Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 22-03-2004, 13:02  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

dạ bé pino chào tất cả các anh cá chị các cô các bác các chú các ông các bà.... (cười duyên ,kéo váy, nhún

cháu là bé pinopino đáng yêu và dễ thương đây ạ :"> .Cháu vô nhà trẻ klnet cũng lâu roài ,chả hiểu có thầy cô giáo hay có bạn nào để ý đến cái nick dễ thương mới lại cái avatar cá tính của bé ko nữa ,bé đành phải làm bài giới thiệu thôi ,chứ cái profile ko thể hiện dc hết những cái hay của bé đâu. :">

bé vào klnet lâu roài ,tình cờ lắm.Biết là trường KL có web thế là đi tìm trong google ,search kimlien roài tìm thấy kimlien.edu chán òm ,chả hiểu là cái web gì mà chán thế.Roài chả hiểu sao tìm thất cái klnet.us này ,thế là nhân tài đã có đất dụng võ

mới đầu vào klnet bé tưởng đây là cái "ao cá" thế là bé cứ câu ko biết trời đất là gì,rồi gây sự với những bé khác bé gấu chưa?Roài bé bị lock nick có người nỡ lòng lock cái nick đáng yêu của bé bé buồn lắm ,3 ngày thiếu mất chỗ để bé tung hoành ,bé chán chả biết làm gì,ngồi buồn thấy hối hận lắm.Bé tự hứa với mình từ nay sẽ ko câu bài nữa và sẽ ko gây sự nữa mọi người bỏ qua cho bé nhé!

bé vào trường bé quen với bao nhiêu anh chị :chồng bé này ,chị kawaii này ,anh Xit này,chị alex này,chị Ớt này,anh Red eye,chazy chaz.....bây giwờ bé yêu trường lắm ,bé sẽ cố gắng cống hiến nhiều cho trường ,mong được bầu làm lớp trưởng :"> :* :p

bé xin hết ạ

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 23-03-2004, 20:24  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Bé Pi iu của chị :">, ngại qué, mấy hôm trước chị giở chứng retired, nên chưa viết được cho bé chữ nào
Đầu tiên, chúc mừng bé lên chức mod à nha, :beer: he he, chúc bé xứng đáng là đàn em chị :khungbo:
Chị với bé quen nhau thế nào ấy nhểy , nói chung là quen thì vẫn là quen thui đúng không bé, chẳng nhớ nữa đau đầu lắm,...
Tuy bé là đàn em (chị thì không được yêu cái khoá 03-06 cho lắm) nhưng mà bé đáng iu lắm thỉnh thoảng lại, em cũng iu chị với hun hít loạn xà ngậu, thấy, mặt cứ nóng nóng (hờ hờ, chúng mình giả vờ tin nha)
Nói chung chị ko thích Pipi ngoan đi cãi nhau đâu à nha, từ nay phải ăn nói thật lễ độ và hiền lành , thế chị mới thương
Chị chẳng biết nói gì trong giây phút nghẹn ngào xúc động (đậy) này,....nói chung là hi hi, để bao giờ chị em mình hiểu thêm nhiều về nhau thì chị sẽ viết cho bé thật dài nha,.....
Chị cũng thích bé gọi chị là Chi chie lắm :"> = chị gái tiếng Trung :">, nhưng muh nghe Alex quen rùi, thui cứ gọi là chị Alex đi , rùi chị em mình chơi trò đặt nick nữa nha
Chúc bé một ngày tốt lành và những gì wonderful nhất sẽ đến với bé của chị :">, yêu bé
Hun bé :*
Chị Alex

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 24-03-2004, 17:12  
chazy_chaz

KL$: 0.00

xem lào,chả biết post gì cả nhưng mà thấy bài nó ở đây thì fải post 1 cái mới được chứ.He he,tớ với pino wen nhau do chửi nhau,cái này ai cũng biết :p nhưng ko hiểu sao pino lại chủ định làm hoà nhẩy (hay la kon G bảo tớ đẹp chai wá :p ) hèm,nói chính xác thì pino cũng rất tốt,thông minh và khá tình củm tính tình thì hơi trẻ kon 1 chút mà tớ ko hiểu sao đêm nào cũng online thế hả pino??ko đi ngủ ah? chát với ông Gà cũng vừa vừa thui chứ ko fải ấy online thì thấy tớ online đâu mà đúng hơn là tớ online gần như 24/24==>lúc nào chả gặp ,khổ thân hôm nọ bị tớ lừa cho,tưởng bị gài trojan vào máy hả đùa đấy,có mỗi mấy cái ảnh thôi mà cứ lo cuống cả lên :p ,túm lại là tớ quí pino lắm mà sao lại chọn là pink pig nhẩy mà pino là mod oai nhá,ai ngờ tớ lại đi cãi nhau với ông Xit vì vụ đấy bao giờ ko,mà tớ co biết đấy là mister Xit đâu cơ chứ,làm mod roài thi fả gương mâu đấy mà được cái kon bé rất chăm post bài trong 03-06,đêm nào cũng post :p thôi tớ cứ post thế đã giờ buuồn ngủ lắm,5h15 sáng roài,đi ngủ đã,có gì edit thêm vào sau nha XOxoXOXOXOxo X:

Old 24-03-2004, 20:45  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Pipi ngoan :* .Cheer với Pi add nick nhau trong Y!M từ lâu lắm rồi mà cả 2 đứa chả bao giờ chat,nên chả biết nhau là ai và cho đến hôm quá mới biết mặt Pi.
Nhưng mà lúc thấy thằng Vũ cãi nhau với lão Xit thì cũng nhảy vào ủng hộ Pi 1 tiếng :* .
Nói chuyện với Pi thấy hiền ghê cơ :"> Pi bảo Pinoinlove nên mới được như thế,đến lúc nhìn mặt cũng vẫn cảm giác về 1 đứa ngoan hiền học giỏi
Đêm đầu tiên Pi lên làm MOD,2 đứa ngồi cả đêm,đến lúc trời gần sáng sáng,tớ phải chạy đi ngủ (không các cụ dậy thì chết),Pi vẫn níu tớ lại cho xem nốt mấy cái link chiện tình củm của 2 người :"> ,thế là hơi sợ sợ nhưng vẫn cố ngồi xem nốt.Bật cười,thấy Pino bây giờ đúng là không giống Pino hồi trước :* ,thấy con bé vừa nhõng nhẽo,lại tình cảm... :* :* ,cứ cảm thấy muốn che chở cho bé Pino lắm .Rồi làm MOD,đứa nào bắt nạt bé bé nhớ gọi cheer nhé,cheer luộc nó lên cho
Hehhe,dylan và @ Pi và cheer Iu bé Pi lắm :* :* :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 25-03-2004, 05:13  
KCnoodles

nói chung là con pino này ai cũng bảo nó là dễ thương và em cũng phải công nhận ( ko thì nó giết chết em ) , tính của nó cũng rất hay , vui , và khuôn mặt được coi là baby nữa chứ ! Con này dạo này đắt hàng quá nhỉ ? Thấy mày được đắt hàng tao cũng xin chúc mừng mày và vào đây hóng hớt 1 chút ! Mày được mọi người quý lắm , hãy cố gắng lên pino , mày sẽ còn được nhiều người quý hơn nữa chứ ko phải chỉ có dừng tại đây đâu ! Chúc mày thành công !!!

Old 27-03-2004, 05:48  
moonlight

Ngọc ơi ! Tao không biết phải diễn tả như thế nào về mày- một con người vô cùng dễ thương (bịp đó) :p luôn quan tâm đến bạn bè. Mày đúng là tuýp người luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu. (sao giống prudential thế nhỉ) Nó cũng thuộc lớp người hướng nội, và đôi khi là con người của xã hội. Nhưng đến khi tui hỏi nó nếu phải lựa chọn giữa sự nghiệp và gia đình thì chọn cái gì? Nó bảo dĩ nhiên là gia đình rùi (ai bảo yêu anh gà cho lắm vào ) . Nó cũng nhanh nhẹn , hoạt bát, sao nó lại không được làm bí thư của lớp mình nhỉ? Tình yêu của nó với anh gà đẹp thật(buộc phải công nhận) mong họ mãi hạnh phuc bên nhau để mình còn ăn hôi nua chứ.

Old 27-03-2004, 06:05  

Senior Member

Received 4 thank(s)

ôi dời ơi lập ra cái topic mà chả thấy ai reply mấy ,nhục quá ,thằng chazy còn hơn cả mình

hôm nay mới có thời gian để trả lời mọi người đây,thông cảm cho bé nhé :p

to chị alex:bé làm mod rồi chị chỉ bảo bé nhiều nhé,nhiều lúc bé vẫn chả biết phải làm sao mới đúng nữa.Bây giờ bé ngoan lắm rồi chả dám cãi nhau với ai nữa .Bé cũng yêu chị nhiều,hôm nào chị post cho bé bài dài dài 1 tí ,đọc cho nó đã cái con mắt :"> :*

to chazy: :O ông mà đẹp trai cái nỗi gì?pink pig là vì nick tui là pig lại thích pink ->nick là pink pig ,quá dễ hiểu mà edit thêm vào đi hoặc viết hẳn bài mới ,bài này ngắn quá ko đủ tiêu chuẩn ,xem bài tui viết cho ông dài và hay thế nào X-(

to cheer:ui dời ơi dc chị cheer bảo kê thì còn gì sướng bằng chứ? :"> :* :* :p nhưng vẫn phải nói với cheer 1 câu là pi là 1 đứa lười như hủi ,ác như thú :"> ,khác hẳn với cái bản mặt super nai tơ đấy ,cẩn thận :* :"> :p

to KC: :O mày bố thí cho tao dc vài cái dòng thế này thôi à? X-( tình cảm ko nhiều thì cũng phải cố bịa ra cho nó dài dòng văn tự chứ? nhưng mà cũng hay ra phết sướng lắm mày ạ. :"> :*

to ML:tao nghèo đói lắm hay sao mà chúng mày phun có mấy câu ngắn ngủi cho tao thế hả? X-( muốn ăn hôi mà ko biết điều nịnh hót X-( ,ngu lắm ,cả 2 con cùng ngu,ko cho chúng mày ké cái gì sất X-( X-( X-(

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 27-03-2004, 06:12  
KCnoodles

Này con pino kia ! May là tao còn li-vơ-phun ra cho mày vài dòng đấy , ko thì ngồi đấy mà khấn , ế ẩm rồi còn làm trò hả ??? Đến lớp, tao giết mày (đừng gọi bạn cheer xuống nghen, tao ngại nhất khoản này)

Old 27-03-2004, 06:15  
moonlight

Con Pinopino kia! Tụi tao đã có lòng ca tụng mày rồi mà còn sỉ nhục bọn tao thía à? Biết thế lần sau tụi này chả thèm lên viết bài cho mi nữa. Đã ế rồi mà còn kiêu . Kinh thế không biết.Không cho bọn tao ăn ké bọn tao sẽ lại nói xấu mày với anh gà cho coi . Chi ơi! Nó chửi mày kìa ! Chửi giả chết nó luôn đi .
Chà! Ca ngợi nó thì ít mà sao đến lúc mắng nó thì... văn chương lai láng chảy tồ tồ thế không biết.

Old 27-03-2004, 06:21  
KCnoodles

Tao cảnh cáo nó roài còn gì ! Thôi tha cho em nó , em nó còn nhỏ , chấp làm gì hả ML ? :p

From Alex: Mấy em câu thế này thì chị biết đường nào mùh lần , không được viết vào thế nữa nha
Mà con bé Nộm nì, sao em lại chửi nó với doạ giết bé Pi của chị , về nhà mà giết nó còn ngoài đường thì ko được ăn nói vũ phu, nghe chưa, ko về nhà chị oánh (ấy :">, mình lại lỡ mồm rồi)

Old 28-03-2004, 02:03  
lovestory

thui,để tui vít 1 bài ca ngợi pino nhé,cha` nhớ cái hôm đầu tiên chat với pino này.TRỜI,sao nó lại có sở thích giống mình thế,trùi ui thế là mới hôm đầu đã quen thân luôn,rất đúng với phong cach đánh nhanh tiêu diệt gọn của mình.Thế là nó hẹn thứ 6 tuần sau sang lớp mình chơi.Mấy hôm sau quen luôn cả KC,cha`,2 đứa lại là bạn thân mới chết chứ,thế là hẹn luôn cả 2 đến lớp.Hôm qua là thứ 6,bọn nó đến rồi,song cũng khổ thân bọn nó quá,phải đợi mình 1 tiết TD mắc toi,lên lớp thì lại bị mấy thằng con trai lớp mình trêu,trời,lúc đấy chỉ muốn giết hết mấy thăng ôn đấy thôi,mà bọn nó cũng khen pino xinh lắm,hơn cả KC(đừng giận mình nhé).THôi,ca ngợi pino 1bài,thay cho lần tiếp đón khônhg thành công hôm qua nhé.

Old 29-03-2004, 05:36  
KCnoodles

Bạn Lovestory hay nhờ ! Tớ có quyền gì đâu mà giận ấy chứ ! Ấy khen ai là quyền của ấy thôi mà ! Mà khen con pino cũng là đúng thôi , bạn ý xinh hơn tớ thiệt mà ( đôi khi mình cũng phải biết chấp nhận sự thật phũ phàng :p ) Lần sau ấy đừng nói vậy nha ! Tớ ko thích cái kiểu nói như vậy , ko đàn ông 1 tí nào cả
to chị Alex yêu quý :sao chị hông bênh em mà đi bênh con pino ???? .Nó toàn bắt nạt em thui Ứ chơi với chị nứa đâu

Old 29-03-2004, 07:30  

Member

KL$: 165

Lâu lâu ko va`o klnet tự nhin hôm nay nổi hứng !!
tớ cũng công nhận la` pipi đáng iu thiệt . Nhưng ai bảo la` pi hiền thi` ...
Con bé có khuôn mặt super baby na`y hay thiệt , tính hơi trẻ con ti' , đáng iu ra phết !!! :"> :">
Không bít minh` ... thế na`y đã la` dai` chưa nhỉ ????

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 01-04-2004, 02:11  
loveyou

Thấy mọi người khen em pino quá nhỉ...nếu tui mà ở nhà thế nào cũng fải đi làm quen, nghía mặt em pino :"> Nhưng bây giờ do "vùng sâu vùng xa" (xa chứ không sâu ) nên có chỗ nào em cho chị cái ảnh đi.

Old 01-04-2004, 04:50  

Senior Member

Received 4 thank(s)

trời ơi mình ế ẩm thế này cơ à? chắc tại già rồi,thôi cũng chả than thân trách phận mà làm gì.

to lovestory :ui tớ xinh hả ấy :"> ,sướng quá,nói ra thì nhục thật nhưng mà tớ thích dc khen lắm :"> :p ,ở đời ai mà chả thích dc khen ,thui để hôm nào tui viết bài lăng xê bạn cho ,cám ơn vì đã khen tớ (vẫn chưa hết sướng) :">

to anhnhoemnhieu:Bìn ơi khen tớ nhiều tí chứ ,gì mà "suzuki" thế ?ko ngờ trong mắt Bìn tớ đáng iu đến thế đấy,Bìn cũng đáng iu lắm,hì :* :">

to loveyou:em cũng ấn tượng chị lắm vì chị cũng có nhiều điểm giống em ,thôi để hôm nào roĩo em post cái ảnh lên cho tất cả mọi người cùng xem

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 01-04-2004, 05:05  
ghetbondaitrai

Quote:
dạ bé pino chào tất cả các anh cá chị các cô các bác các chú các ông các bà.... (cười duyên ,kéo váy, nhún
hừm tớ thấy trên klnet cái bạn này từ đầu chí cuối suốt ngày toàn tự khen mình với tự giwói thiệu mình quá đi .tớ mới đưộc biết bạn ngọc hồi lớp 10 vào trường mới đầu còn thấy được đưộc bây giờ cũng bình thwưong thế ma cu don am ca len

Old 01-04-2004, 09:34  

Senior Member

Received 4 thank(s)

ghetbondaitrai nghe cái nick đã thấy sợ ấy rồi nhưng đọc bài viết của ấy tớ còn thấy sợ hơn X-( .Tớ công nhận tớ có tự giới thiệu mình ,ko có quyền đấy sao hả ấy?còn tự khen mình?lúc nào hả ấy ?quote vài cái ra đây đọc cho vui ,đừng nói suông thế chứ?bây giờ tớ cũng bt?ừ thì tớ có bảo tớ dc bao giờ đâu?mọi người tự đồn thổi đấy chứ ,tự nhiên tớ nổi tiếng đấy chứ tớ có làm gì đâu ,ấy muốn nói sao thì nói miễn là ko phaỉ tớ thổi kèn khen lấy là dc rồi ,mong dc tranh luận tiếp với ấy ,thân

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 01-04-2004, 10:02  
chazy_chaz

sao? cái thằng kia,tự giới thiệu thì ko được à,thấy ng ta nổi tiếng thì ghen ghet hả ku,ê ê,mọi ng cứ thoải mái post bài về pino nhé,kệ nó
Câu nó vừa vừa thôi ! Thế mà mở mồm ra là đòi chém đòi giết

Old 02-04-2004, 13:44  
ghetbondaitrai

ùh tớ tranh luận tiếp với ấy đây.này ấy cần dẫn chứng chớ gì,đầy chẳng thiếu.ví dụ như mấy cái chữ kí nhìn đau cả mắt của ấy ấy ...nói chung là nhìu lắm .mới cả nói thật ấy là một người ve dai tởm lên được.(tớ đã được chứng kiến vì học cùng tầng với ấy)ve nhiều vào mới được nhiều thằng quý,chúng nó mới khen hiểu không hả bé pinopino dễ thương?bây giờ ấy hơi bị khệnh đấy hừm .tớ ko thích chọc ngoáy vào chuyện của người khác đâu cũng không thích cái trò ghen tức với người khác tại vì tớ chẳng liên quan gì đến ấy cả ghen tức làm gì cho nó mệt ấy được mọi người quý chẳng liên quan đến tớ tớ cũng có những người quý tớ chứ.chẳng qua tớ thấy ấy ..ngứa quá ,giọng lưỡi trên klnet thì rõ là khệnh khạng có gì tớ sẽ quote sau .tớ chỉ muốn nhắc nhở ấy thôi hiểu không.ở cái trường kl này muốn sống yên ổn thì phải hiểu lễ nghi hiểu không .

Old 02-04-2004, 14:04  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Ơ thế hả em, muốn sống được phải ngoan hả :O , thế thì cho chị biét không hiểu lễ nghi thì làm sao? , tát bỏ mama đứa nào thích khích mà không dám để lại cả cái tên cái lớp đi . Giờ mới biết 03-06 có cái lớp A18 đấy. Chữ kí nhìn đau mắt thì sao? , nếu mà sợ người ta bị đau mắt thì bảo anh Xit thôi luôn cái màu mè đi cho nó đỡ, , nói ngu như b* mà cũng nói được, Thích làm gì kệ người ta chứ,.....
Phù, hạ hoả cái nào,....em ạ, nếu mà em không biết viết cái gì cho thực tế và hợp tai hơn thì có lẽ chính em mới là người ko hiểu lễ nghi đấy ,.....

Alex Louise is offline  

Old 02-04-2004, 16:47  

Senior Member

Received 4 thank(s)

đọc bài viết của ấy mà tớ thấy tức cười ko sao chịu nổi chữ kí của tớ đâu mắt?chuyển động là đau mắt?màu mè là đau mắt ?chắc mắt ấy đau lắm nhỉ ,vì ở klnet này khối người lấy chữ kí còn đau mắt hơn ý chứ mắt ấy kể ra thì mắt ấy cũng khá là nhạy cảm đấy nhưng mà ở đời sống mà cứ soi mói người khác như thế thì chả bao giờ ko ngứa mắt ,cẩn thận cái dôi mắt của mình đấy
ấy bảo tớ ve dai nên mới dc mọi người quý? lại 1 lần nữa mình dc cười sảng khoái như thế này.Ấy ơi nếu ve dai mà dc quý thì chả có ai lấy cái nick như ấy đâu.Hơn nữa ấy xem xem những đứa quý tớ ,khrn tó hầu hết là con gái đấy chứ?chả nhẽ lúc đấy ấy cũng bảo tớ ve gái, ko oh no ,I'm not pede,ok?
bây giờ tớ hơi bị khệnh cám ơn vì đã khen ,này nhé ấy ko phải mẹ tớ tớ sống như thế nào và làm gì ko cầm ấy phải dạy bảo nhá.Lễ nghi?Nực cười tập 3 có lễ nghi nào ở cái trường kl này dạt ấy phải đi cà người khác ko?ấy ko thích chọc ngoáy chuyện người khác ?nhưng ấy đã.Kể ra như thế người ta có bảo ấy là khệnh ko?ngu ngốc
giọng lưỡi của tớ trong klnet khệnh khạng lắm hả?sao bây giờ mới có ấy là người đầu tiên góp ý nhỉ?cám ơn nhé,ấy chỉ đủ tư cách nhận xét giọng văn của tớ khi ấy là god membêr và làm mod thôi.Ấy kể ra cũng khá là khệnh đây

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 02-04-2004, 21:21  
gorilla

Ghetbondaitrai ơi,

TỚ ko thích tranh luận với ấy đâu. Nhưng cái nick của ấy + bài viết của ấy về pinopino thì đúng là ko còn gì chuối hơn. Ấy ghét lũ dại zai hả? Thế cho phép tớ hỏi ấy nhé? Ấy có dại zai ko? Mà ấy là con zai rồi thì ấy có dại gái ko? Cứ cho là ko đê. Nhưng từ trước đến giờ, tớ mới chỉ gặp những đứa ko ve được thì mới tức khi thấy người khác có nhiều người quý thôi. Khổ thân ấy, chắc ấy ko có bạn nên mới thấy bực mình khi pinopino được người ta cưng. CÒn nếu ko phải vì lí do đấy thì chỉ có thể ...ấy là sinh vật lạ

Được làm mod mà ấy lại cấm người ta khệnh thì thử hỏi ai mà ngốn nổi kia chứ? Xinh gái thế kia mà ấy lại cấm người ta nổi thì ai mà nuốt được???

Nói chung, tớ nghĩ ấy vừa mới trốn từ trại nào ra rồi. Tốt nhất là quay về đi, kẻo bệnh tình nó tái phát, lúc đấy lại khổ cho nhân loại mất.

Old 02-04-2004, 21:37  

Senior Member

KL$: 532
Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Những lời lẽ vừa rồi mọi người nói nhau , liệu có đáng ko vậy ?

Thay vì bỏ thời gian để nói nhau , tại sao chúng ta ko bỏ thời gian để tìm hiểu nhau tốt hơn . Thực tế , tui wen với Pino ko lâu , chưa biết " ghetbon... " là ai , nhưng ko vì thế mà tui bênh ai hơn ai ! Mỗi người sinh ra ở đời đều có những cá tính riêng , ..ai cũng giống ai thì chít àh ...---> nên tôn trọng cá tính của mỗi người !
Có ai còn nhớ bản tuyên ngôn độc lập ko nhỉ : " Mọi người sinh ra đều bình đẳng , tạo hoá đã ban cho họ quyền sống , quyền mưu cầu hạnh phúc ......" ( dài wá , mỏi mồm ....) Thế nên những cái gì thuộc về private của ai thì cứ mặc kệ nó đi , lo cho bản thân mình trước đã , kẻo mang tiếng " ăn cơm nhà , vác tù và hàng tổng " đấy !

Thế thôi , mọi người stop tranh luận từ đây ! STOP

Giờ vào chủ đề chính ( là cái topic nhẩy )
Xem nào , mình biết rì về pino nhỉ , àh , cái tên , cái lớp ,... mỗi thế thôi , thậm chí ko biết cả cái mặt ....
Trước hết , ấn tượng về pino , một con " cú mèo " ( ko có ý xấu đâu nha) , tại vì ngày nào anh nhịn ăn trưa ở trường để lên mạng nghịch , là lại thấy pino đang cặm cụi ngồi " làm việc của mod " ( theo lời bé nói ) --> chăm wé ,( nghĩ thấy xấu hổ cho mình ,lười làm hw wá cơ :"> )---- lúc đấy là 1 h sáng ở VN chứ ít đâu. Nếu có bài bình luận về các mod, bầu cho mod pino chức mod chăm chỉ và có trách nhiệm nhất , [color=red]tiện thể bầu cho mod Alex chức mod ăn kẹo nhiều nhất( chat với mình 5 phút thấy bóc kẹo liên tục , dẫn chứng có bura ở đấy phải than thở ăn ít thôi ko lấy kìm bẻ răng ... :O hơi dã man !!!
Còn về tính tình , thấy bé cũng ngoan , hiền lắm cơ, ( theo tiêu chuẩn cua một cô gái có cá tính ) chứ hiền như bụt thì cũng ko dám !!! Đc cái bé chat luôn mồm , nhầm luôn tay --> rất friendly !
Thế thôi nhỉ , để bao h anh hiểu bé nhìu hơn sẽ post tiếp nha !

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 03-04-2004, 18:51  

Senior Member

Received 4 thank(s)

thôi lâu ngày chả có gì làm ,post mọi người đọc cái profile của mình chơi vậy

Name : Mai Bích Ngọc (ko biết mọi người thấy thế nào ,còn mình thì mình rất thích cái tên này vì nó là của bố mẹ đặt riêng cho mình,nó cũng khá hay Mai là hoa mai,Bich Ngọc là 1 loại ngọc màu xanh ,hoa mai đặt cạnh ngọc bích ,chà ,đẹp quá )

Nick : gendrelik,bé Pi(chị Alex đặt :* ) ,pipi,pinky,Baby G,pumpkin(anh nhớ cái nick này ko?:*),pink pig...(toàn nick mở đầu bằng G gem và P pig he he he )

DoB: 9/10/1988 (4h chiều mới dc ra :p )

Tel : 8696295

Add : 58 ngõ 5 đường Trường Chinh

Idol : Arvil Lavigne,Hilary Duff,BoA,Baby VOX,SES,Lee Jung Huyn,Vvian Hsu,Đan Trường ,tATu,Click B,.....(danh sách này sẽ còn dài nữa :p )

Colour : pink,green,blue

Flower : salem,hướng dương,lyz,hoa dại

Animals : pig

Season : winter

Foods : all kind of noodles :">

Like :manga,picnic,shopping,listen music,sing,read a picture book(đọc đoạn này con Hà cười ngất mất ,lúc nào gọi điện sang hỏi mày đang làm gì lại phải nói bằng TA cho bố mẹ ko biết:"I'm reading a picture book",có lần papa tức quá bảo:"Mai bố mày cũng đi học TA "(gào ầm lên giọng rất tức tối)làm mình cười sặc cả cơm )

Dream : lấy chồng rồi sang Đức học và sống ở bên đấy luôn

Talent : draw

Email :gemdrelik@yahoo.com

Tạm thế đã có gì bổ sung sau.

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 03-04-2004, 22:35  
KCnoodles

Bạn ghetbondaitrai à , tớ cũng chả biết ấy là ai cả , nhưng tớ nghĩ là ấy ko nên nói xấu bạn pino như vậy
Có thể đối với con mắt của ấy thì bạn pino rất khệnh khạng , nhí nhảnh con chó cảnh... hay có như thế nào đi nữa ,vv và vv...thì tớ nghĩ ấy cũng ko nên nói như vậy vì đó là quyền của bạn ý ! Ok ???
Tớ hi vọng là ấy hiểu được hết những gì tớ nói !!!

Old 04-04-2004, 06:05  
moonlight

Sao ở đây lại có chỗ cho những kẻ ích kỉ chỉ biết đi ghen tỵ với người khác thế? Này bạn" Ghetbondaỉtai" ,hình như vì khônng có người nào nói tốt cho bạn nên tức hả? Có cần mình viết cho không? Ấy nhưng mà không được rồi! Tiếc quá! Mình không biết gì về bạn thì làm sao ma viết được? Chán không cơ chứ. Nhưng mà này! Bạn có biết gì về Pino pino không mà cung đòi tham gia ý kiến? Tớ nói thật nhé, bạn biết ve nó đuợc bao nhiêu? Có bằng bọn này không ? Bạn bọn này dĩ nhiên bọn này hiểu. Pino lập ra topic này không phải để tự ca ngợi mình, mà để bạn bè góp ý về nó.Đã không hiểu gì thì đừng có nói ,ăn cho lắm rồi lại dửng mỡ. Đừng có vào đây dở giọng đe doạ. Người ta chẳng vẫn bảo" Xưa nay chó sủa là chó không cắn mà." Đang học ở đâu đấy mà đòi làm du côn đầu gấu ? Tưởng bọn này sợ à? Ấy cũng nên hiểu lễ nghĩa một chút đi.Ấy là cái gì trong trường này mà cũng khệnh thế? Trước khi nói người khác thi phải tự xem xét lại mình đi nhé.Tinh tướng.

Old 09-04-2004, 07:58  
uni_mfeo_4ever

he he con ngọc này thì mình khâm phục nó về vấn đề vẽ vời ,có thể nói nó vẽ không thua hoạ sĩ at all.nó thì xinh xắn,trắng nữa,con choá he he .

Old 23-04-2004, 06:19  

Senior Member

Received 4 thank(s)

lâu rùi ko vào viết bài hôm nay cho bé thổ lộ tâm sự tí nhé
mấy ngày vừa rồi quả là những ngày dở hâm dở điên,bao nhiêu chuyện xảy ra với mình .Chuyện vui nhiều mà chuyện buồn cũng nhiều.Anh về em vui lắm ,chưa bao giờ em hạnh phúc như thế nhưng mà bạn bè mình ...Chả lẽ người ta ko thể có cả tình yêu cả tình bạn dc hay sao?Nhiều chuyện ko vừa ý đã xảy ra với mình ,buồn ,khóc nhưng cũng chả để làm gì .Hôm nay trời mưa to ghê,mình đi dưới mưa ,mình muốn rũ bỏ mọi nỗi buồn .Mình ko muốn khóc nữa vì sẽ làm anh buồn, mình sẽ cố để có những ngày tháng thật vui vẻ bên anh.Trời mưa nhớ anh quá,giờ anh đang ở đâu?Nhẹ lòng rồi ,quên hết tất cả đi để mà sống ,mỉm cười thật tươi để đón nhận những thử thách khó khă hơn,vẫn còn mọi người ở bên cạnh mình mà (cười buồn)

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 23-04-2004, 10:26  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Gửi cho cả 2 đứa,
Hôm qua nghe chuyện bọn mày, chị vừa buồn, vừa tức. Rồi lão huynh cũng kể rõ ngọn ngành cho chị nghe, chị chỉ thấy là, sao bọn mày lại làm thế hả em, chẳng lẽ tình bạn với 3 đứa chỉ thế thôi sao, để có được 1 người bạn, không phải cứ ra đường nhặt bừa là có, mà cần cả thời gian để chăm sóc cho nó nở hoa nữa. Chỉ vì 1 vấn đề đấy mà cãi nhau thì chị cũng chịu các em, con bé Nộm thì nó đã thẳng tính rồi, các em phải chiều nó, đây lại cố chấp, chị biết là còn nhiều vấn đề trong đấy nữa, nhưng mấy đứa cố chấp quá đấy. Để chị kể cho 2 đứa nghe 1 câu chuyện của chính chị nhé!
Hồi cấp 2, bọn chị có 1 nhóm chơi thân, có tất cả 4 đứa. B với A không chơi thân với nhau lắm, A cũng trong nhóm, thành ra, hai đứa hay cãi nhau, hay giận dỗi nhau lắm. Thời gian cứ trôi, chơi với nhau cũng lâu mà giận nhau cũng nhiều. 1 năm trước, khi tất cả bọn chị đều đã ra trường và học tại những trường khác nhau, thì cũng càng ít than với nhau hơn, A và B đã từng nghĩ rằng mình chẳng còn gì với nhau, chẳng qua là do 2 con bạn còn lại nên cố mà chơi với nhau, tình nghĩa chẳng còn gì, thậm chí còn ghét nhau cơ, nghĩ rằng giờ là chơi xã giao thôi. Giao thừa năm đó, A gọi điện chúc mừng năm mới B khi B vừa gặp chuyện buồn và đang khóc, nhưng A không biết vì B giấu, nhưng với B tuy không cần 1 lời an ủi, nhưng thấy mình được quan tâm, được nhớ tới, là đủ hạnh phúc để mỉm cười và nín khóc. Ngày hôm sau, tối mồng 1 tết, A gọi cho B, và A khóc trong điện thoại, chuyện A và bạn trai tan vỡ, B bảo A là B sẽ đến ngay, mặc dù nhà 2 đứa xa nhau, và hôm đấy là đêm mồng 1, khá muộn rồi. A bảo B là thôi, không cần đến A sẽ không sao, nhưng B vẫn đến, để nghe A kể chuyện, để nghe A khóc và an ủi A. Sau lần đấy, 2 đứa vẫn ít nói chuyện nhưng vẫn thầm cảm ơn nhau, và nghĩ về nhau như những người bạn thật sự. Sau lần đấy, A có nói rằng, sẽ mãi mãi không quên buổi tối hôm đấy, mãi mãi không quên cái cảm giác mà B đã mang đến cho A. Còn với B, sau buổi tối đó, B đã nghĩ Mình những tưởng tình bạn chẳng còn gì, nhưng khi thật sự bạn mình gặp chuyện, mình mới biết tình cảm thật sự của nó thế nào
Tuỳ mấy đứa làm gì thì làm, chị chỉ nói rằng "Đừng để khi mất đi mới biết nuối tiếc"
P/S: Giờ A và B vẫn ít nói chuyện, nhưng đối với A và B, họ đã là những người bạn không thể thay thế. Nói là giận nhau không chơi với nhau, nhưng tình bạn thật sự thì không vì những cái đó mà mất đi đâu.

Alex Louise is offline  

Old 25-05-2004, 06:25  

Senior Member

Received 4 thank(s)

mọi chuyện qua rồi mặt hồ phẳng lặng rồi ,ko buồn nữa cười lên đón mùa hè nào.
hè đến,trời xanh mây trắng nắng long lanh,cười ,hè này có vui ko?sống hết mình vì mùa hè .cố lên,go go for summer time!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 05-05-2005, 21:59  

Senior Member

Received 4 thank(s)

Lâu lắm òi ko post bài ở đay,kể từ hồi làng klnet quay trở lại thì đây là bài đầu tiên.Hum nay nhân ngày thứ 5 mùng 5 tháng 5 năm 2005,mình muốn viết 1 cái gì đó.

Anh à,em nhớ anh quá,em nhớ anh đến phát điên lên dc.Hum nay là ngày thứ 9 rồi anh ạ.Em rất muốn gặp anh mà cũng lại ko muốn gặp.Em ko biết gặp anh em sẽ phải nói gì đây.Mọi chuyện khó hiểu quá.Em ko biết tại sao tự dưng anh lại buông xuôi mọi chuyện thế,chỉ biết rằng ,lúc này đây anh đang rất buồn,chán nản.Em chưa bao giờ nghe giọng anh như thế.Em lo cho anh quá.Em tìm anh suốt 2 ngày nay rồi mà em ko tìm dc.Bây giờ gặp anh,em biết nếu em gặng hỏi anh sẽ bảo để anh một mình nhưng em muốn ở bên anh,yên lặng và nắm lấy tay anh.Em muốn chờ đến lúc anh có thể sẵn sàng chia sẻ.Để trong lúc khó khăn nhất thì cũng vẫn có em ở bên anh.Nhưng mà giờ này anh ở đâu?EM ko thể tìm thấy anh dc,em nhớ anh lắm...

Anh ơi dù có chuyện gì xảy ra thì em vẫn yêu anh,anh phải nhớ lấy điều đó nhé...

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan