Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 26-03-2004, 22:51  

Phá sản!

KL$: 0

ngày mai tôi sẽ chính thức giã từ cuộc đời 15 tuổi, tôi cảm thấy rất sướng, nhân đây xin gửi lời cảm ơn chân thành của tôi đến mọi người
Trước hết, tui xin cảm ơn ông anh tui, người có ảnh hưởng lơn nhất đến tui trong đại gia đình ( hơn cả bố mẹ tui ), chính ổng đã dẫn dắt tui bước vào con đường điên như bây giờ, nhờ ổng mà tui biết guitar là cái gì, ko có ổng khuyên tui trong những chuyện quan trọng thì có lẽ bây giờ cuộc đời tui đã đi theo một hướng hoàn toàn khác. Anh Thành ơi, em cảm ơn anh nhiều.
Sau đến tui xin cảm ơn mấy thằng bạn quái vật, nhờ chúng mày mà tao mới vui vẻ hớn hở như thế này, cảm ơn chúng mày đã sát cánh bên cạnh tao trong nhiều fi vụ bấtt hợp fáp. Chân thành mà nói, chúng mày đúng là anh em tốt của tao, mong rằng chúng ta sẽ mãi mãi giữ được như bây giờ, nhất là mấy thằng có người yêu cấm trêu tao
Cuối cùng, xin gửi lời cảm ơn tới tất cả những bạn bè thân mến của tui, những người đã chơi với tui từ rất lâu, có người mới gần đây thôi, nhưng trên hết tui vẫn muốn nói rằng, từ trong trái tim, tôi yêu quý các bạn biết chừng nào
............Phù, lâu lâu mới thể hiện những cảm xúc yếu đuối thế này ra ngoài, mệt thật, còn nhiều điều muốn nói nhưng thôi, xin để cho lần sn sang năm.......................
BYE BYE THE AGE OF 15
sebasskid is offline  

Old 26-03-2004, 23:21  
uni_mfeo_4ever

KL$: 0.00

tớ qua tuổi 15 từ tròn 1 tháng trước đây cơ=>tiếc nắm
tuổi 15 là đẹp nhất,16 như ....

Old 28-03-2004, 01:30  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

uhm...
Tớ cảm ơn cuộc sống vì đã cho tớ một gia đình là những người thực sự quan tâm đến tớ... tớ cảm ơn những người thân vì đã ủng hộ tớ trong những quyết định thực sự quan trọng

Cảm ơn cuộc sống vì đã cho tớ nhận ra rằng mình còn chưa hoàn hảo... đã cho người ta nếm trải những thất bại, để ngày một hoàn thiện bản thân mình

Cảm ơn bố mẹ đã sinh ra con thỉnh thoảng con cãi bố mẹ, con cũng ko hiểu nữa nhưng mà bố mẹ vẫn thông cảm cho con...cảm ơn bố mẹ vì đã ko mắng con khi con làm việc gì đó ko thành...cảm ơn bố mẹ vì đã an ủi con những lúc khó khăn ấy :"> You're wonderful parents !

Cảm ơn anh Hà vì đã an ủi em trong rất nhiều chuyện lung tung... đã mắng cho em một trận khi em quá suy sụp về mấy chuyện học hành .... đã nói cho em biết là " đừng có cầu nguyện mà chính mình fải cố gắng " khi em cầu mong mình sẽ thi TN tốt ...uhm, và cuối cùng đã mua rất nhiều quà cho em mỗi khi về nhà (seems to be the most wonderful thing :p )

Cảm ơn Lan + Linh vì đã trở thành những người bạn thực sự tốt của tao... mặc dù bây h ko học cùng trường nữa nhưng muh :"> vẫn là bạn tốt bọn mày nhỉ những lúc 3 đứa cùng đi chơi ==> quá vui

Cảm ơn A2 vì đã trở thành một phần của tao ( lại còn chả thế, ngày nào chả hơn 1/2 ngày gặp bọn mày :p ) ... cảm ơn bọn mày vì đã đứng lên bảo vệ tao (nghe hơi kinh :p ) khi mà cái thằng unnamed gì đó vì quá bức xúc đã chửi tao

Cảm ơn Chaz vì đã là bạn của tôi gần một năm rồi.. hơi bị nhiều biến cố, thậm chí cả bây h đây vẫn còn , thậm chí chiện lần này còn nghiêm trọng hơn mí lần định vào post bài trong Làng klnet, nghĩ thế nào lại thôi.... sợ bị chửi lắm Vũ ơi (Quen gọi thế này rồi ) :-s thôi chúc ông đi tham quan vui vẻ

Cảm ơn Pinopino vì đã cho tao biết thế nào là một tình yêu thực sự... tao rất mong tao sẽ có một tình yêu đẹp như thế :"> .... Cảm ơn Anh Cym, jet và cả A.Phương A1 <== toàn anh giai của em hết :"> em gái các anh rất quý các anh ạh....

Và cuối cùng , cảm ơn ai đã lập cái topic này... để cho tớ có chỗ mà cảm ơn :">
Witch_SM is offline  

Old 28-03-2004, 04:18  
meocontinhnghich1989

Bạn hanoiwitch cám ơn nhiều ghê!!! Điều này chứng tỏ bạn là người rất yêu đời! đúng không vậy ???

Old 28-03-2004, 05:19  
babysadlove

Tôi cảm ơn cuộc sống vì tất cả những điều mà cuộc sống đã trao cho tớ dù những điều ấy có lúc chẳng tốt đẹp gì cả nếu không muốn nói là tồi tệ
Cảm ơn thế này cho nó ngắn chứ không dài dòng như hanoiwitch và điều này cũng chứng tỏ mình không hề yêu đời nếu không muốn nói là căm ghét

Old 28-03-2004, 05:22  
cho_tao_vay_500

dù có ko yêu đời thì cũng vẫn phải cảm ơn đòi chứ. cảm ơn vi mình đã đc sinh ra để tận hưởng cuộc sống la như thế nào,dù nó đáng yêu hay đáng ghét

Old 28-03-2004, 07:38  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
Điều này chứng tỏ bạn là người rất yêu đời
tớ ko yêu đời lắm đâu ấy ạh , tớ chỉ viết như thế vì tớ nghĩ tớ cần cảm ơn rất nhiều người nghe thì có vẻ hơi có tính xã hội nhưng mà đúng như thế thật....thỉnh thoảng tớ cũng thấy ghét đời tớ nhưng mà nó thế rồi thì tớ biết làm thế nào được, chỉ biết tiếp tục thôi... lắm lúc tớ chán lắm, nhưng muh lại có thế cười ngay được anh tớ bảo thế là trẻ con, nhưng mà cũng vì rất nhiều người đã quan tâm đến tớ, khiến tớ trở nên đặc biệt hơn một chút :"> :p tớ vẫn biết tớ chả là cái gì to tát trong cuộc sống này , nhưng tớ fải cảm ơn nó đã mang đến cho tớ một gia đình và những người bạn tuyệt vời

Quote:
cảm ơn vi mình đã đc sinh ra để tận hưởng cuộc sống la như thế nào,dù nó đáng yêu hay đáng ghét
uhm, ấy này nói đúng này thỉnh thoảng tớ cũng nghĩ là người ta sinh ra để làm gì khi sinh ra rồi sau đấy lại fải chết đi, như kiểu "cát bụi lại về với cát bụi" nhưng mà cũng dần dần hỉu ra là tại sao lại thía chắc là người ta sinh ra để nếm trải cuộc đời xem nó cay đắng thế nào , và cũng để xem mình sẽ sống được có ích hay ko tớ thì ko chắc là tớ đã sống thật có ích :-s nhưng mong là có thể

[-o< cho những giây phút củ chuối của mình [-o<
Witch_SM is offline  

Old 28-03-2004, 08:50  
blue_water_girl

NAT ơi sướng nhá cái topic lắm người thích thế
tớ cũng muốn cảm ơn cuộc đời của tớ nếu cho được chọn lại tớ vẫn chọn đúng như tớ bi giờ .Tớ cảm ơn papa và mama của tớ cho tớ oe oe với cả chưa bao giờ đánh tớ cả(có bạn nào được như thế ko?)với cả đã đẻ cho tớ 1 thằng em mà tớ yêu nó hàng ngàn hàng vạn lần vì tớ rất thích đánh nhau với nó.
tớ cảm ơn ông trời vì đã cho tớ bao nhiêu là bạn tốt thuỷ tit mit tồ khỉ thành chấy lu tớ yêu chúng nó vô cùng
tớ cảm ơn 1 người đăc biệt ,tớ rất hạnh phúc mặc dù tớ bít cái hp đấy chả đi về đâu
cuối cùng tớ cảm ơn NAT nhiu.....

Old 28-03-2004, 08:55  

Phá sản!

Tớ cảm ơn cuộc sống nhiều nhiều lắm !
Cảm ơn vì đã cho tôi 1 người mẹ , 1 người bố , 1 người anh trai . Họ đã dành cho tôi thật nhiều , thật nhiều yêu thương . Cảm ơn vì đã cho tôi những người bạn , họ đã sẻ chia những niềm vui , những nỗi buồn trong cuộc sống . Cảm ơn vì luôn có 1 người đặc biệt ở bên cạnh tôi giứp tôi nhăn những dòng nước mắt khi cô đơn . Cảm ơn vì đã cho tôi được sinh ra trên đời để được gặp những người tôi yêu quí ! Cảm ơn , cảm ơn tất cả ! ( cái topic này là 1 dịp tốt để tôi luyện văn , cảm ơn cả bạn lập topic này nhé 0
gem_mit is offline  

Old 28-03-2004, 10:33  
cafedang

mọi người đều bày tỏ thái độ à???????mình cũng phải thể hiện chứ nhỉ
trước hết tôi cảm ơn ông trời đã cho tôi đựoc gặp nhữngngưòi bạn rất tốt nat,thụy,mỹ,......
Sau đó tôi xin cảm ơn chú Chiểu nhờ chú mà taovới mày là bạn sebasskid à mặc dù tao với mày chuă học với nhau ngày nào
Cuối cùng tao xin cảm ơn em tít vô cùng

Old 28-03-2004, 10:58  

Phá sản!

hề hề, ko ngờ được mọi người ủng họ cái topic tớ lập cho vui thế này
hôm nay tó rất vui vì sinh nhật tớ, tớ đã có một ngày tuyệt vời
cảm ơn mọi người nhé, nếu có thể chúng ta sẽ kết bạn để mỗi khi cuộc đời có một ngã rẽ là chúng ta lại 1 lần được nhìn lại những gì đã trôi qua, trân trọng hơn ý nghĩa của ngững cố gắng của bản thân và của mọi người.
cuối cùng, tớ xin gửi tơi mọi người, nhất là các bạn đã post bài trong topic này một câu nói : hãy sống bằng tất cả trái tim và tâm hồn, đừng để bị lệ thuộc vào bất cứ điều gì, nhé!!!!!!1
sebasskid is offline  

Old 28-03-2004, 23:39  

Phá sản!

Hôm qua gần nhà tớ có người mới mất nên tớ chỉ cảm ơn cái đồng hồ reo inh ỏi mỗi sáng .Vì lúc đó tớ sung sướng biết rằng mình lại có 1 ngày để sống
nguyetanh1612 is offline  

Old 28-03-2004, 23:43  
cho_tao_vay_500

ah , còn riêng tui thì cảm ơn cái bạn đã lập ra cái topic này , để mọi người có cơ hội mà cảm ơn nhau chứ, nghe các bạn cảm ơn nhau ma xúc động wá!!!!!!!!!!

Old 28-03-2004, 23:44  

Phá sản!

Đúng là trong cuộc sống này,nhiều khi ta quên đi chính ý nghĩa của nó ! Nhưng chỉ cần thất bại hay mất đi một điều gì đó,chúng ta lại cảm thấy rất hối tiếc ! Có lẽ, việc chúng ta cảm nhận được ý nghĩa cuộc sống qua những việc xảy ra với mọi người xung quanh,đó là điều hạnh phúc nhất !
lovable_devil is offline  

Old 29-03-2004, 04:39  
cho_tao_vay_500

trg cuộc sống thì 2 chữ" cảm ơn" ko bao giờ là thừa

Old 29-03-2004, 05:02  
chazy_chaz

cảm ơn EA vì đã làm ra Need For Speed ,đặc biệt là 7 Underground
cảm ơn ATARI vì đã làm ra Enter The Matrix và Unreal Tournament 2003-2004 , Unreal 2 The Awakening
cảm ơn Ubisoft vì đã làm ra Splinter Cell và Splinter Cell : Pandora Tomorrow
cảm ơn ID Software vì đã làm ra Quake 3 Arena và Return To Castle Wolfenstein
cảm ơn Blizzard vì đã làm ra StarCraft và Warcraft
cảm ơn Microsoft vì đã làm ra Age Of Mythology

và cảm ơn các hacker,cracker vì đã hack toàn bộ 1 lũ ở fía trên để cho tui dùng
-------------------------
cảm ơn mister Khang hiệu trưởng vì đã lâp ra 1 lớp 10m2 vơi 1 lũ toàn bọn óc bã đậu nhưng zui+đoàn kết+tình cảm ko chịu nổi
cảm ơn bố mẹ vì đã sinh ra 1 thằng vô dụng nhất wả đất

Old 29-03-2004, 08:31  

Phá sản!

...cảm ơn thằng xminh vừa bao mình điện tử
...cảm ơn thằng kẻ trộm hồi trước ăn cắp xe mình bỏ lại cho mình cái cái chìa khoá
...cảm ơn ông trời đã ban cho người iu mình cái tính sợ bóng vỡ và sợ ma để mấy lần nó ôm mình
lovable_devil is offline  

Old 29-03-2004, 09:17  
chazy_chaz

part2:
cảm ơn nVIDA vì đã tạo ra những cái chip 3D xịn nhât thê giới để tui có thể chơi game
cảm ơn Intel vì đã tạo ra nhưng kon chip mạnh nhất thế giới
cảm ơn Kingmax vì đã tạo ra những thanh RAM thuộc loại "ít có trâu luôn"
cảm ơn Microsoft đã làm ra windows longhorn beta 4051 để mà mất cả ngày vật lộn với nó vì 1 đống error
cảm ơn người nào tạo ra Mydoom để giết bớt những thằng ngu
cảm ơn ai tạo ra Rivatuner để bây giờ tui overclock cái video card lên 200% và 1 cốc nước đá ở bên cạnh (để tản nhiêt)
------------------------------------------------------------
cảm ơn trời vì đã cho thằng Minh Đức lơp tui iu kon Ngoc Anh để mà bây giờ minh.......phỗng tay trên của nó :-$
cảm ơn mister Khang vì đã cho học sinh 1 buổi đi chơi fải gọi là đã ko chịu nổi(mệt ko chịu nổi thì đúng hơn feww)
cảm ơn ....chính mình vì add kon rongden vào và bây giờ nó đã làm vợ mình
-----------------------------------------------------------
cuối cùng.........cảm ơn cái comp của mình vì mình đã vào klnet = nó

***ai xem part 1 thì ở trên

Old 29-03-2004, 11:36  
dautay_2110

Cảm ơn cuộc sống vì tất cả!!! Cảm ơn vì hôm nay tui có mặt trên đời...cảm ơn vì tui có thể vào ­­web này để làm wen với những người ban dễ thương trên này...Bài đầu ra mắt,dân ngoại tỉnh chào dân KL nhé!!! :p

Old 29-03-2004, 11:49  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Cảm ơn cả họ hàng nhà mình vì đã cho mình xuất hiện
Cảm ơn trời đất vì bao nhiêu lần suýt chết mà vẫn cho mình sống để lập nghiệp ^^
Thx to các người bạn, anh chị em, con cháu etc... trên klnet chazy, kawaii, alex, em Giang, em Trang, ... ^^ vì đã giúp mình vui lên khi đang bùn, giúp mình vui tiếp khi đang vui và chịu khó nghe mình nói vớ vẩn
à quên, "cảm ơn" ku chazy khi quên thằng anh nuôi nấng nó , vỗ béo nó bao nhiêu cái acc mà nó kô cho tên mình vào cái kia X-(
thx ku Tuth khi giúp tao thấy tao còn hơn khối ku
còn gì kô nhỉ ^^ thx những gì còn lại vì những-lí-do-để-thx-những-gì- còn-lại

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 29-03-2004, 12:38  
chazy_chaz

chết thật anh ạ,vẫn còn part 3 đây mà

cảm ơn anh Illidan,anh Elizo,ku Chính vì đã "vỗ béo" thằng ku chazy chaz này mỗi ngày 1 cái acc chùa,để cho thằng em có thể online gần như 24/24h thankxxxxx nhiềy nhiều lắm,ko có các anh thì bây giờ chắc thằng em đang ngủ ngon rùi

cảm ơn chị kawaii vì đã lock nick nhữ đữa em ghet thật triệt để
cảm ơn chị alex vì đã unlock cho em
cảm ơn anh illidan vì đã unlock cho em ngay sau khi vừa bị banned

cảm ơn anh Gà vì đã chia sẻ với em lúc em buồn
hix.còn thiếu ai thì chuyển sang part 4

Old 30-03-2004, 02:22  
rongden

Quote:
Originally posted by chazy_chaz@28-03-2004 @ 21:17
cảm ơn ....chính mình vì add kon rongden vào và bây giờ nó đã làm vợ mình
-----------------------------------------------------------
Cám ơn Zard, mày vì mày đã cãi nhau với tao một trận, để sau đấy tao hiểu và thông cảm hơn khi mỗi lần bố mẹ tao cãi nhau,mẹ tao đều quay sang mắng tao dù chẳng có lí do gì.Tao cũng thấy thông cảm với tao hơn khi thỉnh thoảng tao nổi khùng với bạn bè vô cớ.Thực ra đâu phải có mỗi mình tao như thía đâu. :p

Old 30-03-2004, 08:27  
uni_mfeo_4ever

cảm ơn trời đã cho tui được là con của bố mẹ tui ,cháu của ông bà tui.Cảm ơn tui đã có những người bạn rất tốt nưa:mĩ hà ,ngoc,thuỳ tâm,tèo,phương quỳnh,....cảm ơn lũ chúng mày nhìu alwms vì đã làm cho tao zui zẻ nha ,luôn là bạn tút của tao ha.
cuối cùng là cảm ơn mày nhìu lắm because nothing at all

Old 30-03-2004, 17:32  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

đầu tiên là cám ơn bố mẹ vì đã sinh ra 1 người "tuyệt vời" như con :">
tiếp theo là cảm ơn thầy cô vì đã dạy dỗ con mặc dù con học hành cũng chả ra gì :p
cám ơn con Hà con Quỳnh con Chi con Linh ..mấy con bạn thân đã góp phần làm nhân cách của tao nó biến chất như thế này.
cảm ơn chúng mày vì đã luôn bên tao chia sẻ ,đi bên cạnh tao trong những ngày vừa qua ,đã an ủi và đỡ tao đứng daạy trong những lúc tao gặp khó khăn nhất và luôn ở bên cùng tao chia sẻ những niềm vui.Tao tự hào khi có chúng mày là bạn.
cám ơn những người bạn của tôi cheer ,Bìn ,chazy,lovestory,chị alex,chị kawaii ,anh artemix,hanowiitch,chazy,crazyinlove....mọi người đều là những người bạn tuyệt vời của tôi,cám ơn vì mọi người đã là bạn tôi
cám ơn net vì đã cho tôi quen dc thêm nhiều bạn và nhất là đưa tôi đến với anh và giúp chúng tôi duy trì và phát triển tình yêu ,cám ơn
cám ơn mẹ anh vì đã sinh ra anh,cám ơn bố mẹ anh vì đã nuôi dạy anh ,cám ơn vì anh chính là anh là người mà em yêu
cám ơn những niềm vui và những nỗi buồn ,những thành công và những thất bại đã làm nên tôi ngày hôm nay.
cám ơn Thượng Đế vì đã cho tôi sinh ra là 1 con người được sống được suy nghĩ và được yêu thương.
cám ơn tất cả vì tất cả

Pi nghẹn ngào xúc động khi thấy tên mình...
Nhưng mà bá yêu dạo này type mực hồng nhiều quá cơ...thử màu hồng đậm xem bé
(Bìn là thèng nào )

Bìn là nick Pi đặt cho thèng Bình (anhnhoemnhieu ý)

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 05-04-2004, 04:16  
ti_phu_tien_le

thank you,for loving meeeee.......
thank god,đồng thank ala đã cho con 1 cuộc sống tuơi đẹp
thank nhiu` nha !!!hôm nào em rủ đi uống cà fé

Old 09-04-2004, 23:07  
uni_mfeo_4ever

thanks god đã cho con sở hữu 1 quả bóng có chữ kí thật của beckham,thần tượng của con bấy lâu nay .he he con chưa bao giờ nghĩ đến điều này.à mà quên becks không phải thần tượng của mình mà mình chỉ thấy hâm mộ nó thui.đẹp trai wá,chỉ tội sợ vợ hí hí

Old 10-04-2004, 06:52  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Cảm ơn LHP vì hôm nay đã viết thư cho tao, chỉ cần nhận được thư của mày thôi là tao đã vui dã man rồi. Tao viết lại cho mày rồi đấy, nhớ reply cho tao luôn nhé! Yêu mày!
small_angel is offline  

Old 17-04-2004, 00:18  
uni_mfeo_4ever

ối cảm hơn chúa ,hôm đấy là 14/4,con đã gặp hắn(2 tháng sau valentin)chúa đã cho connhiều hơn cả những gì con ước mơ là chỉ cần nhìn thấy hắn tứau lưng thui cũng được vậy mà hắn còn cười cả với mình nữa===>mày ơi đến bây giờ tao vẫn run nè .nhưng mà tiếc quá lúc đấy mình phải chạy ra nói chuyện chứ mình lại trốn đi===>lần thứ 2 mìnhđẫ missed 1 cơ hội quý báu nữa rùi.chỉ tại cái tính nhát chết+đỏ mặt của mình thui

Old 17-04-2004, 05:46  

Phá sản!

cảm ơn mẹ đã sinh ra con để con yêu cuộc sống
cảm ơn bác cho dù cháu còn chưa biết tên bác cháu chỉ biết bác là người mẹ tuyệt vời khi đã sinh ra H để cháu có thể yêu
lovely_bunny is offline  

Old 02-05-2004, 21:57  

Phá sản!

có ai cảm ơn giống mình ko vậy
lovely_bunny is offline  

Old 23-05-2004, 03:49  
pooh

Cảm ơn! CẢm ơn! .... và cảm ơn tất cả mọi người, cảm ơn tất cả những ai đã cho tôi niềm vui, mang đến cho tôi những hạnh phúc, cảm ơn một người nào đó đã dành tình cảm cho tui mặc dù tui đáp trả lại không nhiều như người đó, cảm ơn một nửa nào đó đã luôn ở bên tui mà tui không biết (giả vờ không biết) , và đặc biệt, con cảm ơn bố mẹ rất nhiều vì đã sinh ra con , đã cho con quyền được sống như những người bình thường, cho con quyền được hưởng hạnh phúc và không thấy xấu hổ khi con mắc lỗi. Cám ơn cuộc sống rất nhiều , mặc dù cuộc sống không đơn giản chút nào. Tui sẽ cố gắng sống cho tốt để những người được tui cảm ơn cảm thấy tự hào khi nghe thấy ngươì nào đó nhắc đến tui.

Old 23-05-2004, 05:14  

Phá sản!

còn mình thì:
Cảm ơn bạn Phương A16 đã lôi tôi vào klnet nha
Cảm ơn Giang A2 vì tất cả nha
Và cuối cùng là cảm ơn thằng Long công vì những gì mày và tao đã làm......
lonely_prince is offline  

Old 23-05-2004, 21:56  

Phá sản!

không cần cảm ơn tôi một cách lộ liễu thế này đâu người ta nhìn vào tưởng tôi bắt ép ông
mà này đừng ai hiểu nhầm H ở đây là bạn lonely_prince nha ko đúng đâu ( kẻo nó lại tưởng bở hehe)
lovely_bunny is offline  

Old 25-05-2004, 07:42  

Member

KL$: 2

tớ thì cảm ơn nhìu lém , ai cũng cần fải cảm ơn cả , tui nợ mọi người nhìu lém nói lời cảm ơn ko đủ . Nhưng có lẽ cái này thì chỉ cần cảm ơn thui là đủ rùi : cảm ơn hắn đã cho mình biết thế nào là thất tình , là đau khổ khi iu

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 26-05-2004, 04:28  
pooh

Lời cảm ơn mà khổ thế hả, tui thì không phải cảm ơn khổ thế đâu, cứ cười là cảm ơn rùi, cười thật tươi vaovà nói thật to: "Cảm ơn cuộc sống!" Thấy chưa , cứ làm thử đi, chác chắn là có tác dụng

Old 26-05-2004, 21:57  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

cảm ơn ấy vì đã cho tớ set một cái goal để bi h tớ đang cố gắng bằng mọi cách để đạt được cái goal đấy bi h thì tớ đã hiểu cái câu " the future is in our hands " thanks a lot
Witch_SM is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan