Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 14-03-2004, 05:30  

Phá sản!

KL$: 0

mọi ngươi ` ơi ở đây có ai thích anh Trường no1 giống tớ ko
crazycow is offline  

Old 14-03-2004, 21:21  
chuoi_ca_buong

KL$: 0.00

hihii ! mọi người cùng sở thích với mình rồi.Mìng cũng thích anh 2 lắm.!!!Nè các bạn oi! A2 có vợ rùi các U có Bùn ko??

Old 15-03-2004, 06:00  
uni_mfeo_4ever

ối tớ cũng thích lam trưồng nè hồi xưa tớ ko thích lt cho lắm nhưng mà bây giờ lại thấy được được nhưng mà đan trường vẫn hơn :p
mấy cái đĩa gần đay của lam trường cũng đưọc đĩa đêm lạnh với cả dù ta ko còn iu :"> oé bài tình là nhớ hay quá

Old 17-03-2004, 07:24  
pooh

Lam Trường ư ? Các ấy không phải ban nhiều đâu !
Mặc dù anh Hai đã có vợ rồi nhừng không vấn đề gì đúng không. Anh vẫn hát hay và vẫn đẹp trai như xưa mà!

Old 18-03-2004, 05:24  
cobedigiaydo

Hehe
Chính xác. Không bõ công mấy chục năm trời ăn dưa, nhi? Lam Trường là no 1 rùi. Mà đây là box LT--> chỉ có fan Lam Trường thui nha. Chuyện A2 lấy vợ thì dù sao anh ý cũng xứng đáng được hưởng hạnh phúc gia đình chứ. Với lại biết đâu sau nay lại có 1 anh Hai nào nữa thì sao nhỉ?

Old 19-03-2004, 06:49  

Phá sản!

hehe đúng đó anh trươn`g đỉnh của đỉnh
to chi ấy gi` ơi lam truong` gia nai bao gio`
anh y dep trai sống rất chi al` gân` gũi với fan nổi tiếng zậy am` ko bị mắc bệnh sao (giống dt ) lại vui tinh' xét một cách toa`n diện la` duyen ma` chiện anh hai lây' vợ thi` đâu co' seo chẳng nhẽ máy ba` ko bao giơ` lấy chông` sao
chị hai nha` ta củng la` ngươi` tuyệt vơi` sứng đáng với anh hai thế la` ổn
crazycow is offline  

Old 20-03-2004, 10:59  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

Lam Trường lấy vợ roài còn đâu,buồn quá,anh đã hứa là anh sẽ lấy anh từ đợt anh ra đĩa Đêm lạnh tặng em mà ,sao anh nỡ bỏ em mà đi thế chứ?

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 21-03-2004, 01:09  
emchiyeuminhanh

mà có ai biết mặt vợ của LT không nhỉ , kông biết có xinh không nhờ , chắc không dám đưa lên báo chí đâu , không thì vớ vẩn bị fan tạt axit thì bỏ xừ !

Old 21-03-2004, 05:13  

God Member

KL$: 145

Lam trường "giả nai:" vì anh ấy như thế ,ai cũng có một cách để làm cho các fan quí mình ,A2 chọn cách đấy
Còn em nguyetanh ơi ,A2 già rồi mà như trẻ con vì sao em biết ko ?Vì già nên phải cố tạo chomình còn trẻ để ko bị quên đi chứ ,để vẫn gần với những bạn trẻ chứ ,đúng ko ?
A2 lấy vợ thì ảnh hưởng gì đâu ,nhưng A2 bây giơ giọng yếu hơn trước nhiều rồi ,chắc cũng chẳng hát dc nhiều như trước đâu

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 21-03-2004, 06:18  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

vợ LT đưa ảnh đầy lên các trang web rồi mà ,hôm nào có thời gian rỗi tớ upload lên cho,trông xinh ra phết ,nhà giàu ,tài năng ,xứng làm vợ LT lắm

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 21-03-2004, 09:19  

Phá sản!

Vợ LT trông cũng bình thường thôi,ko xinh lắm !
Có điều Anh Hai của chúng ta linh tinh quá ! Đợt nọ còn nhận làm người iu của Phương Thanh nữa chứ ! Chịu !
lovable_devil is offline  

Old 21-03-2004, 09:55  

God Member

Lam trường còn được hồng ngọc chết mới sợ chứ ..nhưng gà đã về chuồng rồi .. ..vợ Lt ko xinh lắm nhưng có vẻ hợp với anh ..với lại tài năng thì ok rồi ..lamtruonginfo là do chị ý làm mà

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 22-03-2004, 02:40  

Phá sản!

tôi thấy chị hai cũng xinh ra phêt' đấy chứ cả nhà và lại chị ấy còn vui tình nữa được các fan rẩt quý hêh e thế nên anh hai lấy chị hai cũng hảo lơ
crazycow is offline  

Old 22-03-2004, 03:02  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by giantlove@20-03-2004 @ 17:13
Lam trường "giả nai:" vì anh ấy như thế ,ai cũng có một cách để làm cho các fan quí mình ,A2 chọn cách đấy
Còn em nguyetanh ơi ,A2 già rồi mà như trẻ con vì sao em biết ko ?Vì già nên phải cố tạo chomình còn trẻ để ko bị quên đi chứ ,để vẫn gần với những bạn trẻ chứ ,đúng ko ?
A2 lấy vợ thì ảnh hưởng gì đâu ,nhưng A2 bây giơ giọng yếu hơn trước nhiều rồi ,chắc cũng chẳng hát dc nhiều như trước đâu
na`y anh ơi anh hai ko phải như anh nói đâu anh hi em thấy anh ý rất gần gũi vơi fan quna tâm đến fan anh trg` vẫn hát hay lắm chứ
anh trg` đâu có vờ như con nit' anh y vui tính thiệt ma` đâu việc gi` phải vờ trẻ con chẳng pahỉ dạo nay` mọi người ko thấy sao có nhiu` ca sĩ đangcố tinh` lơn' seo
crazycow is offline  

Old 22-03-2004, 03:41  

God Member

Đấy là suy nghĩ chủ quan của anh ,nếu ko đúng thì thôi anh xin lỗi ..nhưng anh cũng thích tính hài hước của A2 ..,A2 cũng tình cảm nhỉ ,chưa xem liveshow của anh vừa rồi nhưng có xem liveshow lần trước ,anh nhớ cuối chương trình khi hát "cho bạn cho tôi " LT đã khóc ..xem cũng cảm động ..
Anh ko phủ nhận A2 vẫn hát hay ,nhưng em vẫn phải công nhận là giọng LT bây giờ yếu đi nhiều so với trước đúng ko?đó là sự thật mà

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 25-03-2004, 04:34  
KCnoodles

Anh Lam Trường trông cũng đẹp trai thật đấy , hát hay thật đấy nhưng béo thì cũng ko ai bằng !

Old 25-03-2004, 19:48  

Phá sản!

Xem lại mấy đĩa của LT hồi hát tiễn bạn lên đường với lại tình em mùa xuân trông ốm lắm ! thế mà bây giờ công nhận ...
lovable_devil is offline  

Old 25-03-2004, 21:59  

Member

KL$: 2

Thì các ấy cũng fải thông cảm , anh ý làm việc nhiều --> fải ăn nhìu , thế nên .... , nhờ liên nhờ
Hình như A2 sắp ra album mới

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 27-03-2004, 05:28  
KCnoodles

Tớ nghĩ làm nhìu , ăn nhìu thì cũng ko đến mức phải như thế đâu ! Có mà ăn nhiều , làm ít thì có ! Tớ chưa thấy ca sĩ nào mà béo như anh Trường ! Càng ngày LT càng nhạt nhẽo , ko bằng 1 phần của hồi xưa !!

Old 27-03-2004, 05:34  

Phá sản!

Nói thế... Lt cũng luyện tập gớm phết đấy !
Còn về giọng hát thì còn hay hơn cả hồi trước !
lovable_devil is offline  

Old 27-03-2004, 05:41  
KCnoodles

Ơ hay ! tớ có nói về giọng hát đâu ? Nhưng tớ thấy LT chả chịu luyện tập gì cả ( bằng chứng là thân hình đồ sộ của chàng ) Mà mọi ng` có công nhận là LT càng ngày càng mất đi nhiều fan ko ???

Old 29-03-2004, 03:00  

God Member

Haha ..Ưng Hoàng Phúc thì được mấy ngày .,nghe hôm nay lầ ngày mai ngày kia chẳng còn cái gì cả ..dù sao nói về trình nữa thì :UHP là chuyên gia cover còn LT còn tự sáng tác nhạc nữa ..nói về sáng tác thì chắc chẳng có ca sĩ nào sáng tác dc như A2 cả ...Hi vọng vào tương lai A2 sẽ mới mẻ hơn ...

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 29-03-2004, 07:48  

Phá sản!

A2 không những hát hay,sáng tác hay mà chơi đàn cũng hay (cả piano & guitar) !!!
lovable_devil is offline  

Old 29-03-2004, 20:53  

Phá sản!

đây là 1 số thông tin về LT
Nhiều năm trước đây, mỗi khi tết đến thì cả gia đình tôi xúm vào phụ mẹ nấu bánh tét. Tôi lau lá, tước dây lạt. Mẹ và các chị lo gói bánh. Nồi bánh tét được nấu ở góc trước hiên nhà.

Tôi cùng các anh trai lo canh lửa, thêm nước. Khi nào bánh chín, ba sẽ kêu ngừng và vớt bánh ra khỏi nồi. Việc nấu bánh tét tạo một niềm tự hào nho nhỏ trong tôi, giúp tôi ý thức mình là thành viên của một gia đình êm ấm và gắn bó.

Gia đình tôi có truyền thống là buổi sáng mồng một tết cả nhà quây quần ăn bữa cơm đầu năm. Mẹ nấu một nồi cơm thật to, hạt gạo nở trắng, dẻo trông rất ngon miệng. Các món ăn cũng rất “truyền thống” là gà luộc xé phay, thịt kho hột vịt, thịt heo xắt ngâm nước mắm cuốn bánh tráng, bún và rau sống. Ăn xong, anh em chúng tôi lần lượt chúc tết ba mẹ và nhận lấy một phong lì xì lấy hên đầu năm.

Hồi ấy, thằng út trai trong nhà - là tôi - lại hay mè nheo mẹ “ưu tiên” cho bao lì xì luôn dày hơn một chút so với anh chị. Trẻ nhỏ mà, bao giờ cũng sướng rơn khi chìa tay nhận tiền lì xì của người lớn. Số tiền ấy luôn được tôi cất kỹ, đếm tới đếm lui trước khi sà vào các nơi bán những món mà tôi thích như bột chiên, hủ tiếu bò viên. Đó là những món mà ở ngày thường tôi không ăn được nhiều vì tiết kiệm tiền cho việc mua tập vở, bút viết.

Chiều mồng một tết mấy anh em tôi sẽ quây quần hò hét, mếu - cười cùng những ván bài xì dách. Ba thì luôn nhắc chừng: tuyệt đối không được chơi theo kiểu ăn thua mà vui là chính. Có lúc ba lại lôi chuyện cũ của chính ba ra để làm gương, răn đe: thời trẻ ba vì đam mê bài bạc mà mất khá nhiều tiền và suýt mất cả tương lai phía trước.

Khi tôi học cấp III, những ngày tết thường chộn rộn bởi việc cùng các bạn đến nhà bạn bè khác và đi thăm thầy cô. Vào mồng ba, mồng bốn lớp tôi hẹn nhau đi chơi xa, năm thì đi Vũng Tàu, có năm đi xa hơn lên Đà Lạt... Lúc bấy giờ tôi rất rụt rè và ít nói. Việc chúc tết thầy cô, hay điều động một chuyến đi chơi xa thành phố thường thuộc về các bạn nam khác có năng lực dạn dĩ hơn...

Có lẽ như nhiều người khác, tôi nhớ đến “tết - hồi nhỏ”, ở tuổi ấy tết bao giờ cũng vui hơn. Còn giờ đây, tết đến xuân về, niềm vui cũng là hạnh phúc đọng lại là may mắn còn được một đại gia đình gần kề xung quanh để cùng nhau chia sẻ ngọt bùi không chỉ trong ba ngày tết mà là cả 365 ngày.
Chàng ca sĩ này sẽ tổ chức hôn lễ vào 10/1/2004 với cô gái người Mỹ gốc Việt Ngô Ý An, 26 tuổi, một kỹ sư công nghệ. Để đến được với nhau, họ đã vượt qua nhiều trở ngại về địa lý cùng những tin đồn thất thiệt.

Lam Trường tâm sự: "Năm nay tôi đã bước sang tuổi 30 và đây là thời điểm thích hợp để lập gia đình, xây dựng cuộc sống riêng cho mình. Nhiều đồng nghiệp cũng như bạn bè cho rằng, nếu tôi lấy vợ thì sẽ mất đi nhiều fan, nhưng tôi không sợ điều đó. Khán giả yêu tôi vì giọng hát chứ đâu phải tôi độc thân? Tôi tin rằng các fan cũng vui mừng khi thấy tôi hạnh phúc".

Năm 2001, Lam Trường và Ý An quen nhau và anh bị cuốn hút bởi tính cách vui vẻ của cô. Đối với anh, Ý An là một cô gái tuyệt vời, biết thông cảm và chia sẻ với anh trong mọi việc. Sau khi kết hôn, hai người sẽ sống ở Việt Nam. Khi có thời gian rảnh rỗi, họ sẽ sang Mỹ thăm gia đình bên ngoại.

Sau live show Đôi chân thiên thần vừa tổ chức, Lam Trường cũng tiếp tục bắt tay vào chuẩn bị cho đêm diễn kỷ niệm 10 năm ca hát của anh vào năm tới.

đây là ảnh của lam trường và vợ :"> :* :p :-s
genius_a7 is offline  

Old 07-04-2004, 21:10  
pooh

genius a7: có nhiều thông tin về LT đấy nhỉ, lại có cả ảnh của anh Hai với vợ nữa chứ.
Kcnoodles: ai bảo với mày là LT sắp hết thời, ít ra LT cũng không xẹp xuống một cách đột ngột như ƯHP dạo nọ, mà ai bảo may là fan cua LT ngày càng ít đi hả.

Old 08-04-2004, 02:12  
emchiyeuminhanh

ui riêng tớ tớ thấy Tuấn Hưng hơn LT nhiều nhất là giọng hát rất đặc biệt vừa hay lại vừa có hồn nữa chứ nhưng mà nói gì thì nói LT cũng có 1 thời nổi hơn nhưng mà bây giờ khi có vợ rồi thì cũng chuẩn bị khăn gói quả mướp đi là vừa !!!

Old 08-04-2004, 07:06  
KCnoodles

giantlove ơi , đấy là quyền của em , anh ko phải là mod mà ra lệnh cho em , mà kể cả là mod thì cũng chả có quyền cấm em ! Mà hình như anh hô hào mọi người vào chống lại em nhưng thất bại đúng ko ? Vì mọi người ai cũng hiểu rằng đó là quyền ngôn luận của mỗi ng` !
Còn nữa , em có bảo là em ghét LT đâu ? Đấy là em chỉ nói lên những nhược điểm của anh 2 thôi ! Lần sau anh phải đọc kĩ nhé !

Old 08-04-2004, 11:23  

God Member

Thực ra anh cũng chẳng hô hào mọi người chống lại em làm gì đâu ,anh thích tranh cãi tí cho nó sôi nổi thôi ..em đừng nghĩ anh kéo bè cánh làm gì ,anh cũng chẳng rỗi hơi đâu mà làm cái trò đấy ..mong em hiểu ..
Mà anh có ra lệnh cho em lúc nào đâu ..chỉ nói chuyện thôi mà ..em quan trọng hoá vấn đề qua ...Anh nói thế chắc em hiểu nhỉ ...Hiểu nhau hơn !!

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 14-04-2004, 08:06  
babygirl

Tại sao mọi người lại nhận xét về ngoại hình làm gì nhỉ, là một ca sĩ thì chỉ cần giọng hát hay là được rồi mà,phải không?Mà có béo thì mới có sức khoẻ mà hát chứ.

Old 14-04-2004, 09:19  

Phá sản!

bài "tình thôi xót xa" giúp lam trường nổi lên đang gặp rắc rối khi bị coi là ăn cắp bản quyền thế ko biết anh 2 nhà ta nghĩ gì nhỉ
sheva is offline  

Old 22-04-2004, 03:19  
pooh

Này! Đấy là chuyện của mấy ông nhạc sỹ, chả liên quan gì đến anh HAi cả. Công việc của anh í chỉ là hát để thể hiện tài năng của mình và để cho khán giả chúng ta thưởng thức thôi. Mà nhạc sỹ viết lời thì phải có ca sỹ để hát chứ

Old 28-06-2004, 04:31  

Phá sản!

hôm qua có ai xem anh hia hát trên ti vi hông zậy trùi ui dạo này anh trường tập thể thao có khác gầy đi hẳn đẹp zaiu lên hát vẫn hay như ngày nào mà ko biết bao giờ anh hai ra ha` nội diễn nhỉ
sắp có đĩa mới của anh hia rồi mọi người đón xem nha

đẹp không các pác ơi
crazycow is offline  

Old 30-06-2004, 04:29  

Member

KL$: 2

Đẹp quá mày ạh , mà LT từ trc' tới zờ album nào hay nhứt đấy ???? Tao thấy cũng nhìu bài hay , nói chung là thik hơn ĐT

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 30-06-2004, 06:25  
hatcihoi_maybayroi

Ủa Lam Trường là ông nào zậy ? Nhìn ảnh quen quen hình như lần trước tớ gặp trên đường Ngã Tư Sở đang ...bán bánh mì thì phải (Hix em sorry trước ) Đùa tí cho zui LT hát ổn wá đi chứ (sướng chưa Fan LT)

Old 30-06-2004, 08:41  
renzokuken

lam trường
ngoại hình: xuống cấp trầm trọng, cười hở lợi trông như móm
giọng hát: yếu xìu, hông lên cao được, hát điệu tàn bạo

Old 01-07-2004, 21:17  

Phá sản!

ông R kai ai bảo lam trường hát xuống cấp trầm trọng hả còn về việc ngoại hính tì bây giờ anh ý hơi ổn đấy giảm cân rồi bà con ạ chuyện anh hia tập thể dục hơi thường xuyên muh
to hatcihoi may bay roi : nguoi` yeu ơi biết " cái anh đèp zai " trong ảnh la` ai rồi còn cứ giả nai
he he he còn về tính cách thì anh hai trìu ui khỏi bàn
crazycow is offline  

Old 02-07-2004, 21:31  
hatcihoi_maybayroi

To crayzy_cow :Người iu đâu có giả nai đâu chỉ là làm "cáo đeo nơ" tí tí thôi mà, ai chả bít lão Lam Trường...(già roài còn đú) hẹc hẹc...

Old 02-07-2004, 22:21  

Phá sản!

Lam trường à
hình như tao dủng gặp rùi mày ạ , gặp ở ... trong ti vi
thiệt ra thì A2 hát hay mà ngoại hình cưng ồn , hơn nữa A2 rất đàn ông
gacon_tim_me is offline  

Old 02-07-2004, 23:34  

Phá sản!

to nguoi` yeu người yêu nhá nhớ mặt đừng hòng nhờ vả gie nứ đấy
to nhung tao yêu mày lắm ( nhưng ko pêđê
với dù bọn mày có chê anh trường của tao đến đâu thì tao vẫn yêu ảnh kể cả anh lấy vợ roìa nhưng anh vẫn là anh trường
thật ra thì tao ko hay nghe nhạc lam trương` lắm hay nghe brit nhiu` hơn nhưngchỉ những lúc tao buồn hay tao thật vui thi` mới nghe anh trường thôi có thể tao chỉ la` một hạt cát quá nhỏ trong vô vàn những ngưòi hâm mộ anh anh ko biết tao nhưng với tao anh luôn ở bên va` " cố lên bò ơi ! never give up !" anh không ở bên tao ko cho tao những gì mọi ngưòi cho tao về vật chấtt nhưng tao không cần anhc ho tao một thứ con quý hơn đó là về tinh thần lúc vui hay buồn anh vẫn trong tim tao không bao giwò rời đi chỗ khac s
crazycow is offline  

Old 03-07-2004, 02:17  

Phá sản!

chưng tỏ là khi buồn hay khi vui mày mới cần đến anh 2 đúng ko ? Chắc A2 là chỗ dựa tinh thần cho mày
gacon_tim_me is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan