Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 16-03-2004, 06:21  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: I (2001-2004)

Há há há há há... )))))))))))))...
Nhời đầu tiên là mong cả làng cả xóm thông cảm cho em :">, cũng tự biết mình vo duyên lém, nhưng khổ nỗi lại cộng thêm cái bản tánh trơ (/<!--emo&--><!--endemo--> ) nên cứ làm quả liều: lập 1 topic (chứ ko viết bài trong "Thành viên klnet") để tự lăng xờ xê mình... hê hê ...

Đầu tiên thì cũng phải lê thê kể về cái ngày xửa ngày xưa, cái ngày lóc cóc ngóc chân ngóc cổ vào klnet :">. Em cũng chả nhớ rõ cái ngày đấy là cái ngày khỉ ho cò gáy nào nữa. Tự dưng thấy trong trường "giải truyền đơn" giới thiệu loạn hết cả lên về cái link http://klnet.vze.com . Sau đó thì cũng tò mò, kéo bè kéo đảng zô đây chơi cho biết mùi vị :p, ko ngờ hậu quả phải hứng chịu đến tận bây giờ, và có lẽ là cả về sau.. ko thể bỏ nó đi đc.. hiz :-s.

Qua klnet này thì em quen đc ối người.. hê hê .. Định lợi dụng điều đó để lập topic này, rồi mong nhiều người phản ứng [-o< (ko em nhục chết mứt ).
...[-o< [-o< [-o<...
Ot_ngot is offline  

Old 17-03-2004, 02:08  
kawaii_sb

KL$: 0.00

Ớt thân yêu của tớ ... :">
Vừa đọc bài ấy viết trong Tản mạn kw, chạy ra hành lang đã thấy Ớt nào chả cay. Chậc chậc ... Ấy out rồi. Nhớ ấy quá, nên tớ phải vào đây tâm sự vậy.

Này, tớ với ấy quen biết cũng khá lâu rồi nhỉ? Thế mà mới chat đc 2 tuần chứ mấy. Dưng mà tớ quý ấy lém luôn. Tuy rằng lúc nào ấy cũng :* rối rít cả lên (vừa vào, chả chào hỏi đc 1 câu đã :* rồi). Tớ đã bảo rồi, nhở có ai nhìn thấy thì :"> chết.
Mỗi lần chat với ấy, tớ type điên cuồng luôn. Mắt thì dính chặt vào cái màn hình, hểnh đi 5s là thôi rồi, đau con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái, gi` ma` lắm chữ thế ko biết .

Càng chat, tớ càng thấy tớ với ấy giống nhau. Chả cần biết chuyện gì, lúc nào cũng với cả . Thỉnh thoàng ngoan ngoãn thì lại :">. Đc cái tớ với ấy hay tự hào về bản thân lém cơ . Mỗi lần nghe ẫy kể chuyện, tớ chỉ muốn 1 cái (mà tớ ngoan lém cơ, trc khi , toàn xin phép thôi).

Tớ bảo này, lúc nào cũng vui vẻ nhé. Tớ luôn ủng hộ ấy, sẵn sàng nghe ấy kể chuyện, chuyện gì cũng đc. A`, thi tốt nhé.

Còn chuyện nữa Ớt ơi, hôm trc chat với KCNoodles, nó hỏi tớ có phải tớ với ấy ko. Rồi lại hỏi tớ xem ai là ... vợ, ai là :-s ... chồng... hix, làm tớ ko biết trả lời thế nào cả. ">

Ớt ơi, cho tớ 1 cái nha' :p :">

Old 17-03-2004, 02:30  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

hà hà,tưởng Ớt có vụ rì,hoá ra là cái này,hơ,có kiểu tự lăng xê mình thế này hả,giờ mới bít .Nhưng tự dưng lại làm thế?Hay là thấy cái topic về Seamid nên thấy "ngứa mắt" ?
Ơ,viết gì bây giờ nhểy?có rì thì tui với bà nói mãi roài,chắc chả cần nữa.Nhưng có điều này tui chưa nói với bà thì fải,bà là bà bạn thân nhất của tui,cả trong klnet và ngoài klnet,thế đã đủ chưa? :">

------------------------------
Far away
babyboy is offline  

Old 17-03-2004, 21:59  

Unverified Member

KL$: 70

Ngày thứ 5: gặp em...chị để Status "To my love - Ớt: Be strong...and lovely...:*"
==> chả biết em có thích không nữa :">
Ngày thứ 6: gặp lucchoang:
..................
lucchoang: Chị có hay nói chuyện với chị Ớt không ?
chuotbe : Có em ạ
lucchoang: Chị ý vui nhỉ ?
chuotbe : Ừ, tính nó vô tư, lại hiền nữa
..................
Đêm thứ 2 - 1h48' am....Tít tít tít...mò mẫm mò mẫm...1 msg received...."From Ớt: Chị ơi, chắc chị đang ngủ nhỉ? Mấy hôm nay không gặp nhau nhỉ. Hôm nào rảnh chị em mình gặp nhau nhé !!!".....Lại mò mẫm..."Reply"...Ớ, nhưng mà hết tiền rồi :O :"> thôi kệ, đằng nào mai chả gặp...ngủ tiếp...zzzzz....
Chiều thứ 3:
...............
p_chilly : Chị ơi, hôm qua đi chơi vui không?
chuotbe: Vui
chuotbe: nhưng chị đang giận đứa A em ạ
p_chilly : ơ, sao lại giận :O ?
chuotbe: Ừ, như điên ý nhá, em xem......thế nọ....thế kia.....thủ thỉ...thủ thỉ.....
...............

Thế đấy !!! Em ở bên cạnh chị hoàn toàn tự nhiên, em xuất hiện trong từng chuyện buôn dưa lê trong giờ nghỉ, trong lúc bùng tiết ra hàng Net ngồi chơi, mỗi khi chị đang cần có một người để xả bực mình...trong từng tí một những cái tạo nên cuộc sống hàng ngày của chị. Em có nhận ra không ?
Em thì bận ôn thi, chị thì vừa học vừa làm một đống thứ linh tinh, chả có mấy thời gian để hẹn nhau đi chơi. Nhớ quá không chịu được thì nghĩ ra một cái cớ nào đấy để gặp nhau. Gặp được một tí, đi lượn vài vòng, uống 1 cốc nước, buôn 1 ít chuyện, thế cũng đủ vui lắm rồi...:">
Đứa này buồn thì đứa kia dỗ, đứa kia ức chế thì đứa này lại xoa dịu...cứ thế thôi, chả phân biệt đứa nào là chị, đứa nào là em, gần nhau thôi sao mà thấy vui thế. Lúc em có chuyện không vui, chị chỉ muốn băm cái đứa làm em buồn ra cho bõ ghét X-(....nhưng rốt cục là chẳng làm được gì cả....may mà em cứng rắn, lại còn làm cho chị thấy yêu đời hơn nữa chứ....:">
Chị chả có đủ văn hay chữ tốt để nói với em là "Chị yêu Ớt lắm, quý Ớt lắm !!". Nhưng không nói đâu có nghĩa là không fải, đúng không em :* ?
Chỉ biết là chị không nói dối, vẫn luôn quan tâm đến em dù nhiều lúc không biết thể hiện thế nào, tất cả những gì hai chị em chia sẻ với nhau, dù nhiều hay ít, dù vui hay buồn chị đều ghi nhớ và trân trọng lắm. Hy vọng là trong tương lai 2 đứa sẽ có nhiều thời gian để hiểu nhau hơn, giúp đỡ nhau nhiều hơn...hay đơn giản là chẳng làm gì cả, chẳng nói gì với nhau cả nhưng vẫn biết rằng có người đang quan tâm đến mình lắm lắm, em nhỉ :* :* :* :* ????
Love.
Chị Nga.
chuotbe is offline  

Old 17-03-2004, 23:49  

Phá sản!

Biết là ớt nào chả cay, nhưng em thấy Ớt này " cay " quá, em cố gắng để ăn mà chẳng thể nào ăn được
Em và chị quen nhau thật tình cờ, cái hôm đi họp KLNET hồi hè năm ngoái. Hôm đấy mọi người trong KLNET đều đến đông đủ, nhưng em chỉ chú ý đến mỗi 1 người. Thầm thì với lão Gà : anh ơi, sao cái chị Ớt kia giống bạn Như của em thế nhỉ, chỉ mỗi tội hơi đen hơn . Lão Gà cũng gật gù : Tao chẳng biết, nhưng trông cũng ... xinh phết
Thế là em add nick chị, rồi chị em mình nói chuyện, chị và lão Gà cùng chỉ cách cho em để " cưa " đổ bạn Như ( chỉ có điều thằng em bất tài... ). Rồi chị và lão Gà từ lúc nào em chẳng biết và em thấy mừng cho 2 người. Em cảm thấy thật vui vì có những người anh và người chị như vậy. Thế rồi...
" Bi kịch " đã xảy đến với chị em mình, có thể nói là như vậy, chị nhỉ ?! Em tự cảm thấy thật thất vọng về mình, em đã hành động quá trẻ con ( như lời lão Gà hay ca thán ), quá thiếu chín chắn và nhất là hành động như 1 đứa trẻ hỗn láo với anh chị của mình. Chị còn nhớ trước hôm em đi , em đã gặp chị và nói gì với chị không nhỉ. Bây giờ nghĩ lại em tự thấy buồn cười : sao mình lại có thể ...
Tưởng rằng " bi kịch " đã có thể chấm dứt khi 1 ngày kia em ra đi. Nhưng chuyện đâu chỉ đơn giản như thế ! Và đến tận bây giờ...
Em luôn dành cho chị 1 tình cảm yêu mến. Em thích chị, không đơn giản như cái lí do là : Nhìn chị trông giống Như, mà còn vì nhiều lí do khác. Em thấy chị đáng yêu, tính tình vui vẻ, và có lúc lại tỏ ra khá là cương quyết. Chị giận em, nói là sẽ không thèm gặp mặt em nữa, vậy mà khi em lên lớp chị, chị vẫn ra và nói chuyện với em. Em gọi điện đến nhà, chị vẫn nghe máy, và lúc nào cũng nói em là : Beck- hâm. Rồi đến bây giờ, khi gặp " sự cố " , em biết chị đau lòng lắm, nhưng chị vẫn cố tỏ vẻ vui vẻ với mọi người, với em và tỏ ra " bất cần ". Hôm nay, chị nói gì với em nhỉ : cái gì không níu kéo được thì níu kéo làm gì, chỉ làm đau lòng thêm mà chẳng ích gì. Chị nói thế để nói về cái " sự cố " kia, nhưng em biết là chị đang " nhắc khéo " em. Thực sự thì em đã không hiểu được con người bên trong của chị như chị chuotbe hay lão Gà nhưng em đã luôn dành cho chị những tình cảm thật lòng, chẳng hiểu tại sao ?
Bây giờ chị đang không vui, em cũng chẳng giỏi trpng việc an ủi người khác. Em chỉ cảm thấy yên tâm là chị đã không suy sụp, nhưng em biết là chị buồn lắm ở trong lòng, và em cũng thấy thương chị, buồn thay cho chị. Thôi, hãy gạt đi tất cả, sắp thi ĐH đến nơi rồi. Lần sau thì đừng có tin người như thế nữa nhé .
:* :"> :p :-s
beckham10a3 is offline  

Old 20-03-2004, 01:57  

Phá sản!

Từ hôm post cái topic này em vẫn chưa đọc lại lần nào... giờ đọc lại thấy mình vô duyên ác... ... :">. [-o< [-o< [-o<

Reply bài chị Chuột :

Chị viết cho em mà cứ như viết cho người iu ý :">... Lão A mà đọc đc, mai gặp lại ghì cổ em ra giết thì chít ...

Quote:
...chả phân biệt đứa nào là chị, đứa nào là em...
Sao chị lại nói thế.. hề hề , em lúc nào cũng coi chị là chị, có bao giờ trèo cao dám xưng hô khác đi đâu ... ...
Tối hôm nọ gặp lại chị, hí hí , may mà em rút trước.. ko thì vô duyên lém :">.. Với lại, lúc đấy trời mưa, em mà ko té trước thì chít :-s --> Số em thế mà thoát nạn, về nhà ko sao , còn .. còn.. thì bị ướt )) hahahhahahh )))...
p/s: Bi giờ em đang chat với tên A nè chị, tên ý thông báo là chị bị úm, hiz :-s thương chị quá , úm mà vẫn đi học à? Em gửi mes cho chị roài, chắc chị đã nhận đc, hì hì, chúc chị chóng khoẻ, nhá .

Reply bài nhóc Beck :
Xưng hô với em thế nào giờ nhỉ chị - em, hay chị - mày.. hay chị - chú ... Thôi thì gọi em là chú nhé .
Quote:
Biết là ớt nào chả cay, nhưng em thấy Ớt này " cay " quá, em cố gắng để ăn mà chẳng thể nào ăn được
Sao chú lại nói thế . Phải nói là Biết là Ớt nào chả cay... trừ Ớt Ngọt chứ .
Quote:
Lão Gà cũng gật gù : Tao chẳng biết, nhưng trông cũng ... xinh phết
Sao giờ chú mới nói cho chị biết :O Thế chị có phải khen lại chú cái rì ko :">... Chị chỉ đc nghe mỗi phần nhận xét có câu "đen như củ tam thất" ... grrr .

Quote:
Chị còn nhớ trước hôm em đi , em đã gặp chị và nói gì với chị không nhỉ. Bây giờ nghĩ lại em tự thấy buồn cười : sao mình lại có thể ...
Nhớ nhớ cái rì hở em .. Có phải là cái đấy đấy ko .. ... Giờ mới nghĩ lại hả em :p, may mà em cũng chưa như thế [-o< ... khì khì .

Quote:
Chị giận em, nói là sẽ không thèm gặp mặt em nữa, vậy mà khi em lên lớp chị, chị vẫn ra và nói chuyện với em. Em gọi điện đến nhà, chị vẫn nghe máy, và lúc nào cũng nói em là : Beck- hâm
Cái này gọi là nói mà ko giữ lời hả nhóc .. . Nghĩ lại , giờ thì chị thú tội 1 phần [-o< :-s. Thực ra thì [-o< cũng có lần chị tránh chú đấy chứ :-s, chị xin lỗi nhé /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>, chứ chị đâu có tốt như chú tưởng . Những việc chú làm cho chị, chị cảm động lắm , cảm ơn chú nhiều lắm :* :* :*!

Quote:
Bây giờ chị đang không vui, em cũng chẳng giỏi trong việc an ủi người khác. Em chỉ cảm thấy yên tâm là chị đã không suy sụp, nhưng em biết là chị buồn lắm ở trong lòng, và em cũng thấy thương chị, buồn thay cho chị. Thôi, hãy gạt đi tất cả, sắp thi ĐH đến nơi rồi. Lần sau thì đừng có tin người như thế nữa nhé .
Chú tâm lý gớm nhể . Cái "lần sau" kia chú nói chú phải là người tiến hành trước chị chứ , chú tin chị quá rồi đấy :">. Còn chị, nếu nghe câu của chú chắc chị đã ko quen, biết rồi thân và quý chú đến thế này đâu, nhóc ạ! Chú làm chị xúc động lắm đó ! Cảm ơn chú nhiều lắm , để chị với :* chú cái nhểy :">...
Ot_ngot is offline  

Old 20-03-2004, 13:13  

Phá sản!

Hẹ hẹ hẹ , anh mì định là người vào viết thứ hai cơ, nhưng mà muốn nhường người khác nên bây giờ mới vào viết (khà khà, nói vui vậy thôi, chứ tại anh mì lười, hahhaa ).

Lần đầu tiên chit chat với em mì là lúc em mì hỏi anh mì , nên mua cái gì ..... :-$ , hẹ hẹ, và anh mì trả lời rất là vô tư :"> , thế rồi sau đó, em mì khen anh mì tốt , hí hí hí, lúc đấy sướng ơi là sướng , định nói với em mì là, anh mì tốt từ bé , rồi mặt thế này này , nhưng không hiểu thế nào sao lúc đấy mình khiêm tốn thế , chỉ nói đúng một câu : Có gì đâu, rùi :">.
Rùi lần đầu tiên gặp em mì :O, là lúc cái Alex, rủ anh mì, em mì, cái amĩ , ku hehe, ku zorro đi uống nước. Thế là hôm đấy , thằng hehe với phong cách yêu chân thành, ghét giả dối ngồi nói nhiều thế, trong khi anh mì chả nói gì , chỉ cười hí hí :">

Hè hè hè, thế rồi sau đấy, em mì rủ anh mì đi học cùng, khà khà khà . Hồi đầu cũng ngại lắm cơ :"> tại vì em mì cứ giữ chỗ hộ , nhưng sau đấy cũng quen dần , nhà em mì lại cách nhà anh mì một đoạn, nên là khi đi, thì mỗi người đi một giờ khác nhau, còn lúc về thì cùng về . Nhiều hôm học xong, đói quá , 2 anh em dăt nhau đi ăn , khè khè , ăn xong vẫn thèm ăn tiếp . Thế rồi một hôm :O , anh mì quên ví ở nhà , tiền gửi xe cũng không có , tiền học thì lại càng không , hẹ hẹ hẹ, may mà có em mì ra tay cứu giúp hảo huynh đệ , hảo huynh đệ , rồi hôm đấy đi học về, em mì còn dẫn anh mì đi ăn bánh mì + batê + trứng , lại còn uống Nét tao , à ko, Nestea nữa chứ . Hôm đấy anh mì cười phớ lớ , và anh mì có nói với em mì một câu là : Nhiều khi không có tiền cũng thú vị đấy chứ

Hẹ hẹ hẹ, anh mì chả biết nói thế nào nữa, nhưng anh mì quý em mì lắm hĩ hĩ hĩ :"> . Chúc em mì mọi điều tốt đẹp nhất . Ok? . Good luck ! :*
SiMit is offline  

Old 20-03-2004, 20:45  

Phá sản!

Đọc bài trên thấy Seamid "văn cao" ghê nhỉ? Té ra thằng em ngoài việc chat chit cũng biết viết bài cảm động phết

Nhắn em Ớt:
Mong em Ớt thi tốt nhá... há.. há.. Hôm nay thông cảm, anh mì không viết nhiều được, hẹn hôm khác anh mì viết bài dài hơn..

(Phew, còn 17 bài nữa là được avatar )
mrbabi is offline  

Old 23-03-2004, 20:14  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Chị Ớt à, đọc cái này lâu rồi, phần vì bận (, chảnh ghê chưa) phần vì chẳng biết bắt đầu từ đâu cả
Chắc em chẳng viết được dài cho chị, vì chị em mình, kỉ niệm thì ít tình cảm thì nhiều, mà kỉ niệm thì có thể dùng lời mà diễn tả chứ tình cảm thì chẳng lẽ lại "Em muốn sống bên chị trọn đời" thì hỏng hẳn
Quen chị cũng lâu rùi nhỉ, đợt họp KLnet trước , ấn tượng là chẳng có ấn tượng gì, vẫn biết chị là Ớt Ngọt của Klnet, nhưng mà nói chung hồi trước em không thích chị (tại vì em là ma cũ, thấy ma mới mà quậy tưng à, thế là :">) nhưng mà gặp thì :">, cũng dễ thương
Em rất vui đươc là một little sis của chị trong Klnet này,....quá khứ đã qua, tương lai chưa đến,...hãy mãi cho em thấy nụ cười ở hiện tại của chị nha
Cái gì đã qua thì đừng nghĩ đến nó , chúng ta còn nhiều cái đằng trước lắm
Chúc chị thi tốt nha! Hè này về chị em mình đú sau

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 23-03-2004, 20:29  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Em !
Topic này em lập cũng lâu rùi nhưng giờ anh mới viết được cho em ,vì sao thì em hiểu mà .Mình quen nhau cũng được hơn 1 năm rồi nhỉ ? Anh nhớ cái hôm chat với em lần đầu tiên ,hôm đấy là ngày lễ bên này ,anh được nghỉ 2 ngày nên lọ mọ onl đêm .Đợt ấy anh onl cũng ít ,Klnet cũng lèo tèo lắm ,nên thấy em onl anh cũng ới 1 câu chào hỏi làm wen .Thế rồi đến lúc hè về gặp em cũng khá ấn tượng với cái đứa ngồi im suốt buổi họp Klnet thỉnh thoảng lại nhìn mọi người cười ( hiền như cục đất thế mà trên net to mồm lắm ) .Chuyện về sau thì cũng ko cần fải nói nhiều nữa fải ko em .Anh chỉ thấy chuyện này thật chẳng ra làm sao cả ,cả anh và em đều hiểu nhầm nhau rồi lại quá tự tin là hiểu nhau đến mức hy sinh vì nhau như thế .Giờ mọi chuyện đã như vậy anh cũng chỉ biết nói với em 1 câu thôi : xin lỗi em vì tất cả và cảm ơn em cũng vì tất cả .Có nhiều điều anh muốn nói với em nhưng có lẽ nói ở đây ko hay mà nói qua chat cũng ko ổn ,thôi để khi nào anh về ,anh sẽ nói chuyện trực tiếp với em nhé . Cái khoai nó như thế nào anh biết mà .Kể cả bạn bè của em cũng vậy thôi ,anh hiểu và anh chấp nhận . Nhưng đấy ko fải là điều anh lo lắng .Việc anh quan tâm bây giờ là em sắp thi rồi ,hãy cố gắng vui vẻ và thi tốt em nhé .Anh tin em sẽ làm được đúng ko ? Sau mọi chuyện ,anh vẫn muốn chúng mình là bạn tốt của nhau ,được ko em ? Chúc em thi thật tốt và luôn luôn vui vẻ .......

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 24-03-2004, 04:30  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

ớt à
anh vào đây viết ko biết có hơi vô duyên ko,vì anh chang quen em,chẳng biết ,cũng chẳng hiểu nhiều về em,hay nói thẳng ,nói tuột,nói luột ra la anh chẳng biết,chang hiểu wái wé gì cả.Anh chỉ biết là em gần đây gặp những chuyện ko đc vui,mà em biết đấy,mọi người cũng biết đấy ,anh ý mà,đã đẹp đẽ thì chớ lại thêm cái bản tính trong sáng,thánh thiện,ra đường thấy con bò cũng ko đành lòng sát hại... ( )nên cứ thấy người khác buồn là anh lại... ( )
nguyện cầu cho em tất cả những điều tốt đẹp nhất(câu này vừa ăn cắp trong phim)
thiên sứ Sf
<marquee>đừng vì bản thân mà quên đi chính mình... (là sao ) </marquee>

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 25-03-2004, 05:22  
KCnoodles

Ui , em cũng bồ kết chị Ớt lắm ! Lần đầu tiên gặp chị , em ko thể tưởng tượng nổi chị lại trông hay đến thế ! Sau 1 vài lần chat cùng chị Ớt , em thấy rất zui vì tính chị hay quá trời đi mất ! Mặc dù là " Ớt " vậy mà chị lại ko hề " ớt " tí nào đâu nhá ! Nhiều lúc em tự đặt câu hỏi sao chị lại hiền như vậy ?? hì hì ! Em rất quý chị Ớt và hi vọng là chị ý cũng quý em ! Hì hì !!!

Old 26-03-2004, 00:32  
ami

Removed as owner required.

Old 26-03-2004, 00:49  

Phá sản!

Em vào đọc mí bài này đã đc mấy ngày nay, nhưng chưa kịp reply mọi người, thông cảm cho em nhá /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> .Thx mọi người nhiều lắm! Cảm ơn kw, cảm ơn chị Chuột, cảm ơn nhóc B, cảm ơn BB, cảm ơn Alex, anh MrB, Seamid, SF, Chick,... Hôm đọc đc bài của mọi người, em cảm động chít mứt :">... :* :* :*... ...
Dạo này bận quá, em bị giới hạn giờ onl nên cũng chỉ đọc đc mà ko trả lời kịp :-s. Hiểu đc những điều mọi người nói ---> em đang cố gắng mà ! Thanks all ...

to Seamid: Anh mì khách sáo gớm ... Để hôm nào em mì làm lại như thế cho biết mặt ...

to Alex: Cảm ơn cưng Ai bảo cưng là chị với em ko có kỷ niệm j , em có nhớ mấy lần đi với nhau (hôm sinh nhật ku B, với cả hôm đi cafe với S, H và Ami hông?), 2 đứa hú hí với nhau, rồi còn lật tay nhau ra để... đọ da với nhau (đơ nhỉ :p)... mà da 2 đứa thì chẳng khác nhau tí j ... Không biết ai trắng hơn ai nữa ... (à, chị cũng xin lỗi vì chưa viết đc cho em j cả /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> .Dạo này bận quá... <-- cũng chảnh ghê chưa )

to Sf: [-o< Amen... tạ ơn.. tạ ơn.. [-o<... Cảm ơn anh nhiều :*! "Anh đẹp đẽ" ( <= câu nguyên văn của anh nhá) như thế sao ko... hy sinh rồi ra tay cứu giúp , lại chỉ " " --> tiếc thế!

to KC: Í , chưa j đã nói thế rồi à .. Ko sợ bị chị lừa hả? Mà khen chị nhiều chị :">...

to Gà: Ladno,ne kakie problemii
Gà : Chú ... dậy cho à :*

^_*...Love all...^_^
:*...kiss all...:*
Ot_ngot is offline  

Old 04-04-2004, 13:14  
kawaii_sb

Ớt của tớ. Tối nay, đang chat với lão gà, tớ bảo là tớ nhớ ấy quá (:">), lão ý lại bảo bọn m` là tAtU của VN (:">). Thế là ấy on luôn (). Tớ lại type điên cuồng .

Ấy dạo này đang cố gắng cai n` thứ lém. Tớ biết mà, tớ cũng thế. Thành ra tớ với ấy ít chat hơn, nhớ ghê cơ . Nói thế thôi, chứ 2, 3 hôm lại chat 1 lần. Chat ko nghỉ đc. Mà ko hiểu bọn m` nói chuyện gi` mà n` thế ko biết nữa . Chuyện trên trời dưới biển, chuyện gì cũng nói đc.
Mà wc ở cái hàng net ấy hay vào nét lém cơ. Shoot cái nào, ăn cái đấy. Căn bản là Ớt của tớ cũng kul nữa, lại ăn wc .Tớ có n` ảnh wc của ấy lém cơ. Nhìn yêu ơi là yêu. Tớ với ấy đc cái hay ngắm wc của nhau, cho đỡ nhớ mà . À, cái thằng ngồi cạnh ấy ở hàng net, nó tia đc ID của tớ, vào chat rồi đòi view wc, add ID, tớ đá thẳng cẳng . Cho nó vào ignore list cho nó đỡ X-(. Đang chat với ấy mà lại bị thằng đấy phá. Đáng đời nó lém .

Ấy ơi, thế cái chuyện tuyển ng` yêu của ấy thế nảo rồi? Tớ có ké 1 chân đc ko? Tớ cũng muốn tuyển ng` yêu, về doạ bố me tớ . Ấy nhìn cái tuyên ngôn của tớ đi. "Tung tăng cho bọn con trai nó ngứa mắt." Hehheh. Ấy từng bảo cái tuyên ngôn của tớ nghe ghê mà, nhớ ko? Ấy cũng đang cố gắng nhu thía. Ko hẳn là hoàn toàn, nhưng 1 phần cũng là thế .
Càng chat, tớ càng quí ấy hơn . Tớ với ấy ăn ý lém cơ. Khi nào tớ về VN, bọn m` đi lượn nhé.

Ấy ơi, tớ đi ngủ đây, chat với ấy sau. Sẽ viết thêm cho ấy nữa .

Old 09-04-2004, 05:43  

Unverified Member

Em ui hôm nay chị đang buồn lắm....
Chị muốn gặp em quá, lên Net gọi em mà không thấy online...giờ chắc em đang ở nhà nhỉ?
Hôm qua đi ăn với em vui quá, em lúc nào cũng tươi tắn yêu đời...chị chẳng hiểu làm sao mà em lại luôn vô tư đáng yêu thế...
Chả bù cho chị, chuyện nhỏ ơi là nhỏ tác động đến cũng làm chị xị mặt ra, có khi trong lòng em cũng không thoải mái nhỉ, nhưng vẫn luôn làm người khác cảm thấy dễ chịu...chị chẳng làm được như em ....
Chẳng có cách nào để hết ức chế, vào đây buôn một tí cho đỡ buồn, đỡ nhớ em...lâu rồi em không vào, chẳng biết bao giờ mới đọc nhỉ...
Cố thi nhé, iu em nhiều nhiều nhiều lắm đó...
chuotbe is offline  

Old 09-04-2004, 23:11  
kawaii_sb

Ấy ơi, tớ đây. Hôm nay, viết cho ấy thế này, nhưng tớ cũng chả biết nói cái gì cả.
Tớ với ấy vẫn chat với nhau thường xuyên mà. Cái gì phải nói thì cũng đã nói rồi.
Tớ chỉ muốn nói với ấy 1 câu thôi. Quên hết đi, đừng mệt mỏi vì nó nữa. Chuyện gì qua thì nó cũng đã qua rồi. Ấy cũng biết mà. Ko thể níu giữ hay mong chờ vào nó nữa. Đừng cố ấy ạ. Để nó qua đi. Cái gì đến thì để nó đến, đừng đón tiếp nó, mong chờ nó quá. Chính tớ cũng ko hiểu chuyện gì đang xảy ra nữa. Ignore it.
Đọc bài này, chắc chắn ấy hiểu tớ muốn nói gì mà. ấy n`.

PS: Ấy ơi, hôm nay tớ cứ có cảm giác tức tức thế nào ý. Chả hiểu vì sao nữa. Ko biết lí do có phải như hôm qua tớ nói ko nữa. Thế là lại viêt linh tinh cho ấy.

Old 14-04-2004, 05:47  

Phá sản!

Ấy ui :*, chị ui :*, em phải ấy với cả chị trc đã :">. Em đáng trách quá, ko chịu reply ngay bài của 2 người ... Nhưng hi vọng là cả 2 đều biết rõ và hiểu đc những điều em nói với cả 2 người, phải ko ?
Hôm nhận đc bài này, em đã trả lời ngay, nhưng cái mạng "nải chuối" lại... . Cú ko chịu đc. Giờ cụt hết cả hứng rồi 2 người ạ , xin lỗi 2 người nhiều nhiều nhé !!!
Ot_ngot is offline  

Old 28-04-2004, 21:18  

Unverified Member

Eeeemmmmm
Ui chà, ôm những ba cái cơ đấy, ngạt thở chưa hi hi.....
Thi học kỳ xong rùi..\/ còn tốt nghiệp và Đại học nữa....Hiz..nói thế nhưng cũng lâu lắm đây. Chờ lâu quá...
Chị thi từ giữa tháng 5 đến hết tháng 6 nên chị em mình sẽ ôn thi cùng một đợt...Trước khi em thi ĐHọc sẽ bắt cóc em đi chơi một hôm (đi chơi thôi, đi ăn sợ...thì chết :p). Hmm chị nghĩ được mấy chỗ rồi..trên Hồ Tây, đẹp lém.. chắc em chưa lên đấy...
Rồi lên Boo nữa chứ, mua 2 cái LP (nếu lúc đấy nó vẫn còn )...chị mới phát hiện được một chỗ ăn hơi bị ngon, lại còn rẻ nữa (ối, lại dính vào ăn rồi)...nhưng không sao ăn một tẹo lấy lộc thui :* :*
Em ui, sao mà lâu thi thế nhỉ, hiz hiz, còn tận hơn 2 tháng nữa cơ.. Mà chả hiểu chị bị điên hay sao ý...lên đây viết lung tung quá :p :">..
Ah, ah, hôm trước em gửi cho chị Y!Fotos đấy, chị gửi cho Babyboy, nó bảo chị là nhìn rũ rượi...TRỜI :-s..chả nhẽ.....thật :O :-s ...Rồi sau đấy chị tick vào cái chỗ ghi là Slide Show, thế là một đống ảnh hiện ra , chạy chạy như phim ý ...Hình như chỉ có chị không biết dùng cái đấy thì fải :-s ..ngu thật !!!!
Thôi, chị dừng đây. Toàn nói linh tinh như điên ý...
Thi nhanh nhanh nhớ, để còn buôn. Thi tốt vào nhớ, để còn đi đú :* :*
BB em thân iu.. :* :*
chuotbe is offline  

Old 30-04-2004, 05:02  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Trời ạh,có sao thì em nói vậy,chứ em đâu có... .
Quote:
...Rồi sau đấy chị tick vào cái chỗ ghi là Slide Show, thế là một đống ảnh hiện ra , chạy chạy như phim ý ...Hình như chỉ có chị không biết dùng cái đấy thì fải  ..ngu thật  !!!!
Dạ,em cũng ko biết cái này đâu ạh

To Ớt:tui post mấy cái ảnh mà bà chu cái mỏ lên cho mọi người thấy nhé?

Far away
babyboy is offline  

Old 30-04-2004, 05:15  
Chilly

Giết chít lão ngay lập tức đấy BB X-( :-$... . Ông gian manh thế !

Old 06-05-2004, 18:41  
samtimoty118

a cay :p

Old 06-05-2004, 18:57  
samtimoty118

em nông dân ko biết làm sao open new topic dc , hang on (ai chuẩn bị cười thì vô tư, đứa nào nhè đầu tôi chửi liệu hồn , ai ko có cảm xúc no comment ) .
hòm hòm thế đã, các bác chiếu có giúp Sam cái, dc thì dc ko dc thì thôi , nhưng chắc là dc thôi nhể , regard and ( big hope )

Old 06-05-2004, 23:39  

Phá sản!

Hấp ơi ( :p ), ấy reg nick mới rồi à? Sao ko dùng cái nick cũ, vẫn còn cơ mà.
Thôi, ấy quay lại thế này là tốt rùi :*, welcome .
Ot_ngot is offline  

Old 14-05-2004, 07:51  
cloy_bong910

:* Chị iu của em, dạo này em như hâm ý chị sắp thi mà toàn bắt chị nghe em kể mấy chuyện linh tinh đau đầu em với chị quen nhau hôm 31-12-2003 em nhớ lắm hôm đấy họp KLNET để chia tay với Alex và chị Kun em không đi cùng mọi người chỉ đến gặp mọi người một tí thui hôm đấy chị buộc một cái khăn trên đầu hi'hi'hi' ( trông như dân Hippi ý ) :p rồi hôm sau họp KLNET nữa là ngày mùng 6 tế thì phải, em đến muộn nhưng cũng có người đến muộn hơn em thế là em với chị đi với nhau buôn đủ thứ chuyện, mà sao chị lắm mồm thế nhưng hình như không bằng em :"> sau đấy đến trường ngay nào chị em mình cũng gặp nhau hehe có mấy lần nhìn thấy chị Ớt mặc áo dài buồn cười không chịu nổi toàn bị chị đập vì tội cười chị nhưng mà cũng chưa thân, rùi bi h mới gọi là thân dạo này em hay nghĩ lung tung may mà có chị an ủi em nếu không chắc em cũng chẳng nghĩ được như bây giờ, cả anh hehe nữa bây h em đã thông rùi em sẽ chơi hết mình trong 1 tháng hè roài lao vào học được không hả chị, chị cứ yên tâm đi em không sao đâu, em cũng không dạt dào tình cảm đến mức quá đáng đâu Cứ tin vào em đi :* :* :* :* :* :*: * Yêu chị nhiều, chị cứ cố thi DH đi rùi hè chị em mình lập hội đi chơi, tập hi'hi'hi' tại em thấy hình như chị hơi dư cân roài đó :p bibi chị yêu của em nhé :*

Old 14-05-2004, 08:16  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Quote:
Originally posted by cloy_bong910@13-05-2004 @ 19:51
BB chị yêu của em :*
Em B ơi,em có bị tình iu làm mờ mắt ko hử?đừng có đau khổ đến mức nhìn gà hoá cuốc chớ,BB là anh cơ mà .
Hay sửa lại đê :"BB anh thân yêu của em .
Được ko nào?

Far away
babyboy is offline  

Old 14-05-2004, 08:26  
DIEPMYLOVE

đừng có vào rừng mơ mà bắt con tưởng bở ông ạh người ta BIBI thì ông nghĩ là baby boy đien àh

Old 14-05-2004, 10:38  

God Member

KL$: 145

ló na` ló cố tình nừa đấy ..the`ng babyboy gian manh nắm
Ôi thử kiểu của chú diepmylove xem nó thế nào ...thôi anh Diepmylove ời em xin anh anh giảm bớt kiểu nói lóng la lóng lánh của anh cho em nhờ nhé ....em xin anh !!

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 15-05-2004, 06:13  
cloy_bong910

Chị iu ơi, hôm nay em thấy mọi việc dường như thay đổi hẳn em thấy nó cos vẻ khó khăn hơn em tưởng, nhất là khi không có ai ở bên cạnh mình, không có ai hiểu mình thực sự nhưng những j em cố gắng dường như không được đáp lại, chắc là do em nghĩ nhiều quá mà cũng tại em muốn có kết quả ngay nên mới thế. Em sẽ cố gắng quên hết mọi thứ để bước vào cuộc chiến sắp tới, chị sẽ luôn ở bên em nhé :*

Old 16-05-2004, 03:36  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Quote:
Originally posted by cloy_bong910@14-05-2004 @ 18:13
Em sẽ cố gắng quên hết mọi thứ để bước vào cuộc chiến sắp tới, chị sẽ luôn ở bên em nhé :*
Thế anh ở bên cạnh em có được ko?

To Ớt:tui bực bà lắm rồi đấy. X-(
:">

Far away
babyboy is offline  

Old 16-05-2004, 07:45  
cloy_bong910

Quote:
Originally posted by babyboy+15-05-2004 @ 15:36--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babyboy @ 15-05-2004 @ 15:36)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-cloy_bong910@14-05-2004 @ 18:13
Em sẽ cố gắng quên hết mọi thứ để bước vào cuộc chiến sắp tới, chị sẽ luôn ở bên em nhé :*
Thế anh ở bên cạnh em có được ko?

To Ớt:tui bực bà lắm rồi đấy. X-(
:"> [/b][/quote]
@BB: Phản đối ông BB không được viết lung tung, như thế cũng được coi là một hình thức câu bài nếu còn viết linh tinh nữa thì coi chừng quyển sổ lưu bút đó
@chị Ớt: Chị iu ơi hôm nay em đợi chị nhưng thấy lớp chị lau tan quá nên em về trước, em muốn nói với chị rằng thái độ của em hôm nay rất tốt hehe làm có người phải mở lời nói chuyện trước mà em cũng chẳng thềm để ý xem người ta nói gì chắc hôm nay nó tức em lắm đấy cho chết

Old 16-05-2004, 08:26  

Phá sản!

Em ui, chị type rõ nhiều thế mà cái mạng lại đơ đơ --> ko post lên đc, back lại thì mất hết rồi . Chị chỉ muốn nói:
Quote:
Chị iu của em, dạo này em như hâm ý chị sắp thi mà toàn bắt chị nghe em kể mấy chuyện linh tinh đau đầu
đừng nghĩ vớ vỉn thế! Chị rất vui nếu có thể làm em vui mà .

to BB: hè hè ... rì mà bực tui chớ . Cứ từ từ... đâu sẽ có đó...
Ot_ngot is offline  

Old 03-06-2004, 00:37  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Ảnh đây,nhưng mà scan xấu quá Ớt ạh,xấu hơn ảnh thật nhìu

Far away
babyboy is offline