Old 16-03-2004, 23:58  
anh

KL$: 0.00

1. Bạn nghĩ gì về Britney?
Riêng mình,mình luôn coi cô ấy là No.1.Bạn có thể nói cô ấy hát bình thường,kênh kiệu...nhưng với mình,Brit thật tuyệt.Cô ấy gặp nhiều trắc trở trong tình cảm,đối đầu với búa rìu dư luận,nhưng ta vẫn thấy 1 Britney mạnh mẽ,luôn sẵn sàng chống lại tất cả.Tôi yêu Britney ở điều dó,càng khó khăn bao nhiêu lại càng tôi luyện 1 bản lĩnh thép cho cô ấy bấy nhiêu.đúng là âm nhạc của Britney ko phải là quá đỉnh ,nhưng cũng đủ để khiến bao nhiêu bản sao Britney-wannabe ra đòi và bắt chước 1 cách tội nghiệp,vô vọng.
2.Brit đỉnh ở những điểm sau:
-nhảy quên sầu
-Xinh đẹp và cực kì quyến rũ
-Khả năng chọn bài hát rất tốt,mà bằng chứng là cô ấy dang sở hữu 1 loạt Hit mang tên mình.
-Luôn luôn đổi mới
3.Bằng chứng:3.Và đây là bằng chứng:
+ Me agaínt the music:đánh dấu sự trở lại cực kì rầm rộ khi Brit xuất hiện cùng Madonna.Ăn mậc cưc kỳ đàng hoàng(thê mà vẫn xinh mới chết người chứ)
+ Toxic(nọc độc):1 single wá đỉnh.Britney biến hoá ko ngừng:luclá 1 cô tiếp viên hàng không,lúc lại rất amatơ,khi thi xinh đến chết người với đôi mắt đính phalê tuyệt diệu,rồi lại xuất hiên với mái tóc đen đẹp đến mê hoặc.Tiếng hát nhẹ như khói,cùng với nhạc điệu khi mạnh mẽ,khi nhẹ nhàng.Khó có ai có thể ko cầm lòng trước 1 Clip đỉnh đến như vậy.
4.Bạn có thể kiểm chứng những gì mình vừa nói,rất đơn giản,bạn có thể xem những bài hát này ở MTV ÂISA hay vào thẳng trang web:Britney.com.Bạn sẽ hiểu ngay ra lý do vì sao,Brit ngày càng tuyệt đến vậy,và cũng là lý do mà những bài hát này đang tiếm ngôi vị đầu bảng của những bảng xếp hạng.
Britney thực sự đã ko phụ lòng những fan trung thành của cô ấy.Và việc bạn có là fan cua Brit hay ko là chỉ phụ thuộc vào vấn đề thời gian mà thôi.
5.Chú ý nhỏ:có thể single tiếp theo của Brit sẽ là bài:every time.Đó là 1 bài hát rất lãng mạn và nghe rất du dương,khác hẳn với tiết tấu sôi động của 2 single trước.Mong chờ những cú sốc mới.
LOVE

DR_DRE: lập topic có chất lượng--> đáng khen. tuy nhiên đừng xé nhỏ bài viết em nhé. Và lưu ý rằng đây không phải chỗ để chat. cảnh cáo lần 1

Old 17-03-2004, 00:36  
crazy_in_WC

every time -1 bản ballad cực kì nhẹ nhàng lãng mạn đã chính thức được chọn làm single tiếp theo của brit rùi.Vẻ quyến rũ tuyệt diệu của brit thì ko còn gì để bàn cãi nữa rùi ,chỉ có điều có nhìu lúc brit đã tự huỷ hoại chính con người của mình.Nhất là sau vụ J,Brit thực sự rất ngang tàng và đã làm mất đi 1 lượng fan đáng kể bởi chính ~ hành động,~ cách cư xử với fan của mình.Nhưng điều này cũng khiến ~ ai đã thực sự iu quí cô lại càng iu wí hơn nữa.Trên tất cả,brit đã dám sống thật với con người của mình,và bây h đã bít đứng dậy ,sẵn sàng cho 1 t/y mới.Tất nhiên trên con đường thành công của mình,brit bị nhìu người gét bỏ,điển hình là Em thân iu,brit cũng ko fải 1 singer có thực tài,nhưng triệu triệu đôi tai vẫn nghe cô hát,triệu triệu đôi mắt ngóng trông các clip của cô và triệu triệu con tim luôn hướng tới cô.Và như clip toxic ấy thui,MTVcũng đã định dời lịch fát sóng nhưng vì các fan biểu tình dữ dội wé nên clip ấy ko fải hưởng án treo nữa rùi

Old 18-03-2004, 05:37  
cobedigiaydo

Hi hi! Cứ phải công nhận Toxic COOl không chịu được. Britney xinh ui là xinh, mà lyrics thì đỉnh, nhạc điệu lại hút hồn chớ. Có thể lần đầu các bạn nghe thì thấy nó sexy đi, nhưng rùi nghe đi nghe lại không chán, và brits còn được bầu là nhảy đẹp nữa chứ, mê ly cực kỳ. Không ngờ sau vụ tình cảm rùm beng với Justin thì Britney lại nổi lên mạnh mẽ và quyến rũ hơn bao giờ hết. Bao nhiêu người cứ nghĩ rùi Brits sẽ từ rã sân khấu nhưng bây giờ thì nào còn ai dám bình phẩm gì nữa không. Kết lại: Xem clip của Brits, hãy lắng nghe những gì cô ý nhắn nhủ trong đó. Nhờ có Brits, tớ đã biết vươn lên hơn, thật đấy!

Old 18-03-2004, 22:41  
KCnoodles

tớ vẫn luôn luôn thích Britney mặc cho những lời đồn đại về Brit có như thế nào đi chăng nữa ! Tớ bồ kết nhất bài " Toxic " dù clip hơi sex nhưng nghe cũng được ý chứ sao mọi người cứ chê ? Cả " I'm not a girl, not yet a woman " càng nghe càng thấy hay ! Bà con về nghe bài " Shadow " ý , cũng ổn ko kém " Toxic " đâu !!

Old 18-03-2004, 22:46  

Member

KL$: 2

trước khi thcíh wl , tớ có nghe brit --> cũng hay , công nhận nhiều bài đỉnh thật .
Tớ có con bạn mê brit lém , bạn KCnoodles mún làm quen ko ^_^
DR_DRE: chat + câu bài. cảnh cáo mức 2

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 18-03-2004, 23:50  
anh

Trùi ui,đầy người yêu Brit thế ,làm quen với.
DR_DRE: chat + câu bài. cảnh cáo mức 2

Old 19-03-2004, 05:01  
sweet_leo_208

Mình chưa bao giờ thôi Yêu BRIT.. fải công nhận điều đó khi ngày càng ngày mình càng cảm thấy Brit thật vô vàn quyến rũ... nhất là thời gian hết Me against Music lại đến Toxic làm mình choáng nặng.. ngay từ hôm đầu tiên chiểu toxic trên TRL mình đã bị knock out hoàn toàn... chẳng gì có thể fủ định rằng đó là một clip quá đẹp...Cũng có nhiều ý kiến cho rằng nó quá thiên về sex nhưng hãy nhĩn kĩ đi... còn nhiều các ca sĩ khác sexy hơn cô ấy nhiều nhưng tại sao vẫn không bị nhiều làn sóng dư luận fản đối đến thế... do Brit đã trở nên quá nổi tiếng và đó cũng là một trong những nguyên nhân khiến cho cô bị các tờ báo lá cải đưa tin ko chính xác( thậm chí là vịt, gà) nhưng đối với những người yêu Brit như tôi và Lana thì điều đó ko quan trọng.. chúng tôi vẫn yêu cô ấy .. brit... muôn năm..

Old 20-03-2004, 10:20  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

tui ko thích brit diên cuồng như mấy bác nhưng cũng có kết.Phải nói brit quá xinh,nhảy quá đẹp ,hát cũng rất hay.Bài nào của brit tui cũng nghe hết roài,bây giwò kết nhất là bài toxic,bài này hay mà clip đỉnh quá,brit xinh dã man .Oài kể ra mình cũng kết brit phết

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 14-04-2004, 00:03  
sweet_leo_208

Sau một thời gian sự nghiệp chững lại do cuộc chia tay vớI Justin Timberlake - thành viên nhóm N’Sync - và những hành động bị đàm tiếu như đám cưới trong vòng một ngày, Britney đã lấy lại phong độ trong chuyến lưu diễn “Khách sạn Onyx” tại Bắc Mỹ vừa rồi.

Ngay sau đó, “The Onyx Hotel Tour 2004” sẽ lên đường đi châu Âu từ ngày 26/4 đến 6-6. Trong chuyến lưu diễn này, khán giả hâm mộ sẽ thấy một hình ảnh Britney Spear mới, hoàn toàn khác với hình ảnh sexy trước kia của cô. Không còn những bộ quần áo “thiếu vải”, Brit trở về cổ điển khi kết hợp những bộ đầm satin đen tuyền với phong cách trẻ trung sôi động vốn có của mình.

Mặc dù hình ảnh mới của Brit hoàn toàn khác trước, nhưng cô lại được khán giả ủng hộ nhiệt liệt, nhiều fan còn cảm thấy Brit dường như quyến rũ hơn cùng phong cách của những năm 1940. Làm mới mình trước công chúng, Brit đã tạo được không ít thành công trong chuyến lưu diễn lần này. Thậm chí, tour lưu diễn của Brit còn được giới phê bình đánh giá cao và sẽ trở thành sự kiện âm nhạc.

Từ khi làm việc chung với Madona (trong album Get in the zone), Brit đã chịu nhiều ảnh hưởng từ nữ nghệ sỹ nổi tiếng này. Trong tour diễn mới của mình, Madonna xuất hiện trong hình ảnh một “quý phu nhân”, thế là ngay sau đó Britney cũng thay đổi phong cách. Ảnh hưởng lần này của Madonna đã tạo ra một “công chúa nhạc pop” mới và ấn tượng khiến khán giả cảm thấy thú vị.

Thành công của “The Onyx Hotel Tour” đã tạo được hiệu quả cho Britney trở lại vị trí “top”. Ngay thời điểm này, kênh truyền hình Showtime của Mỹ cũng đang chiếu chương trình “Britney Spear Live From Miami”. Britney cũng là một trong 70 nghệ sỹ sẽ tham gia chương trình Rock in Rio ở Lisbon Bồ Đào Nha

Old 01-05-2004, 04:00  

Phá sản!

KL$: 0

Từ cái thời BRIT còn mới nổi với bài Baby once more time với một phong cách biểu diễn còn rất học sinh. Bây giờ Brit đã trưởng thành rất nhiều qua những vụ ầm ĩ và có cả tai tiếng nhưng giọng hát của Brit nghe vẫn sướng cả tai ( nhưng mà clip thì có nhiều phần hơi sexy) nhưng thôi không sao brit vẫn là công chúa của nhạc POP
pisoga88 is offline  

Old 01-05-2004, 04:28  
scorpionkl

Brit-ngôi sao sáng một thời của teen pop nhưng theo tôi ngày đó đã quá xa rôi.Brit bây giờ ko còn là brit của ngày trước nữa.Sự ngây thơ trong trắng đã bị vấy bẩn bởi đồng tiền và sự nổi tiếng...
Brit có tài-ko ai dám phủ nhận nhưng tài luôn đi cùng với tật.Vụ scandal tình ái với Justin vừa kết thúc thì lại đến vụ scandal #,nhiều lắm ko biết bao nhiêu cho mà kể
Cuộc chạy đua vũ trang với Xtina chẳng đem lại lợi lộc rì cho Brit mà chỉ đem lại cho cô thêm một thất bại nữa.Trong khi đối thủ nhận hết giải này đến giải khác thì Brit im hơi,lặng tiếng.Chắc là xấu hổ wá đây mà hehe (I love Xtina )
Và mới đây là cuộc bứt phá với album mới Everytime nhưng số lượng đĩa bán ra cũng chỉ tèm tèm...

Tuổi trẻ nào cũng phải wa đi,nhan sắc cũng ngày càng mai một,ôi có lẽ cái ngày Brit hết thời cũng sắp đến rồi...

Old 20-05-2004, 00:01  
anh

Mình thật sợ ko hiểu tại sao lại có những người luôn nhìn Brit theo kiểu 1 cô búp bê trong tủ kính như thế.Cái thời đó đã là xa lắm rồi,Brit đang cố gắng thay đổi để hoà thiện bản thân và âm nhạc của cô ấy.Vậy thay vì ngồi đó mà chỉ trích những việc riêng tư của cô ấy,sao chúng ta ko nhìn nhận thấy những sự cố gắng vượt bậc của cô ấy đi? Làm ơn hãy đừng động chạm vào cuộc sốn riêng của cô ấy,hãy để Brit yên và tạo cho côấy cơ hội để toả sáng sức mạnh của mình.

Old 22-05-2004, 22:14  
Baby_tiger

mình đồng ý với ý kiến của " anh " , brit đỉnh như thế mà sao vẫn có ngưòi chê dược nhỉ ? Công nhận là Xtina cũng đỉnh nhưng mà làm sao có thể đỉnh bằng Brit ? Bạn hãy nhìn brit với con mắt khác xem nèo , 1 cô gái xinh dệp , đáng yêu , đầy cá tính , nhiều tài ( tuy cũng ko ít tật ) , và đặc biệt là hát cưc cực đỉnh nữa chứ !!!!!!!!!

Old 01-06-2004, 03:04  
bingbong

công nhận là Brit đỉnh thật, nhưng chỉ là đỉnh hơn so với cái mác công chúa nhạc Pop thôi. Tớ cũng là một fan hâm mộ của Brit, đã từng rất đau buồn khi brit suy sụp tứng cảm thấy hạnh phúc khi Brit thành công. Nhưng Brit ngày nay khác xa với Brit trước kia. Dù sao tớ cảm thấy sự thay đổi nay cũng là nên có vì nhờ có vậy Brit mới vượt lên được chính mình. Album mới của Brit rất ấn tượng đặc biệt là Me âgínt the múic va TOXIC. Tuy nhiên tớ chẳng thích Every time một tẹo nào từ âm nhạc đến cái clip củ chuối. Sao Brit không chọn một bài nào đố pha hiphop ví dụ như boomboom hoặc showdown chẳng hạn?

Old 01-06-2004, 04:12  
renzokuken

nói 1 cách công bằng thì Brit thua xa Xtina về chất giọng, kĩ thuật, phong cách và theo tui là cả độ..sexy nữa ! Nói là fan của brit thì hình như ko phải, nhưng tui ủng hộ brit và hi vọng brit sẽ ko cho ra 1 cái clip nào chuối hơn everytime (cái này là nghe mọi người nhận xét)

Old 03-06-2004, 21:56  
midnightmanto_a7

Every time có gì chuối lắm đâu . Xem cũng được đấy chứ môic tội diễn viên nam trông như thằng xe ôm

Old 04-06-2004, 23:05  
bingbong

vâng, không chuối! Phải nói là đại chuối, kém xa những clip trước. Thật ra lỗi cũng do một phần là bài hát này được dùng để ru ngủ. Mà Brit chuyên chọn những thằng xấu như ma, đúng như bạn midnightmano nói, trông như thăng xe ôm. Nhưng chắc là có dụng ý cả. Chắc là để tôn nàng Brit lên thôi.

Old 04-06-2004, 23:10  
renzokuken

album mới của brit thui thì cũng vẫn chấp nhận được, nhưng để thoát khỏi cái ngôi 'công chúa nhạc pop" thì có lẽ là vẫn chưa đủ

Old 04-06-2004, 23:10  
bingbong

à bạn Baby tiger ạ, tớ nghĩ ai tài năng hơn, Brit hay Xtina, thì mọi người cũng đều biết cả rồi. Và cả các giải thưởng đều đã công nhận rồi, chẳng có gì mà phải tranh luận nữa. Rõ ràng Xtina giỏi hơn Brit về mọi mặt. Nói như vậy không phải để chê Brit bởi tớ yêu quý brit hơn Xtina nhiều vì cái bà Xtina này cứ kiêu kiêu như thế nào ý chẳng thân thiện được như nàng Brit

Old 08-06-2004, 03:16  
crazy_in_WC

nói thía là nhầm đấy
chính brit trông cái mẹt thì có thiện cảm hơn x đấy nhưng về độ thân thiện làm sao sánh = X được
nó có mũi độc chiêu là cái điệu nhe răng giả tạo mà thuôi

Old 09-06-2004, 09:40  
renzokuken

ui ca sĩ bây giờ ko cùng khám 1 nha sĩ, ko cùng dùng 1 bàn chải đánh răng,....nhưng "cái điệu nhe răng giả tạo" thìa giống nhau cả

Old 11-06-2004, 21:12  
bingbong

sao nỡ bảo Brit "nhe nanh giả tạo". Thế chắc X không nhe nanh giả tạo chắc. Này hình như Brit bị thương khi đang quay clip mới Outrangeous đúng không

Old 11-06-2004, 22:53  
crazy_in_WC

ui thía à vui wá
ngày trước còn có vụ fi thân suýt wè chân nữa chứ
mà X có nhe nanh nhưng ko fải giả tạo
ít ra cũng ko chỉ tay vào mẹt fan

Old 12-06-2004, 05:08  
renzokuken

nhưng bả trong top ca sĩ đáng sợ nhất đó, thui thà nhìn bả nhe răng tui cón sướng hơn thấy bả đang trở về thời nguyên thuỷ

Old 12-06-2004, 06:25  
scorpionkl

Xtina là số 1 phải ko các chú??

Old 13-06-2004, 05:18  

Phá sản!

Em chả thick X mà cũng chả thick B .2 người cùng sex như nhau, cùng quái tính như nhau
nguyetanh1612 is offline  

Old 15-06-2004, 03:40  
renzokuken

@Bò cạp: hông bít ổng nói đến "chú" nào nhưng Xtina cũng chỉ số 1 tưd dưới lên thui

Old 15-06-2004, 22:00  
scorpionkl

Từ dưới lên là từ đâu?Ko hỉu?? :O

Old 16-06-2004, 02:43  
midnightmanto_a7

Còn tui thì chả thích X-tina cũng như Britney giọng thương thường chỉ được cái vũ đạo là giỏi

Old 16-06-2004, 03:50  

Phá sản!

công nhận là brit quá xinh luôn,giọng hát nghe cũng được nhưng sẽ quá
Sóng is offline  

Old 16-06-2004, 08:44  
renzokuken

Về giọng hát thìa ko thể ko công nhận là X kĩ thuật hơn Brrit nhìu
Còn vụ vũ đạo của X á, thui em ko mún mơ thấy ác mộng đâu

Old 16-06-2004, 14:36  

Member

KL$: 2

Clip mới everytime công nhận chuối , vô lý nữa , nhưng giai điệu thì rất hay --> rất thik . Còn cái bài toxic , khi nghe mí lời bàn tán xôn xao , mình thấy có vẻ ko thik roài . Nhưng khi nghe + xem clip ---> thik luôn , ngay từ lần đầu tiên , nhạc rất ấn tượng , cái đoạn brit mặc áo trong suốt ( ko đến nỗi hở như mọi người bàn tán ) , zời ơi , xinh dã man . Tớ biết nhìu bài của brit , và cũng thik , nhưng ko fản fan cứng cựa , tớ iu westlife nhứt :* , hehe . Tặng cả nhà mí cái ảnh của brit này
--> show 2004 hik brit béo lên trông thấy

Hơi mờ 1 tý , pà kon thông cảm nhá :p

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan