Old 16-05-2004, 20:52  

Phá sản!

KL$: 0

... có người nói cái Đẹp nẩy sinh từ những chỗ Xấu nhất ....... có lẽ có ... và cũng có lẽ mãi là có lẽ ............

.... Đẹp là hình ảnh một người đàn ông đứng trong góc khuất .... lặng thinh .. tay cầm bó hoa Hồng ..... những giọt trong veo rơi trên gương mặt phủ đầy sương gió ...... lạnh lùng ..... đơn độc .... nhìn theo người con gái ấy đang ôm chặt lắm người yêu của mình ....... người đàn ông tự nhủ .... " anh ấy thật may mắn " .......... có vậy thôi .............. fải ko nhỉ .... nhưng đôi khi điều " có vậy thôi " ấy lại ko bao giờ đến ... với những người ko có một trái tim biết yêu thương và trân trọng .................... và Tú Anh là một người trong số những người ko có trái tim biết yêu thương và trân trọng ấy .........

...... Tú Anh là một thằng con trai lạnh lùng nổi tiếng ngay từ cái hồi còn cắp sách mài đũng quần ở trường cấp 3 ...... bạn bè hay call Nó là Tú hơn ... bởi mỗi lần call mà cứ " Tú Anh ơi " ... nghe lê thê wá .... lại có vẻ ai ái wá ...... rồi cũng thành quen .... và trong cuộc sống .... Nó vẫn mang tên mà mọi người thường gọi ..." Tú " .......... chỉ đơn độc một chữ " Tú" mà thôi ...............

... thời còn đi học ... Tú không hề biết đến danh hiệu Hot Boy mà mỗi lần đi ngang wa các cô bé ... họ đều nhấm nháy " hot boy ! hot boy " .... Nó chỉ ngỡ như những cô gái đó đang trêu một ai đó mà họ quen mà thôi ...........Tú ko để ý đến mặt mũi hay tiếng danh của bất kì một bé gái nào chùng trường hay khác trường cả ..... chẹp ..... và đôi khi cái thằng " Hot Boy " cũng bị call bởi những giọng chua chát .. " cục đá " ..... một kết cục buồn ...... .

...... rồi ra trường ..... Tú ko thi ĐH ... mà Nó muốn lăn lộn vào đời luôn ...... và trong cuộc sống cũng vậy ...... với đám bạn bè... Tú sống hết mình ..... có khi là quên cả mình ......... nhưng có một điều lạ ... là hình như Nó không có khái niệm giới tính hay sao ấy ....... hay nói cách khác là Nó coi 2 chứ " bạn bè " là gồm cả những thằng boy cộng với những bé girl .... chẹp ... vậy đấy ...........

............ có rất nhiều bé gái để ý đến Nó ..... để ý ngày một nhiều hơn .... không biết vì điều gì ... và chính Nó cũng chẳng biết tại sao Nó lại là một cục nam châm mạnh đến vậy ...... vì Nó tên Tú Anh ? ... vì Nó luôn tuyệt vời với bạn bè và trong mắt bạn bè ? ..... vì Nó có vẻ bề ngoài lạnh lùng ? ........ vì Nó vào đời wá sớm ... hay đơn giản vì Nó là một thằng con trai ? ....... chẹp ........

.............. có những lần Nó tiêu tiền ko biết đếm, qua đêm ở những khách sạn sang trọng, dùng những thứ Top nhất .... nhưng cũng có những đêm Tú fải co zo thu lu mình wa đêm ở những ghế đá công viên ...... tiếc từng 500 một để mua nửa cái bánh mì sống wa ngày ........... nói thế nào nhỉ .... tóm lại Nó đã từng sống ở bất kì cuộc sống nào .................... và Nó biết rõ giá trị và khi nào cần tiêu và cần làm những gì .............................Nó đâu có đơn độc ... bởi cho dù ở bất cứ hoàn cảnh nào .. Nó cũng có những bé gái luôn muốn đến với Nó thật lòng ........ nếu nhìn từ khía cạnh một thằng đàn ông thì Nó ko đơn độc ............. nhưng với Nó thì khác ...... và Nó nhìn mọi chuyện thật đơn độc .............bởi Nó ko cần tình yêu của Họ ........... nhưng ........ Nó lại cần " tình cảm " của họ .............. một thằng gỗ đá ................

...........................
DarkMind is offline  

Old 16-05-2004, 20:54  

Phá sản!

... Nó lăn lộn trong cuộc sống ......... va chạm ... gần như mọi loại người Tú đều từng tiếp xúc và làm việc ...... có khi là anh em ... nhưng cũng có khi chỉ là quan hệ XH ... trong cái XH này thì chẳng thể nắm bắt được điều gì là chắc chắn cả ............

... rồi Nó gặp Thi trong một cuộc tụ tập của đám bạn bè ...... Tú thì có khi có cả tá cắc cuộc hội hè với vô số hội trong một ngày .. nên Nó cũng chẳng them để ý lắm ... chỉ là ai rủ mà Nó cảm thấy đi được là đi thôi ............ và Nó ko ngờ lân gặp Thi ấy lại là bước ngoặt trong đời Nó ............

................. đang ngồi giữa đám bạn ... Nó uống mà cũng chẳng thèm để ý xem trong đấy có những ai ... có ai Nó wen và Nó ko wen nữa .......... Tú chỉ cười với ai hỏi chuyện Nó ........" dạo nầy kiếm được chứ ? " .... " dạo này mày có em mới nào ko " ......... " còn cặp với Nhung ko ? " ............ " tao đang tính mua xe .. mày giúp tao nha " ........ hàng loạt những câu hỏi cứ ập tới ........ rồi trongc ái đám hỗn tạp ấy ........ Nó bắt chợt nghe thấy một giọng hát khác bắt kì một giọng nào mà Nó từng được nghe vang lên ......... Tú thấy sợ .............

.... Nó chưa từng sợ một điều gì .... một ai .. một việc gì hay khó khăn gì ...... Tú mạnh mẽ đến sợ chính mình .... nhưng khi nghe cái giọng hát ấy ... Tú zùng mình ...... Nó cảm nhận được trong tiếng hát ấy là sự Đơn độc .... Lạnh Lẽo ...đôi khi .... . tình cảm .... nhẹ nhàng ..... nhưng rồi nghe kĩ hơn .. Nó thấy cả tiếng kim loai va nhau rất rõ ... Mạnh mẽ .... cứng cỏi ...... một loại kim loại cứng đến ghê người ....... nói tóm lại ...... Nó như bị Tiếng hát ấy đi xuyên wa não của chính mình ..... đi wa mà Nó ko thể làm được gì... Nó cảm thấy bất lực - điều mà trước kia Nó chưa từng biết đến ................ Nó luôn làm chủ tình huống ... nhưng h đây Nó như một đứa trẻ .... Nó thấy sợ ........ bởi trong tâm thức của Nó h như bị kiếm soát hoàn toàn ............... Nó liệc mắt nhìn wa ................. " cô gái đó tên gì ? " ................................

.... đám bạn mỉm cười ......" Thi .... mày ko biết hả ....... nhiều người thích con nhỏ lắm ... nhưng Nó chưa yêu ai ..... con nhỏ có cái gì đó rất đặc biệt .... ... " ....................... Tú fá ngay ....." thôi kệ ... hỏi thế thôi ........ " ....... rồi Nó nhắm măt uống nốt chỗ Bia còn lại ..... nhưng óc Nó vang lên ......... Tiếng hát ấy .......... Nó sợ .... chưa bao h Nó như thế ...............................đúng là con nhỏ có gì đó rất đặc biệt ... đến một người nhu Nó cũng còn cảm nhận được .... ..

............................................ bên trong con người ta là cả một cuộc sống bằng tiềm thức ..... cái đó mạnh mẽ hơn bên ngoài nhiều ......... khi mà đã bị kiểm soát hoàn toàn tiềm thức ... cũng có nghĩa là bạn đã mất hoàn toàn ..... mất hết ........ mất bản thân mình là điều đáng sợ nhất .................. Tú luôn là người làm chủ mọi Tiềm thức của mọi người ........ nhưng giờ Nó đang sợ hãi vì Thi ...... Thi chưa làm gì Nó cả .... Thi còn chưa hề nói chuyện với Nó .... nhưng Nó cảm nhận được ...... Nó sợ Nó sẽ mất hết ................... Tú vẫn uống .... những dòng Bia ko còn mang hương vị nữa..... mà đó là những dòng lửa mang theo sự sợ hãi ùa vập trong Nó ........................
DarkMind is offline  

Old 17-05-2004, 09:22  

Phá sản!

... " anh tên Tú phải ko ? " ........giọng Thi vang bên tai Nó .... . Tú nở nụ cười .... ... .. Thi nói tiếp .. " em ngồi cạnh anh được chứ .... " ......

... thật ra thì chưa bao h Thi dám mở miệng ra làm wen với một người đàn ông nào cả .... nhưng ở Tú thì khác ... Tú cho Cô cái cảm giác gì đó ... mà chỉ Cô mới cảm nhận được .... khác lạ .... khác hoàn toàn ...... và Cô đâu biết ... Tú cũng cảm nhận được điều gì đó từ Cô .......

..... Thi kém Tú 3 tuổi ..... ... " em àh .... anh ko hợp với người kém anh 3 tuổi đâu đấy ..... từ trước tới h đều vậy ..... với người kém 3 tuổi không thể nào thân được .... " .................. Thi chỉ cười ... " sẽ có sự khác biệt fải không anh " .................. rồi tới bài Tú ghi .... và Tú hát ............. Thi chỉ biết ngôig bên lắng nghe và nhìn Tú .......... ko fải " nhìn " ko .... mà nên dùng từ " ngắm " thì đúng hơn ............. Cô dành cho Tú anh mắt của tình cảm .... nhưng Cô không thuộc kiểu người bộc lộ cảm xúc ra bên ngoài ..... Cô chỉ liếc .... nhưng mỗi lần liếc wa ấy ... đều đem theo gần như tất cả những gì thuộc về Tú .................

............. tiếng hát của Tú cũng lạ ........ fải nói là hay ..... ko ngờ một người như Tú lại có chất giọng tuyệt vời đến vậy ........... " anh hát hay wá " ........... ............. Tú nhìn wa Thi ....." đủ để Em cảm thấy là hay thôi ......." .......... rồi họ nhìn nhau cười ......... cả 2 nụ cười ấy ... nhìn đều như những đứa trẻ ....... rất hiền và cởi mở hết mình ............. nơi ấy 2 cảm giác ...... có thể .... có thể đã là một ........

.................

............. những ngày sau đó ..... Thi và Tú gặp nhau nhiều hơn ......... mới đầu là tình cảm ........... nhưng rôì sau đó là tình yêu ............ cả hai đều cảm thấy Họ đã là của nhau ........... Thi muốn mình thuộc về Tú ....... và Tú cũng yêu Thi nhiều ................. rồi một ngày Tú muốn thay đổi về tình cảm của Họ .............. và Tú quyết định sẽ nói ........ nhưng Thi lại lại òa khóc ....... bởi từ lâu Thi cũng hi vọng tình yêu của Tú ..... hi vọng những cảm nhận về tình cảm của Tú với Cô là có thật ....... nhưng rồi một người bạn biết Tú đã nói với Cô ..." Tú với người con gái nào cũng vậy mà thôi ... cũng gần gũi và thân thiết như vậy ... " .............. Thi như tan biến tất cả .......... Cô chỉ biết mắng Tú ....... mắng zằng sao Tú vô tình vậy .... sao Tú đối với ai cũng như vậy .... sao Tú lăng nhăng vậy ......... tất cả .......... tất cả ..............bởi Cô đã wá yêu Tú .........Cô đã mắng Tú với nước mắt và sự thất vọng ........ . nhưng Cô không hề biết Tú đang cũng cảm thấy như mình bị xúc fạm ..................... Tú ko nói gì .... buồn ......... cũng thất vọng .............

........... và ngày hôm ấy đã ngăn cản Họ .... Tú và Thi đến với nhau ..................

.................................. những ngày sau đó .........................
.............. những năm sau đó ............. cả hai trở thành bạn thân của nhau ...........................

..................................................
DarkMind is offline  

Old 17-05-2004, 09:25  

Phá sản!

..... dần dần ..... .... thật ra trong Thi chưa bao h Cô coi tình cảm của Cô dành cho Tú chỉ là tình bạn .... Thi yêu Tú ... ngay từ lần ấy ... và cho đến cả bây h ...............

.......... hình như cả Thi và Tú đều hiểu họ càng ngày càng đến gần nhau hơn .......

... Tú muốn ... nhưng Tú cũng sợ hãi .... bởi cái cảm giác trước kia ... Nó luôn làm chủ mọi tiềm thức ... vậy mà h Nó đang sợ hãi trước một người con gái .... Tâm thức của Cô ấy wá lớn và mạnh mẽ ......... Nó sợ ................

.... Thi thì khác .... thi luôn chủ động để mình và Tú có thể đến gần nhau hơn ..... nhưng rồi Thi cũng sợ ...... sợ nếu yêu Thi ....... Tú sẽ mất ...... mất tiềm thức của chính mình ......... hóa ra Thi cũng đã cảm nhận được sức mạnh ở cô ........... cô yêu Tú và ko muốn nhìn thấy Tú như vậy ....... cô biết Tú cũng là một người mạnh mẽ trong tâm thức ....... nhưng Tú sẽ ko bao h hiểu ... ko bao h hiểu được zằng Thi có thể kếm soát bất cứ một ai ....... bất cứ một ai .............. rồi Tú sẽ mất hết ....... liệu Tú có vượt wa được điều đó ko .............. để vượt wa được chính nội tâm của mình .... con người đó fải thực sự mạnh mẽ lắm ...... và khó khăn nhiều lắm .......... nếu sợ ... hay chỉ là có 1 chút gì đó sợ hãi ..... thì sẽ ko bao h họ làm được cả ................. tiềm thức ...........

...... Thi đã wá nghĩ cho Tú ... trong khi Tú wá ích kỉ ..... Tú chỉ nghĩ cho mình ...... cho sự mất mát của mình ..... mà ko nghĩ tới sự vượt wa ...... Tú yêu ? .... Tú yêu ai .... Tú yêu Thi ? ....... hay Tú yêu chính bản thân mình ..................

....... Thi thì lại ko thể làm gì ...... chỉ biết lo cho Tú .... liệu Tú có vượt wa được ko .......... tại sao Cô wá mong đợi ở một người như Tú chứ ......... có lẽ cô ko biết Tú nghĩ gì ....... mà chỉ biết tú sợ gì mà thôi .............

... Tú nói .... thứ tình cảm của anh và em ... anh luôn nâng niu ..... anh cảm giác nó như một thứ dễ vỡ ...... dễ vỡ lắm ....... nếu đi thêm nữa ... nó sẽ vỡ ..... sẽ đổ vỡ .........

.... vỡ ư ? ......... ko ...... ko Tú àh ..... những thứ được nâng niu luôn là những thứ dễ vỡ .... chình vì vậy mà càng fải nâng niu ..... bởi nó cần sự nâng niu ........... chứ ko fải để đánh rơi nó ....... hãy nâng niu nó ...... chỉ có điều để nâng niu nó thì khó lắm ........ fải nâng niu nó ngay cả bằng tiềm thức của chính mình ......... thậm chí .... thậm chí đôi khi có thể đánh vỡ ngay cả Tiềm thức của mình ... để thứ dễ vỡ đó ko vỡ ..... vậy đấy .................... đừng biện minh cho sự sợ hãi ..............

...................... thế rồi Thi và Tú cũng đến với nhau .......

....... có lần Tú hỏi Thi .. " để yêu em anh fải làm gì " ......... Thi lặng im ......... ....................... ............................. " anh chẳng fải làm gì cả .......... chỉ cần yêu Em ..... nhưng anh sẽ mất nhiều thứ đấy ........" ............... Thi biết chứ ......... Cô biết rõ hơn ai hết điều đó ........... trong câu nói ây .... ẩn chứa là sự hi vọng .... tin tưởng vào người đàn ông của cuộc đời cô ......... mạnh mẽ lên Tú àh .......... em yêu anh .............

.............. nhưng càng ngày Tú càng nhận ra tiềm thức của mình đang dần mất đi .... mà thay thế vào đó là nội tâm của Thi ............

..... Tú bắt đầu sợ ....... sợ hãi ............. Tú ko cố gắng .... ko vượt wa ... mà chỉ trách Thi ... trách sao Tiềm thức Thi wá lớn .... wá mạnh để che lấp những gì trong Tú ....................... Tú đang yêu ha? ......... có yêu ......... nhưng Tú đang yêu chính mình ..................

.............. Thi đau đớn nhìn Tú gục ngã........ ngày một xa dần .....mà không thể làm gì ........ Thi ước gì ... ước gì Cô ko fải là Thi ..... để Thi có Tú .... để Cô không fải nhìn Tú như thế này ........ tôi biết .. Cô ấy yêu anh ấy nhiều lắm ........... ..
DarkMind is offline  

Old 17-05-2004, 23:55  

Phá sản!

Con trai mà viết truyện hay phết,duy chỉ có điều tôi thắc mắc không hiểu là cái cô Thi đã hát thể loại nhạc gì khi 2 người lần đầu tiên gặp nhau?Chắc là Rock đúng không,vì theo tác giả thì toàn nghe thấy tiếng kim loại va vào nhau loảng xoảng,không hiểu cô Thi ấy có thích Metallica hay Manowar không nhỉ???????????
beckly is offline  

Old 18-05-2004, 03:01  
bf_w4041

KL$: 0.00

híc híc xúc động quá , cho hỏi cái tác giả đã từng trải qua cuộc tình nào tương tự như thế chưa , àh chuyện này có thạt không đấy
tui cũng rất thích viết chuyện và trong đó có rất nhiều dấu ba chấm như thế , nó làm mình có cảm giác trầm buồn tĩnh lặng và ......

Old 19-05-2004, 07:36  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A13 (2002-2005)

truyện thì được nhưng tui thật sự không hiểu tại sao lại có quá nhiều dấu ba chấm thía , loằng ngoằng lủng củng và rất khó đọc, các mod làm ơn sửa giùm , ngoài ra thì cũng thắc mắc không biết chuyện này là thật hay là bịa. Nếu thật thì..chẹp! sao lại có thứ tình yêu rắc rối thía nhỉ

------------------------------
careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 19-05-2004, 11:10  
co_nuong_sieu_quay

Lâu lắm mới được đọc truyện hay thế. Nhưng lúc đầu, nhìn mấy cái dấu 3 chấm tui hết muốn đọc. Một lúc sau ko có cái j` làm thía là vào đọc thử, thấy hay hay. May mà mình có đọc, ko thì phí

Old 19-05-2004, 22:59  

Phá sản!

dài quá ,=>ngại chẳng đọc nổi nữa....chắc hay lém nhỉ?
Sweetest_sin is offline  

Old 19-05-2004, 23:12  
loveyou

Sweetest câu bài khéo nhỉ?
DarkMind viết truyện đó có lấy chút cảm hứng nào từ bản thân không? Đọc hay fết..mà tôi thấy có mấy cái dấu...vào nó nhẹ nhàng hơn, thoáng hơn...làm chỗ nghỉ cho người đọc...bài của tui post trong klnet bao giờ cũng dùng dấu ...

Old 20-05-2004, 01:26  
honestly_Okie

câu chuyện này nghe sao quen thế nhỉ?
hihi
có vẻ hơi giống chuyện của ai đó , một người tôi quen.......
đúng là cái thứ tình yêu ấy rắc rối thật
nó làm con người ta luôn luôn trong tâm trạng bồn chồn , lo lắng , hồi hộp... vì sợ hãi bị đánh mất 1 TY - 1 TY đẹp nhưng mong manh và dễ đổ vỡ vì thiếu lòng tin từ cả hai người.

người con gái sợ .... cô ko muốn được quá sung sướng để rồi lại phải quá đau khổ!
hihi, mình nói nhiều quá..nói chung câu chuyện này thật cảm động , và có dì đó hơi quen thuộc.

Old 20-05-2004, 05:04  
panda

đọc 1 truyện ngắn, để rồi buồn. buồn vì tại sao tất cả những cung bậc tình cảm của con người đều tập trung vào tình yêu? không yêu không được hay sao? đấy là điều buồn thứ 1. còn điều buồn thứ 2, điều này phải là buồn cười mới đúng, vì thấy mình lại quá giống cả 2 nhân vật chính ấy. giống Tú Anh ở cuộc sống lang bạt, phóng túng mà cô độc. cùng tên là Anh mà! còn giống Thi ở điểm khi sinh ra đã mang phận gái nhưng lại có đầy đủ sức mạnh tinh thần mà không thằng đàn ông nào có được. Số phận đã sắp đặt để tôi mãi mãi là một kẻ cô đơn...

Old 21-05-2004, 20:35  
scorpionkl

Tú Anh sao ko đổi thành Tú Bà nghe hay hơn...

Old 22-05-2004, 05:20  
bf_w4041

chẳng ai thế ....ai lại đổi tên như thế mất hết cả tính lãng mạn của nó

Old 25-05-2004, 04:35  

Senior Member

KL$: 235
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

hay tuyệt,hix,xúc động rơi nước mắt........

------------------------------
Nếu anh bảo em chờ
Thì em sẽ đem cả cuộc đời đánh cược
Nhưng mà anh cứ bước
chẳng nói lại câu nào ...
ice_cream is offline  

Old 25-05-2004, 05:22  
ngocquynh85

cuộc sống là như vậy mà !!

Bất chợt…?

Có những nỗi buồn bâng khuâng không hiểu nổi

Có những nỗi nhớ chẳng thể gọi tê

Có những thứ mà mình không thể quên

Nhưng cũng không ai muốn sẽ còn nhớ lại

Có những thứ qua đi, có những điều trở thành mãi mãi

Có những điều trong lòng, có những thứ nói ra

Có những điều chẳng bao giờ phôi pha

Có những thứ nhạt nhoà trong kí ức

Có những thứ tưởng chừng như rất thực

Có những điều lại chỉ thoáng như mơ

Có những lúc chợt một mình vu vơ

Mọi thứ bỗng như trở về… bất chợt…?

Old 26-05-2004, 06:00  
panda

am xody

Old 30-05-2004, 06:32  
thu7codon

... sorry .... tôi chính là tác giả của truyện này ...... DarkMind là em trai tôi ... chỉ là người post truyện này lên cho mọi người xem mà thôi .... nên Dark không thể trả lời những thắc mắc của mọi người được .......

.....tới h tôi mới vào forum này ( vì nghe Dark nói " em post truyện của anh trong KL đấy, mọi người thích đọc nó lắm ! " ..... ) ......... tôi là admin bên forum .... ( cái này thì nếu các bạn muốn hãy click vào chữ kí của tôi ) ...... vì đánh ra đây là thành vi phạm vào wảng cáo forum trên KLnet rồi ...^^ ..........

..... tôi rất vui vì mọi người đã dành thời gian để đọc truyện của tôi ...... nhưng ^^ ... câu truyện này tôi chưa viết hết ..... vì dạo này tôi đang vướng thi cử .... hẹn mọi người khi nào thi xong tôi sẽ viết tiếp .........

....... nhưng có một điều mà khi các bạn đọc truyện của tôi các bạn nên để ý ......... vì tôi viết truyện của tôi đi sâu vào Tiềm Thức .... hay nói cách khác là Cuộc sống nội tâm .... nên khi các bạn đọc nó các bạn fải thực sự cảm nhận ..... phải dành thời gian cho nó ..... đọc thật chậm .... bởi tôi viết không thừa một chữ nào cả ............. bạn sẽ thấy Tiềm thức của nhận vật trôi trong chính Tiềm thức của các bạn ...... và khi đó bạn mới thực sự hoà mìh vào truyện ... vào nhận vật .... và khi đó bạn mới thực sự cảm nhận được nó ....................

...... đã rất nhiều người đọc đi đọc lại đến phát thuộc những câu truyện mà tôi viết .... rồi mãi họ mới cảm nhận được những gì tôi muốn nói .........

..... nếu chỉ đọc qua loa chỉ để nắm bắt nội dung ... thì rất tiếc ... các bạn sẽ có cảm nhận sai lầm hoàn toàn về nhân vật .... sẽ chẳng cảm nhận được gì cả ..................

... vì vậy tôi muốn nói vơi các bạn ... nếu đã đọc truyện của tôi ... thì hãy dành thời gian cho nó ....... bởi nó sẽ ăn rất sâu vào Tiềm Thức của các bạn .... còn nếu không thì tốt nhất là không nên đọc .............. nếu không các bạn sẽ post những bài trả lời hoàn toàn vô nghĩa ..... mà nếu sau này bạn có thời gian đọc và cảm nhận ..... bạn sẽ thấy mình thật khờ khi post bài trả lời lúc đó .............. như một số mem .... nhopnhepmutkeo scorpionkl SEX IS ZERO ....... tôi không nói gì các bạn ... nhưng tôi hi vọng một ngày nào đó ... bạn sẽ dành thời gian để đọc lại từng chữ trong Truyện của tôi ................... ^^ .........

................... thanks các bạn .........^^ ....................

..... đây chỉ là một Truyện rất nhỏ trong những Truyên mà tôi đã viết ......... nếu các bạn có thời gian để đọc những Truyện khác của tôi ..... các bạn add ID tôi nha ................ ID : ChimChimZ .......................thanks ^^ ......

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan