Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 15-03-2004, 23:42  
giun_con_lon_ton

KL$: 0.00

[color=green]
[color=green]dù 8-3 đã qua rồi nhưng con gái a8 vẫn muốn làm một cái gì đó để "đền ơn" các boy 10a8 (bởi vi8-3 con trai a8 đã làm cho cac girls ngạc nhiên ,bây giờ mới biết con trai a8 lắm trò ra phết vậy các bạn gái phải làm điều gì đó để "đáp lễ "các boy chứ? để chứng tỏ "đàn bà cũng làm nên một nửa thế giới" ,các bác nhỉ!!! các bác hãy chờ xem chuyện gì sắp xảy ra nhé(^_^) bí mật!!!

Old 18-03-2004, 04:38  
cobedigiaydo

Ừa! Phải công nhận con trai lớp mình hôm đấy làm bọn con gái A8 sốc dễ sợ vì sự chu đáo và đáng yêu. Giọng hát của bạn ý tuy không được đào tạo ở trường lớp nào nhưng mà hình như thấy ngọt ngào hơn cả Ưng Hoàng Phúc... hihi. Cái vụ này cũng làm lớp đoàn kết lên rất nhiều, và tớ, thay mặt con gái A8 cảm ơn các boys vô cùng !!! I love all of you 4ever!!!

Old 18-03-2004, 04:48  
cobedigiaydo

Đây, kể cho mà nghe/ Lớp A8 từ trước đến giờ được coi là lớp buồn ngủ nhất. Mấy vụ ngày lễ ý mà, như hôm Valentine chẳng hạn, chẳng chịu tổ chức gì, ngồi buôn chuyện với nhau đến khi trống là rủ nhau đi về. Thế mà, trời ơi, biết dùng từ gì nhỉ, đúng hôm mùng 8/3, trong khi con gái A8 đã sẵn sàng cho một ngày lãng nhách như bao ngày lễ khác, chợt giờ sinh hoạt, các boys đuổi hết con gái A8 ra khỏi lớp, đóng cửa lại rất hình sự. Tự nhiên trong lớp bốc lên mùi keo xịt tóc--> Các bạn boys trong những mái tóc zuốt keo cho dù chưa hề chuyên nghiệp (lần đầu con trai lớp mình vuốt keo), mở cừa lớp ra mời các girls vào. Hôm đấy có lẽ là ngày vui nhất từ trước tới giờ ở lớp: tặng quà, hát, thu cả đĩa nữa chứ, rùi chơi trò bịt mắt đút sữa chua... chẹp chẹp tuyệt vời. Bây giờ con trai A8 trở thành no 1 trong mắt girls dùi. Các bạn ý đã bí mật từ đầu đến cuối. Và hôm đấy, lớp A8 là lớp ra về cuối cùng. Zui lắm và cũng thấy hãnh diện vì có những lovely boys trong lớp mình --> Một khám phá mới đấy nha.

Old 21-03-2004, 04:45  
cobedigiaydo

Mà nó cũng chỉ chê thằng Cường thui mà, kệ nó. Chắc bạn ý có ý bảo bạn Cường không được như Nicky Westlife, hehe. Mà "ấy" nóng tính quá đấy, chưa gì đã --> cảnh cáo lần 1 (bắt chước giọng ông Dr Dre tí cho oai). Lớp mình dạo này hơi trầm xuống nhỉ, nhưng yên tâm, sau cái tuần kiểm tra sắp tới, sẽ lại phá hoại ầm ĩ cho mà xem. Love A8 lắm lắm...

Old 21-03-2004, 09:06  
giun_con_lon_ton

bây giờ phong trào đáp lễ con trai của con gái a8 dường như đang chìm xuống hay sao ý.tớ nghĩ các bạn ý o quên đâu,vì các boys va girls lớp tớ còn phải ôn thi học sinh giỏi để mang "vinh quang "về cho lớp mà,hãy cố lên các bạn nhé!!! :*

Old 22-03-2004, 04:55  
smiley_sun

troi oi, bay gio tui moi biet a8 hay buon tren nay
cham chan roi, ma thoi muon con hon ko?
noi that luc dau tui cung nhu con gai a8 deu thay con trai a8 that chan nhung sau vu 8/3 thi khac han, them yeu cac ban trai hon,va theo giun_con thi con gai cung phai lam gi cho dang mat chu nhi?
ma cung ko lau nua dau, con trai a8 cu cho

Nhắc nhở post bài đủ dấu

Old 23-03-2004, 11:08  
yuna

cái vụ lớp minh tổ chức cho con trai thì cứ ngồi xem phim "hãy đợi đấy" đi trước mắt mọi người có đồng ý có 1 ngày đi chân đất cho lớp ko?1/4 nhé!!!
yêu cầu viết có dấu

Old 25-03-2004, 23:58  
TONY_love

CIAO pà con
Hôm nay có ai đi xem Văn nghệ "Vịt nhà lông chuồng" của trường mình ở học viện ngân hàng ko?
MÁ ƠI nếu ko ngồi chắc tớ đổ ầm ra đất mất
KHOA nhà ta đc nêu tên trc toàn thể đại gia KIMLIEN
"TRẦN ĐĂNG KHOA LỚP 10A8 DẠT 15,5 ĐIỂM TRONG KÌ THI HỌC SINH GIỎI THÀNH FỐ MÔN ĐỊA " ạ
Kinh kinh
fục bạn khoa wá .điểm cao nhất trg KIMLIÊN mà ko fục sao đc .Nhề?

Old 26-03-2004, 05:55  

Phá sản!

KL$: 0

Dạo này,dân a8 lên klnet đông khiếp. Chắc phải tạo board riêng cho lớp mình thôi...
Quote:

Để tạo board cho lớp và cũng để tránh tình trạng lập board ra rồi bỏ đấy, yêu cầu các lớp khi muốn tạo board:

-Cần liệt kê tên nick của các thành viên lớp mình (khoảng 6 hoặc 7 người), sau đấy admin sẽ kiểm tra xem thông tin có chính xác không để tránh tình trạng reg nick rồi post 1, 2 bài để lấy số lượng.

-Đưa dòng mô tả về board lớp (dòng chữ phía dưới tên board, ngắn gọn và xúc tích).

-Đề cử 1 người làm mod (admin sẽ kiểm tra kỹ người này về các bài đã gửi, ngày đăng ký.. xem có đủ điều kiện không). Nói chung cũng ko yêu cầu khắt khe nhưng đảm bảo không để những thành viên câu bài lên làm mod.
...Bọn ấy nghĩ hộ tớ mấy dòng mô tả về board lớp nhá !
lovable_devil is offline  

Old 27-03-2004, 07:02  
cho_tao_vay_500

nè nè, đang giây phút xúc động nha. các bác cứ từ tù, girl a8 chúng em đang rất la hẫnh diện về mấy con vịt đực lớp em. mà nè ko thể so sánh con trai vậy đc. con trai lớp nào thì lớp đáy bênh là phải rùi. có thể trg mắt các bác con trai a8 hoi hâm hâm( thỉnh thoảng em cũng thấy vạy), nhưng mà trg mắt bọn em thế là ổn lắm rùi....

Old 29-03-2004, 08:17  

Phá sản!

Không ngờ dân a17 với a8 lại bất hoà nhau ở thảo luận này ...

Thứ nhất...
Thay mặt dân a8 tớ có lời xin lỗi tới KCnoodles nói riêng và tất cả những ai đọc thảo luận này nói chung - về việc đuổi (dùng từ này cho sát với sự thực) mọi người ra khỏi thảo luận ! (nói thật,bọn tớ cũng mới lên klnet nên rất mong sự thông cảm của mọi người).

Thứ 2...
Quote:
Originally posted by KCnoodles+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (KCnoodles)</td></tr><tr><td id='QUOTE'>
Ai lại ngu ngốc và thiếu suy nghĩ như mấy bạn kia !!! [/b]

...Cái này đúng là khó có thể chấp nhận được. Mong bạn rút kinh nghiệm !

Thứ 3...
<!--QuoteBegin-pinopino

đây có phải chủ đề nói về lớp a8 ko?có muốn xoá hết tất cả các bài viết ko hả?
[/quote]
...Tớ hiểu thái độ của cậu và cũng hiểu rằng cậu làm mod. Nhưng mà cậu nên góp ý với bọn tớ hơn là đưa ra một lời như doạ bọn tớ như vậy ...

<marquee direction=right scrollamount=3 behavior=alternate> -> -> -> </marquee>

Cuối cùng,xin lỗi lại lần nữa, (cho chắc ăn,chắc uống) Tớ cũng như toàn thể dân a8 trên klnet ... rất quý các bạn ! Các bạn vui và có j` tham gia cùng bọn tớ nhá !
lovable_devil is offline  

Old 30-03-2004, 12:43  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Thực ra mà nói thì con gái lớp nào cũng yêu quý con trai lớp mình,tự hào về con trai lớp mình cả :"> Nên mọi sự so sánh nói chung đều lệch pha hết

Mấy ông mấy bà mỗi người nhịn nhau 1 tiếng,suy nghĩ kĩ trước khi phát biểu 1 tí thì chả có chuyện gì xảy ra xất;Vì tin chắc cái KC nó nói thế thôi,chứ không có ý gì chê bai con trai A8 ,cũng như A8 là phấn khích quá đáng nên mới đuổi mọi người thế thôi,chứ ai chả thích topic lớp mình được nhiều người vào,nhiều người post bài và quan tâm đến,phải không?

Đừng trẻ con thế :* Ai chả có lúc sai lầm chuyện nhỏ nhặt vậy bỏ qua cho nhau đi,lớn tướng rồi còn bày đặt giận dỗi nỗi gì chứ

À,cái nữa là Pi lần sau thấy mấy bài kiểu châm ngòi nổ chiến tranh, không cần nhìn trước nhìn sau gì sất,xoá ngay cho chị nghe chưa em iu

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 30-03-2004, 16:16  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

mình xin lỗi các bạn ,thực tình hôm đấy mình giận quá nên mới nói thế ,nhưng tớ cũng chỉ có ý nhắc nhở thôi ko muốn doạ nạt ai cả ,mong mọi người hiểu cho .Thay mặt cho lớp a17 rớ cũng xin lỗi a8 ,các bạn cứ tiếp tục phát huy nhé,có gì tớ sẽ cào post bài ủng hộ, nhưng mọi người nhớ post bài đũng chủ đề nhá,mong là tớ sẽ ko phải xoá bài nào nữa. :* :p

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 30-03-2004, 22:57  
mi_lu_ngoi_xich_du

Quang Hùng định làm live show"Quang Hùng và những người ban" hả?
Nghe ngộ đấy!Giọng ca đang lên đó,ngôi sao chưa kịp loé sáng đã vội vàng vụt tắt

Old 11-04-2004, 09:00  
babysadlove

Hay lắm ngưỡng mộ lắm, nhất là quà nhưng bị một cái bé xíu như con kiến là : dẫn chương trình không quấn hút được cả lớp không bù với MC HÙNg và Cường
Đang định lập một topic mới về chuyện này nhưng mà thấy mọi người nói chuyện trong này rùi

Old 11-04-2004, 21:52  
ti_phu_tien_le

Hay ra phết đấy !!!!!!Nhầm !!!Phải nói là cực hay chứ!!!!(cho dù.....lắm)
Nhưng mà nói thật nha:"""GIRL A8 NUMBER 2""""
Tại vì con trai NUMBER ONE rùi.
-Quà tặng thì đúng là không chê vào đâu được
-Nhưng mà phần "trời cho" thì hơi bị ......
Nhưng mà nói chung là vẫn OK"""number 2"""""

Old 12-04-2004, 21:45  
yuna

này nếu con trai là NUMBER 1 thì sao ko thể hiện 1 màn hip hop đi chỉ đươc cái to mồm!!!!!!!nói chung chương trình như thế là wá hay rồi!!!!!
Hùng híp thể hiện vài đường cơ bản về nhảy nhót cho mọi người xem cái(cho dê béo xem nữa)TO MỒM vừa thôi

Old 13-04-2004, 05:37  
ti_phu_tien_le

Tinh vi là Tinh vi thế nào !!!!mà tui có bảo các bà là nhảy chán đâu chứ mà bảo tui tinh vi sờ .... Không những thế tui còn khen là hay vãi .....chả hết.Còn chuyện muốn xem trình diễn thì cố mà chờ đi ,cũng sắp rùi

Old 14-04-2004, 22:19  
tinhdonphuong

nhưng mà thằng híp con nói cũng đúng phần trò chơi hơi chán ==> 0 bằng con giai

Tui chỉ thấy hôm đấy có mỗi Mc là hay thôi còn lai thì..

Old 16-04-2004, 05:59  
nhoc_con10a8

con trai che chuong trinh cua con gai vua vua thoi nha!!!!con gai ma tuc len la nam sau hong to chuc nua dau nhe!!!!!
noi chung la chuong trinh cua con gai cung "rat hay"rui!!!!!
VA TOM LAI LA"A8 ĐỈNH ĐỈNH ĐỈNH" "A8 NUMBERONE"

Old 17-04-2004, 22:32  
yuna

tôi hiểu tại sao Cường khen MC hay ??????????????Hạnh ơi có hiểu lòng Cường ko??????he he

Old 17-04-2004, 23:11  
TONY_love

Êu truyện Cường vs Hạnh như thế nào thía?
Kể tụi tui nghe đê

Old 18-04-2004, 11:51  
yuna

thể theo dư luận là thấy!!!!!!!!

Old 20-04-2004, 06:40  

Phá sản!

(Em ấn nhầm chữ trả lời,không phải câu bài nhá. Các mod xoá đi hộ.Thanks !)
lovable_devil is offline  

Old 23-04-2004, 05:35  
tinhdonphuong

này không phải lấy chuyện của tui ra để bàn luận linh tinh đâu nhá

Old 23-04-2004, 05:37  
tinhdonphuong

ờ mà tao khen MC chứ có nói là vân hay Hạnh đâu mà nói

Old 23-04-2004, 06:20  
tinhdonphuong

à có ai biết soilanhlung tren trang web lớp mình là ai không?

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan