Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 02-03-2004, 15:02  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Topic để bạn viết cho những người, những thành viên Klnet mà bạn yêu thích, nếu mà có nhiều thì tui tách ra lập topic riêng cho người đó, tại tui không biết ai ở đây, ăn khách

------------------------------
... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 03-03-2004, 21:58  
muuaahhz

KL$: 0.00

Thư gửi S:
Ngày đầu tiên mà hai đứa nói chuyện với nhau, anh có còn nhớ không?
Em thì nhớ rõ lắm, vì em là người add nick của anh vào mà. Em chưa bao giờ add nick của một thằng con trai không quen vào YM của mình, nhưng chắc tại trời xui khiến để hôm đấy em có việc cần hỏi anh...để hai đứa quen nhau một cách...không tình cờ đến thế...
Nói chuyện :"> được 10 câu thì đã mất đến 4 câu chào hỏi rồi...anh thực sự chẳng để lại trong em một ấn tượng gì...và có lẽ đối với anh em cũng thế....
Rồi được gặp nhau, cái lúc nhìn thấy anh sao mà...ngu ngốc thế, chẳng giống với tưởng tượng của em gì cả...anh ngu ngơ theo cái kiểu không fải giả vờ nhưng cũng không fải là thật..em cũng chẳng biết miêu tả thế nào nữa...nhưng lần gặp đầu tiên đấy chẳng quyết định được gì nhiều cho tình cảm của em sau này....vì anh chẳng để lại cho em cảm xúc gì cả...
..anh ở bên em...từng ngày từng ngày khi em được gặp anh, được nói chuyện với anh...anh dần dần đi vào cuộc sống của em, không tự nhiên cũng không gượng gạo, hình như cuộc sống thường sắp đặt cho người ta được hạnh phúc sau khi đã gặp rất nhiều buồn tủi....Những ngày chưa gặp anh em là một đứa nhí nhố, lóc chóc, gặp anh rồi em vẫn thế thôi....không biết bao nhiêu lần em đã định nói với anh rằng em cũng chẳng vui vẻ như anh vẫn thấy, đôi khi em vẫn buồn vô cớ, vẫn cô đơn...
...nhưng mà...cần gì phải biết điều đấy, anh nhỉ? Vì dù có biết hay không thì anh cũng vẫn đến với em, mang cho em bao nhiêu niềm vui và hạnh phúc. Anh ở bên em, cười đùa với em, miệng em bỗng nhiên nhắc đến tên anh nhiều nhiều nhiều, ở những nơi mà em tới, với những người mà em quen....
Nhưng em vẫn vô tư lắm mà,...vì em chưa yêu anh.....
.....Rồi anh giận em, em không thể hiểu được vì sao anh lại không nói gì với em suốt một ngày trời, em có linh cảm hình như anh không vui khi gặp em, không muốn nói chuyện với em nhiều như trước....kệ thôi, thằng bạn thân cũng hay giận dỗi như thế, rồi lại cười hềnh hệch với nhau thôi,...
...nhưng mà khác lắm, em chẳng làm được việc gì cả, đi ra đi vào, tay chân như thừa thãi, gọi điện cho anh nhưng anh làm sao ấy, không còn vẻ nhiệt tình của mọi ngày....em chẳng hiểu gì cả....em nghĩ đến anh....suốt một ngày....không làm một việc gì ngoài việc nghĩ cách để có thể hỏi anh lý do...
...em nhớ anh...hơn tất cả những lần nhớ....em không tự nói với mình là fải làm thế này thế kia, không tự cân nhắc về hành động như vẫn thường làm...em chỉ làm theo những thứ mà em muốn nhất...em nói với anh suy nghĩ của em...em sợ nếu để thêm dù chỉ một giây thì anh sẽ mãi mãi không còn ở cạnh em nữa....
...em đã yêu rồi...dù muốn hay không thì tình cảm ấy vẫn là thứ tuyệt vời nhất mà con người có được trong cuộc đời, anh nhỉ ?....
...em cảm ơn anh vì đã ở cạnh em, vì đã giận em hôm ấy :"> , vì đã yêu em....nhiều lắm...

Old 05-03-2004, 05:01  

Phá sản!

KL$: 0
Class: I (2001-2004)

Chuotbe !!! My sis! & Seamid!!! My bro!! \/

Em và chị chỉ biết mặt nhau bắt đầu từ hôm đi chia tay Alex và B_C, khi đó cũng chưa hề nói chuyện đc gì ngoài mấy câu chào hỏi xã giao , nên lúc đó cũng chưa có ấn tượng gì nhiều. Rồi dần dà về sau, chị em mình cũng add nick nhau biết nhau nhiều hơn, nói chuyện với nhau cũng nhiều hơn và gặp nhau cũng nhiều hơn, em tìm thấy ở chị 1 sự đồng cảm nào đó. Những gì em nói với chị dường như chị đều hiều, thậm chí là hiểu rất rõ . Cũng may là số chị em mình gặp nhau đc dễ dàng và thuận tiện nên càng có cơ hội nói chuyện tâm giao với nhau :”>. Cũng chỉ mới đây thôi, em mới thực sự quý và coi chị như một người chị gái thực sự . Em cảm ơn chị nhiều lắm! Vì chị đã sẵn sàng bỏ ra 3 tiết học để ngồi nói chuyện với em, chỉ bảo em nhiều điều . Em rất cảm động vì điều đó! Em cảm thấy rất có lỗi với chị nữa. Chỉ bởi chiều hôm đó thôi mà chị đã bị mất 1 bài kiểm tra, mà 1 học kỳ của chị chỉ có 5 bài :-s. Mong rằng là sẽ ko sao!!!

Anh Seamid thì em đã quen từ trước. Quen thì cũng chỉ là chuyện bình thường thôi, nhưng anh em mình lại thân nhau mới lạ chứ! Biết anh từ cái đợt hè, hôm đi với Alex, Ami, Hehe.. Nhưng lúc đó thì chưa nói chuyện với nhau, chưa add nick chat chit gì cả. Mãi cái đợt có việc cần nhờ, em mới add nick anh để nhờ anh xoá cho 1 topic thì mới bắt đầu nói chuyện trên net với nhau. Dần dà lại gặp nhau nhiều nên cũng thân nhau hơn :p. Nhất là từ cái đợt có chị Chuột nữa chứ . Mấy chị em thỉnh thoảng lại túm tụm với nhau, rủ nhau dao du thiên hạ , ngồi buôn dưa lên trên trời dưới đất. Mà đúng là số trời run rủi, 3 chị em mình lại có quan hệ lằng nhằng dây dợ với nhau nên lúc nói chuyện lại có nhiều cái để “bốc phét” với nhau . Tuy chị Chuột là người “to đầu” nhất hội, anh thì nhì, còn em thì bét, nhưng trông chả giống tí nào, thậm chí là trái ngược, thế mới quái . Chị Chuột thì đúng là benhuconchuot, trông vừa xinh xắn, dễ xương ... cái mẹt anh Seamid thì rõ là mún .. ping cho 1 phát . Anh lại còn galăng có tiếng, lại nổi tiếng bởi cái tài (hay cái tật) à ơi --> rất đáng làm anh trai em . Em rất khoái cách xưng hô chat chit giữa 2 anh em mình: Anh mì_em mì, dù chả hiều nhằm mục đích rì :p, chắc là phiên âm của “anh mày_em mày” ? May mà mẹt em mì cũng ko quá đỗi là già, để khi 3 chị em đi với nhau người ta lại tưởng em “to đầu” nhất :”>... .

Giá như em có đc 1 người chị cả như chị Chuột và 1 người anh trai như anh Mid thì tuyệt lắm nhỉ \/ (nói thế ko có nghĩa là em bất mãn với hoàn cảnh hiện tại đâu ). Để bao giờ thời gian rảnh dỗi hơn bi giờ thì lại tụ tập típ nhá!
Ot_ngot is offline  

Old 08-03-2004, 06:41  

Phá sản!

Mình thấy chủ đề này cũng hay đấy chứ ! Phải nói là Klnet hơn các diễn đàn khác ở chỗ mọi người khá thân thiện với nhau.
Nếu ai có tâm sự gì về một ai đó trong gia đình chúng ta thì cứ viết thật tự nhiên thôi. Thật sự là nhiều bài viết dài nên các bạn khác cũng chẳng mấy khi đọc được đến cùng nhưng mà người mình viết chắc chắn sẽ đọc hết và đọc kĩ, đó mới là điều quan trọng. Nói lên những suy nghĩ của mình như vậy rất hay đó. Cũng có thể những suy nghĩ đó chưa thực sự là chín chắn nhưng trong trái tim ta đã nghĩ đến điều đó, vậy mới tuyệt vời.
Chúng ta không nên tranh luận về việc có nên hay không nên viết nữa, đi vào chủ đề của topic hay hơn đấy !

From Alex: Đã xoá những bài ở trên, topic này không dùng để buôn, và nếu để noivề gia đình thì trong chia sẻ tâm sự có nói đến rùi
makilen is offline  

Old 30-03-2004, 10:17  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Gửi cô em,

Thực ra, anh cũng chẳng biết giới tính chính xác của cô nên chẳng biết nên gọi cô là cô hay chú. Nhưng theo những gì anh biết về cô: hay nhõng nhẽo, hay hờn giận bất chợt thì anh nghĩ anh gọi là tốt nhất.

Xem nào, anh quen cô được bao lâu rồi nhỉ? 20 tháng tức 1 năm 8 tháng vị chi là gần 600 ngày. Anh thật, kể từ khi gặp cô, đời anh khổ.

Trong tâm trí anh lúc nào cũng có hình ảnh cô: lúc ngủ, lúc ăn, lúc học.. và lúc vân vân, hình bóng cô cứ lởn vởn trong đầu anh. Ngày nào lên mạng, không được gặp cái mặt cô là anh lại thấy bồn chồn. Người ta nói, anh yêu cô cũng không ngoa. Anh đối với cô tốt như vậy, còn cô đối với anh ra sao. Cô nhõng nhẽo, cô giận dỗi. Cô có nhớ năm đầu quen nhau không? Cô giận anh bao nhiêu lần tất cả. Nếu dùng cả hai bàn tay để đếm thì cũng gần hết ngón đấy. Ấy là chỉ kể những lần cô giận anh hằng mấy ngày, có khi hàng tuần, còn mấy cái lần giận nửa ngày hay vài giờ thì có dùng thêm cả ngón chân cũng không đếm hết được.

Cô bảo anh kết bạn với cô anh sẽ quen thêm được nhiều bạn mới, sẽ học được thêm nhiều điều bổ ích. Mà công nhận cô cũng lắm bạn thật, đủ lứa tuổi. Mà tính cô thì thích buôn chuyện, đủ chuyện trên trời dưới đất. Nhưng anh nói cô đừng buồn, anh chả thấy anh học thêm được cái quái gì ở cô và lũ bạn cô, chỉ thấy tốn tiền. Anh không biết anh đã đốt bao cái thẻ Internet Card chỉ để được gặp cô. Nghĩ lại thấy mình dại. Nhưng không dại thì cũng không thấy được khi nào mình khôn.

Người ta bảo con trai yêu bằng mắt, con gái yêu bằng tai. Cái mặt cô anh công nhận hồi mới nhìn thì cũng xinh xinh nhưng càng ngày anh càng thấy cô xấu. Đôi lúc anh cũng ngán cô đến tận cổ, nghĩ bụng bỏ cô đi để kiếm đứa khác nhưng đời anh với cô có duyên hay sao ý nhỉ, những con đường anh đi rồi cũng đưa anh về bên cô. Chán không thể tả được.

Giận thì giận nhưng thương thì vẫn cứ phải thương. Mỗi khi cô bị thằng nào chửi, anh cũng thấy cay cay và lại phải đứng ra để bảo vệ cô. Nhưng cô cũng chả biết đâu. Ngay cả cái bài này anh viết cho cô, chắc cô cũng chả biết. Bởi cô là tất cả mà cũng chả là ai. Anh chỉ muốn đời anh làm sao thoát được khỏi cô cho nhẹ nợ, là anh sướng rồi. Thế mà cái việc tưởng như đơn giản đấy anh cũng chả làm được, đấy, mới nói thế anh đã lại gõ tên cô trên thanh trình duyệt rồi:
http://www.klnet.vze.com

X-(

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 31-03-2004, 20:55  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Mấy hôm nay online gặp anh chả bao giờ nói được gì nhiều...Hôm qua,thấy anh online..Nghe anh kể chuyện thằng bạn anh..thấy anh lại không vui...cũng không biết phải làm sao nữa..Dạo nay chả thấy anh cười..

Quen anh đầu tiên trên cái Klnet này là lúc anh đang bị gẫy tay ,không type nhanh được..còn em cứ gào lên Anh type như rùa Hai anh em ngồi tán hươu tán vượn..buôn lung tung...Nói chung,ấn tượng của em về anh,như mọi người,là 1 người vui vẻ,hài hước hay cười và tất nhiên là cả hay à ơi :-s
Quen anh được 5 tháng 14 ngày,lúc nào cũng nghĩ về anh như vậy..Chỉ cho đến bây giờ thì em mới biết..,như anh đã nói đấy Know nothing..Cứ tự coi mình như một người bạn của anh,1 đứa em rất yêu quý anh,mà thực ra,lại chẳng biết cái quái gì về anh hết,không nhìn thấy anh..
Dạo này,đôi lúc thấy anh vui hơn,lại chào em bằng cái kiểu :* như thường lệ,em cứ tưởng,rồi thì mọi chuyện đã qua..nghĩ rằng rồi từ đây,có lẽ anh sẽ lại được vui vẻ..rồi anh lại đùa cợt,à ơi như mọi khi.... Em lại know nothing rồi..như vốn dĩ em đã thế..

Có nhiều chuyện mà em không sao nói hết với anh ở đây...Thật ích kỉ vì đã chỉ nghĩ cho mình..chỉ nghĩ đến niềm vui của mình khi lại thấy anh vui vẻ mà không nghĩ đến những tình cảm của anh hiện nay làm sao có thể cười..

Xin lỗi anh,nửa năm gặp anh..quen anh..không làm được gì cho anh..Những rắc rối đến với anh em cũng chỉ biết đứng nhìn..chả bao giờ giúp được 1 chút gì..
Chỉ biết nói với anh hãy cố lên để đứng dậy và vượt qua...Mọi chuyện khó khăn hơn em tưởng..

Hôm nay là sinh nhật anh mà lại nói những lời này thật đáng trách....

Hy vọng kể từ hôm nay may mắn sẽ đến nhiều hơn bên cạnh anh..và những người bạn thực sự sẽ luôn bên anh trong suốt những ngày tháng sau này!

Và tìm thấy A person who was born for only you nữa

G'luck

Your little sis
Trang.
:* :* :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 02-04-2004, 11:03  
kawaii_sb

Gege, bài này viết cho anh này :p.

Em quen anh cung khá lâu rồi. Từ hồi em học lớp 10 thi` phải. Tất cả đều qua cái Mít. Hồi đấy anh em m` cũng chả có ấn tượng gi` về nhau sất. Mà em còn nhớ là anh suốt ngày bảo em kiêu (). Quá đáng quá thể (X-( ). Nói thế thôi, chứ em cũng chả hơi đâu đi thanh minh suốt đc. Kệ anh ().

Lần gặp mặt đầu tiên, cũng vẫn chả có ấn tượng gi` sất. Lần đấy là đi họp KLNet, trc khi em đi. Mà đấy là lần đầu tiên của em thôi. Anh đã nhìn thấy em trc đấy rồi. Ối mẹ ơi, chat ma` anh còn tả lại hôm đấy em mặc cái gì, đi dép màu gì, lại còn đeo nhẫn ở ngón trỏ nữa chứ. Dã man thế. Anh ơi, hôm trc anh hỏi em về cái nhẫn đấy, nhớ ko? Em mất rồi . Nói với anh rồi mà. A`, em mới có nhẫn mới đấy, chưa khoe anh thi` phải .

Từ hồi sang đây, em chat với anh n` hơn. Càng ngày càng thân với anh hơn. Anh cứ bảo là em hay anh, chằng vì lí do gi` cả. Nhưng ko phải thía mà :">. Em lại còn hay dùng icon để trả lời, chứ ko buồn type chữ nào. Đấy là n~ khi anh trêu em . Hehheh, mỗi lần anh dỗ em, buốn cười lém cơ ( :">). Anh cứ bảo là em hay bắt nạt anh, nhưng anh vẫn gọi em là "bé ngoan" (:">). Đúng rồi, lúc nào em cũng là bé ngoan, anh nhi . Mỗi lần em bảo là em đang tức cái gì thì anh lại hỏi đứa nào dám làm bé ngoan tức .

Em là đứa lôi kéo anh vào con đg` chat chit. Có lần anh chả bảo em là em là ng` anh chat n` nhất còn gi` ( ). Khổ thân anh . N` khi em mải xem phim, anh cứ gọi em í ới 1 lúc. Như lúc nãy này. 1:37am, thằng bạn em tự dưng ngứa tay, gọi cho em. Em chạy vào nghe call thi` thấy 1 đống mes :p. Lúc này, em đang viết bài cho anh, nhưng anh ko biết đâu. Có lần em bảo là em viết về anh, anh bảo là anh sợ lắm, đừng làm thế, bâyh thi`... .

Anh vẫn hay gừi flash với animated cho em nữa. Cái nào ko gứi đc, bị firewall thi` anh đều có gắng gửi đi gửi lại. Thậm chí là qua mail. Mà cái network anh đang dùng cũng tệ hại lém cơ. Mỗi lần cần vào check mail hay xem ảnh của em la` cả 1 sự cố gắng, nỗ lực lớn lao. Thế mới biết anh tốt với em thía nào :">.

Em chưa baoh thấy anh tức em cả. Chỉ duy nhất có 1 lần, mới cách đây mấy hôm thôi. Anh X-( em, em hòi thì vẫn bảo là bt. Chat thì cụt lủn, em biết mà. Thế nên cũng chẳng dám đùa, chằng dám anh như mọi lần nữa. Hôm sau anh lại vào gọi em như bt .

Mấy hôm nay em còn dở chứng học tiếng TQ nữa chứ. Hết bọn bạn em, rồi anh lại dạy em. Mà anh hay em lém, lúc đấy em vừa :">,vừa X-(, lại phải anh ( ). Mà em giỏi nhờ, anh công nhận đi (:p).
Em bảo từ nay em gọi anh là gege, nhưng anh bảo là gọi "anh" nghe hay hơn .

Anh ơi, em bảo này.
Ni shi hao gege :">

Old 03-04-2004, 01:57  

Phá sản!

Class: A2 (2003-2006)

Trong KLNET này ,2 người mà em thấy rất fục và thích tính cách có lẽ là chị RĂNG và chị ALEX.
Chị ALEX ,em thấy rất mến chị vì lối sống tình cảm và sự chín chắn trong suy nghĩ của chị về mọi vấn đề của cuộc sống, những bài viết của chị cho em thấy chị luôn là con người biết yêu thương ,biết quan tâm đến người khác.
Chị RĂNG ,em thấy rất fục chị về tầm hiểu biết sâu rộng ,khả năng diễn đạt cảm xúc ,những bài viết của chị hầu như đều rất có ý nghĩa và rất nhiều lần đã làm cho em fải suy nghĩ.
Có lẽ một con bé như em sẽ fải học tập các chị rất nhiều.
jogbull is offline  

Old 05-04-2004, 09:04  
chazy_chaz

Anh có biết annh là 1 trong những ng` ma em quí nhất ko X-( mà sao anh nói về em như thế hả,okie,anh muốn nghĩ gì thì nghĩ ,làm gì thì làm,nhưng anh fải biết là từ trước đến giờ anh rất tút zới em,cứ lúc nào em cần acc chùa thì anh lại cho em ko những 1 mà fải đến 2-3 cái 1 lúc,chả bao giờ em dám quên ơn anh đâu vì ko có anh chắc em ko vào được net từ lâu roài.MÀ SAO ANH DÁM NÓI EM THẾ KIA HẢ X-( ,nói chung là chả muốn nói gì hơn,sau cái vụ thằng buratino thì anh với alex cũng coi như là kẻ thù với em roài,em cũng dek cần,em lock thằng kia vì nó kâu bài,mà đấy là em thấy no kâu theo kiểu wá đáng thì em lock,chứ chả fải vì em muốn chơi anh 1 quả,anh muốn có quyết định trái ngược thế nào cũng được nhưng chuyện này là chuyện #,còn nếu anh hay dỗi thế thì tuỳ,riêng cái việc anh với cả chị alex để yên cho thằng kia kâu theo kiểu "1234","kickkk" đã làm em buồn+chán roài,ý kiến của anh trong bảng phong thần thì ko sai,nhưng có fải là ai cũng post như thằng kia đâu ???ah cứ nghĩ lại đê X-(

***đấy nhá,bài này ko có 1 kâu nào chửi hay xúc fạm,thử so sánh với bài của anh xem , em zới anh (cả alex nữa) tư hôm nay coi như là bye absolutely luôn X-(

Old 08-04-2004, 03:46  

Phá sản!

[color=purple]Lũ nhóc ... Sao giờ thấy biệt tăm biệt tích thế hả ? Tụi bây đúng là "vang bóng 1 thời" ... giờ chẳng lẽ lại trở thành "1 thời tàn lụi" ... Mấy nhóc lớp A3 chị biết đc 1 số, 3 ku Catboy, Fan với cả Beckham... , nhưng cũng chỉ thân nhất là thằng Bẹc thôi ... mấy chú còn lại chị chỉ biết sơ sơ... thôi thì nhân tiện cho chị phát biểu vài cảm tưởng về thằng Bẹc phát nhé ...

, Beck này! Chú với chị add nick nhau sau vụ họp 4rum năm ngoái nhỉ , trc đấy mấy hôm chị có lượn qua khu Trang Ảnh klnet, thấy Catboy up ảnh mấy chú lên, nê khi mới nhìn mẹt lúc ở cổng trường chị đã nhận ra chú rồi , căn bản lúc đấy chị cũng hơi hơi ấn tượng về chú ... trông rõ khôi ngô, tuấn tú, hì hì , (:"> chưa??? ) đùa chú tí thôi, tại hồi đấy chị khá ấn tượng với cái chữ ký với cả Tuyên ngôn của chú trong klnet nên... :"> . Sau buổi gặp đấy, chú lại cho mấy câu nhận xét về chị (chị là chị cú lắm đấy nhá )... nhưng thôi , bỏ qua đi, cũng nhờ đó mà chị em mình quen biết nhau, rồi thân thiết nhau nữa :"> phỏng? ... Cảm nhận về chú thì ... tẻ con lém chú à , thế mà cứ học đòi tỏ ra người lớn chín chắn hơn người ... Ấy đấy ko phải chỉ riêng chị nghĩ thế thôi đâu nhá , chú cứ thử hỏi mọi người xem ý kiến của họ có khác so với của chị là mấy ko?
Thế mà cũng gần tròn 1 năm rồi đấy, chú nhỉ? Chị với chú đc cái cũng hay gặp nhau, liên lạc với nhau cũng dễ dàng... nên chị thấy dạo này chị thấy chú có vẻ đẹp zai ra , cao hơn nhiều thì phải ? Mấy bữa trc gặp chú, nói chuyện chả hiểu sao chị cứ phải ngóc cổ lên để nhìn cái bản mẹt chú :">, mà chị nhớ là trc đấy mấy tháng chị có phải thế đâu ... Cố gắng lên chú nhé ! Sắp đạt dáng tuyển rồi đấy chú . Đấy là vấn đề chiều cao thôi , chứ còn về cái bề ngang của chú là hơi bất ổn đấy nhá , chú phải làm thế nào để tăng cường cả chiều ngang lẫn chiều dọc chứ , chị mà ko quen biết chú trc, chắc bây giờ gặp chú chị đã thốt lên câu: "Dáng chú đẹp... ko nghiện thì... phí" ... ;; Thôi, chị mà nói nữa lại liên tưởng lung tung :">, hi` , cứ thế nhé ... đấy gọi là chút cảm nhận ... Chỉ cần biết là chị quý chú lắm, em trai chị ạ!
Ot_ngot is offline  

Old 18-04-2004, 23:30  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

hờ, tao thấy chưa có topic về mày nên lập cho mày một phát
Tao quen mì lâu chưa nhẩy mới được có mấy tháng thôi muh Hồi còn ở NTT, ấn tượng của tao về mày là thía nào nhẩy ? Uhm, một con bé trông ngầu ngầu tao hồi đấy thấp cổ bé họng nên cũng hơi sợ sợ mày ( nghe hơi ngu ngu nhấy ) Nhưng muh sau này chơi với mày thấy mày cũng hiền hiền ko tinh-x-vi như tao tưởng LẠi còn khá tốt giúp bạn bè nhiệt tình fết ( mặc dù ko fải giúp tao ) Chat với mày suốt, (ko có mày chắc đêm đến tao chả biết chat với ai _nghe kin wá .... hình như chưa nói chiện với mày tử tế được một lần nào, chỉ toàn nói đúng được một câu chào mày mí lại cười hum nào fải nói chiện với mày mí được
Hì, cảm ơn mày vì đã đưa cái quà cho tao Àh, mí lại cho tao chừa cái tật nhận xét lăng nhăng về một đứa khi mà chưa biết kí rì cụ thể về đứa đấy
Àh, nhân thể kiện cáo mày luôn /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> sao mí bài của tao trong 03 06 cái chỗ muh điều ước lại bị xoá ko thuơng tiếc thế huh? Mà theo tao thì những bài đấy tao ko hề câu, chỉ viết ngắn thôi
Thế nhá, chúc mày vui vẻ
Witch_SM is offline  

Old 19-04-2004, 00:14  
chazy_chaz

hê hê,Trang ơi,tao cũng định viết bài về mày lâu lắm roài,vì đọc trong cái "viết về gia đình" thấy thương thương,he he,tao zới mày thì còn lạ rì nữa nhỉ,học zới nhau hồi cấp 1,mà lớp 5 mày lại ngồi ngay sau tao,he he,hồi đấy chả hiểu mày làm gì mà chuối thía đứa nào cũng tặng quà nhau,ai ngờ mày làm cho tao 1 quả to oạch vãn giữ nè .Hòi đấy mày suốt ngày bị tao zới thằng Hoàng Linh trêu là "bà la sat" nhẩy vì đen wá mà,sang cấp 2 tao cũng ko rõ mày lắm,chỉ thấy tự nhiên nó hơi đú đú :p mà cứ gặp nhau là mày bắt tao chào roài gọi là chị,kon khốn nạn hê hê giờ tao bắt mày gọi là anh roài ,mà ai ngờ cấp 3 lại gặp mày thế này,kông nhận kon này tốt thật đấy,nhiệt tình nữa trong cái vụ valentine hôm nọ ý nhờ,rùi còn cái vụ cho tao vay 100 mà chưa biết bao giờ giả .Trang à,dù bố mày có thế nào hay nhà mày có chuyện gì thì cứ cố mà sông nghe chưa mà hôm gì fone mày cũng thấy đấy,rồi sẽ có lúc mày nhận ra mày yêu bố mày thế nào.Thôi cứ zui zẻ như bây giờ đi nhá.Keep it Up!

Old 19-04-2004, 21:15  

Unverified Member

KL$: 70

Mid ơi, thi tốt nhá !!! :* :*
chuotbe is offline  

Old 30-04-2004, 19:41  

Phá sản!

Hehe... hôm nay 30/4, 1 ngày đẹp zời, tự nhiên phải lang thang ngoài đg từ sáng sớm... :-s, ko còn chốn nương thân nữa . May thía [-o< có hàng net đã mở cửa , thế là lại gặp ấy rùi :* :* :*, sướng wé \/. Trong cả cái lít nick của tớ i giờ ngoài tớ và 2 cái nick bị treo, chỉ còn có mỗi nick ấy là đang sáng thôi .

Mí hum trc tụi mình mới gặp nhau, tớ vẫn còn đang dồi dào cảm xúc để viết 1 bài cảm nhận về ấy trong klnet này, để khi viết xong thì send link cho ấy, , vì tớ biết là ấy bây giờ chắc sẽ ko vào klnet nữa . Nhưng bi giờ lại gặp lại ấy nữa, cảm xúc lại càng tuôn trào hơn ...

Để nghĩ lại xem nào , tớ và ấy quen nhau trên klnet, ấy nhỉ ? Đơn giản chỉ là hồi đầu tớ và ấy toàn cãi nhau :p (nghĩ lại thấy trẻ con quá :-s), rồi bỗng dưng có 1 hôm, ở nhà, tớ đang táy máy làm cái rì đấy trong klnet thì ấy nhảy vào ( hì hì), lúc đấy đã 3g vn rồi mừ, nhìn thấy cái nick có con số quen quen tớ đoán ngay là ấy (hí hí). Rồi tụi mình chat chit với nhau đc 1 lúc thì tớ bị bắt đi ngủ , chán thế, đang nói chuyện rôm rả mà... Thế đấy! Từ đấy trở đi thì tớ và ấy lại hết tranh luận với nhau trong 2 cái board lớp tớ và lớp ấy nữa nhỉ :* (nghĩ thử, nếu tớ và ấy mà còn tranh luận nữa chắc tớ cũng... đầu hàng /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>, tớ chỉ to mồm đc lúc ban đầu thôi :"> ). Đc hết năm lớp 11 thì ấy lại ít vào klnet hẳn, bây giờ thì gần như là hết rồi nhỉ . Kể cũng tiếc, nhưng ko sao, tớ và ấy vẫn còn chơi với nhau (ko hitle nhau là đc :p), tuy cũng mất 1 thời gian dài tớ và ấy biệt vô âm tín với nhau (vì chênh lệch giờ onl ), dạo gần đây thì lại hay hay gặp lại :*. Lâu ko nói chuyện thấy nhớ thế :p! Tụi mình 1 trai 1 gái mà buôn với nhau cứ như 2... chị em ý nhở (chắc ấy là chị, tớ là iem :p :"> ). Ấy dạo này trông cũng khác hồi trc nhiều, kể cả cách nói chuyện cũng hơi hơi (1 chút xíu xìu xiu) khác hồi trc, bi giờ thấy người nhớn, mà chững chạc hơn hẳn , ko còn trẻ con mà "kì nheo" với tớ nữa :p, hay nhường tớ phết :p...

Rồi còn gì nữa nhở? Tụi mình lại tâm sự, kể chuyện ngày xửa ngày xưa, kể chuyện hồi ấy ở VN, hồi nảo hồi nao... heheh, ko ngờ ấy cũng lãng mạn, mí cả tâm lý phết :p. Tớ và ấy còn có giao kèo với nhau, ấy nhớ đấy nhé! Tớ hứa danh dự là tớ sẽ thực hiện điều đấy. Mà ấy yên tâm đi , ko có cái chuyện ngày ấy về tớ lại vác con tớ chạy ra chào ấy 1 tiêng chú đâu, ko có đâu ... :"> Chắc cũng còn lâu lâu ấy mới về nhở? Nhưng tớ cũng xin nhắc nhở trc về cái phần... hành lý khi mang về , khi chat quên ko nói :p... Thế thôi nhở? Mục đích của tớ đã hoàn thành (nhắc khéo ấy đó :p ) ... Chờ ngày ấy về!
(^_^) (T_T) (+_+) (*_^) ($_^) (*__*) (@^_^@) (^.^) (-_o)
Ot_ngot is offline  

Old 09-06-2004, 04:28  

Member

KL$: 110
Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

Ông Love Story ạ!
Cái topic của ông trg Làng Klnet bị lock rùi, nên tui post vào đây, ko bit ông có bit đg` mà đọc ko. Nhg ko sao, nếu "có duyên có số thì sẽ vồ lấy nhau", hé.
Tui đắn đo mãi, ko bit có nên vit cho ông ko. Đến khi quyết định vit rùi thì lại ko bit vit thế nào để ông ko tự ái mà ko tự kiêu. Chà, khó fết!
Thui, cứ vit cho ông cả hai, vừa đưa ông lên dời rồi lại ném bịch ông xg', cho thay đổi ko khí chứ, :p
Hồi trc, sao mà tui ghét ông thế!Hay tại ông với tôi có tiền sử "choảng" nhau trên mạng. Nhg mà cũng tại ông ý, câu bài như điên trg box a1, làm mất đi tiếng thơm của tui, đã để cho ng` ta câu bài linh tinh, ko bit wản mem. Mà ko ~ thế, ông đâu có chịu ngồi yên 1 chỗ, lại còn chui vào khắp các ngóc ngách của klnet mà câu bài, mất hết hình tượng a1(cái mà vốn ko có, hè hè). Thế có đien ko cơ chứ, lúc ấy đến lớp tui chỉ mun vặn cổ ông, may mà mình còn bit kiềm chế . Mà tui nghĩ chắc hồi đó ông cũng ghét tui lắm, còn lập cả topic" Đả đảo lucchoang"nữa cơ mà!
Nhg ông ạ, hoà bình lập lại rồi thì fải, thời Mỹ với Iraq qua rồi. Đấy là nhờ cái vụ đi tham wan đấy. Nhờ nó mà tui có dịp tiếp xúc với ông nhìu hơn, tui thấy ông ko như tôi nghĩ hồi đầu, nhã nhặn fết(hí hí), hơi bị "vô lăng" đấy. Có fải ko nhẩy, . Ít ra thì chơi cũng tốt, làm bạn đc. Đấy, thế đấy! Bây h thì ông fải cảm thấy vinh dự lắm nhé, vì tui đã coi ông là bạn, maybe close-friend, để xem ông có đủ tư cách ko đã :p
Tui vit lâu lắm rồi, tại vit 1 lần, ấn nhầm nút, lại fải vit lại, chác vit thế nè là đủ đấy, stop here, oki

Con yêu mẹ của con lắm lắm :*
lucchoang is offline  

Old 12-07-2004, 02:44  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

Cái bài này post suốt từ đầu tháng 6 mà giờ mình mới được vào xem
(Lục này ích kỉ thật X-(,chả nói gì với tui cả ),nhưng mà càng đọc bài viết của Lục càng thấy cảm động [-o<,lâu lắm rồi kể từ cái topic siu câu bài trong làng Kl bị lock (lão mod nào bố láo thật ),chả có đứa nào vít gì cho mình cả,mà bọn nó toàn vít xấu thôi ,láo thế.Không ngờ hôm nay Lục_ban tốt của mình lại vít 1 bài very good như thế ;-(,xúc động quá cơ -> ),cám ơn Lục đã nói tốt (dù là đúng như thế ),nhưng mà cái đoạn viết xấu cũng kinh lắm cơ (Lục này đáng ghét thế cơ chứ ).Nhưng mà cũng chẳng ngờ là tại mỗi vụ đi thăm quan tui mới trở nên tốt lạ thường như thế (mình thì thường ngày vẫn luôn tốt cơ mà :-(( ),nhưng dù sao cũng cám ơn Lục nhiều,vì đã viết 1 bài dài và ít ra cũng có nhìu câu nói tốt về tui,CÁM ƠN.

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 14-09-2004, 10:58  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Ừm,vì các bài viết gần đêy biến mất hết,nên tao mới có dịp đọc được bài 2 đứa viết cho tao

@ Em Giang,chị Giang,anh yêu của em

Tuỳ tâm trạng mà tao với mày xưng hô mỗi lúc 1 kiểu^^Tao thực sự rất quý mày G ạ :*
Gần đây tao với mày mỗi lúc 1 thân hơn ngày trước!
Tuy giờ tao k ol đêm nữa!Nhưng tối naò tao cả mày cũng nói chuyện với nhau rất nhiều^^...Đủ các thứ chuyện linh tinh Nhưng...gần đây nhất thì toàn là chuyện tình cảm :">
Các cháu nó đang nhớn mà :"> hehe :"> :">
Tao thì bị cái hay quên ,nên những cái chuyện mày nói là tao giúp đỡ ,cả làm cho mày chừa cái tật gì đó Tao quên hết roài T_T
Hưk, có người nghĩ tốt về tao mà tao lại k nhớ ra tao đã làm được việc tốt gì T_T Phí quá'^^

Thực chất,k phải tao cố tình k nhìn thấy nhưng cái tốt của tao,như mày nói,đâu.. ..Tao thế nào tao biết chứ...Thấy mình nhiều cái tồi tệ lắm Nên,chưa bao giờ yêu quý bản thân
Và có lẽ,bây giờ tao mới nghĩ ra,chính vì thế mà tao k đủ tự tin để đối diện với .
Bản thân tao còn k yêu quý tao,thì ai có thể thương yêu tao đây,hả mày?

Nói với mày,thì có nhiều chuyện để nói lắm ...Nhưng bây giờ,tao lại chỉ muốn nói về chuyện của tao thôi --------> Ích kỉ k ^^ :"> :">
Thực sự,mày cả tao chưa hẳn là bạn thân,cực thân--->nhưng mà là bạn tốt ^^,cực tốt Mày là người tao luôn tin tưởng,trong mọi việc....Và là người đầu tiên tao kể cho về _Firstlove ,'n love at the first sight của tao
Vui lên đi em
:*

-------------------------------------------------

@ V,chaz
Tao giận mày được 1 tháng rồi....Ít hơn,hoặc nhiều hơn thế..Tao k nhớ rõ lắm!
Tao chỉ biết là tao giận mày
Thực ra cho đến bây giờ tao vẫn chưa hiểu là hôm đấy mày cả tao đã cãi nhau vì cái gì nữa!Nhưng có lẽ là có liên quan gì đó đến em rpp của mày...
Vì sau đó mày còn hớn hở paste lại cho em rpp xem đoạn mày và tao chửi nhau cơ mà ^^ K,chính xác là mày chửi tao Còn tao,đến tận bây giờ vãn không hiểu Là vì cái mk gì nhỉ

Thực ra thì tao vốn biết mày là người thế nào.Cả tao,hay pino đều biết Biết thế nên đành chịu^^ Vì mày cũng tự nhận như thế mà^^
Nhưng nhiều lúc tao thấy mày đi hơi quá đà rồi đấy Tao,hay bất cứ ai,k phải món đồ chơi cho mày,để mày tức lên thì chửi bới vô căn cứ Rồi mày vui,mày buồn,tất cả tao đều sẵn sàng giúp mày,chia sẻ với mày Vì đơn giản,tao nghĩ,tao là bạn mày
Hay là không phải thế
Hay là chẳng qua tao và mày là những con người xa lạ tự nhiên nhìn thấy nhau trên đường mà thôi
Chắc k phải thế chứ

Nếu thế thì mày thực sự coi tao là cái gì Là thứ để mày có thể sau 1 đêm,ngủ dậy và quên mất tên tao là gì ,quên mất sự hiện diện của tao,quên mất tao và mày đã từng biết nhau,phải không???
Tao đã luôn nghĩ mày và tao là bạn
Và mày thì .... Tao cũng k rõ nữa

Tao k định nói với mày những điều này Vì với cái tính khí của mày,tao biết thừa mày sẽ chẳng suy nghĩ lại những gì mày đã đối xử với tao ,mà còn tức điên lên và làm 1 bài kiểu như là thực ra mày vốn chả coi tao ra cái gì
Có thể lắm chứ...
Nhưng...tự nhiên đọc được cái bài mày viết cho tao,cũng lâu rồi ,thì tao lại muốn nói với mày
K phải trách cứ mày Mà là mong mày biết,thế thôi!

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 21-09-2004, 00:54  

Phá sản!

Thứ 6 ngay` 13 ...trời mưa tầm tã !
Chưa thấy ai viết rì cho pp cả nên con viết cho pp nhá ! Con và pp gọi nhau là pa _con từ bao giờ ấy nhỉ .Ko nhớ nữa nhưng chỉ biết rằng từ hồi đấy đến giờ người " luôn lắng nghe , luôn luôn thấu hiểu " mọi chuyện của con là pp :">
O:-) Chuyện với Híp có lẽ đến h con cũng ko quên được nếu như ko có pp chia sẻ .Nhât là cái khoản 1 tuần liền sáng nào cũng ca mấy bài não nuột chia tay chia chân cho con nghe (pp hát ko đên nỗi tệ đâu chỉ mỗi tội là toàn thay hết nhạc của nhạc sĩ thôi ) Ngồi nghe pp hát mờ bao nhiu chuyện về híp con quên sạch sành sanh chỉ căng tai ra nghe xem bài này pp hát sai bao nhiu fần trăm nhạc /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>
Ko nhớ là mỗi lần pa_con mình chat với nhau thì chat những cái rì mà xiền điện thoại nhà con cứ tằng vù vù thía .( xót ruột lắm cơ ) :-s Hình như là kể đủ mọi loại chuyện , từ chuyện ngày xửa ngày xưa dến chuyện ngày nảy ngày nay hén .Nói chuyện với pp nhìu khi thấy pp người nhớn quá .Suy nghĩ + phát ngôn chả giúng thằng ku 17 tuổi tí nào ( thế mới làm pp naxd được ) Con rất ghét khi pp goi con la` " Thần điêu ..." (xinh xắn thế này mà goi là thần điêu thì ma nào nó rước con gái ông đi ) Đề nghị pp quên ngay 2 từ ấy đi nhá
Hum ni bao nhiu cảm xuc dâng trào bay đâu hết đâm ra bài phát biêu cảm nghĩ về pp nó ko được lâm li bi đát , day dứt lòng người lắm .Thôi để bao h con chữa xong cái máy sấy thì lên post cho pp bài khác :p
iu ỉn pa nhìu như 3 nàng tiên iu ỉn pa :*
nguyetanh1612 is offline  

Old 26-09-2004, 17:19  
sieu_quay_89

Mini à, chán quá mày ạ !
Hôm nay mày out sớm quá, tao chẳng nói gì được với mày, thôi thì tao viết về mày trên klnet vậy nhé <vì tao chẳng quen ai ngoài mày mà>. Dù sao thì mày cũng là đứa giới thiệu cho tao vào diễn đàn này ,không thì có lẽ đến năm lớp 12 tao cũng không biết mất . Chán quá mini à, cùng vào kim liên mà bọn mình không được học cùng nhau nhỉ, đã thế lại còn một đứa học buổi sáng, một đứa học buổi chiều nữa chứ. Chán quá mày ạ !
Dạo này lang thang trên kl net, tao chẳng gặp được một đứa nào lớp tao mày ạ, có khi cả lớp tao chỉ có mỗi mình tao là thành viên của klnet thôi ý. Bọn nó dân chí thấp nhỉ . Mày à, chắc mày không đọc được bài viết của tao đâu nhỉ, mà tao cũng không muốn mày đọc được , vì chuối lắm :p :p :p
Mày ơi, cám ơn mày nhé, vì mày đã giới thiệu cm cho tao
Thôi tao phải về đây, mày phải cảm ơn tao đi tao viết về mày hay và xúc động thế này cơ mà, tha hồ mà phổng mũi nhé

Old 04-10-2004, 17:58  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Illi thưn mín
Hum ni nhưn dệp sưn nhựt ăn êm cớ vềy nhời mún tưm sự dzứi ăn
Đều tưn,CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH :* :* :*
Thớ hêy lè CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM :* :* :* :”>
Típ thêu lờ hơi chứm xún doòn gặt đừu doòn vứt hêu

J/k :p

Anh
Có thể nói là hầu hết đưá 03-06 nào cũng biết anh Và anh chẳng có gì giống kẻ hide face chẳng có gì mystery cả Mặc dù nói thật ra thì 2 anh em mình có đâm xe hay chửi nhau đánh nhau chém nhau :p ngoài đường thì cũng chả biết À k anh thì biết em chứ em biết anh là thằng nào đâu Chỉ có V. tả cho em là mặt anh rất chi là bầu bĩnh nhìn chỉ muốn tát cho phát (vế sau là em bôi vào )Sáng mai ức chế ra trường xem mặt anh bêy giờ chứ lị
Thân bài là anh em mình là anh em tốt :*
Anh em thì phải tốt với nhau chứ anh nhỉ Giống như anh em mình Nhưng mà về anh thì em chỉ túm lại dược tất cả trong 2 từ là Anh Tốt ,thế thôi Vì cũng chả hiểu gì nhau nhiều hơn được cái chứ Tốt đấy ^^ :*

Kết bài:Chúc anh thi đỗ BK [-o< sau đấy chuyển nghề gia sư cho con em dốt nát nầy
:* :* :* :* ----- :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 04-10-2004, 20:42  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Cheer thưn mín :-x <bắt chước màn mở đầu phát>
Thx nhóc nhé ^^ Iu nhóc quá ^^

Happy birthday to nhóc sinh nhật vui vẻ nhé
Năm nay là nhóc Cheer 16 tuổi ^^ chúc nhóc càng lớn càng xinh Khoẻ mạnh giỏi giang <định chúc nhìu lắm nhưng muh anh Illi văn kém kô diễn đạt được ^^ Túm lại là anh chúc nhóc mọi điều tốt nhất ^^ >

Thx nhóc Chia em Tốt ^^ chúc sinh nhựt zui zẻ ^^
P/S:
Anh Illi định viết nhiều cơ. Nhưng muh kém quá chẳng bít diễn tả thế nào đành vít thía này ^^ nhóc iu hiểu là anh quí nhóc lắm nhé

À.. ờ... ờ... người ta bảo là "của ít lòng nhìu" nhỉ ^^ anh Illi với nhóc là lòng vô tận, nhểy

P/S típ sao đứa 03 06 nào cũng bít anh ah :O

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 04-10-2004, 23:13  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Ăn Ini thân mín !
Hum nay nà ngày 4/10 ngày phòng cháy chữa cháy và cũng là ngày sinh nhật của anh zai MẶc dù bi h đã là 11h gần 10 ' theo h VN *nghe cứ như mìn ở abroad* , và cũng có thể nói em witch là đứa cuối cùng chúc mừng SN anh Mong anh một sn zui zẻ ( chắc bi h cũng đã ăn chơi phè phỡn chuẩn bị tinh thần đi ngủ òi )
Thực ra hum nay lúc Cheer nó viết xong thì em cũng định chúc anh một bài luôn But lúc đoá tiếng papa lảnh lót bên tai và tiếng tờ báo thúc dục em nên đành fải rời con PC yêu quý Bi h mí có thì h tiếp chuyện + chúc anh Ini SN zui zẻ .... Mà kế hoạch thế nào đấy, thấy hình như anh mí cheer định tổ chức cùng nhau huh...
Uhm cũng giống như cheer em cũng thấy anh zai là một người anh tốt Thỉnh thoảng on nhai thì chat chit roài trêu lung tung zớ zỉn Và cả mấy zụ máy tính nữa ^^ Vô cùng cám ơn anh Ini ạh
Chúc anh thêm tuổi mới thi đỗ BK Truyền đạt kinh nghiệm cho đời sau học tập và nối dõi ^^
E gái
Giang
Witch_SM is offline  

Old 05-10-2004, 12:46  
buratino

chào đ/c Illi,
Hôm nay mới đòi lại đc laptop để post bài chúc mừng đ/c dù hôm nay đã là 5/10 nhưng tui vẫn thay mặt toàn đơn vị chúc đồng chí thêm 1 tuổi mới nhiều may mắn hơn.chúc đ/c có 1 năm học cuối cấp nhiều niềm vui và niềm vui lớn nhất sẽ đến với đ/c vào tháng 8...anyway gudluk m8

Old 05-10-2004, 22:22  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Chia iu wý của tau
Hình như dạo này tao thích chúc mừng sinh nhật vào buổi đêm Hum qua cũng giờ này ngồi post bài happie birthday cho lão Illi :p Như kiểu ban đêm cảm xúc tuôn trào ko kìm nén được :p
Hum nay lúc đứa trực nhật lớp tao nó viết Tuesday October 4th tao đã lên cãi bằng được hum nay là mùng 5 Àh, sinh nhật cheer :p
Uh`m, tao mí mày đúng là lắm chiện để nói CÁi hum gọi đến nhà mày tao tuởng ko có chiện gì nói cuối cùng buôn như gì :p Âu đoá cũng là duyên trời định Uhm nếu lão Illi là anh tốt thì tao mí mày cũng là bạn tốt Quá tốt ý chứ :p Iu lắm
Sinh nhật chúc mày zui zẻ trẻ khoẻ duyên dáng xinh đẹp học hành tấn tới ... ui túm lại là chúc mày muốn cái gì thì điều đoá sẽ trở thành hiện thực ( nhớ ước một điều cho tao :p ) Remember tao luôn là bạn của mày.. Mấy hum ko thấy mày onl nhỉ... có gì bí wá thì nhắn bọn nó nhá... để tao còn biết đường đi SN mày chứ
Pai chị Cheer iu wý
Giang
Witch_SM is offline  

Old 06-10-2004, 18:08  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
Class: A1 (2002-2005)

ờ hi Illi chúc mừng sinh nhật ku nhé
sao tao chưa được ăn gì vậy
mà phải khao anh em 1 chầu war 3 ở @ net chứ nhỉ
ra đấy dập illi 1 trận để chúc mừng sinh nhật
bé Illi cuối cùng đã được 17 tuổi rồi
anh chú sắp 18 rồi poor Illi

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 06-10-2004, 20:26  
RG Female

Member

KL$: 259
Awarded 1 time(s)
Sent 1 thank(s)
School: Bông Sen Vàng Giữa Lòng Thành Phố
Class: A1 (2002-2005)

hehe, đồng chí Illi "mơi" tớ vào đây chúc mừng sinh nhật, ừ thì chúc , mất gì của bọ :p
chúc mày sinh nhật dui dẻ !
hết !
hehe, tại tao không quen dài dòng lê thê, nói túm lại là chúc mày tất cả những gì tút đẹp nhứt nhá, được hông ? ^^
P/S : mày ơi, nhờ mày mà tao mới thấm thía câu "không thể đánh giá con người qua vẻ bề ngoài của họ được" đấy , nói chung nà mày cứ phát huy đê

and so it is
just like you said it would be
life goes easy on me

most of the time...
RG is offline  

Old 07-10-2004, 18:44  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Thx A1 friends very much :-x Luv u forever ^^
Hôm nay kô đi sinh nhật tao vui lắm ^^ ra trường tìm nhưng kô có ku nào ở trường là ở KLNet cả T_T

@ RG: câu của mày ý nghĩa gì thế vẻ bề ngoài với bên trong tao cũng như nhau mà
@ Tuth: chiều nay lúc bố đứng trước chỗ rạp Dân chủ thấy Tungbo the noob đạp xe qua, nó bảo nó vừa thắng chú à Sao ku 18 đấy ? Đúp 1 năm

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 04-11-2004, 16:03  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

vợ yêu của anh
anh quen em từ bao giờ nhỉ có lẽ chỉ mới được 2 hay 3 tháng, mà có khi còn ít hơn thế àh, chính xác là từ hôm họp klnet hôm 15/7 . tình cảm anh em mình thì chưa thể nói là sâu sắc được. nhưng em biết không, anh quý và yêu em lắm vợ yêu của anh ạh
hôm anh em mình gặp nhau hình như chẳng nói chuyện mấy :"> anh chỉ ấn tượng em là "con bé trông cá tính ghê" và đặc biệt là da em đen nhưng mà mịn dã man :* nhìn mút cái kẹo chỉ muốn cho fát
hình như trên đường về trường anh em có nói chuyện được 1 2 câu zì đấy thì phải nhưng mà... anh cũng chưa add nick em, anh em mình chưa nói chuyện và anh nhớ đến con bé cheer up cũng chỉ đến thế mà thôi.
rồi anh yêu crazy, rồi anh flirt cả em :"> em nhỉ :". nhắc lại thấy vui không chịu được :"> thế là tự nhiên anh quen em :*
anh em mình cứ vợ vợ, chồng chồng thế mà thành ra quý nhau mới lạ... nói chuyện với em anh thấy dễ chịu cảm giác có người lắng nghe và thông cảm dù chỉ là nói những chuyện vu vơ nhiều khi thấy em như là vợ anh thật ý :*
em giận thằng chaz, đúng hơn là thằng chaz gây sự với em :-s làm anh tự nhiên cũng thấy giận nó :p ( như kiểu có đứa dám uýnh vợ mình ý )
hôm qua online lại thấy bài em trên cái "bình chọn hoa hậu....'' em nhắc anh ăn nhiều bảo anh dạo này gầy hơn cả em tự nhiên anh cảm động kinh khủng anh em mình.. chắc chưa thể nói là thân nhau ... ngày sinh nhật của em anh còn ko gửi mess chúc mừng... mà em quan tâm đến anh như thế! yêu em của anh ghê cơ :* :*
anh em mình là vợ chồng mãi mãi nhá ^^

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 15-11-2004, 21:04  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Anh ơi Ngay bêy giờ,khi đọc bài viết này,em chả biết phải nói gì cả

Lần đầu tiên em thếy anh thì thếy rất là...ngưỡng mộ Anh của em xinh ơi là xinh >________<
Anh trắng tinh cao Nhìn nữ tính lắm :">
Chuẩn hết chỗ chê

Hôm đếy anh cho em 1 mẩu sôcôla Mà em thì k thík sôcôla nên nhấm mãi k hết :"> ..>Rồi anh em mình cũng chả nói được jì nhiều.Em về nhà,ấn tượng Klnet chính là anh Nên lúc ông hehe hỏi,em tả luôn anh ra cho ông í :p
Rồi đang lúc em k bít làm sao kiếm nick của anh cho ông í,thì anh nhảy vào hỏi em QCNT là ai? Anh có nhớ không
Em cứ nghĩ đi nghĩ lại thì đúng là Xit mai mối cho chúng mình,anh nhỉ Anh em mình gặp và quen nhau trong buổi họp Klnet rồi ....lấy nhau vì anh đã hỏi em về QCNT -----> Mr.Xit Bêy jờ em mới nghĩ ra đếy,khi nào kỉ niệm 1 năm ngày cưới của chúng mình thì nhớ cám ơn Xit yêu nhá

Quote:
cheer_up0510 (12:31:51 PM): chem cha cai kiep lay'...chong` chung
nhopnhephv2612 (12:32:13 PM): dc kon nay dc,xung dang la` bo` chi.
Và từ sau câu đếy thì anh em mình thành vợ chồng

Rồi nhà mình kéo nhau đi kưa Xit

và kết quả.....

Quote:
nhopnhephv2612 (9:14:09 AM): vo oi vo thua roi` the la` anh Xit nha` ta da ieu chong` roi` vo ah
nhopnhephv2612 (9:14:25 AM): dcuongtran: anh om thi lam sao co the mang qua` den cho em duoc Khong phai tu nhien ma anh om dau, cac cu. bao co khi la do o^'m tu*o*ng tu*
nhopnhephv2612 (9:15:30 AM): -------> anh thang em roi nha'
nhopnhephv2612 (9:15:36 AM): tho*m anh 1 cai' dee
Rồi....

Quote:
cheer_up0510 (12:32:41 PM): li di. !
nhopnhephv2612 (12:33:06 PM): :O
vì 2 tuần không gặp mặt....không offline Miss.....

Nhưng,mọi chuyện vẫn tốt đẹp,anh em mình vẫn yêu nhau nhất Vì anh sáng,em chiều.....Mỗi lần gặp được nhau là....
Quote:
cheer_up0510 (9:17:04 AM): lau lam roi`...
nhopnhephv2612 (9:17:17 AM): vo yeu
nhopnhephv2612 (9:17:22 AM): lau lam roi`
cheer_up0510 (9:17:26 AM):
cheer_up0510 (9:17:30 AM):
cheer_up0510 (9:17:37 AM): nho' ghe co :*
Anh em mình có bao nhiêu là điểm chung...

Quote:
cheer_up0510 (10:00:01 AM): em thik mui` mua^^

nhopnhephv2612 (10:00:37 AM): anh cung thik mua em ah
Quote:
cheer_up0510 (10:01:43 AM): ca nha di an kem di may hom nay dang lanh
cheer_up0510 (10:01:49 AM):

nhopnhephv2612 (10:02:11 AM): anh cungnthich an kem lanh.nhopnhephv2612 (10:02:16 AM): mua` dong la` ngon nhat
Quote:
nhopnhephv2612 (10:03:26 AM): anh di bus
nhopnhephv2612 (10:03:34 AM): anh ko co' xe dap va` ko dc di xe may'
Em cũng đi bus ,nhưng là vì em lười :">

2 anh emmình lúc nào cũng chê nhau gày Anh gày,em gày,2 anh em mình đều gày Biết làm sao hả anh

Rồi...anh quên sinh nhật em

Quote:
cheer_up0510 (11:25:17 AM): nhep yeu oi chogn quen sinh nhat em roi`
cheer_up0510 (11:25:24 AM): mai chong co ranh
cheer_up0510 (11:25:26 AM): k?
cheer_up0510 (11:25:31 AM): sang mai 8h em lam sn
cheer_up0510 (11:25:39 AM): co gi phone cho em nhe'
Nhưng anh đã quên thật

Rồi...anh li dị CIWC và bắt em chọn 1/2 người....
Và...

Quote:
cheer_up0510 (6:16:25 PM): anh oi,em da chon. anh ,CIWC no bb em lun ro`i
Anh em mình yêu nhau mãi,anh nhỉ

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 16-11-2004, 15:51  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

hí hí thank mít tơ xít một câu vì nhờ đại ca mà vợ chồng em nên duyên chúc anh xit làm ăn phát đạt, sớm yên bề gia thất ( học tập chúng em đây này ), vợ đẹp con khôn, con đàn cháu đống chắt chi chít
hix, em oai không phải anh quên đâu, hôm đấy anh bận kinh khủng nên không online được, vì 1 đứa bạn anh bay đúng vào ngày đấy lúc anh về thì hơn 10h30, mệt đến nỗi không gọi điện cho em đc nhưng mà :"> người cuối cùng anh nghĩ đến trước khi đi ngủ là em đấy :* vợ kưng ạh yêu em của anh nhất :*

MsSusu is offline  

Old 26-12-2004, 16:14  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

:O đọc xong bài "vợ chồng" nhà này muh sởn gai ốc wá, mình nhớ là con gái mình ( ơ hình như bi h nó la chông em Trang ) nó dễ thương lắm cơ muh, sao h nam tính wá ta :p

To cheer: lâu lắm ko chat với em, ko biết còn nhớ mình ko, chắc mình là người đầu tiên biết mặt bé

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 23-01-2005, 11:32  

Phá sản!

mày thì ai chả nhớ....người gì mà...như diễn viên đóng phim"chết đói 45"...)))).Trang--->em tao đó miễn lằng nhằng
Hehekltt is offline  

Old 27-01-2005, 11:21  

Phá sản!

Bài cuối cùng của tao trên KLNET là dành cho mày đấy nhóc ơi!! Mà sao đến bây giờ tao vẫn ngứa ngáy khi nghe từ này quá; còn mày lại điên cuồng từ này

Hôm nay thấy mày suy sụp vậy, tao thấy khó nghĩ quá!! Chẳng đứa nào trong bọn tao có thể chia sẻ cảm giác ấy với mày đâu. Bọn tao chỉ biết vỗ về, và câm lặng nhìn mày thôi . Thôi cố lên, khi nỗi buồn qua đi , niềm vui lại tới, nhóc nhỉ??

Mày ngồi gần tao sắp được 3 năm rồi nhỉ?? Năm lớp 10 , khi mama Nụ bắt tao ngồi cạnh mày, tí thì tao khóc thét :p . Mày & tao khác biệt quá!! Tao sợ... Nhưng thật không ngờ, càng ngồi cạnh lâu, càng bén nhau. Tao biết mọi thứ về mày. Mày thích gì, ghét gì và cả 18 năm_ một chặng đường tình êu của mày . Tao nghe đến mòn tai về những anh zai của mày roài ( cả mấy anh zai trên kl nữa chứ) Chán bỏ xừ :-s :-s Hình như là mai sau, có anh zai nào muốn cưa mày, chắc phải cơm nắm muối vừng đến chỗ tao quá. Rồi cả món quà sn mày thích nhất nữa. Bất ngờ thật sự mày ạ :p

Cũng chẳng thể ngờ, hai đứa có nhiều điểm giống nhau ghê!! Tao và mày, hai đứa duy nhất sinh vào tháng 4 ở lớp; cùng sinh nhằm cung bạch dương;cùng hoài niệm về những điều đã là quá khứ; hay cùng chán ngán cuộc sống hiện tại và đều mong được bay xa, bay xa mãi. Nhưng nói thì hay, làm mới khó mày ạ :-s . Tao vẫn phụ thuộc , vẫn bị chèn ép quá; còn mày.... Chẳng biết tao có trụ nổi thêm 4 tháng nữa không ?? Nhưng chắc chắn mày sẽ luôn ở cạnh tao nhá??

Mày đa tình quá, nhóc ạ.Mày cứ giữ mãi trong lòng những hoài niệm cũ. Con người sống không thể thiếu những kỉ niệm nhưng không thể sống bằng kỉ niệm Mày hãy quên nó đi. Hai năm rồi còn gì. Mày hãy cứ nghĩ là nó thật ngu ngốc khi không yêu mày; nó chẳng xứng với mày tẹo nào. Tao tin chắc chắn sẽ có một ai đó sẽ đến bên mày, sẽ xoa dịu những vết thương trong lòng mày.

Sao mình lại dạt dào cảm xúc thế này?? :O , choáng nặng ạ!! Chắc vẫn shock sau cú anh zai dalt bỏ tao không lời trăn trối . Tao chết mất..
bb nhé nhóc, chúc mày mãi mãi vui tươi, mãi mãi là nhóc happygolucky
Mà ku ơi, nhớ chăm sóc kĩ topic ảnh lớp mình đấy. Bộ mặt cả lớp mà
zaza is offline  

Old 10-02-2005, 15:51  

Phá sản!

đang định gửi cho bồ nhóp nhép thấy bồ tình củm mới vợ quá đâm quá mình sụt sùi kiểu này đến phải kiếm chồng về quá . nhưng dù gì đi nữa chị nhép ơi tuy có rất nhiều điều em muốn nói với chị nhưng thôi thì hãy để thời gian nói đi em muốn gửi cho chị một thứ đọc xong nó chị sẽ hiểu những gì em muốn nói với chị ( thế nhé chị)
lovely_bunny is offline  

Old 18-02-2005, 17:31  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

chị nghĩ là đã nhận được thứ bunny gửi cho chị và cũng đã gửi lại cho bunny 1 thứ :"> :* anyway, vẫn mún lên đây nói cho bồ yêu của chị chị iu em với ace, cow nhìu lắm :* nhận được cái đấy >__< vừa vui vừa bất ngờ :O vừa cái cảm giác biết được tình cảm của 1 người dành cho mình sâu sắc như thế nào chả bít nói rì ^^ :*

MsSusu is offline  

Old 03-09-2005, 11:27  

Phá sản!

iu cả klnet nhất là HĐT trong HĐT thì có em nhô, bé kurt với em hành anh xit thì đã hứa về hn anh em mình hàn huyên tâm sự rồi đấy nhé \/
duck_duck is offline  

Old 11-01-2006, 10:42  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)
Class: A3 (2002-2005)

ôi, chán quá !

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 09-07-2006, 15:51  

Member

KL$: 104
Class: A3 (2004-2007)

Quote:
Originally posted by duck_duck@03-09-2005 @ 11:27
iu cả klnet nhất là HĐT trong HĐT thì có em nhô, bé kurt với em hành anh xit thì đã hứa về hn anh em mình hàn huyên tâm sự rồi đấy nhé \/
oài, bi h e mới đọc được sis viết
Lúc đầu e ấn tượng ghê gớm với ss , hum đi off l2 với HĐT i'
Sao mà bà này đanh đá , miêng lưỡi dẻo như kẹo kéo :*
Nhưng mà nói chiện nhìu với ss, iu ss lắm .
Ss jỏi , e khâm phục ss lun í , ss viết về lân thi của mìn trong blog ấy hehe.
E thik kiểu ăn nói vô tư , nhìu lúc gia fquá đáng của ss :*
Nhưng mà nc với ss , e học hỏi dc nhìu điều
Thankz sis

Hanh` vua` tu*o*i vua` u' day

( Dong dau' cu? hanh` le6n mat. nay` )
com_rang_hanh is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan