Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 29-03-2004, 20:22  

Phá sản!

KL$: 0

Tớ dạo qua các forum khác thấy cái topic này hay hay nên muốn lập ra để pà con "nông dân " giải toả những lúc buồn ....
nguyetanh1612 is offline  

Old 29-03-2004, 20:46  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

chà mình có tội lỗi gì nhỉ? thôi cứ tạm gửi lời xin lỗi này tới mẹ vậy
mẹ ơi con xin lỗi vì dạo này ngày nào con cũng onl ,mỗi lần vài ba tiếng ,đốt ko biết bao nhiêu tiền nhưng tại vì thnág này con bận yêu mẹ ạ ,nên mẹ đừng giận con nhé :* :p
mẹ ơi con xin lỗi con yêu rồi mẹ ạ ,con xin lỗi vì đã giấu mẹ nhưng nếu con nói ra thì mẹ có để yên cho con dc yêu ko?con yêu nhưng con hứa sẽ ko làm ảnh hưởng đến chuyện học tập đâu ,mẹ đừng lo gì cả.
mẹ ơi con xin lỗi mẹ đang ốm nhưng con chả làm dc gì cho mẹ vì con đi học cả ngày ,đến lời thăm hỏi con cũng ko nói dc ,vì mẹ biết đấy ,tính con là thế ,yêu thương ai ko bao giờ bộc lộ ra ngoài.Mẹ hiểu con chứ?mẹ hiểu con yêu và lo cho mẹ thế nào chứ ,mẹ yêu?
những lời này có lẽ chả bao giờ đến dc với mẹ nhưng con chỉ nói cho vơi bớt tâm sự thôi.Nếu dc con muốn nói với mẹ rằng :"CON YÊU MẸ NHIỀU LẮM!!!!!!!!!"

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 29-03-2004, 22:58  
chazy_chaz

KL$: 0.00

Bố ơi,kon xin lỗi bố vì đã chả làm gì cho bố vui lúc bố bình thường cả,bây giờ bố bị như thế con cũng chả biết làm thế nào nữa bố biết mỗi đêm cứ nghĩ đến bố kon lại khóc nhiều lắm ko?bao giờ bố khoẻ bố về với kon nhé [-o<

Old 30-03-2004, 13:46  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Chả bao giờ có thể kể hết những lỗi làm trong cuộc đời mình..
Quá nhiều sai lầm..Nhưng rốt cuộc,dẫn đến con người mình ngày hôm nay cũng chính là từ những ngày sai lầm quá khứ ấy
Chẳng hối tiếc nhiều vì biết có níu kéo quá khứ cũng vô ích...
Chẳng hối tiếc nhiều vì con người mình bây giờ cũng đã được nhận rất nhiều yêu thương..
Chẳng hối tiếc nhiều vì cứ tiếc thì có qúa nhiều điều để tiếc....
Chỉ nhìn lại để thấy 1 quá khứ tôi đã nhiều lần vấp ngã,nhiều lần đau...nhiều lần khóc thương cho mình..1 mình..và nhiều lần đứng dậy..với rất nhiều bàn tay đưa ra đỡ....
Vấp ngã.Để rồi lại đứng dậy....Và thấy quanh mình nhiều yêu thương hơn bao giờ hết..Chẳng hối tiếc nhiều...
Chẳng khóc nữa..và người ta bảo con bé này cứng cỏi..
Chẳng khóc nữa.. và người ta nói con bé giờ đã trơ lì....
Chẳng khóc nữa..và người ta nói với con bé...con bé khóc đi...

Những vết thương không ai biết..con bé 1 mình..

Từ bao giờ..đã lại học cách mỉm cười..học cách chấp nhận...Thực tế không hoàn hảo..Nó méo mó theo kiểu hoàn hảo của nó...
Rồi lại học cách sống..giống như đứa trẻ vậy..học laị từ đầu...nhưng không bao giờ biết khóc như 1 đứa trẻ nữa...Nó đã mất..

Ngay từ đầu,có lẽ đã có quá nhiều sai lầm...

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 01-04-2004, 00:02  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Mệt mỏi rồi...Có lẽ tất cả sẽ kết thúc..Tại đây...
Đôi chân này đứng không còn vững nữa...Sẽ thả bàn tay ra...để cho mọi thứ rơi xuống hết...Buông xuôi..
Thừa nhận...Mình đã thất bại rồi... ...Đã cố gắng rất nhiều....Cay đắng quá..

Không thể nói với 1 ai hết nỗi đau trong lòng mình..Nhìn xung quanh...và không có 1 ai ở đó..bên cạnh...Không thể khóc..vì bây giờ đã chẳng còn 1 bờ vai nào cho riêng mình nữa..không có 1 bàn tay nào đưa ra...
Bạn bè.... ha ha ..Có ai không?..Có không?Chỉ một người cũng được...Không tìm thấy nơi nào để khóc ..không tìm thấy...nên ....đau quá....Mệt mỏi và cô đơn...Bây giờ,nếu có thể chết đi cho bớt nỗi đau này.....Giá mà....
Thôi,chết đi cũng được...vì sẽ không còn cảm thấy đau nữa...
Mắt khô.

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 01-04-2004, 04:13  
gorilla

Hu hu, sao mọi người khóc nhiều quá vậy? Ai cũng nhận ra lỗi lầm của mình. CÒn riêng tớ, có mà còn phơi!! Nhưng mà dù sao thì mình cũng lắm tiền án tiền sự quá đi thôi!

Huhu, ai giúp tôi mới. Má ơi con xin lỗi, papa ơi con cũng xin lỗi. Mọi người ơi tôi xin lỗi, Nhưng xin lỗi vì cái gì chứ??? NHiều tội lỗi quá.

Ai cũng có thể nhận ra là mình sai. Nhưng có ai đủ can đảm để nhận lỗi trước mặt người mà mình làm tổn thương ko?

Old 01-04-2004, 04:45  

Phá sản!

Tôi đã có lỗi gì, mình đã làm gì có lỗi? Thế giới này dường như không có chỗ cho tôi nữa, tại sao ??? Trước đây khi còn U, tôi còn cảm thấy mình có đủ sức mạnh để đứng vững trước lời đàm tiếu? Ai không tin tôi cũng được, nhưng U phải tin tôi chứ? Tôi không biết tôi đã làm gì sai để nhiều người ghét tôi đến thế, tại sao không một ai nói cho tôi biết??? Và đến lúc cả U cũng quay lưng lại với tôi thì tôi không chịu nổi nữa??? VÌ SAO??? Sao U lại không tin tôi, tôi đã làm gì sai nào? U nói U không tin tôi nữa, U không cần tôi nữa, và bây giờ U nói U chưa bao giờ cần đến tôi....Tôi không hiểu...chẳng lẽ tất cả những gì giữa chúng ta chỉ là một trò đùa của U thôi sao? Có lẽ tôi đã rời bỏ tất cả từ lâu rồi, nếu không phải vì tôi còn cảm thấy một chút tình cảm U dành cho tôi, nhưng có lẽ tôi đã quyết định sai lầm ... Có phải tôi đã mù quáng tin vào U để rồi bây giờ chuốc lấy kết cục này không??? Những dòng này tôi viết chắc không bao giờ U đọc được....Tôi vẫn còn yêu U lắm U có biết không?
Nè, tất cả những người ghét tôi ơi, xin mọi người hãy cho tôi một cơ hội nếu thực sự là tôi đáng ghét đến thế... Tôi chỉ cần bạn đến chửi thẳng vào mặt tôi rằng bạn ghét tôi lắm, tôi sẽ rất cảm ơn
crazyinlove is offline  

Old 02-04-2004, 23:48  
uni_mfeo_4ever

ông ơi cháu xinlỗi ông nhìu lắm ,cháu biết bây giờ cháu có hetlến xin lỗi thì ông cũng không thể nào nghe thấy được.quả thật cháu cảm thấy rất regret vì những lỗi lầm của cháu:
-hồi ông còn sống,cháu biết là ông khó ngủ vậy mà cháu vẫn đùa cưồi ầm ĩ vào buổi trưa khiến ông không ngủ được,ối cháu thưông ông quá ông ơi
-cháu còn nhiều khi tỏ ra khó chịu khi ông nhắc nhở cháu nữa chứ
-cháu đi chơi nhiều quá chẳng giúp được gì cho ông cả ,toàn để ông với bà ở nhà một mình ,trong khi người già rrất cần những món quà về tinh thần .cháu cũng chưa tạng ông đưộc gì cũng chưa giúp ông đuợc gì
-mấy lần ông nhờ cháu gửi thư cho chị ông vì ông yếu không đi được cháu đã quên béng mất.đến bây giờ cháu vẫn chưa tìm ra là cái thư đấy cháu để đâu nữa.điều này làm cháu hối hận nhất .cháu biết đấy là những tình cảm mà ông dành cho chị ông ở xa nhưng cháu đã...
-cuối cùng là truớc khi ông mất cháu đã không được ở cạnh ông ,cháu về đến nơi thì ông đã nằm ở đấy rồi không còn nói chuyện với cháu nữa ông ơi sao ông ra đi vội thế cháu chưa kịp nói chuyện với ông lần cuối
à mà cháu còn phải xin lỗi ông nữa là từ khi ông mất đi cháu cũng chưalàm gì cho bà nhiều ,chưa thay ông chăm sóc bà được

Old 03-04-2004, 17:38  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

tội lỗi gì đây? Hôm qua là ngày Cá tháng tư thằng chazy nó đã đùa mình và mình cảm thấy tức giậm ko thể tha thứ dc X-( X-( ,nhưng giờ mọi chuyện đã qua và mình cũng ko muốn giận nó nữa ,mình muốn nói với nó răng cjhuyện mình giận nó và mọi chuyện khác cứ coi như là 1 trò đùa ,1 lời nói dối đi,nhưng mình ko dám nói thẳng với nó ,vì mình biết có lẽ nó sẽ ko bỏ qua,mà mình cũng ko muốn nói vì mình ko sai ,nói thế chả quá là mình xin lỗi nó X-( .Sao mình ngu ngốc,nóng nảy và háo thắng đến thế nhỉ ?Nhiều lúc mình nghĩ sống mà ko có cảm xúc gì có khi còn dễ chịu hơn.Mong thằng chazy ko đọc dc bài này ko thì nhục chết mứt .Nói ra chỉ để mình vơi đi gánh nặng trong lòng thôi,còn mình và nó có hàn gắn dc hay ko mình ko chắc,thôi cứ để mọi việc xảy ra như số phận đã sắp đặt cho nó,mình ko biết làm gì hơn.

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 03-04-2004, 21:49  
hhj156

con xin lỗi mẹ rất nhiều
nhưng nếu mẹ đừng khó khăn quá trong việc đi chơi với bạn bè thì con cũng chẳng bao giờ nói dối mẹ đâu
năm lớp 10 này
con thấy thực sự là con học hành rất sa sút và cũng lười đi rất nhiều vì dạo này ocn hay lên mạng lắm

Old 08-04-2004, 03:40  
chipchiphoi

có rất nhìu lỗi lầm để thú nhận nhưng ko bít bắt dầu từ đâu
chi bít rằng mình sẽ hối hận vì những việc mình đã làm đang làm và sẽ làm nhưng vẫn tiếp tục đi vào vực thẳm,vẫn chui đầu vào hố ......rác
mặc dù tương lai về sau có mù mịt thì cũng mong gia đình mình ,bạn bè minh tha thứ....
ko còn gì để nói thêm
AMEN

Old 09-04-2004, 00:45  

Member

KL$: 155
Awarded 1 time(s)

To B.I.W:
tôi ko biết phải bắt đầu từ đâu cả, có lẽ là từ những ngày đầu tôi đã chân ướt chân ráo vào cấp 2. Những ngày đấy tôi ko ngờ là cậu bạn trầm tính, hơi lập dị mà tôi ko thích ngồi cạnh tí nào lại là người khiến tôi phải nghĩ n` nhất. Tôi và bạn đã có 1 tình bạn đẹp suốt 2 năm, vậy mà chỉ vì cái tính ích kỷ trẻ con, hay làm mình làm mẩy của tôi mà tôi đã phá hỏng tình bạn đó. Bạn luôn hiểu tôi dù tôi ko nói ra, còn tôi thì ko hiểu được bạn, ko biết rằng tôi đã may mắn khi có 1 người bạn tốt bụng, chân thành như bạn.
Bạn sẽ chẳng bao giờ đọc những dòng này, mà bạn đâu cần phải quan tâm đến 1 đứa như tôi nhỉ? Có bao nhiêu người đi qua cuộc đời bạn, đâu phải người nào cũng đáng được nhớ đến... Tôi ko dám nói lời xin lỗi, vì thực sự tôi ko đủ tư cách để làm việc đó.
Ngay khi biết bạn like tôi, thực sự tôi rất bối rối ko biết phải làm gì, lại thêm mấy đứa bạn trêu chọc và những thành kiến về bạn, tôi đâm ra ghét bạn. Tôi lánh xa bạn, nói xấu bạn đủ điều, làm đủ trò khiến bạn phải khốn khổ... Nghĩ lại đến giờ tôi vẫn còn thấy ghét mình, ko hiểu sao mình lại xấu tính đến thế, và ko hiểu sao bạn có thể chịu đựng được tôi. Chỉ đến khi sắp chia tay, tôi mới hiểu bạn quan trọng thế nào với tôi. Chắc bạn sẽ cười tôi, vì tôi đâu có thể nói I like you khi mà tôi ko quan tâm đến bạn theo đúng nghĩa và luôn khiến bạn khốn khổ, khi mà tôi chỉ ích kỷ nghĩ cho mình... Có lẽ vì thế mà tình cảm của tôi dành cho bạn chỉ dừng ở mức ấy. giá thời gian quay lại có lẽ tôi đã làm khác, và có lẽ tình bạn của tụi mình sẽ tốt đẹp hơn...
Hôm nay tôi đã xin lỗi 1 người bạn, và thấy sau đó dễ chịu hơn, chơi với người bạn đó cũng rất thoải mái, ko gượng gạo như trước kia. Tôi hiểu rằng xin lỗi ko bao giờ là khó cả, và tôi đã bỏ lỡ 1 cơ hội nói lời đó...

Welcome to KLNet 6!
libra88 is offline  

Old 12-04-2004, 04:58  
babysadlove

Trùi ui xúc động wá đọc xong những dòng này thì tui đã không mún viết nữa rùi
Tui thấy tôi lỗi của tôi thì nhìu vô kể, nếu có kể ra đây thì hết đất mất nên tôi chỉ kể ra tôi ngu nhất thôi :
người ta thường nói yêu thì không bao h thấy ân hận nhưng tui lại thấy ân hận đỗi với tình yêu của mình tôi đã yêu đã dành hết tình cảm của mình cho người đó và tui đâu bít rằng người đó đâu như tui tưởng người đó đâu tuyệt vời như tui nghĩ, Và đến bây h khi tui đã đau khổ vì người đó rất nhìu tui mới bít mình đã sai lầm khi dành những tình cảm chân thực của mình cho người đó. Trùi ui ước gì minhchừa từng gặp chưa từng yêu người đó (Đỗi với bản thân mình điều đó là một tội lỗi không thể tha thứ )

Old 15-04-2004, 01:23  
gorilla

Linh ơi tao xin lỗi mày, xin lỗi mày nhiều lắm. Mang tiếng là bạn thân của mày nhưng tao toàn làm cho mày bực mình về tao. Tao xin lỗi mày vì đã ko hiểu mày như mày hiểu tao, tao xin lỗi vì đã quá vô tâm với mày.
Khi tao khóc, may an ủi tao, ôm tao vào lòng cho tao đỡ buồn. Còn khi mày khóc, tao ngồi cười vì thấy mày khóc quá vô lí.
Khi tao bỏ nhà đi vì cãi nhau với bà già, mày hợp tác với tao để doạ ông bà cụ nhà tao. Còn khi mày bỏ nhà đi, thì tao cũng ko làm được gì để giúp mày.
Khi tao bị người khác hiểu lầm, mày ra sức biện hộ cho tao. Còn khi mày bị người khác hiểu lấm, thì tao lại làm cho người ta tin rằng mày đang bán cá.
Khi tao yêu, mày luôn cho tao những lời khuyên chân thật. Còn khi mày kể với tao mày đang yêu, thì tao lại ko tin vào tình yêu phi lí của máy.
Tao đã làm nhiều thứ có lỗi với mày. Tao xin lỗi!

Old 15-04-2004, 10:35  
khung_troi_xa_xam

đây la đất của dân 03 - 06 nhưng làm ơn cho kẻ ngoại đạo vào ké dzới nhá....
Chúa ơi, con... thù Chúa. Chúa biết vì sao rồi chứ, tai sao cứ nhè lúc con đang học chúa lại cho bọn mối đất ở đâu vào tấn công nhà con kia chứ. có phải nhà con nuôi mối đâu, cũng có phải nhà con là cái trại tập trung, trại tị nạn của bọn mối ấy đâu,rõ là bọn mồi dzời, tay chân của chúa đấy nhé. con ko biết đâu, hu hu, ngày mai con thi HK Lý rồi, lại còn bao nhiêu bài ôn tập tA với Sinh nữa chứ, Chúa liệu mà đối xử với con, kẻo....con mà có mệnh hệ gì là chúa lãnh đủ trách nhiệm đấy nhé. mà nghĩ lại, đâu phải chỉ có hôm nay chứ, tuần trước cũng hôm nay, cũng giờ này, cũng nhè hôm con đang ôn Sử để kiểm tra cuối năm, chúa lại cho bọn mối ấy vào tấn công, báo hại con tốn mất cả 1 lọ Jumbo, 1 đêm mất ngủ,hôm sau thì muối mặt đi quay Sử ( chuyện này là do Chúa đấy nhé, cóc phỉ tại con đâu, con cóc thấy xấu hổ về chuyện này đâu). thế còn hôm nay thì sao hở giời, Chúa định bắt con ngày mai đi quay Lý nữa à. phải tội, lý thuyết Lý mà phải quay thì nhục cho con, nhục cho cả Chúa lắm ạ, Chúa nhỉ. với lại con mà phải lên bảng tA thì quay kiểu giời nào đây. vậy đấy, chúa tính thế nào thì tính, chứ con mà phải giở thủ đoạn ra thì con chẳng có cảm giác gì đâu, có phải tại con đâu mà...chỉ có Chúa là thiệt thôi phải ko ( ổng ý thiệt gì nhỉ ). mà chúa biết đấy, năm nay con thi ĐH đấy nhá, chúa làm thế này thì làm sao con ôn thi được cơ chứ. chúa có định để con thi hay không thì bảo với con 1 tiếng để con ccòn biết đường biết lối mà lo...hậu sự. nếu mà con học hành không ra gì thì chắc cũng có lí do để đổ thừa đấy nhỉ, nhưnh như thế thì xấu hổ cho chúa lắm nhỉ, nên con sẽ cho chúa một cơ hội để sửa chữa đấy, CHÚA LIỆU HỒN MÀ TỐNG CỔ BỌN MỐI ẤY ĐI VĨNH VIỄN CHO CON NHỜ, ĐỪNG ĐỂ CON THẤY BỌN ẤY 1 LẦN NỮA....đổi lại, con sẽ là kẻ tin vào chúa như con đã từng tin vào nhwũng gì con vẫn tin. nếu không, thề có con và chúa, từ nay con sẽ xoá bỏ vĩnh viễn tiếng " Chúa" trong từ điển ngôn ngữ của con đấy. chắc chúa biết điều gì là tốt và chắc chúa cũng biết phải làm gì rrồi chứ. hy vọng con sẽ không phải lên đây nói những lời tương tự lần nữa. CON THA TỘI CHO CHÚA, AMEN !

Old 23-04-2004, 04:00  

Phá sản!

lạy chúa nòng nành..người ta có câu tham thì thâm,bây giờ con mới thấm thía thì đã quá muộn.con nhận 100 cái vé,vì số lãi của nó rất lớn..nhưng khi nhận rồi con mới tá hoả vì nhiều quá..con không biết làm thế nào bi giờ,cứu..nếu bán đưọc hết..con xin ăn chay,không,ăn chay con vẫn béo lắm..con sẽ nhịn ăn trong nửa ngày..amen...
con chiên ngoan đạo
con nuôi của quỉ satan
nhembeo is offline  

Old 13-05-2004, 22:17  
chipchiphoi

anh nói là anh quí em nhất trong số những người con gái anh quí.......
anh nói anh sẽ cưới em.....
anh nói anh rất thương em.......
nhưng anh ko nói yêu em.....
anh bảo em còn bé......
nhưng đó chỉ là 1 lí do vớ vỉn
sao anh ko noi phứt ra là :
ANH KO THỂ YÊU EM
EM KO XỨNG ĐÁNG VỚI ANH
YÊU EM ANH SẼ XẤU HỔ
NẾU ANH NÓI EM LÀ BẠN GÁI ANH THÌ NÓ SẼ CƯỜI VÀO MŨI ANH
phải thế ko? hả TA?
em chả là cái gì!
anh chả coi em ra gì
hôm nay thì em đã hiểu...
hiểu rằng bên anh đã có người khác
anh ko nói nhưng em dã biết
anh có cần phải đối xử với em như thế ko? hả
đồ nhẫn tâm
người ta ko xinh nhưng ma` ngoan,phải ko anh ,chứ ko hư đốn ,xấu xa,chó má như em
em hiểu nếu cứ tiếp tục thế này thì em sẽ khổ
chỉ mình em khổ thôi......................................

Old 20-05-2004, 22:38  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Bố!
Con rất muốn nói lời xin lỗi với bố nhưng mà sao con thấy khó khăn quá. Từ trước đến nay hình như con chưa 1 lần nói lời cảm ơn hay xin lỗi với bố, ko phải vì con ko muốn nói mà là con ko thể nói, con ko hiểu vì sao lại như vậy nữa. Chắc tại giữa con và bố có 1 khoảng cách vô hình nào đó. Con rất thương bố bố có biết ko? Nhưng mà tại sao con ko thể nói ra nhỉ?
Bố cũng là người ít nói, nhất là trong chuyện tình cảm. Có lẽ vì thế nên con cũng khó nói ra những gì con nghĩ với bố dù nhiều lúc con muốn hét lên là con yêu bố lắm!

Bố ơi!
Thế là lại 1 lần nữa con làm bố buồn rồi .
Con biết khi bố nghe chuyện đấy thì bố thất vọng về con như thế nào. Con cũng buồn lắm và cảm thấy mình có lỗi ghê gớm. Lúc chuyện đấy xảy ra con chỉ sợ duy nhất 1 điều là bố sẽ biết và bố sẽ buồn. Lúc bố mắng con, con chỉ muốn hét lên rằng : CON XIN LỖI BỐ NHIỀU!

Bố ơi, dù thế nào thì mọi chuyện cũng đã xảy ra rồi, con muốn nói xin lỗi bố nhiều lắm nhưng mà con lại ko thể. Nhưng con sẽ biến lời xin lỗi ấy thành hành động, con sẽ ko để bố phải thất vọng nữa đâu, bố hãy chờ con, nhất định con sẽ làm cho bố cảm thấy tự hào về con, có lẽ đó là cách nói lời cảm ơn với bố tốt nhất. Con hứa với bố như vậy! Bố hãy tin ở con 1 lần nữa bố nhé! CON YÊU BỐ NHIỀU LẮM BỐ ƠI!!!!!!!!
small_angel is offline  

Old 25-05-2004, 23:45  
Baby_tiger

BÀ ơi , cháu xin lỗi bà ......
Cứ mỗi lần nhìn ảnh bà là cháu lại ko cầm được nước mắt , cháu cảm thấy mình thật có lỗi .... Ngày bà mất , cháu mới thật sự thấm thía nỗi khổ khi mất đi người thân , đứng ở của bệnh viện , lòng cháu chợt quặn đau , cháu thấy mình thật có lỗi với bà ... Tại sao những ngày bà còn sống , cháu lại ko đến thăm bà dù bà có ở xa cháu ? Tại sao mỗi lần đém thăm bà cháu chưa từng 1 lời hỏi han bà ?? BÀ ơi , cháu thật ngu ngốc , bây giờ bà đã đi xa , cháu xin bà hãy tha thứ cho cháu !!!Cháu yêu bà thật nhiều !!!!

Old 11-07-2004, 22:45  
zai

còn tối qua con đã làm 1 tội lỗi rất lớn ko bít chỗ này có đủ cho con xưng tội ko nữa híc :-s :-s :-s
con đã làm gì nàng thế này ko bít nữa chúa cứu khổ cứu nạn

Old 12-07-2004, 05:42  
dark_angel

hu hu cầu chúa,nạy đức mẹ đồng trinh,người hãy tha tụi cho con,hôm ni con đã nỡ oánh đề oánh đóm(cái này con hổng có biết à nha)hu hu con đã định không đánh nữa rùi vậy mà hôm đó nó lại ăn mới chết chứ.....buồn wá hổng biết nói gì nữa.....giờ muốn bỏ cũng hông được à.....lạy chúa

Old 21-09-2004, 18:50  
moonlight

Trang ơi! tao cung phải xin lỗi mày! Tao cung là một người bạn thật vô tâm. Tao đã tự hứa với mình rằng sẽ không bao giờ bỏ rơi mày, vậy mà tao đã mặc kệ mày khi mày bỏ nhà đi, và khi mày gọi điện cho tao, tao đã buông ra những lời nói thật vô tình. Nhưng thực sự tao không cố ý nói vậy đâu, chỉ vì tao đang quá giận mày và do lòng tự ái của tao quá cao. Tao không cho phép mình tha thứ cho mày, và bỏ mặc mày trong lúc mày bất ổn định về tâm lý. Nếu được chọn lựa lại lần nữa, tao chắc chắn không làm như thế đâu. Giờ cả 4 người chúng ta đã lại tụ họp như ngày xưa, bọn tao sẽ cố gắng làm hết sức để mày quên đi quãng thời gian kinh hoàng năm lớp 10. Và dĩ nhiên bọn tao cũng sẽ luôn ở bên mày để an ủi động viên mày, bọn tao sẽ là những người bạn thân theo đúng nghĩa của mày. Còn điều này nữa, bọn tao chưa bao giờ ủng hộ mày chết cả, tất cả chỉ là những lời nói trong lúc tức giận mà thôi, vì bọn tao cũng rất yêu quý mày. Nếu như ngày đó có chuyện gì sảy ra, chắc bọn tao sẽ phải ân hận suốt đời mất. Giờ đây chúng ta sẽ không làm tổn thương tới nhau nữa, và sẽ sống những quãng ngày hạnh phúc của cuộc đời học sinh.

Old 20-10-2004, 11:38  
giun_con_lon_ton

anh Phước ơi, em gọi anh như này chắc anh chẳng biết đâu. giờ đây anh đã không còn ở bên cạnh em nữa. em rất tiếc vì ngày anh đi em không thể tiễn anh được, vì một lí do "em còn phải học", em ân hận quá. lúc ngồi trong lớp làm bài kiểm tra, em cũng không thể tập trung được. em chỉ nghĩ thấy anh mà thôi, chơi với nhau cũng đã được một thời gian dài rồi mà,em cũng biết anh sẽ rất buồn khi phải sống một mình ở nơi đất khách, vậy mà ngày anh đi không nhìn thấy em, tha lỗi cho em, anh ha!
em của anh

Old 27-10-2004, 10:20  
lihzhi

uhừm mình có tội giề nhẩy?chà nhiều quá không kể xiết! :">
* tui có tội vì đã ghen tị với cái bạn gái xinh xinh ngồi cùng bàn lớp học thêm vì bạn ý xinh và đáng yêu hơn tui... X-(
* tui có lỗi vì đã ghen tức với người bạn thân nhứt của tui vì hỗi xưa tui học giỏi anh nhứt nhưng giờ lại là cô ấy...
* tui có lỗ vì đã ghen với ĐTH chỉ vì những chuyện vớ vấn...tha lỗi nhé!
còng nhiều lỗi lắm nhưng mà nói ra sợ mọi người không bầu cho bé ngoan không nói đâu...hihì

Old 03-01-2005, 16:40  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Gửi một người:
Cho em xin lỗi vì tất cả những gì đã làm, em chẳng biết phải giải thích thế nào nữa, những gì cần nói em đã nói hết rồi. Giờ đang ở xa nhau, em chỉ có thể giải thích qua vài dòng email, dẫu vậy mà cũng ko nói hết được cảm xúc của mình. Chỉ hy vong anh hãy hiểu cho em, tình yêu của em ạ :*
Tối nay theo giờ VN có lẽ em sẽ phải gọi điện cho anh

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 17-01-2005, 16:21  
sweet_leo_208

Nam mô a di đà fịt.. thế là chúng ta lại được hưởng thái bình.. ôi..sung sướng quá.. hôm nay con xưng tội là con đã nhịn tiền ăn sáng để trả tiền đĩa cho thằng Joshua .. rồi mình còn nói dối mẹ là đi học nhưng thực chất là đi net... ôi biết bao nhiêu điều còn chưa dám xưng.. tội nỗi wá

Old 21-01-2005, 21:29  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Đọc xong từng này trang, từng đấy bài cãi nhau. #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/>, mướt mồ hôi.
Thế này nhé,
1. Chị cũng biết cả mấy người trong này. Cũng hiểu chuyện của mấy người. Chị nghĩ dừng được rồi đấy. Càng chửi nữa càng chứng tỏ mình vô văn hoá thôi. Chỉ xinh mà ăn nói kiểu này cũng ko ôn đâu.
2. Chửi bậy và đả kích quá nhiều, thế mà ko hiểu mod làm cái gì thế nhỉ? Lại còn bảo là hứng thú nên để lại nữa.
3. Cody, lock nick vô thời hạn. Với những gì em đã nói ra thì em ko xứng đáng là thành viên của KLNet đâu.
4. DG, Honest, Lizhi: 3 em bị cảnh cáo nhé. Còn tiếp tục thì chị ko khách sáo đâu.
5. Mấy đứa ở ngoài đừng có đổ thêm dầu vào lửa. Sweet, lovestory, Hnwitch... thôi nhé

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 21-01-2005, 21:48  
kawaii_sb

Chị kw xoá chứ ko phải chị AL xóa. Ngồi tách bài, mất thời gian, nhức mắt mà bực lắm đấy. Thế nên post bài cho cẩn thận.

Cảnh cáo tất cả n~ ai post bài trong này. Từ 3 đứa tham gia chửi nhau (honesty, dark girl và lizhi gì đấy), đến n~ đứa "đâm bị thóc, chọc bị gạo" hay cổ động viên bên ngoài (điển hình là sweet leo và kiss kill 88). Nhắc dark girl thêm 1lần nữa, last warning!

Cody sẽ bị lock nick vô thời hạn. Ko cần thay đổi hình phạt.

Cảnh cáo đặc biệt đến mod pino. Làm việc cho nó cẩn thận. Đừng mong xóa dấu vết như thế.

From Pi:Chị xoá hết đi như thế này ko phải là xóa dấu vết à?Xoá kiểu gì thì cũng là xoá cả thôi....

Mấy hôm nữa, đứa nào có tên trong Bảng phong thần thì cũng đừng thắc mắc.

Old 22-01-2005, 19:45  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

em xin lỗi..vô cùng xin lỗi mọi ng` vì trong thời gian wa em đã dùng những lời lẽ như thế ạ.. em xin hứa sẽ ko tái fạm nữa

:X
dark_girl is offline  

Old 23-01-2005, 06:35  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Chị em tớ thương yêu nhau mừh, tớ đi gây hoạ ở đâu phải có chị tớ giải quyết mới xong được
Mà bạn DML thôi cái kiểu tách bài đi cho tớ nhá. Ko thì lại phải dùng nick Hoa cut lon bi giờ
Lovestory: chú vừa vừa thôi nhá. Còn muốn xem cái gì hửh? . Cãi nhau như thế phải xoá chứng cứ lẹ chứ
Dark girl: Hối cải thế là tốt , nhưng mà đừng tranh thủ câu bài nhá

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 26-01-2005, 13:38  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hic! tội lỗi wá! anh ý bỏ ng` yêu mà mình thấy vui mới lạ chứ.. trong khi anh ý tức thì mình lại cười fớ lớ..chẹp chẹp..chắc con ng` yêu anh ý fải hiểu là vì anh ý vẫn còn yêu mình chứ... thêm tội cướp ng` yêu roài..

dark_girl is offline  

Old 28-01-2005, 11:39  

Phá sản!

Cầu chúa .......... Hôm trước, kon đã làm nhiều điều , khiến cho ...... anh giận kon ................. Kon xin hứa trước kái bóng đèn treo lủng lẳng ở trên đầu là từ nay kon sẽ never làm cho anh phải buồn, và giận kon như thế nữa..........
kon hối hận lắm rồi........... chúa ơi............ Kon hối hận
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 03-02-2005, 12:55  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

xin lỗi em vì chỉ khi gặp em
xin lỗi em vì ...
xin lỗi em vì anh đã từng nói wên ko nhớ mặt em(anh chỉ nói dối thôi mà )

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 18-02-2005, 14:26  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

cầu trời thương cho con.. hôm nay con đã nghỉ học.. :"> và con đã ở nhà và ngủ đến 9h mới dậy.. :">
con ko có ý nghỉ học đâu..nhưng do hoàn cảnh ( ngoài trời rét căm căm,, :"> lại còn ko ai gọi dậy.. ) nên con mới ngủ tiếp! AMEN! thương cho con

dark_girl is offline  

Old 28-02-2005, 07:11  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Có lẽ càng nói dối thì vợ sẽ càng làm mất đi hình ảnh của mình với chồng.
Có lẽ chồng đã nhận ra vợ đã nói dối.
Vợ biết vợ làm thế là sai rồi. Nhưng vợ ko thể quay ngược lại đồng hồ để làm lại điều đó nữa... Những gì vợ đã nói dối có lẽ chồng khó mà tha thứ được...
Hôm nay vợ xin thú nhận rằng, vợ đã nói dối chồng, tất cả mọi việc là do vợ bịa ra hết.
Đã có nhiều lúc vợ muốn nói thật, nhưng rồi vợ lại sợ mất chồng và thôi ko nói nữa.
Con người vợ như có hai người đang sống, một người cứ lún sâu vào cái thế giới ảo này, còn một người thì vẫn là người vợ của chồng thôi.
Khi ko có chồng bên cạnh, cái con người kia lại trỗi dậy, vợ ko thể điều khiển được suy nghĩ và lời nói của mình những lúc như vậy nữa.
Khi chat với chồng, lúc nói dối, người vợ run lên nhưng làm sao chồng biết được là vợ đang run lên vì chồng đâu có nhìn thấy vợ.
Vợ ko thể nói dối khi đứng trước chồng, bởi vì vợ biết chồng quá hiểu vợ.
Nói dối là một tội rất nặng, vợ biết... vợ hiểu... và vợ thực lòng muốn nói rẳng vợ xin lỗi.
Liệu chồng có tha thứ cho vợ thêm một lần nữa ko?

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 08-03-2005, 20:15  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

con lại nhận lời thik 1 ng` lung tung wá..
..thôi thì thik vậy..thôi thì iu vậy..2 tuần rồi bb tội lỗi!

dark_girl is offline  

Old 22-03-2005, 19:01  

Phá sản!

Kầu chúa.... Không bít tí nữa về kó bị bố mẹ xử twủ không nữa .... 7 h tối roài
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 18-04-2005, 17:20  
mngoc10d8cva

hề thú tội phát
....huy thân mến mày đi nga mà tao chả buồn tí nào..à cũng có lúc chán ko được đi chơi với mày nên cảm thấy hơi chán...hề...xin lỗi nha trong khi mày online để chờ tao online để nói chuyện với mày thế mà tao thì....ko quan tâm ...nhưng ko phải tao ko yêu quý mày đâu yêu nhiều đến mức...gần bằng người tao yêu....sorry mày nhà ....chi cẩn mày nhờ ở đây có bọn tao đang chờ mày dẫn người yêu về hehe
....anh M à em biết anh chẳng có chút tình cảm nào dành cho em...chỉ nhưng thằng anh với con em ..,như đứa bạn với con bạn thần nhưng ko hiểu tử bao giờ em đã yêu anh...em biết người em yêu ko phải em ..em sẽ đời đến lúc anh yêu em...

Old 08-05-2005, 11:56  

Phá sản!

buồn quá đi thôi tôi muốn xưng tội 1 câu là :"Hoà chuột tốt lắm"
cunconbamba is offline  

Old 17-05-2005, 10:48  
frog_princes

Em ko phải thành viên của khóa này! Nhưng em xin phép được phát biểu! Vì một lý do là nếu em có khai em ở khóa này thì cũng chẳng ai biết!
Tại sao trong này nhiều nỗi buồn thế ? Phòng xưng tội theo đúng nghĩa của nó là để làm gì nhỉ? Em chỉ thấy trong này toàn những tình huống, những lời xin lỗi, nước mắt và hối hận! Em chỉ thấy toàn những nút thắt mà ko một ai là người cởi nút! Em ko dám nói xưng tội là ko tốt, nhưng em nghĩ nếu đi tìm một lời khuyên để giải quyết hết những rắc rối thì có lẽ sẽ đỡ hơn nhiều! Đọc hết 2 trang mà thấy lòng mình buồn hẳn! Em xin là một người bạn trung thành của mọi người khi mọi người thấy cô đơn nhất! Em xin là một bờ vai để khóc khi các anh chị thấy buồn! Và em xin được là người được đưa tay ra nâng anh chị đứng dậy khi anh chị cảm thấy cả thế giới như sụp đổ! Có gì xin mọi người liên lạc và đến thăm em tại : khóa 2004-2007, topic : Dịch vụ kinh doanh trái tim! Quảng cáo một chút : Em đã giúp được nhìu khách hàng rùi !

Old 19-05-2005, 00:13  

Phá sản!

em ơi thế chắc em chưa thấy mấy anh a9 uống bia say rồi đánh cả người đưa vai ra giúp đỡ đâu hahha
cunconbamba is offline  

Old 20-05-2005, 07:58  

Phá sản!

oài con xin thú tụi mấy hum nay con bùng hoc liên miên ở lớp chán quá, chẳng có j` làm con đã nhờ mẹ con Chim viết đơn xin nghỉ hộ hu hu Thiện tai thiện tai
Con xin lỗi mái tóc của con vì đã cắt xén nó quá trớn để bi h nó tàn tạ quá chừng àh
Con xin lỗi chồng con vì con đã bắt nạt ổng ghê quá chỉ vì thik làm trò con bò mà mấy lần con đòi chia chân tội chồng con ghê ghớm
Cả xin lỗi con mèo nhà con vì dạo này con bỏ bê nó kô mua cá cho nó ăn đến khi tắm cho nó con mới biết nó gềy hơn cả con huhu
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 20-05-2005, 16:52  
lihzhi

hic, tớ thật có lỗi khi thấy ấy đi sai đường mà không cản lại còn giúp ấy nữa....

Old 24-05-2005, 13:06  
frog_princes

Buồn cười ghê ha! Nhưng cũng phải tùy xem giúp thế nào đã chứ

Old 06-06-2005, 13:42  

Phá sản!

dạo này con chẳng có tội gì để mà thú cả
babygirl_91 is offline  

Old 07-06-2005, 08:35  

Phá sản!

Hix , con xin lỗi vì đã lỡ mồm lỡ miệng kể cho bọn bạn thân con cái vụ bói chén làm chúng nó vừa sợ vừa máu bói . Mà đúng ra fết ấy chứ...
nguyetanh1612 is offline  

Old 08-06-2005, 18:07  

Member

KL$: 2

úi con thấy cái bói chén đấy mình chạm tay vào là mình di cái chén đấy đi ý chứ

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 08-06-2005, 18:59  

Phá sản!

Bậy nào ! Trẻ con ko biết cứ nói lung tung . U mày hồi đấu có tin quái đâu nhưng phục kíh 1 lần vừa tin vừa sợ sái cổ . :-s Hôm nào thích U thử cho mày 1 lần xem tôi có nhờ vả gì được ở cô ko
Hix hix con đã thề là từ nay sẽ chỉ lên mạng 3 ngày 1 lần ấy thế mà ở nhà cứ ngứa ngáy tay chân là lại hì hục lên mạng là sao .
nguyetanh1612 is offline  

Old 15-06-2005, 08:26  

Phá sản!

con xin thú tội con đã nói năng xằng bậy ko nghĩ
Con thề có Chúa cãng ngày con càng yêu chồng con hơn
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 28-06-2005, 11:55  

Phá sản!

con xin thú tội là đã kô nghe lời mẹ. kô đi đâu chơi mà lại ở nhà .. :">
babygirl_91 is offline  

Old 29-06-2005, 11:15  

Phá sản!

mình chả có tội gì để mà thú thế mới đau
genius_a7 is offline  

Old 29-06-2005, 12:59  

Phá sản!

con thú tội huhu tội lỗi quá con đã vòi vĩnh chồng con
À hum qua con nhận lì xì nè :"> mặc dù lớn tồ :p
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 29-06-2005, 17:14  

Phá sản!

hix, pama đã kô cho online rùi mà cứ ngủ dậy là bật MVT lên. tiền net tháng này lại ngất ngưởng . chết. từ bi h fải tu thôi.
babygirl_91 is offline  

Old 29-06-2005, 19:51  

Phá sản!

dùng ADSL rẻ hơn nhiều đấy chim ạ
kagee is offline  

Old 29-06-2005, 21:59  

Phá sản!

nhưng thế thì online 24/24, sẽ không chịu học bài mấy anh gần nhà tao cũng dụ dỗ nối dây dùng ADSL với mấy ông ý. 1 tháng chắc khoảng 60000đ nhưng papa tao đêk cho . hix
babygirl_91 is offline  

Old 02-07-2005, 19:44  

Phá sản!

chài con thú tội hum nay con chót mua nhiều quần áo quá hihi mẹ con mà biết con vung vãi thế nài chắc toi con
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 03-07-2005, 18:16  

Phá sản!

thế thì cho tao bớt đê
babygirl_91 is offline  

Old 04-07-2005, 08:46  

Phá sản!

chài chỉ có tao mặc mới đẹp thui :">
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 04-07-2005, 17:45  

Phá sản!

hí hí, thế thì mai tau với mài đi nua tiếp cho tau
babygirl_91 is offline  

Old 04-07-2005, 17:45  

Phá sản!

hí hí, thế thì mai tau với mài đi mua cái # cho tau
babygirl_91 is offline  

Old 05-07-2005, 06:36  

Phá sản!

hôm nay mang tội ngồi chơi game lâu quá ko thèm về nhà thú luôn
genius_a7 is offline  

Old 10-07-2005, 07:39  

Phá sản!

chài hum qua con không nghe lời papa & mama không chịu học bài mà chơi suốt ngày
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 10-07-2005, 07:58  

Phá sản!

hichic hic hum nay đến lớp muộn không có chỗ ngồi đành ra quán net ngồi tạm .====> amen lạy chúa tha tội cho con
minako is offline  

Old 10-07-2005, 09:45  

Phá sản!

hix sáng nay vừa ra ngõ đến sân bóng con đã ... đợi tí nghĩ xem là jì có tội đã nha ...
sheva is offline  

Old 10-07-2005, 09:46  

Phá sản!

à đúng rùi chúa ơi ... con xưng tội hộ thằng bạn sáng nay nó tè bậy ngoài đường gây ô nhiễm môi trường mà ko ngăn được
sheva is offline  

Old 10-07-2005, 12:04  

Phá sản!

Chúa hỏi : Thằng bạn con hay chính là con đó
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 10-07-2005, 15:39  

Phá sản!

chính nó là thủ phạm còn thằng bạn nó là tác nhân ha ha ha
genius_a7 is offline  

Old 10-07-2005, 15:39  

Phá sản!

còn lý do là nó đang mót nhưng với tộc độ 70 + đường sóc==> chú bé sợ ra quần
genius_a7 is offline  

Old 10-07-2005, 15:40  

Phá sản!

quên mất vào xưng tội luôn: mấy hôm nay sang nhà thằng bạn ăn uống phè phỡn roài bắt nó dọn sướng wé.Nhưng cháu xin lỗi 2 bác
genius_a7 is offline  

Old 11-07-2005, 18:09  

Phá sản!

Chúa ơi,con muốn xưng tội.....hôm chủ nhật vừa wa,con "lỡ mồm"hôn phải ........con mèo nhà con.Hix.Nó mới có 3 tháng tuổi.chưa biết yêu là gì......!
lonely_prince is offline  

Old 11-07-2005, 20:49  

Phá sản!

hôm nay đi học nghề không làm bài ngồi chơi sướng kakaka
genius_a7 is offline  

Old 11-07-2005, 21:25  

Phá sản!

hic,tội lỗi mình là đi học về rồi đi bi-a,về nhà mẹ hỏi sao tay trắng thế thì lại bảo là con được gọi lên bảng chữa bài.........tội lỗi wa'!!!!!
haannzyu is offline  

Old 12-07-2005, 21:30  

Phá sản!

chúa cho con xưng tội,con câu bài này để kỉ niệm bài thứ 347 của con.Amen
hoangdong is offline  

Old 12-07-2005, 21:55  

Phá sản!

ý câu này hay à nghen=> xưng tội thía tui xưng cả ngày cũng được à
genius_a7 is offline  

Old 14-07-2005, 10:36  

Phá sản!

hum nay lại trốn học , kạy chúa tha tội cho con
minako is offline  

Old 15-07-2005, 11:08  

Phá sản!

ặc ặc ặc ... thằng ôn genius bóc mẽ con chúa ơi ... con ko có tội † amen
sheva is offline  

Old 15-07-2005, 11:35  

Phá sản!

Tội con to quá .... Nói ra xấu hổ chết... :">
nguyetanh1612 is offline  

Old 16-07-2005, 10:23  
hihihi

chúa thông cảm tội con nhiều lắm nhưng tự nhiên bây giờ wên hết rồi đành fải đợi lần sau nhớ ra thì câu bài tiếp hehe

Old 18-07-2005, 05:04  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by hihihi@16-07-2005 @ 10:23
chúa thông cảm tội con nhiều lắm nhưng tự nhiên bây giờ wên hết rồi đành fải đợi lần sau nhớ ra thì câu bài tiếp hehe
CHÚA HIỆN LÊN VÀ BẢO :"THÔI CON KHÔNG CẦN "SƯNG" NỮA ĐÂU NẾU CÓ "SƯNG" THÌ MUA THUỐC MÀ BÔI
genius_a7 is offline  

Old 18-07-2005, 16:18  

Phá sản!

tội hôm nay: câu thêm 1 bài nữa.
babygirl_91 is offline  

Old 18-07-2005, 16:39  

Phá sản!

oài gần đây con có quá nhiều tội để mỗi ngày con xưng với chúa 1 tội vậy.hay nếu chúa thích thì mỗi ngày con xưng 2 tội,mỗi tội 1 bài .Điều này thì tuỳ vào chúa
hoangdong is offline  

Old 19-07-2005, 10:26  

Phá sản!

Lạy chúa hôm nay con phạm tội thất hẹn, hichic mong chúa tha tội cho
minako is offline  

Old 19-07-2005, 21:27  

Phá sản!

hôm nay con có tội đi thăm bệnh nhân làm bệnh nhân đau hơn
genius_a7 is offline  

Old 20-07-2005, 09:27  

Phá sản!

tội ngày hôm kia: bùng học nhiều wá bị cô giáo gọi điện về nhà bảo kô fải đến lớp học nữa
babygirl_91 is offline  

Old 21-07-2005, 17:17  

Phá sản!

hôm nay ngồi chơi game con đã cheat để thắng xin chúa tha tội
genius_a7 is offline  

Old 21-07-2005, 17:24  

Phá sản!

con không dám nói ra sự thật...
mong rằng nó kô trách móc... chúa tha tội. [-o<
babygirl_91 is offline  

Old 21-07-2005, 17:29  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

con thì vừa trốn học xong ạ :"> chả fải trốn mà là nghỉ mới đúng

@baby_grl: nhiều tội quá, khai ra sợ chúa nghe xong ngất lun ý vợ à

dark_girl is offline  

Old 21-07-2005, 17:40  

Phá sản!

hic, còn hơn là che giấu tội lỗi lương tâm sẽ cắn rứt :">
babygirl_91 is offline  

Old 21-07-2005, 17:44  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

chí lý quả là con ông Trí có khác có chút kinh :">

dark_girl is offline  

Old 21-07-2005, 18:09  

Phá sản!

oài đồ....đồ..... thôi kô cãi nhau, hoà BÌNH
babygirl_91 is offline  

Old 21-07-2005, 18:11  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

ko cãi nhau nữa hả? hehe! mà tổ sư chồng mún về nhà quá vợ ạ!

dark_girl is offline  

Old 21-07-2005, 18:17  

Phá sản!

thôi, cố gắng đi kưng, ngoan ngoãn học hành về nuôi vợ con
babygirl_91 is offline  

Old 22-07-2005, 21:26  
I_want_to_know

buồn woe' .... :-s cần jải toả X-(

Old 23-07-2005, 18:38  

Phá sản!

vào nhà vệ sinh mà giải toả
babygirl_91 is offline  

Old 23-07-2005, 20:41  

Phá sản!

Hôm nay con nói dối mami . Con xin lỗi mẹ nhưng để mẹ biêt bố cho con 500 thì còn chết nữa
nguyetanh1612 is offline  

Old 23-07-2005, 20:49  

Phá sản!

hum nay con hư cãi nhau với cả mama 'n papa bỏ ăn làm cả 2 lo cho con
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 23-07-2005, 21:05  

Phá sản!

hôm nay không dạy được con gái làm nó nói dối mami của nó--->tội lỗi quá
hoangdong is offline  

Old 24-07-2005, 06:28  

Phá sản!

hê hê tội lỗi thất hứa hôm nay chưa lên được Red rubi Hole
genius_a7 is offline  

Old 24-07-2005, 16:07  

Phá sản!

tội: hôm trước đi chơi về muộn mà kô gọi điện về nhà xin fép thế là đek đc đi chơi tối nữa đau lòng wá đi
babygirl_91 is offline  

Old 24-07-2005, 16:09  

Phá sản!

à, còn tội nữa. đi chơi về còn nói dối lí do
babygirl_91 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan