Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 21-02-2004, 07:21  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

(Viết tặng kw)

Mấy hôm nay, bọn nó nói ra nói vào rồi treo ảnh kw lên để nói xấu anh và kw. Nghĩ cũng khổ thân con bé, con trai thì chẳng nói làm gì nhưng 1 đứa con gái như kw mà phải chịu búa rìu dư luận thì thương lắm :p Vì vậy, anh muốn viết bài này coi như an ủi kawaii và kèm theo lời nhắn: em cứ vững tin với những gì mình đang làm, anh sẽ luôn đứng sau làm bảo kê cho em

Bài này anh đã định viết gì nhỉ? Hay là viết anh đã gặp kw thế nào nhé! Anh quen kw từ lâu rồi, từ hồi còn ở svvnonline cơ (cách đây đâu như gần 2 năm ý..) Ngày ấy svvnonline toàn các bố cựu học sinh ngồi tán phét với nhau, chả có em nào đang công tác ở trường đoái hoài đến cả. Thế rồi, tự nhiên xuất hiện 2 đứa học sinh của trường là kawaii_sb và Cool_9 (chính là B_Cool bây giờ) tham gia diễn đàn. Anh thấy 2 đứa này bài post lúc nào cũng sát cạnh nhau, địa chỉ IP thì giống nhau, anh nghĩ ngay đây là 1 đứa dùng 2 nick. Anh doạ sẽ del 1 nick đi thì chúng nó sồn sồn lên cãi nhau với anh. Ấn tượng đầu tiên với kw là thế. Hồi svvnonline, anh cũng bận nên ít lên, chỉ thỉnh thoảng ngồi cãi nhau về thế nào gọi là xinh, thế nào gọi là đẹp, tại sao khi hôn người ta lại nghiêng đầu.. etc.. Hồi svvnonline chỉ có thế, chỉ tình cờ post bài, không có ấn tượng gì sâu sắc cả.

Sau khi SVVNOnline die, KLNet xuất hiện. Anh lúc này làm admin nên thường phải đọc bài ở nhiều board. kw lúc này cũng chuyển sang sinh hoạt tại KLNet nhưng dường như nó lúc nào cũng mở mồm bao giờ cho đến ngày xưa (ý muốn nói là KLNet chán không thể bằng SVVNOnline được). Anh chả chấp.. Rồi tình cờ lại tranh luận trong topic điều ước, lại nghi ngờ kw với B_Cool là 1 nick.. kw hồi ấy câu bài cũng trâu lắm, nó post tại đủ các board, đủ các topic và thường thì là ngắn ngủn, chính tả lại sai linh tinh. Ấn tượng của anh thời gian này là kw nó là đứa rất ghét học sinh khối 10. Đi đến đâu gặp khối 10 (02-05) là nó lại nhảy vào gài đểu vài câu. Nhất là mấy member nữ khối 10, đúng là đến khổ.

Host hồi đấy đểu lắm, ngày down mấy lần, cứ khoảng 2 hay 3 người vào cùng 1 lúc là nó lại đơ đơ. Thành viên cũng ít, nhất là đợt thi có khi cả ngày chỉ có đúng 1 bài gửi. Anh lên cũng chán chả muốn post, nhiều lúc nản lắm.. Nhưng được cái là anh hay gặp kawaii, cứ khoảng 12h, 1h online là lại thấy nó trên KLNet, nó lại post bài (từ quảng cáo cho cái dịch vụ lừa đảo của nó đến nói xấu admin..) Lại đọc, lại thấy mình cần phải xây dựng tiếp KLNet. Trong những giờ phút khó khăn nhất, rất may là vẫn còn những thành viên như kawaii (tất nhiên còn 1 số người anh rất quý nữa nhưng topic này nói về kw mà :p)..

Anh cũng ít chat với kawaii (vì nó type chậm lắm), gặp mặt được hình như là 3 lần.. Cũng có ấn tượng tốt! Cứ thế, cứ thế, kawaii đã cùng anh chinh chiến cái hồi xung đột với KLC, cùng ủng hộ anh trong 1 số topic như "Tình yêu kinh tế".. Ngày kw đi Úc, anh buồn lắm, tưởng bên Úc nó không có In-tẹc-nét như VN Nhưng may sao bọn Úc nhợn cũng hiện đại tợn, dù kw qua bên ấy, anh vẫn được gặp lại nó qua KLNet như hồi ở VN vậy.

Không biết nên cảm ơn KLNet để anh gặp được kw hay cảm ơn kw đã giúp cho KLNet tồn tại đến hôm nay. Bọn nó trêu anh với kw, anh chẳng giận, chỉ mong rằng, em hãy cứ là kw mà anh vẫn biết nhé, cứ xoá những bài mình cho là câu, cứ lock những nick mình cho là đúng. 10 năm sau, dù anh hay nó đã có người thương ở bên cạnh nhưng cũng xao xuyến lắm khi 1 thời đã dám gọi: tình yêu kawaii

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 21-02-2004, 08:52  
kawaii_sb

KL$: 0.00

Xit ơi, anh post bài này đc 1h30' thì em vào đọc. Em là ng` view cái topic này đầu tiên và cũng là ng` reply đầu tiên. Vui lắm Xit ạ.

Em cũng chả hiểu là sau khi đọc bài của anh, em sẽ viết cái gì, nhưng rất muốn viết. Thế là click vào Bài mới (anh ơi, em ko câu bài đâu, thật đấy ). Anh nhớ cái lần đầu tiên họp KLNet, anh hỏi cái nick kawaii_sb của em có nghĩa là gì ko? Em bảo kawaii là tiếng Nhật, có nghĩa là kind và cute. Còn "sb" thì em nhất định ko nói. Nhưng ko biết anh có để ý ko, ờ board lớp G, chúng nó toàn gọi em là Chim Hót. Nó đấy .

Anh mở đầu bằng cái thời SVVNOL thì em cũng mở đầu bằng cái thời đấy. Hồi đấy, em mới chân ướt chân ráo vào trường KL thì chị trangnart (chị cái Kun) nói cho nó là trường m` có 1 cái 4rum. Thế là em với nó xộc vào. Lượn chưa đầy 1 vòng trong đấy thì đăng kí làm thành viên. Mà net ở VN hồi đấy chậm lắm. Để đăng kí user, rồi lấy avatar, em mất gần cả 1 buổi sáng. Xong, từ đấy, ngày nào cũng lượn qua lượn lại 1, 2 lần. Hồi đấy, em với Kun hăng hái thế mà lúc nào anh cũng doạ xoá nick của bọn em. Nghe thấy thế, em với nó tranh nhau thanh minh với anh. Anh Xit hồi đấy oai thật. (Mà bâyh vẫn oai thế muah )

Đến khi SVVNOL die, KLNet ra đời, phải đăng kí 1 cái nick mới. Ban đầu em định lấy 1 cái nick khác. Nhưng rồi nghĩ cái kw đã đc biết đến từ SVVNOL (vì thành tích câu bài :"> ), nên là thôi, kw vậy. Vào đây, em vẫn tiếp tục câu bài, luôn trong top 10. Thế mà chằng hiếu sao anh lại cho em làm mod của GRC (cái chợ buôn của KLNet từ đấy đến bâyh). Hồi đấy, em biết n` đúa khối 10, cũng ko có cảm tình với chúng nó thật. Thế là đi đến đâu, em "gẩy đểu" đến đấy. Anh đã từng phải nhắc nhở em (nói giảm nhẹ thế, chứ thực ra là cảnh cáo). Mỗi lần em với Kun làm ăn cái gì, đưa lên KLNet quảng cáo là đều bị anh bảo là làm ăn bất chính, lừa đảo mọi ng`. Có lần, bọn em vừa post cái ad hôm trc thì hôm sau KLNet down. Thế là anh Xit lại đổ hết cho bọn em.

Từ hồi em lên làm mod, online đêm hàng ngày, em gặp anh suốt. Chat cũng ko có gì mấy, nhưng lần nào anh cũng chê em đánh chậm với cả sai chính tả. Mà khồ quá cơ, online có phải chỉ chat với mỗi anh Xit đâu cơ chứ ( ). Bảo thế thì sao ko chậm cho đc ( :p ). Mà đến bâyh chat anh, nói chuyện KLNet n`, cứ như là họp chi bộ ý (). Đc cái chat với anh Xit bâyh vui hơn. Thỉnh thoảng tự nhiên anh lôi ở đâu ra n~ cái chuyện rất chi là t/cảm, con gái để hỏi em. Em hỏi là chuyện của anh à, thì lần nào anh cũng bảo là của bạn anh, anh chỉ hỏi hộ thôi. Hứng lên, em với anh lại chat rất chi là mùi mẫn, xúc động. Như kiểu anh số 6, em số 9, tuy báu bói nói là ko hợp, nhưng biết đâu đấy, duyên mà. Rồi là liệu đến khi kw về thì anh Xit đã yên bề gia thất, vợ con đẩy đủ chưa hay là ... (:p). Cái hồi Tết, anh chat với Kun, lúc đấy em cũng ở đấy. Qua Kun, anh gửi lời chào đến t/y kw, còn em gừi lời chào đến anh Xit thương nhớ (hay đại loại như thê ). Anh chat với nó cái gì lả em đọc đc cái đấy ( ).

Hồi anh gừi cho em cái link web của anh, thế là thành thói quen, ngày nào em cũng lượn vào đấy, như là lượn qua lượn lại KLNet ý. Quen anh Xit cũng đc gần 3 năm chứ ít ỏi gì, thế mà mới gặp anh có 3 lần. Cái lần KLNet có họp ở quán Cafe Trung Nguyên, anh bảo em cái gì đại loại như là sao kw nói là đi nc ngoài mà thấy mãi vẫn ở VN, ngứa cả mắt. Mấy hôm sau, em nhận đc tin là xin đc visa rồi. Chẳng mấy chốc là em biến. Trc khi đi, em bảo anh, anh cứ thắc mắc là khi sang đấy rồi, em sẽ ko vào KLNet nữa. Nhưng đấy, sang đây, ngày nào em chả vào KLNet thăm viếng, hết post (bâyh em ko câu bài nữa, anh nhỉ ), xoá bài, làm đủ trò. Bâyh em ít post bài hơn, lần nào post cũng dài, cũng chất lượng (ít nhất thì là em tự cảm thấy thế :p ). KLNet là cái 4rum duy nhất mà em tham gia. 1 phần là vì em đã đc anh Admin tin tưởng, cho làm mod GRC, sau đấy lại đến board G, rồi còn đc lên super mod nên em cũng tự cảm thấy có trách nhiệm với nó hơn. Nhưng quan trọng hơn là em đã gắn bó từ rất lâu. Nó cũng là nơi để em biết tin tức ở nhà. Thế nên sao có thể bỏ nó đc.

Em cũng mới đọc bài của anh DH và CDM, thấy cả ảnh của em và anh trong đấy nữa. Đoán thế nào cái "T/y kw" 1 thời trong board TVCC sẽ trở lại trong n~ topic tương tự như thế. Mỗi lần như thế là anh lại gừi offline, báo tin, bảo em vào đấy đọc. Anh vẫn động viên em như 1 ng` anh lớn. Nghe kinh nghiệm đấy m` luôn. Như anh nói 10 năm nữa, dù có thế nào thì kw cũng rất vui thì đc quen biết anh Xit, chiến đấu cùng anh trong n` topic, theo suốt con đường phát triển của KLNet, và hứa sẽ đóng góp hết sức m` cho KLNet.
To anh Xit thương nhớ :p.

Old 21-02-2004, 10:13  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Em vào Klnet chưa lâu, sau Sn em một hôm (tiện nhắc luôn ), nên những gì có thể nói là không nhiều, mọi người bắt đầu từ SVVNOL thì em cũng xin bắt đầu từ đấy vậy,...
Em vào SVVNOL được đúng một lần và đọc được đúng một câu, :"> "Diễn đàn đã đóng cửa, mời các bạn chuyển sang sinh hoạt bên kimlien.net.tf" Híc, ngọt ngào và man trá,...
Tham gia chưa đầy một năm mà em câu cũng giỏi được nhiều bài phết , hì,...
Em còn nhớ hồi mới vào Klnet, cái lần họp đầu tiên, chị KW có gửi cho em một tin nhắn, bảo em đi họp 4rum ko, tuy có thể chỉ là cách thân cận thành viên thôi, nhưng chị biết không, nó là tin nhắn đầu tiên, và đã làm em vui lắm :p. Nhưng mà thành viên mới, chẳng biết ai mà cũng quên nên drop mất buổi họp, nghĩ lại giờ còn thấy ngậm ngùi,...
Kể ra em biết chị Kw, có khi còn sớm hơn anh Xit, nhưng mãi đến khi biết mặt mới biết là quen chị, nhưng chẳng biết chị có nhớem không? :p mà thôi, làm sao quen thì em ko nói, nếu ko chị Kw oánh em mất :">, híc, hồi trước câu nhiều là thế mà giờ vào đọc bài không chất lượng như đấm vào mặt ấy,... em cũng đã từng rất chán KLnet, đi lang thang, tìm vui trên mạng, nhưng cuối cùng cô đơn, lại vô tình đánh link KLnet, um`, em chẳng dám nói thủa trước bài thế nào, nhưng mà hồi mới vào ấy, em thích lắm, đọc bài nào ra bài đấy (mặc dù mình toàn câu) nhưng các anh chị post bài đọc hay lắm,...
Đọc những topic như thế này, thật sự thấy hổ thẹn lắm chị Kw à, hì mọi người thì cố gắng như thế,...
Anyway, em cũng ủng hộ chị trên đường giệt gian
Chúc chị Kw, có 1 ngày tốt lành, và tất cả những ngày còn lại nữa chị nhé!

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 22-02-2004, 06:52  

Phá sản!

KL$: 0
Class: I (2001-2004)

Em đọc mà thấy cảm động quá ! Ko ngờ rằng qua in-tẹc-nét nói chung, và cái klnet này nói riêng lại để lại nhiều cảm xúc và kỷ niệm đẹp đến thế . Dù em cũng ko thân với kw, nhưng cũng mạn phép thọc mạch tí xíu (căn bản, dạo này chả post đc bài nào).

E hèm.. mình ko thân với ấy lắm ( nói lịch sự ko wen rì cả :">), nhưng cũng biết chút xíu và cũng sơ sơ. Mình gia nhập Klnet sau ấy phải đến gần 1 năm, nên cũng ko thân quen Xit đc như ấy (tiếc ), bây giờ đọc đc topic này, mặc dù ko phải viết cho mình, nhưng cũng thấy xúc động. Chắc ấy là người trong cuộc thì cảm động lắm nhỉ!? (hì hì ). Điều này cũng thật đáng ghen tị (1 chút) /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>. Nếu là mình thì mình sẽ sung sướng lắm! Đâu dễ dàng rì mà gặp đc 1 người quý mến mình như thế!

Cảm nhận của mình về ấy cũng ko nhiều, biết mặt ấy từ trước khi họp 4rum lần đầu (đối với tớ), nhưng đến khi họp 4rum lại thấy ngạc nhiên bởi.. giọng nói của ấy . Lúc đấy mới hiểu cái nickname: Chim hót của ấy. Ban đầu thì mình cứ tưởng nickname đó liên quan đến giọng hát của ấy, hoá ra lại là giọng nói. Hì, đúng là chim hót thật ... Cảm nhận thật ít nhưng cũng rất ấn tượng .
Ot_ngot is offline  

Old 22-02-2004, 22:45  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Hix hix,hôm qua viết 1 bài rõ dài,chưa kịp gửi đã bị xoá,lại fải viết lại-->bị xoá tiếp,ức ko chịu được.Lần này rút kinh nghiệm,viết ngắn thui
Bây giờ em mới biết(đúng ra là "nhận ra") em với kw(cả B_Cool) nữa,là hàng xóm láng giền láng tỏi với nhau đưọc 4 năm roài,cả trên lớp lẫn ở nhà,nhà em gần nhà chũng nó,lớp em cũng cạnh lớp chúng nó(từ 8-12),nhưng mãi đến lớp 10 em mới biết chúng nó vì 1 lí do rất đặc biệt mà hồi lớp 8-9 em ko biết nó .Riêng kw thì em xem ảnh nó từ trước khi gặp nó,có 1 tên đưa ảnh nó cho em mặc dù em chả biết nó là ai,thằng cha ấy bảo "nó là người yêu tao",lúc đó chả biết rì,cứ ậm ừ cho qua.Ai dè... .
Hình như kw là đứa đầu tiên em quen trong klnet này thì fải,lúc đầu vào chả biết rì cả,được mấy hôm thì nó add nick em vào và chat chit.EM hỏi nó là em muốn lập 1 cái board CLB AN thì nó bảo với em là cứ post bài đi đã,em "dại dột" nghe lời nó,cứ post bài rồi sau đó ko hãm fanh được .
Mà thực ra thì em cũng chả thân thiết với nó lắm(mà chắc nó thân trong klnet này chỉ có anh Xit thôi ),tại gần lớp gần nhà nên thỉnh thoảng cũng gặp nó,chào hỏi qua loa vài câu (nó đi với BC nhưng em lại chưa bao giờ chào Bc lấy 1 câu,thế mới lạ chứ ),thế nên em cũng chưa có dịp thưởng thức cái giọng sb của nó.
Xin hết!Nothing else to say

Far away
babyboy is offline  

Old 29-02-2004, 13:34  

God Member

KL$: 532
Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Ghen tị với kawaii... Có người mới quen được đâu 2 năm, gặp nhau khoảng 3 lần mà ngồi type ra cả 1 bài dài ngoằng về này thế này... Chẹp chẹp...

Xét ra thì Răng học với Chim Hót được 1-2-3-4-5-6 năm nhểy. Từ lớp 6 đến hết lớp 11 nhểy. Hồi ở nhà cũng mày mày tao tao loạn lên nhưng không thân lắm. Lúc 2 đứa gần đi thì qua lại nhiều hơn (vì phải bàn vụ chia tay lớp).

Chim Hót nó ra đi trước Răng đúng 1 tuần. Ngày nó đến chia tay lớp Răng... không biết! (hồi gần đi online on phone nhiều ở lớp không đứa nào gọi điện được) Nhưng may mắn thế nào lại đến trường. Nên gặp được CH ngay trước lúc nó đi để nói câu Good luck. Hôm chia tay CH lớp nhiều đứa khóc lắm đúng không.

Cái tên Chim Hót là gắn liền với trường Kim Liên chứ hồi ở Nguyễn Trường Tộ chỉ gọi nó là Trang A thôi. Hồi đầu nó cũng ghét. Nhưng bây giờ chắc nhớ.

Từ hồi ra đi tao với mày thành "bạn hiền" Chim Hót nhểy. Cứ thế tiếp tục nhá

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 01-03-2004, 04:10  

Phá sản!

eo ôi,mọi người ai cũng post bài dài dằng dặc ạ.
Em thì chảng fải dân KL nên vao mí topic này cũng ngại ngại
chị kw ơi,em bít chị trên board lớp G.Một con người có vẻ hơi chút khắt khe,nhưng đc cái zui tính (đặc biệt là hay bắt nạt thằng em ngoại đạo)
Nhưng cũng cảm ơn chị và các anh chị lớp G đã cho em mở mày mở mặt,bt thêm nhìu điều thú vị trong cuộc sông
thanks a lot
NguyenThanhNam is offline  

Old 02-03-2004, 19:09  
chazy_chaz

em post cái này ko fải là về ng yêu quí nhất mà là khó chịu nhất cũng được nhá:

kawaii: X-(
nghe tên đã thấy khó chịu rùi,quen bà này được có.....8 tiếng đông hồ thui mà cãi nhau với bà ý cả 8 tiếng luôn,lại còn tự nhận là sắp lập ra fan club của những đứa đã và đang bị lock nick nữa chứ,anh illidan đã unlock cho em rùi mà bà này lại còn ko cho fép,lại bầy ra cái trò từ bây giờ đến thứ 5 fải post được 10 bài gọi là chất lượng,hix cuối cùng thì vẫn fải post ,còn hơn là bị lock nick.kawaii suốt ngày áp đặt lên ng` khác,post ở đâu chả được mà lại cứ thíck chỉ đạo chứ,suýt nữa thì em bị bà ý bắt làm thơ đây này X-( ,cứ fải post vào topic nào kawaii pick cho thì mới được X-( và đây cũng là 1 trong 10 bài đó đấy (tiện thể nói xấu luôn he he)đó là tất cả những gì em biết về bà kawaii này sau 8 tiếng ,chắc em còn đến 6 bài nữa cơ mà hình như bà ý đang có cả 1 cái list chuẩn bị lock nick đấy,mọi ng` cẩn thận X-(

Old 10-03-2004, 00:47  
DR_DRE

Kawaii hả? Xem nào, mình quen mụ cũng không lâu. Ờ mà thế này đã gọi là quen chưa nhẩy Dù sao thì cũng xin mạn phép thiên hạ mà lựa gió bẻ măng đặng kiếm thêm vài bài vậy.

Cảm nhận đầu tiên của ta về mụ là từ cái nick. Có thể nói trên cái klnet này có tới 800 trăm nhân mạng. Và tất nhiên là cũng có chừng bấy cái nick. (Hiển nhiên mà, nhưng vẫn phải cố nói dù mọi người đã biết để cho bài nó dài ra :p ) Nhưng mà chỉ có 1 cái nick mà mà ta thắc mắc mãi không hiểu đó là cái nick của mụ. Nghe thì nó như 1 từ tiếng Nhật. Ở bài trên anh Xit đã giải thích nhưng đúng là cái đuôi SB ha BS gì đó thì chỉ có chúa mới biết được. Ta với mụ quen nhau từ việc công. Một hôm ta hậm hực send cho mụ 1 đoạn PM (cái này chỉ có ta với mụ biết thôi, thiên cơ bất khả lộ ). Mụ send lại cho ta. Và hình như ta lại send cho mụ. Rồi mụ lại send cho ta. Rồi ta lại send cho mụ. Rồi mụ lại send cho ta. Và có vẻ như ta lại send ... Tóm lại là mụ cho ta 1 cái Da hu mét xen gờ ai đi để chat cho nó công nghệp. Thế là ta chính thức lưu cái tên KW vào ổ cứng từ ngày đó.

Nói chung mụ là 1 con người rất chi là nham hiểm. Cái này thì khỏi phải nói rồi. Mụ với cả lão Xit thì thâm độc khó dò nhất cái làng klnet này chứ còn chi nữa. Mụ giết người không gớm tay, ước tính mỗi tuần không biết mụ cắt tiết hết mấy chú, del bài của mấy em. Điều này thì chỉ có trời biết, đất biết, mụ không biết. (Vì kill lém thía nhớ thế nào hết được). Nhưng điều bất bình nhất của ta với mụ là giọng lưỡi ngọt ngào ve vãn, lả lơi, ý ới cứ gọi là vãi hàng đót com (vãi_hàng.com) làm cho đương sự dù bị kết án tử hình hay chung thân hoặc đơn giản hơn là tạm giam vẫn vui lòng hớn hở. Kẻ bị tử hình thì ngậm cười chín suối. Kẻ bị tạm giam thì méo mó nụ tầm xuân. Tóm lại là 1 con người đại gian đại ác hay nói ngắn gọn hơn là đại gian ác Mà cái mặt thì mới ngây thơ làm sao chứ? Nom ảnh của mụ thì mới thật là dễ thương làm sao. Đôi mắt mộng mơ mà thần dân klnet vẫn hằng xưng tựng là đôi mắt bù cu, à quên mắt bồ câu, con bay con đậu. Cái miệng chúm chím như Xuka hoặc dẩu lên như Xêkô hoặc tệ hại hơn là ngoạc ra như Chaien. Tóm lại là 1 cô bé thơ ngây và trong sáng trăm phần trăm. Trời ơi! Có ai ngờ ... Vốn tự hào với mớ văn hoá, tri thức vỉa hè, ta nghếch chân hất cằm ngồi chat với mụ. Hỡi ôi, bao nhiêu kiến thức ta dày công sưu tầm từ bao sách vở ... ngoài luồng , bao nhiêu sự thông thái ta khó nhọc sàng lọc từ khắp các ngõ hẻm mụ đều thấy suốt và hiển nhiên là tinh thông đủ loại. Shock! Tóm lại là shock!

Điều ta kết mụ nhất đó là mụ cũng có lắm fan như ta Chỉ tiếc là fan của ta chúng nó quá khích quá. Tuổi trẻ bồng bột, ngây thơ và zồ zại mà... Chẹp chẹp. Duy nhất có mụ là đối thủ đáng gờm của ta khi ta muốn lập ép xê mà thôi.

Thôi, viết thế là đủ rồi. Thông tin thì không có gì nhiều, tư liệu thì không có giá trị mấy, được cái cũng đủ câu đủ dòng. Mấy mod đừng xoá bài của tớ nhé, hé hé hé

Old 15-03-2004, 06:07  
KCnoodles

Em cũng phải công nhận là chị Kawaii khắt khe nhưng mà em thấy rất quý chị kawaii . Chị kawaii trông xinh quá đi mất ( đấy là wc đấy , ko hiểu ở ngoài chị còn xinh đến mức nào nữa) Dù khắt khe nhưng chị cũng rất là zui tính , chat với chị mà em bùn cười quá đi mất chị à .Mặc dù luôn mồm nói là chị ác , chị chơi khó mình nhưng em vẫn thấy quý chị lắm , em cũng ko hiểu sao nữa chị à! Em biết là chị ko hề ghét em nhưng cũng chả ưa gì em cho mấy , vậy mà em lại quý chị mới lạ chứ!!! Tính của chị rất là hay , đôi lúc lại còn hơi kiêu nữa chứ ! (chị đừng giết em chị nhé) Nói chung là chị rất hay , em cũng ko thể tả được , chị lại còn rất đáng yêu nữa chứ ! Nếu mà ai ko tin thì cứ thử chat với chị kawaii mà xem , lúc đó đừng có nói là " bồ kết " chị y' quá nhé! hè hè!!

Old 16-03-2004, 06:04  

Phá sản!

Người tình Pede của tớ...! :">
kw à, biết ấy từ lâu mà mới cách đây khoảng 1-2 tuần tớ với ấy mới chat với nhau [-o<.. Tuy hơi muộn màng, nhưng tớ đã cảm thấy quý ấy từ ngay giây phút đầu tiên nói chuyện . Chít thật, tớ lại ":X" ấy mất thôi :">. Chẳng nhẽ tớ với ấy lại có cảm tình đặc biệt với nhau? :O Tớ với ấy lại trở thành tAtU phẩy của Việt Nam ...

Chat với ấy, tớ cứ thích ":*", còn ấy thì ứh chịu, ấy lại đòi "" ... ... thế là tớ phải rút kinh nghiệm, toàn ôm trước ( ), hun sau (:* )... Giờ tớ mới phát hiện ra là trong cái klnet này, ko chỉ mình tớ là "ấy" :">, mà có cả ấy nữa! \/... [-o<

(sozi nhá, tớ bị cụt mất hứng, nên ko viết típ đc :-s [-o<)
Ot_ngot is offline  

Old 28-03-2004, 22:32  
chazy_chaz

chị kawaii à,em viết bài này trong trạng thái fải gọi là cực kỳ khó chịu,từ hôm wa đến giờ X-( .Chị biết ko,hôm wa lúc em đi chơi với trường về,vui lắm,đi kể hết cho mọi ng` nghe,em gọi chị mà chả thấy reply gì cả,đợi đến tận tối,thấy chị bật web-cam=======>100% online rùi,thê mà lúc em view web-cam với cả gọi chị,chị cũng chả thèm trả lời nữa,chị bị làm sao đấy,sáng nay em gọi chị,thì cũng thế,được thêm mỗi 1 kâu "té dây" từ trước đến giờ,chị chả bảo giờ nói như thế hêt cả.Chị có biết chị làm cho em đang sướng tự nhiên thành ra rất khó chịu với TẤT CẢ MỌI NG` ko??? sáng nay anh Gà BuZZ em,em buzz lại,rồi chị làm cho cái kâu "té đây" làm em chán,chả muốn chát,đáng nhẽ em với anh Gà chỉ đùa nhau thế thôi,đến khi anh ý hỏi là chat hay buzz,thì em cáu wá,ngứa tay buzz 1 cái===>anh Gà bye em luôn.
Sau khi em post bài này 24h nữa,nếu chị vẫn như thế,em ignore chị luôn,để cho chảng còn thằng mrhahn98 nào làm fiền chị nưa đâu
Trẻ con thì vẫn là trẻ con thôi .Lúc đấy đang muốn nói chuyện tử tế với thằng em thì bị nó giận cá chém Gà .Làm tao cũng chán ,chẳng muốn nói nữa .

Old 30-03-2004, 06:06  

Phá sản!

Kawaii cưng !!! :p
Tớ đang chat với ấy và đang viết bài này về ấy . Ấy và tớ đang cùng than vãn về một số chuyện [-o<, ấy nhở ... Tụi mình cứ thế... cứ thế... nhỉ .
Trưa nay, đc tan học về sớm, tớ liền tạt vào hàng net, thế là lại gặp ấy :">, tớ vui lắm , tớ với ấy lại mân mê với nhau :">. 2 đứa view wc rồi ngồi ngắm nhau mới :"> chứ lại , tớ thấy ấy vừa chat vừa măm trông mà phát ( :">), nhưng ấy làm thế là ko tốt cho sức khoẻ , đau dạ dày chít :-s, làm tớ vừa chat với ấy mà lại vừa cảm động, với cả ( )...
Mỗi khi gặp ấy để chat, tớ chỉ sợ ấy đang bận học, lại làm phiền ấy thì :"> lém (nói thế để khi nào gặp tớ, ấy bận thì cứ nói trc nhé , khì khì ). Tớ đã viết cho ấy 2 bài cảm nhận ở trên, nhưng sao giờ vẫn thấy dào dạt cảm xúc thế nhỉ :">, ấy biết tại sao phỏng? :">
Trong klnet này, tớ biết là ấy đc rất nhiều người hâm mộ và quý mến, thậm chí cả iu :* ấy nữa (như Xit nhà ta 1 thời chứ ai ), tớ cũng rất ghen tị với ấy về điều đó :">, nhưng bây giờ tớ lại là 1 trong số đó , thậm chí bây giờ tớ lại là người thế chân của anh Xit ý chứ , ấy nhở!?
Mỗi lần chat với ấy, tớ lại thấy như đc mở mang tầm mắt , biết diễn tả thế nào nhỉ , như có 1 liều thuốc mê cuốn hút tớ ( )... hê hê... Cứ thế kw nhể ... Yêu ấy nhiều! Good luck .
Ot_ngot is offline  

Old 05-04-2004, 02:53  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

nào,viết cho bé ngoan của gege cái nào(hihi thông cảm cho anh,lần lữa nhiều lý do nhiều ,hic,chẳng qua là thằng bé nó lười ấy mà [-o< )
umm,kawaii,ngay từ khi mình từ mới chân khô chân ướt lọ mọ bẽn lẽn :"> bước vào cái chốn klnet này thì kawaii đã là thành viên đc nửa năm rùi,hay đúng hơn là ngay từ khi klnet mới lọt lòng(đúng nhỉ,kawaii nhỉ:p)mới đầu thì thấy cũng nể nể,mà nói thật ra thì hồi đấy nhìn ông nào cũng nể tuốt:nào thì bcool,tacke_mit,trangnart,dannhaque...lại còn cả ông tbkle lù lù trong đấy nữa chứ,àh quên còn cả ông ...XIT ông này to khiếp,chưa gì đã pm 1 phát:anh set chú làm mod... ,nể nể,(nhưng mà bây giờ thì...,muỗi ,ông nào ông nấy bài cứ gọi là vãi nhiều ,cứ phải gọi là.. mấy chục,thậm chí còn trăm ấy chứ(ậy,chuyện ngày xưa... )mình câu đủ kiểu,công khai có,lén lút có,thủ đoạn cũng có,(gian lận quân số)thế mà đuiổi mãi ko kịp,đến bây giờ ước mơ đứng đầu top 10 vẫn chưa hoan thành--->lạc đề:p
mới đầu chẳng hiểu sao lại tương kawaii là 1 ..bà chị:">,sau nhìn kỹ lại hoá ra là 1 ..bà em,may chưa gọi "chị" bao giờ,ko thì :"> chết :">
Quen mít trước rồi mới biết kawaii,thấy nó hơi.. kiêu kiêu(cãi hả,này thì cãi )chơi cũng chẳng có gì thân thiết,nhớ lại vẫn cay hồi trc bị lock nick dám vào hùa với lão xit chống lại mình ,lâu lâu thì cũng chat chit nhưng mà ko nhiều,hồi mới sang thì toàn là thấy:em đang chat với pama,em đang..abcdefgh1234553245@##$@%@%^..để lúc khác nhé X-( đấy,toàn là như thế đấy
mãi đến tầm tết ,bắt đầu nói chuyện nhiều hơn,mỗi lúc 1 nhiều,dần thành tật:">,thấy con bé cũng..ngoan :p,hiền ,"đoan trang "ra phết:-$ (chết nhầm,ko đc , thui ) phải mỗi cái là hay mình ,lại hay thức khuya,vừa học vừa chat nữa chứ,nhưng mà nói chung là..hihì cũng dễ mến.
tóm lại chỉ khuyên" bé ngoan":ngủ sớm hơn 1 tý,điều độ hơn 1 chút,"ngoan" hơn nữa,"hiền"hơn nữa,thế mới là bé ngoan của gege chứ,có ai bắt nạt bé thì cứ gọi anh,anh sẽ đá vào mồm nó
:*

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 05-04-2004, 05:47  
DR_DRE

Sau đây là câu chuyện của DRE tôi với nhỏ Kw, lúc cô bé vẫn hành nghề bán hoa

Hình như hôm đấy là trước ngày 8.3 . DRE tôi đang thẫn thờ thơ thẩn ngẩn tò te đi dọc hành lang thì ... Thì sao nữa nhở? Ờ, tôi nhặt được một cái tờ rơi bán hoa với giá rất phải chăng lại còn chú thích thêm là hàng ngon, chưa bóc tem nữa mới chết chứ. Thử hỏi một thằng con trai chân chính và vẫn còn nguyên đai nguyên kiện, chưa hề nếm mùi đời như DRE này làm sao mà chẳng động lòng, làm sao mà tránh nổi cám dỗ cho được?

Tối hôm đấy về nhà, lựa lúc 2 cụ khốt đã ngon giấc và thằng em quỷ sứ cũng đang cục tác lên chuồng, DRE mới rón rén nhấc chiếc điện thoại lên. F*ck it! Sao hôm nay cái điện thoại bỗng nặng thế không bít? Tôi cầm cái té le phôn trên tay, run cầm cập sau mỗi phím bấm. Tim tôi như muốn nhảy ra khỏi lồng ngực cùng mỗi tiếng chuông reo. Và thực sự nó đã nổ bùm một phát khi có người thưa máy. Dù sao đây cũng là lần đầu tiên tôi dám mua hoa. Một tiếng rên thỏ thẻ từ trong ống nghe, tôi phải lấy hết sức bình tĩnh, vận hết công lực mới thốt lên được một câu cộc lốc: Giá bao nhiêu? Dần dần cũng đỡ run, chúng tôi đã nhanh chóng thoả thuận được giá cả, thời gian địa điểm cho cuộc mua bán hoa.

Sau đó ít hôm, chúng tôi đã gặp nhau. Tuy nhiên Kw đã bán hoa cho tôi với giá chỉ bằng 1/2 thoả thuận. Không hiểu là vì sao nhỉ?

He he he Mọi người cứ tha hồ đọc, chiêm nghiệm và suy tưởng đi. DRE này quen Kw là nhờ vậy đó.

PS: Kw ơi, đừng xoá bài này của DRE nhé

Old 05-04-2004, 09:59  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Kw của em !
Em đã nói rùi muh KW cũng biết em của Kw dốt văn Thế muh
Nhưng NO STAR WHERE ! Em của Lùn muh
Huhuhu ! Nghĩ nửa tiếng rồi Chả bít nói gì nữa
Em mún nói rằng em yêu Lùn nhiều lắm lùn ạ ! :* Yêu nhiều thật nhiều !
Lùn có nhớ cái bút chì Starler Lùn "đổi" ( trấn thì có X-( ) cái Uni của lùn không Em vẫn dùng nó nè :* Có một lần suýt mất lùn ah
Em đang cố gắng thuyết phục bố mẹ để hè được sang thăm Lùn với KuN ! Nhưng chẳng bít có được hay không nữa Không thì hè năm sau em tự sang , ko cần bố mẹ chu cấp luôn Lùn nhỉ ! Em hứa là sẽ sang AUS thăm lùn muh vì em yêu Lùn nhiều lắm lắm :* :*

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 05-04-2004, 21:44  
kawaii_sb

Alô 1234, có ai nghe thấy gì ko?
Dạo này kw bận quá, nên ko viết bài trong KLNet (lười thì có, hihhi ). Hôm nay, trong h Database, vào viết mấy câu cảm ơn mọi ng`.

To Ớt : Ấy ơi, tớ với ấy ko phải là tAtU VN đâu. Sao m` lại bắt chước chúng nó đc cơ chứ .
Mỗi lần chat với ấy, tớ như kiểu uống phải cái thuốc gì ý. Tay type liên tục mà mắt thì dính chặt vào cái màn hình. 1 là để đọc n~ gi` ấy viết, 2 là để ngắm ấy . Tớ vốn là đứa nói n` (hix, :"> wé). Thế mà mới chat với ấy ko lâu, tớ đã thây quí và thân với ấy rồi. Càng chat, càng nói đủ thứ chuyện. Mà n` cái giống nhau lém cơ.
Ấy rảnh rỗi, ko có gí làm là lại tự shoot. Hhiih, ma` cái wc nó nét ghê gớm luôn. Nhìn Ớt của tớ cool ơi là kul. Tớ có 1 đống ảnh của ấy ở trong máy tính này .
Ấy ơi, đừng buốn, đừng suy nghĩ gì nhớ. Tớ biết là lúc nào ấy cũng cười mà. Cái gì đến nó sẽ đến thôi. Từ từ rồi mọi chuyện sẽ qua. Sẽ là n~ kỉ niệm với ấy. ấy n`. .

To Việt của kw: V ơi, nhớ V lém cơ . V chụp ảnh rồi gửi sang cho chị đi. Hè này V đi, chị ko về tiễn V đc rồi. lém. V bảo V sang đây chơi với kw và Kun mà... Chỉ mong V sang thôi. V của kw .

To my lit bro: chazy, mấy hôm trc em còn đang vui cơ mà. Tự dưng bâyh lại như thế này. Đứng nhớ, chị thương. chazy lúc nào cũng thế, cảm xúc thay đổi, lên xuống còn hơn cả cái đồ thị sin cos. Chị bảo này, em đừng có nghĩ lung tung, đừng có X-( nữa. chazy mà tức là lại swearing, rồi ầm cả lên thôi. Chị dỗ cũng ko chịu nghe nữa ( n` hôm còn bắt im ). Chị chazy n`.

To Dre: Cái thằng chân đất mắt toét kia. Ông nói năng cái gì đấy? X-(
Ông dạo này cũng văn vẻ lắm cơ. Đúng kiểu I need a girl to be my wife đấy. Mà tôi cũng biết là chả đứa nào muốn thành gf của ông chứ chả mơ mộng gi` đến vợ đâu mà. Ông cũng chấp nhận dần dần đi. Đọc bài của em nào đấy trong topic của ông, tôi cười chết mất. Hehhe, Dre ko phải la` ng` cộc cằn, thô lỗ thế đâu. Dre chỉ cố găng giả vờ thôi . Còn ông trả lời cũng hoa mĩ lắm. Tôi đọc mà cứ :O.
Dạo này ông sao rồi? Ko chat với ông. Vẫn bùng học hàng ngày, lên net à ơi à? Mà ông thi` cần gì a` ơi. Bọn con gái nó chả bi ông " mê hoặc" ấy chứ .
Tôi chat với ông cũng ko chửi nhau n`, ông nhỉ. Đc cái ông hay swear, mà tôi thì lại ghét nhất cái đấy. Kệ pama nha` ông X-(.
Nói lại lần nữa này, Dre muôn đời vẫn là Dre. Cả cái KLNet na`y cũng chỉ có 1 thằng Dre thôi.

To BB: Này ông, lâu lém rồi ko chat với ông nhỉ? Thía nào rồi? Die chưa?
Hôm chat với ông, ông bảo là ko đi học thêm n`, nhưng nghe cái lịch học của ông, tôi mới biết thế nào là "học ko n`". Thôi, cố gắng lên ông. Thể nào điểm tốt nghiệp của ông cũng cao, rồi vào ĐH ngay ý mà. G'luck ya.
Đấy, bảo là ko có time online mà tôi vừa gửi cho cái link đã thấy vào gọi tôi rồi.

To gege: Dạo này gege tu chí học hành rồi. Cường độ chat lại giảm. Gege cứ hay bắt em đi ngủ sớm, dưng mà gege thì có hơn gì em. Đấy, thức rồi sáng ko dậy đi học đc. Hôm trc em X-( lắm luôn ý, nhưng mà ko gege 1 cái nào nhớ. Ngoan ko :">. Ma` gege toàn nhường em cơ. Em có nhỡ tay 1 cái (hay là mấy cái :p) thì gege cũng ko X-(. Em mà thi` gege lai dỗ em. Hao gege lah .
Anh ơi, anh viết cho em rồi ---> vui lém . Hôm nào anh lại viết nữa đi anh .
Mà sao anh đê cái icon gi` ở cuối bài thía? :">

To Gà: bác ơi . Viết cho em đi bác :p.
Mấy hôm nay vẫn chat với bác, nhưng ko nói đc n`. Bác cố gắng ăn uống, ngủ nghê đầy đủ, giữ gìn sức khoẻ nhớ. Hôm qua bác bảo mang ~<!--emo&--><!--endemo--> sang cho em, cuối cùng lại ngồi giải quyết 1m`. Em thì cứ ngồi trải khăn, dọn bát đĩa, thắp nến, cắm hoa chờ bác đến ăn cho vui. Mãi mà chả thấy bác đâu, em đành phải đi ngủ trong ấm ức .
Mà em có quà ko bác? Để em làm cái list nhể :p.

To anh Xit: Dạo này anh bận lắm. Lại còn đi công tác đến cuối tuần nữa cơ. Em cũng ít chat với anh hơn. Hôm qua nhi`n ảnh anh, trông đứng đắn, chững chạc lém. Anh vẫn thế, ko khác so với lần đầu tiên em gặp anh. Anh ơi, chúc anh luôn may mắn, thành công.

Old 06-04-2004, 05:47  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Quote:
Originally posted by kawaii_sb@05-04-2004 @ 09:44
To BB: Này ông, lâu lém rồi ko chat với ông nhỉ? Thía nào rồi? Die chưa?
Hôm chat với ông, ông bảo là ko đi học thêm n`, nhưng nghe cái lịch học của ông, tôi mới biết thế nào là "học ko n`". Thôi, cố gắng lên ông. Thể nào điểm tốt nghiệp của ông cũng cao, rồi vào ĐH ngay ý mà. G'luck ya.
Đấy, bảo là ko có time online mà tôi vừa gửi cho cái link đã thấy vào gọi tôi rồi.

Kính thưa mọi người,đây là lý do mà mụ kw(theo cách gọi của DRE)bắt em fải viết bài trong cái topic quỉ quái này.Mụ này nhìn vây jthôi nhưng mà ghê lắm cơ,cái topic này đã ko có ai reply từ 29/03,nhưng bằng sự "nũng nịu" giả nai,và đe doạ sẽ "trù ẻo",mụ đã bắt 1 số kẻ,VD:SF,DRE,Dart(xin chia bùn với chú Dart là chú có 1 bà chị ko iu quí chú em giai cho lắm)viết thêm,mặc dù là mỗi người đã có 1 bài ủng hộ mụ rồi.Em cũng có 1 bài reply roài,nhưng sáng nay mụ cứ bắt em viết,ok,em sẽ viết.
Tiện việc tên DRE nhắc đến vụ "bán hoa" của kw,đúng là tên này rất nhớ,hồi đó mụ và BC mở dịch vụ tặng hoa hộ,kèm theo là tặng bài hát qua điện thoại.Việc "bán hoa" của mụ thì tên DRE nói rồi,khỏi nói lại.Vấn đề là ở chỗ,cáci dịch vụ tặng bài hát qua điện thoại của mụ rất chi là mắc tiền:5K/bài.trong khi đó nếu dùng dịch vụ của bưu điện thì tốn khoang 2sec,mà khoảng 500đ/sec,lại còn gửi được cả lời nhắn chứ.Trong khi dịch vụ của mụ thì... ko thể nói rì hơn.Đây là 1 hình thức ép giá,ko thể chấp nhận!
Điều thứ 2 em muốn nói là mụ rất chi là kiêu,kiêu với hết thảy mọi người,với tất cả bọn con trai,mà nguyên văn 1 câu mà mụ nói " cứ thế cho bọn con trai nó ngứa mắt" <--kiêu ko fải lối,rồi sẽ có ngày mụ fải hối hận vì điều này cho mà xem,mọi người cứ thử hình dung em kw xinh xắn nhà ta sau này khi bị ế thì thế nào,chắc thành bà cô để hành hạ cậu em tội nghiệp.Chậc,nhắc đến thằng em mới nhớ,hơn 1 lần,em thấy 2 chị em mụ đi xe đạp "rong ruổi phố phường",thằng em mụ đang học lớp 6 thì fải,người cũng ko to cao hơn mụ là mấy,lại còn gầy gò ốm yếu hơn cả mụ nữa,nhưng mụ ko chịu đèo mà bắt thằng em nó đèo,rồi ngồi sau tha hồ fè fỡn,tí tởn trong khi cậu em hùng hục đạp xe,hic,thương thằng bé quá,nó chưa đủ cao để có thể ngồi trên yên xe mà đạp,fải nhấp nha nhấp nhổm đèo bà chị.Đã thế,mụ ko biết điều,lại còn nói về cậu em rằng "sao tui ghét nó thế ko biết"-->mụ thật là 1 con người thâm hiểm,độc ác,tàn bạo,vô nhân đạo,đến đứa em của mình cũng ko tha.
Còn điều nữa,hiện nay mụ đang ra sức phô trương thanh thế,bằng mọi "thủ đoạn" để thu thập thêm đàn em,VD như là lock nick rồi sau đó thì thu fục,nạn nhân đầu tiên là chú chazy nhà ta,chú rất fẫn uất(đọc bài bên trên thì bít)nhưng ko hiểu sao lại nhận mụ làm chị,để rồi sau đó lại fải uất ức lần nữa về bà chị kiêu kì của mình(xem trên).
Tận dụng cái topic này,mụ muốn khuếch trương mình lên,nhưng xem ra kế hoạch của mụ ko được thành công cho lắm,mặc dù là mụ đã tận dụng sự quen biết để bắt bác SF,chú Dart,tên DRE và bây giờ là babyboy để viết thêm bài.
P/S.Hà hà,kw muốn babyboy viết thì babyboy đã viết xong,sáng này chat với bà chưa biết viết rì nhưng sau khi chat thì tui đã xác định được nội dung để viết,vừa lòng nhé.Có muốn tui viết nữa ko?

Far away
babyboy is offline  

Old 06-04-2004, 11:27  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Kawaii em !
Mãi giờ mới viết cho em được .Sorry em nhiều lắm .Cũng muốn viết cho em lâu rồi ,nhưng như bác nói với em rồi đấy .Dạo này cảm xúc nó cứ trôi tuột đi đằng nào mất ý .Chẳng viết được cái gì ra hồn cả .Một đống topic trong Làng ,cái nào bác cũng viết ,viết xong ko duyệt được lại del di .Hôm nay lấy hết can đảm vào viết cho em nè :"> .

Hèm ! Bác với em quen nhau cũng khá lâu rồi nhỉ .Trong thời gian ấy ,có mấy kỉ niệm mà bác ko bao giờ quên được ( :"> quá ) .Nhất là cái hôm gặp em với Cún ở KTN .Đến giờ nhớ lại cái mẹt mình lúc đấy mà vẫn chưa nghĩ ra được cái chỗ nào để chui vào nữa .Hì :"> !Thế rùi bẵng đi 1 t/g ,bác sang Nga ,em sang Au ,chẳng liên lạc gì cả .Đến lúc bác way lại thì lại gặp đủ thứ chiện liên tha liên thiên :"> .Cũng may có em với cái Alex chia sẻ và an ủi bác ,ko thì chẳng biết chuyện giờ nó đi về đâu nữa .Cảm ơn em nhiều lắm .
Nói chuyện với em ( ko fải chat đâu ,mà mấy lần gặp ý ) ko hiểu là bác già tai điếc hay bị em làm cho ngớ ngẩn mà bác thấy giọng em nó cũng bt :O Có gì khác ng` đâu ( ) thế mà bị gọi là chim hót là thế nào nhỉ :O ( chắc lúc đấy bác ngộ rồi :"> ) .
Dạo cách đây 1 tháng ,bác với em nói chuyện với nhau khoẻ khiếp [-o< .Bác kể chuyện bác cho em nghe ,em kể chuyện em cho bác nghe ,cả Alex nữa .3 anh em bác cháu mình cứ hết làm Tầm Thư lại làm Bồ Câu cho nhau .Vui thật !
Đến gần đây ,em thì bận,bác cũng bận ,cứ bác onl thì em out mà bác out thì em lại onl .Nhiều lúc onl thấy em định ới 1 tiếng lại thấy mấy cái status với cái bảng bu zi to đùng ,ko thì idle ,cũng ko dám gọi nữa .Nhất là gần đây ,Alex nó bỏ bác nó đi chơi rồi ,em thì làm bài túi bụi .Còn mỗi con Gà này nhởn nhơ ( Hờ ,sắp tháo củi sổ lồng rồi mà [-o< ) .Onl chẳng còn 2 đứa nữa .Nhớ !!!!!!!!!!! Nhàn cư vi rất thiện .Thui chui vào đây bốc fét vài câu vậy ( :O tin ko đấy ).

Nhớ em chim hót họ hàng của bác quá ! Em ơi ,bao giờ rảnh thì ới bác 1 câu nhá [-o< !Chúc em sớm giải quyết xong cái đống bài tập đáng ghét kia nhé để còn quay về với bác !
Yêu em của bác nhiều :* :* :* !
PS : Em mà ko nhanh quay về với bác thì cái xe gà với con gà bố nó thành di tích hoá thạch lịch sử mất đấy .Nhanh nhanh em ơiiiiiiiiiiiiii :*

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 11-04-2004, 01:25  
DR_DRE

Kw này, trong cái klnet này thì chỉ có mình bà dám lớn mồm bảo tôi là thằng chân đất mắt toét thôi. Những đứa khác thì hoặc là im lặng theo kiểu luôn luôn lắng nghe, luôn luôn ko hiểu , một số thì chửi bằng những lời cay độc. Chỉ có mỗi mình bà là không thân thiên cũng ko ghét bỏ tôi thôi. Cảm động vãi. Rưng rưng, rưng rưng... "Mẹ ơi đừng thái hành bên cạnh cái laptop của con nữa!" . Thế đấy! Mà tôi rất thích cái câu của bà: Thằng DRE thì muôn đời vẫn là thằng DRE. Cả cái klnet này chỉ có duy nhất một thằng DRE. Tôi chỉ ghét bà mỗi tội là hơi kiêu thôi. Không biết có phải tôi sai không nhưng mà hình như đúng như thía thật.

Nhìn cái ảnh bà ngồi trên cái tàu hoả mô đen "thú nhún" trông yêu quá! Lại còn cái ảnh chụp qua gương hay sao nữa ấy. À, cho tôi hỏi nhỏ một chút nhá: có phải cái ảnh ấy chụp trong webcam không? (Tức là WC ấy ) Chắc là đúng rồi, trông cái mặt phè phỡn thế kia chắc là vừa trút bỏ được vài ki lô gờ ram chất bã rồi.

PS: Lâu lâu không chat với con nhỏ đâm nhơ nhớ mới chết chứ Hôm này lại vào trang ảnh klnet thấy mấy cái ảnh của nó dễ thương vãi, tăm ngay 1 cái làm avat. Tiện thể nhắc luôn Kw này: đừng có edit bài tôi như thế, ko lịch sự đâu À mà bà có nhìn thấy cái avat với cái tít đề trên của tôi không? Đừng có remove nó cho mất công nhé, tôi đã save vào máy rồi.

Old 19-04-2004, 05:39  
Chilly

Ấy ới! Đáng ra phải lập hẳn 1 cái topic cho 3 đứa (Kun, ấy với cả tớ :">) tụi mình mới phải chứ ấy nhở!?
Vừa view cam của 2 ấy xong, bây giờ 2 ấy out đi rùi, bùn quá . Chưa chi đã thấy nhớ rồi . Ko còn wc của 2 ấy để shoot nữa . Thôi thì tớ shoot 1 mình vậy :">... nhưng yên tâm đi, tớ sẽ shoot cùng với pix của 2 ấy nữa , hôm trc tớ đã kịp print nó ra rùi :* (để mang đi khoe mà :"> ).

Chiều nay đối với tớ thật khủng khiếp . Thật may mắn là đã có 2 ấy ở bên cạnh tớ . Cả tớ và ấy cùng bức xúc giống nhau , tức ko chịu đc. Tớ thì đã đành rồi, nhưng còn liên quan đến cả ấy nữa. Ghét thật đấy! Tớ và ấy đều ko thể ngờ đc điều này đúng ko? Chỉ muốn ping nó cho bõ tức thôi! Nói ra thì lại càng bức xúc, thôi tớ ko nói tiếp chuyện đấy nữa. Cho qua đi, ấy nhỉ!? Ấy cũng đừng bận tâm nữa, chóng già đấy .
Nói thì ấy bảo là khách sáo, nhưng ko nói thì tớ lại day dứt . Tớ chỉ muốn nói lời cảm ơn sâu sắc đến 2 ấy thôi :">. Thật lòng là như thế đấy!

Old 01-05-2004, 12:42  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

hehe lâu lắm rồi ko gặp rồi nhỉ bcgb nhỉ,hom nay tự dưng gặp mừng húm ạ,đấy định nói đủ thứ mà nhấp môi uốn lưỡi mà nói hổng nên nhời nhìn bcgb bây giờ béo quá chỉ muốn béo cho bcgb 1 cái [-o< ,béo khoẻ béo đẹp mà
huyên thuyên quá, lại chẳng biết nói gi nưa rồi điên điên rồi phải đi ngủ bù thôi...
(ăn nói linh tinh quá,mai del bài này đi đây)
cho del di ma
hic sao lai ko noi nhỉ,an han
ơi [-o<

From: bcgb To: bcbcgb
Gege cứ del đê. Em nói hôm qua rồi đấy nhớ .
À quên, còn nữa, nói bao nhiêu lần rồi. Em ko phải là . cho mấy cái bâyh.

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 11-05-2004, 23:39  
DR_DRE

Hà hà kw này, lâu lâu mới come back tự nhiên tôi giật mình trước dư luận: DRE kết kw. Nói một cách thật lòng, thật mề, thật gan, thật mật ... vân vân ... và một số thứ còn lại thì đúng là tôi shock từ đầu đến đí* khi nghe thấy cái tin này. He he he! Cái bọn nông cạn chúng nó soi thấy cái avat của tôi lấy hình của bà mà không để ý tới cái dòng hoa mỹ mà thôi đề tặng. Hình như cả cái 4rum ngót nghét ngàn thành viên chỉ có lão Xit là rất đỗi quan tâm một cách không lấy gì là bình thường cho lắm với cái sự kiện avat của DRE. Thế là tại sao nhêy? À lại còn cái wp lão đì zai cho bà nữa chứ? Nom mà cứ tức cả mắt.

Thôi, đêk biết viết gì nữa. Tại mấy hôm không online nên vào đây câu bài thôi.

À cho nhắn nhờ lão Xit cái: em tự nhiên nảy ra ý định muốn so cựa cùng bác đằng nào chúng nó cũng đang kháo nhau là em kết nhỏ kw. nhưng mà bác đừng lock nick em nhá, hé hé hé

Old 12-05-2004, 03:54  
kawaii_sb

Dre ơi, đọc bài ông xong tôi cũng shock gần chết luôn. Đứa nào nói câu đấy mà hay thế ko biết đc nữa. Tôi chỉ nhớ có lần thằng bé chazy bảo tôi là tôi với ông, tính tình thế mà hợp nhau. Tôi đã gào ầm lên rồi. Bâyh lại còn cái tin tức này nữa.
Mà thằng DML nó nhìn cái ava của ông, nó cũng hỏi đấy. Tôi nói ông 1, 2 lần, ko nghe thì thôi. Tôi cũng biết là càng nói thì ông càng ko nghe đâu mà. Nhưng nói lại lần cuối này, thay cái danh hiệu đi cho tôi nhờ.

Ông ơi, ông nhớ tôi với ông có lần nhắc đến chuyện này ko? Tôi còn cái đoạn mes archieve đấy đấy. Để tìm rồi post cho bà con cùng đọc cái nhỉ. Hi`, thực ra đại ý của nó cũng chỉ là khi nào trời sập thì tôi với ông mới ... :">. Dưng mà may quá, trời vẫn còn ở trên cao cao kia kìa .
Lâu rồi ko gặp ông, nghĩ bụng "Thằng Dre nó cũng biết học hành rồi cơ à? Vô lý thế." Hay là bận rộn cái gì rồi . Ko có ông lên chửi nhau, tôi cũng chả biết chửi với ai. Mà hình như chỗ nào có sự vụ gì là có cả tôi lẫn ông nhỉ .

Nói lại lần nữa ông nghe này, cả cái KLNet này có 1 thằng Dre là đủ rồi. Tôi ko ghét ông, cũng ko tỏ ra là yêu quý gì ông. Nhưng cần chiến với đứa nào thì nhớ gọi tôi 1 câu, cho vui cửa vui nhà .

Old 13-05-2004, 05:04  
chazy_chaz

Quote:
Originally posted by DR_DRE@11-05-2004 @ 11:39
Hà hà kw này, lâu lâu mới come back tự nhiên tôi giật mình trước dư luận: DRE kết kw. Nói một cách thật lòng, thật mề, thật gan, thật mật ... vân vân ... và một số thứ còn lại thì đúng là tôi shock từ đầu đến đí* khi nghe thấy cái tin này. He he he! Cái bọn nông cạn chúng nó soi thấy cái avat của tôi lấy hình của bà mà không để ý tới cái dòng hoa mỹ mà thôi đề tặng. Hình như cả cái 4rum ngót nghét ngàn thành viên chỉ có lão Xit là rất đỗi quan tâm một cách không lấy gì là bình thường cho lắm với cái sự kiện avat của DRE. Thế là tại sao nhêy? À lại còn cái wp lão đì zai cho bà nữa chứ? Nom mà cứ tức cả mắt.

Thôi, đêk biết viết gì nữa. Tại mấy hôm không online nên vào đây câu bài thôi.

À cho nhắn nhờ lão Xit cái: em tự nhiên nảy ra ý định muốn so cựa cùng bác đằng nào chúng nó cũng đang kháo nhau là em kết nhỏ kw. nhưng mà bác đừng lock nick em nhá, hé hé hé
hix,giờ iem mới dám nói ra suy nghĩ của mình anh DRE ạ,e hèm,nếu chỉ có mister Xít thì iem cũng ủng hộ anh ý zới cả chị KW,nhưng bảo thật là anh DRE zới cả KW mà làm 1 đôi thì hơi bị tuyệt,iem bảo thật đấy thử tưởng tượng cảnh chị KW và mister DRE iu nhau nhẩy chà chà .... :p mister Xít ghen fải biết luôn,e hèm,nói thế chứ ai biết được đấy er....chẳng may về sau chị KW kết DRE thật thì sao (còn DRE có kết KW ko thì iem ko chắc :p ) ===>2 ng` này mà thành 1 đôi là rất có khả năng
***bài này có động chạm rì đến anh Xít thì anh gọi là "lượng thứ" cho thằng iem,chỉ nói lên suy nghĩ của mình thui mà :p

Old 13-05-2004, 05:36  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by kawaii_sb@11-05-2004 @ 15:54
Dre ơi, đọc bài ông xong tôi cũng shock gần chết luôn. Đứa nào nói câu đấy mà hay thế ko biết đc nữa. Tôi chỉ nhớ có lần thằng bé chazy bảo tôi là tôi với ông, tính tình thế mà hợp nhau. Tôi đã gào ầm lên rồi. Bâyh lại còn cái tin tức này nữa.
Mà thằng DML nó nhìn cái ava của ông, nó cũng hỏi đấy. Tôi nói ông 1, 2 lần, ko nghe thì thôi. Tôi cũng biết là càng nói thì ông càng ko nghe đâu mà. Nhưng nói lại lần cuối này, thay cái danh hiệu đi cho tôi nhờ.

Ông ơi, ông nhớ tôi với ông có lần nhắc đến chuyện này ko? Tôi còn cái đoạn mes archieve đấy đấy. Để tìm rồi post cho bà con cùng đọc cái nhỉ. Hi`, thực ra đại ý của nó cũng chỉ là khi nào trời sập thì tôi với ông mới ... :">. Dưng mà may quá, trời vẫn còn ở trên cao cao kia kìa .
Lâu rồi ko gặp ông, nghĩ bụng "Thằng Dre nó cũng biết học hành rồi cơ à? Vô lý thế." Hay là bận rộn cái gì rồi . Ko có ông lên chửi nhau, tôi cũng chả biết chửi với ai. Mà hình như chỗ nào có sự vụ gì là có cả tôi lẫn ông nhỉ .

Nói lại lần nữa ông nghe này, cả cái KLNet này có 1 thằng Dre là đủ rồi. Tôi ko ghét ông, cũng ko tỏ ra là yêu quý gì ông. Nhưng cần chiến với đứa nào thì nhớ gọi tôi 1 câu, cho vui cửa vui nhà .
amen sao nại nôi iem vào thía iem coá nàm rì đâu của ai thìa iem không biết nhưng chụp ản ủa đáp niu ci thìa ai cúng roá cãi thía nầu được trông cũng xinh fiết nhiể rưng mà ... chậc không biết có khoái không khia bờ chịa nại chuộp ưở đoá nhiể mà iem thấy chịa chat cúng chậm cơ mãi ko thấy send làm iem chờ sốt roạt hehe ai cúng bít DML câu bài nhưng bài mà dài độ chừng ni nà cả cúa gắn của iem đóa đừng xoá nghien

Old 22-05-2004, 21:41  
rongden

Chị dâu iu wí!
Em quen chị qua thèng Chaz nhẩy, cái hôm tự nhiên nó nhắn cho em " vợ ơi chồng nhớ vợ quá" ~~~> sốc gần chết , rui`hẹn noá đi chat +> ku cậu lỡ hẹn ~> ngay hôm sau noá bảo em add chị vào.Nói chung là chị chồng của em khá dễ thương ,cũng ghê gớm ra phết , mỗi lần có chuyện với thèng Chaz , em đều kể cho chị nhẩy , cả cái chuyện em thích noá nữa ,chị cũng là người bít đầu tiên :">( chả hỉu tại sao, hix, chắc vì chị là chị của noá, cũng wí noá như em vậy ) Thế nhưng mà em cũng không chát với chị nhiều lắm ( mấy lần gọi chị mà chị cứ lờ đi đấy nhá ), lại không len klnet thường xuyên nên ấn tượng về chị Ka chỉ có thía thui :p . Thui nhá , nếu còn gì nữa thì em sẽ viết sau, hôm nay chả có hứng gì cả

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan