp 10 cảnh giác làm rì
Làm rì có anh nào tán gái như chuyên gia đâu !

Co that the ko ha anh Dart???

Old 26-05-2004, 03:36  
cloy_bong910

Hôm qua xem phim thấy có bà cô nói rằng :"trên đời này chỉ có một loại đàn ông duy nhất đó là vừa háo sắc vừa đê tiện " không biết có đúng không nhỉ

Old 26-05-2004, 04:45  
d_k_t_8008

hihihi... B dog nói chí phải. Em đồng tình với ý kiến. Con trai đúng là chỉ có một loại người đó thui à!!!!

Old 26-05-2004, 07:50  

Member

KL$: 165

La`m gi` có chuyện đây' ???? X-( X-(
Xem phim thi` người ta chỉ bốc phét thế thôi chứ ko co' thật đâu !!!
Ma` kể cả có thật thi` cũng giả vờ như ko co' đi!!! . Ko người ngoa`i nhin` va`o người ta đánh gia' !!

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 26-05-2004, 08:27  

Phá sản!

Class: A2 (2003-2006)

Con trai trường mình ,mấy anh lớp 11 ,12 thì em ko dám đánh giá ,chứ còn lớp 10 thì ....,ko biết có bi quan quá ko ....mhưng mà chán lắm ,vô dụng bất tài :-s
jogbull is offline  

Old 26-05-2004, 12:03  

Phá sản!

Quote:
Con trai trường mình ,mấy anh lớp 11 ,12 thì em ko dám đánh giá ,chứ còn lớp 10 thì ....,ko biết có bi quan quá ko ....mhưng mà chán lắm ,vô dụng bất tài
Cái này thì đúng rồi tại vì các bạn gái bao giờ cũng nhìn mấy thằng con trai bằng tuổi với ánh mắt đó mà. Một thời gian nữa các em sẽ thấy các bạn đó cũng rất hay đấy
makilen is offline  

Old 26-05-2004, 23:18  
loveyou

Con trai khối nào mà chẳng có người được và người .... .nhưng nói chung thì ta vẫn thích họ, họ là đa số mà mà trời sinh ra con gái thì fải sinh ra con trai nên chúng ta cứ thế mà...yêu Boy KL thì cũng giống các boy khác thui, đâu có quái thai dị dạng gì đâu chỉ có đìu là con trai kl nhiều thằng nhìn mọt sách quá...2 cái đít chai to tổ chảng ..nhìn đã không mún nói chuyện

Old 27-05-2004, 06:22  
scorpionkl

Thế mới gọi là phong cách...Đằng sau 2 cái đít trai đấy là cả 1 vùng trời riêng đấy...Con trai KL là bí ẩn hehe

Old 28-05-2004, 02:07  
vip

Phá sản!

hehe thằng Khánh hoạn này nhìn thế mà gê phết nhỉ.Nói chung thì đúng là sau con trai còn nhiều cái con gái chưa bít ,chưa nhìn và chưa cảm nhận hết được đâu!
vip is offline  

Old 28-05-2004, 03:55  
Nguoiradi

Các em gái ui muốn biết rõ về con trai thì phải đến gần mới biết được đừng nhìn từ xa làm chi cho mất công (nhất là con trai KL)
Có girl nào mún tư vấn về vấn đề tìm bạn trai thì PM cho tôi nhé 24/24

Old 03-06-2004, 00:48  
sweet_leo_208

ôi con trai thì chả riêng gì con trai KIm liên mới có cả 1 thế giới bí ẩn đàng sau cái đít trai đâu.. mà nói chung thằng con trai nào chả thế. COn trai kl theo tôi chỉ khác con trai các trường khác là " lành" hơn 1 tẹo thôi chứ cũng kinh lắm.. chứ nếu ko con trai Kl ra trường rồi thì đi tu hết cả ráo hả??? ko đc ko đc

Old 03-06-2004, 03:09  
aikigirl_hh

Oai roai, em thấy con trai kl cũng như các trường khác, cũng phải có người nay người kia chứ. Ai cũng thích tìm ra 1 phonng cách riêng cho con trai truờng mình, nhưng iem đảm bảo là sẽ ko bao giờ tìm được , vì 1 trường là tập hợp của vô khối fong cách, nên chẳng ai có thể đại diện cho fong cách cả trường được. Mà em cũng đề nghị chị bong đừng tán thưởng mãi 1 người như thế, buồn ( ngủ) lắm

Old 04-06-2004, 01:15  
honestly_Okie

Quote:
Originally posted by sweet_leo_208@02-06-2004 @ 12:48
COn trai kl theo tôi chỉ khác con trai các trường khác là " lành" hơn 1 tẹo thôi chứ cũng kinh lắm..
không có đâu Oanh ơi, không có chuyện lành đâu
Có đúng thế không hả các bác

Old 04-06-2004, 01:33  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

con zai kim Liên làm gì có chuyện lành, mấy em lớp 10 ngây thơ thế!

MsSusu is offline  

Old 10-06-2004, 02:58  
honestly_Okie

Con trai Kim liên ki bo khủng khiếp
Ai không ki thì đểu khủng khiếp
Ai không đểu thì bẩn khủng khiếp
Ai không bẩn thì đàn bà khủng khiếp
Ai không đàn bà thì vô duyên khủng khiếp

Old 10-06-2004, 03:48  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

thiếu rồi, ai không vô duyên thì bôn kinh khủng khiếp. Ai không bôn thì sĩ diện khủng khiếp . Ai không sĩ diện thì ki bo khủng khiếp như thế nó mới thành một vòng tuần hoàn chứ

MsSusu is offline  

Old 10-06-2004, 04:30  

Phá sản!

Con trai trường nào chả thế đâu riêng rì trường mình đâu .Với lại đâu phải ai cũng toàn diện cả .Biết đâu mai sau chông tương lai của mình lại thuộc 1 trong những tât của cái vòng tuần hoàn đó thì sao ( khiếp)
nguyetanh1612 is offline  

Old 10-06-2004, 04:40  
sweet_leo_208

ôi đưng nói trước vậy chứ... nếu chồng của mình nư vậy thì hoá ra.. là dở hơi à??? nếu sự thật nó có fũ fàng như vậy thì : Thằng Chồng là cái nợ nần. thà rằng ở vậy nuôi thân béo mầm :">

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan