Old 12-03-2004, 08:54  
kawaii_sb

KL$: 0.00

Bài này dành cho my new lit bro: Chazy

Bắt đầu từ cái hồi chị quen em nhớ. Chị lock nick em mấy ngày, thế mà mới đc 1 hôm thì illidan đã để em tự do rồi. Sáng sớm, trc khi đi học, chị vào KLNet, thấy bài viết của em, chị tức lắm, post lại ngay 1 bài doạ dẫm ( ). Tối thì lại chat với em luôn. Em năn nỉ loạn hết cả lên. Thế là chị nghĩ ra cái trò "lao động là vinh quang" (:p) ---> em lại hét ầm lên ko chịu X-( . Ơ dưng mà về sau vẫn thấy em lao động cải tạo nhẩy . Lại còn post cả 1 bài về chị kw ác độc, tàn nhẫn nữa chứ . Chazy ngoan ghê cơ . Từ đấy, cứ lúc nào online là em gọi chị. Rồi em kể cho chị đủ thứ chuyện. Lại còn đòi làm em chị nữa chứ .
Thỉnh thoảng em lại gừi cho chị mấy cái link, hay 1 đống chat chít, bảo chị lock nick đứa này, bắt đứa kia lao động như em. Sau đấy 1 lúc thì lại quên, chẳng buồn nhắc nhở gì cả :-$ .

Chazy cũng dẻo mỏ lắm cơ /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> . Cưa hết em này đến em kia. Mà chỉ cưa n~ em xinh thôi chứ. Nhưng chả hiểu thế nào, chazy chết cái G thế . Nhờ chị hỏi nó hết cái này đến cái kia, khen nó đủ mọi thứ luôn.

Từ hồi chat với chazy, chi chỉ tức em đúng 1 lần X-( , em nhớ ko? Em biết chị ghét đứa nào swearing lắm mà. Lần sau mà thế nữa thì chết với chị đấy .

Chazy ơi, nhở lời chị dặn ko? Ko đc nghĩ linh tinh nữa :-s . Ko đc hơi tí là kêu chán nữa . Mọi chuyện sẽ ổn cả thôi . Chazy cố gắng học đi nhớ.

Ur sis.

Old 24-03-2004, 16:42  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

cái thằng chazy là 1 thằng điênnnnnnnnnnnnn X-( vừa cãi nhau với nó xong ,tức quá phải post 1 bài trút giận và cũng vì 1 mục đích khác nữa chazy nhỉ

chazy nhớ quen pino thế nào ko ?vì chửi nhau ,vì con crazyinlove X-( Chửi nhau ko còn manh giáp thế mà cuối cùng lại thỏ thẻ:"ấy ơi mình làm bạn nhé" từ đấy bắt đầu 1 tình bạn đầy sóng gió.

chazy cũng khá là tôt,nhất là dối với các bạn nữ đặc biệt là với các bạn nữ xinh thế mà mình lại bị đối xử chả ra gì X-( .À tớ biết cái tính của ấy được gọi là gì roài ,dại gái

chazy có những ưu điểm này nè:luôn onl lúc nào tớ onl thì ấy cũng onl_> buôn,ấy luôn chia sẻ những gì ấy vui ,ấy buồn với tớ,rồi những lúc ấy cáu tớ,tớ cũng cáu ấy lắm chứ X-( nhưng vẫn phải nhịn tớ biết tính ấy thế nào mà ,ấy có chịu thua bao giờ đâu,nhưng tớ cũng ko muốn thua đâu

chazy thích LP ,làm site về LP.pino cũng thích nhưng chưa có thời gian vào xem được,sorry nhá :p nhưng chazy làm dc site là giỏi rồi pino có lời ngợi khen

chazy ơi sao chuyện tình cảm của chazy trắc trở thế? chuyện với cazyinlove ko thành ,với hanoiwitch ko xong ,với tớ thì lại càng thất bại ,nhưng tớ biết người mà ấy thực sự ...là ai ,vì khi ấy ko thành với người đấy ấy bù lu bù loa với tớ kinh quá,còn cáu giận lung tung nữa chứ.Tớ ko biết phải an ủi ấy thế nào giá mà tớ onl dc cả đêm để tâm sự cùng ấy( nói thế chứ ,chồng tớ biết dc thì chết). :p :">

bây giờ chazy làm mod roài (khệnh nhé)pino cũng làm mod có gì giúp đỡ (hiểu chứ)chỉ bảo lẫn nhau nhé.Pino cũng quý chazy lắm ,mong mãi là bạn tốt của chazy,đừng bao giờ giận pino nữa nhá :p :* :">

nhắn chồng:bé chỉ hôn vào má thôi đừng giận nhá :"> :*

Gà : sửa cho bé mấy cái emotions ,và 1 số lỗi khác

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 24-03-2004, 16:53  
chazy_chaz

nhân tiện quản cáo site:
vừa mới reg 1 cái host+domain mới,nhưng vẫn là free
địa chỉ nè:
mylpu.topcities.com
còn sau 3 ngày nữa thì vào
www.lpunlimited.tk
mọi ng` down nhiều nhiều vào nha,để cho cái bọn lpeffect tắc bandwidth luôn down càng nhiều càng tốt,vì mới là demo site nên địa chỉ sẽ thay xoành xoạch
còn bài pino post ở trên thì ko có ý kiến
to pino:đằng nào tớ cũng khổ lắm roài,đừng nói nữa (mà tớ có thíck ấy hồi nào đâu???hôm đấy nói thế mà cũng tưởng bở ah? :p )
******hhix hix thông tin mới nhất : www.lpunlimited.tk đã vào được,đỡ fải vào cái link ở trên,dài dòng ,mọi ng` vào ủng hộ đi nhá :p

Old 25-03-2004, 13:35  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Thằng em à,....
Thật sự vừa cãi với mày xong cũng chẳng muốn nhìn mặt mày nữa, nhưng mà không hiểu tại sao vẫn vào và,....vẫn viết,... chị mày củ chuối quá đúng không thằng em (<!--emo&--><!--endemo-->
Chị nghĩ là chị là một trong những người quen em sớm nhất trong cái KLnet này nhỉ, hồi em bị ông Dre lock nick,...hồi đấy chị chẳng mấy quan tâm đến KLnet hay đúng hơn là giai đoạn chị vẫn gọi là "Nghỉ ngơi" sau quá trình câu kéo đã đi vào lịch sử ,....
Lần đấy tự nhiên lên mạng thì thấy một thằng bé add nick mình vào khóc bù lu bù loa , đòi unlock, mà hồi đấy chị cũng không thích anh Dre () thế là không suy nghĩ unlock cho mày mà cuối cùng ông ấy đào cả nhà chị lên không thương tiếc gì cả khổ thân chị, chỉ vì một phút lầm đường lạc lối mà tốn bao nhiêu calo đi chửi nhau , cũng vì thằng em hết,..... đấy thế mới biết chị thương bé ngần nào chưa , sẵn sàng vì bé mà (<!--emo&--><!--endemo--> suýt chết trận
Chị nhớ là sau lần đấy lâu lắm chị em mình chẳng chat với nhau nhỉ, sau đấy lại tự nhiên chat, chẳng hiểu do sao nữa , nhưng mà bi giờ cứ thấy chị onl là mày BUZZ cho chị một cái giật cả mình , lắm lúc đang buồn buồn, thấy cái mặt mày thò vào khoe loạn cả lên chị thấy cũng vui vui hơn 1 chút , lên mạng gần như ko lúc nào là ko thấy mày, làm khi vắng người chat (nói thế thui) có thằng em trêu nó khóc cũng vui , bé nhỉ he he
Lần mày đi xin lên làm mod làm chị cười quá, đi đâu cũng bảo mọi người ủng hộ , nhiệt tình của bé chị rất thích (tuy lắm lúc hơi ngốc :p)
Rồi chuyện gia đình bé khóc bé kể chị nghe, chị cũng buồn lắm nhưng chị nói rồi mà bé, mình là con trai thì phải cố lên phải không
Còn chuyện cưa cẩm của bé thì chị vẫn trung thành với ý kiến, chưa cần yêu (do chị nó còn ế, nó mà đã có người yêu thì ), chẳng việc gì phải đau khổ vì bất kì ai , ngẩng cao đầu mà sống, làm gì có chuyện để người ta hắt hủi mình đúng không bé iu
Hôm nọ chat room, híc bé bảo bé hiểu chị mà lại lôi chị ra 2 chị em chửi nhau riêng à , bé biết hôm đấy chị gặp nhiều chuyện lắm mà, bé biết chị thế nào mà sao cứ bắt chị buồn vậy , hôm đó ngồi than thở với bé một lúc chị cũng thấy đỡ nhiều lắm , cảm ơn bé ngoan nha,....chị biết bé cũng có nhiều chuyện đâu phải chỉ mình chị đúng không? Đáng lẽ không nên bắt bé nghe làm gì (<!--emo&--><!--endemo-->,......
Sau lần đấy chị nghĩ rằng bé với chị sẽ thân thiết hơn mà cuối cùng thì :p, thậm chí chị thấy còn lạnh nhạt hơn hồi trước (hay mình lại cả nghĩ rồi),....chuyện của bé chị chẳng biết nhiều lại cũng chẳng giúp đỡ được gì cho bé,...bé có thất vọng không?
Thôi nói thế này thành buồn quá :p, chị chỉ muốn chốt lại một câu là, ở đời còn nhiều thứ phải cố gắng mới đạt được lắm bé ạ, chị tin là bé sẽ hiểu và sẽ làm những gì nên làm phải không?
Chị iu bé của chị lắm , iu nhất trong những đứa chị ghét (:">, chị đùa thui đừng nóng ), chúc em những gì tốt đẹp nhất, và chỉ cần em nhớ là khi nào em cần, chị Alex sẵn sàng nghe em tâm sự mà, rất mong bé sẽ coi chị như là chị ruột bé vậy, được không?
P/S: bé chưa hẳn hiểu chị đâu, lần sau đừng lấy những cái bé hiểu để mang ra chống đối chị nhé
Định viết dài nữa cho bé nhưng mà vừa ăn xong mất hứng , với cả :">, tuổi cao rùi :p, thui để khi khác chị bịa tiếp cho nhóc nghe ,
Iu bé
Chị Alex :*

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 26-03-2004, 00:01  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Ku
Học với mày từ hồi lớp 4 đến bây giờ,nhiều lúc tao cũng phải ngạc nhiên vì mày,cưng ạ :">
Gặp lại mày ở NTT,kể ra tao cũng thá vui vui,nhưng hồi đó,cũng không ấn tượng gì về mày nhiều,1 thằng nhóc chuyên môn vay tiền tao,và bao giờ cũng trả đầy đủ :* Không như những thằng con trai khác.
Lên CIII này thì tao chả bao giờ nghĩ là có cơ hội gặp lại mày nữa ,tao nghĩ thế là tao với mày coi như đứt .
Trên cái Klnet này,hồi đó,tao rất ngứa mắt chú chazy_chaz vì chú này câu rất maú ,thế mà cuối cùng,mày lại chính là chazy,hehe,đời nó trớ trêu thế đấy :p .Dạo đấy,tao cũng bực mình mày lắm,vì nói mãy mà mày dek nghe,còn cãi bướng.Mày câu bài,bố mày del,mày còn gào lên BÀI ĐÂÝ CÓ NỘI DUNG.NỘI DUNG CỦA NÓ LÀ CON TRANG LÀ ĐỒ DÃ MAN TÀN BẠO X-( X-( X-( .Hehe,nhưng bao giờ cũng thế,tao với mày chả cãi nhau được lâu, vì mày cứ use cái icon :p là tao hết giận,hết tức mày.Nhiều lúc chị cũng ngạc nhiên vì có nhiều chuyện chú hiểu chị quá! Chị hỏi sao chú biết thì chú chỉ bảo"Tao còn lạ gì mày",mà thực ra thì 2 đứa chả thân nhau bao giờ,lạ thật! :*
Nói chung,nhiều lúc,tao vẫn nghĩ maỳ nên người lớn và chín chắn hơn. Lúc nào cãi nhau với mày,tao cũng tức điên lên được vì mày cùn không thể tả!!! .Nhưng mà tao buồn cười nhất là mỗi lần mày với bà Alex cãi nhau ,mà gần đây nhất là mày đã gào lên"Mai bố làm admin bố giết hết" ,còn bà alex thì "Kệ mama nó! X-( "

Túm lại tao yêu cái Klnet này,yêu mày,yêu Pi,yêu alex,yêu con lucchoang,yêu hehe,yêu mid,yêu ....Nhiều quá... ~<!--emo&--><!--endemo--> .

--------------------
note:Anh Xit ơi,thằng này nó tư tưởng phản động,lật đổ chính quyền .Đề nghĩ kill ngay phần tử cực đoan.

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 26-03-2004, 00:18  
chazy_chaz

đọc buồn cười wá toàn đàn bà kon gái post về mình thế này mới ngượng chứ :"> :"> :"> :">
to alex:hôm đấy chị em cãi nhau to đùng nhờ sợ wá cơ :p
to cheers:ai bảo mày là ko thân hả ku hồi trước mày chả ngồi ngay dưới tao còn gì,mà hình như tao còn giữ nguyên cái gì gì mày tặng đấy 5 năm roài vẫn giữ được,đỉnh wá,còn nguyên cả những gì mày viết ở dưới cái đoá đó ạ :p chả thick tao wá còn giề
to kawaii:chị kawaii thì gần như chả còn gì để nói nhỉ lúc nào chả chát với em,post lên đây làm gì,lộ bí mật :O :p

Old 26-03-2004, 00:23  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Chú Vũ hôm nào cho chị xem nhá :O Sao chị chả nhớ gì hết :O Sao chị lại thích chú được :O Chậc,chả lẽ đầu óc mình thoái hoá đến mức này sao Chả lẽ mình già quá rồi sao mà nó nói mình chẳng nhớ gì hết trơn

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 26-03-2004, 00:30  
chazy_chaz

chứng tích to đùng đây này,vừa mới chụp xong,post lên cho mọi ng` cùng xem ngày xưa kon cheers nó thick tui đến thế nào (+chuối nữa ) ảnh mới ra lò đê

Old 26-03-2004, 00:40  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Ôi mẹ ơi đau bụng quá !!!

Ma`chú xem lại chứ chị có thấy chữ nào ghi là chị thích chú ở đây đâu
....Nhưng mà... nói chung thì ...

..Dù sao thì chị cũng phục chú.5 năm rồi chứ có ít đâu :O ..Chứng tỏ....chú vẫn còn nặng tình với chị :"> :">

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 26-03-2004, 04:58  
KCnoodles

Hm, để nhớ lại xem nào ! Chazy nè , tao với cả mày quen nhau hay nhể , chỉ vì mày chết đứ đừ con Giang A2 nào đó mà tao ko hề quen biết ! hề hề ! Tự nhiên hôm đó nghĩ thế nào mà tao lại vào board A2 để chọc ngoáy bọn nó 1 tí xem sao , ko ngờ gặp phải mày_vệ sĩ ko công cho bọn A2 ! Tao với mày hôm đó chửi nhau 1 trận tơi bời khói lửa , thế rồi chat với mày 1 lúc tao thấy mày cũng hay hay , vui tính thế nên tao cũng hơi hơi ấn tượng về mày !!! Mày cũng ổn đấy Chazy à ! Chúc mày cưa đổ con G nha !!!

Old 26-03-2004, 08:48  
kawaii_sb

Chazy, nghe rõ chị nói này. Từ trc đến nay chị chưa sợ 1 ai cả, kể cả trong KLNet cũng thế thôi. Thế nên, em nói cái câu "Chị sợ em chứ gì?" mà ko sợ chị cười cho à? Em làm mod rồi, nếu đứa nào vi phạm, em có đủ bẳng chứng thì lock chúng nó thoải mái. Chả ai dám nói gi` em cả. Đừng có thỉnh thoảng cãi nhau với đừa nào là lại bảo chị lock nick đứa này, ban nick đứa kia. Chị bảo ko làm đc thì em lại tức. Làm sao chị làm thế đc? Lên mod chỉ để làm thế thôi à? Nỏi ra thi` ko khác trả thù cá nhân là mấy đâu. Em là em chị thật, nhưng chị ko thể "em nói gì, chị nghe nấy".
Còn 1 chuyện nữa, hôm nay chị thực sự, thực sự cáu em. Đây là lần thứ 2. Em đế capital, cứ như là yelling vào mặt chị ý. Chị rất ghét cái kiểu đấy.
Con trai, đừng có hơi tí là , hơi tí là X-(. Em phải tập control bản thân đi.

Old 26-03-2004, 09:25  
chazy_chaz

em nói kâu đấy hồi nào X-( chị đọc lại mess archive đi,mà chị gọi đấy là trả thù cá nhân à ?? 1 đứa kâu bài như ranh,bị lock 2-3 lần mà vẫn ko chừa thế cứ để yên ah??? X-( em tập control bản thân từ lâu lắm roài nhưng mà bây giờ em ko thick X-( wá nhiều chuyện ập vào đầu em cùng 1 lúc roài,em ko fải chị alex,chị alex còn chịu được còn em thì ko,giờ cứ đứa nào động vào em là ăn đòn ngay, mà đằng nào em cũng give up tất cả mọi thứ roài,em chán lắm roài,muốn làm gì em thì làm luôn đi,ban nãy chị chả bảo nếu ban kon crazyinlove thì ban em luôn cung được,okie làm luôn đê chị,nhìn cái chữ ký của em đi mà nghĩ ĐỌC KỸ CÁI DÒNG XANH LÈ Ý X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-(

Old 26-03-2004, 10:37  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Bé à, chị nói bé lại không nghe rồi,....([img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> làm chị buồn lắm đó,....
Chuyện ban nick thì chị ủng hộ em vì phải triệt để thì mới ổn đúng không , nhưng mà em à, làm mod không phải chỉ để kill nick với edit bài đâu em, làm mod là làm sao để tăng số bài nhưng mà chất lượng cũng tăng,...làm sao khuyến khích người ta viết thật nhiều mà cũng lại phải khiến người ta viết thật tốt , không đơn giản phải không em , nói chung số lượng và chất lượng không thể luôn đi cùng nhau được mà , thế nên làm thế nào equal 2 cái đấy mới gọi là khó em à, vùa khuyến khích vừa răn đe , dùng tình mà nói lý dung lý mà nói về tình . Nếu em chỉ cứng rắn không thôi thì không ai nghe đâu em, phải biết đan xen nó muh` :">
Em ngoan của chị, tức giận là hại da đó , thế nên ngoan nào, không tức nữa , đời có nhiều chuyện lắm, đây chỉ là cái nhơ, và quan trọng hơn không phải vì em đang giận dữ mà chút giận lên đầu những người yeu quí em, phải không nào
Mong bé Chazy của chị sớm trở lại bt

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 26-03-2004, 16:15  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Hơ ! Thèng em ,chú mày cũng đông fans fết nhờ mà toàn tai to mẹt lớn ! Anh mày giờ mới vít cho mày đây!
Hèm ,xem nào ,anh với ku wen nhau cũng mới nhỉ .Đang onl thì có thằng vào gọi ý ới ,em là chazy chaz đây ! :O Hơ ,tưởng làm cái gì lại nhờ cái chuyện ấy .Hị hị ,anh mày rửa tay gác kiếm roài bị ku dụ dỗ tý nữa lại quay lại con đường tội ác .Thui giờ nói nghiêm túc nè : Anh với mày chơi với nhau chưa lâu nhưng cũng khá thân ,anh nói với mày rồi ,mày giống anh lắm ,nên anh hiểu mày .Khuyên mày được câu nào thì hay câu ấy thôi chứ anh biết mày cũng cứng đầu lắm .Lúc nào anh cũng muốn nói với mày 1 câu mà ko biết là anh đã nói bao nhiêu lần rồi : Có đáng để mày fải như thế ko ? . Mày ý ,may là ko fải em trai anh ko thì ăn suốt ngày X-( .Những lúc mày thế này chắc fải ăn dăm quả mới tỉnh ra được .Lúc mày vui thì như con sáo ,hót liên tục rồi ra cười ,lúc buồn thì ko còn nghĩ đến ai nữa .Tại sao anh với Alex với Kawaii fải nói mày ? Nói thật như thằng khác thì tao kệ con mama nhà nó nói làm ch* gì rồi lại bị mày ghét X-( .Làm thằng con trai ,sống fải để cho người ta fục ,mày cứ thế này anh với bọn nó buồn lắm .Vươn vai đứng dậy đi em ,đời còn nhiều gian lao lắm .5 vấn đề mày thắc mắc anh trả lời = Y!M rồi ,hy vọng mày hiểu !

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 27-03-2004, 05:21  

Senior Member

Received 4 thank(s)

:O oh chazy ,sao đắt khách thế? hơn cả mình ,nhục quá Đấy thưởng công người ta lập ra cái topic này đi,à mà topic này cũng bị chị kawaii cướp mất cái công sáng lập rồi chán quá.

trông thằng chazy thế mà nhiều người quý ra phết ,ko ngờ bản tính của cu cậu lại tốt thế,thế mà nó đối xử với mình chả ra gì nên mình cũng chả hiểu nó có tốt hay ko chazy ui dạo này chán quá ,chả chat với cu cậu dc mấy mà mỗi lần chat lại cãi nhau ỏm tỏi.mà này ông làm thế với con Giang làm gì ,khổ thân nó.Nếu người ta đã ko thích mình rồi thì cũng nên quên đi,mặc dù tớ biết là rất đau khổ nhưng ko có nỗi đau khổ nào là ko thể vượt qua dc .Dù sao thì cũng vẫn còn rất nhiều người luôn ở bên để sẵn sàng chia sẻ với chazy mà (đặc biệt là tui) :p

chazy ui ,mỗi lần có tâm sự là tui lại vào viết cho ông ,tuy ko dài bằng bài đầu tiên nhưng tấm lòng là chính :p nhưng sao bài ông viết cho tôi ngắn thế?chả nhẽ những gì về tôi trong ông chỉ có thế????????????????????????????? X-( X-( X-(

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 27-03-2004, 09:33  

Phá sản!

KL$: 0

Chazy à,
Chắc còn giận tớ lắm nhỉ? Ờ thì biết là giận rồi, tính chaz thế mà nên tớ cũng chẳng giận đâu....
Mình quen nhau bao lâu rồi chaz nhỉ? Gần năm rưỡi rồi đấy... Nhớ lần đầu tiên quen chaz mà buồn cười quá... Lần đấy thế nào nhỉ? Kể cho mọi người cùng nghe nhé: Hồi đó đi học nghề lớp 9, chaz ngồi ngay cạnh tớ, hôm đấy đang học cái bài config.sys hay autoexec.bat gì đó thì chaz loay hoay thế nào xoá xừ đi mất !!!! Tớ ngồi bên cạnh chả biết quái gì đâu, nhưng thấy chaz loay hoay không vào wins được tớ cũng tinh vi ra vẻ ta đây hiểu biết, với cả trông chaz cũng hay hay cũng quay sang giúp chaz ... sửa Mặc dù lần đó thì không sửa được :p nhưng mờ hôm đó là hôm đầu tiên nói chuyện với chaz, chaz nhỉ?
Rồi sau đó dần dần thì cũng quen nhau hơn. Phải nói là hồi đầu tớ không thích chaz lắm, tại tính chaz cứ kiểu gì ý, nhưng cũng không ghét được, tại chaz làm nhiều việc rất ... đáng yêu Chaz thích ai thì người đấy đúng là thành tiên mất Nghe chaz khen mà bùi tai không ghét được nữa :p
Rồi chaz thích hnwitch. Cũng không ngờ rồi chaz lại luv G đến thế, thấy chaz tăm tia nhiều em lắm rồi nhưng mà quanh đi quẩn lại vẫn cứ là G...Chaz cũng chung thuỷ phết nhểy !
Tính chaz buồn cười lắm chaz ạ !!! Tớ rất hay bảo tính chaz như trẻ con. Đúng thật, mấy lần cãi nhau với chaz, có lần nào tớ thắng được chaz đâu??? Chaz hiếu thắng, và ... luôn thắng tớ, thế mới đau chứ Ngồi buôn điện thoại với chaz lúc nào cũng rất vui, tớ ngồi nghe chaz nói mà cứ cười cười như con dở hơi (!): cười vì chaz kể chuyện hay cũng có, cười vì ... không hiểu chaz kể chuyện gì cũng có (nói thật là nghe chaz kể mấy chuyện về vi tính thì... than ôi, như vịt nghe sấm ấy, xấu hổ quá !!!)
Chaz rất nhanh tha thứ, nhưng nhiều lúc giận tớ cũng lâu ghê !!! Như lần này cũng thế, chắc chaz vẫn còn giận tớ. Tớ cũng chẳng biêt sao tự dưng chaz lại cứ đòi lock nick tớ, chaz đi đâu cũng kêu tớ câu bài, chat với tớ mà chaz cũng chửi tớ loạn lên đau đớn lắm Rồi cuối cùng tớ cũng bị lock nick thật, tớ giận chaz lắm, nên hôm đấy mới cãi nhau với chaz, rồi del nick luôn, ignore luôn nữa Xong rồi tớ buồn lắm, sao chaz lại làm thế với tớ? Chỉ vì mấy chuyện cỏn con mà chaz chửi tớ, không bạn bè với tớ nữa hôm đấy tớ cãi nhau thế thôi, chứ thực ra, vừa cãi nhau ... vừa khóc Tớ add nick của chaz vào cái ignore list, rồi lại remove luôn tớ vẫn quý chaz lắm chaz à !!! Tớ nhớ hồi thằng đó bỏ tớ, ngày nào chaz cũng gọi điện nghe tớ tâm sự, khuyên tớ đủ kiểu, chaz ngồi nghe tớ khóc, ngồi nghe tớ kể đến những chuyện bí mật nhất ...Mấy cái lời khuyên của chaz tớ chẳng nghe đâu nhưng tớ vẫn thật cảm ơn chaz vì đã nghe tớ nói, vì đã quan tâm đến tớ như một người bạn tốt. Tớ đã coi chaz là thằng bạn thân nhất của mình đấy, chaz có tin không???
Cãi nhau với chaz xong, tớ ngồi đọc lại mấy bài của mình, hơn 500 bài chứ có ít đâu... Tớ không nghĩ đấy là câu bài, thì mọi người nói gì thì tớ nói theo thôi, sao chaz lại bảo tớ câu bài??? Thế nên chaz nói tớ mới không nhận, chắc vì thế chaz càng tức tớ hơn...rồi mới cãi nhau. Lần đấy tớ thề không bao giờ gửi bài ở klnet nữa, tớ thấy thù cái klnet này, chỉ vì nó mà tớ mất một người bạn... Nhưng nghĩ lại thì, cũng chỉ tại tớ mà thôi. Đọc lại tất cả những bài của mình thì tớ thấy cũng ... chướng mắt lắm Công nhận mình gửi nhiều bài rất vớ vẩn (không phải tất cả đâu chaz ạ, có nhiều bài cũng chất lượng lắm ), thật đáng xấu hổ Sau lần đấy tớ đang quyết tâm cải tà quy chánh, tớ sẽ cố gắng không câu bài nữa, chaz sẽ giúp tớ nhé !!! Mong là chaz sẽ hết giận tớ, nếu muốn, trừ 300 bài của tớ đi cũng được, nhưng tớ với chaz sẽ lại là bạn nhé

Lúc nào cũng thấy chaz buồn, chaz chán, vậy mà người khác buồn chán thì chaz lại an ủi hãy để tớ một lần an ủi chaz nhé. Thôi chaz đừng buồn nữa, đời còn dài ngày mai đi tiếp ... tớ muốn nói với chaz rằng tớ vẫn yêu quý chaz lắm, chaz đừng bỏ tớ chaz nhé, khi nào chaz buồn hay tức chuyện gì cứ gọi điện buôn với tớ nhé, nhưng muh chaz đừng giận tớ, đừng chửi tớ nhé, nhé chaz nhé !!!!

From Alex: Chị cũng thấy bé Chazy giận bạn quá, bài này điển hình là Linh ko câu bài nè \/
crazyinlove is offline  

Old 27-03-2004, 21:52  

Phá sản!

KL$: 0

Cái thằng nè trông thế mà cũng đông fan ra fết :p . Nói chuyện như c. í. Được cái lúc chat chú mày ăn nói cũng ra phết. Chú mày mà chẳng ai nghĩ là chú mày.
Anh quên chú như thế nào thế nhỉ. Hình như là cái hôm gì tập trung ở dưới trường, mày ngồi ngay cạnh anh (hình như muốn ngồi gần DL đúng không). Xong đấy zô quảng cáo 1 đống NFS. Tự nhiên như cô tiên ý. Xong đấy lại cho mình một đống link, trong đấy có cái nfscars.net. Nói thật, anh cảm ơn chú cái link đấy lắm. Từ đấy mà anh lấy được bao nhiêu ảnh car, hoàn thành cái bộ sưu tập vốn đã rất hoành tráng của mình . Anh biết thừa ý đồ đen tối của chú. Thực sự chú định nịnh anh để tán con Diệu Linh thui.

Nói thật, hồi trước anh ghét mày lém. Bít chuyện của anh mày và vẫn phá quấy. Tức ới là tức. Nhưng mà bít là chú mình còn non kém lắm nên anh không để bụng đâu. Anh còn tức chuyện chú suốt ngày réo phone, đòi anh làm CD. Mệt ơi là mệt.

Nói chung tính chú đôi lúc cũng hơi hâm hâm nhưng mà tút ra phết. Mới cho anh cả cái Acc chùa. Thankz chú nhìu, dùng sướng phết. Bù lại, hôm nào cần CD thì cứ bảo anh một tiếng, anh sẽ giúp chú.
lakerboy is offline  

Old 28-03-2004, 01:54  
lovestory

thằng Chazy này á,thú thật là mình chả ưa nó chút xíu gì cả,thằng ôn,tự nhiên add nick vào và rủ mình thi ....chửi nhau với nó.Thằng ôn đó lại còn vênh váo tinh vi vì ...chửi giỏi hơn mình,mình trông ngoan ngoãn thế này sao mà chửi lại nó được cơ chứ....hic...hic.Dù tao chưa thấy chút gì tốt đẹp ở mày,nhưng thấy mọi người cũng khen chú lắm,mong là trong tưông lai không xa anh sẽ có bài viết tốt vè chú
Gà :Thể theo nguyện vọng của thằng em ,anh sẽ để chazy nó đọc bài này xong roài del nhé ? Đợi bao giờ chú mày có t/c tốt đẹp hơn về nó thì post sau vậy .Chứ post kiểu này anh thấy mất t/c lắm

Old 28-03-2004, 05:02  
chazy_chaz

Quote:
Originally posted by lovestory@27-03-2004 @ 13:54
thằng Chazy này á,thú thật là mình chả ưa nó chút xíu gì cả,thằng ôn,tự nhiên add nick vào và rủ mình thi ....chửi nhau với nó.Thằng ôn đó lại còn vênh váo tinh vi vì ...chửi giỏi hơn mình,mình trông ngoan ngoãn thế này sao mà chửi lại nó được cơ chứ....hic...hic.Dù tao chưa thấy chút gì tốt đẹp ở mày,nhưng thấy mọi người cũng khen chú lắm,mong là trong tưông lai không xa anh sẽ có bài viết tốt vè chú
Gà :Thể theo nguyện vọng của thằng em ,anh sẽ để chazy nó đọc bài này xong roài del nhé ? Đợi bao giờ chú mày có t/c tốt đẹp hơn về nó thì post sau vậy .Chứ post kiểu này anh thấy mất t/c lắm
ahhhhhhhhhhhhhhhhh có mỗi 2 ngày đi chơi với lớp,ko online,mà mình co nhiều fan fết nhảy
thứ 1:crazyinlve:ko có ý kiến=====>ko thèm có ý kiến thì đúng hơn
thứ2:laker:cái hồi đấy tao băt chuyện với mày là để biết xem cái thằng vừa xấu vừa ngu,vừa lùn đi với DL nó như thế nào còn tao thì cũng ghét mày ko kém kon ạ làm việc gì mà vô trách nhiêm,suốt ngày NBA 2004,với cả NFSU (chơi NFSU suốt ngày mà vẫn ngu hơn tao ) chả chịu làm CD cho bố gì cả.
thứ3:lovestory:thằng này giỏi dám nói bố mày thế,để mai bố mày chửi tiếp kon nhá bình thường tao toàn để yên cho ng # chửi,chả để ý nhưng khi nào mà tao đã chử thì.........trùi ui
e hem`,hôm nọ đi hội trại với cả trường zui wé cơ cái này kon bạn nó chụp cho lúc đang đi tàn fá rừng
trông ít có thô bỉ,nói chung là xấu lắm tại dạo này ăn ngủ ko điều độ,với cả ko cạo ria mép :O :O :">

Old 29-03-2004, 04:33  
kawaii_sb

Viết riêng cho chazy (vừa mới về nhà, almost done cái Law assig --> so sleepyyy)
Sau khi đọc xong bài reply của chazy, điều duy nhất mà chị nghĩ trong đầu: chazy muôn đời vẫn cứ là chazy mà thôi. Vẫn cứ trẻ con như thế, khóc cười thất thường. Chị ko còn giận chazy nữa đâu, từ sau hôm đấy cơ.
Nhưng mà mấy hôm nay chị stuck với đống assig, nên ko chat. Cái hôm qua là chat với mom, nên chị bật wc lên. Chị chỉ accept cho mom với cả anh chị view wc, vì chị ko muốn chat với n` ng`. Hơn nữa mấy hôm nay, chị chả chat đc với ai, ngoài bọn lớp chị. Toàn MSN, cãi nhau loạn cả lên, vì cái assig.
Chiều nay, lúc chị chuẩn bị đi thì chazy buzz chị. Chị đang vội nên chỉ nói đc 1 câu "té đây". Chị nói thế với tất cả mọi ng`.

Chazy ơi, chị vẫn đang tiếp tục cãi nhau, ko thể viết tiếp bâyh đc. Xin lỗi chazy nhớ. MỆT QUÁ ...

Old 29-03-2004, 12:58  
chazy_chaz

Quote:
Originally posted by pinopino@26-03-2004 @ 17:21
:O oh chazy ,sao đắt khách thế? hơn cả mình ,nhục quá Đấy thưởng công người ta lập ra cái topic này đi,à mà topic này cũng bị chị kawaii cướp mất cái công sáng lập rồi chán quá.

trông thằng chazy thế mà nhiều người quý ra phết ,ko ngờ bản tính của cu cậu lại tốt thế,thế mà nó đối xử với mình chả ra gì nên mình cũng chả hiểu nó có tốt hay ko chazy ui dạo này chán quá ,chả chat với cu cậu dc mấy mà mỗi lần chat lại cãi nhau ỏm tỏi.mà này ông làm thế với con Giang làm gì ,khổ thân nó.Nếu người ta đã ko thích mình rồi thì cũng nên quên đi,mặc dù tớ biết là rất đau khổ nhưng ko có nỗi đau khổ nào là ko thể vượt qua dc .Dù sao thì cũng vẫn còn rất nhiều người luôn ở bên để sẵn sàng chia sẻ với chazy mà (đặc biệt là tui) :p

chazy ui ,mỗi lần có tâm sự là tui lại vào viết cho ông ,tuy ko dài bằng bài đầu tiên nhưng tấm lòng là chính :p nhưng sao bài ông viết cho tôi ngắn thế?chả nhẽ những gì về tôi trong ông chỉ có thế????????????????????????????? X-( X-( X-(
:O giờ mới đọc bài này,tớ làm gì ko Giang cơ,thì tớ làm đúng như những gì ây bảo roài còn gì,ko thick nó nữa,quên nó đi,chứ tớ có đánh đập,chửi mắng hay bắn giết gì nó đây nhẩy???:O

Old 02-04-2004, 10:20  

Senior Member

Received 4 thank(s)

nhân ngày Cá tháng tư viết tặng chazy chaz 1 bài cuối cùng để chia tay mãi mãi nhé
hôm nay là cái ngày quái quỉ gì mà mình gặp lắm chuyện ko may thế ko biết.Đang ốm lăn ốm lóc ra lại còn phải đi học ,rồi 3 ngày rồi chưa dc gặp anh nhớ muốn chết,rồi đang chờ anh về.Chazy à mày(gọi như thế cho nó bõ tức) có lẽ quá hiểu tao hay sao ý mà mày chơi tao ác thế?Mày bán cá gì nhỉ,rằng anh ý đã về ,rằng mày vừa gặp anh ý ,vui vẻ quá nhỉ,mới đầu tao cũng ko tin đâu,nhưng có lẽ trong tao mày ko phải là 1 thằng tồi như thế ,nếu ko tin mày có khi mày lại giận tao thì chết.Nhưng mày đã phụ tao mày đã cười phá lên như đấm vào mặt tao ,như cho tao 1 phát dao cuối cùng để tao gục ngã .Mày biết tao đã vui như thế nào ko?Thăng chó chết ,mày cứ cười man trá như thách thức tao ,rồi tao ko cầm dc nước mắt ,tao đã khóc 1 cách tức tưởi.Chó chết sao tao lại ngu đến mức để 1 thằng ko ra gì như mày lừa nhỉ?có trách cũng chỉ trách tao quá ngu ,quá ngây thơ ,quá tin người ,đắt niềm tin nhầm chỗ.Chán ,coi như hết ,chấm hết nhá.

Có những trò đùa thái quá mà bạn ko biết là nó làm tổn thương người khác đến mức độ nào ,ngay cả trò đùa đó là trong ngày Cá tháng tư thì nó ko thể tha thứ dc.

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 04-04-2004, 02:07  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

M*, định post bài vào đây nhưng rồi kô. May mà mình chưa post kô thì có 2 bài với 2 cảm xúc cái nhau roài
Chấm dứt X-(
Đang ốm, cố lết lên net để gặp bạn bè, rồi vui đùa, chat chit etc... rồi anh thấy chú ol, đang định gọi thì chú làm ra quả kia...
Hôm nay lại càng hiểu thêm từ phản phúc là gì . Ku chaz này, anh thì giúp quá nhiều người... chỉ hi vọng có thêm bạn bè. Thế mà nhiều trong số đó quay lại cho mình những cái tát quá đau. Cứ khi nào tưởng mình đang vui vẻ thì được người quen tặng cho những quả đấm kiếu đấy, cũng giống như cái xe đang lao thì đâm đầu vào núi đá, đau lắm ku ạ.
Nếu mày còn biết nghĩ lại thì nghĩ xem mày đã làm những gì, anh đã giúp mày những gì để hôm nay mày làm cái trò kia. Anh cứ tưởng mày thuộc nhóm những người bạn cơ, bây h mới hiểu. Ku cũng giống như mấy con mèo hoang í, cho ăn thì ngoan ngoãn, khi mà làm gì trái í thì cào trả lại người ta, đ biết suy nghĩ gì cả, lol, thế mà bây h anh mới nhận ra :p
Còn nếu chú thích gây chiến thì anh cũng ok ^^ lol, noob :p
Khuyên chú lần cuối: nếu sau này muốn kết bạn với ai thì nhớ hỏi xem người đấy có thể đưa ra quyết định trái í mình kô, nếu có thì thôi, đừng mất công rồi lại làm cho người khác bực mình, mà chú thì cũng chẳng vui vẻ gì (đấy là anh đoán thế, nếu chú thấy vui vẻ thì anh pó tay) :p
HN 3-4-2004

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 21-05-2004, 01:47  
rongden

Chaz iu wí (suýt nữa thì lại viết thành Zard :p )
Cái lần đầu tiên tao gặp mày , nghĩ lại thấy buồn cười , hôm đấy mấy cái forum đều không vào được => tao vào YM , lần đầu tiên vào YM , tự nhiên thấy tin nhắn của thèng mrhahn "tại sao mày bít tao" , hix , lúc đấy tao chả hỉu gì cả , rùi mày nhảy vào chát với tao, lúc đoá mới bít mày là thèng chazy chaz, cái thèng dở hơi suốt ngày vào topic lớp tao câu bài , nhưng mà chat với mày rùi , tao mới thấy mày cũng không đến nỗi dở hơi lắm , ấn tượng đâu tiên là một thèng kon trai vui tính và trẻ kon , mà cũng kể từ lần đoá , tao mới bắt đầu sự nghiệp chat chit của mình...
Sau cái lần đoá, tao chăm lên nét hơn , nói chung là cũng không thường xuyên gặp mày lắm ( nhớ ghê gớm ) nên mỗi lần thấy mày on tao mừng kinh khủng. Hix, rồi đến hôm tao lôi mày vào lsb , mày trêu tao , gọi tao là vợ :"> , thế là tao có chồng . (từ hồi đoá đến giờ bọn mình vẫn gọi nhau là vợ chồng nhẩy :p )
Cái hôm được nghỉ Hoá , tao vào hàng nét ngồi thì mày on , tao dừng tất cả các cuộc chat chit lúc đoá chỉ để chát với mày , thế mà vùa chát mấy câu mày nổi khùng với tao ,vì một lí do vớ vỉn _nếu mày quên thì tao sẽ nhắc lại sau_ rồi không thèm chát với tao nữa Hôm đấy về tao giận mày ghê gớm , mấy hôm sau gặp lại định không thèm chat với mày nữa, nhưng mà đến lúc mày gọi lại quên lun Cả cái lần chả hỉu mày tức cái gì , chửi loạn cả lên , tao cũng chả thèm nhượng bộ nữa~~~> cãi nhau tơi bời :p , thế mà đến tối lại chát với nhau như thường ( hôm đấy mày để status là " Cause even when I dream of you..." tao cho luôn " I don't want to mis a thing" ~~~> mày nhảy vào hỏi , hi` , cái mẹt mày trông đến tội "tao nghe xong bài đoá , cứ lặng cả người " ( chắc lại nhớ iem G hả?)
Nói chung là đến bây giờ ấn tượng của tao đối với mày vẫn tốt, còn nhiều chuyện để nói lắm nhưng tao hết xiền roai`, hôm khác nhé. Iu mày lắm , chồng ạ .

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan