Old 28-12-2002, 12:00  
tbkle

KL$: 0.00

co ai hoc thay Trinh toan khong?. Thay day hay day chu ha ba con.

Old 28-12-2002, 21:16  
girl_khung_bo87

co tui day ne`....tui hien dang hoc thay trinh do,,,thay day lop a11 bon tui do...THAY TRINH!!!!!tuyet voi luon....tính thì phóng khoáng ,dễ chịu lai hay đùa nữa chứ///thích oi la thích////
truoc day u cung hoc thay trinh ha>>>>

Old 12-01-2003, 23:31  
Bambino_tho

Mất dậy , chị láo nhờ . Phải biết là anh ấy hơn mình tận 3 tuổi chứ . ( ngoan nhờ )
Em cũng học thầy Trinh nè . Anh thấy thầy dạy thế nào ? number..one la cái chắc

Old 17-01-2003, 22:38  
huyentrang85hs

Hì ! thầy Trinh thì đúng là number one thật. vừa hiền lai còn hay cười nữa chứ, :lol: học thầy Trinh thích ơi là thích!

Old 19-01-2003, 06:59  
tbkle

Hê hê đúng rùi. Thầy Trinh dậy hay thật. Các em được học thầy là may mắn lắm đấy nhé.
Chỉ tiếc là lúc học thầy thì tui đã bị thầy cho 2 điểm 5 vì tội nhanh nhảu đoảng. Ai làm nhanh thì nộp để thầy chấm ấy mà.

Xin thầy mãi ma thầy kiên quyết không xoá cho.
Đau lóng thiệt

Được cái thầy dậy cẩn thận nen thi đại học rất vững tâm.

Old 19-01-2003, 07:02  
tbkle

Tui hay ngồi bàn 1, lúc thầy giảng hăng co lúc bắn cả nước bọt vào tui. Lúc đàu cũng ngại nhưng sau quen rùi không đẻ ý vì còn bận nghe. Hay quá mà!

Old 21-01-2003, 22:34  
Bambino_tho

:o :lol:

Old 21-02-2003, 15:10  

Member

KL$: 172
Awarded 2 time(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: J (1999-2002)

"...
tbkle viết:
Chỉ tiếc là lúc học thầy thì tui đã bị thầy cho 2 điểm 5 vì tội nhanh nhảu đoảng. Ai làm nhanh thì nộp để thầy chấm ấy mà. Xin thầy mãi ma thầy kiên quyết không xoá cho. Đau lòng thiệt

Được cái thầy dậy cẩn thận nên thi đại học rất vững tâm.

..."
(Quote)

KTùng à,
Úi tớ tưởng hồi ý Tùng được 5 điểm 2 chứ sao lại 2 điểm 5 nhỉ ? Đùa thế chứ hồi ý Tùng với Đức cả học thêm lẫn học chính đều ngồi bàn đầu, lãnh hết ... của thầy là đúng rồi còn than thở gì hả? Tùng Đức là 2 chú học Toán chăm và giỏi của lớp, được thầy Trinh yêu bạn bè mến thế, ko quên được. Mấy bài khoai toàn thấy ăn điểm bonus ngon lành. Nghe nói cả 2 chú thi ĐH điểm đều cao vút hả? Mà sao ông lại vù sang UK thế? Bây giờ ở TP nào thế? Ông thử lập Board mới cho lớp mình ở web này nhé, tôi đang đi vận động các bạn đăng ký vào cho nó xôm tụ.

Lan man mãi, để quay lai chủ đề chính, học thầy Trinh thích vật nhỉ. Thầy dạy hay, dễ hiểu, vui tính và dễ tính. Nhớ nhất là lúc nào cũng xưng "thầy giáo" ko thay đổi được. Thầy là đủ rồi lại còn cả giáo vào làm gì cho nó dài dòng ra. Ấy thế mới là phong cách Trung Trinh nhỉ. Lúc nào cũng cười, trông trẻ và dễ gần ko chịu được. Thầy có cô con gái vừa xinh vừa giỏi, các cậu lớp mình cố tán mà chưa cậu nào được hay sao ý nhỉ.

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
pinocchio is offline  

Old 22-02-2003, 03:39  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

"...
Lan man mãi, để quay lai chủ đề chính, học thầy Trinh thích vật nhỉ.
..."
(Quote)

Ớ.. thầy Trinh dạy môn vật à?? :roll: Thế là vật cổ điển hay vật tự do thế pinocchio??

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 22-02-2003, 07:21  
tbkle

hà hà Chi đấy à! Dạo này ra sao rồi?, có liên lạc gì với 3 con vịt kia nữa không?. Bà vừa rồi khen tôi quá xá, ngại quá!

Con board lớp mình thì tui đã lập từ lâu rùi nhưng không hiểu sao bị ai xoá mất teo!. Nhưng tui nghĩ cũng chưa cần lập lém đâu, vì tui rủ mãi mà cũng chỉ co mấy đứa thui.

Bây giời Đức, H Tùng, A Tung, Thuỷ... bận lắm, bọn nó toàn học lớp Pháp ở BK, còn Quốc Anh, Hồng, Việt thì làm cán bộ lớp nên bận lém. Có tui là còn 1 tuần lên đây 1 lần thôi.

Chậc quên, thầy có 2 cô con gái cơ nhưng cô lớn bị anh Trình, anh Nam tranh hết rùi. Tui lại không được thầy quí lém nên cũng không hi vọng gì nhiều.

[ Bài viết được tbkle sửa lúc 22/02/2003 15:23 (theo giờ GMT+0) ]

Old 22-02-2003, 18:49  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

nay , de nghi bac chi gia` va bac tbkle viet ve cai chung nha, ko phai cho cho cac bac mail cho nhau kieu nay dau ,bao gio tui lam board lop J thi vao ma tan phet, khe`khe`khe`!

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 23-02-2003, 19:51  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

bac tung xí trai kia ma ham con thay trinh a`, a` noi ve thay trinh , cong nhan la thay co phong cach rat tre, phat huy toi da tinh sang tao cua hoc sinh, noi chung la ai chua hoc thay thi thu dang ki di hoc them thi se ro, thay trinh - thần tượng mới của giới trẻ!!!

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 24-02-2003, 06:14  
tbkle

"...Chậc quên, thầy có 2 cô con gái cơ nhưng cô lớn bị anh Trình, anh Nam tranh hết rùi. Tui lại không được thầy quí lém nên cũng không hi vọng gì nhiều.
..."
(Quote)

Xấu trai thì sao hả?, tui cũng có được quyền ham như ai. Mà tui nói rồi, tui sao tranh nổi với anh Trình, anh Nam hả

Old 27-02-2003, 02:58  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Bài viết của hoa_ngoclan được chuyển sang topic này. Xin đừng nhầm tác giả bài viết là.. Xit..

<div align=center>Thầy Trinh thân yêu</div>

Thầy Trinh là người thầy thật tuyệt đấy, mình đã được học thầy trong 2 năm, mình yêu thầy lắm lắm. Hồi đó, mgay bài kiểm tra đầu tiên của thầy mình còn nhớ lắm. Mình bị 4 điểm, hồi đó xấu hổ vô cùng, vì điểm gần như thấp nhất lớp ấy chứ.

Bây giờ nghĩ lại vấn còn sợ điểm 4 ấy. Nhưng chính nhờ điểm 4 ấy ma sau này minh đã cố gắng nhiều. Mình học cũng khá lên nhiều và được thầy rất yêu quý. Hồi đó thầy đến nhà mình chơi, mình nói mình thích làm cô giáo dạy toán như thầy thế là thầy khuyên mình thi vao sư phạm toán. Minh đã cố gắng rất nhiều để thực hiện ước mơ đó , nhưng không hiểu sao sau đó mình học kém hẳn đi. Trong những tháng cuối cùng của năm lớp 12, vào thời điểm quyết định nhất thi mình lại....Minh không còn đủ quyết tâm để thi vào sư phạm nữa. Mình đã sợ mình không đủ sức. Minh thật có lỗi với thầy, thầy đã rất tin tưởng và luôn nghĩ rằng tương lai cô học trò của mình sẽ la đồng nghiệp của mình. Vậy mà...minh thật có lỗi với thầy. Nếu có thể quay lại ngày đo chắc chắn minh sẽ sửa lại. Bây giờ ước mơ của mình vẫn là một cô giáo dạy toán. Nhưng có lẽ đấy chỉ là ước mơ thôi và sẽ không thực hiện được nữa vì bây giờ mình lại là sinh viên kinh tế mất rồi.
Dù sao mình cũng thật vui vì mình đã được học thầy, thầy là người thầy mình không thể nào quên, chắc những ai đã từng học thầy cũng sẽ nghĩ như vậy phải không. Đối với mình thầy là người thực sự thân thương, người thầy mà mình yêu quý nhất trong số tất cả những người thầy mà mình đã học.

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 27-02-2003, 13:00  

Member

Awarded 2 time(s)

To Hiếu:

"... springforever viết:
Nay , de nghi bac chi gia` va bac tbkle viet ve cai chung nha, ko phai cho cho cac bac mail cho nhau kieu nay dau ,bao gio tui lam board lop J thi vao ma tan phet, khe`khe`khe`!..."
(Quote)

Vớ vẩn chú Hiếu, nhân tiện nói về thầy Trinh thì nhắc đến chuyện ngày xưa ở trong lớp thầy. Ko phải Tùng Đức ngoan và giỏi thật à? "Mail cho nhau kiểu này", kiểu này là kiểu gì chứ hả? Có mà chú ngày xưa lười học, chỉ thích ngồi tán phét linh tinh, ko được bạn Chi khen thì cú hả? Mà đã nhắc rồi đấy chứ có phải ko đâu, lần sau đề nghị chú Hiếu viết hoa tên riêng nhá, có thấy bạn Chi làm gương rồi ko mà chả chịu học tập?

To Hoa:

"...
hoa_ngoclan viết:
Mình đã cố gắng rất nhiều để thực hiện ước mơ đó , nhưng không hiểu sao sau đó mình học kém hẳn đi. Trong những tháng cuối cùng của năm lớp 12, vào thời điểm quyết định nhất thi mình lại....Minh không còn đủ quyết tâm để thi vào sư phạm nữa. Mình đã sợ mình không đủ sức. Mình thật có lỗi với thầy, thầy đã rất tin tưởng và luôn nghĩ rằng tương lai cô học trò của mình sẽ la đồng nghiệp của mình. Vậy mà...minh thật có lỗi với thầy. Nếu có thể quay lại ngày đo chắc chắn minh sẽ sửa lại. Bây giờ ước mơ của mình vẫn là một cô giáo dạy toán. Nhưng có lẽ đấy chỉ là ước mơ thôi và sẽ không thực hiện được nữa vì bây giờ mình lại là sinh viên kinh tế mất rồi. ..."
(Quote)

Hoa ơi ko có gì phải buồn đâu. Ấy đã cố gắng hết sức mình, thi đỗ ĐH mà ấy lựa chọn, thì thầy Trinh có biết cũng sẽ rất mừng cho ấy mà. Tớ nghĩ rằng bởi vì "thầy đã rất tin tưởng" ấy, nên thầy lúc nào cũng sẽ đặt lòng tin vào ấy. Ko phải lúc nào ước mơ cũng có thể thực hiện được 1 cách dễ dàng cả, chắc chắn thầy sẽ ko trách gì ấy vì đã ko thi Sư phạm đâu. Ở 1 mặt khác, có nhiều con đường đi để đến được đích nhắm cuối cùng. Nếu Hoa học Kinh tế bây giờ, sau này vẫn có thể làm giáo sư, tiến sĩ đi dạy được, mà KT thì liên quan đến Toán nhiều lắm. Vậy chẳng phải là "dạy Toán" ư? Hoặc nếu ko, theo ngành kinh tế, vẫn nhớ đến thầy, và sau này vẫn "đóng góp tích cực" cho xã hội, thì thầy Trinh sẽ vẫn vui và "tự hào" vì có 1 người học trò cũ như Hoa, người mà những năm cấp 3 thầy luôn "tin tưởng" hỏi đáp số, cách giải cho những bài toán khó...

Welcome to KLNet 6!
pinocchio is offline  

Old 28-03-2003, 12:16  
mrbush

Tùng tưởng bở rồi, Tùng vứt bạn thuỷ thân yêu ở đâu mà đòi học toán giỏi nhất lớp,Hehe,nhận vơ hohơ.TRùi hội tú tài lớp mình sang học điện Pháp BK hết à, máu thật, còn ông bỏ đất nước ra đi ko lời từ biệt,toàn dân bất hiếu.Mà bây giờ còn sợ tớ nữa ko đấy.Gặp nhau sau nhé, kinh sang tan UK cơ đấy. :o oai wá

Old 27-05-2003, 04:22  

Member

Awarded 2 time(s)

Bài viết bởi iloveyou
Gửi lúc: 14/05/2003 10:02

Ai yêu thầy Trinh giơ tay lên nào? Đố các you kiếm được ai dễ tính như thầy Trinh đấy? eo ơi hiền kinh người học sinh lên kiện điểm thầy ngồi giữa một núi người mà cứ cười toe toét cứ như ko, mà fải nói là thầy vô tư thật hi`. Các you có ai chê thầy ở điểm gì ko nào?

--------------------------------------

Mong các bạn vào viết ở 1 chủ đề thôi, đừng mở thêm nhiều topic khác nhau mà nội dung trùng lặp. Cám ơn.

Welcome to KLNet 6!
pinocchio is offline  

Old 06-06-2003, 09:33  

Phá sản!

KL$: 0

Học thấy Trinh đúng là hay thật. Con hơn nữa khi con gái thầy rất xinh.
Ai nhanh chan người đó đuợc.
-> makilen12G
makilen is offline  

Old 06-06-2003, 09:42  

Phá sản!

KL$: 0

-Học thầy Trinh đúng là hay thật. Còn hơn nữa khi con gái thầy rất xinh.
Ai nhanh chân người đó đuợc. Mọi người thấy thế nào có lẽ thầy Trinh cần mở cuộc thi kén rể chứ cứ nói thế này thì không biết ai thắng ai thua. Hãy tự tin để chiến thắng
(Xem ra bà con lớp J có vẻ đông vui thế nhỉ, mỗi tui lớp G đơn thương độc mã, nhưng không sao chúng ta là bạn mà .)
Rất vui vì qua topic này biết các bạn.
Keep in touch:
-> makilen12G
makilen is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan