Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 06-04-2004, 23:06  
KCnoodles

KL$: 0.00

Nè , bà con, ở đây có ai thích Mỹ Tâm hông? Tớ bồ kết chị Tâm quá đi mất , hát hay này , càng ngày càng xinh này , ăn mặc cũng ổn nứa ! Tớ rất muốn vào fan club của Mỹ Tâm nhưng ko bít , vậy đại ca nào bít thì chỉ giáo cho iem cáy ! Em xin chân thành cảm ơn !!!

Old 07-04-2004, 07:08  
loveyou

Tui không fải là hs lớp 10 nhưng mà bồ kết chị Tâm quá nên xin 1 chân nhé Iu chị Tâm nhất...MT đỉnh đỉnh đỉnh !!!! Tiếc rằng loveyou đang đi du học chứ nếu mà ở nhà thì hôm 4/4 đã đi xem chị Tâm rồi...chị Tâm ơi..I love you :*

Old 08-04-2004, 04:41  
KCnoodles

Hôm đó em cũng đi xem Liveshow của Mỹ Tâm , vui ra phết ! Hôm đó chị Tâm nhảy cứ gọi là đỉnh của đỉnh , hát càng ngày càng hay ! Ăn mặc sành điệu hết chỗ chê ! Túm lại là hay + vui !

Old 08-04-2004, 07:51  
loveyou

Đúng đó, MYTA thì cứ gọi là đỉnh của đỉnh yêu chị TÂM quá ..
KC hôm đó cũng đi à? Có gì hay không, tường thuật lại cho tui đi

Old 08-04-2004, 23:47  
cacanary

nhưng Mỹ Tâm trang điểm càng ngày càng già , có cần thiết phải thế ko?

Old 09-04-2004, 05:10  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2003-2006)

Hồi trước mình cũng kết MT lắm, chất giọng của MT rất đặc biệt, rất kỹ thuật -----> rất hay! Những bài hát của MT chọn cũng khá đỉnh, album nào cũng có bài thành hit. Nhưng gần đây phong cách của MT đã có phần thay đổi. Với lại MT trên sân khấu có vẻ ko chú ý cho lắm đến việc giao lưu sân khấu. Có rất nhiều báo đã phê phán chuyện này, nhất là cái "smile" của MT, nhiều lúc to và hơi... vô duyên quá!
small_angel is offline  

Old 09-04-2004, 05:28  

Member

KL$: 2

Chị tâm hồi trước trang điểm xinh hơn , cả kiểu đầu hồi xưa cũng xinh hơn , bây giờ trang điểm + tóc đó --> già , nhưng hát thì vẫn ok

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 10-04-2004, 03:54  
KCnoodles

cũng phải công nhận là điệu cười của chị Tâm đôi lúc làm cho ng` ta ác cảm , có thể nói là vô duyên . Nhưng thực sự thì đó là 1 quá khứ rồi ,trong liveshow hôm chủ nhật vừa rồi chị Tâm nói chuyện rất hay , duyên ơi là duyên ! khi nào ra đĩa liveshow , nhất định em sẽ mua về nghiền lại cho nát thì thôi !!!
Chị loveyou tiếc lắm hả ? Hôm đó hay lắm chị ạ ! Xem Mỹ Tâm nhảy phê lun , hôm đó Mỹ Tâm cũng hát nhiều lắm , đến tận 11h mới hết cơ mà ! Liveshow mang tên : " Ngày ấy và bây giờ " . Lúc đầu chi Tâm đội tóc giả_ tóc ngắn , sau đó đội tóc giả _ tóc dài , sau nữa là tóc thật :p . Em cũng ko nhớ rõ Mỹ Tâm hát những bài gì , chỉ nhớ mấy bài tiêu biểu thôi : ước gì , tóc nâu môi trầm , tình lỡ cách xa (remix) _hay dã man , đêm thấy ta là thác đổ .....nhiều lắm chị ạ , kể ra thì em đứt hơi mất !!! Khi nào ra đĩa chị mua mà coi , đảm bảo là hay !!!

Old 10-04-2004, 07:18  
loveyou

Em kể làm chị thèm quá...mà bao giờ có đĩa thì làm sao mà chị mua được, chắc fải nhờ bọn bạn mua cho rồi gửi cho vậy
CHị Tâm hát tất nhiên là hay rồi, tuy nhiên điệu cười thì.....Anyway, MT is Number One !!!
Lam Trường cũng hay...đợt tháng 12 loveyou về VN chơi, may thế nào lại đi xem LT úi hay ghê. Tiếc là đến liveshow của MT thì ko đi được

Old 11-04-2004, 11:36  
yuna

hôm đi xem có ai đứng sát sân khấu ko?
hôm đó tui nhìn từ dưới lên thấy MT đứng ngay trên à!!!!hơn cả vé vip sướng quá!!!!!!!!

Old 11-04-2004, 22:12  
KCnoodles

Cho tớ hỏi 1 tí , bạn Yuna ở trong fanculb của Mỹ Tâm à ?????
Thế thì giới thiệu cho tớ gia nhập với !!!!!!! Làm ơn đi !!! Hộ tớ cái !!!

Old 13-04-2004, 22:31  
emchiyeuminhanh

mình thấy Mỹ Tâm công nhận càng ngày càng xinh thật đấy nhưng mà nhìn ảnh hồi trước thì ôi thôi không còn nhận ra nữa . A` ma` KC ơi hôm trước mày đi xem liveshow của Mỹ Tâm mà mày không rủ bạn bè đi với a` con này ác độc vừa thôi chứ !

Old 17-04-2004, 04:29  
KCnoodles

may` ơi , thông cảm cho tao nhé , cả nhà cả cửa tao và bà Hạnh chỉ có đúng 2 vé thôi , rủ mày đi thì cho mày ngồi lên lòng tao à ??? , với cả hôm đó chắc mày còn đang tí tởn với anh nào ý chứ , quan tâm gì đến bạn bè đâu !! :p

Old 17-04-2004, 06:43  
emchiyeuminhanh

ai lại nghĩ xấu bạn bè thế bao giờ tao chả đi cùng ai cả mà hôm đấy đi đông vui không thế , Mỹ Tâm hôm đấy xinh không hát những bài gì hả mày ( có anh nào đẹp zai hông )

Old 17-04-2004, 22:39  
yuna

có gặp Đăng Khôi và anh nào đó đi sau còn đẹp trai hơn nhiều nhiều lại còn cao nữa phê quá!!!
tui ko phải trong fan club nhưng nhờ mua hộ vé sướng quá!!!!

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan