Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 27-03-2004, 05:53  
moonlight

KL$: 0.00

Tui cũng yêu quý kc lắm chứ . Vì tui rất yêu thích Hàn Quốc mà. (kim chi là món ăn nổi tiếng của HQ đó.) Nhưng tính tình của kc cũng rẩt dễ thương chứ , đúng là mắt có đờm mới không thích nó .

Old 27-03-2004, 06:18  
KCnoodles

Được bạn ML khen ngại ghê cơ ! Mà hình như có mỗi mày khen tao thì phải ! hà hà ! Mày cũng dễ thương ko kém tao đâu! Mày bảo mày tự hào khi có 1 lũ bạn như bọn tao hả ? Mày bảo nhóm bọn mình toàn đứa xinh ha? Cũng là 1 hình thức tự khen mình đấy nhưng tao nghĩ đỉnh nhất hội là mày thật đấy !!!

Old 30-03-2004, 09:00  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Viết cho cô gái nhỏ của chị chút nhỉ
Không nhớ chị em mình biết nhau từ khi nào em nhỉ? , và cũng chẳng nhớ là chị hay em add nick của nhau nữa,....:p
Ấn tượng đầu tiên của chị về em là cái ava Brit trông rất nghịch, nó không đẹp kiểu thiên thần hay gì đấy mà trong nó quyến rũ vẻ rất tinh nghịch,...chị cũng tưởng tượng ra cô em nhỏ của chị dễ thương tinh nghịch thế nào, :p, .......
Em tên Kim Chi, làm chị nhớ món Nộm quá , nên cho chị gọi em là nộm nhé chứ không gọi là mì KC như những người khác, chị thích sự khác người mà , he he,...
Chị em mình mới quen mà hợp nhau phết em nhỉ? :p, em có biết hôm chat với em, hì hì, chị đang chat với .... :">, và người chị chat cùng duy nhất là em đấy , thấy chị cưng em gái chị chưa, ,....
Chị còn nhớ cái ngày định mệnh đi mai mối nữa, hôm đấy kì ghê phải không em, giờ nghĩ lại vẫn thấy hôm đấy chị tự nhiên điên ghê cơ, hết chuyện làm lại ngồi gán ghép để em chị phải chịu thiệt thòi rồi,....., mà yêu thì yêu không yêu thì thôi em ạ, đời có mấy đâu, bỏ nó đi, hãy cảm ơn vì nó cho mình cơ hội để yêu thằng đẹp trai hơn, hào hoa phong nhã hơn,......cái thằng dở hơi đấy,.....
Em chị dạo này hình như là càng ngày càng giống chị cái tính :">, nguy hiểm lắm nên phải cẩn thận có gì bảo chị ngay, chị với cô cùng bàn kế giải quyết
Nói chung là , anyway, em chị là cô gái dễ thương bé bỏng, đừng để mình buồn vì ai cũng đừng để ai buồn vì mình,....thương bé của chị,....
Loves,....
Chị bé Alex,

------------------------------
... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 31-03-2004, 22:45  
gorilla

KC à? :O Ôi KC à? Thế thì tớ phải tham gia ngay
Để xem ấy có cái gì gọi là "ấn tượng khó phai" ko nhé!
Nhận xét tiêu cực trước nhé. :p TỚ vốn thích bới móc mà!
Xét 1 cách toàn diện thì hình như ấy chỉ bị mỗi quả đầu khắm bựa thì phải! Đừng có hiểu lầm, ý tớ nói là cái kiểu tóc NỘM KIM CHI của ấy đó Phải thay đổi ngay.
Còn gì nữa ko thì hiện giờ chưa nhớ ra được.
Tích cực nè:
- Học : kha khá, tạm có thể gọi là "rỏi" ở trong cái lớp đó.
- Tính: hồn nhiên như con điên
- Mắt: ko cận
- Mũi: chưa cao vống hẳn lên, nhưng so với người Việt thì thế là lõ rồi
- Mồm: môi mỏng, chắc con trai mà hun thì sướng ghê lắm cơ! Ko biết đã thế bao giờ chưa đây
- Tai: bố ai mà soi được!
- Chiều cao: 1m 6 mấy ý nhấy? Hổng nhớ. Nói chung là có năng khiếu về Thể Dục.
- Cân nặng: hơi khiêm tốn.
Đấy, tạm thời là thế cái đã. Để tớ về tớ nhớ tiếp rồi tớ nhận xét tiếp tập 2 nghen!

Old 01-04-2004, 04:17  
KCnoodles

Chị gorilla ơi , soi mói em thế đủ chưa ? . Ai lại vạch áo cho ng` xem lưng thế kia ! Chết thật ! Nhưng dù sao cũng may là mày nêu nhiều ưu điểm của tao hơn nhược điểm :p , may là mày còn biết kiềm chế con ạ , ko thì mai đến lớp chết với tao :p (cho tao sĩ 1 tí :p )Nhưng dù sao đi nữa cũng vô cùng cảm ơn mày vì đã vào li-vơ-phun cho tao vài dòng ! Ế ẩm quá mày ạ Thế này chết nhục rồi mày à ! :">

Old 01-04-2004, 04:27  
gorilla

Ê, mày được tao khen sướng quá hay sao mà nhầm hàng loạn lên thế? Tao co học cùng lớp với mày đâu? Cũng may là tao viết bài cho mày buổi sáng, chứ nếu tao định viết vào buổi chiều thì cứ gọi là....còn phơi đê!!
Dù sao thì hôm nay cũng là ngày sinh nhật con nộm, mọi người nhớ chúc nó đắt hàng để ko bị ế ẩm thế này nữa nhé!!
Nhưng mày biết ko? Con ML mà mở hàng cho ai là y như rằng...(tự hiểu nhé). Hihihi

Old 01-04-2004, 04:35  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

nhân dịp sinh nhật KC vào bốc phét 1 tí :p
KC tao với mày quen nhau ntn ý nhỉ?Đầu tiên vào lớp tao chả có ấn tượng gì về mày cả ,mà nếu có thì là ấn tượng ko tốt thôi mày có muốn nghe ko ?Sau này tao mới chơi với mày ,tao nhận mày làm mẹ trong 1 buổi học nghề vui dã man (tao vẫn nhớ hôm đấy tao ngồi tháo chỉ cho cái quả mày may nhầm què cả tay X-( ).Từ hôm đấy tao với mày bắt đầu là bạn.Tình bạn của tao với mày cũng có nhiều thăng trầm với biết bao biến cố (ui dời viết cứ như là Lịch sử VN ko bằng ý ),nhưng cũng may là nó vẫn còn tồn tại dc đến bây giờ .
Đầu tiên nhóm mình có 4 người con Phương ,con Hương ,tao với mày,chơi cũng khá là vui ,suốt ngày đi tợp với lại bốc phét :p :"> Về sau do có quá nhiều chiện xảy ra nên tình bạn bị tan vỡ ,2 bên tách thành 2 chiến tuyến ,1 bên là con Phương với con Hương ,1 bên là tao với mày ,thời kì chiến tranh lạnh này quả thật vô cùng là căng thẳng .Nhưng thời gian đã xoá nhoà mọi hận thù ,4 đứa chỉ là bạn bt ko dc thân như ngày xưa nữa ,chỉ có tao với mày là ngày càng phát triển ,he he he.
Sau đó ,tao với mày lại mải mê đi tìm 1 nhóm bạn mới (nghe như kiểu đi tìm 1 tình yêu mới ko bằng ý).Rồi con Trang và con Linh đã xuất hiện ->lại 1 nhóm mới ra đời .Mấy con tiêu tiền như rác ,suốt ngày ăn với uống (cả net nữa chứ),nghĩ lại mà tao thấy sao bọn mình đã có thời hoàng kim như thế mà bây giờ ....đói quá má ơi,bao giờ cho đến ngày xưa đây?
Lại có chiện xảy ra (sao cuộc sống chả lúc nào bình lặng thế nhỉ?),con T tao may với con L xích mích nhiều quá ,nhưng cũng may bây giờ tất cả mọi chuyện đã trở lại bt.Đất nước hoà bình ko có bóng chiến tranh ,nhân dân tập trung lao động nhằm phát triển đất nước,ha ha ha.Câu chuyện đến đây là kết thúc.
Tao biết mày thích được khen,tao khen mày nhé?Mới đầu tao nhìn mày ko xinh lắm nhưng càng chơi càn thấy mày đáng iu ra phết ,thỉnh thoảng trông cũng đột biến gien ngon ngon,hè hè.Còn chuyện học thì mày cũng học dc ,quay dc ,khá hơn tao nhiều .Còn tính tình thì rất vui ,cũng tốt nhưng nhiều lúc tao thấy mày như con điên ý.Ngày xưa tao đã bảo nếu tao là con zai tao sẽ yêu mày nhưng bây giờ cho tao rút lại câu đấy nhé ,lúc nào mày điên lên thì chắc tao chết(bảo sao đến bây giờ vẫn chưa có người yêu ,ha ha ha )Đấy tạm thế đã hôm nào tao bức xúc cái gì tao lại vào tao viết cho 1 bài.
Nói chung là bây giờ tao chúc mày thêm 1 tuổi mới sẽ thành công hơn,may mắn hơn,năm nay dc hs giỏi này ,kiếm dc ng` yêu ,rồi chúc mày cái gì mày muốn.
Yêu mày :* :p

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 03-04-2004, 23:21  
KCnoodles

Bài mày viết cho tao dài quá ! Đọc mãi mới hết ! Tao biết là mày cũng quý tao lắm pino à ! Nhưng tao nghĩ rằng ai cũng có ưu điểm , nhược điểm cả , trên đời này làm gì có người nào hoàn hảo đâu cơ chứ ??? Maybào nhiều lúc tao như con điên ? ừ thì đúng thế mà , ai cũng phải có lúc bị điên chứ ! Mày nhiều lúc cũng điên bỏ mama ý nói gì tao :p :p
Còn lịch sử của tao và mày thì công nhận là dài thật , kể ra thì cũng phải toát mồ hôi chưa chắc đã hết , vui quá đi mất ! ! !
À mà tao nói cho mày biết nhé ! Mày bảo hội mình tiêu tiền như rác ??? Có mà rác chưa chắc người ta đã dễ vứt đi như bọn mình vứt tiền đi đâu Tao nghĩ rồi mày ạ , có cần thiết phải tiêu lãng phí như thế ko ? Tao phải học cái tính tiết kiệm thôi ko cứ cái đà này thì chết lúc nào ko biết ! :p Cả mày nữa , tiêu ít thôi ! :p
Nói thế chứ ko tiêu ko được , mày nhỉ ? :p :p
Còn cái chuyện ngày xưa bọn mình chơi với bọn con P, con H ý , mày kể ra như thế cứ như là bọn mình đểu lắm ý , thay hết bạn này đến bạn khác ! Đơn giản chỉ là vì tính tao ko hợp với tính bọn nó mấy thôi !
Cả mày và con L nữa , cả hội chơi với nhau mà chúng mày lúc nào cũng chỉ nói chuyện với nhau thôi , bảo sao nhiều lúc tao cũng khó mà hiểu mày và mày cũng chẳng hiểu tao là mấy ! Ko phải là tao nói thế để cầu khiến bọn mày ra nói chuyện với tao.... mà ý tao nói thế là bảo bọn mày rút kinh nghiệm , cứ thử nghĩ xem nếu bọn tao cũng như thế thì bọn mày nghĩ sao ? Nếu thế thì giải tán đi là vừa !!!
Nhưng tao vẫn tin tưởng vào 1 tình bạn tốt đẹp của 4 bọn mình , cũng còn ít thời gian lắm bọn mày à ! Năm sau con Linh đi Mỹ , năm sau nữa con Trang đi Nhật , mày thì chắc là đi Đức ... còn tao ở nhà chết già :p :p ! Tao cũng muốn đi cùng bọn mày lắm chứ , ko thì ở nhà buồn lắm mày ạ nhưng tao đã nói rồi , tao ko hề thích đi du học 1 tí nào cả , tao cũng ko hiểu sao nữa ! Nhưng tao nói cho mày và con Linh biết nhé , bọn mày đừng nghĩ cứ ra nước ngoài là sướng , là mình từ dốt thành giỏi đâu , cũng khổ lắm bọn mày ạ ! Đấy con Trang đi Mỹ rồi nó biết , cũng chả sung sướng gì đâu !!!!
Nhưng thôi , tao ko nói nữa , đấy là mơ ước của bọn mày mà ! Chưa đi tao đã gàn !!! chúc bọn mày thực hiện được ước mơ của mình , sang đấy đừng có quên bọn mày đang có 1 con bạn chết già ở nhà đấy nhớ

Old 05-04-2004, 02:32  
lovestory

Cha`,nhiều người viết tốt cho KC quá nhỉ,dù mình cũng chả biết gì mấy về Kc nhưng cũng xin nói đôi lời.KC tốt lắm ,chat với Kc cũng vui thật,thảo nào Kc được sếp alex nhận làm em gái.Cha`,chat với Kc thi` cũng thú vị lắm cơ,KC và pino cũng có nhiều sở thích giống mình lắm nên nói chuyện rất vui,nhưng Kc cũng máu lắm,lần nào chat là cũng đòi thi tài với mình(dù là còn kém mình xa)...Ma` Kc cũng hay ghen tị lắm,thấy mình viết bài cho piino là cung muốn viếtt cho KC cho đủ bộ...
Nói chung là mình rất vui khi đwọc bít KC_Nộm Kim CHi của Klnet,hi vọng sẽ được quen và biét nhiều hơn về KC

Old 05-04-2004, 06:25  

Phá sản!

KL$: 0

KIM CHIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!!!!
chào ấy chào ấy chào ấy ôi hứa với ấy mãi hôm nay mới thực hiện được ngượng quá đi mất, nhưng méo mó có vẫn hơn không ấy nhỉ căn bản là tớ muốn làm cho ấy bất ngờ một phen ấy mà
Xem nào, tớ đã bảo là tớ sợ viết không được nhiều, nhưng sẽ thật cố gắng nhé! Tớ biết cái mẹt của ấy từ khi nào ấy nhế? à, đúng rồi
hồi gì tớ đọc cái bài của pinopino, bài đầu tiên viết về tớ ấy, cáu ơi là cáu, tớ mới hỏi xem con MBN là con nào có đứa chỉ cho tớ, nhưng hình như lúc đấy tớ lại tưởng là ấy thế nên ... chả có thiện cảm tí nào thậm chí còn thấy :"trông mặt con này kiêu kiêu đáng ghét "
à nhưng mà sau này thì đã được đính chính rồi biết rằng bạn kc không đáng ghét đâu nhỉ? ờ nói thế nào nhỉ, tớ thấy trông kc cũng xinh phết nói thiệt đó, lại được cái nói chuyện vui vẻ, dễ gần, đáng iu
(bây giờ phải về rùi, mai viết tiếp )
crazyinlove is offline  

Old 05-04-2004, 08:37  
uni_mfeo_4ever

ối tớ mới gặp kc nè có 1 lần duy nhất à nhưng mà ấn tượng của tớ về nó thì ấn tượng như chính con người của nó à:
_nó zui tính quá à nghen ,gạp nó có 1,à quên 2 buổi mà cười ngoạc cả mồm ra .nó lại còn đễ thưông nữa ,ai mà không quý cho được
-kc à mày có vẻ rất cởi mở+hoà đồng nữa.mình rất hợp với con ngọc bạn mình ,nó lại rất hợp với con ngọc=>tất nhiên là nó hợp tính với mình rui.mấy lần chat với nó mà dã thấy nó có chí hưống ham chơi hơn ham học giống i mình rùi hi hi
_mới cả mình thật ấn tượng về quả giầy starconvert (viết thế này đúng không nhỉ )ngót nghét 5 lít của nó xịn rã man hi hi

Old 08-04-2004, 08:42  
uni_mfeo_4ever

oé hôm nay mình lại chat với nó==>càng thấy nó zui tính.hi hi dễ thương nữa.kim chi ơi ,sorry mày nha ,hôm sinh nhật mày tao hổng đến được .cũng muốn đến lắm để xem lại mặt mày lại

Old 21-05-2004, 08:58  
pucaca_thuoctrigiun

chị ấy thật dễ thuơng phải ko....em cũng thích món kim chi lắm.hêhhhe

Old 24-05-2004, 06:17  
DIEPMYLOVE

chịu chả biết nói giề chỉ muốn dặn dò sư muội là cố gắng thực hiên nốt kế hoạch của hai anh em ta hehe (sư muội là ...:"> mà thôi nghĩ ntn thì nó là như thế sư là sư sãi ấy

Old 04-06-2004, 04:30  
chipngo

Mình mới quen con nhỏ kcnoodles này thôi nhưng mà gì thì nói cũng quý ! Tính nó dễ thương thế cơ à ?

Old 24-06-2004, 07:49  
KCnoodles

Lâu lâu ko post bài , vào buôn cùng mọi ng` 1 tí ! :p
To " dái cá " DML : Đại ca buôn điện thoại với em thế là quá đủ rồi , lại còn vào đây câu bài , được đấy ! Mà đại ca ơi , kế hoạch của anh em mình sắp thành công roài , khà khà ! (Có gì dùng nick khác vào đây buôn )
To chipngo : mày là ai thía ? Tự dưng vào đây lại còn bảo là quý ng` ta !

Old 25-06-2004, 04:10  
Water88

KCnoodles là con bẹn thân của tui từ hồi " chuổng cời " chạy lông nhông ngoài đường ...........
Nói chung là chơi với nó thì chẳng bao giờ buồn cả vì nó ko để mất lòng ai bao giờ.......... hì
To Nộm KC : Tao nói tốt cho mày thế này mà về nhà ko trả công cho tao đừng trách tao là ác đấy....... hehe

Old 25-06-2004, 05:23  
hoa_cut_lon1

được được anh chấp nhận sự hợp tác này

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan