Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN MỞ RỘNG > Phòng truyền thống KLNet

Old 03-05-2004, 03:41  
DIEPMYLOVE

KL$: 0.00

Sau đây là bài tường thụât buổi đi chơi hôm qua(01.05.2004) của klnet nhà ta:
5h40':babyboy có mặt,cổng trường vắng tanh,chả có member nào ở đó cả,đợi dài cổ đến 6k5' thì anh Xit đến,điều đặc biệt là Xit nhà ta hôm nay khá là bảnh,đầu tóc gọn gàng: "Mày râu nhẵn nhụi,áo quần bảnh bao".Cho đến trước giờ hẹn(6h),ko có ai đến cả-->anh em mình (Xit+babyboy)là những người có tác fong công nghiệp nhất cái klnet này .Khoảng 6h15' thì Seamid đến,mặt rất chi là ngây ngô,bảo rằng "em vừa mới biết xong",bực thật,hôm qua babyboy đã nói chuyện với Seamid về vụ đi họp này thế mà anh chàng lại ko hề để ý X-( ,nhưng thôi,chấp cái kẻ mắc "bệnh của giời" làm rì chớ ).
Sau đó,trong khoảng thời gian từ 6h15' đến 7h thì có thêm 1 số member khác :Ot_ngot,chị chuotbe,và đặc biệt là ku beckham10a3,lặn lội đến trường để thông báo với anh em là "em ko đi được,em chỉ ra bảo thế thôi",rồi ko biết nó "chuồn" đi từ lúc nào.Thêm cả ku Dart nữa,phóng xe từ nhà ra chỉ để hỏi xem klnet có đi đông ko,-->2 thằng hâm!
Tiếp đến,anh Xit thông báo lí do của buổi gặp mặt là "gặp mặt Gà".Lúc đó là 6h45,trời ạh,thế mà lão ấy đâu?mẫt dạng,ko thấy tăm hơi,gửi tin nhắn bảo 15' nữa sẽ đến,nhưng 15' của lão Gà thì bằng 30' chờ đợi của anh em.Đã thế,khi lão đến,thả em pinopino,em KCnoodles xuống rồi dông thẳng,ko bảo ai 1 tiếng.
Mọi người đợi mãi cho đến 8k15' thì bắt đầu khởi hành,có 1 rắc rối nho nhỏ là cả hội ko biết đi đâu(hâm thật,2h đợi chờ mà ko bàn đến vấn đề này)chị chuột và Ớt đưa ra ý kiến là ăn bánh mì ở Mai Hắc Đế,thế là 4 cái xe máy tít mù phóng đi.khoảng 8h15' thì tới nơi và 8h30' thì lão Gà đến(xin mở ngoặc là trong khoảng thời gian 15' ngồi trên gác 2 cuă hàng bánh mì,babyboy và DML cứ nháy nhau rằng có 1 đôi mắt rực lửa,cứ 3 sec là ngó xuống đường 1 lần,nhấp nhổm ko yên).Sau khi đã an toạ,anh Gà giơ cái tay fải của mình ra và nói rằng"em vừa bị ngã xe xong,đằng trước đằng sau ko có ai,tự nhiên lại phanh gấp và..lăn quay ra đường",thật ko thể hiểu nổi.
Ăn bánh mì xong,cả lũ kéo nhau đi hát karaoke(ở đâu thì em ko bít)may mà còn 1 fòng->Alez.
Mở màn là 1 bài nhạc vàng,mang nặng tính chất sến,do anh Gà trình bày,tuy babyboy này ko thích nhạc vàng tẹo nào nhưng fải công nhận là trình hát nhạc vàng của anh Gà cực kì cao,mai sau thất nghiệp chắc có thể theo đuổi cái nghề hát hò này cũng đuợc .
Sau đó là 1 chùm ca khúc linh tinh do chị chuột và Ớt thi nhau hát.Seamid thì ngồi lẻ loi 1 chỗ,còn cáp Gà-pinopino thì chiếm hẳn 1 cái ghế ở góc tối mà tâm sự.hà hà,ko ngờ klnet mình lại có nhiều giọng ca hay như thế.Điển hình là khi em KCnoodles hát,chú DML đã fải bật dậy mà hỏi thăm cái YM của em để sau làm quen(thằng này cứ léng phéng là chết với em B).
Tới 10h,cả bọn fải đi về vì hết giờ,đã hẹn trước là 10h nghỉ.Khi về thì Ớt đèo em pinopino và em KC về,anh Xit đèo anh gà về,DML đèo babyboy về trường.Khi babyboy lấy được xe,cả 2 thằng đang trên đường ra Đặng Văn Ngữ thì bắt gạp 1 chiếc xe máy trông quen quen,ku DML hét lên "Seamid và chuột kìa".Điều "kì lạ" là vừa thấy 2 thằng,Seamid đã quay đầu xe chạy mắt,2 thằng học tốc chạy theo gọi,nhưng thôi rồi Lượm ơi,dù chị chuột hình như có quay đầu lại nhưng cái xe nó vẫn cứ tít mù,ko thèm dừng xe lại.DML và babyboy chỉ còn biết nhìn nhau mà lắc đầu và đi về.
---->HẾT
P/S:sorry chú DML nhé,bài cảu chú lăng nhăng quá,anh fải viết lại

Old 03-05-2004, 05:56  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: I (2001-2004)

2 lão này văn vở thế hả . Viết như thế kia thì còn tung với hứng nhau làm sao đc nữa .

Tình hình rằng thì là , túm lại nhận xét lại 1 câu về buổi offline ngày hôm qua thế này : Tuy lúc đầu có chút trục trặc nhưng buổi off vẫn diễn ra suôn sẻ và khá vui vẻ .

Tổng thể lại thì cuộc họp hôm qua gồm có 9 mống: Xit, Gà, Seamid, Babyboy, DIEPMYLOVE, chị Chuotbe, Ot_ngot, Pinopino và em KCnoodles... nhưng chỉ có 4 xe, nên sau khi ăn uống no nê phè phỡn, mọi người đành phải tính kế: 1 xe kẹp 3 --> :-$ chú DML phải cầm lái , đằng sau phải chuyên chở thêm 2 đối tượng là BB và Gà. Thằng này đi xe cũng ác, mí người đi đằng sau còn fải khiếp sợ :-s. Đến chỗ hát (ở Hồ Hai Bà), lão BB mới than thở, còn lão Gà kia thì ko nói làm rì rồi (đang phê phê --> bất tỉnh táo, ấy là còn chưa kể, lão ngồi sau, vừa đi vừa khua tay múa chân nhún nhún nhẩy nhẩy --> kiểu như là lần đầu tiên đc ngồi xe máy :p ). 3 xe còn lại do Xit cầm lái (trở em KC), Ớt đèo chị Chuột và Seamid đèo em Pino :">.

Vào phòng hát, có 2 dãy ghế thì kiểu như là chia bè đảng vậy, 1 bên là đôi , 1 bên là lũ lẻ loi (trừ ai đó và ai đó ). Xin mấy lời nhận xét về những giọng ca vàng của làng Klnet nhà mình . Anh Mid và chị Chuột hát hay quá \/... Babyboy và anh Xit rõ khiêm tốn, song ca với nhau đc 1 bài Tình thơ (bài này lẽ ra 1 nam 1 nữ hát với nhau, nên 2 người này hát cũng phải vậy, chỉ có điều ko biết trong 2 người đó thì ai là nam và ai là nữ nữa :">). Chú DML thật thà thú tội: "đây là lần đầu tiên đi hát Karaoke mà em hát..." --> :-$ chết chửa, bị Xit bắt bài tại đây ... chắc những lần khác, chú đi nhưng ko hát ( ), và lần này là lần đầu chú... hét, chị nghe mà cũng phê phê :"> (nghe xong ko hiểu chú hát rock, rap, vàng, đỏ, da cam hay chuối nữa ). Nhưng cho chú 1 tràng vỗ tay cổ vũ , lần sau tiếp tục phát huy :* (<-- chị tung mày rồi đấy nhé ). Em KC cũng rõ khiêm tốn, bảo là hát ko hay, thế mà... chị ngồi bên cạnh cứ phải khen mãi . Em Pino thì chắc đang bận việc Gà với wé nên ko có dịp trổ tài, nhểy? Còn 1 điều nữa, anh Gà đầu xỏ nhạc vàng, khiến cho sau khi nghe Xit nhà ta cũng phải chuyển thần tượng ... Em Ớt :"> solo có 1 bài, đồng thời thì cũng chỉ song ca với chị Chuột cũng có.. mí bài :">, ấy là em Ớt hát với tấm lòng , ko cần biết hát hay hay dở, cứ hát :">... ( ai hứng hộ cái nào ).

Buổi họp bị sì tóp vào đúng 10g00, lẽ ra mở màn là anh Gà và kết thúc cũng là anh Gà, nhưng do có mí người lạ hoắc lạ hơu cứ muốn hát... đuổi tụi này về , nên mượn 1 cái mic hát cùng... thế này thì ko về ko đc .

p/s: Có mấy cái pix ngồ ngộ, chú DML lúc nào update lên phát nhở .
Mí lị, theo như thoả thuận từ trc, chị thực hiện rùi đoá, chú cứ xem xét tình hình mà làm nốt phần mình ...
Ot_ngot is offline  

Old 03-05-2004, 07:03  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Anh với thằng Gà đi uống nước một lúc, 11h mới về. Hôm qua lúc chiều đi hơi mệt nên tối hơi kém nhiệt tình, lúc ngồi ở phòng Karaoke mà buồn ngủ quá thể. May mọi người hát hay, không thì anh cũng làm được một giấc...

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 03-05-2004, 07:17  

Phá sản!

chẹp chẹp tình hình là chả ai thông báo cho iem cả nên iem hổng bít hứt hứt , làm tôi qua em phải đi nhậu với mấy thằng lớp cấp 3 đến 11h 30 hứt hứt, chẹp chẹp nhưng sao có 9 người đi thôi hic hic coi bộ phong trào xuống dốc wá , kể cũng tiếc đi karaoke mà thiếu em với ku Dart là hỏng rồi [-o< thôi để đến tầm...tết sang năm anh em đi làm bữa thịt chó hay lên quán "cổ ngư" nhậu vậy hehe
Hehekltt is offline  

Old 03-05-2004, 09:10  

Phá sản!

Hum, hôm qua tui đến 6h kém 5 à nha X-( , 6h15 đâu ra X-(
Phải công nhận là trình nhạc vàng của lão Gà ác thật [-o< [-o< " Dù đời bon chen đổi thay , bao cuộc tình mua bán trao tay ....... [-o< "
Định rủ ku hehe, nhưng do hơn 5h mới biết, nên chưa kịp rủ thành thật xin lỗi ku
SiMit is offline  

Old 03-05-2004, 22:02  
DIEPMYLOVE

chậc có đôi cuối giờ còn dựng xe xuống hóng mát ở chỗ tối mới hãi chứ may mà có DML và baby boy đuổi chợ ===> chay mất dép không kịp làm gì tiếc wá

Old 03-05-2004, 22:06  
DIEPMYLOVE

sao anh baby boy sửa bài của iem bài iem hơi bị chi tiết đấy đúng là fá đám ah` thằng dart có vào thì nhớ mang cho tao mượn cái cổng hông ngoại nhé để tao post ảnh tên Gà và em pino tâm sự kinh lắm :">

Old 03-05-2004, 23:19  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Hì hì,tiếc quá Ớt ơi,hôm trước mà có bài "Only love" thì... :">
Quên,hôm trước babyboy và DML có hợp tác với nhau trong 1 "điệp vụ" cực kì quan trọng:paparazzi nghiệp dư.Kết quả là có "tạch" được mấy pô rất chi là..tình củm,chắc là sẽ được post lên 1 ngày ko xa
To DML: Lần sau chắc anh ko dám ngồi sau chú đâu,hơi hãi,hì,thông cảm nhé,anh mới "lần đầu" mà
Ặc,bà con có tưởng tượng được ko,hôm đó mà ko có baby này kìm hãm thì chắc ku DML quên luôn cả bà già mà đi đánh võng đua xe với mấy thằng cha ở trên đường roài [o-<

Far away
babyboy is offline  

Old 03-05-2004, 23:50  

Phá sản!

Ừa, tiếc quá lão ơi :-s... Tí thì tui với ông đã làm quả Only love với nhau roài :"> ( <-- chắc tại duyên số cả ông ạ :">).

To Hehekltt: Ừa, kể ra thiếu anh cũng kém phần nhiệt tình hát hò , em cứ tưởng có anh để bảo anh hát bài Thằng Tàu Lai ... Anh hét hay phết .
Ot_ngot is offline  

Old 04-05-2004, 06:19  
DIEPMYLOVE

chậc không có thì thôi không quan trọng nhưng được cái có hehe góp mẹt thì mới thấy rượu và nhậu :">

Old 04-05-2004, 08:19  

Phá sản!

Trước tiên em muốn nói là dù sao thì klnet cũng đã có 1 buổi họp offline thành công và rất tiếc là em đã ko tham gia được. Với lại nhân đây cũng hơi thấy thất vọng về mấy em 03-06
Sau nữa là : Điều này mới quan trọng : ÔNG DML ƠI !!! Ông làm ơn xoá hộ tui cái avatar của ông cái có được ko. Ấn tượng quá đấy !!! Ông để cái ava này thì còn học sinh KL nào dám lởn vởn trên klnet này nữa chứ ! Hãi quá !
beckham10a3 is offline  

Old 04-05-2004, 09:38  
DIEPMYLOVE

không hề hãi tí nào
mà này thằng BECKHAM A3 mày .... chị ớt à mày làm tao buồn cười quá đấy sao không đặt vấn đề đi mà còn giông dài thế không nói là chị tao buồn đấy fải nói đi chứ . thằng này có cái tật là cứ họp mẹt klnet là y rằng đạp xe đến trường rồi cuối h lại xin fép viề chắc là đến là chỉ để nhìn bà chị mình đây mà thằng này ghê ghớm lắm nhỉ babyboy nhỉ mà thằng này cũng thường biết rằng chị ớt nhà ta không vắng mẹt buổi nào khi họp klnet mà nó chọn đúng quá chả bù với mình người yêu đi đằng người yêu mình đi đằng mình

Old 04-05-2004, 09:48  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Thi văn xong ra thấy em KC đứng lơ ngơ trước cổng.Mình ra hỏi em ý có làm được bài không thì em ý hỏi lại mình "sao hôm trước mày không đi?"...làm đau hết cả tim tưởng trường mình cho thi HK vào chủ nhật :">....

Các bác làm việc rất là .... ấy nhé!Có họp hành gì thì cũng làm cái notice trước ..cùng lắm là 2/3 tuần..cho dân tình nó còn ...biết!
Comp em die 2 ngày,thế là coi như mù thông tin văn hoá luôn
Chả biết gì cả.
Mình hỏi mấy đứa 03-06 #, bọn nó cũng coi như là .....giống mình :"> ,mặt mũi rất chi là ba ngơ :">
Còn em Pi với KC thì không nói làm gì cả nhớ 1 đứa là thành phần "không thể thiếu" :"> ,còn 1 đứa là bạn thân của thành phần không thể thiếu :p .Tóm lại,2 đứa này không xét

Và tóm lại của tóm lại là 03-06 lần này không phải là không nhiệt tình mà là do không biết gì cả :">

À...cái nữa là...cái "nhân đây cũng hơi thấy thất vọng về mấy em 03-06" của anh beck10a3 là cái gì thế anh

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 05-05-2004, 06:18  
chazy_chaz

hôm đấy em ko đi tiếc đứt ruột 1 fần vì ngủ muộn,1 fần vì nghĩ là anh Gà zới Pino ko đi,còn nữa là tưởng mister Xít ko bao chazy chaz,với cả xe đạp thì hỏng á á á tiếc đứt cả ruột thôi để hôm # zậy

Old 05-05-2004, 16:43  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Yêu cầu lên chương trình cho lần họp sau đi các bác, em là em nôn nóng lắm rồi :">, lâu không gặp nghe mọi người kể thế này thì chết.
Cái họp này là họp theo hứng nên không thông báo rộng. 1 năm thường KLnet có 2 cuộc họp lớn thôi :">, he he, năm nay họp chắc tầm tháng 7 or ngày nào ấy, như năm ngoái là 13/7 các bác nhểy .
Đề nghị năm nay họp hành làm to to cái, bầu trưởng ban họp hành, đồng thời làm mod box nè luôn, đồng chí nào chuyên đi họp ấy .
Nhân đấy báo mọi người luôn 29/6, 10h15' Alex về đến sân bay Nội Bài. Theo tình hình thì chưa biết, định theo chân huynh Gà ghé qua Nhật Tân trước rồi mới quay trở về nhà. Có anh em nào ủng hộ kế hoạch này thì thông báo sớm, còn biết đường mà tính (em không bảo phụ huynh đón, nên cứ yên tâm mà đi , nhắc trước em không có xiền Việt đâu đấy )

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 05-05-2004, 22:55  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by Alex Louise@05-05-2004 @ 04:43

Yêu cầu lên chương trình cho lần họp sau đi các bác, em là em nôn nóng lắm rồi :">, lâu không gặp nghe mọi người kể thế này thì chết.
Cái họp này là họp theo hứng nên không thông báo rộng. 1 năm thường KLnet có 2 cuộc họp lớn thôi :">, he he, năm nay họp chắc tầm tháng 7 or ngày nào ấy, như năm ngoái là 13/7 các bác nhểy .
Đề nghị năm nay họp hành làm to to cái, bầu trưởng ban họp hành, đồng thời làm mod box nè luôn, đồng chí nào chuyên đi họp ấy .
Nhân đấy báo mọi người luôn 29/6, 10h15' Alex về đến sân bay Nội Bài. Theo tình hình thì chưa biết, định theo chân huynh Gà ghé qua Nhật Tân trước rồi mới quay trở về nhà. Có anh em nào ủng hộ kế hoạch này thì thông báo sớm, còn biết đường mà tính (em không bảo phụ huynh đón, nên cứ yên tâm mà đi , nhắc trước em không có xiền Việt đâu đấy )
có tiền đô hả ok hôm đó AL cho tớ mấy xu nhé le với mấy em chơi

Old 05-05-2004, 23:14  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

I'm sorry !!! Hôm đấy đang lơ mơ ,nên khái niệm về time nó cũng bị sai lệch thành ra mới có cái zụ 2h kia ! Xin lỗi mọi người nhiều lắm ! [-o< .Hôm đấy mình đến muộn mà cũng ko nhận ra,cứ nghĩ chỉ muộn 5-10' ai dè :"> .Đến tận hôm sau đc vài ý kiến đóng góp mình mới giật mình tỉnh ngộ :"> ! Ngại wá :p ! Rồi tạm xong fần xin lỗi ,giờ đến fần buôn :

Hôm đó dù đang trong trạng thái gật gù vì fê thuốc nhưng vẫn đủ tỉnh táo để nhớ đc hết những thành viên tham ra và diễn biến của cuộc họp .Từ 6-8h ko có mẹt thì biết nói cái gì .Chỉ nhớ lúc đi làm 1 cuốc xe ôm về thì thấy trước cổng trường ngồi lúc nhúc 1 đám trông như cái bang nên ..... Ko nhìn rõ ai với ai cả,chỉ sợ chào nhầm ,nên bốc hàng xuống xe là fải té ngay .Em đùa thế chứ ,em mà chậm tý nữa khéo hôm đấy các bác đem em ra ăn cùng bánh mỳ MHĐ :* .
8h,Căn gác chật hẹp và có fần yên tĩnh của số nhà *** ( wên roài ) đã thực sự trở nên sôi động khi có thêm tiếng gáy của Gà :"> .Ấn tượng nhất là ông anh mình .Sơ vin cắm thùng như ng lớn ,trông ra dáng vãi .Tiếp đến là ku Mid ,trông ở ngoài nó béo tốt lạ :O ,nhìn má nó fúng fính trông fát ghét X-( ( tủi thân ghê ) .Em Chuột thì có wả đầu khá ấn tượng ,mũi tụi là trông khá giống đầu chị .Em Ớt dạo này được bồi bổ trông cũng béo trắng màu mỡ fết :* .Sock nhất wả thằng ku DML :O ,bt cứ nghĩ nó béo tốt lắm cơ :O ,thế mà cũng thư sinh dài lưng tốn vải ,Mã Giám Sinh fết .Sau hôm đấy anh nghiệm ra 1 điều Chú mày chắc toàn cờ fỏng .Đc cái anh đang ngất ngây nên đú bẩn làm wả cổ vũ Seagame ,dang tay ngồi sau xe máy tập bay .Thằng bbb thì cứ đánh đàn răng lập cập : " con lậy ông DML ,ông đi tử tế cho bố mẹ con nhờ ! " #[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/> :* .Sau đó thì đến wả hét hò .Xit mang tiếng gân cổ lên bênh nhạc vàng thế mà mình rủ bài nào cũng : " Anh chịu thôi :-s ! Ko biết hát bài này :-s " .Bỏ mic ra khéo lại giành lấy cả buổi .Chắc cũng đang còn acay chim cú em ,có gì em xin lỗi bác riêng 1 fát nữa ạ [-o< .Dân KL mình xem ra cũng nhiều tay hết hồn .Ku em Mid hát cái bài j mà yêu yêu đương đương làm mấy em xung wanh mắt cứ rưng rưng như.... nhịn cười ...j/k .Sau đấy thì Xit với Gà làm thêm wả offline nữa ( only 2 of us :"> :* ) .Trong cuộc gặp kín này ,admin đã trót dại thổ lộ 1 số thông tin mà theo admin nói là " thầm kín " .Có gì Gà sẽ tường thuật lại sau ( làm thêm bài nữa chứ :p ) .Giờ thì cứ tạm thế đã nhỉ !

Ê ku ,huynh trả lời vào cái nick kia mà .Tiện đây cái :* .Mong đến cuối tháng 6 thế .Đến lúc đấy huynh của đệ ổn định rồi ,nên cái khoản đấy ..... Fêêêê :*

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 06-05-2004, 13:45  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

@ Huynh: Nếu rảnh thì bàn kỹ lại coi, đệ đang tính thế thật đấy, làm cuốc xe..... bus , lên Nhật Tân nhậu đã rồi về . Anh em cho cái timetable đi được không, hay chuyển sang ngày nào thì... lên kế hoạch, em còn tính, chứ cứ thế này thì chết em :p.
Ừa, đệ sry huynh, đệ không mở nik đấy không bít huynh nhắn. Tiện bảo huynh, chuyện đệ nhờ huynh không cần nữa đâu. Đệ giải quyết xong rồi. GLuck huynh!

Alex Louise is offline  

Old 07-05-2004, 00:35  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Gà@05-05-2004 @ 11:14
Em Ớt dạo này được bồi bổ trông cũng béo trắng màu mỡ fết :* .
Náo ... béo cái đầu nhà anh . Em gầy đi bao nhiêu mà dám nhìn thế à? Chắc tại anh đang phê phê /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> nên nhìn 1 em Ớt lại ra 2 em Ớt :">, hehe... ko trách đc :">.

Mà hum đấy, em sợ :-s... chả dám chạy đến chào anh. Chỉ sợ anh lại nhìn thấy Ớt lại cay cay con mắt, vớ đc cái rì lại ném phăng 1 phát thì chít tươi cái quả Ớt này :">. Thôi thì bi giờ chào vậy (chắc anh tỉnh rồi nhỉ :p ): Chào anh ạ! :">
Ot_ngot is offline  

Old 07-05-2004, 07:42  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by Ot_ngot+06-05-2004 @ 12:35--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Ot_ngot @ 06-05-2004 @ 12:35)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-Gà@05-05-2004 @ 11:14
Em Ớt dạo này được bồi bổ trông cũng béo trắng màu mỡ fết :* .
Náo ... béo cái đầu nhà anh . Em gầy đi bao nhiêu mà dám nhìn thế à? Chắc tại anh đang phê phê /<!--emo&--><!--endemo--> nên nhìn 1 em Ớt lại ra 2 em Ớt :">, hehe... ko trách đc :">.

Mà hum đấy, em sợ :-s... chả dám chạy đến chào anh. Chỉ sợ anh lại nhìn thấy Ớt lại cay cay con mắt, vớ đc cái rì lại ném phăng 1 phát thì chít tươi cái quả Ớt này :">. Thôi thì bi giờ chào vậy (chắc anh tỉnh rồi nhỉ :p ): Chào anh ạ! :"> [/b][/quote]
chậc cấy vụa nì cóa viẻ hơi bị căng thẳng nhẩy niệu coá fẩy thía iem pino ưở đoá niên ngại chứ giề :"> câu "iem chầu ăn ạ" ưở cuối câu coá viẻ bịa bắt iép nhỉa

Old 07-05-2004, 09:28  
KCnoodles

Hôm đó anh Gà nhà ta và pinopino trông tình củm thật !! hehe !!! Chuyện , 2 anh chị được ưu tiên cho hẳn 1 góc còn giề !!! Tha hồ mà ..... :"> . Sướng nhá !!haha

Old 07-05-2004, 09:30  

Member

KL$: 165

Tiếc vụ na`y wa' !!!!
Chẳng ai bảo cho mihn` cả !!!!
Có em chị alex ơi ! Em ủng hộ kế hoạch của chị cả hai tay 1 chân luôn ! (1 chân để đứng )

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 07-05-2004, 20:56  
DIEPMYLOVE

Al bảo không coá ciền vịt hẩy thía choa bận tiền xua nghien bận đi ne gái hơ hơ :">

Old 08-05-2004, 21:21  
Male

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

DML chú có uống j ko mà hót linh tinh thế .
Lão Đệ :* ,cho huynh cái giờ bay của đệ để huynh tính .Xem nào ,nếu zìa vào ban ngày thì vụ NT có vẻ khả thi đấy ,chứ ban đêm thì .... Đệ mà say thì ai mà bế về đc .Hay là ngủ hotel :O ,neu the thi` khoi lo.Theo huynh thì ,sau khi xuống mât khoảng 30'-1h làm thủ tục HQ và nhận hành lý,sau đó huynh đệ ta sẽ làm 1 chuyến đến NT mất 30' .Nhậu nhẹt khoảng 2-3 tiếng ,tiếp theo thì.... tuỳ đệ :*
Anh chào em Ớt ạ [-o< ( ngoan quá ) . :O Cay cái j cơ :O ? Ớt ngọt mà em :O :* .

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 08-05-2004, 22:27  
DIEPMYLOVE

nhậu hẩy thía thìa nhậu đi iem đang mấu hiêhiê thiế thăn định đia mấy rờ đỉa tuôi coàn bít

Old 09-05-2004, 03:44  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Theo đúng vé thì đệ sẽ về đến sân bay vào 10h15' , nhưng còn thực tế e sẽ có hơi khác, đến gần ngày đấy đệ báo lại sau :p, nói chung là sẽ về sáng .
Hôm đấy đệ đá mồi thôi , tha đệ khoản rượu đê (thèm thịt chó ) còn hôm sau đệ mời lại, đông đủ hơn thì mới nhậu :">

Alex Louise is offline  

Old 09-05-2004, 05:21  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

anh DML nói tiếng Mán à?em đọc méo cả mồm,mà cái avatar của anh công nhận là vô cùng độc đáo và đặc sắc.
còn về hôm họp offline em thấy rất vui,mà sao mọi người cứ bảo em với lão Gà tình cảm thế nhỉ?hôm đấy giận nhau đấy ạ,tình cảm cái nỗi gì với người say

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 09-05-2004, 05:44  
DIEPMYLOVE

tiếng lóng đoá iem ạh anh thì khỏi nói avatar quá độc
hôm đó iem và ăn gà chả ........ còn gì ! than vãn gì nữa

Old 09-05-2004, 10:05  
KCnoodles

Úi xời , lại còn chối à ???? anh DML nói đúng đấy ! Hôm đó 2 ng` chả " ấy " còn gì ???

Old 09-05-2004, 19:50  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by KCnoodles@08-05-2004 @ 22:05
Úi xời , lại còn chối à ???? anh DML nói đúng đấy ! Hôm đó 2 ng` chả " ấy " còn gì ???
cái tù "ấy" sao nghe thích thế nhỉ :"> chậc không biết ấy nó thế nào nhỉ "ấy" là "ấy ấy" :">

Old 10-05-2004, 20:54  
loveyou

Mí bác nói thì cứ '"ấy ấy"..em là iem chẳng hiểu gì sất Cứ nói rõ rõ một chút cho những người như em, không được tham gia cái buổi đấy được mở mang đầu óc, các bác KL nhà mình là hay lắm à nha
MÀ mọi người cho em hỏi chút, klnet nhà mình tổ chức một năm mấy lần? Dự định là vào ngày nào ạ? Iem tham gia klnet lâu mà chưa lần nào tham gia..mong cuối năm nay về được đi offline với các bác một bữa :p

Old 12-05-2004, 12:30  

Phá sản!

Theo anh được biết thì klnet họp mỗi năm 1; 2 lần gì đó. Còn vụ vừa rồi là họp bất thường do một số thành viên "máu me" rủ nhau đi đấy.
Chịu khó đọc thông báo mới em ạ thì biết mà đi, không thì ngồi nghe kể chuyện tức lắm. X-(
Hôm đấy bận không đi được bây giờ ngồi chia vui cùng đồng đội đây
makilen is offline  

Old 12-05-2004, 22:57  
DIEPMYLOVE

iem nóai thiệt chứ hươm đóa mà các bác đi thì không khéo rợn hết cả lông đầu như iem ý :"> thấy đôi trong góc ghê nắm họ làm những cái việc mà....cứ gọi là... :"> mà thôi mọi người mà đi sợ hoạ nại không dám nàm nại thế thì chán :p để hôm nào cả hội đi đá nẻ thì .... hehe :"> ngượng wá

Old 13-05-2004, 02:42  

Senior Member

Received 4 thank(s)

mọi người quá đáng ,oan em quá đi mất thôi em làm cái gì đâu mà ... với lại "ấy","ấy ấy"
bao giờ mọi người họp quả nữa để em bàn với chồng em làm quả "liveshow" cho nó "bổ mắt" :"> :p ,dám ko chồng ơi? :*

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 13-05-2004, 04:44  
chazy_chaz

anh Gà ơi,thông báo tình hình là iem sắp có xiền,he he he sắp có xiền roài ,e hèm,nhưng ông anh đừng vội mừng wé sắp có 1/2 thui :p nghĩa là khoảng 6-7trăm thui :p nhanh hơn iem tưởng :p
***ngại fone lắm,dạo này fone cho miẹ iem trong kia đã hơn triệu xiền điện thoại roài

Old 13-05-2004, 04:50  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by pinopino@12-05-2004 @ 14:42
mọi người quá đáng ,oan em quá đi mất thôi em làm cái gì đâu mà ... với lại "ấy","ấy ấy"
bao giờ mọi người họp quả nữa để em bàn với chồng em làm quả "liveshow" cho nó "bổ mắt" :"> :p ,dám ko chồng ơi? :*
làm luôn một vụ sex show :-o OK
nhất trí cô em :* anh gà ơi em ok hộ anh roài lần tới là ăn thịt chó nên có mắm tôm đấy hôn nhau mà có mắm tôm là nhứt

Old 13-05-2004, 22:26  
Male

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Gió mùa Đông Bắc hay sao mà vấp đĩa cả lũ với nhau thế :O ? Liveshow j cơ :O ? cả sex show j nữa :O ? Ai thích cứ tự nhiên ,tôi có biết j đâu mà ý kiến ý cò . Bổ mắt thì ăn nhiều vitamin " A " nhé cô pino X-( !!!!
@Chazy: Mừng như chết đuối vớ được cây chuối !!!

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 14-05-2004, 08:19  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by Gà@13-05-2004 @ 10:26
Gió mùa Đông Bắc hay sao mà vấp đĩa cả lũ với nhau thế :O ? Liveshow j cơ :O ? cả sex show j nữa :O ? Ai thích cứ tự nhiên ,tôi có biết j đâu mà ý kiến ý cò . Bổ mắt thì ăn nhiều vitamin " A " nhé cô pino X-( !!!!
@Chazy: Mừng như chết đuối vớ được cây chuối !!!
sao mừ bác dỗi thiế iem pino noái đúng đoá hươm đoá chắc nà ... :"> mà nì chắc xiếp fẩy rựu vào thìa xiếp mứu mấu hử được thuôi ăn iem đâu RỰU đi iem nàm CAVE rót rựu ía mừ chậc hươm đoá coá iem gái lào xay thìa iem xiên fiép đưa vìa nghien oh :"> shit thía hươm đoá iem pino định thía nầu đây anh goáp vứu iem đùa đoá tha nỗi tha nỗi [-o<

Old 14-05-2004, 11:26  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

DML nói tiếng Việt nhá (Điều lệ dự thảo của KLNet có quy định các thành viên phải viết tiếng Việt có dấu và giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt). Đọc mấy bài của chú mà anh em bức xúc lắm rồi đấy (thông báo luôn, mức cảnh cáo của chú hiện là 3/5... không còn nhiều cơ hội để sửa chữa đâu)

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 14-05-2004, 22:29  

Phá sản!

[-o< alex về rồi hả em..hic hic nhớ em quá trời quá đất luôn . Hì hì alex về ta làm bữa bù khú đê hehe, để em lên kế hoạch cho chẹp chẹp
Hehekltt is offline  

Old 15-05-2004, 04:51  

God Member

KL$: 145

tro`i cái bố nay` ko đọc kĩ gi` cả ..vê` bao gio` ...tháng sáu ông ạ

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 15-05-2004, 04:54  

Senior Member

Received 4 thank(s)

sex show cái giè? X-( Ko thích thì thôi X-( Vitamin A thì làm sao mà phải để trong ngoặc kép? X-( Lại còn gọi người ta là "cô pino" nữa X-( X-( X-( bức xúc đứt cúc rồi đấy.Cảm ơn lòng tốt,mắt tôi tôi biết tự chăm sóc,anh nói thế thì tôi đủ hiểu rồi.Đã thế dẹp,ko có liveshow,sex show gì sất X-( Còn về hôm họp,nếu nhậu nhẹt em tình nguyện tiếp rượu tất cả mọi người,ok? :p

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 15-05-2004, 05:53  

Phá sản!

Thằng DML hơi quá rồi , cả mấy người nữa . Đây là chỗ tường thuật Offline mà sao toàn nói lung ta lung tung (chả trong sáng rì cả :">). Thôi thế đủ rồi đấy, câu nhiều quá . Một người nói ra --> người khác lại tiếp nối ---> lạc hết cả chủ đề, mà nội dung lại xuệch xoạc đi đằng nào chả biết đâu mà lần. Stop đi. Chú DML nói cái rì thì dùng từ ngữ tử tế 1 tí, dùng từ ngữ thế kia thì khác gì... .
Nếu còn tiếp tục đề nghị anh Xit lock cái topic này lại.
Ot_ngot is offline  

Old 15-05-2004, 22:36  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by Xit@13-05-2004 @ 23:26
DML nói tiếng Việt nhá (Điều lệ dự thảo của KLNet có quy định các thành viên phải viết tiếng Việt có dấu và giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt). Đọc mấy bài của chú mà anh em bức xúc lắm rồi đấy (thông báo luôn, mức cảnh cáo của chú hiện là 3/5... không còn nhiều cơ hội để sửa chữa đâu)
đâu mà đại ca [-o< em viết đúng theo rọng của em mà làm gì mà bức xúc thế mà sao lại 3/5 ý của đại ca là gì thế em xin đầu hàng ghê quá chậc tiếng của mình là hay nhứt :p
Quote:
sex show cái giè? Ko thích thì thôi Vitamin A thì làm sao mà phải để trong ngoặc kép? Lại còn gọi người ta là "cô pino" nữa bức xúc đứt cúc rồi đấy.Cảm ơn lòng tốt,mắt tôi tôi biết tự chăm sóc,anh nói thế thì tôi đủ hiểu rồi.Đã thế dẹp,ko có liveshow,sex show gì sất Còn về hôm họp,nếu nhậu nhẹt em tình nguyện tiếp rượu tất cả mọi người,ok?
chậc sao lại nổi nóng thế có gì đâu mà ...:p em cũng xung phong làm CAVE rót rượu há há

Old 16-05-2004, 07:47  
chazy_chaz

Quote:
Originally posted by pinopino@14-05-2004 @ 16:54
bức xúc đứt cúc rồi đấy.
:O Ngọc ơi,đứt cúc rì thía O_o cẩn thận ko thì ............. :-s

Old 16-05-2004, 10:01  

God Member

KL$: 145

Ê hình như hơi quá đà rồi đấy!!!!